LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [15] MIO Biwako vs FC Osaka [1] -

NHATJFL

11:00 - [7] Maruyasu Okazaki vs Veertien Mie [5] -

AUSBPL

12:00 - [8] North Star vs Souths Utd [6] -

AUSNSW

12:00 - [6] Rockdale City vs Sydney Utd [8] - 1/2 -

AUSQSL

12:00 - [3] Gold Coast Knights vs Queensland Lion [1] +3/4 -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Gamba Osaka [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Tokyo Verdy [11] +0 -

NHAT3

12:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Fukushima Utd [10] +1/4 -

AUSNSW

12:10 - [3] Blacktown City vs North Shore Mariners [10] - 1 1/2 -

AUSBPL

13:00 - [7] Taringa Rovers vs Holland Park Hawks [5] +1/2 -

AUSNSW

13:00 - [1] Sydney Olympic vs Sutherland Sharks [12] - 1 -

NHAT3

13:00 - [13] Tegevajaro Miyazaki vs FC Gifu [9] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [3] Nara Club vs Sony Sendai [12] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [16] Criacao Shinjuku vs Verspah Oita [8] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [10] Suzuka Point Getters vs Kagura Shimane [14] - 1 -

AUSBPL

14:15 - [11] Coomera Colts vs Samford Rang. [4] +3/4 -

NHAT3

14:30 - [8] FC Imabari vs Azul Claro Numazu [11] - 3/4 -

TQA

14:30 - [1] Wuhan Three T. vs Hebei CFFC [17] - 2 3/4 -

TQB

14:30 - [12] Nanjing City vs Qingdao Hainiu [3] +1 -

HQ3

15:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Busan Transp. [9] - 1/4 -

TQB

15:00 - [9] Suzhou Dongwu vs Nantong Zhiyun [1] -

TQB

15:00 - [15] Guangxi Pingguo vs Shijiazhuang Gongfu [6] - 1/4 -

VNB

15:30 - [10] Đăk Lăk vs Thừa Thiên Huế [7] -

GHW

16:00 - [113] Bosnia & Herz Nữ vs Philippines Nữ [14] +1/2 -

NHATA

16:00 - [10] Nagoya Grampus vs Kashima Antlers [2] +0 -

NHATA

16:00 - [16] Vissel Kobe vs Urawa Red [7] +0 -

NHATA

16:00 - [4] Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse [12] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [1] Yokohama FC vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 -

NHATB

16:00 - [16] Tochigi SC vs Grulla Morioka [20] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tokushima Vortis vs Thespa Kusatsu [21] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [12] Giravanz Kita. vs Kamatamare San. [15] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Iwaki FC [1] +1/4 -

HQA

16:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 1/4 -

HQB

16:00 - [11] Busan I'Park vs Bucheon 1995 [4] +0 -

AUSQSL

16:30 - [12] Capalaba vs Eastern Suburbs [9] +1 -

NHATA

16:30 - [14] Kyoto Sanga vs Shonan Bellmare [15] +1/4 -

NHATB

16:30 - [22] Ryukyu vs Machida Zelvia [7] +3/4 -

TQA

16:30 - [4] Sh. Shenhua vs Guangzhou FC [16] - 1 1/2 -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Tanjong Pagar [3] -

NHATA

17:00 - [9] Sagan Tosu vs FC Tokyo [8] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Ventforet Kofu [13] +1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Zweigen Kan. [17] +1/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Gimcheon Sangmu [11] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [4] Hwaseong FC vs Mokpo City [14] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Cheonan City vs Yangju Citizen [7] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Changwon City [3] - 1/4 -

VNB

17:00 - [12] Bình Phước vs Phù Đổng [9] - 3/4 -

GHCLB

17:30 - [34] Rakow Czestochowa vs Chojniczanka [672] -

HQA

17:30 - [8] Gangwon vs Jeju Utd [4] +0 -

KAZA

18:00 - [12] FK Kyzylzhar vs Tobol Kostanay [4] +0 -

TDB

18:00 - [8] Utsiktens BK vs Brage [3] - 1/4 -

TDB

18:00 - [5] Skovde vs Vasteras [13] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-13] Motala AIF vs Pitea IF [Norra-3] - 1/4 -

HQB

18:00 - [1] Gwangju vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

HQB

18:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs GimPo Citizen [8] - 3/4 -

VNA

18:00 - [11] Nam Định vs Hà Nội FC [1] +1/2 -

VNB

18:00 - [3] Phố Hiến vs CA Nhân Dân [1] +1/2 -

GHCLB

18:30 - [9] Randers vs Helsingor [120] - 3/4 -

TQA

18:30 - [9] Chengdu Rongcheng vs Shenzhen FC [12] - 1/4 -

TQB

18:30 - [17] Liaoning Shenyang vs Shanghai Jiading [13] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [149] Nordsjaelland vs HB Koge [815] - 1 -

GHCLB

19:00 - [371] Ural S.r. vs Akron Togliatti [450] -

GHW

19:00 - [188] Singapore Nữ vs Hồng Kông Nữ [44] +1 3/4 -

GHW

19:00 - [59] Bangladesh Nữ vs Malaysia Nữ [145] -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs FK Jonava [10] - 1 3/4 -

TD3

19:00 - [Norra-10] Sandvikens vs Umea [Norra-8] - 1 -

TDU21

19:00 - [AS-8] Kalmar U21 vs Mjallby U21 [AS-2] -

GHCLB

19:45 - [305] The New Saints vs Cliftonville [510] - 1 -

GHCLB

20:00 - [499] Hallescher vs Paderborn 07 [12] -

BLRA

20:00 - [5] FK Minsk vs Belshina Bobruisk [11] - 3/4 -

KAZA

20:00 - [5] FK Taraz vs Kairat Almaty [6] +1/4 -

KAZA

20:00 - [7] Caspiy Aktau vs Turan (KAZ) [11] - 1 -

NORB

20:00 - [7] Raufoss IL vs Skeid Fotball [14] - 1/2 -

NORB

20:00 - [8] Start Kristiansand vs Kongsvinger [9] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [5] Stabaek vs Fredrikstad [11] - 1 -

TDA

20:00 - [3] Hammarby vs Hacken [1] - 1/2 -

TDA

20:00 - [8] Mjallby AIF vs Norrkoping [11] +1/4 -

TDA

20:00 - [14] Degerfors IF vs AIK Solna [5] +3/4 -

TDB

20:00 - [15] Dalkurd FF vs Eskilstuna City [7] +0 -

BRAU20

20:00 - [B-9] Atletico/GO U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] +3/4 -

URUA

20:00 - [8] CA River Plate (URU) vs Boston River [4] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - [29] Lok. Moscow vs Veles Moscow [439] -

GHCLB

21:00 - [196] Yverdon vs Dinamo Kiev [7] -

GEOA

21:00 - [10] Lokomotiv T vs FC Telavi [7] -

ICEC

21:00 - [2] HK Kopavogur vs Dalvik/Reynir [13] -

LATA

21:00 - [7] Tukums/Salaspils vs BFC Daugava [6] -

TD3

21:00 - [Norra-15] Taby IS vs Karlstad BK [Norra-11] +1/2 -

UZBA

21:00 - [10] Metallurg Bekabad vs Olympic FK [7] - 1/2 -

BRB

21:00 - [12] Tombense FC/MG vs Nautico/PE [20] - 1/4 -

GHCLB

21:30 - [21] Ludogorets vs Nurnberg [67] +0 -

GHW

21:30 - [150] Ấn Độ U17 Nữ vs Mexico U17 Nữ [34] -

LITA

21:55 - [5] Suduva vs Zalgiris [1] +1/4 -

WAFF16

22:00 - [B-1] Syria U16 vs Kuwait U16 [B-3] -

GHCLB

22:00 - [344] Baltika vs Yenisey [291] +0 -

GHW

22:00 - [21] Bỉ Nữ vs Áo Nữ [24] - 1/4 -

GHW

22:00 - [33] Mỹ U20 Nữ vs Mexico U20 Nữ [115] -

BLRA

22:00 - [15] Dinamo Brest vs Dinamo Minsk [3] +1 -

KAZA

22:00 - [1] Aktobe vs Astana [2] +1/4 -

KAZA

22:00 - [14] FK Maktaaral vs Atyrau [8] +0 -

TD3

22:00 - [Norra-16] Team Thoren vs Sollentuna FK [Norra-14] +1 1/4 -

TDA

22:30 - [16] GIF Sundsvall vs Djurgardens [2] +1 1/4 -

LATA

22:59 - [8] Spartaks Jurmala vs Rigas Futbola Skola [2] +1 3/4 -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Sarpsborg [14] +0 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Tromso [9] +1/2 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Lillestrom [3] +0 -

NORA

22:59 - [2] Bodo Glimt vs Aalesund [11] - 1 3/4 -

ARGA

22:59 - [13] San Lorenzo vs Tigre [12] +1/4 -

PERA

22:59 - [16] Academia Cantolao vs AD Tarma [15] +0 -

ICEC

23:00 - [4] KA Akureyri vs Fram Rey. [18] -

GHCLB

23:30 - [996] Radnik Surdulica vs Sutjeska [527] +0 -

GHW

23:30 - [23] Italia U17 Nữ vs Chile U17 Nữ [63] -

CHIC

23:30 - [4] Antofagasta vs Deportes Limache [30] -

GHCLB

23:59 - [110] Dinamo Zagreb vs Shkendija [272] -

BLRA

00:00 - [13] Arsenal Dzyarzhynsk vs Slavia Mozyr [10] +1/4 -

LATA

00:00 - [4] Riga FC vs Valmiera / BSS [1] - 1/4 -

LITA

00:00 - [6] Kauno Zalgiris vs Banga [8] - 1 1/4 -

CRCA

00:00 - [B-6] Cartagines vs Alajuelense [A-3] -

EGYA

00:00 - [18] Masr lel Maqassah vs Al Masry [11] +3/4 -

WAFF16

01:00 - [B-2] Lebanon U16 vs Palestine U16 [B-4] -

GHW

01:00 - [28] Uruguay Nữ vs Bolivia Nữ [147] -

GHW

01:00 - [29] Tunisia Nữ vs Senegal Nữ [120] -

NORA

01:00 - [6] Valerenga vs Odd Grenland [12] - 1 -

ARGB

01:00 - [8] Almagro vs Deportivo Riestra [15] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [14] Deportivo Madryn vs Almirante Brown [25] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [A-10] Bahia/BA U20 vs America/MG U20 [A-3] -

PERA

01:00 - [18] Carlos Stein vs Cienciano [5] +1/2 -

URUA

01:00 - [12] Plaza Colonia vs Sportivo Cerrito [15] - 1/2 -

PERA

01:15 - [7] Cesar Vallejo vs Binacional [6] - 3/4 -

ARGA

01:30 - [8] CA Platense vs Sarmiento Junin [16] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [13] Deportivo Maipu vs All Boys [3] - 1/2 -

GHW

02:00 - [7] Canada Nữ vs Hàn Quốc Nữ [30] - 1 1/4 -

GHW

02:00 - [53] Pháp U20 Nữ vs Hà Lan U20 Nữ [139] - 1 1/2 -

ARGB

02:00 - [19] CA Mitre Salta vs San Martin SJ [11] +0 -

ARGB

02:00 - [26] Agropecuario AAC vs Ramon Santamarina [37] - 3/4 -

ARGB

02:00 - [12] Estudiantes Rio Cuarto vs Villa Dalmine [32] - 1/2 -

BRA

02:00 - [17] Avai/SC vs Palmeiras/SP [1] +1/2 -

BRA

02:00 - [13] Botafogo/RJ vs Fluminense/RJ [4] +1/4 -

BRAU20

02:00 - [B-5] Santos/SP U20 vs RB Bragantino/SP U20 [B-6] -

CHIC

02:00 - [18] Palestino vs Cobreloa [17] - 1 -

CHIC

02:00 - [22] San. Wanderers vs Curico Unido [21] +1/2 -

USA

02:00 - [Tay-1] Los Angeles FC vs New York RB [Dong-4] - 1/2 -

ICEC

02:15 - [7] KF Aegir. Thor vs Fylkir [11] -

ICEC

02:15 - [3] Hafnarfjordur vs IR Reykjavik [12] -

ARGB

02:30 - [9] Ind.Rivadavia vs San Telmo [27] - 1 -

EGYC

02:30 - [4] Ahly Cairo vs Pyramids FC [5] - 1/4 -

ICEC

02:45 - [9] UMF Njardvik vs KR Reykjavik [6] -

CCF20

03:00 - [C-2] Guatemala U20 vs Canada U20 [A-3] -

PARA

03:30 - [3] Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre [12] - 3/4 -

PERA

03:30 - [2] Sport Huancayo vs Universitario [9] - 1 -

ARGA

04:00 - [6] Racing Club vs Aldosivi [27] - 1 1/2 -

ARGB

04:00 - [35] Tristan Suarez vs Atletico Rafaela [33] +0 -

BRA

04:00 - [14] Ceara/CE vs Atletico/GO [19] - 1/2 -

BRA

04:00 - [12] Goias/GO vs Cuiaba/MT [16] - 1/4 -

BRA

04:00 - [11] Sao Paulo/SP vs Juventude/RS [20] - 1 -

CHIC

04:00 - [15] U. La Calera vs San.Morning [16] - 1 1/4 -

URUA

04:00 - [5] CA Penarol vs Liverpool P. (URU) [1] - 1/2 -

CHIC

04:30 - [6] Huachipato vs Puerto Montt [27] - 1 1/2 -

CHIC

04:30 - [10] Coquimbo Unido vs Melipilla [26] - 3/4 -

CCF20

05:00 - [B-2] Haiti U20 vs Jamaica U20 [D-3] -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Dorados [12] - 1/2 -

USA

05:25 - [Dong-1] Philadelphia Union vs New York City [Dong-2] +0 -

PERA

06:00 - [4] Alianza Lima vs Ayacucho FC [19] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [4] Argentinos Jun. vs Arsenal Sarandi [14] - 1/2 -

ARGB

06:30 - [2] San Martin Tucuman vs Guillermo [17] - 1/2 -

COLA

07:00 - [16] Deportes Tolima vs Atl. Nacional [9] - 1/2 -

USA

07:00 - [Tay-11] Vancouver WC vs New England [Dong-6] +0 -

MEXB

07:05 - [15] Venados vs Correcaminos [10] - 1/4 -

CCF20

07:30 - [C-1] El Salvador U20 vs Dominican U20 [E-2] - 1 1/4 -

MEXSC

08:05 - [1] Atlas vs Cruz Azul [2] +0 -

MEXB

09:05 - [16] Pumas Tabasco vs Cancun FC [7] +0 -

CCF20

09:30 - [B-1] Mexico U20 vs Puerto Rico U20 [E-4] -

PARA

05:45 Hoãn [6] Nacional(PAR) vs Guairena FC [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 26/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0