LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 12/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [16] Yokohama SCC vs Gainare Tottori [12] +0 -

NHATJFL

11:00 - [16] MIO Biwako vs Kochi United SC [11] -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs FC Osaka [1] -

AUSA

13:00 - [10] Newcastle Jets vs Melbourne City [1] +1 -

NHAT3

13:00 - [7] Ehime FC vs Azul Claro Numazu [15] - 3/4 -

TQB

13:30 - [5] Shaanxi Changan vs Heilongjiang Ice City [9] - 1 -

TQB

13:30 - [18] Beijing BIT vs Xinjiang Tianshan [17] +1 1/4 -

TQB

13:30 - [8] Nanjing City vs Shijiazhuang Gongfu [4] +1/2 -

TQB

14:00 - [11] Jiangxi Liansheng vs Beijing Sport Univ [16] - 1 -

HKGA

14:00 - [6] Resources Capital vs Sham Shui Po [9] -

AUSA

15:45 - [6] Sydney FC vs WS Wanderers [2] - 1/2 -

NGA

16:00 - [10] Ural S.r. vs Fakel [13] - 1/2 -

KAZC

16:00 - [B-2] Akzhayik Oral vs Ordabasy [A-2] +1/2 -

CZEB

16:15 - [14] Fotbal Trinec vs SK Prostejov [7] - 1/4 -

CZEB

16:15 - [2] MFK Vyskov vs Sparta Praha B [15] - 1/2 -

CZEU19

16:30 - [10] Slavia Praha U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

CZEU19

16:30 - [11] Vik. Plzen U19 vs Pribram U19 [16] -

TQA

16:30 - [2] Shandong Taishan vs Hebei CFFC [18] - 4 3/4 -

GHCLB

17:00 - [345] BG Pathum United vs Kawasaki Fro. [7] +1 -

CZEU19

17:00 - [2] Brno U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

CZEU19

17:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Jihlava U19 [4] -

CZEU19

17:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Pardubice U19 [8] -

HKGA

17:00 - [10] Hồng Kông U23 vs Kitchee [1] -

BULA

17:30 - [9] Arda Kardzhali vs Botev Plovdiv [10] +1/4 -

CZEU19

17:30 - [9] Slovacko U19 vs Hradec Kralove U19 [15] -

TNKB

17:30 - [4] Pendikspor vs Bodrumspor SK [6] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [4] CD Estrela vs UD Oliveirense [14] - 1/4 -

NGA

18:00 - [11] Krylya Sovetov vs Rostov [3] +0 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Dyn. Makhachkala [11] +0 -

BLRA

18:00 - [10] Slavia Mozyr vs Dnepr Mogilev [16] - 1 1/2 -

BLRA

18:00 - [9] Neman Grodno vs Vitebsk [15] +0 -

BLRA

18:00 - [6] FK Minsk vs Gomel [8] - 1/4 -

BLRA

18:00 - [5] Isloch vs Torpedo Zhodino [7] +0 -

BLRA

18:00 - [2] Energetik-BGU vs Dinamo Minsk [4] +1/4 -

BLRA

18:00 - [1] Shakhter Soligo. vs Belshina Bobruisk [12] - 2 1/2 -

BLRA

18:00 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs Bate Borisov [3] +1 1/4 -

BLRA

18:00 - [13] Dinamo Brest vs FK Slutsk [11] - 1/2 -

LATA

18:00 - [10] METTA/LU Riga vs Supernova Riga [9] - 1/4 -

LATA

18:00 - [6] Tukums/Salaspils vs Spartaks Jurmala [8] -

LATA

18:00 - [7] BFC Daugava vs FK Auda [5] +1/4 -

LATA

18:00 - [4] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [1] +1 1/4 -

LATA

18:00 - [2] Riga FC vs Rigas Futbola Skola [3] - 3/4 -

TQA

18:00 - [12] Changchun Yatai vs Tianjin Tigers [8] +0 -

THA

18:00 - [7] Port FC vs Nakhon Ratch. [11] - 1 1/4 -

POLA

18:30 - [17] Korona Kielce vs Widzew Lodz [3] +1/4 -

TNKA

18:30 - [17] Sivasspor vs Umraniyespor [19] - 1/2 -

TQA

18:30 - [17] Guangzhou City vs Meizhou Hakka [10] +3/4 -

TQA

18:30 - [4] Chengdu Rongcheng vs Sh. Shenhua [9] - 1/2 -

THA

18:30 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Muang Thong Utd [10] +0 -

GHCLB

19:00 - [65] Buriram Utd vs Consa. Sapporo [219] - 1/4 -

DUB

19:00 - [3] Heidenheim vs Jahn Regensburg [12] - 3/4 -

DUB

19:00 - [2] Hamburger vs Sandhausen [18] - 1 -

DUB

19:00 - [13] Karlsruher vs St. Pauli [15] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [2] Hamburger II vs Rehden [15] - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [18] Ger.Halberstadt vs RW Erfurt [1] +1 -

DUC4DB

19:00 - [6] Lok.Leipzig vs Meuselwitz [14] - 1 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [12] Viktoria Berlin vs Luckenwalde [16] +0 -

DUC4DB

19:00 - [11] Greifswalder FC vs C. Leipzig [4] +0 -

AZEA

19:00 - [4] Zire IK vs Səbail FK [8] -

BIHA

19:00 - [6] Velez Mostar vs Siroki Brijeg [2] -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs FK Skopje [11] -

MKDA

19:00 - [9] Academy Pandev vs Sileks Kratovo [4] -

MKDA

19:00 - [1] FC Struga vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - [5] Tikves Kavadarci vs Rabotnicki [7] -

ESTA

19:00 - [6] Tammeka Tartu vs Paide Linname. [3] +1 1/4 -

ESTA

19:00 - [1] Flora Tallinn vs Levadia T. [2] - 1/2 -

ESTA

19:00 - [8] Tallinna Kalev vs Nomme Kalju [4] +1 1/2 -

ESTA

19:00 - [7] Trans Narva vs Kuressaare [5] - 1/4 -

MNEA

19:00 - [7] FK Jerezo vs Iskra Danilo [9] -

SLOA

19:00 - [7] NK Bravo vs NK Radomlje [9] - 1/2 -

THA

19:00 - [12] Lamphun Warrior vs Khonkaen Utd [14] - 1/4 -

UZBA

19:00 - [12] Lok. Tashkent vs Metallurg Bekabad [10] - 1 -

UZBA

19:00 - [5] Qyzylqum vs Sogdiana Jizzakh [7] +0 -

UZBA

19:00 - [2] Navbahor vs FK AGMK [4] - 1/2 -

UZBA

19:00 - [14] Dinamo Samarkand vs Kokand-1912 [13] +1 -

UZBA

19:00 - [9] Neftchi vs Surkhon Termiz [11] - 1/4 -

UZBA

19:00 - [6] Olympic FK vs Nasaf Qarshi [3] +1 -

UZBA

19:00 - [8] Bunyodkor vs Pakhtakor [1] +1 1/4 -

EUW17VL

19:30 - [10-1] Croatia U17 Nữ vs Đảo Faroe U17 Nữ [10-2] -

ANHA

19:30 - [2] Man City vs Brentford [10] - 2 1/4 -

SCOA

19:30 - [7] St. Mirren vs Rangers [2] +1 1/4 -

CZEU19

19:30 - [5] Mlada Boleslav U19 vs Zlin U19 [6] -

CZEU19

19:45 - [7] Banik Ostrava U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

UAEA

19:45 - [10] Baniyas vs Al Wasl [3] +0 -

UAEA

19:45 - [5] Ajman vs Ittihad Kalba [7] - 1/4 -

GHW

20:00 - [19] T.N.Kỳ Nữ vs Jordan Nữ [87] -

ITB

20:00 - [18] Venezia vs Reggina [2] +0 -

ITB

20:00 - [15] Cosenza vs Palermo [14] +0 -

ITB

20:00 - [16] SPAL 1907 vs Benevento [17] +0 -

ITB

20:00 - [4] Bari vs Alto Adige [8] - 1/2 -

ITB

20:00 - [10] Cagliari vs Pisa [12] - 1/4 -

ITB

20:00 - [11] Modena vs Perugia [20] - 1/4 -

ITB

20:00 - [5] Parma vs Cittadella [13] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [19] Meppen vs Osnabruck [10] +1/4 -

DUC3

20:00 - [12] Verl vs Wehen [3] +1/4 -

DUC3

20:00 - [1] Elversberg vs Freiburg II [5] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [15] Hallescher vs Saarbrucken [2] +1/4 -

DUC3

20:00 - [9] Dynamo Dresden vs Zwickau [17] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [11] Duisburg vs Ingolstadt [4] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [12] Holstein Kiel II vs Wer.Bremen II [10] +0 -

DUC4B

20:00 - [19] Kickers Emden vs Teutonia Ottensen [11] +1 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [16] Illertissen vs Unterhaching [1] +3/4 -

DUC4BA

20:00 - [15] Buchbach vs Schweinfurt [13] +1/2 -

DUC4BA

20:00 - [12] Greuther Furth II vs VfB Eichstatt [19] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [2] Wurzburger vs Nurnberg II [4] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [20] Heimstetten vs DJK Vilzing [11] +0 -

DUC4BA

20:00 - [7] TSV Aubstadt vs FC Pipinsried [18] - 1 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [14] TSV 1896 Rain vs Hankofen-Hailing [17] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [7] Mainz II vs Astoria Walldorf [11] - 1 -

DUC4N

20:00 - [2] TSV Steinbach vs Stuttgart II [9] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [8] Barockstadt FL vs SSV Ulm [1] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [10] FSV Frankfurt vs SGV Freiberg [14] +0 -

DUC4T

20:00 - [8] Rodinghausen vs M.gladbach II [3] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs RW Ahlen [16] +0 -

DUC4T

20:00 - [1] Preussen Munster vs Wuppertaler [2] - 1 -

DUC4T

20:00 - [5] Kaan-Marienborn vs FC Bocholt [14] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [13] FC Duren vs Wattenscheid [17] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [6] Lippstadt vs SV Straelen [18] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [7] Oberhausen vs Wiedenbruck [11] - 1/4 -

NGB

20:00 - [17] Volga Ulyanovsk vs Ufa [16] -

BULA

20:00 - [7] Cherno More vs Cska Sofia [1] +1/4 -

GEOA

20:00 - [3] Dila Gori vs Lokomotiv T [10] -

ISRA

20:00 - [6] Ashdod vs Maccabi Netanya [8] +0 -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Gzira Utd [4] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians Paola vs Pieta Hotspurs [14] - 2 1/4 -

MNEA

20:00 - [6] Jedinstvo vs Buducnost [2] -

CZEB

20:00 - [13] Dukla Praha vs Opava [11] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [15] Erzurumspor FK vs Adanaspor [12] - 1/2 -

HUNA

20:15 - [4] Puskas Akademia vs Debreceni [7] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-13] Albinoleffe vs Sangiuliano City [A-14] +0 -

NGA

20:30 - [16] Torpedo Moscow vs Zenit [1] +2 -

AUTB

20:30 - [4] Grazer AK vs Kapfenberg [16] - 1 1/4 -

AUTB

20:30 - [2] Blau Weiss Linz vs First Vienna [6] - 1 1/4 -

WAFF23

21:00 - [B-2] Syria U23 vs Qatar U23 [A-1] -

GHW

21:00 - [59] Slovenia Nữ vs Kosovo Nữ [131] -

ITAA

21:00 - [1] Napoli vs Udinese [8] - 1 -

PHB

21:00 - [19] Saint Etienne vs Rodez [18] - 1 -

BDNB

21:00 - [2] SC Farense vs Feirense [7] - 1/2 -

POLA

21:00 - [12] Gornik Zabrze vs Miedz Legnica [18] - 3/4 -

POLB

21:00 - [16] Odra Opole vs Nieciecza [5] +1/4 -

CROA

21:00 - [7] Lok. Zagreb vs Istra 1961 [6] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs Rudar [8] -

SRBA

21:00 - [12] Mladost Lucani vs FK Kolubara [9] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [8] Zemplin Michalovce vs MSK Zilina [6] +0 -

SVKA

21:00 - [4] Zelez. Podbrezova vs Liptovsky Mikulas [12] - 3/4 -

SVKA

21:00 - [10] Zlate Moravce vs Dukla BB [7] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [9] Trencin vs Dunajska Stred [2] +0 -

CZEA

21:00 - [10] Banik Ostrava vs Bohemians 1905 [7] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Mlada Boleslav [6] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Slovan Liberec [9] +0 -

TNKA

21:00 - [1] Fenerbahce vs Giresunspor [12] - 1 1/2 -

DENB

21:00 - [12] Nykobing vs Naestved BK [3] +1/2 -

INDA

21:00 - [7] Chennaiyin FC vs Mumbai [1] +1/2 -

ALGA

21:00 - [8] MC El Bayadh vs MC Oran [9] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [5] USM Khenchela vs US Biskra [11] - 3/4 -

KUWA

21:25 - [10] Al Sahel vs Kazma [3] +3/4 -

DUA

21:30 - [14] Augsburg vs Bochum [17] +0 -

DUA

21:30 - [11] Hoffenheim vs Wolfsburg [7] - 1/4 -

DUA

21:30 - [9] Wer.Bremen vs Leipzig [3] +1/2 -

DUA

21:30 - [15] Hertha Berlin vs FC Koln [13] +0 -

DUA

21:30 - [12] B.Leverkusen vs Stuttgart [16] - 3/4 -

AZEA

21:30 - [3] Neftchi Baku vs Gabala FC [5] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [18] Nottingham Forest vs Crystal Palace [11] +1/4 -

ANHA

22:00 - [14] Bournemouth vs Everton [17] +0 -

ANHA

22:00 - [6] Liverpool vs Southampton [19] - 1 3/4 -

ANHA

22:00 - [4] Tottenham vs Leeds Utd [15] - 1 -

ANHA

22:00 - [16] West Ham Utd vs Leicester City [13] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [18] Bristol City vs Watford [4] +1/4 -

ANHB

22:00 - [19] Cardiff City vs Sheffield Utd [2] +0 -

ANHB

22:00 - [12] Coventry vs QPR [6] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Huddersfield vs Swansea City [8] +1/4 -

ANHB

22:00 - [20] Hull City vs Reading [13] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [11] Luton Town vs Rotherham Utd [16] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [5] Norwich vs Middlesbrough [15] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [9] Preston North End vs Millwall [7] +0 -

ANHB

22:00 - [21] West Brom vs Stoke City [17] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [22] Wigan vs Blackpool [23] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Lincoln vs Plymouth Argyle [1] +0 -

ANHL1

22:00 - [13] Shrewsbury vs Barnsley [4] +0 -

ANHL1

22:00 - [19] Accrington vs Sheffield Wed. [3] +3/4 -

ANHL1

22:00 - [15] Bristol Rovers vs Fleetwood Town [18] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [24] Morecambe vs Portsmouth [8] +3/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Milton Keynes Dons vs Derby County [7] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [20] Cambridge Utd vs Bolton [5] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [21] Forest Green vs Wycombe [10] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [11] Exeter City vs Peterborough Utd [6] +0 -

ANHL1

22:00 - [23] Burton Albion vs Charlton Athletic [17] +0 -

ANHL1

22:00 - [2] Ipswich vs Cheltenham [16] - 1 3/4 -

ANHL1

22:00 - [14] Oxford Utd vs Port Vale [9] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [21] Rochdale vs Mansfield [7] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [20] Harrogate Town vs Leyton Orient [1] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [12] Swindon vs Tranmere Rovers [14] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [5] Carlisle vs Walsall [9] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [8] Salford City vs Wimbledon [10] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [18] Newport vs Stockport [11] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [19] Crawley Town vs Barrow [4] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [15] Crewe Alexandra vs Colchester Utd [22] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [17] Sutton Utd vs Bradford City [6] +0 -

ANHL2

22:00 - [23] Gillingham vs Northampton [3] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Grimsby vs Doncaster Rovers [13] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [2] Stevenage vs Hartlepool [24] - 1 1/4 -

TBNC

22:00 - [122] CD Manacor vs Andorra FC [18] +1 -

TBNC

22:00 - [134] UD Barbadas vs Valladolid [22] -

TBNC

22:00 - [142] CD Fuentes vs Osasuna [7] -

SCOA

22:00 - [6] St. Johnstone vs Motherwell [9] +0 -

SCOA

22:00 - [1] Celtic vs Ross County [10] - 3 -

SCOA

22:00 - [5] Hearts vs Livingston [4] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [11] Kilmarnock vs Hibernian [8] +1/4 -

SCOB

22:00 - [4] Greenock Morton vs Partick Thistle [5] +0 -

SCOB

22:00 - [2] Dundee vs Raith Rovers [7] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [9] Arbroath vs Cove Rangers [8] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [8] Kelty Hearts vs Montrose [4] +0 -

SCO2

22:00 - [6] Airdrieonians vs Peterhead [10] - 1 1/2 -

SCO2

22:00 - [5] Alloa Athletic vs Queen of South [7] +0 -

SCO2

22:00 - [1] Dunfermline vs Clyde [9] - 1 1/2 -

SCO2

22:00 - [3] Falkirk vs Edinburgh City [2] - 1/2 -

ARMA

22:00 - [7] Ararat Y vs Lernayin Artsakh [6] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Larne [1] +2 1/4 -

NIRA

22:00 - [11] Dungannon Swi. vs Cliftonville [4] +1 -

BIA

22:00 - [6] Westerlo vs Oostende [14] - 1/2 -

BIB

22:00 - [11] Genk II vs Deinze [8] +0 -

GEOA

22:00 - [2] Dinamo Batumi vs Samgurali Tskh. [4] -

HUNA

22:00 - [6] Paksi vs Ujpest [12] - 1/4 -

MNEA

22:00 - [4] OFK Petrovac vs Mornar Bar [10] -

CYPA

22:00 - [12] EN Paralimni vs Karmiotissa Pol. [9] - 1/4 -

DENA

22:00 - [4] Silkeborg IF vs Lyngby [12] - 3/4 -

ITB

22:15 - [3] Ternana vs Brescia [7] - 1/4 -

HLA

22:30 - [18] Volendam vs Utrecht [7] +1/2 -

BULA

22:30 - [6] Levski Sofia vs Slavia Sofia [5] - 1 -

ISRA

22:30 - [5] Hapoel Hadera vs Sektzia Nes Tziona [13] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [11] Chindia Targoviste vs Farul Constanta [1] +1/4 -

UAEA

22:30 - [14] Dubba Al Fujairah vs Bataeh SC [9] -

UAEA

22:30 - [4] Al Sharjah vs Al Ain [8] -

MLTA

22:45 - [13] Santa Lucia FC vs Valletta [9] +3/4 -

TBNC

22:59 - [156] UE Olot vs Levante [6] +1 1/4 -

TBNC

22:59 - [32] Guijuelo vs Deportivo [131] +1/2 -

TBNC

22:59 - [71] Navalcarnero vs UD Logrones [75] +1/4 -

DUC4B

22:59 - [6] Drochtersen/Assel vs Havelse [14] - 1/2 -

PHA

22:59 - [2] Lens vs Clermont [10] - 1 1/4 -

MNEA

22:59 - [5] Arsenal Tivat vs Decic Tuzi [3] -

SRBA

22:59 - [3] Backa Topola vs Radnicki Nis [13] - 1 -

TNKB

22:59 - [7] Boluspor vs Malatyaspor [17] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [12] Hartberg vs Rapid Wien [4] +3/4 -

AUTA

22:59 - [8] Aust Lustenau vs SCR Altach [10] +0 -

AUTA

22:59 - [5] WSG Swarovski Tirol vs SV Ried [11] - 1/2 -

DENB

22:59 - [9] Fremad Amager vs Vendsyssel FF [4] +1/4 -

TBNC

23:00 - [89] Atl. Saguntino vs Amorebieta [82] +1/4 -

NGA

23:30 - [14] Lok. Moscow vs Spartak Moscow [2] +3/4 -

POLA

23:30 - [13] Jagiellonia vs Lech Poznan [6] +1/2 -

POLB

23:30 - [6] Arka Gdynia vs Podbeskidzie [8] - 1/4 -

CROA

23:30 - [4] Slaven Belupo vs Hajduk Split [2] +3/4 -

SLOA

23:30 - [6] Domzale vs O.Ljubljana [1] +0 -

KUWA

23:45 - [1] Al Kuwait vs Salmiya [4] -

TBNC

00:00 - [43] Sestao vs Racing Ferrol [111] +1/2 -

TBNC

00:00 - [87] Gernika vs Leganes [88] +1 -

TBNC

00:00 - [49] Arenas de Getxo vs Lugo [116] +1/2 -

TBNC

00:00 - [124] Racing Rioja vs Gimnastic T. [24] +1/2 -

TBNC

00:00 - [86] CD Huetor Tajar vs Albacete [79] +1 1/4 -

TBNC

00:00 - [113] CD Utrera vs Ceuta [47] +0 -

TBNC

00:00 - [59] SD Beasain vs Sporting Gijon [54] +1 -

TBNC

00:00 - [41] Guadalajara vs SD Ponferradina [103] +3/4 -

ITAA

00:00 - [19] Sampdoria vs Lecce [16] +0 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs C. Budejovice [13] - 1 3/4 -

CYPA

00:00 - [6] Apollon Limassol vs Akritas [14] - 1 1/2 -

TNKA

00:00 - [5] Istanbul BB vs Galatasaray [2] +0 -

TSA

00:00 - [8] Sion vs St. Gallen [3] +0 -

ALGA

00:00 - [14] JS Kabylie vs JS Saoura [4] - 1/2 -

BIA

00:15 - [10] Sint Truiden vs Cercle Brugge [9] +0 -

BIA

00:15 - [16] Zulte-Waregem vs Eupen [15] - 1/4 -

HUNA

00:15 - [5] Zalaegerzseg vs Kecskemeti [3] - 1/2 -

GHQG

00:30 - [44] Ecuador vs Iraq [97] - 1 1/4 -

GHW

00:30 - [51] Bỉ Nữ vs Slovakia Nữ [147] - 2 1/4 -

ANHA

00:30 - [3] Newcastle vs Chelsea [8] - 1/4 -

TBNC

00:30 - [159] CD Autol vs Mallorca [3] -

TBNC

00:30 - [147] CD LAlcora vs Elche [14] -

DUA

00:30 - [18] Schalke 04 vs Bayern Munich [1] +2 -

SCOB

00:30 - [3] Queen's Park vs Inverness C.T. [6] - 1/4 -

NIRA

00:30 - [10] Newry City vs Carrick Rangers [8] -

ISRA

00:30 - [2] Maccabi TA vs Hapoel Haifa [12] - 1 3/4 -

HLA

00:45 - [16] Emmen vs Ajax [2] +1 3/4 -

WAFF23

01:00 - [B-1] Arập Xêut U23 vs Oman U23 [A-2] -

PHB

01:00 - [20] Niort vs Nimes [16] +0 -

PHB

01:00 - [12] Paris FC vs Metz [8] - 1/4 -

PHB

01:00 - [2] Bordeaux vs Pau FC [9] - 3/4 -

PHB

01:00 - [5] Caen vs Annecy FC [15] - 1/2 -

PHB

01:00 - [4] Grenoble vs Dijon [17] - 1/4 -

PHB

01:00 - [11] Guingamp vs Le Havre [1] +1/4 -

PHB

01:00 - [10] Stade Lavallois vs Valenciennes [6] - 1/2 -

PHB

01:00 - [7] Amiens vs Quevilly [13] - 1/4 -

PHB

01:00 - [3] Sochaux vs SC Bastia [14] - 1/2 -

SCOA

01:00 - [3] Aberdeen vs Dundee Utd [12] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [9] Arouca vs Rio Ave [10] - 1/4 -

BDNB

01:00 - [3] Benfica B vs Penafiel [11] - 1/4 -

BDNB

01:00 - [13] Nacional Madeira vs Porto B [9] +1/4 -

SRBA

01:00 - [5] FK Vojvodina vs FK Radnicki 1923 [8] - 3/4 -

GHW

01:30 - [100] Wales Nữ vs Phần Lan Nữ [40] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [3] Rapid Bucuresti vs Universitatea Craiova [5] +1/4 -

TBNC

02:00 - [15] Cacereno vs Cordoba [144] +3/4 -

TBNC

02:00 - [23] CD Coria vs Fuenlabrada [133] +1/4 -

TBNC

02:00 - [83] Cristo Atletico vs Ibiza-Eivissa [80] +3/4 -

HLB

02:00 - [8] Roda JC vs Helmond Sport [19] - 1 -

POLA

02:00 - [15] Zaglebie Lubin vs Rakow Czestochowa [1] +1 1/4 -

POLB

02:00 - [17] Skra Czestochowa vs Ruch Chorzow [3] +3/4 -

BIB

02:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Excelsior Virton [12] - 1 1/4 -

BRAA

02:00 - [5] Flamengo/RJ vs Avai/SC [19] - 2 -

DUB

02:30 - [14] Ein.Braunschweig vs Hansa Rostock [9] +0 -

TSA

02:30 - [7] Grasshoppers vs Basel [5] +1/2 -

ANHA

02:45 - [20] Wolves vs Arsenal [1] +1 -

ITAA

02:45 - [11] Bologna vs Sassuolo [15] - 1/4 -

TBNC

03:00 - [150] CD Rincon vs Espanyol [10] -

TBNC

03:00 - [164] CD Santa Amalia vs Villarreal [2] -

PHA

03:00 - [3] Rennes vs Toulouse [12] - 1 -

HLA

03:00 - [3] PSV Eindhoven vs AZ Alkmaar [4] - 1 1/4 -

BDNA

03:30 - [11] Boavista vs Porto [2] +1 1/2 -

TBNC

04:00 - [135] SD Almazan vs Atletico Madrid [21] -

GHW

05:00 - [36] Chile Nữ vs Philippines Nữ [88] - 1 -

PARA

05:00 - [5] Tacuary FBC vs Libertad [4] +1/2 -

PARA

05:00 - [8] Guairena FC vs Cerro Porteno [2] +3/4 -

PARA

05:00 - [1] Olimpia Asuncion vs Nacional(PAR) [3] - 1 -

GHW

06:00 - [98] Fiji Nữ vs Solomon Islands Nữ [92] -

MEXB

06:00 - [1] Celaya vs Atlante [2] - 1/4 -

ARGB

06:15 - [7] Estudiantes BsAs vs Instituto [2] +1/4 -

COLA

07:00 - [2] Rionegro Aguilas vs Inde.Medellin [3] - 1/4 -

PERA

08:00 - [1] Alianza Lima vs Melgar [5] - 1/2 -

AUSA

09:00 - [8] Wellington Phoenix vs Western United [11] - 1/2 -

IDNA

15:00 Hoãn [15] Dewa United vs Persebaya Surabaya [10] -

IDNA

17:15 Hoãn [18] Persik Kediri vs Persis Solo FC [11] -

GHQG

17:59 Hoãn [50] Gabon vs Niger [111] -

GHQG

17:59 Hoãn [59] Guinea Bissau vs Haiti [60] -

GHW

18:30 Hoãn [109] Iran Nữ vs Belarus Nữ [95] -

MKDA

19:00 Hoãn [12] Renova vs Pobeda [10] -

IDNA

19:30 Hoãn [7] TIRA-Persikabo vs Persib Bandung [8] -

DENB

20:00 Hoãn [8] Hillerod vs Hobro I.K. [11] - 1/4 -

GHW

22:00 Hoãn [62] Bỉ U19 Nữ vs Pháp U19 Nữ [111] -

GHW

00:00 Hoãn [75] Scotland Nữ vs Panama Nữ [15] -

BIA

02:45 Hoãn [12] Charleroi vs KV Mechelen [13] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 12/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10