LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 - [2] Sydney FC vs Western United [10] - 3/4 -

NGB

15:30 - [6] SKA-Khabarovsk vs Krasnodar B [16] - 1 -

MAPL

15:45 - [8] Kelantan United vs PDRM FA [9] - 1/4 -

MAPL

15:45 - [10] Perak II vs Sarawak [2] -

NHATA

16:00 - [5] Urawa Red vs Yokohama FC [19] - 1/2 -

NHATA

16:00 - [13] Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus [4] +0 -

NHATA

16:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Yokohama FM [2] +3/4 -

NHATA

16:00 - [9] FC Tokyo vs Vissel Kobe [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] Kashima Antlers vs Shonan Bellmare [17] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Tokushima Vortis [16] - 1 3/4 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Consa. Sapporo [11] +0 -

NHATA

17:00 - [12] Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse [15] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [7] Sagan Tosu vs Vegalta Sendai [20] - 1/2 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs FC Seoul [10] +1/4 -

HQA

17:00 - [3] Daegu vs Gwangju [12] - 1/2 -

HQA

17:30 - [4] Suwon FC vs Suwon Bluewings [6] +1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/4 -

NGB

18:00 - [9] Spartak Moscow B vs Neftekhimik Nizh [3] +1/4 -

NGB

18:00 - [7] Veles Moscow vs Baltika [10] +0 -

NGB

18:00 - Nizhny Nov vs Fakel [4] - 1/4 -

THAA

18:00 - [3] Chiangrai Utd vs Police Tero FC [9] - 1 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Trat FC - 1 3/4 -

UZBA

18:15 - [14] Turon Yaypan vs Kokand-1912 [9] +0 -

NGB

18:30 - [14] Tom Tomsk vs Krylya Sovetov +1 -

THAA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Sukhothai - 2 -

NGB

19:00 - [15] Yenisey vs Shinnik Yaroslavl - 1 -

HKGA

19:00 - [2] Eastern AA vs Kitchee [1] -

THAA

19:00 - [14] Suphanburi vs Port FC [6] +1/4 -

C1W

19:30 - Atletico Madrid Nữ vs Chelsea Nữ [1-2] +1 1/4 -

KSB

19:45 - [20] Al Nojoom vs Sahel (KSA) [13] +0 -

KSAA

19:50 - [15] Al Baten vs Al Fateh [4] +1/4 -

C1W

19:55 - Brondby Nữ vs Lyon Nữ [4-1] +3 -

C1W

20:00 - LSK Kvinner Nữ vs Wolfsburg Nữ [1-1] +2 1/2 -

DUC4N

20:00 - Freiburg II vs Astoria Walldorf [15] - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [1] FK Orenburg vs Torpedo Moscow [2] - 1/4 -

NGB

20:00 - Irtysh Omsk vs Tekstilshchik Ivanov [17] - 1/4 -

GEOA

20:00 - [7] FC Telavi vs Samgurali Tskh. [6] -

MNEA

20:00 - [8] FK Jerezo vs OFK Titograd - 1/4 -

MNEA

20:00 - [7] Rudar vs Buducnost [3] +1/2 -

KUWA

20:00 - [5] Salmiya vs Al Sahel [8] -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Perak FA [11] - 1/4 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs UiTM FC [12] - 1/4 -

MASL

20:00 - [8] Petaling Jaya City vs Melaka FA [7] +1/4 -

MAPL

20:00 - [4] Terengganu II vs Kuching FA [6] - 1/4 -

KSB

20:05 - [15] Najran vs Arar FC [19] -

KSB

20:05 - [1] Hazm vs Al Nahda (KSA) [16] - 1 -

KSB

20:15 - [3] Al Jabalain vs Al Feiha [2] +1/4 -

HUNC

20:30 - MOL Fehervar FC vs Budafoki MTE - 1 1/4 -

UZBA

20:30 - [5] Bunyodkor vs Mash'al Mubarek [11] - 1 -

UZBA

20:30 - [4] Nasaf Qarshi vs Pakhtakor [1] +1/2 -

ITA3

21:00 - [B-7] Imolese Calcio vs Fano - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-20] Pro Sesto vs Pergolettese [A-17] +0 -

ITA3

21:00 - [B-3] Cesena vs Perugia +1/4 -

NGB

21:00 - Chayka FK Pesch vs Akron Togliatti [8] - 3/4 -

HUNC

21:00 - Kisvarda FC vs Zalaegerzseg -

MNEA

21:00 - [2] Iskra Danilo vs OFK Petrovac [4] - 1 -

SLOA

21:00 - [2] NK Bravo vs Aluminij [9] - 1/2 -

CYPC

21:00 - Omonia Nicosia vs Apoel FC [4] +0 -

NGB

21:15 - Dinamo Bryansk vs Alania Vla [5] +1 -

C1W

21:55 - Fortuna Hjorring Nữ vs Barcelona Nữ [3-1] +3 1/2 -

NGB

22:00 - Chertanovo vs Volgar Astrakhan [20] +3/4 -

ESTC

22:00 - Trans Narva vs Tallinna Kalev - 1 -

GEOA

22:00 - [4] Dila Gori vs Lokomotiv T [5] -

MNEA

22:00 - [5] Decic Tuzi vs Sutjeska [1] +1/4 -

NPA

22:00 - [14] Chippa Utd vs Amazulu [9] +0 -

NPA

22:00 - [10] Baroka FC vs Stellenbosch FC [4] - 1/4 -

NPA

22:00 - [15] Marumo Gallants FC vs Golden Arrows [6] +0 -

NPA

22:00 - [16] TS Galaxy vs Black Leopards - 1/2 -

KUWA

22:05 - [1] Al Arabi (KUW) vs Fahaheel [10] -

GREA

22:15 - [12] Lamia FC vs Larissa - 1/4 -

KSAA

22:25 - Al Qadisiya vs Al Ain (KSA) - 1/4 -

KSB

22:25 - [5] Hajer vs Al Jeel [14] - 1/4 -

DENC

22:30 - [54] Midtjylland vs Odense BK [57] - 3/4 -

KSAA

22:50 - [16] Al Taawon (KSA) vs Abha [14] - 1/4 -

CROA

22:59 - [7] Istra 1961 vs Lok. Zagreb [6] +0 -

GEOA

22:59 - [3] Saburtalo vs Torpedo Kut. [8] - 1 -

MNEA

22:59 - [10] Zeta vs FK Podgorica [9] +1/4 -

SLOA

22:59 - [8] Domzale vs Mura [5] - 1/4 -

CYPC

22:59 - Anorthosis vs Karmiotissa Pol. - 1 3/4 -

NPA

22:59 - [11] Maritzburg Utd vs Kaizer Chiefs [8] +1/4 -

HUNC

23:30 - Debreceni vs MTK Budapest +1/2 -

TSC

23:30 - Chiasso vs Luzern +1 -

POLB

23:40 - [9] Odra Opole vs Widzew Lodz [1] +1/2 -

ISRA

00:00 - [13] HIK Shmona vs Maccabi P.Tikva [10] +0 -

DENC

00:00 - [58] Randers vs Vejle [62] - 1/2 -

C1W

00:15 - [4-2] Bayern Munich Nữ vs BIIK Kazygurt Nữ -

KSAA

00:15 - [9] Al Faisaly (KSA) vs Al Raed [8] - 1/4 -

TBN3

00:30 - [B1-11] Leioa vs Portugalete [B1-6] - 1/4 -

DUA

00:30 - [17] A.Bielefeld vs Wer.Bremen +1/4 -

EGYA

00:30 - [9] Ismaily SC vs Ahly Cairo [2] +1 1/4 -

KSAA

00:45 - [1] Al Ittihad (KSA) vs Al Shabab (KSA) [6] +1/4 -

ANHA

01:00 - [3] Man City vs Southampton [15] - 2 -

TBNA

01:00 - [4] Atletico Madrid vs Athletic Bilbao [9] - 1/2 -

DUC3

01:00 - Bayern Munich II vs Verl [12] +0 -

DUC3

01:00 - [3] Saarbrucken vs Zwickau [13] - 1/4 -

PHA

01:00 - [3] Marseille vs Rennes [7] +0 -

ESTC

01:00 - Levadia T. vs Maardu - 4 1/4 -

LUXA

01:30 - [11] Etzella Ettelbruc vs Progres Niedercorn [6] -

LUXA

01:30 - [14] Racing Union vs Wiltz [10] -

LUXA

01:30 - [7] Mondorf-les. vs Fola Esch [2] -

LUXA

01:30 - [13] Hostert vs UT Petange [5] -

LUXA

01:30 - [12] Victoria Rosport vs Swift Hesperange [8] -

LUXA

01:30 - [16] Rodange 91 vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

01:30 - [9] Jeunesse Esch vs UNA Strassen [1] -

BRC

01:30 - [73] Madureira/RJ vs Paysandu/PA [38] +1/4 -

ANHB

02:00 - [23] Barnsley vs Derby County [14] - 1/2 -

BRC

02:00 - [18] 4 de Julho/PI vs Confianca/SE [72] +1/4 -

C1W

02:30 - St.Polten Nữ vs Rosengard Nữ +1 -

C1

03:00 - [B-1] Liverpool vs Leipzig [A-4] - 1/4 -

C1

03:00 - [A-1] PSG vs Barcelona [E-4] +1/4 -

COLC

03:00 - [25] Atletico vs Llaneros FC [2] +1/2 -

ARGA

03:10 - [17] CA Platense vs Sarmiento Junin [18] -

ARGC

03:10 - [10] Banfield vs CA Guemes [40] - 1 -

BRC

04:00 - [44] Rio Branco/ES vs Sampaio Correa/MA [67] -

COLC

04:00 - [23] Orsomarso vs Valledupar [6] +0 -

PARA

04:30 - [2] Olimpia Asuncion vs Nacional [3] - 3/4 -

BRC

05:10 - [23] Cianorte/PR vs Parana/PR [75] -

LIB

05:15 - Catolica Quito vs Libertad - 3/4 -

BRC

05:15 - [6] Juazeirense/BA vs SC Recife/PE [65] +1/2 -

ARGC

05:20 - [5] Atletico Tucuman vs Club Comunicaciones [44] -

COLC

06:00 - [11] Tigres(COL) vs Bogota FC [15] - 1/4 -

MEXB

06:00 - [11] Tepatitlan FC vs Correcaminos [13] - 3/4 -

PARA

06:45 - [8] Sportivo Luqueno vs Sol de America [9] +1/4 -

LIB

07:30 - Univ. de Chile vs San Lorenzo +0 -

LIB

07:30 - Caracas vs Junior Barranquilla [D-3] +1/4 -

LIB

07:30 - Gremio/RS vs Ayacucho FC - 2 1/4 -

ARGC

07:30 - [14] Independiente vs Villa Mitre [36] - 1 -

BRC

07:30 - [90] Moto Clube/MA vs Botafogo/RJ [26] +1 -

COLC

08:05 - [3] Barranquilla vs Dep.Quindio [19] +1 -

MEXB

08:05 - [15] Cancun FC vs Atlante [2] +1/4 -

MEXA

10:00 - [4] Monterrey vs Club Leon [6] - 3/4 -

MEXB

10:05 - [8] Tampico Madero vs Celaya [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2