LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 - [9] FK Taraz vs FK Kyzylzhar [4] - 1/4 -

AUSA

15:05 - [8] WS Wanderers vs Perth Glory [9] - 1/4 -

AUSVPL

15:30 - [8] Melb. Knights vs Hume City [4] +1/4 -

AUSVPL

15:45 - [7] Port Melbourne vs South Melbourne [9] +1/4 -

MAPL

15:45 - [5] Selangor II vs Kelantan United [8] -

AUSVPL

16:00 - [10] Green Gully SC vs Heidelberg Utd [6] +0 -

AUSVPL

16:15 - [3] Bentleigh Greens vs St Albans Saints [14] - 1 -

AUSVPL

16:30 - [13] Dandenong City vs Avondale Heights [1] +1/2 -

KAZA

17:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Kairat Almaty [3] +1 1/4 -

UKRU21

17:00 - [5] Vorskla U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

UKRU21

17:00 - [13] Desna U21 vs Dnipro-1 U21 [6] -

VNA

17:00 - [8] Bình Định vs SHB Đà Nẵng [9] - 1/4 -

VNB

17:00 - [8] Cần Thơ vs CA Nhân Dân [6] +0 -

AUSW

17:35 - [9] Perth Glory Nữ vs Melbourne City Nữ [7] +3/4 -

MDVA

18:00 - [5] Sfintul Gheorghe vs CSCT Buiucani - 3/4 -

MDVA

18:00 - [2] Milsami vs Dinamo-Auto [6] - 1 -

VNA

18:00 - [4] Nam Định vs Viettel [2] +1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-6] Tottenham U23 vs Man Utd U23 [1-5] -

KAZA

19:00 - [1] Astana vs Caspiy Aktau [10] - 1 3/4 -

UKRU21

19:00 - [8] Mariupol Youth vs FC Mynai U21 [11] -

HKGA

19:00 - [1] Kitchee vs Eastern AA [2] +0 -

VNA

19:15 - [11] TP.HCM vs Sài Gòn FC [13] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-9] Norwich City U23 vs Newcastle U23 [2-4] -

ANHU23

20:00 - [2-1] Fulham U23 vs Burnley U23 [2-7] -

POLB

20:00 - [8] Odra Opole vs Sandecja [4] +0 -

ISRB

20:00 - [8] INR HaSharon vs Ahi Nazareth [10] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Raanana vs Hapoel Kfar Shalem - 1/4 -

ISRB

20:00 - [16] Beitar TA Ramla vs Hapoel Iksal - 1/2 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Umm Al Fahm vs Kafr Qasim [3] +0 -

ISRB

20:00 - Hapoel Nof HaGalil vs H. Petah Tikva [9] - 1/2 -

MDVA

20:00 - [3] Sheriff Tiraspol vs Petrocub [1] -

TNKA

20:00 - [5] Fatih Karagumruk vs Kayserispor [11] - 3/4 -

KUWA

20:00 - [1] Al Arabi (KUW) vs Khaitan [9] - 2 1/4 -

UZBA

20:30 - [8] Qyzylqum vs Sogdiana Jizzakh [2] -

UZBA

20:30 - [7] Navbahor vs Nasaf Qarshi [4] -

ANHU23

21:00 - [1-13] Blackburn U23 vs Brighton U23 [1-4] -

CYPA

21:30 - Karmiotissa Pol. vs Ermis Aradippou +3/4 -

BLRA

22:00 - [14] Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino [10] +1/4 -

LATA

22:00 - [3] Valmiera / BSS vs BFC Daugava [6] -

LATA

22:00 - [4] FK Liepaja vs Riga FC [2] +1/2 -

NPA

22:00 - [4] Stellenbosch FC vs SuperSport Utd [2] +0 -

KUWA

22:15 - [4] Kazma vs Al Nasr (KUW) [6] +0 -

BULA

22:30 - Etar vs Botev Plovdiv [2] +0 -

RMNA

22:30 - [3] Voluntari vs Hermannstadt +0 -

KUWA

22:50 - [8] Al Sahel vs Fahaheel [10] - 1/4 -

NGA

22:59 - [9] Rubin Kazan vs Khimki [13] - 3/4 -

NGA

22:59 - [2] FK Sochi vs FK Tambov - 2 3/4 -

LITA

22:59 - [1] Suduva vs Nevezis [10] - 2 1/4 -

TNKA

22:59 - [6] Galatasaray vs Rizespor [20] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - Altay vs Menemen Bld [10] - 1 1/4 -

PH3

00:00 - [7] SO Cholet vs Lyon Duchere +1/4 -

PH3

00:00 - Quevilly vs Avranches [11] - 1/2 -

PH3

00:00 - [3] Villefranche vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 -

POLA

00:00 - [10] Piast Gliwice vs Cracovia Krakow [6] - 1/2 -

CROA

00:00 - [2] NK Osijek vs Lok. Zagreb [5] - 1 -

SRBA

00:00 - [13] FK Metalac GM vs FK Napredak [5] +0 -

CZEA

00:00 - [14] Pardubice vs Mlada Boleslav [8] +1/4 -

CYPA

00:00 - [10] Apoel FC vs Doxa Katokopia [8] - 1 -

DUB

00:30 - [4] Paderborn 07 vs Karlsruher [7] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [13] Kapfenberg vs Floridsdorfer AC [7] +1/4 -

IREA

00:45 - [6] Drogheda Utd vs Waterford Utd [9] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [3] Saarbrucken vs Vik.Koln [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - Chambly vs Ajaccio [3] +1/2 -

PH3

01:00 - [2] Bourg Peronnas vs Sete [16] - 1/4 -

PH3

01:00 - [1] Annecy FC vs Stade Briochin [13] +0 -

ICELC

01:00 - [D-6] Trottur Rey. vs Vestmannaeyjar [D-4] +1 1/2 -

TSB

01:00 - Chiasso vs Thun [6] +1/2 -

TSB

01:00 - [7] Schaffhausen vs Winterthur [1] - 1/4 -

DENB

01:00 - [8] Esbjerg FB vs Hobro I.K. [11] - 3/4 -

DENB

01:00 - Silkeborg IF vs Fremad Amager [12] - 1 1/2 -

DENB

01:00 - Kolding IF vs Viborg +1 1/4 -

DENB

01:00 - [5] Fredericia vs Vendsyssel FF [10] - 1 -

DENB

01:00 - [3] Hvidovre IF vs HB Koge [7] +1/4 -

DENB

01:00 - Skive IK vs Helsingor [1] +1/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs CFR Cluj [1] +0 -

ANHU23

02:00 - [1-2] West Ham U23 vs Leicester City U23 [1-11] -

ANHU23

02:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Stoke City U23 [2-5] -

PH3

02:00 - [10] Red Star 93 vs Orleans [15] - 1/4 -

PH3

02:00 - [8] Le Mans vs Concarneau [4] - 1/4 -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Twente [7] +0 -

HLB

02:00 - [9] Ajax U21 vs MVV Maastricht [13] - 1/4 -

HLB

02:00 - [17] PSV Eindhoven U21 vs AZ Alkmaar U21 [6] - 1/4 -

HLB

02:00 - [1] Volendam vs NAC Breda [15] +1/4 -

HLB

02:00 - [4] De Graafschap vs SBV Excelsior [3] - 1 -

HLB

02:00 - Go Ahead Eagles vs Dordrecht 90 [20] - 2 -

HLB

02:00 - [12] Telstar vs Roda JC [7] +1/2 -

HLB

02:00 - [18] TOP Oss vs NEC Nijmegen +3/4 -

HLB

02:00 - [19] Almere City vs Den Bosch [16] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [14] Helmond Sport vs Utrecht U21 [11] - 1/4 -

BIB

02:00 - [1] Westerlo vs Union Saint-Gilloise +1/4 -

ICELC

02:00 - [B-1] Vikingur Rey. vs Keflavik [C-2] - 1 -

TSB

02:00 - Grasshoppers vs Aarau [2] +0 -

TSB

02:00 - [3] Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy [5] +1/2 -

URUA

02:00 - [12] CA Rentistas vs Cerro Montevideo - 1/4 -

BLRA

02:15 - [8] Isloch vs FK Smorgon [15] - 1 -

AUTB

02:25 - [8] Grazer AK vs SV Lafnitz [4] +0 -

DUA

02:30 - [17] A.Bielefeld vs Leipzig [8] +1 1/4 -

POLA

02:30 - [4] Pogon Szczecin vs Lechia GD [2] - 1/2 -

POLB

02:30 - Gornik Leczna vs Korona Kielce [3] - 1/4 -

ITA

02:45 - Parma vs Genoa [18] +0 -

SCOB

02:45 - Alloa Athletic vs Dundee +3/4 -

NIRA

02:45 - [4] Crusaders Belfast vs Linfield [3] +1/2 -

BIA

02:45 - [7] Genk vs Standard Liege [13] - 1/4 -

IREA

02:45 - [1] Shamrock Rovers vs St. Patrick's [2] - 3/4 -

ANHA

03:00 - Fulham vs Leeds Utd [17] +0 -

TBNA

03:00 - [8] Real Betis vs Levante [18] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [6] Las Palmas vs Girona [20] - 1/4 -

ITB

03:00 - [5] Ascoli vs Cremonese [2] +0 -

PHA

03:00 - [20] Saint Etienne vs Monaco [10] +1/2 -

PERA

03:00 - [15] Academia Cantolao vs Universitario [4] +1/2 -

ARGB

03:10 - [B-16] Atletico Rafaela vs Villa Dalmine [B-14] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [9] Gil Vicente vs Nacional Madeira - 1/4 -

BRAMG

03:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Coimbra/MG [12] - 2 1/4 -

CRCA

04:00 - Limon vs Jicaral Sercoba [10] +0 -

URUA

04:15 - [13] Boston River vs Danubio - 1/4 -

ARGA

05:00 - [22] Newells Old Boys vs Union Santa Fe [14] - 1/4 -

BRARS

06:00 - [6] Sao Jose PoA/RS vs Brasil Pelotas/RS [9] - 1/4 -

BRARS

06:00 - [2] Gremio/RS vs Aimore/RS [7] - 1 -

PERA

06:00 - [2] Sporting Cristal vs Sport Boys [5] - 1 1/2 -

BRARJ

07:00 - [1] Flamengo/RJ vs Resende/RJ [10] - 2 -

ECUA

07:00 - [10] Tecnico Uni. vs Olmedo [16] - 1/2 -

ARGA

07:15 - [26] C. Cordoba SdE vs Estudiantes LP [6] +1/4 -

COLA

07:40 - [10] Jag de Cordoba vs Rionegro Aguilas [18] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [16] Necaxa vs Juarez [15] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [3] Cartagines vs Perez Zeledon [12] - 1/2 -

MEXA

10:00 - [11] Mazatlan FC vs Club America [1] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 19/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2