LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/11/2022

Lịch bóng đá trong ngày 13/11/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [5] Central Coast vs Macarthur FC [4] - 1 -

NHAT3

11:00 - [5] FC Imabari vs Nagano Parceiro [8] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Fujieda MYFC vs Fukushima Utd [11] - 1 -

NHAT3

11:00 - [3] Kagoshima vs FC Gifu [14] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [2] Nara Club vs Kagura Shimane [13] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [5] Maruyasu Okazaki vs Verspah Oita [9] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Veertien Mie [7] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs TIAMO Hirakata [12] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [15] Criacao Shinjuku vs Honda FC [3] +1 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs Sony Sendai [14] - 1/2 -

NHATA

11:05 - [16] Kyoto Sanga vs Roas. Kumamoto - 1/4 -

NHAT3

11:05 - [9] Tegevajaro Miyazaki vs Matsumoto Yama. [4] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [18] Sagamihara vs Iwaki FC [1] +1 1/4 -

NHAT3

12:00 - [13] Giravanz Kita. vs Kataller Toyama [6] +0 -

NHAT3

12:00 - [17] Kamatamare San. vs Vanraure Hachinohe [10] +0 -

TNU21

13:00 - [A-2] Thanh Hóa U21 vs Phố Hiến U21 [A-5] -

TQB

13:30 - [3] Nantong Zhiyun vs Shanghai Jiading [15] - 2 -

TQB

13:30 - [10] Qingdao Y.Island vs Liaoning Shenyang [14] - 1/4 -

TQB

13:30 - [2] Qingdao Hainiu vs Guangxi Pingguo [13] - 2 -

TNU21

13:30 - [D-2] Đồng Tháp U21 vs HV Nutifood U21 [D-1] -

TNU21

13:30 - [C-6] ĐT Long An U21 vs Tiền Giang U21 [C-4] -

TQA

14:00 - [11] Dalian Professional vs Guangzhou FC [16] - 1 -

NGB

15:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Kamaz [7] - 3/4 -

TNU21

15:00 - [B-2] Khánh Hòa U21 vs Đà Nẵng U21 [B-3] -

TNU21

15:00 - [A-3] Hà Nội FC U21 vs Viettel U21 [A-1] -

TNU21

15:00 - [A-4] CA Nhân Dân U21 vs Hải Phòng U21 [A-6] -

TNU21

15:00 - [C-5] Tây Ninh U21 vs Bình Dương U21 [C-1] -

TNU21

15:00 - [B-4] Phú Yên U21 vs Quảng Ngãi U21 [B-5] -

HKGA

15:30 - [4] Hong Kong FC vs Lee Man FC [2] +1 1/2 -

TNU21

15:30 - [D-3] HCM U21 vs Cần Thơ U21 [D-4] -

TNU21

15:30 - [C-2] Sài Gòn FC U21 vs Đồng Nai U21 [C-3] -

CZEB

16:15 - [16] Slavia Praha B vs Taborsko [9] +0 -

AUTB

16:30 - [13] Rapid Wien II vs Austria Wien II [15] - 1/2 -

ARMA

17:00 - [10] FC Noah vs Ararat-Armenia [2] +1 1/2 -

ARMA

17:00 - [5] Van Yerevan vs Alashkert [4] +3/4 -

HKGA

17:00 - [5] Eastern AA vs HK Ranger [7] -

VNA

17:00 - [9] TP.HCM vs Viettel [4] +0 -

VNA

17:00 - [1] Hà Nội FC vs HL Hà Tĩnh [11] - 1 3/4 -

VNA

17:00 - [10] SHB Đà Nẵng vs Bình Định [3] +1 -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs HA Gia Lai [6] +1/4 -

VNA

17:00 - [2] Hải Phòng vs SL Nghệ An [5] - 3/4 -

VNA

17:00 - [12] Nam Định vs Sài Gòn FC [13] - 1/2 -

AZEA

17:30 - [9] Kapaz vs Turan Tovuz [6] +0 -

MLTA

17:30 - [6] Gudja United vs Floriana [7] +1/2 -

TNKB

17:30 - [9] Bandirmaspor vs Manisa FK [8] +0 -

TNKB

17:30 - [14] Tuzlaspor vs Samsunspor [2] +1/4 -

BULA

17:45 - [15] Hebar Pazardzhik vs Lok. Plovdiv [4] +1 -

GHW

18:00 - [93] Azerbaijan Nữ vs Croatia Nữ [44] -

TBNC

18:00 - [53] Gim. Torrelavega vs Real Oviedo [61] -

TBNC

18:00 - [67] Pena Deportiva vs Malaga [74] +1/2 -

TBNC

18:00 - [136] CD Lealtad vs Tenerife [26] +1 1/2 -

TBNC

18:00 - [99] Union Adarve vs Linares Deportivo [40] +0 -

TBNC

18:00 - [145] Las Rozas CF vs Eibar [11] +1 3/4 -

TBNC

18:00 - [63] Quintanar del Rey vs Girona [66] +2 1/2 -

TBNC

18:00 - [16] CD Ibiza IP vs Rayo Majada. [121] +1/4 -

TBNC

18:00 - [120] Mollerussa vs Rayo Vallecano [19] +3 -

TBNC

18:00 - [114] CD Alfaro vs Cartagena [51] +1 -

TBNC

18:00 - [76] CD Arnedo vs Atl. Baleares [72] +1/2 -

TBNC

18:00 - [77] CD Atletico Paso vs Murcia [64] +1/2 -

TBNC

18:00 - [50] CD Diocesano vs Zaragoza [105] +1 1/2 -

TBNC

18:00 - [123] CE Manresa vs Pontevedra [17] +0 -

TBNC

18:00 - [60] Juventud Torr. vs Huesca [58] +1 1/4 -

TBNC

18:00 - [137] Vimenor CF vs Mirandes [28] +1 -

TBNC

18:00 - [55] Hercules CF vs La Nucia [56] +0 -

TBNC

18:00 - [84] Recreativo Huelva vs Burgos CF [81] +3/4 -

ITA3

18:00 - [B-2] Gubbio vs Recanatese [B-14] - 1 -

BDNB

18:00 - [6] Academico Viseu vs Trofense [17] - 3/4 -

NGA

18:00 - [8] FK Orenburg vs Krasnodar [7] - 3/4 -

LITA

18:00 - [9] Dziugas FC vs Kauno Zalgiris [2] +1 1/2 -

LITA

18:00 - [3] Hegelmann Litauen vs Suduva [6] - 1/4 -

TQA

18:00 - [14] Shenzhen FC vs Shanghai Port [5] +2 3/4 -

THA

18:00 - [2] Chonburi vs Lampang [16] - 1 1/2 -

THA

18:00 - [8] Police Tero FC vs Bangkok Utd [4] +3/4 -

HLA

18:15 - [9] NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk [10] - 1/4 -

HLB

18:15 - [5] Almere City vs Dordrecht 90 [16] - 1 1/4 -

ITAA

18:30 - [6] Atalanta vs Inter Milan [5] +1/4 -

POLA

18:30 - [10] Radomiak Radom vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

TNKA

18:30 - [15] Fatih Karagumruk vs Gaziantep B.B [10] - 1/4 -

TQA

18:30 - [3] Zhejiang Professional vs Cangzhou Mighty Lions [13] +1/2 -

TQA

18:30 - [1] Wuhan Three T. vs Henan Songshan [6] - 1 1/4 -

TQA

18:30 - [7] Beijing Guoan vs Wuhan Yangtze [15] - 1 1/2 -

POLB

18:40 - [18] Sandecja vs Wisla Krakow [10] +1/4 -

DUC3

19:00 - [16] Oldenburg 1897 vs Waldhof Man. [8] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Lubeck [1] +1 -

DUC4DB

19:00 - [7] Babelsberg vs Chemnitzer [3] +0 -

DUC4DB

19:00 - [10] Berliner FC Dynamo vs E.Cottbus [2] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [17] Tennis Borussia B. vs VSG Altglienicke [9] +2 -

PHA

19:00 - [1] PSG vs Auxerre [17] - 2 3/4 -

NGB

19:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Baltika [1] -

ALBA

19:00 - [6] Kastrioti Kruje vs Kukesi [8] -

ALBA

19:00 - [4] Vllaznia Shkoder vs KF Tirana [1] -

ALBA

19:00 - [5] Egnatia Rrogozhine vs KF Laci [7] -

BIHA

19:00 - [8] FK Tuzla City vs Zrinjski [1] -

BIHA

19:00 - [7] NK Posusje vs Sloboda Tuzla [10] -

MKDA

19:00 - [8] Makedonija vs Bregalnica Stip [6] -

SLOA

19:00 - [10] Tabor Sezana vs Maribor [2] +1/2 -

TDB

19:00 - [14] Ostersunds vs Falkenbergs [17] - 1/2 -

UKRA

19:15 - [7] Vorskla vs SK Dnipro-1 [1] +1/2 -

ANHB

19:30 - [1] Burnley vs Blackburn Rovers [3] - 3/4 -

DUB

19:30 - [1] Darmstadt vs Greuther Furth [10] - 1/4 -

DUB

19:30 - [16] A.Bielefeld vs Magdeburg [17] +0 -

DUB

19:30 - [11] Nurnberg vs Paderborn 07 [6] +0 -

BIA

19:30 - [4] Club Brugge vs Antwerpen [3] - 1/2 -

HUNA

19:30 - [8] MOL Fehervar FC vs Kisvarda FC [2] +0 -

SRBA

19:30 - [16] Radnik Surdulica vs Crvena Zvezda [1] -

UKRA

19:35 - [5] PFK Aleksandriya vs Veres Rivne [10] - 3/4 -

GHW

20:00 - [34] Italia U17 Nữ vs Đan Mạch U17 Nữ [55] -

DUC3

20:00 - [7] Vik.Koln vs SpVgg Bayreuth [20] - 1 -

DUC4B

20:00 - [5] Ein. Norderstedt vs Weiche Flensburg [8] +0 -

DUC4B

20:00 - [17] Bremer SV vs Atlas Delmenhorst [13] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [16] VfV 06 Hildesheim vs St. Pauli II [18] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [5] Turkgucu-Ataspor vs Wacker Burghausen [8] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [18] Koblenz vs Aalen [12] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [17] Ein.Trier vs Hessen Kassel [15] +0 -

DUC4N

20:00 - [16] Wormatia Worms vs Homburg [5] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [13] Bahlinger vs Offenbach [4] +3/4 -

NGB

20:00 - [3] Rubin Kazan vs Yenisey [4] - 3/4 -

NGB

20:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Akron Togliatti [12] - 1/4 -

NGB

20:00 - [6] Arsenal-Tula vs Krasnodar B [18] - 1 -

NGB

20:00 - [14] Kuban vs Neftekhimik Nizh [10] +0 -

ARMA

20:00 - [9] BKMA Yerevan vs Pyunik [3] +1 1/2 -

AZEA

20:00 - [2] Sabah FK vs Karabakh Agdam [1] +1 -

MLTA

20:00 - [8] Balzan vs Mosta [5] - 1/4 -

CZEB

20:00 - [12] Sellier&Bellot Vlasim vs MFk Karvina [5] -

CZEB

20:00 - [4] Varnsdorf vs SK Lisen [3] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [16] Altinordu SK vs Altay [11] +0 -

UKRA

20:00 - [3] Dinamo Kiev vs Kolos Kovalivka [6] - 1 1/2 -

UKRA

20:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs Inhulets Petrove [14] +0 -

UKRA

20:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Zorya [4] - 1 1/4 -

DENA

20:00 - [9] AC Horsens vs Odense BK [5] +1/4 -

DENA

20:00 - [8] Aarhus AGF vs Kobenhavn [3] +1/4 -

DENB

20:00 - [10] Fredericia vs Helsingor [5] +1/4 -

BULA

20:15 - [8] Lok. Sofia vs Beroe [11] - 1/4 -

TSA

20:15 - [10] Zurich vs Servette [2] - 1/2 -

TSB

20:15 - [1] Wil 1900 vs Aarau [5] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-13] US Fermana vs Alessandria [B-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-18] US Olbia vs San Donato [B-20] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-4] Fiorenzuola vs Carrarese [B-7] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-19] Montevarchi vs Pesaro [B-15] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-8] Ancona vs Imolese Calcio [B-16] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs Pontedera [B-5] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-10] Rimini vs Torres [B-12] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-9] Siena vs Luchese [B-11] - 1/4 -

HLA

20:30 - [15] Groningen vs Fortuna Sittard [12] - 1/2 -

HLA

20:30 - [8] Heerenveen vs Cambuur [17] - 3/4 -

NGA

20:30 - [15] Khimki vs FK Sochi [9] +1 -

AUTA

20:30 - [7] Austria Klagenfurt vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

AUTA

20:30 - [6] Austria Wien vs Wolfsberger AC [9] - 1/2 -

RMNA

20:45 - [15] UTA Arad vs Voluntari [9] - 1/4 -

WAFF23

21:00 - [A-3] Lebanon U23 vs Bahrain U23 [B-3] -

ANHA

21:00 - [7] Brighton vs Aston Villa [12] - 1/2 -

ITAA

21:00 - [14] Monza vs Salernitana [12] - 1/2 -

ITAA

21:00 - [7] Roma vs Torino [9] - 1/2 -

ITAA

21:00 - [20] Verona vs Spezia [17] - 1/2 -

PHA

21:00 - [16] Stade Brestois vs Troyes [13] - 1/2 -

PHA

21:00 - [7] Lille vs Angers [20] - 1 3/4 -

PHA

21:00 - [14] Montpellier vs Stade Reims [11] +0 -

PHA

21:00 - [15] Nantes vs Ajaccio [18] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [18] SC Covilha vs Belenenses [16] +1/4 -

POLA

21:00 - [14] Lechia GD vs Piast Gliwice [16] - 1/4 -

POLB

21:00 - [4] Chrobry Glogow vs Stal Rzeszow [9] +0 -

BIHA

21:00 - [9] FK Sloga Doboj vs Igman Konjic [12] -

CROA

21:00 - [9] Sibenik vs NK Osijek [3] +1/2 -

GREA

21:00 - [12] Pas Giannina vs Aris Salonica [6] +1/2 -

LUXA

21:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Progres Niedercorn [3] -

LUXA

21:00 - [7] Mondorf-les. vs Victoria Rosport [14] -

LUXA

21:00 - [9] UNA Strassen vs Racing Union [4] -

LUXA

21:00 - [5] UT Petange vs Hostert [13] -

LUXA

21:00 - [8] Differdange vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [16] Fola Esch vs Jeunesse Esch [6] -

SLOA

21:00 - [3] CM Celje vs Koper [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs Vik.Plzen [1] +1 1/4 -

CZEA

21:00 - [5] Hradec Kralove vs Slovacko [8] +0 -

CZEA

21:00 - [11] Brno vs Sigma Olomouc [4] +0 -

TNKA

21:00 - [6] Kayserispor vs Konyaspor [4] +0 -

TNKA

21:00 - [18] Istanbulspor AS vs Hatayspor [14] - 1/4 -

TDA

21:00 - [14] Varbergs BoIS vs Osters [17] - 1/4 -

DENB

21:00 - [7] HB Koge vs Hvidovre IF [2] +1/4 -

JORC

21:00 - [9] Wehdat Amman vs Al Aqaba SC [2] -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs FC Goa [6] +0 -

DUA

21:30 - [10] Mainz vs Ein.Frankfurt [4] +0 -

SRBA

21:30 - [2] FK Partizan vs FK Novi Pazar [6] - 1 1/2 -

HUNA

21:45 - [10] Budapest Honved vs Ferencvaros [1] +1 1/4 -

KSB

21:45 - [8] Al Riyadh vs Al Ain (KSA) [16] -

TBNC

22:00 - [106] Cirbonero vs CF Intercity [46] +1/2 -

TBNC

22:00 - [157] CD Algar vs Celta Vigo [4] -

TBNC

22:00 - [139] Velarde CF vs Sevilla [20] +4 3/4 -

BIA

22:00 - [8] Standard Liege vs Union Saint-Gilloise [2] +1/2 -

BIB

22:00 - [5] Lierse vs Beveren [2] +1/2 -

FAIC

22:00 - [1] Derry City vs Shelbourne [4] - 1/2 -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs Kaerjeng 97 [11] -

LUXA

22:00 - [12] Mondercange vs Dudelange [1] -

CYPA

22:00 - [4] AEK Larnaca vs AEL Limassol [10] - 3/4 -

TDB

22:00 - [13] Orgryte vs Sandvikens [18] - 1/2 -

DENA

22:00 - [10] Brondby vs Viborg [2] - 1/4 -

KSB

22:05 - [1] Al Akhdood vs Jeddah Club [5] -

ITB

22:15 - [6] Genoa vs Como [19] - 1 1/4 -

GREA

22:15 - [1] Panathinaikos vs Atromitos [8] - 1 1/4 -

TBNC

22:30 - [115] Teruel vs Las Palmas [44] +3/4 -

BDNA

22:30 - [18] Pacos Ferreira vs Vizela [13] +1/2 -

BDNA

22:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Maritimo [17] - 1/2 -

BULA

22:30 - [2] Ludogorets vs CSKA 1948 Sofia [3] - 1 -

MLTA

22:30 - [10] Marsaxlok vs Sirens [11] - 1/2 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Winterthur [9] - 3/4 -

TSA

22:30 - [1] Young Boys vs Luzern [6] - 1/2 -

TSB

22:30 - [4] Lausanne Sports vs Bellinzona [6] - 1 -

HLA

22:45 - [1] Feyenoord vs SBV Excelsior [14] - 2 1/2 -

LITA

22:55 - [7] Siauliai vs Zalgiris [1] +1 -

TBNC

22:59 - [65] Ourense vs Alcorcon [68] -

TBNC

22:59 - [95] Yeclano Dep. vs Granada [35] +3/4 -

TBNC

22:59 - [78] Coruxo vs Eldense [73] +1/4 -

TBNC

22:59 - [127] AD San Juan vs Numancia [30] +1/4 -

GREA

22:59 - [11] Lamia FC vs Panetolikos [7] - 1/4 -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs HamKam [13] - 3/4 -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Molde [1] +1/4 -

NORA

22:59 - [14] Sandefjord vs Haugesund [10] - 1/2 -

NORA

22:59 - [7] Tromso vs Aalesund [9] - 3/4 -

NORA

22:59 - [15] Kristiansund vs FK Jerv [16] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [12] Stromsgodset vs Bodo Glimt [2] +1 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Sarpsborg [8] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [11] Viking vs Odd Grenland [5] - 1/2 -

NORB

22:59 - [3] Start Kristiansand vs Kongsvinger [6] - 1/2 -

RMNA

22:59 - [16] Mioveni vs CFR Cluj [2] +1/2 -

TNKB

22:59 - [18] Genclerbirligi vs Eyupspor [1] +3/4 -

AUTA

22:59 - [3] Lask vs Sturm Graz [2] +1/4 -

PHA

23:05 - [19] Strasbourg vs Lorient [5] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [9] Fulham vs Man Utd [5] +1/2 -

DUA

23:30 - [2] Freiburg vs Union Berlin [5] - 1/2 -

NGA

23:30 - [4] Din. Moscow vs CSKA Moscow [5] +0 -

POLA

23:30 - [11] Slask Wroclaw vs Legia Wars. [2] +1/4 -

CROA

23:30 - [8] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [1] +1 -

SRBA

23:30 - [4] Cukaricki Belgrade vs Novi Sad [15] - 1 1/4 -

SVKA

23:30 - [1] Slo. Bratislava vs Ruzomberok [5] - 1 1/4 -

SLOA

23:30 - [5] Mura vs Gorica [8] - 1/2 -

TBNC

00:00 - [118] Lleida Esportiu vs Alaves [45] +3/4 -

TBNC

00:00 - [93] Utebo FC vs Merida [92] +1/4 -

ITAA

00:00 - [2] AC Milan vs Fiorentina [10] - 3/4 -

POLB

00:00 - [13] Gornik Leczna vs Puszcza Nie. [2] +0 -

POLB

00:00 - [14] Resovia vs Zaglebie Sosno [12] +0 -

HUNA

00:00 - [11] Vasas Budapest vs Mezokovesdi SE [9] - 1/4 -

ISRA

00:00 - [10] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Jerusalem [4] +1/4 -

CZEA

00:00 - [15] Zlin vs Slavia Praha [2] +1 1/2 -

CYPA

00:00 - [11] Doxa Katokopia vs Apoel FC [2] +1 -

DENA

00:00 - [1] Nordsjaelland vs Aalborg BK [11] - 3/4 -

GHW

00:30 - [117] Luxembourg Nữ vs Lithuania Nữ [32] -

TBNC

00:30 - [33] Real Union vs Cadiz [96] +1 -

TBNC

00:30 - [57] San Roque vs Getafe [62] +1 3/4 -

GREA

00:30 - [3] Olympiakos vs AEK Athens [2] - 1/4 -

LITA

00:30 - [5] FK Riteriai vs FK Panevezys [4] +1/4 -

BIA

00:45 - [11] Anderlecht vs Genk [1] +0 -

TBNC

01:00 - [141] CD Cazalegas vs Real Sociedad [9] -

BDNA

01:00 - [7] Portimonense vs Braga [3] +1/2 -

BDNA

01:00 - [5] Casa Pia AC vs Chaves [8] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Gil Vicente [16] - 2 3/4 -

ISRA

01:00 - [14] HIK Shmona vs Hap. Beer Sheva [3] +3/4 -

ISRA

01:30 - [1] Maccabi Haifa vs Hapoel Tel Aviv [9] - 1 1/4 -

SRBA

01:30 - [7] FK Vozdovac vs Spartak Subotica [11] - 1/4 -

HLA

02:00 - [11] Go Ahead Eagles vs Vitesse Arnhem [13] - 1/4 -

BIB

02:00 - [3] RWD Molenbeek vs Lommel [6] - 3/4 -

RMNA

02:00 - [13] FC U Craiova 1948 vs Steaua Bucuresti [4] +1/2 -

DENA

02:00 - [6] Randers vs Midtjylland [7] +1/4 -

BRAA

02:00 - [7] Athletico/PR vs Botafogo/RJ [11] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [16] Cuiaba/MT vs Coritiba/PR [15] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [17] Ceara/CE vs Juventude/RS [20] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [14] Bragantino/SP vs Fluminense/RJ [3] +0 -

BRAA

02:00 - [10] America/MG vs Atletico/GO [18] - 1 -

BRAA

02:00 - [4] Corinthians/SP vs Atl. Mineiro/MG [6] +1/4 -

BRAA

02:00 - [13] Goias/GO vs Sao Paulo/SP [9] +3/4 -

BRAA

02:00 - [2] Internacional/RS vs Palmeiras/SP [1] +0 -

BRAA

02:00 - [12] Santos/SP vs Fortaleza/CE [8] +1/4 -

GREA

02:30 - [4] PAOK vs Volos NFC [5] - 1 1/4 -

ITAA

02:45 - [3] Juventus vs Lazio [4] - 1/2 -

PHA

02:45 - [6] Monaco vs Marseille [4] - 1/4 -

GHCLB

03:00 - [61] River Plate vs Real Betis [149] -

TBNC

03:00 - [126] UD Alzira vs Athletic Bilbao [29] +2 -

TBNC

03:00 - [1] CD Arenteiro vs Almeria [154] +1 -

BIA

03:00 - [17] Kortrijk vs Gent [5] +1 -

PARA

03:00 - [7] General Caballero vs Sol de America [10] - 1/4 -

PARA

03:00 - [6] Sportivo Ameliano vs Guarani CA [9] - 1/2 -

PARA

03:00 - [11] Resistencia SC vs 12 de Octubre [12] - 3/4 -

PERA

03:00 - [16] Ayacucho FC vs DU Comercio [20] - 3/4 -

BDNA

03:30 - [15] Famalicao vs Sporting Lisbon [4] +1 -

CHIC

04:00 - [1] U. Espanola vs CD Magallanes [8] +0 -

COLA

04:00 - [1] Santa Fe vs Junior Barranquilla [8] - 1/4 -

GHW

05:00 - [11] Mỹ Nữ vs Đức Nữ [31] - 1/4 -

GHW

06:00 - [79] Jamaica Nữ vs Paraguay Nữ [85] -

ECUA

06:00 - [1] SD Aucas vs Barcelona SC [8] - 1/2 -

COLA

07:00 - [7] America Cali vs Deportivo Pasto [6] - 3/4 -

USB

08:35 - [B-1] SA Scorpions vs Louisville City [A-1] - 1/4 -

IDNA

15:00 Hoãn [12] PSIS Semarang vs Bali United Pusam [2] -

CROA

18:55 Hoãn [10] HNK Gorica vs NK Varazdin [5] - 1/4 -

IDNA

19:30 Hoãn [14] PSS Sleman vs Persija Jakarta [3] -

NGB

21:00 Hoãn [2] Alania Vla vs Rodina Moscow [15] -

KSB

23:40 Hoãn [9] Al Ahli (KSA) vs Sahel (KSA) [15] -

TNKA

00:00 Hoãn [8] Besiktas vs Antalyaspor [11] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 13/11/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/11/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10