LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 23/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

16:00 - [10] FC Lviv U21 vs Desna U21 [13] -

AUSA

16:05 - [12] Melb. Victory vs WS Wanderers [8] +1/2 -

AUSNSW

16:30 - [8] APIA Tigers vs Wollongong Wolves [7] - 1/4 -

AUSNSW

16:30 - [4] Manly Utd vs Sutherland Sharks [11] - 3/4 -

KAZA

17:00 - [10] Caspiy Aktau vs FK Taraz [9] - 1/4 -

UKRU21

17:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs Vorskla U21 [5] -

AUSVPL

17:00 - [10] Green Gully SC vs Melb. Knights [8] - 1/4 -

TQA

17:00 - [B-4] Hebei CFFC vs Wuhan Zall [B-6] +1/4 -

VNC

17:00 - Cần Thơ vs BCM Bình Dương +1 3/4 -

VNC

17:00 - SHB Đà Nẵng vs Bà Rịa Vũng Tàu - 1 1/4 -

VNC

17:00 - HA Gia Lai vs An Giang - 2 1/2 -

UKRU21

17:30 - [6] Dnipro-1 U21 vs FC Mynai U21 [11] -

AUSVPL

17:30 - [13] Dandenong City vs South Melbourne [9] +1/4 -

AUSVPL

17:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Eastern Lions [11] - 1 1/2 -

AUSBPL

17:45 - [9] Centenary Stormers vs Brisbane Knights [12] -

ANHU23

18:00 - [1-6] Tottenham U23 vs Liverpool U23 [1-9] - 1/4 -

KAZA

18:00 - [8] Shakhter Kar. vs Astana [1] +1 1/4 -

UKRU21

18:00 - [8] Mariupol Youth vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

VNC

18:00 - HL Hà Tĩnh vs CA Nhân Dân - 3/4 -

VNC

18:00 - Phố Hiến vs SL Nghệ An +3/4 -

GHCLB

19:00 - Kristiansund vs Molde +1/2 -

ANHU23

19:00 - [2-2] West Brom U23 vs Stoke City U23 [2-5] - 1/4 -

ARMA

19:00 - Shirak vs Van Yerevan [7] -

KAZA

19:00 - [11] Atyrau vs Kairat Almaty [3] +1 1/2 -

MDVA

19:00 - [6] Dinamo-Auto vs Petrocub [1] +1 1/4 -

MDVA

19:00 - [8] FC Floresti vs Codru Lozova FC -

TQA

19:00 - [B-5] Sh. Shenhua vs Beijing Guoan [B-3] -

HKGA

19:00 - [6] Southern District vs Lee Man FC [3] +3/4 -

CZEB

19:30 - [3] SK Lisen vs Vik.Zizkov [14] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [14] Hapoel R. Gan vs Hapoel Iksal - 3/4 -

ISRB

20:00 - [10] Ahi Nazareth vs Hapoel Umm Al Fahm [2] +0 -

ISRB

20:00 - [5] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Nof HaGalil +1/4 -

ISRB

20:00 - [3] Kafr Qasim vs H. Petah Tikva [9] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [2] Tobol Kostanay vs Turan (KAZ) [12] - 1 1/2 -

MDVA

20:00 - [7] Zimbru vs Speranta -

ANHU23

21:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Aston Villa U23 [2-3] -

POLB

21:00 - GKS Belchatow vs Sandecja [4] -

MASL

21:00 - [4] Kedah FA vs Kuala Lumpur FA [6] - 1 -

MASL

21:00 - [5] Selangor FA vs Sabah FA [9] - 1 1/4 -

MAPL

21:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Kelantan [7] -

MAPL

21:00 - [10] Perak II vs FAM-MSN [11] -

ACL

21:30 - [E-4] Al Rayyan vs Al Wahda(UAE) [E-2] +0 -

RMNA

21:30 - [7] UTA Arad vs Hermannstadt +0 -

ACL

22:00 - [B-2] Tractor SC vs Quwa Al Jawiya [B-4] +0 -

GHCLB

22:00 - Raufoss IL vs HamKam -

ANHU23

22:00 - [1-2] West Ham U23 vs Man City U23 [1-1] -

BLRA

22:00 - [15] FK Smorgon vs Sputnik Rechitsa [16] - 1/4 -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Zalgiris [2] +1 1/4 -

NPA

22:00 - [11] Maritzburg Utd vs Baroka FC [10] - 1/4 -

POLB

22:40 - [1] Widzew Lodz vs Gornik Leczna +0 -

PH3

22:59 - [18] FC Bastia-Borgo vs Quevilly +0 -

PH3

22:59 - [11] Avranches vs Bourg Peronnas [2] +0 -

POLA

22:59 - [3] Rakow Czestochowa vs Slask Wroclaw [5] - 1 -

SRBA

22:59 - Zlatibor Cajetina vs FK Novi Pazar [16] +1/2 -

CYPA

22:59 - Ermis Aradippou vs Doxa Katokopia [8] +1/4 -

UKRA

22:59 - [16] FC Mariupol vs Rukh Vynnyky [10] +0 -

IRNA

23:10 - [1] Gol Gohar vs Sanat Naft [14] - 1/2 -

DUB

23:30 - Ein.Braunschweig vs Erzgebirge Aue [18] - 1/4 -

DUB

23:30 - [7] Karlsruher vs Wurzburger - 3/4 -

AUTB

23:30 - [9] Horn vs Blau Weiss Linz [3] +1 1/2 -

AUTB

23:30 - [8] Grazer AK vs Rapid Wien II [11] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [7] Floridsdorfer AC vs Aust Lustenau [1] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [12] Austria Wien II vs SKU Amstetten [5] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Kapfenberg vs Liefering [2] +1 -

HLA

23:45 - [4] Willem II vs RKC Waalwijk [15] - 3/4 -

HLB

23:45 - [15] NAC Breda vs SBV Excelsior [3] - 1 -

HLB

23:45 - [14] Helmond Sport vs Eindhoven [8] +0 -

IREA

23:45 - [8] Finn Harps vs St. Patrick's [2] +1/2 -

ACL

00:00 - [E-3] FC Goa vs Persepolis [E-1] +2 1/2 -

DUC3

00:00 - [18] Vik.Koln vs Verl [12] +0 -

PH3

00:00 - [1] Annecy FC vs Red Star 93 [10] +1/4 -

BLRA

00:00 - [14] Slavia Mozyr vs FK Slutsk [13] - 1/4 -

TSB

00:00 - Chiasso vs Stade L. Ouchy [5] +1/2 -

TSB

00:00 - [7] Schaffhausen vs Neuchatel Xamax [3] - 1/2 -

DENB

00:00 - Silkeborg IF vs Viborg - 1/4 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Esbjerg FB [8] +1/4 -

DENB

00:00 - Kolding IF vs Vendsyssel FF [10] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [5] FC Koln II vs A.Aachen [15] - 3/4 -

BULA

00:30 - [11] Botev Vratsa vs Cherno More [5] - 1/2 -

RMNA

00:30 - [11] Gaz Metan Medias vs Dinamo Bucuresti [15] +0 -

TNKA

00:30 - Genclerbirligi vs Rizespor [20] +0 -

ACL

01:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Foolad Khozestan [D-4] - 1/2 -

ACL

01:00 - [D-3] Wihdat vs Al Sadd [D-2] +1 1/2 -

ACL

01:00 - [B-3] Pakhtakor vs Al Sharjah [B-1] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-13] Blackburn U23 vs Derby County U23 [1-14] -

ANHU23

01:00 - [1-5] Man Utd U23 vs Chelsea U23 [1-10] -

TSB

01:00 - Grasshoppers vs Thun [6] - 1/4 -

TSB

01:00 - [1] Winterthur vs Aarau [2] +3/4 -

PERA

01:15 - [15] Academia Cantolao vs UTC Cajamarca [11] +3/4 -

AUTB

01:25 - [6] Wacker Innsbruck vs Austria Klagenfurt - 1/4 -

DUA

01:30 - [16] Augsburg vs FC Koln [7] +0 -

POLA

01:30 - Podbeskidzie vs Lech Poznan [1] +1/2 -

NIRA

01:30 - [5] Glentoran vs Larne [2] - 1/4 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Bohemians [5] - 3/4 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Shelbourne [1] +3/4 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Cork City [7] +0 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Wexford Youths [10] - 1 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs UC Dublin [3] +0 -

WALA

01:45 - [8] Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan [10] +1/4 -

ANHA

02:00 - [12] Arsenal vs Everton [8] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [18] Zaragoza vs Sporting Gijon [2] +0 -

PHA

02:00 - [15] Stade Reims vs Marseille [3] +1/2 -

HLB

02:00 - [9] Ajax U21 vs NEC Nijmegen +1/2 -

HLB

02:00 - [20] Dordrecht 90 vs MVV Maastricht [13] +3/4 -

HLB

02:00 - [6] AZ Alkmaar U21 vs Cambuur +1 3/4 -

HLB

02:00 - [11] Utrecht U21 vs Go Ahead Eagles +3/4 -

HLB

02:00 - [4] De Graafschap vs Almere City [19] - 1/4 -

HLB

02:00 - [16] Den Bosch vs Roda JC [7] +1 -

BHRA

02:00 - Busaiteen vs Al Najma (BHR) [4] +1/4 -

BHRA

02:00 - [5] East Riffa vs Malkiya -

BHRA

02:00 - [10] Budaiya (BHR) vs Manama [1] -

KUWA

02:00 - [9] Khaitan vs Al Kuwait [3] -

BDNB

02:15 - Estoril vs Casa Pia AC [3] - 1 -

JORA

02:30 - [8] Al Aqaba SC vs Al Salt [3] +3/4 -

EGYC

02:30 - [2] Aswan FC vs El Gouna [15] +1/4 -

VENA

03:00 - [C-5] Mineros Guayana vs Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 -

PERA

03:30 - [7] Dep. Municipal vs Binacional [10] +0 -

COLB

04:00 - [5] Cortulua vs Atletico Huila [1] +0 -

BRASP

06:00 - [D-2] Guarani/SP vs Palmeiras/SP [C-2] +1/2 -

BRASP

06:00 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Santo Andre/SP [A-3] - 1 -

PARA

06:00 - [9] Sol de America vs 12 de Octubre [7] - 1/4 -

PERA

06:00 - [12] Ayacucho FC vs Cienciano [6] +1/4 -

VENA

06:00 - [B-7] Trujillanos vs Zamora Barinas [B-5] +3/4 -

BLVA

06:30 - [11] Nacional Potosi vs Royal Pari [4] - 3/4 -

USAA

06:55 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Orlando City [Dong-4] - 1/4 -

CHIA

07:00 - [14] Curico Unido vs Everton CD [8] +0 -

ARGA

07:15 - [11] Godoy Cruz vs C. Cordoba SdE [26] +0 -

MEXA

07:30 - [8] Puebla vs Pumas UNAM [17] - 1/2 -

BRASP

08:15 - [C-3] Novorizontino/SP vs Santos/SP [D-3] - 1/4 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Necaxa [16] - 1/2 -

MEXA

09:30 - [11] Mazatlan FC vs Club Leon [7] +1/2 -

NHATW

10:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2