LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 15/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

COLB

02:00 - [8] Atletico Huila vs Tigres(COL) [14] -

NHATA

12:00 - [13] Consa. Sapporo vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

AUSSL

12:30 - [6] Adelaide City vs Adelaide Olympic [8] +0 -

AUSSL

12:30 - [10] Adelaide Utd U21 vs Campbelltown City [2] -

AUSSL

12:30 - [7] Cumberland Utd vs Ade. Blue Eagles [9] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [12] Para Hills Knights vs Adelaide Raiders [5] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Croydon Kings [4] - 3/4 -

AUSA

14:00 - [1] Sydney FC vs Western United [5] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [11] The Gap vs Taringa Rovers [5] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Cockburn City [3] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth Glory U21 vs Sorrento [7] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Armadale SC vs Inglewood Utd [8] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Bayswater City [6] -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs ECU Joondalup [4] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Gwelup Croatia vs Perth SC [5] +0 -

NHATW

14:00 - [8] Nojima Stella nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] -

AUSBPL

15:00 - [2] Albany Creek vs Brisbane Knights [7] - 2 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [10] Caboolture Sports vs Bayside Utd [8] -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1 -

NHAT3

15:00 - [2] Sagamihara vs FC Gifu [4] +0 -

HQ3

15:00 - [14] Gyeongju Citizen vs Changwon City [6] -

HQ3

15:00 - [7] Hwaseong FC vs GimPo Citizen [11] -

HQ3

15:00 - [13] Yangju FC vs Jeonju EM [15] -

HQ3

15:00 - [16] Chuncheon FC vs Cheongju FC [9] -

HQ3

15:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Gangneung City [2] -

AUSQSL

15:30 - [5] Brisbane Strikers vs Queensland Lion [4] +1 3/4 -

NHATW

15:30 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs NTV Beleza Nữ [3] +3/4 -

AUSQSL

15:45 - [10] Eastern Suburbs vs Sunshine Coast [9] -

GHCLB

16:00 - Wolfsburg vs Ein.Braunschweig -

CZEU19

16:00 - [5] Sigma Olomouc U19 vs Zlin U19 [14] -

AUSNSW

16:00 - [11] Mt Druitt Town vs Rockdale City [4] +0 -

NHATA

16:00 - [14] Yokohama FC vs Shonan Bellmare [16] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [18] Vegalta Sendai vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

NHATB

16:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Avispa Fukuoka [2] +0 -

NHAT3

16:00 - [16] Kamatamare San. vs Blaublitz Akita [1] +1 -

NHATW

16:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [9] -

NHATW

16:00 - [10] Ehime FC Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

CZEU19

16:30 - [7] Slovacko U19 vs Hradec Kralove U19 [8] -

NHATA

16:30 - [12] Oita Trinita vs Yokohama FM [7] +1 -

GHCLB

17:00 - Hannover 96 vs Roda JC - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs Sanf Hiroshima [8] +1/2 -

NHATA

17:00 - [10] Kashiwa Reysol vs Cerezo Osaka [4] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Nagoya Grampus [3] +0 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Machida Zelvia [18] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Alb. Niigata (JPN) [6] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Vanraure Hachinohe [15] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [6] Gainare Tottori vs Fukushima Utd [11] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [9] Kagoshima vs Kataller Toyama [8] +0 -

HQA

17:00 - [8] FC Seoul vs Sangju Sangmu [4] +1/4 -

HQA

17:00 - [7] Suwon Bluewings vs Jeonbuk H.Motor [1] +1 -

HQA

17:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Pohang Steelers [3] - 1/4 -

HQB

17:00 - [7] Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons [6] +1/2 -

HQ3

17:00 - [8] Daejeon Korail vs Gyeongju KHNP [4] -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Mokpo City [5] -

HQ3

17:00 - [3] Busan Transp. vs Gimhae City [1] -

TQA

17:00 - [A-3] Shandong Luneng vs Shenzhen FC [A-5] - 1 -

GHCLB

18:00 - Heracles Almelo vs Go Ahead Eagles - 3/4 -

HQB

18:00 - [9] Anyang vs Bucheon 1995 [8] +0 -

DUC4DB

18:30 - [18] Optik Rathenow vs Meuselwitz [17] +1/2 -

DUC4DB

18:30 - [13] Luckenwalde vs Ger.Halberstadt [15] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [20] Bischofswerdaer vs Auerbach [16] +1/2 -

DUC4DB

18:30 - [5] Berlin AK 07 vs Union Furstenwalde [10] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [12] E.Cottbus vs SV Lichtenberg [11] - 1 -

NPA

18:30 - [12] Amazulu vs Baroka FC [4] - 1/4 -

NPA

18:30 - [9] Stellenbosch FC vs Golden Arrows [6] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Emmen vs Telstar - 3/4 -

GHCLB

19:00 - M.gladbach vs Duisburg -

DUC4DB

19:00 - [4] CZ Jena vs Babelsberg [9] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [14] Hertha Berlin II vs Lok.Leipzig [6] - 1/4 -

POLC

19:00 - Pniowek Pawlowice vs Sokol Ostroda -

GHCLB

19:30 - Union Berlin vs Dynamo Dresden - 1 1/2 -

GHCLB

19:30 - Freiburg vs Karlsruher - 1 1/4 -

GHCLB

19:30 - Mainz vs Wurzburger -

NGA

19:30 - [10] Rubin Kazan vs Ural S.r. [11] - 3/4 -

NGA

19:30 - [4] Din. Moscow vs Rotor Volgograd [15] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - Linfield vs Stoke City -

GHCLB

20:00 - Uerdingen vs Bochum -

GHCLB

20:00 - Heidenheim vs SCR Altach -

GHCLB

20:00 - Lorient vs Guingamp -

ESTA

20:00 - [7] TJK Legion vs Nomme Kalju [4] +1 1/4 -

IREA

20:00 - [8] Finn Harps vs Bohemians [2] +1/2 -

FINB

20:00 - [2] KTP Kotka vs VPS Vaasa [6] - 1 -

TDA

20:00 - [8] Orebro vs Djurgardens [3] +3/4 -

TQA

20:00 - [A-7] Dalian Yifang vs Guangzhou Fuli [A-6] -

GHCLB

20:30 - Holstein Kiel vs St. Pauli -

GHCLB

20:30 - A.Bielefeld vs Osnabruck -

GHCLB

20:30 - Nurnberg vs Augsburg -

NPA

20:30 - Polokwane vs Kaizer Chiefs [10] +3/4 -

ICEB

20:45 - [8] Afturelding vs Vestri [6] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Sturm Graz vs Opava - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Fenerbahce vs Istanbulspor AS -

GHCLB

21:00 - Nantes vs Le Havre -

GHCLB

21:00 - NAC Breda vs ADO Den Haag - 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [8] Chemnitzer vs Viktoria Berlin [1] - 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [2] C. Leipzig vs Berliner FC Dynamo [7] +0 -

SCOA

21:00 - [9] Ross County vs Dundee Utd [5] +0 -

SCOA

21:00 - [12] Hamilton vs St. Mirren [11] +1/4 -

SCOA

21:00 - [6] Kilmarnock vs St. Johnstone [7] - 1/4 -

POLC

21:00 - Karpaty Krosno vs Stal Mielec -

POLC

21:00 - KKS Kalisz vs Korona Kielce -

POLC

21:00 - Stal Rzeszow vs Podbeskidzie -

POLC

21:00 - Unia Janikowo vs Zaglebie Sosno -

POLC

21:00 - Unia Skierniewice vs Widzew Lodz -

ICEB

21:00 - [12] Leiknir Faskr. vs UMF Grindavik [4] +1 -

IREB

21:00 - [8] Shamrock Rovers 2 vs Wexford Youths [10] +1/4 -

NORA

21:00 - [10] Sarpsborg vs Molde [2] +1/2 -

FINA

21:00 - [1] Helsinki vs Honka [4] - 3/4 -

FINA

21:00 - [5] Ilves vs Seinajoen JK [7] - 1/2 -

FINB

21:00 - [5] MuSa Pori vs AC Oulu [1] +1/2 -

BRB

21:00 - [19] Botafogo/SP vs Guarani/SP [12] +0 -

GHCLB

21:30 - De Graafschap vs Heerenveen +1/4 -

POLC

21:30 - Resovia vs Piast Gliwice +1 -

BIA

21:30 - [3] Genk vs OH Leuven [8] - 2 -

HUNA

21:30 - [5] Paksi vs Ujpest [10] +0 -

BULA

21:45 - [2] Lok. Plovdiv vs Botev Vratsa [8] - 1 -

GHCLB

22:00 - Sandhausen vs Nancy -

GHCLB

22:00 - Strasbourg vs Metz -

NGA

22:00 - [1] CSKA Moscow vs FK Tambov [14] - 1 -

BIHA

22:00 - [9] Mladost D. Kakanj vs FK Tuzla City [5] -

MKDA

22:00 - [8] Rabotnicki vs Belasica Strumica [12] -

SRBA

22:00 - [15] Indija vs Napredak [16] +0 -

JORA

22:00 - [4] Sheikh Hussein vs Ahli Amman [12] -

JORA

22:00 - [11] Sahab vs Faisaly (JOR) [6] -

URUA

22:00 - [9] Liverpool P. (URU) vs CA Fenix [10] -

MNEA

22:30 - [6] FK Jerezo vs Rudar [8] -

TDB

22:30 - [14] Dalkurd FF vs Halmstads [1] +3/4 -

TDB

22:30 - [4] Osters vs Brage [7] - 1/4 -

TDB

22:30 - [6] GIF Sundsvall vs GAIS [11] - 1 1/4 -

CROA

22:55 - [5] HNK Rijeka vs Sibenik [6] - 1 3/4 -

KSAA

22:55 - Al Adalah vs Al Hilal [1] +1 3/4 -

GHCLB

22:59 - AZ Alkmaar vs Monaco - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Le Mans vs Caen -

GHCLB

22:59 - Stade Reims vs Midtjylland +0 -

NGA

22:59 - [8] Lok. Moscow vs Krasnodar [9] +0 -

ESTA

22:59 - [6] Tulevik Viljandi vs Paide Linname. [2] -

ICEA

22:59 - [8] IA Akranes vs Fylkir [6] +0 -

ICEA

22:59 - [1] Valur Rey. vs KA Akureyri [7] - 1 1/4 -

ICEB

22:59 - [2] Leiknir Rey. vs Thor Akureyri [7] - 3/4 -

ICEB

22:59 - [10] Magni Grenivik vs Keflavik [1] +1 3/4 -

IREA

22:59 - [9] Shelbourne vs Derry City [7] +1/4 -

SVKA

22:59 - [12] Trencin vs MSK Zilina [3] +0 -

NPA

22:59 - [3] Orlando Pirates vs Wits - 1/4 -

KSAA

23:10 - [6] Al Faisaly (KSA) vs Al Ahli (KSA) [5] - 1/4 -

KSAA

23:15 - [7] Al Taawon (KSA) vs Dhamak [16] - 1/2 -

IRNA

23:15 - [12] Teraktor Sazi vs Machine Sazi [14] -

IRNA

23:15 - [8] Sanat Naft vs Shahin Bushehr -

IRNA

23:15 - [1] Gol Gohar vs Persepolis [5] -

IRNA

23:15 - [7] Nassaji Mazandaran vs Zobahan [9] -

IRNA

23:15 - [2] Esteghlal Tehran vs Peykan [13] -

IRNA

23:15 - [11] Sepahan vs Shahr Khodrou [6] -

IRNA

23:15 - Pars Jonoubi Jam vs Foolad Khozestan [3] -

IRNA

23:15 - [4] SaiPa Karadj vs Naft M. Soleyman [10] -

GHCLB

23:30 - Schalke 04 vs Verl -

SCOA

23:30 - [4] Hibernian vs Motherwell [8] - 1/4 -

HUNA

23:35 - [8] Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC [2] +1/2 -

GHCLB

00:00 - Amiens vs Troyes +1/2 -

GHCLB

00:00 - Nice vs Rennes -

GHCLB

00:00 - Toulouse vs Niort -

NGA

00:00 - [5] Rostov vs Zenit [2] +1/2 -

POLC

00:00 - GKS Tychy vs Wisla Plock +1/4 -

BIHA

00:00 - [6] Velez Mostar vs FK Krupa [11] -

BIHA

00:00 - [8] Sloboda Tuzla vs Zeljeznicar [2] -

BULA

00:00 - [3] Arda Kardzhali vs Levski Sofia [12] +0 -

BIA

00:00 - [12] Gent vs Kortrijk [11] - 3/4 -

BIA

00:00 - [5] Charleroi vs Oostende [10] - 1 -

SRBA

00:00 - [14] Novi Pazar vs Javor Ivanjica [12] +0 -

SRBA

00:00 - [10] Radnicki Nis vs Macva Sabac [19] - 1 3/4 -

SRBA

00:00 - [11] Radnik Surdulica vs Partizan [2] +1 1/2 -

SRBA

00:00 - [18] Zlatibor Cajetina vs Cukaricki [4] +1 1/4 -

SVKA

00:00 - [4] Spartak Trnava vs FK Pohronie [11] - 3/4 -

SVKA

00:00 - [7] Ruzomberok vs Sered [8] - 3/4 -

SVKA

00:00 - [2] Dunajska Stred vs Nitra [6] - 1 3/4 -

SVKA

00:00 - [5] Zlate Moravce vs Slo. Bratislava [1] -

SVKA

00:00 - [9] Senica vs Zemplin Michalovce [10] - 1/2 -

KUWA

00:15 - [5] Al Kuwait vs Al Nasr (KUW) [1] -

POLC

00:30 - KSZO 1929 vs Wisla Krakow +2 -

JORA

00:30 - [10] Al Aqaba SC vs Wihdat [1] +1 3/4 -

KSAA

00:50 - [15] Al Nasr (KSA) vs Al Wehda (KSA) [14] - 1 1/4 -

ICEB

01:00 - [9] Vik. Olafsvik vs Trottur Rey. [11] - 1 1/2 -

MNEA

01:00 - [3] FK Podgorica vs OFK Titograd [9] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [5] Zeta vs Iskra Danilo [7] +1/4 -

MNEA

01:00 - [4] Sutjeska vs OFK Petrovac [10] - 1 1/4 -

URUA

01:00 - [12] CA River Plate (URU) vs Nacional Montevideo [1] +1/4 -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs Masr lel Maqassah [9] - 1 -

CROA

01:05 - [2] NK Osijek vs Slaven Belupo [7] - 1 -

GHCLB

01:30 - Grenoble vs Clermont +0 -

POLC

01:30 - Odra Opole vs Lech Poznan +1 1/2 -

C1

02:00 - [C-1] Man City vs Lyon - 1 3/4 -

BRB

02:30 - [13] Brasil Pelotas/RS vs Oeste/SP [20] +0 -

URUA

03:30 - [7] Wanderers vs Dep. Maldonado [8] - 1/4 -

ECUA

04:00 - [15] Nacional Quito vs Independiente JT [12] +1/2 -

USB

04:00 - [C-3] Colorado Springs vs New Mexico United [C-2] -

CRCA

04:00 - [A-3] Guadalupe FC vs Santos Guapiles [A-5] - 1/4 -

BRA

05:00 - [7] Gremio/RS vs Corinthians/SP [9] - 3/4 -

BRB

05:00 - [17] Nautico/PE vs CRB/AL [11] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [7] Chivas Guad. vs San Luis [18] - 1/2 -

BRA

05:30 - [19] Coritiba/PR vs Flamengo/RJ [2] +3/4 -

CRCA

05:30 - [A-4] Perez Zeledon vs Alajuelense [A-1] +1/2 -

USB

06:05 - [E-3] Indy Eleven vs Pittsburgh R. [F-2] -

USB

06:05 - [G-1] Ch.Independence vs Memphis 901 [G-4] -

USB

06:05 - [F-1] Hartford Athletic vs New York RB II [F-3] -

ECUA

06:15 - [13] Delfin SC vs Emelec [1] +1/4 -

USB

07:00 - [D-4] OKC Energy vs Rio Grande Valley [D-5] - 1/2 -

USB

07:00 - [E-1] Louisville City vs Loudoun United [F-5] - 1 1/2 -

USB

07:00 - [H-2] Ch. Battery vs Atlanta United II [H-4] - 1 -

MEXA

07:00 - [4] Cruz Azul vs Juarez [13] - 1 1/4 -

BRA

07:30 - [6] Palmeiras/SP vs Goias/GO [20] - 1 3/4 -

USB

07:30 - [G-3] North Carolina vs Birmingham Legion [G-2] -

USB

07:50 - [E-2] Saint Louis FC vs Sporting Kansas II [E-4] - 3/4 -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs Austin Bold [D-3] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-4] Orange C. Blues vs Las Vegas Lights [B-5] -

USB

09:00 - [C-4] Real Monarchs vs El Paso Locomotive [C-1] -

MEXA

09:00 - [14] Mazatlan FC vs Pumas UNAM [2] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Limon [B-4] - 1 1/2 -

MEXA

09:06 - [5] Monterrey vs Necaxa [10] - 3/4 -

USB

09:30 - [B-1] Phoenix FC vs San Diego Loyal [B-2] - 1 1/4 -

USB

09:30 - [A-1] Reno 1868 vs Portland Timbers II [A-4] -

USB

10:00 - [A-2] Sacramento vs Tacoma Defiance [A-3] - 1 1/4 -

AUSSL

12:30 Hoãn [10] Adelaide Utd U21 vs Cumberland Utd [7] -

GHCLB

19:00 Hoãn Dijon vs Nimes -

ARMA

20:30 Hoãn [7] Van Yerevan vs Gandzasar [10] -

GHCLB

23:00 Hoãn Nantes vs Saint Etienne -

GHCLB

23:45 Hoãn PSV Eindhoven vs Volendam -

GHCLB

00:00 Hoãn Auxerre vs Bordeaux +1/2 -

GHCLB

00:00 Hoãn Lens vs Sparta Rotterdam -

COLB

02:00 Hoãn [15] Real Cartagena vs Llaneros FC [7] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Bogota FC vs Barranquilla [16] -

COLB

02:00 Hoãn [9] Fortaleza vs Atletico [13] -

COLB

02:00 Hoãn [12] Boca Juniors Cali vs Union Magdalena [3] -

COLB

02:00 Hoãn [6] Leones FC vs Cortulua [1] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Real San Andres vs Valledupar [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 15/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1