LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 29/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [11] Fujieda MYFC vs Roas. Kumamoto [1] +0 -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Honda FC [2] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] - 1/4 -

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs JEF United Chiba [9] +0 -

NHATB

12:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Tochigi SC [14] +1/4 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Renofa Yamaguchi [17] - 3/4 -

HQA

12:00 - [9] Incheon Utd vs Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Ade. Blue Eagles [12] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Croydon Kings [8] +0 -

AUSSL

12:30 - [7] Adelaide Olympic vs Adelaide City [2] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Adelaide Raiders [11] +0 -

NHATJFL

13:00 - [17] FC Kariya vs Sony Sendai [3] -

HQ3

13:00 - [8] Paju Citizen vs Hwaseong FC [9] +1/4 -

HQ3

13:00 - [2] GimPo Citizen vs Yangju FC [14] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Gwelup Croatia [10] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [2] Floreat Athena vs Armadale SC [7] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs ECU Joondalup [6] +0 -

AUSFWP

14:00 - [4] Perth Glory U21 vs Sorrento [3] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs Inglewood Utd [5] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Rockingham City [12] - 3/4 -

NHATB

14:00 - [1] Jubilo Iwata vs Zweigen Kan. [18] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [12] Tokyo Verdy vs Blaublitz Akita [13] - 1/4 -

HQB

14:00 - [5] Busan I'Park vs Bucheon 1995 [9] - 3/4 -

HQA

14:30 - [5] Jeju Utd vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [4] Bayside Utd vs Centenary Stormers [9] -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs Mount Gravatt [5] +0 -

TQB

15:00 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Meizhou Hakka [A-1] +0 -

AUSQSL

15:30 - [10] Logan Light. vs Gold Coast Utd [8] +1/2 -

AUSQSL

15:30 - [6] Gold Coast Knights vs Peninsula Power [1] +1/2 -

AUSBPL

16:00 - [7] Toowong FC vs Western Spirit [11] - 1 -

AUSNSW

16:00 - [6] Mt Druitt Town vs Wollongong Wolves [7] +1/4 -

AUSNSW

16:00 - [10] North Shore Mariners vs Sydney FC U21 [12] - 1/2 -

AUSA

16:10 - [5] Adelaide Utd vs Sydney FC [2] +1/4 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Redlands Utd [12] +0 -

HQB

16:30 - [10] Seoul E-Land vs Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [7] Trans Narva vs Paide Linname. [3] +3/4 -

NHATA

17:00 - [13] Kashiwa Reysol vs Consa. Sapporo [11] - 1/4 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Suwon FC [4] +0 -

HQA

17:00 - [10] FC Seoul vs Suwon Bluewings [6] +1/4 -

HQ3

17:00 - [12] Cheongju FC vs Pyeongtaek FC [13] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [1] Cheonan City vs Ulsan Citizen [7] - 1/4 -

TQB

17:00 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Shaanxi Changan [A-4] +3/4 -

POLB

17:40 - [2] Miedz Legnica vs LKS Lodz [7] +1/4 -

TDB

18:00 - [4] Landskrona vs Orgryte [9] +0 -

WALA

18:00 - [5] Caernarfon Town vs Newtown AFC [3] +1/4 -

BLRA

18:30 - [10] Torpedo Zhodino vs Shakhter Soligo. [1] +3/4 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs Hessen Kassel [12] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Stuttgart II vs Pirmasens [16] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Hoffenheim II vs FSV Frankfurt [13] +0 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs Homburg [6] - 1 -

DUC4N

19:00 - [10] Sonnenhof vs Aalen [9] +0 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Mainz II [2] - 1 -

DUC4T

19:00 - B.Dortmund II vs Homberg [19] - 2 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Fortuna Koln vs Schalke 04 II [13] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [6] Fort.Dusseldorf II vs Rodinghausen [12] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Lippstadt vs Bergisch Gladbach - 1 1/4 -

KAZA

19:00 - [5] Ordabasy vs Shakhter Kar. [8] - 1 -

KAZA

19:00 - [10] Caspiy Aktau vs Astana [1] +3/4 -

FINA

19:00 - [8] Honka vs Seinajoen JK [4] - 1/4 -

LITA

19:30 - [8] Dainava Alytus vs Banga [9] +0 -

RMNA

19:30 - [12] Mioveni vs Hermannstadt +0 -

ESTA

20:00 - [2] Flora Tallinn vs Tulevik Viljandi [6] - 2 -

GREU20

20:00 - [2] Olympiakos U20 vs Panathinaikos U20 [3] -

GREU20

20:00 - [1] PAOK U20 vs Pas Giannina U20 [8] -

GREU20

20:00 - [6] Atromitos U20 vs Apollon Smirnis U20 [14] -

GREU20

20:00 - [7] AEK Athens U20 vs Larissa U20 [12] -

GREU20

20:00 - [13] Panetolikos U20 vs Aris Salonica U20 [4] -

GREU20

20:00 - [11] Lamia U20 vs Asteras Tripolis U20 [9] -

LATA

20:00 - [8] Noah Jurmala vs FK Liepaja [4] -

TDB

20:00 - [12] Eskilstuna City vs Trelleborgs [5] +0 -

TDB

20:00 - [13] Akropolis IF vs Falkenbergs [15] +1/4 -

NORB

20:30 - [7] Raufoss IL vs Grorud IL [14] - 3/4 -

NORB

20:30 - [15] Stjordals Blink vs Asane Fotball [11] - 1/4 -

NORB

20:30 - [12] Bryne vs HamKam [1] - 1/4 -

NORB

20:30 - [5] Sogndal vs Sandnes Ulf [10] - 3/4 -

ANHB

21:00 - Brentford vs Swansea City [15] - 1/2 -

POLB

21:00 - [11] Chrobry Glogow vs GKS Belchatow - 3/4 -

BLRA

21:00 - [3] Bate Borisov vs Slavia Mozyr [14] - 1 3/4 -

KAZA

21:00 - [2] Tobol Kostanay vs Aktobe [7] - 1 1/2 -

KAZA

21:00 - [11] Atyrau vs Akzhayik Oral [6] - 1/4 -

FINA

21:00 - [1] KuPS vs Haka [10] - 1 1/4 -

FINA

21:00 - [6] HIFK vs Inter Turku [3] +1/4 -

FINB

21:00 - [1] VPS Vaasa vs MP Mikkeli [9] - 1/4 -

FINB

21:00 - [2] TPS Turku vs JIPPO [12] - 1 1/4 -

FINB

21:00 - [7] EIF Ekenas vs MuSa Pori [10] - 1/2 -

FINB

21:00 - [4] KPV Kokkola vs Jaro [5] - 1/4 -

BRB

21:00 - [7] Vasco DG/RJ vs Operario/PR [15] - 3/4 -

IRNA

21:30 - [16] Tractor SC vs Machine Sazi -

GHQG

22:00 - Indonesia vs Oman [40] +2 -

POLB

22:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Sandecja [4] +0 -

POLB

22:00 - [3] Korona Kielce vs Arka Gdynia [6] +1/2 -

IREA

22:00 - [5] Bohemians vs Waterford Utd [9] - 1 3/4 -

IREA

22:00 - [10] Longford Town vs Shamrock Rovers [1] +1 1/2 -

RMNA

22:00 - Dunarea Calarasi vs Voluntari [3] +1/2 -

CZEA

22:00 - [5] Banik Ostrava vs MFk Karvina [16] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [14] Pardubice vs Jablonec [11] +1/4 -

CZEA

22:00 - [8] Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 [10] - 1/2 -

CZEA

22:00 - Opava vs Vik.Plzen [1] +1 3/4 -

CZEA

22:00 - [3] Slavia Praha vs C. Budejovice [9] - 2 -

CZEA

22:00 - [4] Slovacko vs Zlin [12] - 1 -

CZEA

22:00 - [2] Sparta Praha vs Brno - 2 1/4 -

CZEA

22:00 - [13] Slovan Liberec vs Sigma Olomouc [6] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [15] Teplice vs Pribram - 1 -

CYPA

22:00 - [8] Doxa Katokopia vs EN Paralimni -

CYPA

22:00 - [6] Pafos FC vs Ethnikos Achnas [12] - 1 1/4 -

TDB

22:00 - [6] Norrby vs GAIS [14] - 1/4 -

AUTA

22:00 - St.Polten vs Austria Klagenfurt [4] +0 -

NPA

22:00 - [13] Moroka Swallows vs Mamelodi Sun. [1] +1/4 -

IRNA

22:10 - SaiPa Karadj vs Foolad Khozestan [10] -

ITA3

22:30 - [B-9] Imolese Calcio vs Fano +0 -

GHQG

22:59 - Singapore vs Afghanistan -

GHQG

22:59 - [54] Thụy Điển vs Phần Lan [45] - 3/4 -

DUA

22:59 - Holstein Kiel vs FC Koln [7] +1/2 -

BLRA

22:59 - [9] Neman Grodno vs Sputnik Rechitsa [16] - 2 -

ESTA

22:59 - [5] TJK Legion vs Levadia T. [1] +1 -

URUA

22:59 - [4] Liverpool P. (URU) vs Cerro Largo [8] - 1/2 -

GHQG

23:30 - Iraq vs Nepal [41] -

TBNB

23:30 - [7] Tenerife vs Real Oviedo [14] - 1/4 -

NIRA

23:30 - [1] Cliftonville vs Linfield [3] +1/2 -

NIRA

23:30 - [5] Glentoran vs Crusaders Belfast [4] - 1 1/2 -

NIRA

23:30 - [8] Glenavon vs Dungannon Swi. [9] - 2 -

NIRA

23:30 - [12] Warrenpoint Town vs Carrick Rangers [6] - 1/2 -

NIRA

23:30 - [2] Larne vs Coleraine [7] +1 -

NIRA

23:30 - [10] Ballymena Utd vs Portadown FC [11] - 2 -

GHQG

23:45 - Thái Lan vs Tajikistan -

LATA

00:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs BFC Daugava [6] - 1 1/2 -

USAA

00:00 - [Dong-9] New York RB vs Orlando City [Dong-4] - 1/4 -

USAA

00:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs CF Montreal [Dong-7] - 1/2 -

POLB

00:10 - Radomiak Radom vs Resovia [10] - 1 1/4 -

URUA

01:15 - [16] Villa Espanola vs Plaza Colonia [1] +1/4 -

C1

02:00 - [A-2] Man City vs Chelsea [H-2] - 1/2 -

BRB

02:00 - [5] CRB/AL vs Remo/PA [13] -

CHIA

02:00 - [11] La Serena vs Melipilla [15] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [7] Delfin SC vs 9 de Octubre [5] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [8] Tala'ea Al Jaish vs Ceramica Cleopatra [11] +0 -

BRB

02:30 - [19] Confianca/SE vs Cruzeiro/MG [11] +1/2 -

USAA

03:05 - [Dong-10] Columbus Crew vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

USAA

03:05 - [Dong-14] Cincinnati vs New England [Dong-1] +1/2 -

URUA

03:30 - [9] Sportivo Cerrito vs CA Progreso [15] -

USAA

03:35 - [Dong-5] Atlanta United vs Nashville FC [Dong-2] - 1/4 -

VENA

04:00 - [C-5] Mineros Guayana vs UCV FC [C-6] - 1/2 -

USAA

04:00 - [Tay-9] Los Angeles FC vs New York City [Dong-8] - 3/4 -

BRB

04:15 - [1] Coritiba/PR vs Avai/SC [4] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [13] O Higgins vs Palestino [12] +1/2 -

ECUA

04:30 - [6] Guayaquil City vs Mushuc Runa [14] +0 -

PARA

04:45 - [8] Sportivo Luqueno vs Libertad [1] +1 -

BRAA

05:00 - [9] Cuiaba/MT vs Juventude/RS [16] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [17] Bahia/BA vs Santos/SP [15] - 1/4 -

USAA

06:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 -

VENA

06:15 - [A-4] Puerto Cabello vs Yaracuyanos [A-7] - 3/4 -

USB

06:30 - [B-2] Louisville City vs Indy Eleven [B-6] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-4] Miami Fusion vs Ch.Independence [A-2] - 1/2 -

USW

06:35 - [5] Houston Dash Nữ vs Chicago RS Nữ [4] -

BRAA

07:00 - [12] Sao Paulo/SP vs Fluminense/RJ [8] - 1/2 -

CHIB

07:00 - [12] U.Concepcion vs Temuco [6] -

ECUA

07:00 - [12] Dep.Cuenca vs Tecnico Uni. [10] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-11] Inter Miami vs D.C. Utd [Dong-6] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Houston Dynamo [Tay-11] - 3/4 -

USB

07:30 - [C-3] SA Scorpions vs Rio Grande Valley [C-6] - 3/4 -

USB

07:30 - [B-5] OKC Energy vs Memphis 901 [B-3] +1/4 -

GHQG

08:00 - Mexico vs Iceland - 1 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-3] Colorado Rapids vs Dallas [Tay-12] - 3/4 -

USAA

08:30 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Minnesota Utd [Tay-7] - 1/2 -

USB

08:30 - [C-4] New Mexico United vs Loudoun United [A-8] - 1 1/4 -

USB

09:00 - [D-3] Orange C. Blues vs LA Galaxy II [D-4] - 1/4 -

USB

09:30 - [D-6] Sacramento vs Phoenix FC [D-1] +1/2 -

USB

09:30 - [D-2] San Diego Loyal vs Las Vegas Lights [D-8] - 1 -

NHATB

10:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Okayama [11] - 1/4 -

AUSA

10:35 - [7] Wellington Phoenix vs Perth Glory [9] - 1/2 -

AFCC

17:00 Hoãn [H-1] Kedah FA vs Persipura [H-3] -

AFCC

21:35 Hoãn [H-2] Lion City Sailors vs Sài Gòn FC [H-4] -

LATA

22:00 Hoãn [9] Ventspils vs Spartaks Jurmala [5] +1 -

Lịch bóng đá trong ngày 29/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2