LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 16/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

11:00 - [6] Brisbane Roar U21 vs Brisbane City [11] -

AUSNSW

11:30 - [3] Wollongong Wolves vs Marconi Stallions [6] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Manly Utd [8] - 1/2 -

AUSQSL

12:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Peninsula Power [1] +1 1/4 -

AUSBPL

13:00 - [3] Grange Thistle vs Toowong FC [4] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [13] Grulla Morioka vs Nagano Parceiro [3] +1/4 -

AUSQSL

13:30 - [8] Gold Coast Utd vs Capalaba [12] - 1/2 -

NHATW

13:30 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs JEF United Nữ [6] +0 -

NGB

14:00 - [7] SKA-Khabarovsk vs Volgar Astrakhan [13] - 1/2 -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs FC Imabari [7] +1/4 -

NHAT3

15:00 - [17] Yokohama SCC vs Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 -

AUSNSW

15:30 - [1] Sydney FC U21 vs North Shore Mariners [9] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - Stomil Olsztyn vs Wigry Suwalki -

NHATB

16:00 - [12] Tochigi SC vs Ehime FC [21] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [5] Ventforet Kofu vs Tokushima Vortis [1] +1/4 -

NHATB

16:00 - [7] Montedio Yama. vs V-Varen Nagasaki [3] - 1/4 -

NHATA

16:30 - [5] Kashima Antlers vs Vissel Kobe [11] - 1/4 -

HQB

16:30 - [4] Gyeongnam vs Chungnam Asan [10] - 1/2 -

NGB

17:00 - [21] Tom Tomsk vs Irtysh Omsk [18] -

NGB

17:00 - [11] Yenisey vs Alania Vla [5] -

NHATB

17:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs Omiya Ardija [13] +1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Jubilo Iwata vs JEF United Chiba [14] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Ryukyu [19] +0 -

NHATB

17:00 - [11] Mito Hollyhock vs Tokyo Verdy [8] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs Kyoto Sanga [10] - 1/4 -

HQA

17:00 - [12] Gwangju vs Gangwon [6] +0 -

HQA

17:00 - [5] Daegu vs Incheon Utd [10] - 1 -

TQA

17:00 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Beijing Guoan [B-2] +1 1/4 -

HQB

18:00 - [2] Suwon FC vs Jeju Utd [1] +0 -

DUC4DB

18:30 - [3] VSG Altglienicke vs Tennis Borussia B. [19] -

BIA

18:30 - [9] Cercle Brugge vs Antwerpen [6] +3/4 -

NGB

19:00 - [20] Chertanovo vs Dinamo Bryansk [17] - 1/4 -

TQA

19:00 - [B-1] Shanghai SIPG vs Shijiazhuang YJ [B-6] - 1 1/4 -

GHCLB

19:30 - Feyenoord vs Twente - 1 1/2 -

TDA

19:30 - [6] Hammarby vs Elfsborg [2] - 1/4 -

TDA

19:30 - [15] Falkenbergs vs AIK Solna [9] +1/4 -

TDB

19:30 - [8] Vasteras vs Umea [15] - 1/2 -

TDB

19:30 - [2] Degerfors IF vs Ljungskile SK [16] - 1 1/2 -

C1U19

20:00 - [F-1] Inter Milan U19 vs Rennes U19 [Play off-3] - 1/2 -

NGB

20:00 - [10] Spartak Moscow B vs Akron Togliatti [19] - 1/2 -

NGB

20:00 - [4] FK Orenburg vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 1 1/4 -

LATA

20:00 - [3] Ventspils vs Jelgava [7] - 1/2 -

ARMA

20:30 - [6] FC Noah vs Shirak [9] -

NPA

20:30 - [15] Black Leopards vs Maritzburg Utd [16] +1/4 -

GHCLB

21:00 - B.Dortmund vs Austria Wien - 2 1/2 -

NGB

21:00 - [6] Veles Moscow vs Fakel [16] +0 -

NGB

21:00 - [1] Nizhny Nov vs Neftekhimik Nizh [8] - 1/4 -

POLC

21:00 - Blekitni Stargard vs Warta Poznan -

BIA

21:00 - [2] Beerschot-Wilrijk vs Zulte-Waregem [15] - 1/4 -

BIA

21:00 - [13] Eupen vs Club Brugge [1] +1 -

ICEW

21:00 - [3] UMF Selfoss Nữ vs Fylkir Nữ [4] -

ICEW

21:00 - [5] Trottur Rey. Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [8] -

LITA

21:00 - [4] Banga vs FK Panevezys [5] +0 -

BRA

21:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Ceara/CE [15] - 1 -

BRB

21:00 - [1] Chapecoense vs Sampaio Correa/MA [3] - 1 -

BULA

21:45 - [14] Etar vs Cherno More [7] +3/4 -

HUNA

21:55 - [9] Diosgyori vs Mezokovesdi SE [12] +0 -

NGB

22:00 - [15] Krasnodar B vs Torpedo Moscow [2] +1/2 -

BIHA

22:00 - [4] Borac Banja Luka vs Zrinjski [3] - 1/4 -

MKDA

22:00 - [3] Shkupi vs Makedonija [2] -

MKDA

22:00 - [10] Academy Pandev vs Vardar [6] -

MKDA

22:00 - [5] Borec Veles vs Renova [11] -

MKDA

22:00 - [1] Shkendija vs FC Struga [4] - 1 1/2 -

LATA

22:00 - [4] Valmiera / BSS vs FK Liepaja [5] +0 -

URUA

22:00 - [11] CA Progreso vs Cerro Montevideo [15] - 1/2 -

SCOA

22:30 - [10] Livingston vs Rangers [1] +1 1/2 -

ARMA

22:30 - [4] Ararat Y vs Pyunik [8] +0 -

POLC

22:30 - Chrobry Glogow vs Cracovia Krakow +1 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs TPS Turku [11] - 1/4 -

FINB

22:30 - [10] AC Kajaani vs KPV Kokkola [8] +1/4 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs SJK Akatemia [11] - 1 1/2 -

FINB

22:30 - [9] Gnistan vs Mypa [12] - 1/2 -

FINB

22:30 - [7] MP Mikkeli vs EIF Ekenas [4] +1/4 -

TDA

22:30 - [7] Mjallby AIF vs Malmo [1] +3/4 -

TDB

22:30 - [12] Norrby vs Trelleborgs [9] - 1/4 -

KSB

22:50 - [13] Al Nahda (KSA) vs Al Jabalain [4] -

KSB

22:50 - [12] Al Jeel vs Najran [8] -

CROA

22:55 - [4] Hajduk Split vs Istra 1961 [10] - 1 3/4 -

C1U19

22:59 - [D-1] Juventus U19 vs Real Madrid U19 [A-1] +1/2 -

GHCLB

22:59 - Mlada Boleslav vs Varnsdorf - 1 3/4 -

NGB

22:59 - [12] Chayka FK Pesch vs Krylya Sovetov [3] +3/4 -

ESTA

22:59 - [8] Trans Narva vs Tallinna Kalev [10] -

ICEW

22:59 - [6] Stjarnan Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

ICEW

22:59 - [9] Hafnarfjordur Nữ vs Breidablik Nữ [1] -

IREA

22:59 - [6] St. Patrick's vs Shamrock Rovers [1] +3/4 -

NORA

22:59 - [11] Brann vs Mjondalen [15] - 3/4 -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Kristiansund [6] - 1/2 -

NORA

22:59 - [12] Sandefjord vs Bodo Glimt [1] +1 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Stromsgodset [14] - 1/2 -

NORA

22:59 - [7] Viking vs Stabaek [9] - 3/4 -

NPA

22:59 - [8] SuperSport Utd vs Blo. Celtic [14] - 1/4 -

SRBA

23:00 - [20] OFK Backa vs Backa Topola [9] -

KSB

23:10 - Al Baten vs Al Khaleej(KSA) [14] -

KSB

23:10 - Al Mujazzal vs Al Ain (KSA) -

BIA

23:15 - [7] Anderlecht vs Sint Truiden [16] - 3/4 -

KSB

23:25 - [19] Al Tai vs Al Shoalah [15] -

KSB

23:30 - [11] Jeddah Club vs Al Qadisiya -

TBNB

00:00 - [5] Almeria vs Girona [13] +0 -

NGB

00:00 - [9] Baltika vs Shinnik Yaroslavl [22] - 1/2 -

BIHA

00:00 - [10] Radnik Bijeljina vs Siroki Brijeg [7] -

BULA

00:00 - [4] Cska Sofia vs Botev Plovdiv [9] - 1 -

GEOA

00:00 - [10] Merani Tbilisi vs Dinamo Batumi [2] -

ICEA

00:00 - [9] HK Kopavogur vs Fjolnir [12] - 1/2 -

LATA

00:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs BFC Daugava [8] - 1 1/2 -

MEXA

00:00 - [11] Toluca vs Tigres UANL [6] +1/4 -

JORA

00:30 - [2] Jazeera Amman vs Sareeh [9] -

SRBA

01:00 - [17] FK Rad vs FK Vozdovac [7] +1/2 -

SRBA

01:00 - [13] FK Metalac GM vs Proleter NS [6] +1/4 -

SRBA

01:00 - [3] Vojvodina vs Mladost Lucani [8] - 3/4 -

URUA

01:00 - [5] Cerro Largo vs CA Rentistas [2] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [3] Pyramids FC vs Tala'ea Al Jaish [12] -

CROA

01:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Lok. Zagreb [9] - 2 -

POLC

01:30 - LKS Lodz vs Slask Wroclaw +1/2 -

NORA

01:30 - [4] Rosenborg vs Aalesund [16] - 1 1/2 -

C2

02:00 - Sevilla vs Man Utd +0 -

BRA

02:00 - [12] Bahia/BA vs Bragantino/SP [14] +0 -

BRA

02:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Sao Paulo/SP [3] +1/4 -

BRB

02:00 - [18] Figueirense/SC vs Cruzeiro/MG [9] +1/2 -

ITB

02:15 - [7] Frosinone vs Spezia +0 -

ICEA

02:15 - [10] Vikingur Rey. vs Breidablik [3] +0 -

TBNB

03:00 - [22] Zaragoza vs Elche - 1/4 -

PARA

03:00 - [12] General Diaz vs River Plate (PAR) [11] +1/4 -

CRCA

03:00 - [B-5] Jicaral Sercoba vs San Carlos [B-3] -

URUA

03:30 - [4] CA Penarol vs Boston River [16] - 1 -

BRA

04:00 - [5] Fluminense/RJ vs Internacional/RS [4] +1/4 -

ECUA

04:00 - [10] Olmedo vs LDU Quito [3] +3/4 -

BRA

05:00 - [13] Atletico/GO vs SC Recife/PE [16] - 1/2 -

CRCA

05:00 - [A-2] Herediano vs Municipal Grecia [A-6] - 1 -

BRA

05:30 - [10] Fortaleza/CE vs Botafogo/RJ [18] - 1/2 -

PARA

05:30 - [9] Guarani CA vs 12 de Octubre [1] - 3/4 -

BRA

05:45 - [8] Santos/SP vs Atletico/PR [11] - 1/4 -

ECUA

06:15 - [5] Catolica Quito vs SD Aucas [9] -

USB

06:35 - [H-1] Tampa Bay Rowdies vs Miami Fusion [H-3] -

MEXA

07:06 - [8] Santos Laguna vs Atlas [16] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [17] Queretaro vs Club America [3] +1/4 -

AUSBPL

14:00 Hoãn [1] St George Saints vs North Star [12] -

GHCLB

17:00 Hoãn Hannover II vs St. Pauli -

GHCLB

18:00 Hoãn Heracles Almelo vs Lotte -

USA

07:30 Hoãn [Dong-4] Columbus Crew vs New England [Dong-7] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-3] Orlando City vs D.C. Utd [Dong-13] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-6] Nashville FC vs Vancouver WC [Tay-9] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-12] Houston Dynamo vs New York City [Dong-5] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas vs San Jose EQ [Tay-7] -

USA

09:00 Hoãn [Dong-12] Atlanta United vs Los Angeles FC [Tay-6] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-10] Real Salt Lake vs Montreal Impact [Dong-9] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-11] LA Galaxy vs Cincinnati [Dong-14] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1