LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 14/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEU19

15:15 - [8] Pardubice U19 vs Hradec Kralove U19 [15] - 3/4 -

CZEU19

15:30 - [5] Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19 [10] +1 1/4 -

AUSA

15:45 - [9] Brisbane Roar vs Melbourne City [1] +1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Ural U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

CZEU19

16:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

CZEU19

16:00 - [4] Jihlava U19 vs Sparta Praha U19 [1] +1 -

NGAU21

17:00 - [B-5] Din. Moscow U21 vs Rostov U21 [B-1] -

NGAU21

17:00 - [B-10] Khimki U21 vs Kuban U21 [B-6] -

NGAU21

17:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

BLRA

17:00 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs FK Minsk [6] +1/2 -

UKRA

17:00 - [12] FC Mynai vs Veres Rivne [10] +0 -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs Hải Phòng [2] +0 -

CZEU19

17:30 - [11] Vik. Plzen U19 vs Brno U19 [2] +0 -

WC17W

18:00 - [A-2] Brazil U17 Nữ vs Mỹ U17 Nữ [A-1] -

WC17W

18:00 - [B-4] New Zealand U17 Nữ vs Nigeria U17 Nữ [B-2] -

NGAU21

18:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs FK Sochi U21 [B-7] -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

NGAU21

18:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-9] -

AZEA

18:00 - [7] Samaxı FK vs Gabala FC [5] +3/4 -

KAZA

18:00 - [14] Akzhayik Oral vs FK Taraz [12] - 3/4 -

KAZA

18:00 - [9] Caspiy Aktau vs FK Maktaaral [8] - 1/2 -

CZEU19

18:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Zlin U19 [6] -

VNA

18:00 - [11] HL Hà Tĩnh vs SHB Đà Nẵng [10] - 1/4 -

VNA

18:00 - [6] HA Gia Lai vs SL Nghệ An [5] - 1/4 -

CZEU19

18:15 - [9] Slovacko U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

SINA

18:45 - [7] Balestier Kh. vs Geylang Intl [4] -

SINA

18:45 - [5] Tanjong Pagar vs Lion City Sailors [1] -

NGAU21

19:00 - [B-8] Fakel U21 vs Krasnodar U21 [B-3] -

BLRA

19:00 - [4] Dinamo Minsk vs Torpedo Zhodino [7] - 3/4 -

THA

19:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Sukhothai [9] - 1/2 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Viettel [4] +1/2 -

BIHA

19:30 - [3] Borac Banja Luka vs NK Posusje [7] -

IRNA

19:30 - [11] Havadar SC vs Malavan Bandar [15] +0 -

ISRB

20:00 - [7] H. Petah Tikva vs Ahi Nazareth [10] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [11] Hapoel R. Gan vs INR HaSharon [12] +0 -

ISRB

20:00 - [8] HR Letzion vs Hapoel Acre [2] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [5] Hapoel Kfar Saba vs Bnei Yehuda [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [3] Maccabi K.Jaffa vs AS Ashdod [15] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Afula vs Hapoel Nof HaGalil [16] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [14] Kafr Qasim vs Maccabi P.Tikva [1] +1/4 -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Umm Al Fahm vs Ironi Tiberias [4] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [5] Ordabasy vs Shakhter Kar. [7] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [13] Turan (KAZ) vs FK Aksu [6] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [15] Novi Sad vs Mladost Lucani [12] - 1/4 -

IRNA

20:00 - [7] Tractor SC vs Naft M. Soleyman [14] - 1/2 -

OMC

20:00 - [27] Saham Club vs Al Wahda Oman [6] -

OMC

20:00 - [1] Oman Club vs Ahli Sedab [24] -

OMC

20:15 - [7] Salalah vs Al Mudhaibhi [25] -

ASI20VL

20:30 - [H-2] Iraq U20 vs Ấn Độ U20 [H-3] - 1 1/2 -

IRNA

20:30 - [5] Aluminium Arak vs Mes Kerman [13] - 1/4 -

BDNC

21:00 - [44] Olhanense vs Belenenses [8] +1 1/4 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Yenisey [4] +0 -

NGAU21

21:00 - [A-1] Zenit U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] -

BLRA

21:00 - [15] Vitebsk vs Shakhter Soligo. [1] +3/4 -

IRNA

21:00 - [9] Zobahan vs Esteghlal Tehran [2] +1/4 -

UZBC

21:00 - [5] Navbahor vs Sogdiana Jizzakh [7] - 1/4 -

INDA

21:00 - [7] Chennaiyin FC vs Bengaluru [9] +1/4 -

ALGA

21:00 - [15] Paradou AC vs HB Chelghoum Laid [16] - 3/4 -

WC17W

21:30 - [B-1] Đức U17 Nữ vs Chile U17 Nữ [B-3] - 1 3/4 -

WC17W

21:30 - [A-4] Ấn Độ U17 Nữ vs Ma Rốc U17 Nữ [A-3] -

BDNC

21:30 - [4] Moreirense vs Vilafranquense [52] - 1/2 -

BULA

21:30 - [8] Lok. Sofia vs Botev Vratsa [13] - 1/2 -

KUWA

21:45 - [9] Tadamon (KUW) vs Kazma [3] +3/4 -

ARMA

22:00 - [7] Ararat Y vs Alashkert [4] +1/4 -

SRBA

22:00 - [6] FK Novi Pazar vs FK Vojvodina [5] +0 -

CZEB

22:00 - [11] Opava vs SK Lisen [3] +0 -

JORC

22:00 - [2] Al Aqaba SC vs Sheikh Hussein [11] +1/2 -

RMNA

22:15 - [10] Arges Pitesti vs Voluntari [9] - 1/4 -

SVKA

22:30 - [10] Zlate Moravce vs Dunajska Stred [2] +1/2 -

SLOA

22:30 - [3] CM Celje vs Tabor Sezana [10] - 3/4 -

DUC4B

22:59 - [2] Hamburger II vs St. Pauli II [18] - 3/4 -

POLA

22:59 - [17] Korona Kielce vs Stal Mielec [7] - 1/4 -

POLB

22:59 - [15] Chojniczanka vs Resovia [14] +0 -

BLRA

22:59 - [10] Slavia Mozyr vs Energetik-BGU [2] +1/2 -

BIHA

22:59 - [9] FK Sloga Doboj vs Sarajevo [5] +1 -

CROA

22:59 - [9] Sibenik vs Slaven Belupo [4] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [9] TJK Legion vs Kuressaare [5] +3/4 -

CYPA

22:59 - [11] Doxa Katokopia vs Pafos FC [1] +1/2 -

AUTB

23:10 - [5] Floridsdorfer AC vs Kapfenberg [16] - 1 3/4 -

AUTB

23:10 - [1] St.Polten vs Grazer AK [4] - 1/4 -

OMC

23:10 - [2] Al Suwaiq vs Mjees SC [26] -

ASI20VL

23:30 - [H-1] Australia U20 vs Kuwait U20 [H-4] - 1 1/4 -

DUB

23:30 - [10] Greuther Furth vs Hansa Rostock [9] - 1/4 -

DUB

23:30 - [15] St. Pauli vs Hamburger [2] +1/4 -

NGA

23:30 - [3] Rostov vs Ural S.r. [10] - 1/2 -

DENB

23:30 - [11] Hobro I.K. vs Vejle [1] +1 -

DENB

23:30 - [2] Hvidovre IF vs Naestved BK [3] - 3/4 -

BULA

23:45 - [7] Cherno More vs Arda Kardzhali [9] - 3/4 -

ANHU23

00:00 - [2-8] Aston Villa U21 vs Newcastle U21 [2-6] +1/2 -

DUC3

00:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Hallescher [15] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [3] V. Aschaffenburg vs Unterhaching [1] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [8] CZ Jena vs VSG Altglienicke [9] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [13] Hertha Berlin II vs E.Cottbus [2] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [7] Babelsberg vs Meuselwitz [14] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [3] Backa Topola vs FK Vozdovac [7] - 1 1/4 -

TNKA

00:00 - [9] Alanyaspor vs Antalyaspor [11] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [7] Boluspor vs Denizlispor [19] - 3/4 -

TDA

00:00 - [6] Elfsborg vs Degerfors IF [13] - 1 1/4 -

DENA

00:00 - [12] Lyngby vs Aalborg BK [11] +0 -

ALGA

00:00 - [13] US Biskra vs ASO Chlef [9] - 1/2 -

DUC4B

00:30 - [8] Weiche Flensburg vs Drochtersen/Assel [6] - 1/4 -

DUC4B

00:30 - [4] SSV Jeddeloh vs Atlas Delmenhorst [13] - 1/4 -

TSB

00:30 - [3] Yverdon vs Schaffhausen [8] - 1/2 -

JORC

00:30 - [9] Wehdat Amman vs Faisaly (JOR) [5] +1/4 -

NPA

00:30 - [7] Golden Arrows vs Stellenbosch FC [10] - 1/4 -

NPA

00:30 - [5] Orlando Pirates vs Amazulu [8] - 1/4 -

KUWA

00:45 - [4] Salmiya vs Al Nasr (KUW) [8] - 1/2 -

HLA

01:00 - [16] Emmen vs Volendam [18] - 1/2 -

HLB

01:00 - [11] De Graafschap vs Utrecht U21 [20] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [14] Telstar vs Roda JC [8] +1/4 -

HLB

01:00 - [6] VVV Venlo vs Dordrecht 90 [16] - 1/2 -

HLB

01:00 - [13] Den Bosch vs AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 -

HLB

01:00 - [2] Zwolle vs Heracles Almelo [1] - 1/4 -

HLB

01:00 - [5] Almere City vs Ajax U21 [10] - 1/4 -

HLB

01:00 - [3] MVV Maastricht vs PSV Eindhoven U21 [12] +0 -

HLB

01:00 - [4] Eindhoven vs TOP Oss [18] - 1 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs ADO Den Haag [17] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Helmond Sport vs Willem II [9] +1/2 -

BIB

01:00 - [2] Beveren vs Deinze [8] - 1/2 -

BIB

01:00 - [10] Standard Liege II vs RWD Molenbeek [3] +1 -

HUNA

01:00 - [3] Kecskemeti vs Kisvarda FC [2] +1/4 -

RMNA

01:00 - [8] Hermannstadt vs Rapid Bucuresti [3] +0 -

SLOA

01:15 - [6] Domzale vs NK Bravo [7] +0 -

TSB

01:15 - [4] Lausanne Sports vs Neuchatel Xamax [10] - 3/4 -

TSB

01:15 - [7] Thun vs Stade L. Ouchy [2] +0 -

ITB

01:30 - [18] Venezia vs Frosinone [1] - 1/4 -

DUA

01:30 - [18] Schalke 04 vs Hoffenheim [11] +1/2 -

POLA

01:30 - [5] Wisla Plock vs Legia Wars. [2] +1/4 -

POLB

01:30 - [1] LKS Lodz vs Sandecja [18] - 1/2 -

AUTB

01:30 - [13] Rapid Wien II vs Horn [3] +1/4 -

ANHL2

01:45 - [14] Tranmere Rovers vs Crewe Alexandra [15] - 1/2 -

SCOB

01:45 - [3] Queen's Park vs Arbroath [9] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [5] Linfield vs Glentoran [3] +0 -

NIRA

01:45 - [1] Larne vs Cliftonville [4] - 1/4 -

BIA

01:45 - [6] Westerlo vs RFC Seraing [18] - 1 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Bohemians [6] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Cobh Ramblers [9] - 1/2 -

IREB

01:45 - [8] Athlone vs Cork City [1] +1/2 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Galway [3] +1/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Flint Town Utd [10] - 1/2 -

WALA

01:45 - [11] Pontypridd Town vs Newtown AFC [8] +0 -

ANHA

02:00 - [10] Brentford vs Brighton [7] +1/4 -

TBNA

02:00 - [8] Rayo Vallecano vs Getafe [15] - 1/2 -

PHA

02:00 - [19] Strasbourg vs Lille [7] +1/4 -

IREA

02:00 - [10] Finn Harps vs Dundalk [3] +1/4 -

WALA

02:00 - [9] Aberystwyth vs Haverfordwest [7] +1/2 -

ARGA

02:30 - [25] Colon vs Racing Club [2] +1/4 -

BDNC

02:45 - [36] Amora FC vs Estoril [13] +1 1/4 -

PERA

03:30 - [6] Cesar Vallejo vs Carlos Stein [18] - 2 -

VENA

04:00 - [9] Estu.Merida vs Caracas [11] +0 -

ARGA

05:00 - [12] Defensa YJ vs Union Santa Fe [22] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [4] CA Huracan vs Estudiantes LP [18] - 3/4 -

BRB

05:00 - [17] CSA/AL vs Londrina/PR [9] - 3/4 -

PARA

05:00 - [12] 12 de Octubre vs Guairena FC [8] +1/4 -

MEXB

05:00 - [12] Ala. Durango vs Mineros de Zac. [8] -

COLB

05:10 - [2] Fortaleza vs Llaneros FC [7] -

VENA

06:15 - [5] Dep.Guaira vs Hermanos Colmenares [8] - 3/4 -

BRB

06:30 - [13] Vila Nova/GO vs Cruzeiro/MG [1] +0 -

ARGA

07:30 - [23] Arsenal Sarandi vs C. Cordoba SdE [16] - 1/2 -

BRB

07:30 - [16] Novorizontino/SP vs Nautico/PE [20] - 3/4 -

COLB

07:30 - [6] Boyaca Chico vs Barranquilla [13] -

CRCA

09:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Alajuelense [A-2] - 1/2 -

IDNA

16:00 Hoãn [11] PSIS Semarang vs Borneo FC [4] -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-6] Fulham U21 vs Brighton U21 [1-8] -

IDNA

20:30 Hoãn [12] Arema Indonesia vs Persis Solo FC [10] -

ANHU23

01:00 Hoãn [1-1] Arsenal U21 vs Man City U21 [1-3] -

ANHU23

01:00 Hoãn [1-7] Everton U21 vs Leicester City U21 [1-12] -

CHIA

04:00 Hoãn [16] Antofagasta vs Palestino [8] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10