LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [2] Yokohama FM vs Shimizu S-Pulse [15] - 1 1/4 -

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs FC Imabari [15] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Fukushima Utd [5] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [14] Gainare Tottori vs Kataller Toyama [3] +0 -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Kochi United SC [13] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Verspah Oita [5] -

NHATJFL

11:00 - [9] Veertien Mie vs TIAMO Hirakata [4] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs MIO Biwako [11] -

NHATJFL

11:00 - [15] Honda Lock vs Nara Club [12] -

NHATW

11:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

AUSNSW

12:00 - [3] Rockdale City vs Marconi Stallions [9] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Sutherland Sharks [11] - 1 1/2 -

NHATA

12:00 - [3] Vissel Kobe vs Sagan Tosu [7] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [9] FC Tokyo vs Sanf Hiroshima [10] +1/4 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Ryukyu [8] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Sagamihara [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Ventforet Kofu [3] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [13] Kamatamare San. vs Grulla Morioka [4] +1/2 -

AUSNSW

12:10 - [1] Blacktown City vs Manly Utd [4] - 3/4 -

NHATA

13:00 - [18] Oita Trinita vs Avispa Fukuoka [8] +0 -

NHATA

13:00 - [16] Tokushima Vortis vs Shonan Bellmare [17] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [20] Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka [12] +1/2 -

NHATB

13:00 - [6] Machida Zelvia vs Giravanz Kita. [20] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [15] Gangneung City vs Gimhae City [5] -

HQ3

13:00 - [6] Gyeongju KHNP vs Changwon City [11] -

HQ3

13:00 - [4] Busan Transp. vs Mokpo City [3] -

AUSA

13:05 - [8] WS Wanderers vs Brisbane Roar [4] +1/4 -

AUSQSL

13:45 - [2] Brisbane Roar U21 vs Olympic FC QLD [3] +3/4 -

AUSBPL

14:00 - [3] St George Willawong vs The Gap [10] -

NHAT3

14:00 - [9] Nagano Parceiro vs Kagoshima [7] - 1/4 -

NHAT3

14:00 - [6] FC Gifu vs Yokohama SCC [8] - 1 1/4 -

HQB

14:00 - [8] Chungnam Asan vs Anyang [2] +1/4 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Ansan Greeners [7] - 1/2 -

TQB

14:00 - [B-2] Chengdu Better City vs Kunshan FC [B-3] - 1/2 -

AUSSL

14:15 - [9] Adelaide Utd U21 vs Sturt Lions [5] - 1/4 -

HQA

14:30 - [3] Daegu vs Gangwon [8] - 1/2 -

AUSNSW

14:45 - [8] APIA Tigers vs Sydney Olympic [5] - 1/4 -

GREU20

15:00 - [10] Volos NFC U20 vs OFI Creta U20 [5] -

AUSQSL

15:00 - [4] Queensland Lion vs Sunshine Coast [5] - 1 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Eastern Suburbs [9] -

NHATA

15:00 - [14] Gamba Osaka vs Yokohama FC [19] - 1/2 -

NHATB

15:00 - [19] Ehime FC vs Mito Hollyhock [10] +1/4 -

NHATA

16:00 - [5] Urawa Red vs Nagoya Grampus [4] +0 -

HQB

16:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HKGA

16:30 - [5] HK Ranger vs Happy Valley [8] +0 -

HKGA

16:30 - [6] Southern District vs Resources Capital [7] - 1 1/4 -

GHU21

17:00 - Thụy Sỹ U21 vs Ireland U21 - 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Kashima Antlers [6] - 3/4 -

HQA

17:00 - [7] Pohang Steelers vs Gwangju [12] - 3/4 -

POLB

17:40 - [8] Odra Opole vs Nieciecza +1/2 -

BLRA

18:00 - [4] Gomel vs FK Minsk [11] - 1 1/4 -

TDB

18:00 - [16] Vasalunds vs Osters [7] +1/4 -

WA

18:30 - Đảo Guam vs Trung Quốc [B-5] +7 1/4 -

DUB

18:30 - Osnabruck vs Ingolstadt [17] +1/4 -

TQB

18:35 - [A-5] Zibo Cuju vs Sichuan Jiuniu [A-3] +1/4 -

TQB

18:35 - [B-4] Beijing Sport Univ vs Nantong Zhiyun [B-1] +1 -

TQB

18:35 - [C-4] Shenyang Urban vs Suzhou Dongwu [C-5] +0 -

ESTA

19:00 - [9] Tammeka Tartu vs Vaprus Parnu [10] -

BLRA

20:00 - [13] FK Slutsk vs Isloch [8] - 1/4 -

ICEB

20:00 - [5] Vestri vs UMF Grindavik [7] +1/4 -

NORA

20:00 - [16] Mjondalen vs Molde [2] +3/4 -

NORB

20:00 - [9] Start Kristiansand vs Aalesund [2] - 1/4 -

NORB

20:00 - [4] Fredrikstad vs FK Jerv [3] - 3/4 -

NORB

20:00 - [16] Strommen vs Ranheim IL [8] +1/2 -

CZEB

20:00 - [10] Jihlava vs MFK Chrudim [15] - 1 -

CZEB

20:00 - [14] Vik.Zizkov vs Taborsko [8] - 3/4 -

CZEB

20:00 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Hradec Kralove -

CZEB

20:00 - [6] Varnsdorf vs Usti & Labem [12] - 1/2 -

CZEB

20:00 - [3] SK Lisen vs Fotbal Trinec [16] - 3/4 -

CZEB

20:00 - FK Blansko vs SK Prostejov [5] +1/4 -

CZEB

20:00 - [4] Dukla Praha vs Slavoj Vysehrad - 1 3/4 -

NPA

20:00 - [16] TS Galaxy vs Orlando Pirates [6] +1/2 -

ANHL1

21:00 - Blackpool vs Lincoln [15] +0 -

LUXA

21:00 - [11] Etzella Ettelbruc vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [3] Dudelange vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

21:00 - [14] Racing Union vs Progres Niedercorn [6] -

LUXA

21:00 - [13] Hostert vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs UT Petange [5] -

LUXA

21:00 - [16] Rodange 91 vs Victoria Rosport [12] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs Swift Hesperange [8] -

LUXA

21:00 - [9] Jeunesse Esch vs Fola Esch [2] -

FINB

21:00 - [3] RoPS Rovaniemi vs Gnistan [8] -

TSA

21:00 - [8] Sion vs Thun - 1/2 -

BRAA

21:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Fortaleza/CE [3] - 1 -

BRB

21:00 - [14] Brusque FC/SC vs Ponte Preta/SP [16] - 1/4 -

POLB

22:00 - Gornik Leczna vs Stomil Olsztyn [15] - 3/4 -

BLRA

22:00 - [6] Dinamo Brest vs Energetik-BGU [12] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [5] Zeljeznicar vs FK Krupa -

BIHA

22:00 - Olimpik Sarajevo vs Sarajevo [3] -

BIHA

22:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Siroki Brijeg [7] -

BIHA

22:00 - [4] Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka [6] -

BIHA

22:00 - Mladost D. Kakanj vs Velez Mostar [8] -

BIHA

22:00 - [2] FK Tuzla City vs Zrinjski [1] -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs Austria Wien [9] +0 -

EGYA

22:00 - [6] ENPPI Cairo vs Al Intagh Al Harbi [17] - 1/4 -

EGYA

22:00 - [4] Semouha Club vs Arab Contractors [10] +0 -

ITA3

22:30 - [A-5] AC Renate vs Padova [A-1] +0 -

ITA3

22:30 - [A-2] Feralpisalo vs Alessandria +0 -

ITA3

22:30 - [C-11] Avellino vs Alto Adige [A-3] - 1/4 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Lahti [5] +0 -

FINB

22:30 - [11] Klubi 04 Helsinki vs PK-35 [6] +1/4 -

GHQG

22:59 - Malta vs Bắc Ireland [10] +3/4 -

ITA3

22:59 - [A-4] Albinoleffe vs Catanzaro [C-2] +0 -

PHA

22:59 - [9] Nantes vs Toulouse - 1/4 -

BULA

22:59 - [10] Arda Kardzhali vs Cherno More [5] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [8] Kuressaare vs Nomme Kalju [4] -

NORA

22:59 - [14] Brann vs Stromsgodset [9] - 1/4 -

NORA

22:59 - [7] Valerenga vs Sandefjord [11] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

NORA

22:59 - [13] Tromso vs Sarpsborg [12] - 1/2 -

NORA

22:59 - [3] Kristiansund vs Lillestrom [6] - 1/2 -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs Stabaek [15] - 1 1/4 -

ALGA

22:59 - [1] CR Belouizdad vs O Medea [11] -

ALGA

22:59 - [2] ES Setif vs Hussein Dey [14] - 1 1/2 -

ALGA

22:59 - [19] CA BB Arreridj vs Paradou AC [9] +1/2 -

ALGA

22:59 - [4] USM Alger vs CS Constantine [8] -

ALGA

22:59 - [5] MC Oran vs USM Bel Abbes [18] - 1 1/2 -

CHIB

23:00 - [13] Cobreloa vs San Luis Qui. [15] -

CHIB

23:00 - [4] Deportes Santa Cruz vs Iquique [9] -

TBNB

23:30 - Albacete vs Fuenlabrada [10] +1/4 -

GREA

23:30 - [9] Panetolikos vs Xanthi - 3/4 -

CHIB

23:30 - [16] Barnechea vs CD Magallanes [7] -

POLB

00:00 - [12] Puszcza Nie. vs Zaglebie Sosno [16] +1/2 -

ICEB

00:00 - [2] Vestmannaeyjar vs Vik. Olafsvik [12] - 2 1/4 -

MDVC

00:00 - Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe -

ALGA

00:00 - [17] ASO Chlef vs JSM Skikda [20] - 1/2 -

ALGA

00:00 - [3] JS Saoura vs NC Magra [10] - 1 1/2 -

ALGA

00:00 - [15] US Biskra vs WA Tlemcen [16] - 1/4 -

ISRA

00:30 - [4] Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva [1] - 1/2 -

ISRA

00:30 - [9] Maccabi TA vs HIK Shmona [13] - 1 3/4 -

ISRA

00:30 - [10] Maccabi P.Tikva vs Ashdod [11] - 1/4 -

RMNA

00:30 - [13] Sepsi OSK vs Viitorul C. - 3/4 -

BDNB

01:00 - [2] Rio Ave vs Arouca - 3/4 -

NORA

01:00 - [8] Haugesund vs Viking [5] - 1/4 -

KSAA

01:00 - [8] Al Raed vs Al Fateh [4] -

KSAA

01:00 - Al Qadisiya vs Abha [14] +0 -

KSAA

01:00 - [2] Dhamak vs Al Taawon (KSA) [16] - 1/2 -

KSAA

01:00 - Al Ain (KSA) vs Al Baten [15] -

KSAA

01:00 - [5] Al Nasr (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [1] -

KSAA

01:00 - [11] Al Ahli (KSA) vs Al Ettifaq [13] -

KSAA

01:00 - [7] Al Hilal vs Al Faisaly (KSA) [9] -

KSAA

01:00 - [6] Al Shabab (KSA) vs Al Wehda (KSA) - 1 1/4 -

URUA

01:00 - [14] Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU) [5] +0 -

ALGA

01:00 - [7] MC Alger vs RC Relizane [12] - 1 1/4 -

ALGA

01:00 - [13] Ain M'lila vs JS Kabylie [6] +0 -

GHQG

01:15 - [53] Thụy Sỹ vs Mỹ - 1/2 -

ECUA

01:30 - [13] Macara vs SD Aucas [11] +0 -

TBNB

02:00 - UD Logrones vs Las Palmas [6] - 1 -

TBNB

02:00 - [5] Cartagena vs Girona [20] +0 -

TBNB

02:00 - Rayo Vallecano vs Lugo [11] - 1 -

TBNB

02:00 - [4] SD Ponferradina vs Mallorca +1/4 -

TBNB

02:00 - [12] Mirandes vs Sabadell +1/2 -

TBNB

02:00 - [22] Alcorcon vs Espanyol +0 -

TBNB

02:00 - [13] Malaga vs Castellon - 3/4 -

TBNB

02:00 - [2] Sporting Gijon vs Almeria [3] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [18] Zaragoza vs Leganes [19] +1/4 -

BRAA

02:00 - [14] Ceara/CE vs Gremio/RS [19] +1/4 -

BRAA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Palmeiras/SP [4] - 1/2 -

EGYA

02:00 - [12] El Gouna vs Zamalek SC [1] +3/4 -

USW

02:07 - [7] NJ/NY Gotham Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] -

ICEA

02:15 - [11] HK Kopavogur vs Leiknir Rey. [8] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [3] KR Reykjavik vs IA Akranes [9] - 1 3/4 -

ICEA

02:15 - [12] Fylkir vs Stjarnan [7] +0 -

USB

02:30 - [B-7] Atlanta United II vs Birmingham Legion [B-1] +0 -

CHIA

03:00 - [8] Everton CD vs San. Wanderers [17] - 1/4 -

VENA

03:00 - [B-2] Estu.Merida vs Zamora Barinas [B-5] +1/4 -

ECUA

04:00 - [4] LDU Quito vs Orense SC [9] - 1 1/2 -

URUA

04:00 - [3] CA Penarol vs Boston River [13] - 1 1/4 -

USB

04:00 - [B-8] Sporting Kansas II vs El Paso Locomotive [C-1] -

BRAA

04:15 - [10] Atletico/PR vs America/MG [13] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [20] Chapecoense vs Bragantino/SP [5] +1/2 -

BRAA

04:15 - [6] Corinthians/SP vs Atletico/GO [11] - 1/2 -

PARA

04:45 - [10] River Plate (PAR) vs Olimpia Asuncion [2] +3/4 -

USW

05:07 - [8] Orlando Pride Nữ vs Kansas City Nữ [10] -

VENA

05:15 - [C-7] LALA FC vs Metropolitano [C-4] -

CHIA

06:00 - [2] Univ. Catolica vs Cobresal [10] - 3/4 -

USW

06:00 - [2] OL Reign Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] - 1/2 -

USAA

06:25 - [Dong-3] Philadelphia Union vs Portland Timbers [Tay-4] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [7] Internacional/RS vs SC Recife/PE [18] - 1 1/2 -

URUA

06:30 - [2] Nacional Montevideo vs IA Sud America [10] - 1 -

ECUA

07:00 - [2] Catolica Quito vs Barcelona SC [8] +0 -

ECUA

07:00 - [3] Emelec vs Independiente JT [1] - 1/4 -

PARA

07:00 - [7] 12 de Octubre vs Nacional [3] +0 -

VENA

07:30 - [A-5] Carabobo vs Aragua [A-6] +0 -

MEXA

08:15 - [6] Cruz Azul vs Santos Laguna [12] - 1/2 -

USAA

08:30 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Austin FC [Tay-13] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 30/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2