LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 25/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Kochi United SC [8] -

NHATJFL

11:00 - [13] Honda Lock vs TIAMO Hirakata [11] -

AUSVPL

12:00 - [7] Avondale Heights vs Eastern Lions [14] - 2 1/2 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs White City W. [6] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [2] Adelaide Comets vs SA Panthers [9] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Adelaide Olympic [10] +0 -

AUSQSL

13:00 - [4] Peninsula Power vs SC Wanderers [8] - 1 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [6] Tokyo Musashino vs Honda FC [2] +0 -

AUSVPL

13:45 - [13] Dandenong City vs Dandenong Th. [8] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] Inglewood Utd vs Perth RedStar [2] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Cockburn City [10] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Perth Glory U21 [7] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Armadale SC vs Perth SC [8] +0 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Sorrento [5] +3/4 -

NHATA

14:00 - [1] Yokohama FM vs Kashiwa Reysol [2] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [3] Vegalta Sendai vs Montedio Yama. [8] - 1/4 -

HQ3

14:00 - [16] Dangjin Citizen vs Ulsan Citizen [10] +1/4 -

AUSNSW

14:30 - [5] APIA Tigers vs Sydney FC U21 [7] - 3/4 -

AUSQSL

14:30 - [7] Brisbane City vs Olympic FC QLD [3] +3/4 -

AUSSL

14:30 - [3] Adelaide City vs Metro Stars [4] - 3/4 -

AUSVPL

14:30 - [3] Port Melbourne vs Oakleigh Cannons [2] - 1/4 -

GHCLB

15:00 - [514] Bayside Utd vs UQ FC [996] -

GHCLB

15:00 - [995] Sunshine Coast vs Magpies Crusaders [515] -

GHCLB

15:00 - [393] Monaco vs Cercle Brugge [783] -

AUSNSW

15:00 - [9] Wollongong Wolves vs Manly Utd [2] +1/4 -

AUSVPL

15:00 - [10] Altona City vs Heidelberg Utd [6] +1/4 -

NHAT3

15:00 - [18] Yokohama SCC vs Fujieda MYFC [2] +3/4 -

HQ3

15:00 - [7] Pocheon Citizen vs Paju Citizen [3] +0 -

TQB

15:00 - [8] Qingdao Y.Island vs Zibo Cuju [12] - 3/4 -

AUSBPL

15:15 - [3] Wynnum Wolves vs Surfers Paradise [1] -

GHCLB

15:30 - [392] Chindia Targoviste vs Mioveni [176] -

GHCLB

15:30 - [673] Aust Lustenau vs Wil 1900 [445] -

AUSQSL

15:30 - [10] Logan Light. vs Brisbane Roar U21 [11] +0 -

AUSQSL

15:30 - [5] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd [6] +1/4 -

TQA

15:30 - [15] Cangzhou Mighty Lions vs Beijing Guoan [11] +1 -

GHCLB

16:00 - [130] Wisla Plock vs Lechia GD [151] -

GHCLB

16:00 - [699] SK Lisen vs Skalica [206] -

GHCLB

16:00 - [259] Zaglebie Sosno vs Podbeskidzie [352] -

GHCLB

16:00 - [23] Sparta Praha vs Dukla Praha [8] - 1 3/4 -

AUSFWP

16:00 - [3] Stirling Macedonia vs Balcatta [12] - 1 3/4 -

AUSNSW

16:00 - [4] Marconi Stallions vs Mt Druitt Town [11] - 1 1/2 -

NHATB

16:00 - [12] Mito Hollyhock vs Okayama [4] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [5] Kataller Toyama vs Nagano Parceiro [7] - 1/4 -

HQA

16:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Daegu [9] - 1/2 -

HQB

16:00 - [5] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [9] - 1/2 -

AUSBPL

16:15 - [12] Virginia Utd vs Albany Creek [2] +3 1/4 -

AUSBPL

16:30 - [10] Grange Thistle vs Magic United [9] -

NHATA

16:30 - [12] Avispa Fukuoka vs Sanf Hiroshima [6] +1/2 -

NHAT3

16:30 - [17] Gainare Tottori vs Sagamihara [14] +1/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Balestier Kh. [7] -

GHCLB

17:00 - [458] Katowice vs Gornik Polkowice [332] - 1 -

GHCLB

17:00 - [14] Hradec Kralove vs Pribram [819] - 1 1/4 -

GHCLB

17:00 - [492] Korona Kielce vs Skra Czestochowa [641] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [4] Kawasaki Fro. vs Jubilo Iwata [17] - 1 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Roas. Kumamoto vs Oita Trinita [9] +0 -

NHATB

17:00 - [5] V-Varen Nagasaki vs Blaublitz Akita [17] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [6] Ehime FC vs Kagoshima [3] +0 -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs Suwon Bluewings [11] +0 -

HQ3

17:00 - [12] Cheongju FC vs Siheung Citizen [2] +0 -

VNB

17:00 - [4] Khánh Hòa vs ĐT Long An [6] - 3/4 -

VNB

17:00 - [1] Quảng Nam vs Cần Thơ [8] - 3/4 -

AUSSL

17:15 - [7] Croydon Kings vs Adelaide Utd U21 [5] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - [770] Wuppertaler vs Bochum [13] +1 1/2 -

GHCLB

18:00 - [497] Verl vs Paderborn 07 [12] -

GHCLB

18:00 - [8] Hannover 96 vs Duisburg [812] -

HQA

18:00 - [8] FC Seoul vs Incheon Utd [4] - 1/4 -

HQB

18:00 - [3] Anyang vs Seoul E-Land [8] +0 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Phú Thọ [12] - 3/4 -

TQA

18:30 - [12] Wuhan Yangtze vs Shanghai Port [9] +1 -

TQA

18:30 - [6] Zhejiang Professional vs Shandong Taishan [2] -

TQA

18:30 - [8] Tianjin Tigers vs Meizhou Hakka [7] +1/4 -

GHCLB

19:00 - [165] Magdeburg vs Viktoria Berlin [997] -

GHCLB

19:00 - [222] Aarhus AGF vs Aalborg BK [364] -

GHCLB

19:00 - [609] Sparta Praha B vs MFK Chrudim [107] +0 -

GHCLB

19:00 - [495] Munchen 1860 vs Karlsruher [366] +0 -

GHCLB

19:00 - [132] Brondby vs Hvidovre IF [270] - 3/4 -

BLRA

19:00 - [3] Isloch vs Gomel [7] - 1/4 -

MASL

19:15 - [3] Negeri Sembilan vs Pahang [4] - 1/2 -

MAPL

19:15 - [4] Kuching FA vs PDRM FA [5] - 1/2 -

GHCLB

19:30 - [89] Holstein Kiel vs St. Pauli [810] +1/4 -

GHCLB

20:00 - [995] Brechin City vs Arbroath [451] -

GHW

20:00 - [43] Mỹ U23 Nữ vs Ấn Độ Nữ [27] -

KAZA

20:00 - [13] Akzhayik Oral vs Ordabasy [3] +1/4 -

MASL

20:00 - [8] Melaka FA vs Sarawak [10] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [8] UiTM FC vs Terengganu II [3] +1 -

MAPL

20:00 - [6] Kelantan United vs Perak FA [7] - 3/4 -

BRAU20

20:00 - [A-8] Ceara/CE U20 vs Sao Paulo/SP U20 [A-4] +1/2 -

URUA

20:00 - [7] CA Fenix vs Dep. Maldonado [3] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - [160] Kortrijk vs KV Mechelen [816] +0 -

GHCLB

20:30 - [286] Thun vs St. Gallen [145] +1 -

GHCLB

21:00 - [648] Bala Town vs Cliftonville [510] +0 -

GHCLB

21:00 - [814] Sion vs Servette [162] -

GHCLB

21:00 - [693] SCR Altach vs Luzern [115] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [40] Basel vs Greuther Furth [56] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [472] Wer.Bremen vs Oldenburg 1897 [411] - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - [136] Kaiserslautern vs Lugano [373] -

GHW

21:00 - [65] T.N.Kỳ Nữ vs Azerbaijan Nữ [138] -

GHW

21:00 - [50] Đảo Faroe Nữ vs Andorra Nữ [172] -

BLRA

21:00 - [11] FK Slutsk vs Vitebsk [14] +0 -

ICEB

21:00 - [8] Vestri vs UMF Grindavik [10] - 1/4 -

LITA

21:00 - [3] FK Panevezys vs Siauliai [7] - 1 -

NORA

21:00 - [12] Haugesund vs Viking [5] +1/4 -

BRB

21:00 - [9] Criciuma/SC vs Vila Nova/GO [19] - 1/2 -

BRAU20

21:00 - [A-2] Palmeiras/SP U20 vs Fortaleza/CE U20 [A-9] - 2 -

GHCLB

21:30 - [697] Shkupi vs Hermannstadt [333] -

WAFF16

22:00 - [A-3] Yemen U16 vs Oman U16 [A-4] -

GHCLB

22:00 - [809] Botosani vs Karabakh Agdam [408] -

GHCLB

22:00 - [52] Pardubice vs Jihlava [701] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [197] Lask vs Cracovia Krakow [48] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [220] Pirin Blagoevgrad vs Spartak Varna [790] -

GHCLB

22:00 - [659] Ferencvaros vs Ludogorets [21] -

GHCLB

22:00 - [18] Fenerbahce vs KF Tirana [798] -

GHCLB

22:00 - [45] Levski Sofia vs Academy Pandev [617] -

GHW

22:00 - [47] Na Uy Nữ vs New Zealand Nữ [57] - 1 3/4 -

KAZA

22:00 - [10] FK Aksu vs Shakhter Kar. [9] +0 -

JORA

22:00 - [12] Sareeh vs Al Salt [4] +0 -

GHCLB

22:30 - [467] Maribor vs FK Tuzla City [676] -

GHCLB

22:30 - [123] Lausanne Sports vs Stade L. Ouchy [692] -

GHCLB

22:59 - [620] HNK Gorica vs NK Varazdin [348] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [395] Hajduk Split vs CFR Cluj [74] +1/4 -

GHCLB

22:59 - [36] Fort.Dusseldorf vs Olympiakos [370] +0 -

GHCLB

22:59 - [989] O.Ljubljana vs Cukaricki Belgrade [257] +1/4 -

BLRA

22:59 - [6] Shakhter Soligo. vs Torpedo Zhodino [10] - 1 -

GEOA

22:59 - [1] Dinamo Batumi vs Sioni Bolnisi [8] - 2 1/4 -

GEOA

22:59 - [5] Saburtalo vs Samgurali Tskh. [3] - 1/4 -

LITA

22:59 - [4] FK Riteriai vs Hegelmann Litauen [2] +1/4 -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs Kristiansund [16] - 1 1/4 -

CHIC

23:30 - [29] La Serena vs U.Concepcion [3] - 1/4 -

BRAU20

23:45 - [A-1] Flamengo/RJ U20 vs Botafogo/RJ U20 [A-6] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [355] FK Sochi vs Zenit [73] +3/4 -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Torpedo Kut. [7] - 1 1/2 -

ARGB

00:10 - [23] Deportivo Moron vs Gimnasia Jujuy [18] - 1/2 -

JORA

00:30 - [10] Ma'an SC vs Moghayer Al Sarhan [7] +0 -

JORA

00:30 - [3] Faisaly (JOR) vs Wehdat Amman [1] +0 -

EU19

01:00 - [B-2] Israel U19 vs Anh U19 [B-1] +3/4 -

EU19

01:00 - [B-3] Áo U19 vs Serbia U19 [B-4] +0 -

WAFF16

01:00 - [A-2] Jordan U16 vs Iraq U16 [A-1] -

CCF20

01:00 - [D-2] Costa Rica U20 vs Trinidad &T. U20 [B-3] -

GHW

01:00 - [35] B.D.Nha Nữ vs Hy Lạp Nữ [72] - 2 3/4 -

BLRA

01:00 - [9] Neman Grodno vs Bate Borisov [1] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 vs Cruzeiro/MG U20 [A-7] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [B-4] Internacional/RS U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-10] Chapecoense U20 vs Gremio/RS U20 [B-7] +1/2 -

URUA

01:00 - [6] Danubio vs Nacional(URU) [2] +1/2 -

USB

01:05 - [A-11] Hartford Athletic vs Louisville City [A-1] +1/2 -

ARGA

01:30 - [19] Defensa YJ vs Velez Sarsfield [26] +0 -

ARGA

01:30 - [24] Talleres Cordoba vs C. Cordoba SdE [21] - 1/2 -

BRB

02:00 - [3] Bahia/BA vs Novorizontino/SP [13] - 3/4 -

CHIC

02:00 - [24] Barnechea vs Cobresal [9] +0 -

CHIC

02:00 - [13] Indep Cauquenes vs Nublense [14] +1 1/4 -

CHIC

02:00 - [32] Provincial Ovalle vs U. Espanola [1] -

CHIC

02:00 - [25] Everton CD vs CD Magallanes [8] - 1/2 -

USA

02:00 - [Tay-8] Seattle Sounders vs Sporting Kansas [Tay-14] - 3/4 -

GHW

02:10 - [8] Pháp Nữ vs Cameroon Nữ [73] - 4 3/4 -

ARGB

02:10 - [30] Alvarado MDP vs Belgrano [1] +1/4 -

GHW

02:30 - [11] T.B.Nha Nữ vs Australia Nữ [18] - 2 1/4 -

BRA

02:30 - [4] Athletico/PR vs Bragantino/SP [8] +1/4 -

CCF20

03:00 - [A-2] Cuba U20 vs Panama U20 [C-3] -

PERA

03:30 - [3] Sporting Cristal vs Alianza Atletico [8] - 1 1/4 -

URUA

03:30 - [10] Defensor SC vs Cerro Largo [14] - 1/2 -

CCF20

04:00 - [D-1] Honduras U20 vs Curacao U20 [E-1] - 2 1/4 -

ARGA

04:00 - [18] Colon vs CA Huracan [7] +1/4 -

ARGA

04:00 - [23] Estudiantes LP vs Newells Old Boys [13] - 1/2 -

PARA

04:00 - [9] General Caballero vs Resistencia SC [5] - 1/4 -

USA

04:00 - [Dong-14] D.C. Utd vs Nashville FC [Tay-7] +0 -

ARGB

04:10 - [29] Temperley vs Flandria [34] - 1/4 -

BRB

04:30 - [7] SC Recife/PE vs Brusque FC/SC [15] - 1/2 -

CHIC

04:30 - [2] Univ. Catolica(CHL) vs U. San Felipe [31] - 1 1/2 -

BRA

05:00 - [2] Corinthians/SP vs Santos/SP [9] - 1/4 -

BRA

05:00 - [5] Flamengo/RJ vs America/MG [10] - 1 -

GHW

05:30 - [4] Chile Nữ vs Venezuela Nữ [5] - 3/4 -

GHW

06:00 - [12] Costa Rica Nữ vs Haiti Nữ [91] - 1 1/4 -

USB

06:00 - [A-7] Miami FC vs LA Galaxy II [B-8] - 1 -

USB

06:00 - [A-4] Pittsburgh R. vs Tampa Bay Rowdies [A-2] +0 -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs Cerro Porteno [2] - 1/4 -

GHW

06:30 - [1] Mỹ Nữ vs Colombia Nữ [13] - 4 3/4 -

ARGA

06:30 - [8] River Plate vs Lanus [28] - 1 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Atlanta United [Dong-12] +0 -

USA

06:30 - [Dong-4] CF Montreal vs Charlotte FC [Dong-11] - 1/2 -

BRA

07:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Fortaleza/CE [17] - 1/2 -

CHIC

07:00 - [12] O Higgins vs CCDA Fernandez Vial [20] - 1 -

USA

07:00 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Chicago Fire [Dong-8] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-10] Inter Miami vs Minnesota Utd [Tay-4] +0 -

USB

07:00 - [B-13] Orange County SC vs Loudoun United [A-10] - 1 -

CCF20

07:30 - [A-1] Mỹ U20 vs Nicaragua U20 [E-3] -

USB

07:30 - [A-8] FC Tulsa vs Ch. Battery [A-13] - 1/2 -

USB

07:30 - [A-3] Memphis 901 vs Detroit City FC [A-6] - 3/4 -

GHW

08:00 - [6] Mexico Nữ vs Peru Nữ [121] - 3 3/4 -

USA

08:00 - [Tay-2] Austin FC vs Dallas [Tay-3] +0 -

USB

08:00 - [B-5] New Mexico United vs Birmingham Legion [A-5] - 3/4 -

USB

08:30 - [B-6] El Paso Locomotive vs New York RB II [A-14] - 1 1/4 -

USA

09:00 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Columbus Crew [Dong-5] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Indy Eleven [A-9] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs Atlanta United II [A-12] - 1 1/4 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs Sacramento [B-4] +1/4 -

MEXB

09:05 - [4] Leones Negros UdeG vs Oaxaca [6] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-6] Portland Timbers vs Colorado Rapids [Tay-10] - 1/2 -

GHCLB

15:00 Hoãn [889] Southside Eagles vs Caboolture Sports [838] -

GHCLB

19:00 Hoãn [800] Liefering vs Vorwarts Steyr [999] -

GHCLB

19:00 Hoãn [260] Backa Topola vs Sibenik [621] -

GHCLB

21:00 Hoãn [57] Spartak Moscow vs Alania Vla [426] -

Lịch bóng đá trong ngày 25/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0