KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 08/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 FT [A-8] Ural U21 1 - 1 Khimki U21 [B-7] +3/4 0-0

EUW19VL

16:00 FT [11-2] Georgia U19 Nữ 2 - 0 Armenia U19 Nữ [13-4] 0-0

NGAU21

16:00 FT [A-5] Kryliya Sov. U21 0 - 2 Chertanovo U21 [B-6] +0 0-1

NGAU21

16:00 FT 1 [A-9] Akademiya Konoplev U21 0 - 0 Arsenal Tula U21 [B-9] +1/2 0-0

CZEU19

16:00 FT [8] Brno U19 3 - 1 Opava U19 [16] -

GHW

16:45 FT [10] Australia Nữ 2 - 1 New Zealand Nữ [44] - 1 1/2 0-1

AUSA

16:45 FT 2 [4] Adelaide Utd 1 - 0 Macarthur FC [7] 2 - 1/4 1-0

EUW19VL

17:00 FT [10-2] Albania U19 Nữ 2 - 0 Síp U19 Nữ [8-4] 1-0

NGAU21

17:00 FT 1 [A-7] Rubin Kazan U21 1 - 2 Zenit U21 [B-4] +3/4 0-1

NGAU21

17:00 FT 1 [A-3] Din. Moscow U21 1 - 4 Rostov U21 [B-1] +3/4 0-2

NGAU21

17:00 FT 1 [A-4] Strogino Moscow U21 0 - 2 Krasnodar U21 [B-2] +1/2 0-1

AUSVPL

17:00 FT [3] Green Gully SC 2 - 1 Melb. Knights [10] - 1/2 1-0

HQ3

17:00 FT [1] Changwon City 3 - 0 Siheung Citizen [2] - 1/2 1-0

AUSVPL

17:30 FT [2] Oakleigh Cannons 6 - 2 Avondale Heights [5] +1/2 1-2

NGAU21

18:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 1 - 0 FK Sochi U21 [B-5] - 1 1/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-10] Ufa U21 4 - 4 ORS 5 U21 [B-10] - 1/4 3-2

WCWVL

19:00 FT [I-5] Kazakhstan Nữ 0 - 2 Slovenia Nữ [I-3] +3 1/2 0-2

EUW19VL

19:00 FT [1-4] Scotland U19 Nữ 7 - 1 Estonia U19 Nữ [13-3] 2-1

ANHU23

19:00 FT [1-9] Blackburn U23 2 - 0 West Ham U23 [1-2] +3/4 1-0

EUW19VL

20:00 FT 1 [4-4] T.N.Kỳ U19 Nữ 1 - 2 Israel U19 Nữ [11-3] 1-1

ISRB

20:00 FT [5] H. Petah Tikva 2 - 1 Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/2 1-1

ISRB

20:00 FT [10] Hapoel R. Gan 1 - 0 HR Letzion [13] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [11] INR HaSharon 0 - 0 Ahi Nazareth [7] +0 0-0

ISRB

20:00 FT 2 [16] Beitar TA Ramla 0 - 1 Hapoel Acre [9] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [8] Hapoel Afula 2 - 1 Hapoel Raanana [15] +0 1-0

MDVA

20:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 4 - 0 Dinamo-Auto [6] - 1 0-0

EUW19VL

20:30 FT [10-3] Andorra U19 Nữ 6 - 0 Slovakia U19 Nữ [6-4] 2-0

ARMA

21:00 FT [2] Ararat-Armenia 1 - 1 Urartu [6] - 3/4 1-1

BULA

21:00 FT [13] Botev Vratsa 2 - 1 Slavia Sofia [6] +1/2 1-0

RMNA

21:30 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 3 Chindia Targoviste [11] +1 3/4 0-2

CZEB

21:30 FT [8] Taborsko 2 - 2 Opava [3] +1/4 2-2

WCWVL

22:00 FT [G-6] Moldova Nữ 0 - 1 Croatia Nữ [G-4] 0-1

MDVA

22:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 1 - 0 Petrocub [2] - 1 1/2 1-0

FINA

22:00 FT [8] Seinajoen JK 0 - 1 Helsinki [2] +1/4 0-0

FINA

22:00 FT 1 [9] Lahti 0 - 5 VPS Vaasa [10] - 1/4 0-3

SVKA

22:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 3 - 1 Zemplin Michalovce [9] - 1/4 2-0

WCWVL

22:30 FT [B-3] Hungary Nữ 7 - 0 Đảo Faroe Nữ [B-5] 6-0

WCWVL

22:45 FT [G-3] Romania Nữ 1 - 1 Thụy Sỹ Nữ [G-2] +2 3/4 1-0

WCWVL

22:59 FT [I-6] Estonia Nữ 1 - 3 Hy Lạp Nữ [I-4] 0-2

WCWVL

22:59 FT [E-5] Malta Nữ 0 - 2 Đan Mạch Nữ [E-1] 0-2

NGAU21

22:59 FT [A-1] CSKA Mos. U21 2 - 1 Lok. Moscow U21 [B-3] - 1/2 2-1

POLA

22:59 FT [13] Zaglebie Lubin 3 - 1 Stal Mielec [14] - 3/4 0-0

POLB

22:59 FT [11] Resovia 1 - 1 Podbeskidzie [9] +1/4 1-0

CROA

22:59 FT [6] HNK Gorica 1 - 1 Istra 1961 [9] - 3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [9] Olympiakos Nic. 3 - 0 Omonia Nicosia [7] +1/4 2-0

DUB

23:30 FT 2 [15] Jahn Regensburg 1 - 1 Ingolstadt [18] 3 - 1/2 0-1

DUB

23:30 FT 1 [10] Fort.Dusseldorf 3 - 0 Hansa Rostock [13] 4 - 1/2 1-0

BULA

23:30 FT [7] Lok. Plovdiv 2 - 0 Cska Sofia [2] +1/4 1-0

AUTB

23:30 FT [7] Grazer AK 2 - 2 Rapid Wien II [11] - 1/4 2-1

AUTB

23:30 FT [6] Liefering 0 - 1 Wacker Innsbruck [9] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [3] Blau Weiss Linz 5 - 2 SKU Amstetten [5] - 1 1/4 2-2

AUTB

23:30 FT [14] Austria Wien II 4 - 0 LASK Juniors [15] - 3/4 2-0

AUTB

23:30 FT [12] Kapfenberg 0 - 0 Horn [13] +0 0-0

DENA

23:30 FT [5] Aalborg BK 3 - 0 Randers [7] - 1/2 2-0

WCWVL

00:00 FT [G-1] Italia Nữ 7 - 0 Lithuania Nữ [G-5] 3-0

DUC4BA

00:00 FT [12] Buchbach 1 - 1 Memmingen [18] - 1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [3] Wacker Burghausen 4 - 1 Augsburg II [9] - 1/2 2-1

DUC4DB

00:00 FT [8] Babelsberg 2 - 2 VSG Altglienicke [4] +1/2 0-1

PH3

00:00 FT 1 [7] Stade Briochin 2 - 2 Stade Lavallois [1] +1/4 0-1

PH3

00:00 FT [12] Avranches 1 - 1 Villefranche [3] +3/4 0-1

PH3

00:00 FT [5] Chateauroux 4 - 2 Red Star 93 [11] - 1/2 2-1

PH3

00:00 FT [18] Creteil 0 - 1 Orleans [9] +0 0-1

PH3

00:00 FT [10] Le Mans 2 - 2 Annecy FC [2] +0 1-0

PH3

00:00 FT [14] Sete 1 - 1 Chambly [16] - 1/4 0-0

BDNB

00:00 FT [7] Penafiel 4 - 1 Varzim [17] +1/4 0-0

DENB

00:00 FT [9] Hobro I.K. 1 - 1 HB Koge [7] - 1/4 0-1

ACL

00:15 FT [B-3] Mumbai 0 - 3 Al Shabab (KSA) [B-1] +2 0-1

ACL

00:15 FT [A-4] Istiklol Dushanbe 2 - 3 Al Rayyan [A-2] +1/2 1-2

ACL

00:15 FT 2 [E-3] Al Sadd 1 - 1 Nasaf Qarshi [E-2] - 1 1/4 0-1

DUC4BA

00:15 FT 1 [8] V. Aschaffenburg 1 - 2 Bayern Munich II [2] +1 1-2

FINA

00:15 FT [6] Ilves Tampere 1 - 2 KuPS [1] +1/2 1-1

DUC4T

00:30 FT [4] Oberhausen 2 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] - 3/4 0-1

RMNA

00:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 1 - 2 FC U Craiova 1948 [13] +1/2 1-0

TSB

00:30 FT [6] Neuchatel Xamax 4 - 1 Thun [5] +3/4 3-0

WCWVL

01:00 FT [D-5] North Macedonia Nữ 0 - 10 Anh Nữ [D-1] 0-5

EUW19VL

01:00 FT [12-2] Kosovo U19 Nữ 2 - 1 Kazakhstan U19 Nữ [9-4] - 2 1/4 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-6] Man Utd U23 1 - 0 Chelsea U23 [1-12] - 1/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-6] Burnley U23 5 - 1 Newcastle U23 [2-8] +0 0-1

HLA

01:00 FT [13] Go Ahead Eagles 4 - 0 Willem II [17] - 1/2 2-0

HLB

01:00 FT [6] SBV Excelsior 1 - 4 Telstar [19] - 1 1/2 1-2

HLB

01:00 FT [1] Emmen 3 - 0 AZ Alkmaar U21 [13] - 1 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [2] Volendam 3 - 1 De Graafschap [9] +0 1-1

HLB

01:00 FT [11] Den Bosch 3 - 0 Dordrecht 90 [17] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [15] TOP Oss 2 - 0 PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [16] MVV Maastricht 2 - 4 Utrecht U21 [18] +1/4 2-2

HLB

01:00 FT [4] ADO Den Haag 2 - 1 Helmond Sport [20] - 1 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [3] Eindhoven 3 - 1 Almere City [14] - 1/4 2-1

HLB

01:00 FT [8] NAC Breda 3 - 1 VVV Venlo [10] - 1/2 2-0

HLB

01:00 FT [5] Roda JC 2 - 2 Ajax U21 [7] - 1 1-1

BIB

01:00 FT [7] RE Mouscron 2 - 6 Westerlo [1] +1 1-2

BIB

01:00 FT [8] Excelsior Virton 2 - 3 Lommel [6] +3/4 1-2

HUNA

01:00 FT [8] Zalaegerzseg 3 - 1 Budapest Honved [9] +0 2-0

TSB

01:15 FT [3] Aarau 0 - 3 Winterthur [1] - 1/2 0-2

OMAA

01:15 FT [3] Dhofar 4 - 1 Al Suwaiq [9] - 1/2 2-1

OMAA

01:15 FT [4] Mussanah Club 2 - 1 Nasr Salalah [5] +0 1-0

OMAA

01:15 FT [12] Muscat Club 2 - 1 Rustaq Club [7] +1/2 1-0

WCWVL

01:30 FT [A-4] Slovakia Nữ 1 - 1 Phần Lan Nữ [A-2] 1-1

WCWVL

01:30 FT [D-2] Áo Nữ 3 - 1 Bắc Ireland Nữ [D-3] - 2 1/4 0-0

DUA

01:30 FT 4 [15] Stuttgart 0 - 2 B.Dortmund [2] 2 +1/2 0-1

DUC3

01:30 FT [18] Wurzburger 1 - 2 Kaiserslautern [3] +3/4 0-1

POLA

01:30 FT [3] Pogon Szczecin 1 - 2 Wisla Plock [7] - 1 1/2 1-1

POLB

01:30 FT [10] LKS Lodz 3 - 2 Sandecja [7] - 1/4 2-1

BHRA

01:30 FT [2] Manama 0 - 1 Budaiya (BHR) [8] 0-1

BHRA

01:30 FT [5] Al Hala 1 - 0 Al Hadd [9] +0 1-0

BHRA

01:30 FT [6] East Riffa 0 - 0 Muharraq [4] 0-0

KUWA

01:30 FT [8] Tadamon (KUW) 1 - 1 Fahaheel [7] 0-0

KUWA

01:30 FT [10] Al Shabab (KUW) 0 - 3 Yarmouk (KUW) [9] 0-2

WCWVL

01:45 FT [C-2] Hà Lan Nữ 12 - 0 Síp Nữ [C-5] 5-0

WCWVL

01:45 FT [I-2] Wales Nữ 1 - 2 Pháp Nữ [I-1] +2 1/4 0-1

SCOB

01:45 FT [10] Queen of South 0 - 1 Partick Thistle [4] +1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [5] Larne 3 - 0 Coleraine [8] - 1/2 2-0

IREA

01:45 FT [8] Drogheda Utd 1 - 1 Bohemians [7] +3/4 0-1

IREA

01:45 FT [6] Shelbourne 1 - 2 Shamrock Rovers [1] +1 0-1

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 0 - 0 Dundalk [2] +0 0-0

IREB

01:45 FT [8] Cobh Ramblers 0 - 4 Waterford Utd [3] +1 0-2

IREB

01:45 FT [7] Bray Wanderers 0 - 0 Treaty United [5] - 1/4 0-0

WALA

01:45 FT [4] Flint Town Utd 0 - 1 Bala Town [6] +1/2 0-0

WNBM

02:00 FT [E-2] Cuba Nữ 0 - 0 Honduras Nữ [E-3] 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [11] Newcastle 1 - 0 Wolves [10] 1 - 1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [4] Sevilla 4 - 2 Granada [18] 2 - 1 1/4 1-1

TBNB

02:00 FT [16] Lugo 1 - 0 Cartagena [9] - 1/4 1-0

TBN3

02:00 FT [A1-8] UD Logrones 1 - 0 Tudelano [A1-18] - 1 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-1] Andorra FC 2 - 1 Real Madrid B [A2-4] - 1/2 1-1

PHA

02:00 FT 2 [16] Lorient 6 - 2 Saint Etienne [18] 5 1 - 1/4 2-2

BLVA

02:00 FT [B-4] Always Ready 6 - 2 Univ de Vinto [B-5] - 1 1/2 2-1

BDNA

02:15 FT [5] Gil Vicente 1 - 2 Moreirense [16] - 3/4 0-0

GHW

02:30 FT [21] Jordan Nữ 0 - 1 Ấn Độ Nữ [17] - 1/2 0-0

ACL

03:15 FT [B-4] Al Jazira 1 - 2 Quwa Al Jawiya [B-2] - 1/4 1-1

ACL

03:15 FT [E-4] Wehdat Amman 1 - 1 Al Faisaly (KSA) [E-1] +1/2 0-1

ACL

03:15 FT [A-1] Al Hilal 2 - 1 Al Sharjah [A-3] - 1 1/4 1-1

JORA

03:30 FT [11] Jazeera Amman 0 - 1 Al Aqaba SC [4] 0-0

WNBM

03:45 FT [A-2] Puerto Rico Nữ 2 - 0 Suriname Nữ [A-3] 1-0

WNBM

04:00 FT [B-1] Guatemala Nữ 1 - 2 St.Kitts and Nevis Nữ [B-3] - 2 1/4 0-1

ALGA

04:00 FT [3] JS Saoura 5 - 0 HB Chelghoum Laid [12] - 2 1-0

WNBM

04:30 FT [D-2] El Salvador Nữ 2 - 0 Barbados Nữ [D-3] - 3 1/4 2-0

ARGLC

05:00 FT 1 [B-8] Arsenal Sarandi 3 - 3 Godoy Cruz [B-11] +1/4 0-2

BRB

05:00 FT [12] Brusque FC/SC 1 - 0 Guarani/SP [20] +0 0-0

BRB

05:00 FT [2] Vasco DG/RJ 1 - 1 Vila Nova/GO [18] - 1/2 1-1

CHIB

05:00 FT [8] Puerto Montt 1 - 0 Deportes Recoleta [17] - 3/4 0-0

CHIB

05:00 FT [15] CCDA Fernandez Vial 0 - 0 Iquique [11] - 1/4 0-0

PARA

05:00 FT [12] 12 de Octubre 1 - 1 Resistencia SC [4] +0 0-1

VENA

05:00 FT [11] Dep.Lara 1 - 0 Portuguesa [6] +0 0-0

ARGLC

05:10 FT 1 [A-11] Atletico Tucuman 1 - 2 Gimnasia LP [A-5] +0 1-1

URUA

05:15 FT 1 [16] Cerro Largo 0 - 0 Defensor SC [10] - 1/4 0-0

WNBM

06:00 FT [C-1] Dominican Nữ 1 - 0 Bermuda Nữ [C-3] - 1 0-0

COLB

06:00 FT [6] Boyaca Chico 1 - 0 Atletico Huila [14] - 1 1/4 1-0

WNBM

07:00 FT [F-1] Guyana Nữ 0 - 0 Nicaragua Nữ [F-3] 0-0

ECUA

07:00 FT 1 [15] Tecnico Uni. 1 - 1 Gualaceo SC [9] - 1/2 1-0

MEXA

07:00 FT [5] Puebla 2 - 2 Pumas UNAM [11] - 1/2 2-1

ARGB

07:10 FT [30] Atletico Rafaela 4 - 0 Alvarado MDP [20] - 1/4 3-0

PARA

07:15 FT [3] Olimpia Asuncion 1 - 2 Nacional [7] - 1/2 1-0

ARGLC

07:30 FT [A-7] Sarmiento Junin 2 - 1 San Lorenzo [A-10] +1/4 1-0

ARGLC

07:30 FT [B-14] Rosario Central 2 - 2 Colon [B-9] - 1/4 1-1

BRB

07:30 FT [3] Bahia/BA 2 - 0 Cruzeiro/MG [1] 1 - 1/4 0-0

CHIB

07:30 FT [7] Melipilla 0 - 0 Cobreloa [4] +0 0-0

PERA

07:30 FT 2 [10] Cesar Vallejo 2 - 0 Sporting Cristal [5] +0 1-0

VENA

07:30 FT [1] Monagas 2 - 0 Zulia FC [13] - 1 1/4 2-0

COLA

08:00 FT [1] Millonarios 2 - 1 La Equidad [7] - 3/4 1-0

MEXA

09:00 FT [12] Mazatlan FC 1 - 1 Cruz Azul [8] - 1/4 1-0

GHW

09:50 FT [5] Canada Nữ 2 - 0 Nigeria Nữ [41] 0-0

WCWVL

17:11 Hoãn [B-4] Ukraina Nữ - Scotland Nữ [B-2] -

DUC4DB

00:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg - Berlin AK 07 [6] -

JORA

03:30 Hoãn [12] Al Salt - Wehdat Amman [3] -

Kết quả bóng đá ngày 08/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 08/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22