KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 FT [A-10] Ural U21 1 - 1 Arsenal Tula U21 [B-7] +1/4 0-0

VN19

15:30 FT [C-3] Bình Định U19 2 - 0 Khánh Hòa U19 [D-3] 0-0

VN19

15:30 FT [E-1] Đồng Tháp U19 0 - 2 Hoang Anh JMG U19 [B-4] 0-1

SVKC

16:00 FT Zlate Moravce 3 - 1 Skalica - 1/2 1-0

AUSA

16:50 FT 4 [2] Sydney FC 1 - 0 Perth Glory [9] 3 - 1 0-0

GEOA

17:00 FT [5] Lokomotiv T 2 - 3 Samgurali Tskh. [6] - 3/4 2-3

NHATA

17:00 FT [19] Yokohama FC 0 - 3 Sanf Hiroshima [10] +3/4 0-3

NHATA

17:00 FT [6] Kashima Antlers 2 - 1 Kashiwa Reysol [13] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 Sagan Tosu [7] - 1 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 0 - 2 Urawa Red [5] +0 0-1

NHATA

17:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 0 Oita Trinita [18] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT 1 [17] Shonan Bellmare 0 - 0 Nagoya Grampus [4] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Tokushima Vortis 1 - 0 Vegalta Sendai [20] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [14] Gamba Osaka 0 - 0 Avispa Fukuoka [8] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT 1 [9] FC Tokyo 2 - 1 Consa. Sapporo [11] +0 0-0

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 3 - 2 FC Seoul [10] - 3/4 1-1

HQA

17:30 FT [5] Jeju Utd 1 - 1 Gangwon [8] - 1/4 0-0

HQA

17:30 FT [12] Gwangju 2 - 0 Suwon FC [4] +0 0-0

HQA

17:30 FT [9] Incheon Utd 0 - 0 Suwon Bluewings [6] +1/4 0-0

AFCC

18:00 FT Club Eagles 2 - 0 Thimphu City FC 1-0

MKDC

18:00 FT 1 FC Struga 0 - 1 Sileks Kratovo 0-0

MNEA

18:00 FT [4] OFK Petrovac 1 - 3 Sutjeska [1] 0-2

VNA

18:00 FT [3] Than Quảng Ninh 1 - 0 Sài Gòn FC [13] - 3/4 0-0

VNA

18:00 FT [10] HL Hà Tĩnh 1 - 1 Bình Định [8] - 1/4 0-0

NGB

18:30 FT [14] Tom Tomsk 1 - 1 Krasnodar B [16] - 1/2 0-1

NGB

18:30 FT [15] Yenisey 2 - 0 SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 1-0

AFCC

18:45 FT Nepal Army Club 5 - 1 Sri Lanka Police 2-1

SINA

18:45 FT [7] Balestier Kh. 2 - 1 Geylang Intl [6] 2-0

SINA

18:45 FT [5] Tanjong Pagar 3 - 3 Hougang Utd [3] 1-1

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 2 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-2

SINA

18:45 FT [4] Tampines Rovers 7 - 0 Young Lions [8] 3-0

GHW

19:00 FT Lithuania Nữ 1 - 0 Jordan Nữ [5] 0-0

NGB

19:00 FT 1 [8] Akron Togliatti 1 - 1 Irtysh Omsk 1-0

BLRC

19:00 FT Neman Grodno 2 - 1 Shakhter Soligo. +3/4 1-0

GEOA

19:00 FT [9] Shukura 0 - 2 Dinamo Tbilisi [2] 0-0

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 4 - 2 FK Jerezo [8] 1-1

SRBA

19:00 FT FK Rad 2 - 0 FK Vojvodina [6] +3/4 0-0

SRBA

19:00 FT 1 [10] Radnicki Nis 1 - 2 FK Napredak [5] 0-1

SRBA

19:00 FT OFK Backa 0 - 2 Radnik Surdulica [15] +0 0-1

THC

19:00 FT Bangkok Utd 1 - 2 Chiangrai Utd 0-1

THC

19:00 FT Chonburi 2 - 1 Buriram Utd 1-1

VNA

19:15 FT 1 [7] Hà Nội FC 0 - 1 Viettel [2] - 1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [A-5] AC Renate 2 - 0 Pergolettese [A-19] - 3/4 1-0

ITA3

20:00 FT [B-7] SS Monopoli 2 - 1 Palermo [C-4] 0-1

ITA3

20:00 FT Sambenedettese 1 - 0 Triestina [A-8] +0 0-0

ITA3

20:00 FT 1 Ravenna 2 - 2 Cesena [B-2] +0 1-0

ITA3

20:00 FT Ternana 7 - 2 Cavese - 1 1/4 3-0

NGB

20:00 FT [1] FK Orenburg 3 - 0 Chayka FK Pesch - 1 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [5] Alania Vla 2 - 0 Fakel [4] - 1/4 0-0

MNEA

20:00 FT OFK Titograd 0 - 1 FK Podgorica [9] 0-1

CZEC

20:00 FT [10] Teplice 2 - 1 Mlada Boleslav [3] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [9] Konyaspor 1 - 1 Ankaragucu - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT Genclerbirligi 1 - 1 Erzurum BB +0 1-0

MASL

20:00 FT [11] Perak FA 3 - 2 UiTM FC [12] - 1 1-2

MASL

20:00 FT [8] Petaling Jaya City 2 - 2 Kuala Lumpur FA [6] - 1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 1 - 0 PDRM FA [9] - 1 1/4 1-0

MAPL

20:00 FT [11] FAM-MSN 2 - 2 Kuching FA [6] +1 1/2 1-1

EGYA

20:00 FT 1 [12] El Gouna 0 - 4 Tala'ea Al Jaish [8] +0 0-2

CZEC

20:30 FT [8] Vik.Plzen 1 - 0 Slovan Liberec - 3/4 0-0

CZEC

20:30 FT [2] Sparta Praha 4 - 1 Jablonec - 3/4 0-0

UZBA

20:30 FT [7] Navbahor 1 - 2 Pakhtakor [1] +1 0-1

ARMA

21:00 FT [6] Urartu 1 - 0 Ararat Y [2] +1/4 0-0

BLRC

21:00 FT Vitebsk 2 - 3 Bate Borisov +3/4 1-2

GEOA

21:00 FT 1 [4] Dila Gori 1 - 2 Saburtalo [3] - 1/4 0-1

MNEA

21:00 FT [3] Buducnost 2 - 0 Decic Tuzi [5] 1-0

SVKC

21:00 FT Slo. Bratislava 1 - 0 Liptovsky Mikulas 0-0

SVKC

21:00 FT Ruzomberok 1 - 3 Dunajska Stred +1 1/4 0-2

SVKC

21:00 FT MSK Zilina 1 - 1 Zelez. Podbrezova - 1 1/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 6-5

ESTA

21:30 FT [8] Kuressaare 0 - 2 Nomme Kalju [4] +1 1/4 0-1

CZEB

21:30 FT [5] SK Prostejov 1 - 0 Dukla Praha [4] +1/4 1-0

PHC

21:45 FT Rumilly Vallieres 4 - 0 Le Puy Foot +1/4 1-0

PHC

21:45 FT Sedan 0 - 1 Angers +1 1/4 0-1

CZEB

21:45 FT [8] Taborsko 4 - 0 Slavoj Vysehrad - 1 1/4 2-0

NGB

22:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 1 - 1 Shinnik Yaroslavl - 1 1/2 1-0

NGB

22:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 1 Torpedo Moscow [2] +1 1/4 0-0

NGB

22:00 FT 1 [17] Tekstilshchik Ivanov 1 - 1 Volgar Astrakhan [20] +1/4 0-0

GREC

22:00 FT Pas Giannina 1 - 1 Olympiakos +3/4 1-0

LITA

22:00 FT [1] Suduva 2 - 1 Kauno Zalgiris [3] - 1/4 1-0

MNEA

22:00 FT [2] Iskra Danilo 1 - 1 Zeta [10] +0 0-1

QATA

22:15 FT [7] Umm salal 1 - 0 Sailiya [11] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [B-12] US Olbia 1 - 0 Carrarese [B-11] +0 1-0

POLC

22:30 FT [1] Arka Gdynia 0 - 0 Piast Gliwice [22] +3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

KSB

22:35 FT [6] Al Khaleej(KSA) 0 - 1 Sahel (KSA) [13] 0-0

KSB

22:35 FT [18] Al Thuqbah 1 - 2 Al Jeel [14] 1-0

KSB

22:40 FT [20] Al Nojoom 0 - 1 Hazm [1] 0-0

KSB

22:50 FT [10] Al Dir'iya 0 - 1 Al Shoalah [9] 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 2 - 1 CD Calahorra [B2-1] - 1/2 1-1

NGB

22:59 FT 1 Chertanovo 1 - 2 Baltika [10] +1 1/4 0-1

NGB

22:59 FT Nizhny Nov 1 - 0 Veles Moscow [7] - 1 0-0

NGC

22:59 FT 1 FK Sochi 1 - 3 Lok. Moscow - 1/4 0-1

NGC

22:59 FT Akhmat Groznyi 1 - 0 Ufa - 3/4 0-0

CROA

22:59 FT 1 [4] Hajduk Split 2 - 2 Slaven Belupo [9] - 3/4 1-0

SRBA

22:59 FT [2] Crvena Zvezda 1 - 0 FK Partizan [1] - 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [15] Antalyaspor 2 - 4 Sivasspor [13] +0 1-2

TNKA

22:59 FT [4] Besiktas 3 - 0 Alanyaspor [7] - 3/4 1-0

TSC

22:59 FT Vevey-Sports 2 - 4 Servette 1-0

TSC

22:59 FT FC Monthey 0 - 3 Lugano 0-2

TBN3

23:00 FT [B1-10] Barakaldo 1 - 2 Ejea [B2-8] -

TBN3

23:00 FT [B1-11] Leioa 0 - 1 UD Mutilvera [B2-6] -

TBN3

23:00 FT [B1-9] Alaves B 0 - 1 Izarra [B2-10] -

TBN3

23:00 FT [B1-6] Portugalete 0 - 0 Haro Deportivo [B2-9] -

TBN3

23:00 FT [B1-7] Real Union 1 - 0 SD Tarazona [B2-5] -

KSB

23:10 FT [3] Al Jabalain 3 - 1 Al Adalah [12] 0-1

TBN3

23:30 FT [B1-4] Real Sociedad B 3 - 0 SD Logrones [B2-2] - 3/4 1-0

DUCC

23:30 FT 1 [11] Jahn Regensburg 0 - 1 Wer.Bremen [53] 1 +1/2 0-0

DUC4T

23:30 FT [12] Rodinghausen 1 - 1 Essen [1] +1 1-0

DUC4T

23:30 FT [4] Preussen Munster 1 - 1 B.Dortmund II +1/4 1-1

BULC

23:30 FT Cska Sofia 1 - 1 Ludogorets - 1/4 0-0

ESTA

23:30 FT [7] Trans Narva 0 - 0 TJK Legion [5] 0-0

ITA

23:45 FT 2 [3] Inter Milan 2 - 1 Sassuolo [14] 3 - 1 1/2 1-0

ITA

23:45 FT 1 [7] Juventus 2 - 1 Napoli [1] 2 - 1/2 1-0

PHC

23:45 FT Canet Roussillon 1 - 0 Boulogne +1/2 1-0

PHC

23:45 FT V. Chateaubriant 0 - 1 Montpellier +1 1/4 0-0

PHC

23:45 FT Saumur 1 - 2 Toulouse 1-1

TBN3

00:00 FT [B1-1] Amorebieta 3 - 0 Tudelano [B2-4] - 1/2 1-0

TBN3

00:00 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 3 Osasuna B [B2-7] -

DUC4T

00:00 FT [13] Schalke 04 II 2 - 1 Wiedenbruck [9] +0 2-0

BIA

00:00 FT [18] Beerschot-Wilrijk 2 - 1 Charleroi [6] +1/4 1-0

GREC

00:00 FT AEK Athens 0 - 1 PAOK +1/4 0-0

LITA

00:00 FT [2] Zalgiris 2 - 0 Banga [9] - 1 1/2 0-0

EGYA

00:00 FT [16] Wadi Degla SC 4 - 2 NBE SC [15] +0 1-1

DUC4T

00:30 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 Sportfreunde Lotte [17] +1/4 0-1

DUC4T

00:30 FT [6] Fort.Dusseldorf II 1 - 1 Lippstadt [11] - 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [19] Homberg 0 - 2 A.Aachen [15] +0 0-1

DUC4T

00:30 FT [8] Oberhausen 2 - 1 Bonner SC [16] - 1/4 1-0

QATA

00:30 FT [3] Al Arabi (QAT) 1 - 2 Al Kharaitiyat FC - 1 1/2 1-1

BRAMG

01:00 FT 1 [8] Athletic Club/MG 0 - 1 URT/MG [5] - 1/2 0-0

URUA

01:00 FT 1 [12] CA Rentistas 0 - 1 Nacional Montevideo [2] +3/4 0-1

TBN3

01:30 FT [B1-8] CD Laredo 0 - 0 Ebro [B2-3] -

NIRA

01:45 FT 1 [3] Linfield 2 - 1 Coleraine [7] - 1/2 2-0

C1

02:00 FT 4 [E-1] Bayern Munich 2 - 3 PSG [A-1] 1 - 1/2 1-2

C1

02:00 FT 2 [B-3] Porto 0 - 2 Chelsea [H-2] +3/4 0-1

TBNA

02:00 FT 3 [1] Real Sociedad 1 - 1 Athletic Bilbao [9] 1 +0 0-0

BRC

02:00 FT [6] Juazeirense/BA 3 - 3 Volta Redonda/RJ [28] 0-3

TS 90': 3-3; Pen: 4-2

BRC

02:00 FT [40] Picos/PI 0 - 1 Boavista/RJ [14] 1 0-1

BRAMG

02:00 FT [7] Caldense/MG 1 - 2 Uberlandia/MG [9] - 1/2 1-2

BRAMG

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 1 - 0 Pouso Alegre/MG [6] - 2 1/4 1-0

EGYA

02:00 FT [9] Ismaily SC 2 - 1 Al Masry [5] +0 1-0

BRAMG

03:30 FT [12] Coimbra/MG 0 - 2 Cruzeiro/MG [3] +1 0-0

PERA

03:30 FT [12] Ayacucho FC 2 - 2 Uni.San Martin [18] - 1/2 1-2

ARGC

04:00 FT [21] Talleres Cordoba 1 - 1 Velez Sarsfield [31] +0 1-0

CCFCL

05:00 FT [16] Dep. Saprissa 0 - 1 Philadelphia Union [3] - 1/4 0-1

BRC

05:00 FT [11] Vitoria/BA 2 - 0 Rio Branco/ES [44] - 1 1/2 0-0

USDC

05:00 FT [1] Colorado Rapids 2 - 2 LA Galaxy [2] - 1/4 1-1

MEXB

05:00 FT [16] Mineros de Zac. 2 - 2 Sonora [6] - 1/2 0-1

SUD

05:15 FT Nacional Potosi 1 - 2 CD Guabira [B-4] - 1 0-1

SUD

05:15 FT Mineros Guayana 1 - 2 Aragua [H-4] +1/4 1-2

ARGC

06:30 FT [5] Atletico Tucuman 1 - 2 River Plate [4] +1 1/4 0-2

CCFCL

07:00 FT [10] Club Leon 1 - 1 Toronto [7] - 1 1/2 1-0

MEXB

07:05 FT [12] Cancun FC 2 - 0 Leones Negros UdeG [8] - 1/2 0-0

LIB

07:30 FT Libertad 1 - 0 Atl. Nacional [F-4] - 1/4 0-0

SUD

07:30 FT CA Palmaflor 1 - 2 Jorge Wilstermann [C-4] +1/4 1-1

SUD

07:30 FT [E-4] Sport Huancayo 4 - 0 UTC Cajamarca 1 +0 2-0

NMSC

07:30 FT Defensa YJ 1 - 2 Palmeiras/SP +1/4 0-1

BRC

07:30 FT [58] Tombense FC/MG 1 - 2 Vasco DG/RJ [13] +1/2 0-1

BRC

07:30 FT [2] Bahia/BA 4 - 1 Manaus FC/AM [37] - 1 1/4 2-1

USDC

08:00 FT [4] Phoenix FC 0 - 1 Real Salt Lake [3] +1 1/4 0-1

CCFCL

09:00 FT [9] CD Olimpia 1 - 2 Club America [8] +1/2 0-2

MEXB

09:05 FT [1] Dorados 2 - 3 Morelia [3] +1/4 1-1

LIB

05:15 Hoãn [A-3] Independiente JT - Gremio/RS - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 07/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 07/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2