LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 15/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [16] Yokohama SCC vs FC Imabari [5] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Sony Sendai [14] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [9] Tokyo Verdy vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 -

NHATB

12:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [4] Matsumoto Yama. vs FC Gifu [14] - 3/4 -

AUSA

13:00 - [10] Newcastle Jets vs Perth Glory [12] - 1/2 -

HQB

13:00 - [4] Bucheon 1995 vs Jeonnam Dragons [11] +1/4 -

HQB

13:00 - [6] Chungnam Asan vs Gwangju [1] +0 -

HQB

13:00 - [7] Seoul E-Land vs Busan I'Park [10] - 1/4 -

HQB

13:00 - [9] Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen [2] +1 -

HQB

13:00 - [5] Gyeongnam vs Anyang [3] +1/4 -

HKGA

14:00 - [2] Lee Man FC vs Hồng Kông U23 [10] - 2 3/4 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Jihlava [8] - 1/4 -

AUSA

15:45 - [7] Melb. Victory vs WS Wanderers [2] - 1/2 -

KAZA

16:00 - [3] Tobol Kostanay vs Aktobe [2] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Atyrau [11] - 1/2 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Hougang Utd [6] -

SINA

16:30 - [3] Tampines Rovers vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

ANHU23

17:00 - [1-9] Wolves U21 vs Tottenham U21 [1-14] - 1/2 -

BDNC

17:00 - [29] Nacional Madeira vs UD Oliveirense [30] - 1/2 -

BDNC

17:00 - [43] Fontinhas vs Arouca [7] -

BLRA

17:00 - [12] Belshina Bobruisk vs Neman Grodno [9] +1/4 -

UKRA

17:00 - [11] Metalist Kharkiv vs Vorskla [7] +1/4 -

UKRA

17:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs FC Lviv [16] - 1/4 -

DENB

17:00 - [7] HB Koge vs Fremad Amager [9] - 3/4 -

HKGA

17:00 - [1] Kitchee vs Southern District [3] -

VNA

17:00 - [8] BCM Bình Dương vs TP.HCM [9] +0 -

VNB

17:00 - [3] Quảng Nam vs CA Nhân Dân [1] -

ITA3

17:30 - [C-10] Monterosi FC vs Giugliano [C-4] +0 -

POLA

17:30 - [10] Radomiak Radom vs Slask Wroclaw [11] - 1/4 -

CZEU19

17:30 - [12] C. Budejovice U19 vs Pribram U19 [16] -

TNKB

17:30 - [8] Manisa FK vs Altay [11] - 3/4 -

WC17W

18:00 - [C-4] Trung Quốc U17 Nữ vs Colombia U17 Nữ [C-1] +1/4 -

WC17W

18:00 - [D-4] Pháp U17 Nữ vs Tanzania U17 Nữ [D-2] - 3 1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-4] Chelsea U21 vs Man Utd U21 [1-11] - 1 -

DUB

18:00 - [17] Magdeburg vs Ein.Braunschweig [14] - 1/4 -

DUB

18:00 - [7] Fort.Dusseldorf vs Nurnberg [11] - 1/2 -

DUB

18:00 - [13] Karlsruher vs Darmstadt [1] +0 -

DUC4B

18:00 - [3] Hannover II vs Phonix Lubeck [9] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [12] Viktoria Berlin vs RW Erfurt [1] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [17] Tennis Borussia B. vs Ger.Halberstadt [18] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Greifswalder FC vs Berliner FC Dynamo [10] - 1/4 -

NGA

18:00 - [16] Torpedo Moscow vs Lok. Moscow [14] +3/4 -

NGA

18:00 - [15] Khimki vs Fakel [13] +1/4 -

ARMA

18:00 - [7] Lernayin Artsakh vs FC Noah [10] - 1/4 -

AZEA

18:00 - [6] Turan Tovuz vs Səbail FK [8] - 1/4 -

GEOA

18:00 - [4] Samgurali Tskh. vs FC Telavi [7] -

GEOA

18:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Lokomotiv T [10] -

KAZA

18:00 - [4] Kairat Almaty vs Astana [1] +3/4 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs FK Auda [5] - 1 1/4 -

TDB

18:00 - [15] Norrby vs Brommapojkarna [1] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-3] Oddevold vs BK Olympic Malmo [Sodra-7] - 1 -

TD3

18:00 - [Norra-8] Sollentuna FK vs Gefle IF [Norra-4] +1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Qviding [Sodra-16] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Orebro Syrianska vs Sylvia [Norra-13] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-14] Stockholm Intl vs Taby IS [Norra-9] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-11] Umea vs Forward [Norra-5] - 1 1/4 -

DENB

18:00 - [5] Helsingor vs Sonderjyske [6] +0 -

THA

18:00 - [3] Ratchaburi vs Chiangrai Utd [6] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [13] Leicester City vs Crystal Palace [11] - 1/4 -

ANHB

18:30 - [16] Rotherham Utd vs Huddersfield [24] - 1/4 -

ANHB

18:30 - [11] Luton Town vs QPR [6] - 1/2 -

ANHL2

18:30 - [20] Harrogate Town vs Hartlepool [24] - 1/4 -

ESTA

18:30 - [3] Paide Linname. vs Tallinna Kalev [8] - 3 1/4 -

TNKA

18:30 - [15] Fatih Karagumruk vs Hatayspor [14] - 1/2 -

THA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Nong Bua Pitchaya [15] - 1 3/4 -

ANHL2

19:00 - [7] Mansfield vs Walsall [9] - 3/4 -

ANHU23

19:00 - [1-10] Blackburn U21 vs West Ham U21 [1-13] -

TBNA

19:00 - [13] Girona vs Cadiz [19] - 1/2 -

ITB

19:00 - [14] Benevento vs Ternana [5] +0 -

ITB

19:00 - [16] Cosenza vs Genoa [4] +1 -

ITB

19:00 - [11] Cagliari vs Brescia [6] - 1/2 -

ITB

19:00 - [13] Cittadella vs SPAL 1907 [17] - 1/4 -

ITB

19:00 - [10] Modena vs Como [19] - 1/2 -

ITB

19:00 - [15] Palermo vs Pisa [12] - 1/4 -

ITB

19:00 - [7] Parma vs Reggina [2] +0 -

DUC3

19:00 - [5] Freiburg II vs Waldhof Man. [8] +0 -

DUC3

19:00 - [7] Vik.Koln vs Elversberg [1] +1/2 -

DUC3

19:00 - [13] Essen vs Dynamo Dresden [9] +0 -

DUC3

19:00 - [4] Ingolstadt vs Meppen [19] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [10] Osnabruck vs Munchen 1860 [6] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Saarbrucken vs Zwickau [17] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [1] Lubeck vs Rehden [15] - 1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [19] Kickers Emden vs Wer.Bremen II [10] +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] Nurnberg II vs Wacker Burghausen [8] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [2] Wurzburger vs Greuther Furth II [12] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [18] FC Pipinsried vs Heimstetten [20] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Augsburg II [9] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [14] TSV 1896 Rain vs TSV Aubstadt [7] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [5] Turkgucu-Ataspor vs Buchbach [15] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [11] DJK Vilzing vs Schweinfurt [13] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [17] Hankofen-Hailing vs Bayern Munich II [6] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [10] Ansbach vs Illertissen [16] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Hessen Kassel [15] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Mainz II vs TSG Balingen [3] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Barockstadt FL [8] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [2] TSV Steinbach vs Homburg [5] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] Ein.Trier vs SGV Freiberg [14] +0 -

DUC4N

19:00 - [16] Wormatia Worms vs FSV Frankfurt [10] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs Wattenscheid [17] - 2 -

DUC4T

19:00 - [9] Schalke 04 II vs RW Ahlen [16] - 1 -

DUC4T

19:00 - [3] M.gladbach II vs Fortuna Koln [10] +0 -

DUC4T

19:00 - [15] FC Koln II vs FC Bocholt [14] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs A.Aachen [4] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] FC Duren vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [6] Lippstadt vs Wiedenbruck [11] +1/4 -

ARMA

19:00 - [9] BKMA Yerevan vs Van Yerevan [5] +1/4 -

BLRA

19:00 - [16] Dnepr Mogilev vs Isloch [5] +1 1/2 -

MKDA

19:00 - [6] Bregalnica Stip vs Sileks Kratovo [4] -

MKDA

19:00 - [8] Makedonija vs FK Skopje [11] -

MKDA

19:00 - [7] Rabotnicki vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - [10] Pobeda vs Academy Pandev [9] -

LATA

19:00 - [4] FK Liepaja vs METTA/LU Riga [10] - 2 1/4 -

MDVA

19:00 - [8] Dinamo-Auto vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

19:00 - [8] Rudar vs Iskra Danilo [9] -

FIN3

19:00 - [A-4] FC Kiffen vs JIPPO [A-3] +1/2 -

FIN3

19:00 - [C-5] OLS Oulu vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 -

FIN3

19:00 - [A-1] KaPa vs Lahden Reipas [A-2] +0 -

CZEB

19:00 - [13] Dukla Praha vs Taborsko [9] - 3/4 -

THA

19:00 - [2] Chonburi vs Bangkok Utd [4] +1/4 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs Nam Định [12] - 1 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-15] Foggia vs Crotone [C-2] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-17] Taranto vs Juve Stabia [C-6] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-20] Messina vs Gelbison [C-12] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-3] Pescara vs Fidelis Andria [C-18] - 1 1/4 -

BIHA

19:30 - [8] FK Tuzla City vs Igman Konjic [12] -

RMNA

19:30 - [12] Botosani vs FC U Craiova 1948 [13] +1/4 -

AUTB

19:30 - [2] Blau Weiss Linz vs Vorwarts Steyr [14] - 1 3/4 -

AUTB

19:30 - [8] SV Lafnitz vs Liefering [12] - 3/4 -

AUTB

19:30 - [9] Admira vs Dornbirn [10] - 1 -

HUNA

19:45 - [5] Zalaegerzseg vs Paksi [6] - 1/2 -

ITAA

20:00 - [13] Empoli vs Monza [14] +0 -

PHB

20:00 - [19] Saint Etienne vs Paris FC [12] - 1/2 -

ALBA

20:00 - [5] Egnatia Rrogozhine vs Teuta Durres [10] -

POLA

20:00 - [14] Lechia GD vs Rakow Czestochowa [1] +3/4 -

POLB

20:00 - [13] Gornik Leczna vs Skra Czestochowa [17] - 1/4 -

POLB

20:00 - [2] Puszcza Nie. vs Katowice [7] +0 -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Hamrun Spartans [1] -

MNEA

20:00 - [5] Arsenal Tivat vs FK Jerezo [7] -

FIN3

20:00 - [B-2] Honka 2 vs Ilves-Kissat [B-5] -

SRBA

20:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Kolubara [9] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [3] Rizespor vs Eyupspor [1] +1/4 -

TDA

20:00 - [15] Helsingborg vs Varbergs BoIS [14] - 1/4 -

TDA

20:00 - [1] Hacken vs GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 -

DENB

20:00 - [12] Nykobing vs Hillerod [8] +0 -

MASL

20:00 - [8] Kedah FA vs Terengganu [2] +3/4 -

MASL

20:00 - [7] Pahang vs Negeri Sembilan [4] +1/4 -

MASL

20:00 - [11] Sarawak vs Melaka FA [10] - 1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Sabah FA [3] - 2 -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Selangor FA [5] +1 -

MASL

20:00 - [9] Petaling Jaya City vs Kuala Lumpur FA [6] +1/4 -

OMC

20:00 - [22] Al Khaburah vs Sohar Club (OMA) [10] -

OMC

20:00 - [14] Bidiya Club vs Bahla Club [16] -

UAEA

20:00 - [7] Ittihad Kalba vs Dubba Al Fujairah [14] - 3/4 -

UAEA

20:00 - [2] Al Shabab (UAE) vs Al Jazira [6] +0 -

DUA

20:30 - [9] Wer.Bremen vs Mainz [10] - 1/4 -

DUA

20:30 - [4] Ein.Frankfurt vs B.Leverkusen [12] +0 -

DUA

20:30 - [16] Stuttgart vs Bochum [17] - 3/4 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs M.gladbach [8] +1/4 -

NGA

20:30 - [7] Krasnodar vs Akhmat Groznyi [6] - 1/4 -

AZEA

20:30 - [2] Sabah FK vs Zire IK [4] - 1 1/4 -

CZEB

20:30 - [7] SK Prostejov vs MFk Karvina [5] +1/4 -

CZEB

20:30 - [1] Pribram vs MFK Vyskov [2] - 3/4 -

WALA

20:30 - [3] Bala Town vs The New Saints [1] +3/4 -

WALA

20:30 - [12] Airbus UK vs Penybont [4] +1 -

WALA

20:30 - [2] Connah's QN vs Cardiff Metropolitan [5] - 1/2 -

NPA

20:30 - [2] Richards Bay vs Maritzburg Utd [16] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [9] Fulham vs Bournemouth [14] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [20] Wolves vs Nottingham Forest [18] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [18] Bristol City vs Millwall [7] +0 -

ANHB

21:00 - [1] Burnley vs Swansea City [8] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [19] Cardiff City vs Coventry [12] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Middlesbrough vs Blackburn Rovers [3] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [9] Preston North End vs Stoke City [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Reading vs West Brom [21] +1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Sheffield Utd vs Blackpool [23] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [10] Sunderland vs Wigan [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Fleetwood Town vs Shrewsbury [13] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Accrington vs Derby County [7] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Wycombe vs Peterborough Utd [6] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Milton Keynes Dons vs Plymouth Argyle [1] +0 -

ANHL1

21:00 - [20] Cambridge Utd vs Sheffield Wed. [3] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Oxford Utd [14] +0 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Barnsley [4] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Burton Albion vs Morecambe [24] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Cheltenham vs Bristol Rovers [15] +0 -

ANHL1

21:00 - [2] Ipswich vs Lincoln [12] - 1 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Port Vale vs Forest Green [21] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [21] Rochdale vs Barrow [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [11] Stockport vs Grimsby [16] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Carlisle vs Doncaster Rovers [13] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [8] Salford City vs Bradford City [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Wimbledon vs Sutton Utd [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Crawley Town vs Newport [18] +0 -

ANHL2

21:00 - [23] Gillingham vs Stevenage [2] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Northampton [3] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs Kilmarnock [11] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Dundee Utd [12] +0 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Hibernian [8] - 1 1/2 -

SCOA

21:00 - [4] Livingston vs St. Johnstone [6] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [8] Cove Rangers vs Inverness C.T. [6] +1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Partick Thistle [5] +1/2 -

SCOB

21:00 - [2] Dundee vs Ayr Utd [1] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [8] Kelty Hearts vs Clyde [9] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Airdrieonians [6] +0 -

SCO2

21:00 - [7] Queen of South vs Peterhead [10] - 1 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Falkirk [3] +0 -

SCO2

21:00 - [1] Dunfermline vs Edinburgh City [2] - 1 -

BDNC

21:00 - [42] CF Canelas 2010 vs Vitoria Guimaraes [6] +1 1/4 -

BDNC

21:00 - [51] Serpa vs Gil Vicente [3] -

BDNC

21:00 - [41] Trofense vs Famalicao [17] +3/4 -

BLRA

21:00 - [8] Gomel vs FK Slutsk [11] - 1/2 -

BULA

21:00 - [10] Botev Plovdiv vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1 -

NIRA

21:00 - [8] Carrick Rangers vs Dungannon Swi. [11] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [7] Ballymena Utd vs Coleraine [6] +3/4 -

NIRA

21:00 - [2] Crusaders Belfast vs Glenavon [9] - 1 1/4 -

BIA

21:00 - [17] Kortrijk vs Zulte-Waregem [16] - 1/2 -

BIB

21:00 - [12] Excelsior Virton vs Lierse [5] +1/4 -

ESTA

21:00 - [2] Levadia T. vs Tammeka Tartu [6] -

GREA

21:00 - [5] Volos NFC vs Levadiakos [13] - 3/4 -

ICEA

21:00 - [10] Leiknir Rey. vs IA Akranes [12] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [6] Keflavik vs Hafnarfjordur [11] +1/2 -

NORA

21:00 - [7] Tromso vs Odd Grenland [5] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [5] Hradec Kralove vs Brno [11] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [7] Bohemians 1905 vs Sigma Olomouc [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs C. Budejovice [13] - 1/2 -

TNKA

21:00 - [13] Kasimpasa vs Adana Demirspor [3] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-5] GAIS vs Falkenbergs [Sodra-1] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-3] Motala AIF vs Sandvikens [Norra-1] +1 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Tvaakers IF vs Atvidabergs [Sodra-12] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-16] Hammarby Talang vs Team Thoren [Norra-15] -

TD3

21:00 - [Sodra-6] Ljungskile SK vs Oskarshamns AIK [Sodra-14] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Karlstad BK [Norra-2] - 1 1/2 -

JORC

21:00 - [3] Amman FC vs Moghayer Al Sarhan [8] -

INDA

21:00 - [1] Mumbai vs Odisha [4] - 1 -

ALGA

21:00 - [12] NC Magra vs MC El Bayadh [8] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [10] Valencia vs Elche [20] - 1 1/4 -

TBNB

21:15 - [8] Andorra FC vs Alaves [3] - 1/4 -

TBNB

21:15 - [16] Zaragoza vs Villarreal B [10] - 1/2 -

ITB

21:15 - [3] Bari vs Ascoli [9] - 1/2 -

SCOB

21:15 - [4] Greenock Morton vs Raith Rovers [7] +0 -

WC17W

21:30 - [D-1] Nhật Bản U17 Nữ vs Canada U17 Nữ [D-3] -

WC17W

21:30 - [C-2] T.B.Nha U17 Nữ vs Mexico U17 Nữ [C-3] - 1 1/2 -

BDNC

21:30 - [16] Academico Viseu vs Oriental [39] -

BDNC

21:30 - [19] Penafiel vs Vizela [20] +1/2 -

ISRA

21:30 - [9] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Bnei Raina [10] - 1/2 -

CROA

21:55 - [3] NK Osijek vs Istra 1961 [6] - 1 -

TBN3

22:00 - [A1-1] Cordoba vs Algeciras [A1-10] - 1/2 -

PHA

22:00 - [5] Lorient vs Stade Reims [11] - 1/4 -

HUNA

22:00 - [4] Puskas Akademia vs Budapest Honved [10] - 1 -

LITA

22:00 - [7] Siauliai vs FK Jonava [10] -

MDVA

22:00 - [6] Milsami vs Dacia Buiucani [7] -

MNEA

22:00 - [4] OFK Petrovac vs Jedinstvo [6] -

FIN3

22:00 - [B-8] Klubi 04 Helsinki vs SalPa Salo [B-1] +1/2 -

RMNA

22:00 - [1] Farul Constanta vs Universitaea Cluj [14] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [14] Javor Ivanjica vs Radnicki Nis [13] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs Lask [3] +1/4 -

AUTA

22:00 - [11] SV Ried vs Rapid Wien [4] +1/4 -

AUTA

22:00 - [5] WSG Swarovski Tirol vs Aust Lustenau [8] - 1/4 -

MLTA

22:15 - [5] Mosta vs Valletta [9] -

ITA3

22:30 - [C-1] Catanzaro vs Viterbese Calcio [C-19] - 1 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-13] Virtus Francavilla vs Latina [C-8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-14] Turris Neapolis vs SS Monopoli [C-7] +0 -

ITA3

22:30 - [C-9] Avellino vs Audace Cerignola [C-5] - 1/2 -

POLA

22:30 - [9] Warta Poznan vs Jagiellonia [13] - 1/4 -

POLB

22:30 - [5] Nieciecza vs Wisla Krakow [10] +0 -

SLOA

22:30 - [4] Koper vs Gorica [8] - 3/4 -

TDA

22:30 - [11] Sirius vs Norrkoping [12] - 1/4 -

TDA

22:30 - [10] Varnamo vs Kalmar [4] +1/2 -

KSAA

22:30 - [7] Al Tai vs Al Hilal [4] +3/4 -

NPA

22:30 - [4] Kaizer Chiefs vs Chippa Utd [6] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A2-8] Barcelona B vs Sabadell [A2-13] - 1/2 -

ITAA

22:59 - [9] Torino vs Juventus [3] +0 -

ARMA

22:59 - [1] Urartu vs Shirak [8] - 3/4 -

BLRA

22:59 - [3] Bate Borisov vs Dinamo Brest [13] - 1 1/2 -

ISRA

22:59 - [6] Ashdod vs Hapoel Haifa [12] +0 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Stromsgodset [12] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [5] Ruzomberok vs Liptovsky Mikulas [12] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs Skalica [11] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Dukla BB vs MSK Zilina [6] +1/4 -

CYPA

22:59 - [12] EN Paralimni vs Anorthosis [7] +3/4 -

TNKB

22:59 - [18] Genclerbirligi vs Keciorengucu [5] +1/4 -

TNKB

22:59 - [16] Altinordu SK vs Samsunspor [2] +3/4 -

TSA

22:59 - [8] Sion vs Luzern [6] +0 -

TSB

22:59 - [6] Bellinzona vs Wil 1900 [1] +0 -

OMC

22:59 - [23] Muscat Club vs Al Ittihad (OMA) [12] -

UAEA

22:59 - [8] Al Ain vs Al Wahda(UAE) [1] - 3/4 -

USAA

22:59 - [Dong-4] New York RB vs Cincinnati [Dong-5] - 1/4 -

KUWA

23:05 - [1] Al Kuwait vs Al Quadisiya [6] -

BULA

23:15 - [1] Cska Sofia vs Hebar Pazardzhik [15] - 2 -

BIA

23:15 - [9] Cercle Brugge vs Eupen [15] - 3/4 -

BIA

23:15 - [10] Sint Truiden vs Charleroi [12] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [4] Tottenham vs Everton [17] - 1 1/4 -

TBNA

23:30 - [11] Mallorca vs Sevilla [18] +0 -

TBNB

23:30 - [20] SD Ponferradina vs Las Palmas [1] +1/2 -

TBNB

23:30 - [9] Huesca vs Racing Santander [18] - 1/4 -

DUA

23:30 - [3] Leipzig vs Hertha Berlin [15] - 1 1/4 -

NGA

23:30 - [4] Din. Moscow vs FK Orenburg [8] - 1/2 -

NIRA

23:30 - [12] Portadown FC vs Newry City [10] +1/4 -

ESTA

23:30 - [10] Vaprus Parnu vs Trans Narva [7] -

HLA

23:45 - [12] Fortuna Sittard vs RKC Waalwijk [10] - 1/4 -

ISRA

23:45 - [11] Beitar Jerusalem vs HIK Shmona [14] +1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-13] Fuenlabrada vs Badajoz [A1-12] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-18] Pontevedra vs Celta Vigo II [A1-14] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-3] Real Sociedad B vs Gimnastic T. [A2-7] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-9] Merida vs Real Madrid B [A1-2] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-19] Talavera vs Rayo Majada. [A1-17] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-9] Alcoyano vs Castellon [A2-1] +0 -

PHB

00:00 - [20] Niort vs Grenoble [4] - 1/4 -

PHB

00:00 - [16] Nimes vs Amiens [7] +1/4 -

PHB

00:00 - [15] Annecy FC vs Pau FC [9] +0 -

PHB

00:00 - [18] Rodez vs Le Havre [1] +1/2 -

PHB

00:00 - [17] Dijon vs Quevilly [13] - 1/2 -

PHB

00:00 - [10] Stade Lavallois vs Caen [5] +1/4 -

PHB

00:00 - [8] Metz vs Sochaux [3] - 1/4 -

PHB

00:00 - [6] Valenciennes vs Guingamp [11] +1/4 -

BDNB

00:00 - [4] CD Estrela vs SC Covilha [18] - 1/2 -

BIHA

00:00 - [2] Siroki Brijeg vs Zeljeznicar [4] -

ICEA

00:00 - [2] Vikingur Rey. vs KA Akureyri [3] - 1/2 -

MNEA

00:00 - [3] Decic Tuzi vs Buducnost [2] -

SRBA

00:00 - [10] FK Napredak vs Radnik Surdulica [16] - 3/4 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Pardubice [16] - 2 -

TNKA

00:00 - [6] Kayserispor vs Galatasaray [2] +1/2 -

TNKA

00:00 - [4] Konyaspor vs Gaziantep B.B [10] - 3/4 -

CROA

00:05 - [10] HNK Gorica vs Hajduk Split [2] +1/2 -

ISRA

00:15 - [7] Bnei Sakhnin vs Maccabi TA [2] +1 -

HUNA

00:30 - [11] Vasas Budapest vs MOL Fehervar FC [8] +1/4 -

GREA

00:30 - [6] Aris Salonica vs Ionikos [14] - 1 1/4 -

JORC

00:30 - [6] Jazeera Amman vs Ramtha [10] -

KSAA

00:45 - [8] Al Fateh vs Al Raed [11] - 3/4 -

KSAA

00:45 - [1] Al Shabab (KSA) vs Al Khaleej(KSA) [14] - 1 3/4 -

HLA

01:00 - [11] Go Ahead Eagles vs Heerenveen [8] +0 -

POLA

01:00 - [4] Pogon Szczecin vs Piast Gliwice [16] - 1/2 -

POLB

01:00 - [8] Podbeskidzie vs Zaglebie Sosno [12] - 1/4 -

BIB

01:00 - [6] Lommel vs Club Brugge II [7] - 3/4 -

RMNA

01:00 - [5] Universitatea Craiova vs Petrolul Ploiesti [6] - 1 1/4 -

CHIB

01:00 - [2] Cobreloa vs Temuco [10] -

PERA

01:00 - [9] Alianza Atletico vs Sport Huancayo [8] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [1] O.Ljubljana vs Maribor [2] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-11] AZ Picerno vs Potenza SC [C-16] - 1/4 -

DUB

01:30 - [5] Hannover 96 vs A.Bielefeld [16] - 1/2 -

TSA

01:30 - [9] Winterthur vs Grasshoppers [7] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [4] Watford vs Norwich [5] +0 -

ITAA

01:45 - [6] Atalanta vs Sassuolo [15] - 1 -

BIA

01:45 - [7] OH Leuven vs Genk [1] +3/4 -

TBNA

02:00 - [4] Athletic Bilbao vs Atletico Madrid [5] - 1/4 -

TBNB

02:00 - [12] Albacete vs Real Oviedo [13] - 1/4 -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Montpellier [14] - 1 1/4 -

BDNC

02:00 - [10] Tondela vs Santa Clara [47] +1/4 -

HLA

02:00 - [17] Cambuur vs Vitesse Arnhem [13] +0 -

BLVA

02:00 - [16] Univ de Vinto vs The Strongest [1] +1/4 -

URUA

02:00 - [11] CA Rentistas vs CA Fenix [7] +1/2 -

USAA

02:00 - [Tay-5] LA Galaxy vs Nashville FC [Tay-4] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [1] Breidablik vs KR Reykjavik [5] - 1 -

BRB

02:30 - [15] Tombense FC/MG vs Ponte Preta/SP [12] - 1/4 -

BDNC

02:45 - [28] Caldas vs Benfica [27] +3 -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Tigres(COL) [5] -

PARA

03:00 - [11] Resistencia SC vs Tacuary FBC [5] +0 -

USB

03:00 - [A-7] Detroit City FC vs Miami FC [A-6] - 1/4 -

CHIB

03:30 - [6] U.Concepcion vs San. Wanderers [9] -

PERA

03:30 - [13] Sport Boys vs Sporting Cristal [2] +1 1/4 -

COLB

04:00 - [14] Atletico Huila vs Dep.Quindio [3] -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Carabobo [4] - 1/4 -

USB

04:00 - [A-12] Ch. Battery vs Loudoun United [A-11] - 3/4 -

ARGB

04:10 - [7] Estudiantes BsAs vs Chaco For Ever [10] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [3] Bolivar vs Nacional Potosi [4] - 1 3/4 -

URUA

04:30 - [3] Dep. Maldonado vs Defensor SC [10] +1/4 -

BRB

05:00 - [8] Criciuma/SC vs Ituano/SP [6] - 1/2 -

PARA

05:30 - [7] General Caballero vs Sportivo Ameliano [6] +0 -

ECUA

06:00 - [9] Orense SC vs Dep.Cuenca [6] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [13] Gualaceo SC vs Delfin SC [10] +0 -

ECUA

06:00 - [4] LDU Quito vs Guayaquil City [12] - 1 3/4 -

PERA

06:00 - [10] Binacional vs UTC Cajamarca [7] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs Oakland Roots [B-7] - 1/4 -

COLA

06:05 - [6] Deportivo Pasto vs Rionegro Aguilas [2] +0 -

MEXA

06:06 - [2] Monterrey vs Cruz Azul [7] - 3/4 -

ARGB

06:10 - [5] All Boys vs Def.Belgrano [12] - 1/4 -

VENA

06:15 - [1] Zamora Barinas vs Metropolitano [2] - 1/2 -

BRAA

06:30 - [10] America/MG vs Fortaleza/CE [8] - 1/4 -

BRAA

06:30 - [5] Flamengo/RJ vs Atl. Mineiro/MG [6] +0 -

BLVA

06:30 - [13] Royal Pari vs CD Guabira [6] +0 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Hartford Athletic [A-10] - 1 1/2 -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs New York RB II [A-14] -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs Orange County SC [B-13] - 1 1/4 -

USB

07:30 - [A-8] FC Tulsa vs Memphis 901 [A-2] +1/4 -

USB

07:30 - [B-6] Rio Grande Valley vs Monterey Bay FC [B-12] - 1 1/4 -

USB

08:00 - [B-5] New Mexico United vs Colorado Springs [B-3] - 1/2 -

MEXA

08:06 - [1] Club America vs Puebla [8] - 1 1/4 -

COLA

08:10 - [11] Atl. Bucaramanga vs La Equidad [13] - 1/4 -

AUSA

09:00 - [8] Wellington Phoenix vs Central Coast [5] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-4] Sacramento vs San Diego Loyal [B-2] - 1/4 -

MEXB

09:00 - [5] Dorados vs CD Tapatio [9] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs Puntarenas [B-2] - 3/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Atlanta United II [A-13] -

USB

09:30 - [B-11] LA Galaxy II vs Las Vegas Lights [B-9] - 1/4 -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-5] Crystal Palace U21 vs Liverpool U21 [1-2] -

NPA

01:00 Hoãn [12] Cape Town City vs SuperSport Utd [3] -

NPA

01:00 Hoãn [15] Sekhukhune Utd vs Marumo Gallants FC [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 15/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10