LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 04/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:30 - Jablonec vs Varnsdorf -

GHCLB

15:30 - Pribram vs Slavoj Vysehrad -

GHCLB

15:30 - Slovan Liberec vs Hradec Kralove -

AUSNSW

16:30 - [8] Manly Utd vs APIA Tigers [10] - 1/2 -

GHCLB

17:00 - AC Horsens vs Esbjerg FB - 1/4 -

GHCLB

17:00 - Real Oviedo vs Athletic Bilbao +1/2 -

AUSSL

17:00 - [2] Campbelltown City vs Adelaide City [6] - 1/4 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Suwon Bluewings [7] +0 -

TQA

17:00 - [A-5] Shenzhen FC vs Sh. Shenhua [A-4] - 1/4 -

AUSSL

17:45 - [5] Adelaide Raiders vs Cumberland Utd [7] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - RB Salzburg vs Turkgucu-Ataspor -

GHCLB

19:00 - Wil 1900 vs Aust Lustenau -

GHCLB

19:00 - Sparta Rotterdam vs ADO Den Haag -

TQA

19:00 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Guangzhou Fuli [A-6] - 2 1/4 -

MASL

19:15 - [10] Sabah FA vs Selangor FA [5] +1/2 -

MAPL

19:15 - [10] Sarawak vs UKM FC [9] -

GHCLB

19:30 - Groningen vs NEC Nijmegen -

GHCLB

20:00 - Aalborg BK vs Odense BK -

GHCLB

20:00 - Angers vs Chateauroux -

GHCLB

20:00 - Sheffield Utd vs Preston North End - 1 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Perak FA [4] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [9] Melaka FA vs Terengganu [3] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [1] Penang FA vs Negeri Sembilan [11] - 1 -

MAPL

20:00 - [8] Kelantan United vs Kuala Lumpur FA [3] -

GHCLB

20:15 - Ein.Braunschweig vs De Graafschap -

EU21VL

21:00 - [5-6] Latvia U21 vs Serbia U21 [5-4] +1 -

GHCLB

21:00 - Hartberg vs Maribor -

GHCLB

21:00 - Rizespor vs Trabzonspor -

EU21VL

21:30 - [9-3] Bosnia & Herz U21 vs Wales U21 [9-4] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - Austria Klagenfurt vs NK Bravo -

GHCLB

22:00 - Napoli vs Teramo -

CHIA

22:00 - [2] U. La Calera vs Cobresal [9] - 3/4 -

EGYA

22:00 - [9] Masr lel Maqassah vs Ismaily SC [11] +0 -

QATA

22:15 - [4] Al Duhail SC vs Umm salal [12] - 1 1/4 -

QATA

22:15 - [1] Ahli Doha vs Al Wakra [7] +1/4 -

GHCLB

22:30 - Lazio vs Vicenza - 1 3/4 -

UEFA

22:59 - [C4-3] Lithuania vs Kazakhstan [C4-4] +1/4 -

EU21VL

22:59 - [5-5] Estonia U21 vs Ba Lan U21 [5-2] +2 3/4 -

EU21VL

22:59 - [8-6] Malta U21 vs Bắc Ireland U21 [8-5] +3/4 -

EU21VL

22:59 - [7-3] Na Uy U21 vs Gibraltar U21 [7-6] - 4 -

EU21VL

22:59 - [5-1] Nga U21 vs Bulgaria U21 [5-3] - 1 1/4 -

EU21VL

22:59 - [8-4] Phần Lan U21 vs Romania U21 [8-2] +1/2 -

EU21VL

22:59 - [7-5] Síp U21 vs B.D.Nha U21 [7-2] +1 3/4 -

EU21VL

22:59 - [7-4] Belarus U21 vs Hà Lan U21 [7-1] +1 1/2 -

EU21VL

22:59 - [8-1] Đan Mạch U21 vs Ukraina U21 [8-3] - 1 -

GHCLB

22:59 - Huesca vs Sabadell -

DUC4T

22:59 - [1] Rodinghausen vs Preussen Munster - 1/4 -

POLB

22:59 - [4] Arka Gdynia vs Puszcza Nie. [10] - 1 1/4 -

EU21VL

23:30 - [1-3] Iceland U21 vs Thụy Điển U21 [1-4] +1/4 -

EU21VL

23:30 - [3-2] Áo U21 vs Albania U21 [3-3] - 2 1/4 -

ANHLC

23:30 - Middlesbrough vs Shrewsbury - 1 -

GHCLB

23:45 - Olympiakos Nic. vs Karmiotissa Pol. -

EU21VL

00:00 - [3-5] Kosovo U21 vs Anh U21 [3-1] +1 3/4 -

EU21VL

00:00 - [2-3] Georgia U21 vs Pháp U21 [2-1] +2 -

EU21VL

00:00 - [2-2] Thụy Sỹ U21 vs Slovakia U21 [2-4] - 1 -

GHCLB

00:00 - VVV Venlo vs M.gladbach -

GHCLB

00:00 - Osasuna vs Eibar -

POLB

00:00 - [18] Sandecja vs Nieciecza [1] +1/4 -

ICEA

00:00 - [12] Fjolnir vs Breidablik [3] -

TDB

00:00 - [11] GAIS vs Trelleborgs [9] +0 -

EU21VL

00:30 - [3-4] T.N.Kỳ U21 vs Andorra U21 [3-6] - 1 3/4 -

DUC4B

00:30 - [10] Hannover II vs Atlas Delmenhorst [22] - 1/4 -

QATA

00:30 - [11] Al Khor vs Al Arabi (QAT) [10] +1/2 -

CHIB

00:30 - [11] Temuco vs Deportes Valdivia [12] -

KSAA

00:35 - [3] Al Fateh vs Al Taawon (KSA) [7] -

KSAA

00:35 - [4] Al Raed vs Al Faisaly (KSA) [6] -

KSAA

00:35 - [14] Al Wehda (KSA) vs Al Hilal [1] -

KSAA

00:35 - [12] Abha vs Al Ahli (KSA) [5] -

KSAA

00:35 - [11] Al Ettifaq vs Dhamak [16] -

KSAA

00:35 - Al Feiha vs Al Adalah -

KSAA

00:35 - [10] Al Ittihad (KSA) vs Al Nasr (KSA) [15] -

KSAA

00:35 - [2] Al Shabab (KSA) vs Hazm -

GHCLB

01:00 - Besiktas vs Antalyaspor -

PH3

01:00 - [17] Villefranche vs Quevilly [4] - 1/2 -

PH3

01:00 - [6] Creteil vs Stade Briochin [12] +0 -

PH3

01:00 - [8] Stade Lavallois vs Lyon Duchere [18] +0 -

PH3

01:00 - [5] Sete vs Annecy FC [16] - 1/4 -

HUNA

01:00 - [3] Varda SE vs Puskas Akademia [6] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [1] Ahly Cairo vs Wadi Degla SC [15] - 1 1/4 -

ANHLC

01:30 - Burton Albion vs Accrington - 1/4 -

UEFA

01:45 - [C4-2] Belarus vs Albania [C4-1] +0 -

UEFA

01:45 - [A1-1] Italia vs Bosnia & Herz [A1-4] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A1-2] Hà Lan vs Ba Lan [A1-3] - 1 -

UEFA

01:45 - [B1-2] Na Uy vs Áo [B1-1] +0 -

UEFA

01:45 - [B1-3] Romania vs Bắc Ireland [B1-4] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [B2-2] Scotland vs Israel [B2-3] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [B2-4] Slovakia vs Séc [B2-1] +0 -

IREA

01:45 - [5] Waterford Utd vs St. Patrick's [6] +1/4 -

IREB

01:45 - [1] Drogheda Utd vs Cobh Ramblers [6] - 3/4 -

IREB

01:45 - [8] Shamrock Rovers 2 vs Longford Town [4] +1/2 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Wexford Youths [10] - 1 -

IREB

01:45 - [2] Bray Wanderers vs Cabinteely [7] - 1/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Galway [5] +3/4 -

GHCLB

02:00 - Sporting Lisbon vs Valladolid - 1/4 -

URUA

03:00 - [5] Cerro Largo vs CA Torque [3] - 1/4 -

PARA

04:00 - [1] 12 de Octubre vs River Plate (PAR) [11] -

BRB

05:15 - [18] Figueirense/SC vs Parana/PR [14] - 1/4 -

CHIA

05:30 - [18] La Serena vs O Higgins [17] - 1/4 -

PARA

06:30 - [9] Guarani CA vs Sportivo Luqueno [7] - 1 -

ECUA

07:00 - [14] Mushuc Runa vs Barcelona SC [2] +1/2 -

USB

07:00 - [E-2] Saint Louis FC vs Sporting Kansas II [E-4] - 1/2 -

BRB

07:30 - [7] Ponte Preta/SP vs Botafogo/SP [19] - 1/4 -

MEXA

07:30 - [10] Necaxa vs Club Leon [1] +1/2 -

USB

09:00 - [C-4] Real Monarchs vs Tacoma Defiance [A-3] - 1/4 -

MEXA

09:06 - [15] Club Tijuana vs Monterrey [5] +1/4 -

MEXA

09:30 - [13] Juarez vs Santos Laguna [8] +1/4 -

GHCLB

19:00 Hoãn Genk vs Willem II -

GHCLB

20:00 Hoãn Guingamp vs Chambly -

GHCLB

20:00 Hoãn Metz vs Kaiserslautern -

GHCLB

21:00 Hoãn Grenoble vs Rodez -

GHCLB

22:00 Hoãn Sandhausen vs Wehen -

GHCLB

22:59 Hoãn Nice vs Monaco -

GHCLB

01:00 Hoãn Rayo Vallecano vs Fuenlabrada -

GHCLB

01:00 Hoãn Valencia vs Cartagena -

Lịch bóng đá trong ngày 04/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1