LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 11/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MLTA

00:15 - [13] Zebbug Rangers vs Hamrun Spartans [1] +2 1/4 -

GHW

13:00 - [24] Australia U20 Nữ vs Fiji Nữ [98] -

TQB

14:00 - [7] Suzhou Dongwu vs Sichuan Jiuniu [6] -

TQB

14:00 - [1] Kunshan FC vs Zibo Cuju [11] -

AUSA

15:45 - [3] Adelaide Utd vs Melb. Victory [7] +1/4 -

EUW19VL

16:00 - [10-1] Iceland U19 Nữ vs Đảo Faroe U19 Nữ [10-2] - 4 1/4 -

EUW19VL

16:00 - [6-2] Đức U19 Nữ vs Ukraina U19 Nữ [6-3] - 4 1/4 -

GHW

17:00 - [23] Hy Lạp Nữ vs Síp Nữ [29] - 3 -

GEOA

17:00 - [5] Torpedo Kut. vs Gagra Tbilisi [8] - 1 -

GEOA

17:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Saburtalo [6] +1/4 -

AZEA

17:30 - [7] Samaxı FK vs Sumqayit [10] +0 -

EUW19VL

18:00 - [6-1] Áo U19 Nữ vs Israel U19 Nữ [6-4] - 2 1/4 -

GHQG

18:00 - [65] Hàn Quốc vs Iceland [67] - 1 1/4 -

NGAU21

18:00 - [A-1] Zenit U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

NGAU21

18:00 - [B-1] Rostov U21 vs Kuban U21 [B-6] - 1 1/4 -

NGAU21

18:00 - [B-3] Krasnodar U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-9] - 1 1/2 -

NGAU21

18:00 - [A-3] CSKA Mos. U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NGAU21

18:00 - [B-5] Din. Moscow U21 vs Chertanovo U21 [B-4] - 1/2 -

NGAU21

18:00 - [A-7] Kryliya Sov. U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

NGAU21

18:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Khimki U21 [B-10] - 1 3/4 -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Ural U21 [A-5] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

NGAU21

18:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Fakel U21 [B-8] -

SINC

18:45 - [A-1] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [B-2] -

SINC

18:45 - [B-1] Tampines Rovers vs Balestier Kh. [A-2] -

EUW19VL

19:00 - [12-3] Gibraltar U19 Nữ vs Bulgaria U19 Nữ [12-1] -

THA

19:00 - [13] Prachuap FC vs Ratchaburi [3] +1/4 -

UAEA

19:45 - [11] Khorfakkan vs Al Dhafra [13] - 1 -

UAEA

19:45 - [2] Al Shabab (UAE) vs Al Nasr (UAE) [12] - 3/4 -

GHW

20:00 - [39] Ireland Nữ vs Ma Rốc Nữ [103] -

ISRB

20:00 - [3] Maccabi K.Jaffa vs Ahi Nazareth [10] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Afula vs Hapoel R. Gan [11] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [13] Bnei Yehuda vs Ironi Tiberias [4] +0 -

ISRB

20:00 - [14] Kafr Qasim vs INR HaSharon [12] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [15] AS Ashdod vs Maccabi P.Tikva [1] +1 1/4 -

EUW19VL

21:00 - [10-3] Lithuania U19 Nữ vs Liechtenstein U19 Nữ [10-4] -

INDA

21:00 - [9] Bengaluru vs East Bengal [8] - 1 -

GHW

22:00 - [22] B.D.Nha Nữ vs Haiti Nữ [140] - 2 1/2 -

GHW

22:00 - [13] Ba Lan Nữ vs Romania Nữ [144] - 1 1/4 -

GHW

22:00 - [27] Hà Lan U19 Nữ vs Na Uy U19 Nữ [139] -

GHQG

22:30 - [17] Bahrain vs Canada [33] +3/4 -

BULA

22:30 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Spartak Varna [16] - 1/2 -

CZEB

22:30 - [1] Pribram vs MFK Chrudim [6] - 1/2 -

UAEA

22:30 - [6] Al Jazira vs Al Wahda(UAE) [1] - 1/4 -

NGA

22:59 - [12] Nizhny Nov vs Akhmat Groznyi [6] +1/4 -

LITA

22:59 - [8] Banga vs FK Jonava [10] -

CZEB

22:59 - [10] Sigma Olomouc II vs Jihlava [8] -

GHW

23:30 - [137] Italia Nữ vs Áo Nữ [26] - 1/4 -

SVKA

23:30 - [3] Spartak Trnava vs Skalica [11] - 1 1/4 -

GHW

00:00 - [6] Hungary Nữ vs Uzbekistan Nữ [146] - 1 1/4 -

POLA

00:00 - [9] Warta Poznan vs Stal Mielec [7] - 1/2 -

POLB

00:00 - [11] GKS Tychy vs Chojniczanka [15] - 1/2 -

ESTA

00:00 - [9] TJK Legion vs Vaprus Parnu [10] +0 -

SRBA

00:00 - [14] Javor Ivanjica vs FK Napredak [10] +0 -

CYPA

00:00 - [7] Omonia Nicosia vs Olympiakos Nic. [14] - 1 1/4 -

CYPA

00:00 - [8] Nea Salamina vs Aris Limassol [3] +3/4 -

TNKA

00:00 - [16] Ankaragucu vs Trabzonspor [7] +1/4 -

TNKA

00:00 - [9] Alanyaspor vs Adana Demirspor [3] +1/4 -

AUTB

00:10 - [10] Dornbirn vs Vorwarts Steyr [14] - 1/2 -

AUTB

00:10 - [12] Liefering vs Admira [9] - 1/4 -

AUTB

00:10 - [8] SV Lafnitz vs Sturm Graz II [11] +1/4 -

AUTB

00:10 - [5] Floridsdorfer AC vs Horn [3] +0 -

DUB

00:30 - [8] Holstein Kiel vs Hannover 96 [5] - 1/2 -

DUB

00:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Kaiserslautern [4] - 1/2 -

GHW

01:00 - [123] Thụy Sỹ Nữ vs Đan Mạch Nữ [84] +1/4 -

DUC3

01:00 - [14] B.Dortmund II vs Erzgebirge Aue [18] - 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [4] Bayern Munich II vs Ansbach [9] - 1 1/4 -

DUC4DB

01:00 - [9] CZ Jena vs Berlin AK 07 [5] +0 -

DUC4DB

01:00 - [11] Hertha Berlin II vs SV Lichtenberg [15] - 1/2 -

DUC4T

01:00 - [9] Schalke 04 II vs A.Aachen [3] +0 -

GHW

01:15 - [1] Brazil Nữ vs Canada Nữ [3] - 1 -

DUC4B

01:30 - [3] Hannover II vs TuS BW Lohne [8] - 1 1/4 -

DUC4BA

01:30 - [11] Augsburg II vs V. Aschaffenburg [5] - 1/2 -

PH3

01:30 - [7] Bourg Peronnas vs FC Martigues [5] - 1/2 -

PH3

01:30 - [8] SO Cholet vs Chateauroux [14] +1/4 -

PH3

01:30 - [11] Orleans vs Avranches [9] - 3/4 -

PH3

01:30 - [17] FC Bastia-Borgo vs Villefranche [13] +1/2 -

PH3

01:30 - [1] Concarneau vs Red Star 93 [4] - 1/4 -

PH3

01:30 - [3] Versailles vs Stade Briochin [18] - 1/2 -

PH3

01:30 - [6] Le Mans vs Le Puy Foot [16] - 1 -

TSB

01:30 - [10] Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy [2] +1/4 -

TSB

01:30 - [3] Yverdon vs Vaduz [9] - 1/2 -

PH3

01:45 - [2] Dunkerque vs Paris 13 Atletico [15] - 1/2 -

GHW

02:00 - [7] T.B.Nha Nữ vs Argentina Nữ [102] - 2 3/4 -

GHW

02:00 - [12] Anh Nữ vs Nhật Bản Nữ [33] - 3/4 -

GHW

02:00 - [10] Hà Lan Nữ vs Costa Rica Nữ [50] - 3 -

ANHU23

02:00 - [1-13] West Ham U21 vs Tottenham U21 [1-14] +1/2 -

HLA

02:00 - [6] Sparta Rotterdam vs Twente [5] +1/4 -

HLB

02:00 - [11] De Graafschap vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1/2 -

HLB

02:00 - [14] Telstar vs ADO Den Haag [17] - 1/4 -

HLB

02:00 - [6] VVV Venlo vs Willem II [9] +1/4 -

HLB

02:00 - [2] Zwolle vs Eindhoven [4] - 3/4 -

HLB

02:00 - [18] TOP Oss vs AZ Alkmaar U21 [7] +1/2 -

HLB

02:00 - [1] Heracles Almelo vs NAC Breda [15] - 1 1/4 -

BIB

02:00 - [8] Club Brugge II vs Anderlecht II [4] +1/4 -

BIB

02:00 - [10] Standard Liege II vs Dender [9] +1/4 -

RMNA

02:00 - [8] Sepsi OSK vs Petrolul Ploiesti [7] - 1 -

TSB

02:15 - [7] Thun vs Schaffhausen [8] - 1/2 -

ITB

02:30 - [9] Ascoli vs Frosinone [1] +1/4 -

DUA

02:30 - [8] M.gladbach vs B.Dortmund [6] +1/2 -

POLA

02:30 - [5] Wisla Plock vs Cracovia Krakow [8] - 1/4 -

POLB

02:30 - [7] Katowice vs LKS Lodz [1] +0 -

AUTB

02:30 - [7] SKU Amstetten vs St.Polten [1] +1/4 -

ITAA

02:45 - [13] Empoli vs Cremonese [18] +0 -

SCOB

02:45 - [10] Hamilton vs Ayr Utd [1] +1/2 -

NIRA

02:45 - [6] Coleraine vs Glentoran [1] +1/2 -

BIA

02:45 - [7] OH Leuven vs RFC Seraing [18] - 1 -

IREA

02:45 - [9] UC Dublin vs Waterford Utd [11] +1/2 -

ANHB

03:00 - [13] Birmingham vs Sunderland [15] - 1/4 -

PHA

03:00 - [8] Lyon vs Nice [9] - 3/4 -

GHW

03:10 - [82] Pháp Nữ vs Na Uy Nữ [48] - 1 1/2 -

BDNB

03:15 - [15] Uniao Torreense vs Vilafranquense [5] +0 -

CHIB

04:00 - [4] U. San Felipe vs Puerto Montt [5] - 1/4 -

CHIB

06:30 - [3] Dep. Copiapo vs U.Concepcion [6] -

GHW

08:00 - [94] Peru Nữ vs Ecuador Nữ [37] +1/2 -

COLB

08:00 - [6] Boyaca Chico vs Atletico Huila [14] - 3/4 -

GHW

08:30 - [49] New Zealand Nữ vs Hàn Quốc Nữ [17] +1/4 -

GHW

10:45 - [5] Australia Nữ vs Thụy Điển Nữ [47] -

IDNA

14:00 Hoãn [1] Borneo FC vs PSM Makassar [3] -

GHW

17:00 Hoãn [56] T.B.Nha U19 Nữ vs Séc U19 Nữ [4] - 3 1/2 -

IDNA

17:15 Hoãn [4] Persita Tangerang vs Barito Putera [17] -

Lịch bóng đá trong ngày 11/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10