LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 27/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

12:00 - [A-9] Ufa U21 vs Rubin Kazan U21 [A-6] +1/4 -

GHW

14:00 - [48] Bulgaria U19 Nữ vs Serbia U19 Nữ [10] -

GHQG

14:50 - [32] Libya vs Iraq U23 [20] -

CZEU19

15:00 - [10] MFk Karvina U19 vs Vik. Plzen U19 [5] +1 3/4 -

MAPL

15:45 - [7] Kelantan vs Negeri Sembilan [1] -

NGAU21

16:00 - [B-7] Arsenal Tula U21 vs Krasnodar U21 [B-2] -

NGAU21

16:00 - [B-6] Chertanovo U21 vs Rostov U21 [B-1] -

CZEU19

16:00 - [3] Hradec Kralove U19 vs Pardubice U19 [2] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [8] Sigma Olomouc U19 vs Slovacko U19 [14] - 1 1/4 -

CZEU19

16:00 - [16] Opava U19 vs Brno U19 [9] -

CZEU19

16:00 - [15] Pribram U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

NGAU21

17:00 - [A-4] Din. Moscow U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-1] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Khimki U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] - 1/4 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Strogino Moscow U21 vs Ural U21 [A-10] -

AUSQSL

17:00 - [8] Gold Coast Utd vs Capalaba [11] - 1 3/4 -

HQ3

17:00 - [11] Changwon City vs Cheongju FC [12] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [2] GimPo Citizen vs Daejeon Korail [10] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [4] Busan Transp. vs Gangneung City [15] - 1/2 -

GHU17

18:00 - [6] Phần Lan U17 vs Iceland U17 [33] -

ANHU23

18:00 - [1-6] Tottenham U23 vs Arsenal U23 [1-3] -

NGAU21

18:00 - [B-5] Zenit U21 vs FK Sochi U21 [B-4] - 1 1/2 -

NGAU21

18:00 - [A-3] Spartak Mos. U21 vs Nizhny Nov U21 [A-5] - 1 3/4 -

CZEU19

18:00 - [7] C. Budejovice U19 vs Mlada Boleslav U19 [6] - 1/4 -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Hougang Utd [3] -

AUSBPL

18:50 - [5] Mount Gravatt vs Acacia Ridge [6] - 1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-13] Sunderland U23 vs Norwich City U23 [2-9] -

BLRA

19:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs FK Smorgon [15] -

CZEU19

19:00 - [11] Banik Ostrava U19 vs Slavia Praha U19 [4] +1 1/2 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Pahang [10] - 3 -

MAPL

20:00 - [9] PDRM FA vs Sarawak [2] +1/4 -

NGA

20:30 - [16] Ural S.r. vs Rostov [15] +1/4 -

NGAU21

21:00 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 2 1/4 -

UZBA

21:00 - [6] Lok. Tashkent vs Turon Yaypan [14] - 1/2 -

LITA

22:00 - [1] Suduva vs Hegelmann Litauen [5] - 1 -

RMNA

22:00 - [3] Voluntari vs Chindia Targoviste [10] +0 -

CZEB

22:00 - [4] Dukla Praha vs Opava [11] - 1/2 -

NGA

22:30 - [13] Khimki vs Nizhny Nov [10] - 1/2 -

BLRA

22:30 - [5] Rukh Brest vs Shakhter Soligo. [1] +0 -

ESTA

22:30 - [6] Tulevik Viljandi vs Tammeka Tartu [9] - 1/4 -

FINA

22:30 - [4] Seinajoen JK vs Haka [10] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-1] JaPS vs KaPa [A-6] - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-2] KaaPo Kaarina vs PIF Parainen [B-3] +1/4 -

FIN3

22:30 - [B-6] Jazz vs Honka 2 [B-7] - 1/4 -

BULA

22:45 - [4] Slavia Sofia vs CSKA 1948 Sofia [9] - 1/2 -

ITB

22:59 - [1] Pisa vs Alessandria [18] - 1/4 -

DUC4BA

22:59 - [10] V. Aschaffenburg vs Eltersdorf [13] - 3/4 -

DUC4BA

22:59 - [7] TSV Aubstadt vs Wacker Burghausen [3] +0 -

NGA

22:59 - [4] Din. Moscow vs Lok. Moscow [6] - 1/2 -

POLA

22:59 - [8] Stal Mielec vs Gornik Leczna [18] - 1/2 -

POLB

22:59 - [10] Resovia vs Korona Kielce [3] - 1/4 -

FIN3

22:59 - [A-8] FC Kiffen vs KuFu-98 [A-5] - 3/4 -

FIN3

22:59 - [C-2] Jyvaskyla JK vs Vaajakoski [C-4] - 3/4 -

FIN3

22:59 - [B-13] TPV Tampere vs HJS Akatemia [B-5] +1 1/2 -

SRBA

22:59 - [4] Backa Topola vs Mladost Lucani [14] - 1 1/2 -

CZEB

22:59 - [12] Usti & Labem vs Pribram [13] +1/4 -

KSAA

22:59 - [9] Al Faisaly (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [1] - 1/4 -

PERA

22:59 - [10] Binacional vs Ayacucho FC [12] +1/4 -

KSAA

23:15 - [12] Al Tai vs Al Feiha [3] +0 -

ITA

23:30 - [10] Udinese vs Venezia [15] - 3/4 -

DUB

23:30 - [16] Sandhausen vs Ingolstadt [17] +0 -

DUB

23:30 - [5] Nurnberg vs Karlsruher [7] - 1/2 -

DUC4B

23:30 - [B-4] Hannover II vs Oldenburg 1897 [B-1] +1/4 -

TD3

23:30 - [Sodra-13] Torns IF vs IFK Malmo [Sodra-4] +1/4 -

UKRA

23:30 - [15] Chernomorets vs PFK Aleksandriya [6] +1/2 -

AUTB

23:30 - [15] Dornbirn vs Kapfenberg [13] +1/4 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs Floridsdorfer AC [7] - 1 1/4 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Horn [9] - 1 -

AUTB

23:30 - [14] LASK Juniors vs Blau Weiss Linz [3] +1 -

AUTB

23:30 - [10] St.Polten vs Austria Wien II [12] - 1/2 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs Fremad Amager [12] - 1 1/4 -

DUC3

00:00 - [11] Hallescher vs Verl [12] - 1/4 -

DUC4B

00:00 - [A-2] Weiche Flensburg vs Lubeck [A-6] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [4] Buchbach vs Heimstetten [11] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [20] Rosenheim vs Bayern Munich II [2] +2 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [9] Unterhaching vs FC Pipinsried [16] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [18] Optik Rathenow vs Babelsberg [6] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [2] Berliner FC Dynamo vs SV Lichtenberg [15] - 2 -

DUC4DB

00:00 - [7] Luckenwalde vs Hertha Berlin II [13] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [9] C. Leipzig vs Chemnitzer [10] -

PH3

00:00 - [7] SO Cholet vs Sedan [5] +1/4 -

PH3

00:00 - [13] Stade Briochin vs Red Star 93 [10] +1/4 -

PH3

00:00 - [1] Annecy FC vs Boulogne [14] +0 -

PH3

00:00 - [15] Orleans vs Chambly [12] - 1/2 -

PH3

00:00 - [18] FC Bastia-Borgo vs Stade Lavallois [6] +0 -

PH3

00:00 - [11] Avranches vs Bourg Peronnas [2] +1/4 -

PH3

00:00 - [3] Villefranche vs Concarneau [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [17] Creteil vs Chateauroux [9] +1/4 -

LATA

00:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs BFC Daugava [6] - 2 -

TD3

00:00 - [Sodra-16] Qviding vs Lindome GIF [Sodra-6] - 3/4 -

DENA

00:00 - [3] Aalborg BK vs Nordsjaelland [9] - 1/4 -

DENB

00:00 - [6] Nykobing vs Esbjerg FB [8] - 1/2 -

EGYA

00:00 - [11] Ceramica Cleopatra vs Ismaily SC [9] - 1/4 -

NGA

00:30 - [5] Krasnodar vs Rubin Kazan [9] - 1 -

TNKA

00:30 - [15] Antalyaspor vs Rizespor [20] - 1/2 -

TNKB

00:30 - [7] Tuzlaspor vs Boluspor [16] - 1/4 -

KSAA

00:45 - [7] Al Hilal vs Al Baten [15] - 2 -

ANHU23

01:00 - [2-8] Wolves U23 vs Nottingham Forest U23 [2-6] -

ANHU23

01:00 - [1-14] Derby County U23 vs Leeds Utd U23 [1-7] -

ANHU23

01:00 - [2-2] West Brom U23 vs Birmingham U23 [2-12] -

ANHU23

01:00 - [1-13] Blackburn U23 vs Leicester City U23 [1-11] -

ANHU23

01:00 - [2-4] Newcastle U23 vs Burnley U23 [2-7] -

ANHU23

01:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Fulham U23 [2-1] -

ANHU23

01:00 - [1-8] Crystal Palace U23 vs Everton U23 [1-12] -

TBNA

01:00 - [13] Mallorca vs Espanyol [11] +0 -

TBNB

01:00 - [6] Las Palmas vs Huesca [9] +0 -

BDNA

01:00 - [17] Belenenses vs Moreirense [14] +1/4 -

HLA

01:00 - [14] Fortuna Sittard vs RKC Waalwijk [15] - 3/4 -

HLB

01:00 - [9] Ajax U21 vs SBV Excelsior [3] - 1/4 -

HLB

01:00 - [5] Emmen vs De Graafschap [4] +0 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs MVV Maastricht [13] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [11] Utrecht U21 vs Telstar [12] +0 -

HLB

01:00 - [10] VVV Venlo vs AZ Alkmaar U21 [6] - 3/4 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs Den Bosch [16] - 3/4 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs ADO Den Haag [2] - 1/2 -

HLB

01:00 - [14] Helmond Sport vs PSV Eindhoven U21 [17] +0 -

HLB

01:00 - [7] Roda JC vs Almere City [19] - 1/4 -

BIHA

01:00 - [3] Sarajevo vs Siroki Brijeg [7] -

BULA

01:00 - [10] Arda Kardzhali vs Lok. Sofia [7] - 3/4 -

BIB

01:00 - [7] RWD Molenbeek vs Excelsior Virton [6] - 1 1/4 -

CROA

01:00 - [9] Slaven Belupo vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 -

HUNA

01:00 - [7] Zalaegerzseg vs Budapest Honved [6] - 1/4 -

RMNA

01:00 - [14] FC U Craiova 1948 vs Farul Constanta [8] +0 -

SVKA

01:00 - [12] FK Pohronie vs Dunajska Stred [4] +1/4 -

SLOA

01:15 - [7] CM Celje vs NK Radomlje [10] - 3/4 -

PERA

01:15 - [3] Melgar vs Sporting Cristal [2] +1/4 -

AUTB

01:25 - [8] Grazer AK vs Vorwarts Steyr [16] - 1 1/4 -

ITB

01:30 - [4] Brescia vs Cosenza [11] - 1 1/4 -

DUA

01:30 - [2] B.Dortmund vs Hoffenheim [9] - 1 1/2 -

POLA

01:30 - [17] Warta Poznan vs Jagiellonia [7] +0 -

POLB

01:30 - [15] Stomil Olsztyn vs LKS Lodz [7] +3/4 -

TSB

01:30 - [2] Aarau vs Vaduz [4] - 1/2 -

ANHL1

01:45 - [7] Burton Albion vs Cheltenham [12] +0 -

ANHL2

01:45 - [18] Rochdale vs Colchester Utd [19] - 1/4 -

ITA

01:45 - [13] Verona vs Inter Milan [3] +1 -

NIRA

01:45 - [11] Portadown FC vs Glenavon [8] +1 -

NIRA

01:45 - [2] Larne vs Coleraine [7] - 1/4 -

BIA

01:45 - [10] Kortrijk vs KV Mechelen [4] - 1/4 -

TNKA

01:45 - [10] Adana Demirspor vs Konyaspor [9] - 1/4 -

WALA

01:45 - [5] Caernarfon Town vs Newtown AFC [3] +1/4 -

PHA

02:00 - [9] Nantes vs Lyon [6] +3/4 -

CHIB

02:00 - [7] CD Magallanes vs San.Morning [3] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [2] Ahly Cairo vs Aswan FC [18] - 2 -

EGYA

02:00 - [15] NBE SC vs Zamalek SC [1] +1 -

TBNB

03:00 - [13] Malaga vs Alcorcon [22] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A-14] Temperley vs Alvarado MDP [A-11] - 1/4 -

TBNA

03:15 - [10] Valencia vs Alaves [19] - 3/4 -

BDNA

03:15 - [4] Estoril vs Maritimo [13] - 1/4 -

PERA

03:30 - [17] Cusco FC vs Cienciano [6] +0 -

BRB

05:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Remo/PA [13] +0 -

VENA

05:15 - [B-3] Portuguesa vs Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 -

CHIB

05:30 - [12] U.Concepcion vs Deportes Santa Cruz [4] - 1/4 -

USAA

05:45 - [Dong-10] Columbus Crew vs Cincinnati [Dong-14] - 3/4 -

ARGB

06:10 - [B-3] CA Guemes vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 -

USAA

06:35 - [Dong-7] CF Montreal vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [3] Emelec vs Olmedo [16] - 2 -

MEXA

07:00 - [11] Mazatlan FC vs San Luis [9] - 1/4 -

BRB

07:30 - [1] Coritiba/PR vs Botafogo/RJ [2] - 1/4 -

VENA

07:30 - [A-5] Carabobo vs Puerto Cabello [A-4] +0 -

COLA

07:40 - Dep.Quindio vs Once Caldas [15] -

USAA

07:45 - [Dong-4] Orlando City vs Inter Miami [Dong-11] - 1/2 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Monterrey [4] +1/2 -

USB

09:30 - [D-8] Las Vegas Lights vs LA Galaxy II [D-4] +1/4 -

MEXA

10:10 - [8] Puebla vs Queretaro [14] - 1/4 -

NGAU21

17:00 Hoãn [B-10] ORS 5 U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] +1/2 -

LATA

23:00 Hoãn [4] FK Liepaja vs BFC Daugava [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2