LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 07/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 - [A-9] Ural U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] +1/4 -

VN19

15:30 - [C-3] Bình Định U19 vs Khánh Hòa U19 [D-3] -

VN19

15:30 - [E-1] Đồng Tháp U19 vs Hoang Anh JMG U19 [B-4] -

SVKC

16:00 - Zlate Moravce vs Skalica - 1/2 -

AUSA

16:50 - [2] Sydney FC vs Perth Glory [9] - 1 -

GEOA

17:00 - [5] Lokomotiv T vs Samgurali Tskh. [6] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [20] Yokohama FC vs Sanf Hiroshima [10] +3/4 -

NHATA

17:00 - [6] Kashima Antlers vs Kashiwa Reysol [18] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Sagan Tosu [4] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Urawa Red [5] +0 -

NHATA

17:00 - [8] Vissel Kobe vs Oita Trinita [19] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [13] Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus [2] +1/2 -

NHATA

17:00 - [14] Tokushima Vortis vs Vegalta Sendai [15] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [16] Gamba Osaka vs Avispa Fukuoka [7] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [12] FC Tokyo vs Consa. Sapporo [11] +0 -

HQA

17:00 - [2] Ulsan Hyundai vs FC Seoul [9] - 3/4 -

HQA

17:30 - [6] Jeju Utd vs Gangwon [10] - 1/4 -

HQA

17:30 - [12] Gwangju vs Suwon FC [5] +0 -

HQA

17:30 - [8] Incheon Utd vs Suwon Bluewings [4] +1/4 -

AFCC

18:00 - Club Eagles vs Thimphu City FC -

MKDC

18:00 - FC Struga vs Sileks Kratovo -

MNEA

18:00 - [4] OFK Petrovac vs Sutjeska [1] -

VNA

18:00 - [3] Than Quảng Ninh vs Sài Gòn FC [13] - 3/4 -

VNA

18:00 - [10] HL Hà Tĩnh vs Bình Định [8] - 1/4 -

NGB

18:30 - [12] Tom Tomsk vs Krasnodar B [16] - 1/2 -

NGB

18:30 - [15] Yenisey vs SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 -

AFCC

18:45 - Nepal Army Club vs Sri Lanka Police -

SINA

18:45 - [7] Balestier Kh. vs Geylang Intl [6] -

SINA

18:45 - [5] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [3] -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SINA

18:45 - [4] Tampines Rovers vs Young Lions [8] -

GHW

19:00 - Lithuania Nữ vs Jordan Nữ [6] -

NGB

19:00 - [7] Akron Togliatti vs Irtysh Omsk -

BLRC

19:00 - Neman Grodno vs Shakhter Soligo. +3/4 -

GEOA

19:00 - [9] Shukura vs Dinamo Tbilisi [2] -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs FK Jerezo [8] -

SRBA

19:00 - FK Rad vs FK Vojvodina [5] +3/4 -

SRBA

19:00 - [11] Radnicki Nis vs FK Napredak [7] -

SRBA

19:00 - OFK Backa vs Radnik Surdulica [15] +0 -

THC

19:00 - Bangkok Utd vs Chiangrai Utd -

THC

19:00 - Chonburi vs Buriram Utd -

VNA

19:15 - [7] Hà Nội FC vs Viettel [2] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-4] AC Renate vs Pergolettese [A-16] - 3/4 -

ITA3

20:00 - [B-5] SS Monopoli vs Palermo [C-3] -

ITA3

20:00 - Sambenedettese vs Triestina [A-8] +0 -

ITA3

20:00 - Ravenna vs Cesena [B-2] +0 -

ITA3

20:00 - Ternana vs Cavese - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [1] FK Orenburg vs Chayka FK Pesch - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [5] Alania Vla vs Fakel [4] - 1/4 -

MNEA

20:00 - OFK Titograd vs FK Podgorica [9] -

CZEC

20:00 - [12] Teplice vs Mlada Boleslav [2] +1/4 -

TNKA

20:00 - [7] Konyaspor vs Ankaragucu - 1/4 -

TNKA

20:00 - Genclerbirligi vs Erzurum BB +0 -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs UiTM FC [12] - 1 -

MASL

20:00 - [8] Petaling Jaya City vs Kuala Lumpur FA [6] - 1/4 -

MAPL

20:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs PDRM FA [9] - 1 1/4 -

MAPL

20:00 - [11] FAM-MSN vs Kuching FA [6] +1 1/2 -

EGYA

20:00 - [10] El Gouna vs Tala'ea Al Jaish [17] +0 -

CZEC

20:30 - [11] Vik.Plzen vs Slovan Liberec - 3/4 -

CZEC

20:30 - [1] Sparta Praha vs Jablonec [20] - 3/4 -

UZBA

20:30 - [7] Navbahor vs Pakhtakor [1] +1 -

ARMA

21:00 - [6] Urartu vs Ararat Y [2] +1/4 -

BLRC

21:00 - Vitebsk vs Bate Borisov +3/4 -

GEOA

21:00 - [3] Dila Gori vs Saburtalo [4] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [2] Buducnost vs Decic Tuzi [5] -

SVKC

21:00 - Slo. Bratislava vs Liptovsky Mikulas -

SVKC

21:00 - Ruzomberok vs Dunajska Stred +1 1/4 -

SVKC

21:00 - MSK Zilina vs Zelez. Podbrezova - 1 1/4 -

ESTA

21:30 - [7] Kuressaare vs Nomme Kalju [4] +1 1/4 -

CZEB

21:30 - [6] SK Prostejov vs Dukla Praha [4] +1/4 -

PHC

21:45 - Rumilly Vallieres vs Le Puy Foot +1/4 -

PHC

21:45 - Sedan vs Angers +1 1/4 -

CZEB

21:45 - [5] Taborsko vs Slavoj Vysehrad - 1 1/4 -

NGB

22:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Shinnik Yaroslavl - 1 1/2 -

NGB

22:00 - Dinamo Bryansk vs Torpedo Moscow [2] +1 1/4 -

NGB

22:00 - [18] Tekstilshchik Ivanov vs Volgar Astrakhan [20] +1/4 -

GREC

22:00 - [8] Pas Giannina vs Olympiakos +3/4 -

LITA

22:00 - [2] Suduva vs Kauno Zalgiris [3] - 1/4 -

MNEA

22:00 - [3] Iskra Danilo vs Zeta [10] +0 -

QATA

22:15 - [9] Umm salal vs Sailiya [12] +0 -

ITA3

22:30 - [B-14] US Olbia vs Carrarese [B-12] +0 -

POLC

22:30 - [3] Arka Gdynia vs Piast Gliwice [22] +3/4 -

KSB

22:35 - [6] Al Khaleej(KSA) vs Sahel (KSA) [13] -

KSB

22:35 - [18] Al Thuqbah vs Al Jeel [14] -

KSB

22:40 - [20] Al Nojoom vs Hazm [1] -

KSB

22:50 - [10] Al Dir'iya vs Al Shoalah [9] -

TBN3

22:59 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs CD Calahorra [B2-1] - 1/2 -

NGB

22:59 - Chertanovo vs Baltika [8] +1 1/4 -

NGB

22:59 - Nizhny Nov vs Veles Moscow [10] - 1 -

NGC

22:59 - FK Sochi vs Lok. Moscow - 1/4 -

NGC

22:59 - [7-1] Akhmat Groznyi vs Ufa [6-2] - 3/4 -

CROA

22:59 - [4] Hajduk Split vs Slaven Belupo [9] - 3/4 -

SRBA

22:59 - [2] Crvena Zvezda vs FK Partizan [1] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [17] Antalyaspor vs Sivasspor [14] +0 -

TNKA

22:59 - [3] Besiktas vs Alanyaspor [4] - 3/4 -

TSC

22:59 - Vevey-Sports vs Servette [16] -

TSC

22:59 - FC Monthey vs Lugano [3] -

TBN3

23:00 - [B1-10] Barakaldo vs Ejea [B2-8] -

TBN3

23:00 - [B1-11] Leioa vs UD Mutilvera [B2-6] -

TBN3

23:00 - [B1-9] Alaves B vs Izarra [B2-10] -

TBN3

23:00 - [B1-6] Portugalete vs Haro Deportivo [B2-9] -

TBN3

23:00 - [B1-7] Real Union vs SD Tarazona [B2-5] -

KSB

23:10 - [3] Al Jabalain vs Al Adalah [12] -

TBN3

23:30 - [B1-4] Real Sociedad B vs SD Logrones [B2-2] - 3/4 -

DUCC

23:30 - [11] Jahn Regensburg vs Wer.Bremen [53] +1/2 -

DUC4T

23:30 - [4] Rodinghausen vs Essen [1] +1 -

DUC4T

23:30 - [5] Preussen Munster vs B.Dortmund II +1/4 -

BULC

23:30 - [6] Cska Sofia vs Ludogorets [9] - 1/4 -

ESTA

23:30 - [6] Trans Narva vs TJK Legion [5] -

ITA

23:45 - [3] Inter Milan vs Sassuolo [9] - 1 1/2 -

ITA

23:45 - [6] Juventus vs Napoli [2] - 1/2 -

PHC

23:45 - Canet Roussillon vs Boulogne +1/2 -

PHC

23:45 - V. Chateaubriant vs Montpellier +1 1/4 -

PHC

23:45 - Saumur vs Toulouse -

TBN3

00:00 - [B1-1] Amorebieta vs Tudelano [B2-4] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Osasuna B [B2-7] -

DUC4T

00:00 - [14] Schalke 04 II vs Wiedenbruck [9] +0 -

BIA

00:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Charleroi [4] +1/4 -

GREC

00:00 - AEK Athens vs PAOK +1/4 -

LITA

00:00 - [1] Zalgiris vs Banga [9] - 1 1/2 -

EGYA

00:00 - Wadi Degla SC vs NBE SC [2] +0 -

DUC4T

00:30 - Bergisch Gladbach vs Sportfreunde Lotte [18] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [8] Fort.Dusseldorf II vs Lippstadt [11] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [19] Homberg vs A.Aachen [15] +0 -

DUC4T

00:30 - [7] Oberhausen vs Bonner SC [16] - 1/4 -

QATA

00:30 - [3] Al Arabi (QAT) vs Al Kharaitiyat FC - 1 1/2 -

BRAMG

01:00 - [8] Athletic Club/MG vs URT/MG [5] - 1/2 -

URUA

01:00 - [12] CA Rentistas vs Nacional Montevideo [2] +3/4 -

TBN3

01:30 - [B1-8] CD Laredo vs Ebro [B2-3] -

NIRA

01:45 - [3] Linfield vs Coleraine [4] - 1/2 -

C1

02:00 - [E-1] Bayern Munich vs PSG [A-1] - 1/2 -

C1

02:00 - [B-3] Porto vs Chelsea [H-2] +3/4 -

TBNA

02:00 - [3] Real Sociedad vs Athletic Bilbao [8] +0 -

BRC

02:00 - [6] Juazeirense/BA vs Volta Redonda/RJ [28] -

BRC

02:00 - [40] Picos/PI vs Boavista/RJ [14] -

BRAMG

02:00 - [7] Caldense/MG vs Uberlandia/MG [9] - 1/2 -

BRAMG

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Pouso Alegre/MG [6] - 2 1/4 -

EGYA

02:00 - [18] Ismaily SC vs Al Masry [11] +0 -

BRAMG

03:30 - [12] Coimbra/MG vs Cruzeiro/MG [3] +1 -

PERA

03:30 - [12] Ayacucho FC vs Uni.San Martin [18] - 1/2 -

ARGC

04:00 - [21] Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield [31] +0 -

CCFCL

05:00 - [16] Dep. Saprissa vs Philadelphia Union [3] - 1/4 -

BRC

05:00 - [11] Vitoria/BA vs Rio Branco/ES [44] - 1 1/2 -

USDC

05:00 - [1] Colorado Rapids vs LA Galaxy [2] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [13] Mineros de Zac. vs Sonora [4] - 1/2 -

SUD

05:15 - Nacional Potosi vs CD Guabira [B-4] - 1 -

SUD

05:15 - Mineros Guayana vs Aragua [H-4] +1/4 -

ARGC

06:30 - [5] Atletico Tucuman vs River Plate [4] +1 1/4 -

CCFCL

07:00 - [10] Club Leon vs Toronto [7] - 1 1/2 -

MEXB

07:05 - [12] Cancun FC vs Leones Negros UdeG [9] - 1/2 -

LIB

07:30 - Libertad vs Atl. Nacional [F-4] - 1/4 -

SUD

07:30 - CA Palmaflor vs Jorge Wilstermann [C-4] +1/4 -

SUD

07:30 - [E-4] Sport Huancayo vs UTC Cajamarca +0 -

NMSC

07:30 - Defensa YJ vs Palmeiras/SP +1/4 -

BRC

07:30 - [58] Tombense FC/MG vs Vasco DG/RJ [13] +1/2 -

BRC

07:30 - [2] Bahia/BA vs Manaus FC/AM [37] - 1 1/4 -

USDC

08:00 - [4] Phoenix FC vs Real Salt Lake [3] +1 1/4 -

CCFCL

09:00 - [9] CD Olimpia vs Club America [8] +1/2 -

MEXB

09:05 - [1] Dorados vs Morelia [3] +1/4 -

LIB

05:15 Hoãn [A-3] Independiente JT vs Gremio/RS - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 07/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2