LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 05/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 - [7] SKA-Khabarovsk vs Torpedo Moscow [2] -

AUSSL

12:00 - [4] Croydon Kings vs Adelaide Olympic [8] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [13] Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima [8] +1/2 -

HQ3

12:00 - [15] Jeonju EM vs Chuncheon FC [16] -

HQ3

12:00 - [13] Yangju FC vs Gyeongju Citizen [14] -

AUSSL

12:30 - [10] Adelaide Utd U21 vs Metro Stars [3] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Modbury Jets [11] - 1 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Para Hills Knights [12] - 2 -

AUSNSW

13:00 - [6] Marconi Stallions vs Sydney Olympic [7] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [13] Nara Club vs Verspah Oita [1] -

NHATJFL

13:00 - [5] Suzuka Unlimited vs Honda FC [4] +3/4 -

HQ3

13:00 - [7] Hwaseong FC vs Mokpo City [5] -

HQ3

13:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Busan Transp. [3] -

HQ3

13:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Cheonan City [10] -

AUSQSL

13:30 - [8] Gold Coast Utd vs Sunshine Coast [9] - 1/4 -

NHATW

13:30 - [10] Ehime FC Nữ vs NTV Beleza Nữ [3] -

AUSBPL

14:00 - [5] Taringa Rovers vs Centenary Stormers [9] - 1/2 -

AUSBPL

14:00 - [8] Bayside Utd vs Acacia Ridge [6] - 2 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [6] Bayswater City vs Floreat Athena [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Perth SC vs Sorrento [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth Glory U21 vs Inglewood Utd [8] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Balcatta [11] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Cockburn City vs Armadale SC [10] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Gwelup Croatia vs Rockingham City [12] - 3 -

GHCLB

15:00 - Espanyol vs Almeria - 3/4 -

GHCLB

15:00 - Malaga vs Alcorcon -

AUSBPL

15:00 - [2] Albany Creek vs Caboolture Sports [10] - 3 -

NHAT3

15:00 - [2] Sagamihara vs Fukushima Utd [11] - 1/4 -

AUSQSL

15:30 - [5] Brisbane Strikers vs Eastern Suburbs [10] -

HQA

15:30 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 -

HQ3

15:30 - [11] GimPo Citizen vs Daejeon Korail [8] -

AUSQSL

15:45 - [12] Capalaba vs Gold Coast Knights [3] +1 3/4 -

CZEU19

16:00 - [6] Banik Ostrava U19 vs Vik. Plzen U19 [3] -

CZEU19

16:00 - [15] MFk Karvina U19 vs Slovacko U19 [7] -

AUSBPL

16:00 - [12] North Star vs The Gap [11] -

AUSNSW

16:00 - [11] Mt Druitt Town vs North Shore Mariners [9] - 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [4] Queensland Lion vs Peninsula Power [1] - 1/2 -

NHATA

16:00 - [3] Nagoya Grampus vs Kashima Antlers [5] +0 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Kashiwa Reysol [10] +1/4 -

NHATA

16:00 - [7] Yokohama FM vs Kawasaki Fro. [1] +3/4 -

NHATB

16:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Jubilo Iwata [9] +1/4 -

NHATB

16:00 - [8] Tokyo Verdy vs Ehime FC [21] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Fujieda MYFC [10] +1/4 -

HQB

16:00 - [4] Gyeongnam vs Jeju Utd [1] +1/2 -

GHCLB

16:30 - Athletic Bilbao vs Eibar -

GHCLB

16:30 - Real Sociedad vs Alaves - 1/2 -

NHATA

16:30 - [12] Oita Trinita vs FC Tokyo [6] +1/4 -

NHATA

16:30 - [16] Shonan Bellmare vs Vissel Kobe [11] +1/2 -

NHATA

16:30 - [18] Vegalta Sendai vs Gamba Osaka [2] +0 -

NHATB

16:30 - [10] Kyoto Sanga vs JEF United Chiba [14] - 1/2 -

NHATA

16:45 - [15] Sagan Tosu vs Yokohama FC [14] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - Hà Nội FC vs Viettel -

NGB

17:00 - [21] Tom Tomsk vs Alania Vla [5] +1/2 -

NHATB

17:00 - [13] Omiya Ardija vs Okayama [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [2] Avispa Fukuoka vs Renofa Yamaguchi [22] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [1] Tokushima Vortis vs Thespa Kusatsu [20] - 1 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Ventforet Kofu [5] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs V-Varen Nagasaki [3] - 1/4 -

HQA

17:00 - [8] FC Seoul vs Busan I'Park [11] +0 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [7] +0 -

HQ3

17:00 - [2] Gangneung City vs Cheongju FC [9] -

HQ3

17:00 - [1] Gimhae City vs Changwon City [6] -

TQA

17:00 - [B-4] Hebei CFFC vs Shanghai SIPG [B-1] +1 -

DUC4N

17:30 - [14] Stuttgart II vs Hessen Kassel [19] -

NHATA

17:30 - [4] Cerezo Osaka vs Urawa Red [9] - 1/4 -

POLB

17:40 - [8] Korona Kielce vs GKS Jastrzebie [17] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - Wer.Bremen vs Hannover 96 -

ANHLC

18:00 - Derby County vs Barrow - 1 1/2 -

NGB

18:00 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Chayka FK Pesch [12] - 1/4 -

CZEU19

18:00 - [13] Opava U19 vs Mlada Boleslav U19 [10] -

HQA

18:00 - [3] Pohang Steelers vs Daegu [5] - 1/4 -

GHCLB

18:30 - Kaiserslautern vs Sandhausen -

GHCLB

18:30 - Vitesse Arnhem vs Darmstadt +0 -

ANHLC

18:30 - Plymouth Argyle vs QPR +1/4 -

DUC4B

18:30 - [1] Weiche Flensburg vs Ein. Norderstedt [6] - 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [3] VSG Altglienicke vs Auerbach [16] - 1 -

DUC4DB

18:30 - [11] SV Lichtenberg vs Meuselwitz [17] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Erzgebirge Aue vs Dynamo Dresden -

GHCLB

19:00 - Heerenveen vs Zwolle - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Leicester City vs Blackburn Rovers - 3/4 -

GHCLB

19:00 - Newcastle vs Stoke City -

ANHLC

19:00 - Crawley Town vs Millwall +1 -

ANHLC

19:00 - Gillingham vs Southend - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [4] CZ Jena vs Hertha Berlin II [14] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Hoffenheim II vs Mainz II [13] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [6] SSV Ulm vs Elversberg [3] +0 -

DUC4N

19:00 - [11] Pirmasens vs Sonnenhof [18] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] TSV Steinbach vs Astoria Walldorf [15] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [9] TSG Balingen vs Aalen [10] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [21] Giessen vs Homburg [4] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [5] Offenbach vs Bahlinger [8] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - Bergisch Gladbach vs Fortuna Koln +1 -

DUC4T

19:00 - [2] Essen vs Wiedenbruck [16] - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] Wuppertaler vs RW Ahlen - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [15] SV Straelen vs Fort.Dusseldorf II [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs Lippstadt [14] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] A.Aachen vs B.Dortmund II [6] +1/2 -

NGB

19:00 - [20] Chertanovo vs Tekstilshchik Ivanov [14] +0 -

NGB

19:00 - [19] Akron Togliatti vs Veles Moscow [6] +1/2 -

TQA

19:00 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Shijiazhuang YJ [B-6] +3/4 -

GHCLB

19:30 - Ein.Braunschweig vs Heracles Almelo -

BLRC

19:30 - Ostrovets vs FK Minsk -

UEFA

20:00 - [D2-1] Gibraltar vs San Marino [D2-3] - 1 -

UEFA

20:00 - [C2-2] North Macedonia vs Armenia [C2-1] - 1 -

GHCLB

20:00 - Holstein Kiel vs Hansa Rostock -

GHCLB

20:00 - Heidenheim vs St. Gallen -

GHCLB

20:00 - Lorient vs Niort -

ANHLC

20:00 - Bristol City vs Exeter City - 1 -

DUC4B

20:00 - [12] SSV Jeddeloh vs VfV 06 Hildesheim [15] - 1/4 -

NGB

20:00 - [3] Krylya Sovetov vs Nizhny Nov [1] - 1 1/4 -

IREA

20:00 - [1] Shamrock Rovers vs Bohemians [2] - 3/4 -

TDB

20:00 - [16] Ljungskile SK vs Akropolis IF [5] +0 -

MASL

20:00 - [2] Kedah FA vs Petaling Jaya City [6] - 3/4 -

MASL

20:00 - [12] PDRM FA vs Felda United [11] +1/4 -

MASL

20:00 - [8] UiTM FC vs Pahang [7] +1/2 -

MAPL

20:00 - [2] Terengganu II vs Johor Darul Takzim II [5] -

MAPL

20:00 - [12] Perak II vs Kuching FA [6] -

MAPL

20:00 - [7] Selangor II vs Kelantan [4] -

UZBA

20:00 - [14] Buxoro vs Pakhtakor [1] -

ANHLC

20:15 - Walsall vs Sheffield Wed. +1 -

GHCLB

20:30 - Magdeburg vs Wolfsburg -

GHCLB

20:30 - Bologna vs Feralpisalo - 1 1/2 -

GHCLB

20:30 - Schalke 04 vs Bochum - 1/2 -

FINB

20:30 - [6] VPS Vaasa vs EIF Ekenas [4] +1/4 -

NPA

20:30 - [12] Amazulu vs Highlands Park +0 -

NPA

20:30 - Wits vs Polokwane - 1 -

NPA

20:30 - [14] Blo. Celtic vs Maritzburg Utd [16] - 1/4 -

NPA

20:30 - [13] Chippa Utd vs Golden Arrows [6] +0 -

NPA

20:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Black Leopards [15] - 1 -

NPA

20:30 - [4] Baroka FC vs Kaizer Chiefs [10] +3/4 -

NPA

20:30 - [5] Cape Town City vs SuperSport Utd [8] +1/2 -

NPA

20:30 - [3] Orlando Pirates vs Stellenbosch FC [9] - 1 -

GHCLB

21:00 - Fort.Dusseldorf vs Paderborn 07 - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Brighton vs West Brom -

GHCLB

21:00 - Crystal Palace vs Brondby - 1 -

GHCLB

21:00 - Everton vs Preston North End - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Liverpool vs Blackpool - 2 3/4 -

GHCLB

21:00 - Stuttgart vs Strasbourg - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Watford vs Tottenham +1/2 -

GHCLB

21:00 - West Ham Utd vs Bournemouth - 1/2 -

ANHLC

21:00 - Tranmere Rovers vs Harrogate Town - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Rochdale vs Huddersfield +3/4 -

ANHLC

21:00 - Fleetwood Town vs Wigan - 1 -

ANHLC

21:00 - Peterborough Utd vs Cheltenham - 1 -

ANHLC

21:00 - Swindon vs Charlton Athletic - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Salford City vs Rotherham Utd +1/2 -

ANHLC

21:00 - Milton Keynes Dons vs Coventry +1/2 -

ANHLC

21:00 - Newport vs Swansea City +1 -

ANHLC

21:00 - Forest Green vs Leyton Orient - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Crewe Alexandra vs Lincoln - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Barnsley vs Nottingham Forest - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Birmingham vs Cambridge Utd - 1 -

ANHLC

21:00 - Bolton vs Bradford City - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Grimsby vs Morecambe - 1/4 -

ANHLC

21:00 - Ipswich vs Bristol Rovers - 1/2 -

ANHLC

21:00 - Luton Town vs Norwich +0 -

ANHLC

21:00 - Northampton vs Cardiff City +3/4 -

ANHLC

21:00 - Oldham vs Carlisle +0 -

ANHLC

21:00 - Oxford Utd vs Wimbledon - 3/4 -

ANHLC

21:00 - Reading vs Colchester Utd - 1/2 -

ANHLC

21:00 - Scunthorpe Utd vs Port Vale +1/4 -

ANHLC

21:00 - Sunderland vs Hull City - 1/2 -

DUC4DB

21:00 - [2] C. Leipzig vs Berlin AK 07 [5] +0 -

NGB

21:00 - [16] Fakel vs FK Orenburg [4] +1/4 -

NGB

21:00 - [17] Dinamo Bryansk vs Spartak Moscow B [10] +1/4 -

FINB

21:00 - [10] AC Kajaani vs MuSa Pori [5] - 1/4 -

FINB

21:00 - [1] AC Oulu vs Mypa [12] - 2 1/4 -

FINB

21:00 - [8] KPV Kokkola vs MP Mikkeli [7] - 3/4 -

BRB

21:00 - [20] Oeste/SP vs Juventude/RS [4] +0 -

HLB

21:30 - [11] Eindhoven vs Telstar [9] +0 -

NGB

21:30 - [13] Volgar Astrakhan vs Yenisey [11] +0 -

GHCLB

22:00 - Hamburger vs Hertha Berlin +1/4 -

NGB

22:00 - [15] Krasnodar B vs Baltika [9] +1/2 -

NGB

22:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Irtysh Omsk [18] - 1 -

CHIA

22:00 - [12] Iquique vs Huachipato [6] +1/4 -

GHCLB

22:30 - Union Berlin vs Nurnberg -

GHCLB

22:30 - Roma vs Sambenedettese -

TDB

22:30 - [10] Orgryte vs Norrby [12] +0 -

TDB

22:30 - [6] GIF Sundsvall vs Osters [4] - 1/4 -

TDB

22:30 - [3] Jonkopings vs Eskilstuna City [13] - 3/4 -

KSB

22:30 - [13] Al Nahda (KSA) vs Jeddah Club [11] -

URUA

22:30 - [2] CA Rentistas vs Plaza Colonia [13] - 1/4 -

KSB

22:50 - [8] Najran vs Al Kawkab [9] -

KSB

22:55 - Hettein Club vs Al Qadisiya -

KSB

22:55 - Al Taqaddum vs Al Khaleej(KSA) [14] -

KSB

22:55 - [17] Al Bukiryah vs Al Shoalah [15] -

UEFA

22:59 - [C1-3] Azerbaijan vs Luxembourg [C1-2] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [C1-4] Síp vs Montenegro [C1-1] +1/4 -

UEFA

22:59 - [C2-4] Estonia vs Georgia [C2-3] +3/4 -

UEFA

22:59 - [A2-4] Iceland vs Anh [A2-2] +1 1/2 -

GHCLB

22:59 - Torino vs Pro Vercelli -

POLB

22:59 - [11] GKS Belchatow vs Miedz Legnica [9] +1/4 -

IREA

22:59 - [9] Shelbourne vs Cork City [10] - 1/2 -

BHRA

22:59 - [6] Manama vs Al Ahli (BHR) [7] +1/4 -

EGYA

22:59 - [14] Aswan FC vs Semouha Club [5] +1/4 -

GHCLB

23:00 - Lugo vs Mallorca -

KSB

23:10 - [10] Ohud Medina vs Al Mujazzal -

GHCLB

23:30 - Celta Vigo vs Sporting Gijon -

HLB

23:45 - [16] MVV Maastricht vs Cambuur [2] +1 1/4 -

GHCLB

00:00 - Albacete vs Leganes +1/4 -

GHCLB

01:00 - Benfica vs Rennes - 1 -

GHCLB

01:00 - Braga vs Valladolid -

URUA

01:00 - [7] Wanderers vs CA River Plate (URU) [12] - 1/4 -

GHCLB

01:30 - Real Sociedad vs Osasuna -

GHCLB

01:30 - Villarreal vs Levante - 1/2 -

CHIA

01:30 - [1] Univ. Catolica vs Coquimbo Unido [14] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A2-3] Đan Mạch vs Bỉ [A2-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A3-2] B.D.Nha vs Croatia [A3-3] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [A3-4] Thụy Điển vs Pháp [A3-1] +3/4 -

GHCLB

01:45 - AC Milan vs Monza - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [12] Roda JC vs TOP Oss [17] - 1 1/4 -

CHIB

02:00 - [3] Melipilla vs U. San Felipe [5] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [5] Catolica Quito vs Olmedo [10] -

BRB

02:30 - [8] CSA/AL vs Confianca/SE [10] +0 -

BRB

02:30 - [16] Vitoria/BA vs Cuiaba/MT [5] +0 -

BRA

03:00 - [2] Flamengo/RJ vs Fortaleza/CE [10] - 1 -

URUA

03:30 - [4] CA Penarol vs Liverpool P. (URU) [9] - 1 -

USB

04:00 - [F-3] New York RB II vs Pittsburgh R. [F-2] -

CRCA

04:00 - [A-6] Municipal Grecia vs Alajuelense [A-1] -

URUA

04:15 - [16] Boston River vs CA Fenix [10] -

ECUA

04:30 - [16] Liga de Portoviejo vs LDU Quito [3] -

PARA

04:30 - [6] Libertad vs Guairena FC [8] - 3/4 -

BRA

05:00 - [9] Corinthians/SP vs Botafogo/RJ [18] - 1/2 -

BRB

05:00 - [14] Operario/PR vs Guarani/SP [12] - 1/4 -

BRB

05:00 - [3] Sampaio Correa/MA vs America/MG [2] +3/4 -

MEXA

05:00 - [2] Pumas UNAM vs Puebla [12] - 3/4 -

CRCA

05:00 - [A-3] Guadalupe FC vs Herediano [A-2] -

CHIA

05:30 - [13] San. Wanderers vs Curico Unido [7] - 1/4 -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Louisville City [E-1] -

USB

06:00 - [G-1] Ch.Independence vs North Carolina [G-3] -

USB

06:00 - [F-1] Hartford Athletic vs Loudoun United [F-5] -

BRA

07:00 - [15] Ceara/CE vs Santos/SP [8] - 1/2 -

BRB

07:00 - [13] Brasil Pelotas/RS vs Nautico/PE [17] +0 -

ECUA

07:00 - [6] Macara vs Nacional Quito [15] - 3/4 -

PARA

07:00 - [2] Olimpia Asuncion vs Nacional [5] - 3/4 -

USB

07:00 - [C-3] Colorado Springs vs OKC Energy [D-4] +0 -

USB

07:00 - [G-4] Memphis 901 vs Birmingham Legion [G-2] +1/4 -

MEXA

07:00 - [16] Atlas vs Cruz Azul [4] +3/4 -

USB

07:05 - [H-3] Miami Fusion vs Ch. Battery [H-2] +0 -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs Rio Grande Valley [D-5] - 1 3/4 -

USA

08:15 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Sporting Kansas [Tay-2] -

USA

08:25 - [Dong-3] Orlando City vs Atlanta United [Dong-12] - 3/4 -

USA

08:30 - [Tay-9] Vancouver WC vs Toronto [Dong-2] +1 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs New Mexico United [C-2] -

USB

09:00 - [B-4] Orange C. Blues vs LA Galaxy II [B-3] - 1/2 -

USB

09:00 - [A-1] Reno 1868 vs Portland Timbers II [A-4] -

MEXA

09:00 - [6] Tigres UANL vs Chivas Guad. [7] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Santos Guapiles [A-5] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-7] San Jose EQ vs Colorado Rapids [Tay-8] +0 -

USB

09:30 - [B-5] Las Vegas Lights vs Phoenix FC [B-1] +3/4 -

USB

09:35 - [D-3] Austin Bold vs Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 -

NHATJFL

10:00 - [14] Kochi United SC vs Maruyasu Okazaki [16] -

GHU17

16:00 Hoãn Đức U17 vs Bỉ U17 -

GHU19

20:00 Hoãn Séc U19 vs Slovakia U19 -

GHCLB

20:30 Hoãn FC Koln vs Uerdingen -

GHCLB

21:30 Hoãn Padova vs Chievo -

GHCLB

22:59 Hoãn Maritimo vs Rio Ave -

COLB

02:00 Hoãn [2] Dep.Quindio vs Real San Andres [10] -

COLB

02:00 Hoãn [4] Valledupar vs Leones FC [6] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Union Magdalena vs Bogota FC [5] -

COLB

02:00 Hoãn [16] Barranquilla vs Atletico Huila [8] -

COLB

02:00 Hoãn [14] Tigres(COL) vs Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 Hoãn [11] Orsomarso vs Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Atletico vs Cortulua [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1