KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT Grulla Morioka 0 - 1 Thespa Kusatsu [20] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT Nara Club 0 - 1 Maruyasu Okazaki [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Rayluck Shiga 0 - 1 Tokyo Musashino 0-1

NHATJFL

11:00 FT FC Osaka 3 - 3 TIAMO Hirakata [2] 1-0

NHATW

11:00 FT [9] Nittaidai FIELDS (W) 0 - 4 Nippatsu Yokohama Nữ [3] 0-3

NHATW

11:00 FT [2] NGU Loverledge Nữ 2 - 1 Ehime FC Nữ [8] 0-0

AUSA

11:05 FT 2 [11] Western United 1 - 4 Wellington Phoenix [2] 2 - 1 0-3

AUSNSW

12:00 FT Bulls FC Academy 1 - 3 Blacktown City [2] +1 1-1

AUSSL

12:00 FT 1 West Torrens 0 - 1 Cumberland Utd - 1/2 0-1

AUSVPL

12:00 FT Eastern Lions 1 - 4 Bentleigh Greens +1 1/2 1-2

NHATB

12:00 FT Omiya Ardija 1 - 3 Ventforet Kofu [13] +1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [2] V-Varen Nagasaki 1 - 0 Machida Zelvia - 1/4 1-0

NHATW

12:00 FT Angeviolet Hiroshima Nữ 2 - 0 Gunma W. Star Nữ [12] 0-0

HQA

12:00 FT Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 4 Jeonbuk H.Motor [10] +1/2 0-1

HQ3

12:00 FT [16] Busan Transp. 2 - 3 Mokpo City [10] 2-0

AUSNSW

12:30 FT [15] Sutherland Sharks 0 - 2 Sydney Olympic [9] +3/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [8] Adelaide Utd U21 2 - 4 Adelaide City [6] +1 1/2 1-3

AUSSL

12:30 FT [9] White City W. 3 - 2 Metro Stars [2] +0 0-2

AUSSL

12:30 FT [12] SA Panthers 0 - 1 Campbelltown City [4] +1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT Sturt Lions 0 - 4 Croydon Kings [10] +0 0-2

NHATB

13:00 FT Tokyo Verdy 2 - 3 Roas. Kumamoto [16] - 1/4 1-1

HQ3

13:00 FT Dangjin Citizen 1 - 4 Gyeongju KHNP [1] 1-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Inglewood Utd 2 - 2 Cockburn City - 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [4] Bayswater City 2 - 2 Gwelup Croatia - 3/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [7] Floreat Athena 3 - 2 Perth RedStar [3] - 1/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [9] Perth SC 0 - 0 Sorrento - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Stirling Macedonia 0 - 3 Perth Glory U21 [10] - 3/4 0-2

AUSQSL

14:00 FT [8] Olympic FC QLD 3 - 2 Logan Light. - 2 1-1

HQB

14:00 FT Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Seoul E-Land [3] +0 2-1

AUSA

14:05 FT 1 [7] WS Wanderers 1 - 1 Brisbane Roar [9] - 1/4 1-0

AUSBPL

14:15 FT [6] Samford Rang. 3 - 5 Surfers Paradise 2-3

GHW

14:30 FT [40] Hàn Quốc Nữ 3 - 0 Việt Nam Nữ [239] 1-0

HQA

14:30 FT [1] Ulsan Hyundai 3 - 1 Daegu [12] - 3/4 0-1

AUSVPL

15:00 FT [8] Altona Magic SC 2 - 0 Dandenong City [7] - 3/4 1-0

NHATB

15:00 FT Ryukyu 3 - 3 Okayama [6] +1/2 2-1

CZEU19

15:15 FT [2] Vik. Plzen U19 0 - 0 MFk Karvina U19 [15] 0-0

CZEU19

15:15 FT [12] Pardubice U19 1 - 0 Hradec Kralove U19 - 1 1/4 0-0

AUSBPL

15:15 FT Virginia Utd 1 - 4 Magic United [2] 0-3

AUSQSL

15:30 FT [3] Moreton Bay Utd 0 - 2 Brisbane City [10] +0 0-1

WCWVL

16:00 FT [D-4] Luxembourg Nữ 3 - 2 Latvia Nữ [D-6] 0-1

KAZA

16:00 FT [6] Atyrau 0 - 1 Akzhayik Oral - 1/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 2 - 1 Pribram U19 2-1

CZEU19

16:00 FT [10] Slovacko U19 2 - 1 Sigma Olomouc U19 [7] +1 0-1

AUSBPL

16:00 FT Coomera Colts 2 - 2 North Star [3] 2-0

AUSNSW

16:00 FT [10] Manly Utd 2 - 0 Wollongong Wolves [8] +0 1-0

AUSVPL

16:00 FT [5] Hume City 1 - 2 St Albans Saints [14] - 1/2 0-2

AUSBPL

16:30 FT [4] Grange Thistle 4 - 3 Taringa Rovers [8] 1-1

HQB

16:30 FT [9] Chungnam Asan 0 - 0 Ansan Greeners [13] - 3/4 0-0

AUSA

16:45 FT [3] Melb. Victory 3 - 0 Melbourne City [6] +1/2 3-0

AUSA

16:45 FT [1] Central Coast 0 - 5 Sydney FC [4] +1/4 0-1

AUSVPL

16:45 FT [11] Dandenong Th. 1 - 1 South Melbourne [1] +0 0-0

EUW19VL

17:00 FT [8-1] Thụy Sỹ U19 Nữ 7 - 0 Bosnia & Herz U19 Nữ [9-1] 2-0

DUC4DB

17:00 FT Tasmania Berlin 1 - 1 Lok.Leipzig [10] +2 1-0

BDNB

17:00 FT Casa Pia AC 1 - 0 SC Farense - 1/2 1-0

AZEA

17:00 FT Samaxı FK 1 - 2 Neftchi Baku [5] +1/2 1-0

LITA

17:00 FT [9] FK Panevezys 4 - 0 FK Jonava - 3 1-0

MDVA

17:00 FT FC Floresti 0 - 3 Zimbru [3] -

NHATA

17:00 FT [14] Kawasaki Fro. 1 - 0 Kashiwa Reysol [12] - 1/2 1-0

HQ3

17:00 FT [12] Ulsan Citizen 0 - 1 Yangju Citizen - 1 0-1

VNC

17:00 FT [17] HA Gia Lai 0 - 0 HL Hà Tĩnh [15] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-3

TNKA

17:30 FT [17] Fatih Karagumruk 3 - 2 Kasimpasa [6] +1/4 2-0

TNKB

17:30 FT 1 [9] Bandirmaspor 3 - 0 Boluspor [7] - 1 3-0

TNKB

17:30 FT [11] Umraniyespor 2 - 2 Ankaragucu - 1/4 1-1

POLB

17:40 FT Korona Kielce 2 - 1 Zaglebie Sosno [18] - 1/2 0-0

CZEU19

17:45 FT [4] Slavia Praha U19 1 - 1 Banik Ostrava U19 [6] 0-1

EUW19VL

18:00 FT [3-2] Đan Mạch U19 Nữ 5 - 1 Ba Lan U19 Nữ [3-3] 1-1

DUC4B

18:00 FT [1] Hannover II 1 - 2 Lubeck +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT Ger.Halberstadt 2 - 1 FC Eilenburg [16] - 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [9] Chemnitzer 1 - 1 Optik Rathenow - 1 1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [8] C. Leipzig 2 - 1 Tennis Borussia B. - 1/4 1-0

NGA

18:00 FT Khimki 4 - 2 CSKA Moscow [6] +1 1-2

NGA

18:00 FT [14] Nizhny Nov 0 - 1 Din. Moscow [3] +1 0-0

KAZA

18:00 FT [3] Ordabasy 3 - 1 Tobol Kostanay [8] +3/4 2-1

CZEU19

18:00 FT [13] Mlada Boleslav U19 2 - 2 C. Budejovice U19 [5] 1-1

TDB

18:00 FT Eskilstuna City 4 - 3 Orgryte [14] +1/4 2-1

THAA

18:00 FT [7] Khonkaen Utd 2 - 1 Chiangmai United - 3/4 1-1

THAA

18:00 FT 1 [15] Police Tero FC 1 - 4 Bangkok Utd [2] +3/4 0-2

ANHA

18:30 FT 2 [15] Everton 1 - 0 Man Utd [8] 2 +1/2 1-0

DUB

18:30 FT Erzgebirge Aue 1 - 3 Hannover 96 [6] +1/4 0-2

DUB

18:30 FT [1] St. Pauli 1 - 1 Wer.Bremen +1/2 1-0

DUB

18:30 FT [10] Schalke 04 3 - 0 Heidenheim - 1/2 1-0

DUC4B

18:30 FT [15] Weiche Flensburg 2 - 0 Wer.Bremen II - 1 1/4 1-0

ESTA

18:30 FT [2] Flora Tallinn 2 - 0 TJK Legion - 3 1/4 1-0

THAA

18:30 FT [5] Muang Thong Utd 5 - 2 Samut Prakan City - 1 3-0

ANHB

18:45 FT Sheffield Utd 0 - 0 Bournemouth +0 0-0

ALBA

18:45 FT [10] Kukesi 1 - 1 Egnatia Rrogozhine [2] 1-0

TBNA

19:00 FT 1 [18] Cadiz 1 - 2 Real Betis [7] 2 +1/4 0-0

ITB

19:00 FT 2 [2] Como 1 - 2 Cittadella [14] +0 1-2

ITB

19:00 FT Alessandria 2 - 0 Pordenone - 3/4 1-0

ITB

19:00 FT Lecce 1 - 0 SPAL 1907 - 1 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [11] B.Dortmund II 0 - 1 Viktoria Berlin - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT Magdeburg 4 - 2 Vik.Koln [13] - 1 3-1

DUC3

19:00 FT Wehen 0 - 1 Ein.Braunschweig +1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [18] Duisburg 2 - 1 Hallescher [17] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT Heider SV 4 - 4 Hannoverscher SC - 1/4 2-1

DUC4BA

19:00 FT 1 [8] Greuther Furth II 2 - 1 Eltersdorf - 1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT Rosenheim 1 - 3 Unterhaching +3/4 1-1

DUC4BA

19:00 FT [11] Schweinfurt 3 - 0 FC Pipinsried - 1 1/2 1-0

DUC4BA

19:00 FT [12] SpVgg Bayreuth 6 - 0 Schalding Hein. [17] - 1 3/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [4] TSV Aubstadt 1 - 0 Heimstetten - 1 0-0

DUC4BA

19:00 FT TSV 1896 Rain 1 - 1 VfB Eichstatt [19] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] TSV Steinbach 0 - 0 Homburg [5] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] TSV Schott Mainz 2 - 1 Hessen Kassel [10] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSG Balingen 0 - 2 SSV Ulm +3/4 0-2

DUC4N

19:00 FT Giessen 0 - 2 Elversberg +1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Bahlinger 1 - 0 Koblenz [18] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 1 Rodinghausen [8] +3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 4 - 1 RW Ahlen [18] - 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [6] FC Koln II 0 - 0 SV Straelen - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] Wiedenbruck 0 - 1 Wuppertaler [3] +1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT Bonner SC 2 - 0 Wegberg-Beeck [17] - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT Uerdingen 1 - 1 Fortuna Koln [4] 1-0

FINA

19:00 FT [9] Inter Turku 2 - 1 AC Oulu [10] - 1 1-1

DENB

19:00 FT [3] Vendsyssel FF 2 - 0 Fremad Amager - 1/4 1-0

THAA

19:00 FT [6] Ratchaburi 3 - 2 Port FC [3] +0 2-1

DUC4B

19:15 FT [12] Ein. Norderstedt 2 - 0 Rehden - 1/4 1-0

EUW19VL

19:30 FT [1-2] Italia U19 Nữ 3 - 1 Hungary U19 Nữ [1-3] 2-0

EUW19VL

19:30 FT [2-1] Anh U19 Nữ 2 - 0 Iceland U19 Nữ [7-2] 0-0

ITA3

19:30 FT [B-3] Carrarese 1 - 0 Luchese [B-14] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-17] SS Monopoli 0 - 2 Palermo +0 0-1

ITA3

19:30 FT [B-20] US Olbia 1 - 1 Pesaro [B-17] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT 1 Siena 1 - 1 Ancona [B-16] - 1/4 0-0

DUC3

19:30 FT [5] Saarbrucken 0 - 0 Waldhof Man. [16] +0 0-0

BLRA

19:30 FT Energetik-BGU 1 - 1 FK Slutsk [13] +0 0-1

AUTB

19:30 FT [5] Floridsdorfer AC 1 - 0 Dornbirn [14] - 1 0-0

AUTB

19:30 FT Aust Lustenau 3 - 1 Vorwarts Steyr - 1 2-0

SINA

19:30 FT [2] Lion City Sailors 6 - 1 Tanjong Pagar [8] 3-0

SINA

19:30 FT [1] Tampines Rovers 3 - 3 Alb. Niigata (SIN) [6] 3-2

HUNA

19:45 FT [11] Kisvarda FC 1 - 2 Mezokovesdi SE [12] 1-1

EUW19VL

20:00 FT [2-2] Séc U19 Nữ 1 - 3 Hy Lạp U19 Nữ [2-3] 1-0

EUW19VL

20:00 FT [1-1] Pháp U19 Nữ 3 - 0 Ireland U19 Nữ [6-3] 1-0

EUW19VL

20:00 FT [10-4] Azerbaijan U19 Nữ 1 - 2 Malta U19 Nữ 1-0

ITAA

20:00 FT 2 [16] Empoli 0 - 0 Spezia 2 - 1/2 0-0

PHB

20:00 FT [9] Guingamp 2 - 4 Toulouse +1/2 2-2

BDNB

20:00 FT [8] Benfica B 0 - 0 CD Estrela - 1 0-0

BDNB

20:00 FT [10] CD Mafra 0 - 1 Chaves +0 0-1

AZEA

20:00 FT [3] Sabah FK 3 - 1 Zire IK [2] - 1/2 1-0

POLA

20:00 FT [10] Piast Gliwice 1 - 0 Gornik Leczna - 1 1-0

BIHA

20:00 FT [6] Zeljeznicar 3 - 0 Leotar Trebinje 3-0

BIHA

20:00 FT [11] FK Tuzla City 3 - 3 Radnik Bijeljina 0-1

GREA

20:00 FT [12] Volos NFC 3 - 0 Lamia FC [6] +1/2 0-0

ISRA

20:00 FT HIK Shmona 2 - 1 Hapoel Jerusalem [7] 1-0

KAZA

20:00 FT [2] Kairat Almaty 1 - 0 Caspiy Aktau - 3/4 1-0

MDVA

20:00 FT [4] Milsami 0 - 2 FC Balti [5] 0-0

SLOA

20:00 FT [4] NK Bravo 1 - 2 Mura [7] +1/4 1-1

TNKA

20:00 FT Goztepe 1 - 2 Kayserispor [11] - 1/2 1-2

TNKA

20:00 FT [9] Rizespor 2 - 1 Konyaspor [16] +1/4 1-1

TNKB

20:00 FT [8] Genclerbirligi 2 - 0 Keciorengucu [13] +0 0-0

TDA

20:00 FT GIF Sundsvall 1 - 5 Hammarby [4] +3/4 1-4

TDB

20:00 FT [8] Skovde 2 - 0 Landskrona [1] +0 0-0

TDB

20:00 FT Dalkurd FF 2 - 0 Trelleborgs [7] +0 2-0

DENB

20:00 FT Nykobing 4 - 3 Helsingor [12] +1 1/4 2-1

DUA

20:30 FT 1 Greuther Furth 0 - 2 M.gladbach [14] +3/4 0-2

DUA

20:30 FT 2 [17] FC Koln 3 - 2 Mainz [13] 2 +0 0-1

DUA

20:30 FT 1 [3] Bayern Munich 1 - 0 Augsburg [11] 2 - 2 1/2 0-0

DUA

20:30 FT [12] Wolfsburg 4 - 0 A.Bielefeld 1 - 3/4 2-0

NGA

20:30 FT [8] Rubin Kazan 0 - 1 Krasnodar [2] - 1/2 0-0

CZEB

20:30 FT [15] Jihlava 0 - 0 Fotbal Trinec - 1/2 0-0

WALA

20:30 FT 1 Cefn Druids AFC 1 - 6 Haverfordwest [7] 1-5

WALA

20:30 FT [4] Cardiff Metropolitan 1 - 1 Aberystwyth [11] 0-1

WALA

20:30 FT [8] Penybont 1 - 2 The New Saints [1] 1-1

ANHA

21:00 FT 3 [2] Arsenal 1 - 2 Brighton [11] 4 - 3/4 0-1

ANHA

21:00 FT 1 Southampton 0 - 6 Chelsea [6] +1/2 0-4

ANHA

21:00 FT 2 Watford 0 - 3 Leeds Utd +0 0-1

ANHB

21:00 FT [14] Swansea City 2 - 1 Derby County - 1/2 2-1

ANHB

21:00 FT Nottingham Forest 2 - 0 Birmingham [22] - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [19] Blackburn Rovers 1 - 1 Blackpool - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [11] Bristol City 1 - 1 Peterborough Utd - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [8] Middlesbrough 0 - 1 Hull City [7] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [13] Millwall 4 - 1 Barnsley - 3/4 1-0

ANHB

21:00 FT [10] Preston North End 2 - 1 QPR [18] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT Reading 1 - 2 Cardiff City [12] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [5] West Brom 1 - 3 Stoke City [17] - 1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT Rotherham Utd 0 - 1 Charlton Athletic [17] - 1 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Lincoln 1 - 3 Wigan [10] +1/2 1-2

ANHL1

21:00 FT 1 [22] Fleetwood Town 1 - 2 Accrington +0 1-0

ANHL1

21:00 FT [19] Shrewsbury 1 - 1 Ipswich +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [18] Cambridge Utd 2 - 1 Morecambe +0 1-0

ANHL1

21:00 FT Wimbledon 1 - 1 Milton Keynes Dons +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [3] Bolton 1 - 1 Sheffield Wed. +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [20] Burton Albion 0 - 0 Plymouth Argyle +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [21] Cheltenham 1 - 0 Portsmouth [1] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT Doncaster Rovers 2 - 0 Crewe Alexandra +0 1-0

ANHL1

21:00 FT Gillingham 1 - 1 Wycombe [11] +3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [5] Oxford Utd 1 - 2 Sunderland +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [16] Tranmere Rovers 1 - 1 Bristol Rovers +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Rochdale 1 - 0 Walsall [11] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [19] Swindon 0 - 1 Newport [18] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT Carlisle 0 - 1 Exeter City +1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Salford City 2 - 0 Harrogate Town [13] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [24] Forest Green 1 - 1 Hartlepool - 1 0-0

ANHL2

21:00 FT [7] Crawley Town 1 - 0 Barrow [8] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Sutton Utd 1 - 0 Leyton Orient - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 0 - 2 Stevenage - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT Northampton 0 - 0 Bradford City [9] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT Port Vale 3 - 2 Oldham - 1 2-2

ANHL2

21:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 4 Mansfield [3] +1 1/4 0-3

TBNB

21:00 FT Real Sociedad B 1 - 2 Tenerife [12] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [5] Aberdeen 0 - 1 Ross County [11] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [1] Celtic 7 - 0 St. Johnstone [10] - 2 3-0

SCOA

21:00 FT Dundee Utd 2 - 2 Dundee [9] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [3] Hearts 3 - 1 Hibernian [7] - 1/2 1-1

SCOA

21:00 FT [12] Livingston 2 - 2 Motherwell [8] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [11] Hamilton 0 - 1 Arbroath [10] +0 0-0

SCOB

21:00 FT [2] Raith Rovers 0 - 1 Greenock Morton [5] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [7] Ayr Utd 2 - 2 Inverness C.T. [9] +0 0-2

SCOB

21:00 FT Kilmarnock 2 - 0 Dunfermline [6] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT Queen's Park 1 - 0 East Fife - 1 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [11] Dumbarton 1 - 1 Peterhead [13] +0 1-1

SCO2

21:00 FT [3] Alloa Athletic 1 - 0 Clyde - 3/4 0-0

SCO2

21:00 FT [4] Montrose 2 - 2 Airdrieonians +0 1-1

SCO2

21:00 FT [1] Falkirk 0 - 2 Cove Rangers [5] +3/4 0-0

NIRA

21:00 FT Portadown FC 0 - 1 Warrenpoint Town 0-1

NIRA

21:00 FT [5] Glentoran 0 - 4 Crusaders Belfast [4] - 3/4 0-2

NIRA

21:00 FT 1 [10] Glenavon 3 - 1 Ballymena Utd [11] 1-1

NIRA

21:00 FT [6] Carrick Rangers 1 - 0 Dungannon Swi. [7] 1-0

BIB

21:00 FT [3] Deinze 1 - 2 Lierse [12] - 3/4 0-1

ESTA

21:00 FT [7] Trans Narva 3 - 1 Vaprus Parnu [8] 1-0

NORA

21:00 FT [11] Lillestrom 4 - 0 FK Jerv - 1 1/4 2-0

SRBA

21:00 FT [8] Spartak Subotica 4 - 3 FK Kolubara - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [11] Bohemians 1905 0 - 0 Slovan Liberec [7] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [6] Slovacko 3 - 1 MFk Karvina [14] - 1 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 1 Vik.Plzen [3] +1/4 0-0

CZEB

21:00 FT [8] SK Lisen 0 - 0 MFK Chrudim [5] - 1 0-0

CYPA

21:00 FT [9] AEL Limassol 2 - 0 Ethnikos Achnas [10] +1/4 2-0

MASL

21:00 FT [4] Sri Pahang FC 1 - 1 Petaling Jaya City 1-0

MASL

21:00 FT [12] Kuala Lumpur FA 2 - 0 Melaka FA 2-0

MASL

21:00 FT [7] Penang FA 1 - 1 Negeri Sembilan [6] 1-1

MAPL

21:00 FT [8] Perak FA 2 - 1 Selangor II [9] 0-0

MAPL

21:00 FT [7] UiTM FC 1 - 2 Johor Darul Takzim II [1] 0-2

WCWVL

21:10 FT [H-1] Đức Nữ 3 - 0 B.D.Nha Nữ [H-2] - 2 1/2 1-0

TBNA

21:15 FT 1 [15] Mallorca 1 - 0 Atletico Madrid [4] 4 +1/2 0-0

ITB

21:15 FT Frosinone 2 - 1 Cremonese [4] - 1/4 2-1

DUC4B

21:20 FT 1 [6] Holstein Kiel II 1 - 2 Oldenburg 1897 [5] +1/4 1-2

BDNA

21:30 FT Pacos Ferreira 2 - 0 Maritimo +0 2-0

BDNB

21:30 FT Vilafranquense 2 - 1 Academico Viseu [11] - 1/4 0-0

BLRA

21:30 FT [5] Slavia Mozyr 1 - 2 Dinamo Minsk [3] +1 1-0

BULA

21:30 FT [11] Beroe 0 - 1 Ludogorets [1] +3/4 0-0

ISRA

21:30 FT [13] Ashdod 1 - 0 Maccabi P.Tikva [9] +0 0-0

RMNA

21:30 FT Arges Pitesti 0 - 2 Farul Constanta [6] +1/4 0-1

CZEB

21:30 FT [12] SK Prostejov 3 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [7] 1-0

CZEB

21:30 FT [13] Pribram 2 - 3 Dukla Praha [1] +0 1-1

ALBA

21:45 FT [1] Partizani Tirana 3 - 1 Teuta Durres [6] 1-1

ALBA

21:45 FT [3] Vllaznia Shkoder 0 - 0 KF Laci [8] 0-0

EUW19VL

22:00 FT [5-1] T.B.Nha U19 Nữ 6 - 0 B.D.Nha U19 Nữ [5-3] 3-0

EUW19VL

22:00 FT [6-1] Hà Lan U19 Nữ 5 - 0 Romania U19 Nữ [13-2] 0-0

TBN3

22:00 FT Real Betis B 0 - 4 Sabadell [A1-16] +1/2 0-3

TBN3

22:00 FT [A1-4] Celta Vigo II 1 - 2 S.S. Reyes - 1/2 0-2

TBN3

22:00 FT [A1-18] Cornella 1 - 1 UCAM Murcia - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT Badajoz 0 - 0 CD Calahorra - 1/4 0-0

PHA

22:00 FT 2 [9] Stade Reims 2 - 3 Rennes [10] +3/4 0-2

BIHA

22:00 FT [1] Borac Banja Luka 1 - 1 Zrinjski [2] 1-1

CROA

22:00 FT Hrvatski Dragovoljac 1 - 1 Lok. Zagreb [5] +1 1-0

HUNA

22:00 FT Gyirmot SE 1 - 1 Puskas Akademia [3] 1-0

FINA

22:00 FT HIFK 1 - 1 IFK Mariehamn [7] 1 - 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT 1 SV Ried 0 - 0 Hartberg [4] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [11] WSG Swarovski Tirol 0 - 3 SCR Altach [9] - 1/2 0-2

AUTA

22:00 FT Admira 1 - 1 Lask [3] +1/2 0-1

GREA

22:15 FT [10] OFI Creta 1 - 2 Apollon Smirnis - 1/2 0-1

EUW19VL

22:30 FT [11-2] North Macedonia U19 Nữ 2 - 1 Moldova U19 Nữ [10-3] 1-1

EUW19VL

22:30 FT [10-1] Slovenia U19 Nữ 7 - 0 Liechtenstein U19 Nữ [9-3] 5-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-12] Virtus Entella 2 - 1 Viterbese Calcio - 1/2 0-1

ITA3

22:30 FT Teramo 1 - 1 Pontedera [B-9] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [B-19] US Fermana 1 - 2 Reggiana +3/4 0-0

ITA3

22:30 FT Montevarchi 4 - 0 Cesena [B-1] +0 2-0

ITA3

22:30 FT [B-5] Gubbio 2 - 2 Pistoiese - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT Modena 2 - 1 Imolese Calcio - 1 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-6] Pescara 2 - 1 Grosseto - 1 1/4 2-1

POLA

22:30 FT [5] Lech Poznan 1 - 1 Legia Wars. [3] - 1 1/4 1-1

ISRA

22:30 FT [4] Hapoel Haifa 1 - 0 Hapoel Hadera [11] - 1/2 1-0

SLOA

22:30 FT [9] NK Radomlje 1 - 1 Aluminij [10] - 1/2 1-1

TDA

22:30 FT Degerfors IF 1 - 2 Hacken [6] +0 0-1

IRNC

22:30 FT [10] Mes Kerman 1 - 0 Kheybar Khorram. [5] 1-0

IRNC

22:45 FT [3] Khaleej Fars Mas. 1 - 1 Mes Rafsanjan [6] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2

ITAA

22:59 FT 2 [1] Inter Milan 2 - 0 Verona [13] - 1 1/4 2-0

PH3

22:59 FT Bourg Peronnas 3 - 1 Boulogne - 1/2 2-1

POLB

22:59 FT [7] Miedz Legnica 1 - 2 Stomil Olsztyn - 1 1/4 1-0

IREB

22:59 FT Galway 1 - 1 Wexford Youths [6] - 1 0-1

NORB

22:59 FT Brann 1 - 1 Asane Fotball [13] - 1 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [3] Spartak Trnava 1 - 0 MSK Zilina [2] - 3/4 1-0

SVKA

22:59 FT Senica 2 - 1 FK Pohronie +0 0-0

CYPA

22:59 FT [3] AEK Larnaca 3 - 3 Apollon Limassol [7] +0 2-1

TSA

22:59 FT [1] Young Boys 2 - 2 Lausanne Sports [10] - 1 1/2 0-1

TSB

22:59 FT Stade L. Ouchy 0 - 1 Yverdon - 1/2 0-0

TSB

22:59 FT SC Kriens 2 - 1 Wil 1900 [6] +3/4 2-0

PERA

22:59 FT Academia Cantolao 0 - 2 Sport Huancayo [13] +1/4 0-0

TBNB

23:15 FT [20] Alcorcon 1 - 1 Sporting Gijon [5] - 1/4 1-0

TBNB

23:15 FT Malaga 2 - 2 Valladolid [2] +1/4 1-0

EUW19VL

23:30 FT [5-2] Thụy Điển U19 Nữ 4 - 0 Croatia U19 Nữ [12-1] 1-0

ANHA

23:30 FT 2 [4] Aston Villa 0 - 4 Tottenham [5] 3 +1/4 0-1

TBNA

23:30 FT 2 [8] Villarreal 1 - 1 Athletic Bilbao [5] 3 +0 0-1

DUA

23:30 FT 4 Hertha Berlin 1 - 4 Union Berlin [15] +1/4 0-1

NGA

23:30 FT [10] Akhmat Groznyi 0 - 2 Zenit [1] +3/4 0-1

BLRA

23:30 FT [16] FK Minsk 1 - 0 Torpedo Zhodino [1] +1/4 1-0

NIRA

23:30 FT [3] Cliftonville 0 - 0 Linfield [2] +0 0-0

BIA

23:30 FT [15] Eupen 0 - 2 Oostende - 1/2 0-1

ESTA

23:30 FT [5] Tammeka Tartu 1 - 0 Kuressaare [9] 1-0

GREA

23:30 FT [7] Asteras Tripolis 2 - 3 Ionikos - 1/2 1-2

IREA

23:30 FT Finn Harps 1 - 2 Derry City [2] +3/4 0-1

SRBA

23:30 FT [9] Mladost Lucani 2 - 0 Radnicki Nis [11] - 1/4 1-0

CHIB

23:30 FT [2] CD Magallanes 4 - 0 Barnechea [6] 1-0

CHIB

23:30 FT Dep. Copiapo 1 - 1 San. Wanderers [13] 1-0

HLA

23:45 FT [7] Utrecht 1 - 1 Fortuna Sittard [10] - 1 1/4 1-0

ISRA

23:50 FT Hapoel Nof HaGalil 0 - 2 Beitar Jerusalem [8] +1/4 0-0

TBN3

00:00 FT 1 [A1-6] Cultural Leonesa 0 - 2 Racing Ferrol +0 0-2

TBN3

00:00 FT Extremadura UD 0 - 2 Salamanca [A1-7] -

TBN3

00:00 FT [A1-2] Barcelona B 2 - 1 Villarreal B +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-11] Alcoyano 1 - 0 Linense - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT Niort 0 - 0 Nimes - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [18] Quevilly 2 - 0 Rodez [4] +0 2-0

PHB

00:00 FT [15] Ajaccio 2 - 1 Pau FC [10] - 3/4 0-0

PHB

00:00 FT [1] Auxerre 1 - 0 Valenciennes [20] - 1/2 1-0

PHB

00:00 FT [11] Grenoble 0 - 2 Caen [6] +1/2 0-0

PHB

00:00 FT Le Havre 2 - 1 Dunkerque [16] - 1/2 1-0

PHB

00:00 FT [8] Amiens 0 - 0 SC Bastia [13] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT Sochaux 1 - 0 Nancy - 3/4 1-0

PH3

00:00 FT [18] SO Cholet 1 - 1 FC Bastia-Borgo - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [2] Benfica 3 - 1 Belenenses - 1 1/2 1-1

BDNA

00:00 FT [15] Boavista 1 - 0 Arouca [7] - 1/4 1-0

BULA

00:00 FT [5] Levski Sofia 2 - 0 Cherno More [3] - 1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [10] Teplice 0 - 3 Sparta Praha [1] +1 0-0

ARGLC

00:00 FT [A-9] Union Santa Fe 1 - 0 Newells Old Boys [A-6] - 1/4 0-0

USAA

00:00 FT [Dong-11] Orlando City 1 - 0 Chicago Fire [Dong-14] - 1/2 0-0

CROA

00:05 FT [3] Hajduk Split 2 - 1 Sibenik - 2 1-0

HUNA

00:30 FT [1] Ferencvaros 3 - 0 Debreceni [5] - 1 3/4 2-0

GREA

00:30 FT [11] Panetolikos 2 - 3 Atromitos [8] - 1/2 2-2

RMNA

00:30 FT [9] UTA Arad 0 - 2 Rapid Bucuresti [2] - 1/4 0-0

TNKA

00:30 FT [12] Gaziantep B.B 0 - 0 Trabzonspor [3] +1/4 0-0

TNKA

00:30 FT [5] Besiktas 4 - 1 Alanyaspor [8] - 3/4 3-1

TNKB

00:30 FT [14] Adanaspor 3 - 1 Balikesirspor - 1 1/4 2-1

HLA

01:00 FT [5] Ajax 2 - 1 Sparta Rotterdam [8] - 2 1/2 0-1

POLA

01:00 FT Lechia GD 2 - 0 Nieciecza - 3/4 1-0

USB

01:00 FT [B-11] FC Tulsa 3 - 4 Pittsburgh R. [A-9] +1/4 1-2

SLOA

01:15 FT [2] Maribor 1 - 0 O.Ljubljana [3] - 1/2 0-0

PERA

01:15 FT Dep. Municipal 1 - 0 Carlos A. Mannucci [17] - 1/2 1-0

EUW19VL

01:30 FT [1-4] Bắc Ireland U19 Nữ 5 - 0 Đảo Faroe U19 Nữ [6-4] 4-0

EUW19VL

01:30 FT [6-2] Bỉ U19 Nữ 1 - 1 Wales U19 Nữ [2-4] 1-1

DUB

01:30 FT [12] Nurnberg 3 - 1 Darmstadt +1/4 1-0

IREB

01:30 FT [10] Longford Town 2 - 0 Athlone [5] - 1 1/4 0-0

TSA

01:30 FT 1 [11] Grasshoppers 2 - 2 Luzern [6] +1/4 2-0

BHRA

01:30 FT [6] Al Najma (BHR) 0 - 0 Al Khaldiya(BHR) [1] 0-0

BHRA

01:30 FT 1 [4] Al Ahli (BHR) 0 - 2 AL Riffa [3] 0-1

KUWA

01:30 FT [1] Al Kuwait 2 - 0 Kazma [7] 1-0

ARGB

01:30 FT [B-11] Atletico Atlanta 1 - 1 Deportivo Moron [B-13] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [A-11] Agropecuario AAC 2 - 0 CA Mitre Salta [B-12] 1-0

ARGB

01:30 FT [A-6] All Boys 2 - 2 Villa Dalmine - 1/4 1-0

ITAA

01:45 FT 1 [17] Cagliari 1 - 2 Juventus [3] +1 1-1

BIA

01:45 FT [6] Antwerpen 1 - 1 Cercle Brugge [7] - 1/2 0-0

BIB

01:45 FT RWD Molenbeek 2 - 1 Waasland-Beveren - 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [7] Sligo Rovers 2 - 2 UC Dublin - 1 1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 2 [1] Real Madrid 2 - 0 Getafe [12] 2 - 1 1/4 1-0

TBNB

02:00 FT Las Palmas 1 - 0 Amorebieta [19] - 1 0-0

PHA

02:00 FT 1 [18] Clermont 1 - 6 PSG [1] 1 +1 3/4 1-2

HLA

02:00 FT 1 [6] NEC Nijmegen 0 - 2 Twente [3] +1/4 0-0

BRB

02:00 FT [10] Chapecoense 1 - 1 Ituano/SP [19] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [B-4] Royal Pari 5 - 1 Inde. Petrolero [C-2] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT CA Palmaflor 2 - 1 Real Santa Cruz [A-4] - 1 1/2 0-1

CHIA

02:00 FT 1 [8] Everton CD 0 - 1 Huachipato [11] - 1/2 0-0

COLB

02:00 FT [14] Bogota FC 1 - 0 Leones FC [13] 1-0

URUA

02:00 FT [1] CA Penarol 2 - 1 Liverpool P. (URU) [10] - 1/2 0-0

VENA

02:00 FT [11] Caracas 3 - 2 Dep.Guaira [6] - 1/4 2-0

USAA

02:00 FT [Dong-1] Inter Miami 3 - 2 New England [Dong-15] +1/4 2-1

WNBM

02:30 FT [F-5] Turks & Caicos Nữ 0 - 13 Trinidad & T. Nữ [F-2] 0-7

BDNA

02:30 FT Tondela 1 - 3 Sporting Lisbon [1] +1 1/2 0-2

ARGLC

02:30 FT [A-12] Talleres Cordoba 1 - 5 Defensa YJ [A-3] +1/4 0-2

ARGB

02:30 FT [B-7] Gim.Mendoza 1 - 0 Almirante Brown [B-17] - 1/2 0-0

ARGB

02:30 FT [A-1] San Martin SJ 4 - 1 Temperley [B-8] - 1/4 2-1

BRAA

02:30 FT [14] Fluminense/RJ 0 - 0 Santos/SP - 3/4 0-0

BRB

02:30 FT [14] Ponte Preta/SP 0 - 0 Gremio/RS +1/2 0-0

ECUA

02:30 FT [8] Mushuc Runa 1 - 2 Delfin SC [15] - 1/4 1-0

EGYA

02:30 FT Masr lel Maqassah 0 - 1 Zamalek SC [12] +1 1/4 0-1

EGYA

02:30 FT [2] Al Masry 1 - 0 Ahly Cairo [10] +1 1/4 1-0

EGYA

02:30 FT 1 [1] Pyramids FC 1 - 0 Ghazl Al Mahalla - 3/4 0-0

WNBM

03:00 FT [A-5] Anguilla Nữ 0 - 11 Mexico Nữ [A-1] 0-4

WNBM

03:00 FT [E-5] BV Islands Nữ 0 - 21 Haiti Nữ [E-1] 0-11

GHW

03:00 FT [176] Ecuador Nữ 0 - 1 Paraguay Nữ [287] 0-0

USAA

03:00 FT [Dong-4] New York RB 1 - 2 CF Montreal [Dong-12] - 1 1-0

JORA

03:30 FT [1] Sheikh Hussein 2 - 0 S.Al.Ordon [8] 0-0

PERA

03:30 FT Binacional 1 - 1 Atletico Grau [11] - 1 1/4 0-0

USB

04:00 FT [B-10] Las Vegas Lights 2 - 3 Colorado Springs [B-8] +3/4 1-1

CRCA

04:00 FT [7] Guanacasteca 3 - 2 Jicaral Sercoba - 1/4 2-0

ALGA

04:00 FT [5] ES Setif 0 - 1 MC Oran [13] 0-0

COLA

04:05 FT [2] Deportes Tolima 3 - 0 Aguilas Doradas [11] - 1 1-0

ARGB

04:10 FT [A-4] Estudiantes BsAs 0 - 0 Deportivo Madryn [B-9] - 1/2 0-0

WNBM

04:15 FT [C-4] Cayman Islands Nữ 0 - 9 Jamaica Nữ [C-2] 0-5

BLVA

04:15 FT [D-1] Bolivar 0 - 1 Jorge Wilstermann [D-4] - 1 3/4 0-1

VENA

04:15 FT [3] Carabobo 3 - 1 Dep.Tachira [9] +1/4 1-1

GHW

04:30 FT [1] Mỹ Nữ 9 - 1 Uzbekistan Nữ [120] 4-0

BRB

04:30 FT [7] SC Recife/PE 1 - 0 Sampaio Correa/MA - 1/2 0-0

CHIA

04:30 FT [2] Coquimbo Unido 1 - 0 Univ. de Chile [1] - 1/4 0-0

URUA

04:30 FT Plaza Colonia 1 - 1 Danubio [14] - 1/4 1-0

WNBM

05:00 FT [D-4] Aruba Nữ 0 - 9 Panama Nữ [D-1] 0-6

GHW

05:00 FT [7] Colombia Nữ 2 - 2 Venezuela Nữ [22] 1-2

ARGLC

05:00 FT [B-10] Independiente 1 - 1 Tigre [B-3] +1/4 1-0

BRAA

05:00 FT [18] Atletico/GO 1 - 1 Flamengo/RJ [1] +1/2 0-0

ECUA

05:00 FT 1 9 de Octubre 0 - 4 Univ Catolica Quito [5] +1/4 0-1

PARA

05:00 FT [12] General Caballero 0 - 0 Cerro Porteno [2] +1/4 0-0

USAA

05:00 FT [Dong-8] Philadelphia Union 1 - 0 Columbus Crew [Dong-6] - 1/4 1-0

MEXA

05:00 FT [13] San Luis 2 - 0 Club Leon [11] +1/4 1-0

WNBM

06:00 FT [B-4] Curacao Nữ 0 - 4 Costa Rica Nữ [B-2] 0-2

COLA

06:10 FT 1 Union Magdalena 0 - 1 Patriotas [20] - 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [D-3] Oriente Petrolero 4 - 2 Nacional Potosi [B-2] - 3/4 1-0

VENA

06:30 FT Mineros Guayana 2 - 0 Puerto Cabello [7] +0 1-0

USB

06:30 FT 2 Atlanta United II 0 - 4 Detroit City FC [A-5] +0 0-3

USB

06:30 FT [A-4] Tampa Bay Rowdies 0 - 1 Miami FC [A-12] - 3/4 0-0

USAA

06:55 FT [Tay-4] LA Galaxy 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-2] +0 2-0

BRAA

07:00 FT [6] Palmeiras/SP 2 - 3 Ceara/CE 1 - 1 1/4 1-2

BRB

07:00 FT Tombense FC/MG 1 - 1 Operario/PR [8] - 1/4 0-0

CHIA

07:00 FT [3] Univ. Catolica(CHL) 0 - 2 La Serena - 1 0-1

PERA

07:00 FT [7] Cienciano 5 - 0 Alianza Atletico [16] - 1 1/4 1-0

USAA

07:00 FT [Tay-1] Real Salt Lake 2 - 2 Toronto [Dong-7] - 1/2 2-1

MEXA

07:00 FT [3] Toluca 1 - 1 Chivas Guad. [6] +1/4 0-0

MEXA

07:06 FT 1 [4] Monterrey 1 - 0 Santos Laguna [15] - 3/4 0-0

PARA

07:15 FT [8] Sportivo Ameliano 0 - 1 Guarani CA [5] +1/2 0-1

ARGLC

07:30 FT [B-6] Velez Sarsfield 0 - 0 Boca Juniors [B-2] +1/4 0-0

ECUA

07:30 FT [13] Cumbaya FC 0 - 2 LDU Quito [3] +3/4 0-0

USAA

07:30 FT [Tay-13] Dallas 3 - 1 Colorado Rapids [Tay-8] - 1/2 1-1

USAA

07:30 FT [Tay-7] Houston Dynamo 4 - 3 San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 2-2

USAA

07:30 FT [Tay-12] Sporting Kansas 1 - 2 Nashville FC [Dong-9] - 1/4 1-0

USB

07:30 FT Rio Grande Valley 1 - 2 Indy Eleven [A-3] - 1/4 0-0

COLA

08:15 FT [15] Deportivo Cali 1 - 1 Junior Barranquilla [7] +0 0-0

USB

08:30 FT [B-12] El Paso Locomotive 5 - 0 Monterey Bay FC [B-4] - 3/4 2-0

CRCA

08:30 FT [4] San Carlos 4 - 1 Dep. Saprissa [1] +1/4 2-0

USAA

09:00 FT [Tay-5] Vancouver WC 2 - 3 Portland Timbers [Tay-9] +0 0-1

USB

09:00 FT [B-6] Orange County SC 0 - 1 SA Scorpions [B-7] +0 0-0

USB

09:00 FT San Diego Loyal 4 - 1 Ch. Battery [A-2] - 1 1/4 3-1

MEXA

09:00 FT [1] Club America 3 - 0 Juarez [12] - 1 1/2 2-0

CRCA

09:00 FT [2] Herediano 3 - 1 Municipal Grecia [11] - 1/2 3-1

USB

09:30 FT [B-3] Phoenix Rising 3 - 1 LA Galaxy II 2-0

DUC3

19:00 Hoãn Turkgucu-Ataspor - Meppen -

WALA

20:30 Hoãn [9] Barry Town - Caernarfon Town [6] -

UKRA

22:00 Hoãn [2] Dinamo Kiev - Rukh Vynnyky [6] -

UKRA

22:00 Hoãn FC Mariupol - PFK Aleksandriya [8] -

UKRA

22:00 Hoãn Inhulets Petrove - Chernomorets [11] -

UKRA

22:00 Hoãn [13] Veres Rivne - Shakhtar Donetsk [1] -

UKRA

22:00 Hoãn FC Lviv - FC Mynai [15] -

UKRA

22:00 Hoãn [16] Metalist 1925 Kharkiv - Desna Chernigiv -

UKRA

22:00 Hoãn [10] Zorya - SK Dnipro-1 [4] -

UKRA

22:00 Hoãn [9] Vorskla - Kolos Kovalivka [12] -

Kết quả bóng đá ngày 09/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Euro 2024 › Vòng 1

02:0019/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0015/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16