LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [4] Macarthur FC vs Adelaide Utd [3] +0 -

NHAT3

11:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Iwaki FC [1] +1 -

NHAT3

11:00 - [11] Fukushima Utd vs Kamatamare San. [17] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [6] Kataller Toyama vs Fujieda MYFC [2] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [9] Verspah Oita vs Honda Lock [10] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Maruyasu Okazaki [5] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [13] Kagura Shimane vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Tokyo Musashino [6] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [11] Kochi United SC vs Criacao Shinjuku [15] -

NHATJFL

11:00 - [12] TIAMO Hirakata vs Nara Club [2] +3/4 -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs MIO Biwako [16] - 1 1/4 -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [5] Orca Kamogawa Nữ vs Ehime FC Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [3] AS Harima Albion Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [6] NGU Loverledge Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [7] -

NHATW

11:00 - [12] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [9] Gunma W. Star Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [1] -

NHAT3

11:05 - [3] Kagoshima vs Tegevajaro Miyazaki [9] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Tochigi SC vs Mito Hollyhock [13] +1/4 -

NHATB

12:00 - [5] Oita Trinita vs Montedio Yama. [6] +0 -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Ryukyu [21] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Grulla Morioka [22] +0 -

NHATB

12:00 - [3] Okayama vs Blaublitz Akita [12] - 3/4 -

NHATC

12:00 - [2] Ventforet Kofu vs Sanf Hiroshima [1] +3/4 -

NHAT3

12:00 - [8] Nagano Parceiro vs Sagamihara [18] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [7] Ehime FC vs Giravanz Kita. [13] - 1/4 -

HQA

12:00 - [6] Gangwon vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

HQA

12:00 - [11] Suwon Bluewings vs Suwon FC [7] - 1/4 -

AUSA

13:00 - [11] Western United vs Sydney FC [6] +1/4 -

NHATB

14:00 - [7] Vegalta Sendai vs Roas. Kumamoto [4] +1/4 -

HKGA

14:00 - [6] HK Ranger vs Hong Kong FC [4] - 3/4 -

HKGA

14:00 - [9] Sham Shui Po vs Tai Po [8] -

HQA

14:30 - [5] Jeju Utd vs Jeonbuk H.Motor [2] - 1/4 -

HQA

14:30 - [9] Daegu vs Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 -

EU17VL

15:00 - [13-1] Thụy Sỹ U17 vs San Marino U17 [13-4] -

CZEB

15:15 - [10] Sigma Olomouc II vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

CZEB

15:15 - [16] Slavia Praha B vs MFK Chrudim [6] +1/4 -

AUTB

15:30 - [11] Sturm Graz II vs SKU Amstetten [7] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [6] First Vienna vs Austria Wien II [15] - 3/4 -

VNB

15:30 - [11] Đăk Lăk vs Phú Thọ [9] -

VNB

15:30 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Phù Đổng [12] -

NGB

16:00 - [16] Ufa vs Rodina Moscow [15] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [2] Yokohama FC vs Zweigen Kan. [14] - 1 1/4 -

NHATB

16:30 - [8] Tokushima Vortis vs Omiya Ardija [19] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-2] Eldense vs SD Logrones [A2-10] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-9] Amorebieta vs Athletic Bilbao B [A2-20] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-11] La Nucia vs Atl. Baleares [A2-15] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-16] CF Intercity vs Osasuna B [A2-4] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-20] Ceuta vs Racing Ferrol [A1-6] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-2] Alcorcon vs Cultural Leonesa [A1-8] - 1/2 -

LATA

17:00 - [9] Supernova Riga vs Spartaks Jurmala [8] +1/2 -

HQA

17:00 - [4] Incheon Utd vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

HQA

17:00 - [8] FC Seoul vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 3/4 -

HKGA

17:00 - [7] Eastern AA vs Resources Capital [5] -

VNB

17:00 - [10] Bình Phước vs Cần Thơ [8] -

VNB

17:00 - [2] Khánh Hòa vs Thừa Thiên Huế [7] -

HLA

17:15 - [6] Sparta Rotterdam vs NEC Nijmegen [9] - 1/4 -

ITAA

17:30 - [5] Inter Milan vs Salernitana [12] - 1 3/4 -

POLA

17:30 - [18] Miedz Legnica vs Cracovia Krakow [8] +1/4 -

TNKB

17:30 - [8] Bandirmaspor vs Malatyaspor [17] - 1 1/4 -

TNKB

17:30 - [15] Erzurumspor FK vs Bodrumspor SK [5] +1/4 -

THA

17:30 - [7] Port FC vs Lampang [16] - 1 3/4 -

POLB

17:40 - [3] Ruch Chorzow vs Arka Gdynia [6] +0 -

DUC3

18:00 - [20] SpVgg Bayreuth vs Verl [12] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Chemnitzer vs Luckenwalde [16] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] Berlin AK 07 vs SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 -

PHA

18:00 - [12] Toulouse vs Angers [20] - 1/2 -

SCOA

18:00 - [9] Motherwell vs Rangers [2] +1 1/4 -

NGA

18:00 - [11] Krylya Sovetov vs FK Sochi [9] - 1/4 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Arsenal-Tula [6] +1/2 -

AZEA

18:00 - [9] Kapaz vs Neftchi Baku [3] +1 1/4 -

GEOA

18:00 - [5] Torpedo Kut. vs Saburtalo [6] -

GEOA

18:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Dinamo Tbilisi [1] -

RMNA

18:00 - [10] Chindia Targoviste vs Mioveni [16] - 1/2 -

TDB

18:00 - [16] Dalkurd FF vs Ostersunds [14] - 1/4 -

THA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Lamphun Warrior [12] - 1/4 -

THA

18:00 - [8] Police Tero FC vs Muang Thong Utd [10] - 1/4 -

VNB

18:00 - [4] Phố Hiến vs ĐT Long An [6] -

DUB

18:30 - [8] Holstein Kiel vs Heidenheim [3] +0 -

DUB

18:30 - [4] Kaiserslautern vs Jahn Regensburg [12] - 1/2 -

DUB

18:30 - [6] Paderborn 07 vs Sandhausen [18] - 1 1/4 -

BIA

18:30 - [8] Standard Liege vs Antwerpen [3] +1/4 -

HUNA

18:45 - [7] Debreceni vs Ujpest [12] +1/4 -

TBNA

19:00 - [17] Celta Vigo vs Real Sociedad [3] - 1/4 -

TBNB

19:00 - [5] Levante vs Leganes [9] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [14] B.Dortmund II vs Duisburg [11] +0 -

DUC4B

19:00 - [13] Havelse vs Teutonia Ottensen [10] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [7] Ein. Norderstedt vs TuS BW Lohne [8] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Stuttgart II vs Offenbach [4] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [6] Hoffenheim II vs Koblenz [18] - 1 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs Aalen [12] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [5] Kaan-Marienborn vs Wuppertaler [2] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] Oberhausen vs Preussen Munster [1] +1/2 -

NGB

19:00 - [17] Volga Ulyanovsk vs Akron Togliatti [12] +1/4 -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs FC Struga [1] -

LATA

19:00 - [3] Rigas Futbola Skola vs Tukums/Salaspils [6] - 2 1/4 -

MNEA

19:00 - [2] Sutjeska vs Mornar Bar [9] -

NORB

19:00 - [3] Start Kristiansand vs Asane Fotball [13] - 1 1/2 -

NORB

19:00 - [2] Stabaek vs Ranheim IL [8] - 1 1/2 -

NORB

19:00 - [15] Grorud IL vs Sogndal [7] +3/4 -

NORB

19:00 - [11] Bryne vs Mjondalen [9] - 1/4 -

FINA

19:00 - [9] IFK Mariehamn vs VPS Vaasa [6] +0 -

FINA

19:00 - [11] Lahti vs HIFK [12] - 3/4 -

FINA

19:00 - [5] AC Oulu vs Ilves Tampere [8] +1/4 -

FIN3

19:00 - [C-2] VIFK Vaasa vs JS Hercules [C-3] - 1 -

SRBA

19:00 - [8] FK Radnicki 1923 vs Crvena Zvezda [1] +1 1/2 -

UKRA

19:00 - [13] Rukh Vynnyky vs SK Dnipro-1 [1] +1/2 -

DENA

19:00 - [2] Viborg vs Odense BK [5] - 3/4 -

DENA

19:00 - [10] Brondby vs Kobenhavn [3] +0 -

THA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Khonkaen Utd [14] - 1 3/4 -

TSA

19:15 - [3] St. Gallen vs Lugano [4] - 3/4 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs Aarau [5] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-6] Virtus Entella vs US Olbia [B-18] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-7] Carrarese vs Pontedera [B-5] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-10] Novara vs Lecco [A-2] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-12] Torres vs Siena [B-9] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-11] Juventus U23 vs Pro Sesto [A-6] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-7] ArzignanoChiampo vs Feralpisalo [A-1] +0 -

ITA3

19:30 - [B-4] Fiorenzuola vs Montevarchi [B-19] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-14] Sangiuliano City vs Pergolettese [A-15] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-20] San Donato vs Alessandria [B-17] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-14] Recanatese vs Luchese [B-11] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-8] Ancona vs US Fermana [B-13] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-2] Gubbio vs Reggiana [B-1] +0 -

ITA3

19:30 - [B-3] Cesena vs Imolese Calcio [B-16] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-10] Rimini vs Pesaro [B-15] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-20] Triestina vs Albinoleffe [A-12] - 1/4 -

HLA

19:30 - [3] PSV Eindhoven vs Utrecht [7] - 1 3/4 -

HLA

19:30 - [5] Twente vs Groningen [15] - 1 1/4 -

BIHA

19:30 - [11] Leotar Trebinje vs Zrinjski [1] -

BIHA

19:30 - [6] Velez Mostar vs Sloboda Tuzla [10] -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs Wolfsberger AC [9] - 1 -

AUTA

19:30 - [10] SCR Altach vs Hartberg [12] - 1/4 -

EU17VL

20:00 - [13-2] T.N.Kỳ U17 vs Bulgaria U17 [13-3] -

GHU17

20:00 - [8] B.D.Nha U17 vs Hà Lan U17 [4] -

ANHA

20:00 - [12] Aston Villa vs Chelsea [8] +1/2 -

ANHA

20:00 - [15] Leeds Utd vs Arsenal [1] +3/4 -

ANHA

20:00 - [5] Man Utd vs Newcastle [3] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [19] Southampton vs West Ham Utd [16] +0 -

ITAA

20:00 - [17] Spezia vs Cremonese [18] - 1/4 -

ITAA

20:00 - [4] Lazio vs Udinese [8] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [15] VfV 06 Hildesheim vs Holstein Kiel II [16] +1/2 -

PHA

20:00 - [17] Auxerre vs Nice [9] +1/4 -

PHA

20:00 - [15] Nantes vs Stade Brestois [16] - 1/4 -

PHA

20:00 - [3] Rennes vs Lyon [8] - 1/4 -

PHA

20:00 - [13] Troyes vs Ajaccio [18] - 1/4 -

NGB

20:00 - [3] Rubin Kazan vs Krasnodar B [18] - 1 1/4 -

ALBA

20:00 - [9] Bylis Ballsh vs KF Tirana [1] -

ALBA

20:00 - [7] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [4] -

POLA

20:00 - [3] Widzew Lodz vs Zaglebie Lubin [15] - 1/4 -

POLB

20:00 - [4] Chrobry Glogow vs GKS Tychy [11] +0 -

CROA

20:00 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Varazdin [5] - 1 1/2 -

GREA

20:00 - [2] AEK Athens vs Atromitos [8] - 1 1/2 -

FAIC

20:00 - [1] Derry City vs Treaty United [2] - 2 1/2 -

LUXA

20:00 - [1] Dudelange vs Differdange [7] -

LUXA

20:00 - [9] Wiltz vs UT Petange [4] -

LUXA

20:00 - [5] Progres Niedercorn vs Racing Union [3] -

LUXA

20:00 - [14] Hostert vs Mondercange [11] -

LUXA

20:00 - [13] Victoria Rosport vs Etzella Ettelbruc [15] -

LUXA

20:00 - [10] Kaerjeng 97 vs Fola Esch [16] -

LUXA

20:00 - [6] Jeunesse Esch vs UNA Strassen [12] -

MLTA

20:00 - [3] Gzira Utd vs Floriana [5] -

MLTA

20:00 - [12] Zebbug Rangers vs Pieta Hotspurs [14] -

CZEA

20:00 - [10] Banik Ostrava vs Slovacko [8] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [13] Goztepe vs Tuzlaspor [14] - 1/2 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs AIK Solna [5] - 1/4 -

TDB

20:00 - [8] Eskilstuna City vs Osters [3] +1/2 -

TDB

20:00 - [13] Orgryte vs Jonkopings [12] - 1/4 -

OMC

20:00 - [11] Mussanah Club vs Al Ittifaq (OMA) [21] -

OMC

20:00 - [3] Al Bashaer (OMA) vs Sur Club [15] -

UAEA

20:00 - [10] Baniyas vs Al Nasr (UAE) [12] -

UAEA

20:00 - [13] Al Dhafra vs Bataeh SC [9] -

ASI20VL

20:30 - [H-3] Ấn Độ U20 vs Australia U20 [H-1] -

DUA

20:30 - [13] FC Koln vs Augsburg [14] - 1 -

NGA

20:30 - [12] Nizhny Nov vs Zenit [1] +1 1/2 -

AZEA

20:30 - [1] Karabakh Agdam vs Sumqayit [10] - 2 1/4 -

CZEB

20:30 - [4] Varnsdorf vs Sparta Praha B [15] - 1/4 -

URUA

20:30 - [1] Liverpool P. (URU) vs Cerro Largo [14] - 3/4 -

TBN3

21:00 - [A2-19] CD Calahorra vs Numancia [A2-12] - 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [6] Lok.Leipzig vs C. Leipzig [4] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Aberdeen vs Hearts [5] - 1/4 -

BDNC

21:00 - [24] Oliv. Hospital vs Rio Ave [25] -

BDNC

21:00 - [11] Vilaverdense SC vs Portimonense [46] +1 -

BDNC

21:00 - [15] AD Machico vs Boavista [38] -

BDNC

21:00 - [50] Imortal DC vs SC Farense [5] -

BDNC

21:00 - [48] Sao Martinho vs Casa Pia AC [9] -

BDNC

21:00 - [26] Valadares vs Chaves [22] -

BDNC

21:00 - [49] Tirsense vs Leixoes [2] -

BDNC

21:00 - [21] CD Mafra vs Maritimo [23] -

BDNC

21:00 - [12] Vitoria Setubal vs Pacos Ferreira [45] +3/4 -

NGB

21:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Shinnik Yaroslavl [9] +0 -

NGB

21:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Dyn. Makhachkala [11] - 1/4 -

BIA

21:00 - [5] Gent vs KV Mechelen [13] - 3/4 -

BIB

21:00 - [11] Genk II vs Anderlecht II [4] +0 -

LATA

21:00 - [2] Riga FC vs BFC Daugava [7] - 2 1/4 -

LUXA

21:00 - [2] Swift Hesperange vs Mondorf-les. [8] -

MDVA

21:00 - [3] Zimbru vs Petrocub [2] -

FINA

21:00 - [1] Helsinki vs KuPS [2] - 1/4 -

FINA

21:00 - [3] Honka vs Haka [4] - 3/4 -

FINA

21:00 - [10] Inter Turku vs Seinajoen JK [7] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Vik.Plzen [1] +1/4 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Slovan Liberec [9] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [5] Istanbul BB vs Istanbulspor AS [18] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Haninge/Brand. vs Pitea IF [Norra-7] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev [3] - 1/4 -

DENA

21:00 - [1] Nordsjaelland vs Aarhus AGF [8] - 1/4 -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs ATK [4] +0 -

TBNA

21:15 - [2] Real Madrid vs Barcelona [1] - 1/4 -

ITB

21:15 - [20] Perugia vs Alto Adige [9] - 1/4 -

ESTA

21:15 - [4] Nomme Kalju vs Flora Tallinn [1] -

ANHB

21:20 - [20] Hull City vs Birmingham [14] +0 -

LITC

21:30 - [2] Zalgiris vs Hegelmann Litauen [1] -

TSA

21:30 - [2] Servette vs Basel [5] +0 -

TSA

21:30 - [10] Zurich vs Young Boys [1] +1/2 -

HLA

21:45 - [4] AZ Alkmaar vs Feyenoord [1] +0 -

KSAA

21:45 - [16] Al Baten vs Abha [9] +1 1/4 -

KSAA

21:45 - [2] Al Nasr (KSA) vs Al Feiha [15] - 1 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-7] Murcia vs Real Union [A2-18] - 1 -

NGB

22:00 - [14] Kuban vs Baltika [1] +1/2 -

NGB

22:00 - [2] Alania Vla vs SKA-Khabarovsk [5] - 3/4 -

GEOA

22:00 - [2] Dinamo Batumi vs Dila Gori [3] -

GREA

22:00 - [12] Pas Giannina vs OFI Creta [10] - 1/4 -

NORA

22:00 - [6] Valerenga vs Bodo Glimt [2] +1/4 -

NORA

22:00 - [14] Sandefjord vs FK Jerv [16] - 1 -

NORA

22:00 - [15] Kristiansund vs Haugesund [10] - 1/4 -

NORA

22:00 - [9] Aalesund vs HamKam [13] - 1/4 -

NORA

22:00 - [11] Viking vs Sarpsborg [8] - 1/2 -

CYPA

22:00 - [9] Karmiotissa Pol. vs AEL Limassol [10] +0 -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs RB Salzburg [1] +1 -

CHIC

22:00 - [8] CD Magallanes vs Huachipato [6] - 1/4 -

PERA

22:00 - [14] Dep. Municipal vs Academia Cantolao [15] - 1/4 -

PHA

22:05 - [6] Monaco vs Clermont [10] - 1 1/2 -

CROA

22:10 - [8] HNK Rijeka vs Lok. Zagreb [7] - 1/2 -

BULA

22:15 - [3] CSKA 1948 Sofia vs Spartak Varna [16] - 2 1/4 -

MLTA

22:15 - [7] Balzan vs Sirens [11] -

MLTA

22:15 - [13] Santa Lucia FC vs Hibernians Paola [2] -

ANHA

22:30 - [6] Liverpool vs Man City [2] +1/2 -

ITA3

22:30 - [A-5] AC Renate vs Vicenza [A-4] +0 -

ITA3

22:30 - [A-9] Pro Vercelli vs Piacenza [A-19] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-8] Aurora Pro Patria vs AC Trento [A-17] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-13] Padova vs Virtus Verona [A-16] - 1 1/4 -

DUA

22:30 - [5] Union Berlin vs B.Dortmund [6] +0 -

SVKA

22:30 - [4] Zelez. Podbrezova vs Spartak Trnava [3] +1/2 -

SLOA

22:30 - [3] Mura vs NK Radomlje [8] - 3/4 -

TDA

22:30 - [9] Mjallby AIF vs Hammarby [3] +3/4 -

BHRA

22:30 - [5] Al Ahli (BHR) vs AL Riffa [2] -

ALBA

22:45 - [2] Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje [6] -

HUNA

22:45 - [9] Mezokovesdi SE vs Ferencvaros [1] +1 -

FAIC

22:45 - [3] Waterford Utd vs Shelbourne [4] +1/2 -

GHU17

22:59 - [63] Hungary U17 vs T.B.Nha U17 [14] -

TBN3

22:59 - [A1-16] Linense vs S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 -

ITAA

22:59 - [1] Napoli vs Bologna [11] - 1 3/4 -

BDNC

22:59 - [37] Felgueiras vs Braga [14] +2 1/4 -

POLB

22:59 - [9] Stal Rzeszow vs Odra Opole [16] - 3/4 -

IREA

22:59 - [8] Drogheda Utd vs Shamrock Rovers [1] +1 1/4 -

MDVA

22:59 - [1] Sheriff Tiraspol vs FC Balti [5] -

CYPA

22:59 - [14] Akritas vs Apoel FC [2] +1 -

TNKB

22:59 - [10] Sakaryaspor vs Adanaspor [12] - 1/4 -

DENA

22:59 - [7] Midtjylland vs AC Horsens [9] - 3/4 -

UAEA

22:59 - [5] Ajman vs Khorfakkan [11] - 1/2 -

UAEA

22:59 - [4] Al Sharjah vs Al Wasl [3] - 3/4 -

ARGA

22:59 - [28] Aldosivi vs Talleres Cordoba [13] +1/4 -

ARGB

23:10 - [4] Gim.Mendoza vs Deportivo Moron [13] - 1/2 -

ASI20VL

23:30 - [H-4] Kuwait U20 vs Iraq U20 [H-2] -

TBNA

23:30 - [16] Espanyol vs Valladolid [12] - 1/2 -

TBNB

23:30 - [3] Burgos CF vs Mirandes [17] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [21] Malaga vs Lugo [20] - 1/2 -

POLA

23:30 - [12] Gornik Zabrze vs Lech Poznan [6] +1/4 -

BIA

23:30 - [11] Anderlecht vs Club Brugge [4] +1/4 -

GREA

23:30 - [11] Lamia FC vs Panathinaikos [1] +3/4 -

SRBA

23:30 - [2] FK Partizan vs Cukaricki Belgrade [4] - 1 -

TBN3

00:00 - [A2-13] UD Logrones vs Cornella [A2-14] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-12] Salamanca vs San Fernando [A1-13] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-4] Deportivo vs Linares Deportivo [A1-5] - 1 -

NGA

00:00 - [5] CSKA Moscow vs Spartak Moscow [2] - 1/4 -

ICEA

00:00 - [8] Fram Rey. vs Vestmannaeyjar [9] +1/4 -

NORA

00:00 - [4] Lillestrom vs Molde [1] +1/4 -

SVKA

00:00 - [8] Zemplin Michalovce vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Mlada Boleslav [6] - 1 3/4 -

TNKA

00:00 - [8] Besiktas vs Trabzonspor [7] - 1/2 -

DUA

00:30 - [1] Bayern Munich vs Freiburg [2] - 1 1/2 -

BULA

00:30 - [12] Septemvri Sofia vs Levski Sofia [6] +1 1/2 -

GREA

00:30 - [9] Asteras Tripolis vs Panetolikos [7] - 1/2 -

RMNA

00:30 - [5] Steaua Bucuresti vs UTA Arad [15] - 1 -

KSAA

00:30 - [10] Al Ettifaq vs Al Taawon (KSA) [5] +1/4 -

KSAA

00:30 - [13] Al Adalah vs Dhamak [6] +1/4 -

KSAA

00:30 - [3] Al Ittihad (KSA) vs Al Wehda (KSA) [12] - 1 -

KSB

00:30 - [8] Al Riyadh vs Al Ahli (KSA) [9] -

BDNC

01:00 - [18] Varzim vs Sporting Lisbon [40] +2 1/4 -

HLA

01:00 - [2] Ajax vs SBV Excelsior [14] - 3 1/4 -

BIB

01:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Dender [9] - 1 1/4 -

PERA

01:00 - [3] Atletico Grau vs Carlos A. Mannucci [17] - 3/4 -

ARGA

01:30 - [11] Newells Old Boys vs Boca Juniors [1] +0 -

URUA

01:30 - [6] Danubio vs Albion FC (URU) [16] - 3/4 -

ITAA

01:45 - [20] Verona vs AC Milan [2] +1 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Marseille [4] - 1 1/4 -

TBNA

02:00 - [6] Real Betis vs Almeria [14] - 1 -

TBNB

02:00 - [6] Cartagena vs Ibiza-Eivissa [22] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [16] Tenerife vs Granada [4] - 1/4 -

BIA

02:00 - [14] Oostende vs Union Saint-Gilloise [2] +3/4 -

BRAA

02:00 - [17] Ceara/CE vs Cuiaba/MT [16] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [1] Palmeiras/SP vs Sao Paulo/SP [9] - 1 -

BRB

02:00 - [7] SC Recife/PE vs Vasco DG/RJ [4] - 1/2 -

BRB

02:00 - [2] Gremio/RS vs Bahia/BA [3] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Oriente Petrolero [5] - 1/2 -

COLA

02:00 - [20] Cortulua vs Deportes Tolima [14] +1/4 -

PARA

02:00 - [2] Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion [1] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [4] Valur Rey. vs Stjarnan [7] - 1 -

USAA

02:15 - [Tay-2] Austin FC vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1/2 -

BDNC

02:45 - [53] Anadia vs Porto [1] +3 1/2 -

PERA

03:00 - [12] AD Tarma vs Uni.San Martin [19] - 1 1/2 -

CHIB

03:30 - [13] Deportes Recoleta vs Iquique [12] -

CHIB

03:30 - [15] San Luis Qui. vs Deportes Santa Cruz [11] -

PERA

03:45 - [4] Universitario vs Melgar [5] +0 -

ARGA

04:00 - [15] Godoy Cruz vs Patronato Parana [10] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [14] Independiente vs Banfield [24] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [11] Botafogo/RJ vs Internacional/RS [2] +0 -

BRAA

04:00 - [20] Juventude/RS vs Atletico/GO [18] +0 -

VENA

04:00 - [6] Dep.Tachira vs Puerto Cabello [7] - 1/2 -

USW

04:00 - [4] Houston Dash Nữ vs Kansas City Nữ [5] -

MEXB

04:00 - [1] Celaya vs Correcaminos [13] - 3/4 -

ARGB

04:05 - [8] Almagro vs Ind.Rivadavia [9] - 1/2 -

COLA

04:05 - [12] Union Magdalena vs Pereira [5] - 1/4 -

ARGB

04:10 - [6] Estudiantes Rio Cuarto vs Deportivo Riestra [11] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [14] Real Santa Cruz vs Always Ready [2] +3/4 -

URUA

04:30 - [5] CA Penarol vs CA River Plate (URU) [8] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [7] Athletico/PR vs Coritiba/PR [15] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [19] Avai/SC vs Fluminense/RJ [3] +1/2 -

CHIB

06:00 - [4] U. San Felipe vs Puerto Montt [5] -

ECUA

06:00 - [3] Catolica Quito vs Emelec [5] - 1 -

ECUA

06:00 - [14] Mushuc Runa vs Independiente JT [2] +3/4 -

ECUA

06:00 - [8] Barcelona SC vs SD Aucas [1] +0 -

PARA

06:00 - [3] Nacional(PAR) vs Guarani CA [9] - 1/2 -

PERA

06:00 - [11] Cienciano vs Alianza Lima [1] - 3/4 -

COLA

06:10 - [4] Millonarios vs Patriotas [19] - 1 1/4 -

VENA

06:15 - [10] Portuguesa vs Dep.Lara [12] +0 -

ARGA

06:30 - [3] River Plate vs Rosario Central [20] - 1 -

BLVA

06:30 - [15] Univ. De Sucre vs Aurora [7] +1/4 -

MEXA

07:06 - [3] Santos Laguna vs Toluca [6] - 1 1/4 -

USAA

07:20 - [Dong-2] CF Montreal vs Orlando City [Dong-7] - 1/2 -

COLA

08:15 - [16] Jag de Cordoba vs Santa Fe [1] +0 -

USW

09:00 - [3] San Diego Wave Nữ vs Chicago RS Nữ [6] - 1/4 -

MEXA

09:06 - [4] Pachuca vs Tigres UANL [5] - 3/4 -

IDNA

15:30 Hoãn [11] PSS Sleman vs Madura United FC [2] -

IDNA

20:00 Hoãn [8] Persib Bandung vs Persebaya Surabaya [10] -

NPA

20:30 Hoãn [9] Royal AM vs TS Galaxy [11] -

NPA

22:30 Hoãn [1] Mamelodi Sun. vs Moroka Swallows [13] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10