KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 10/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [16] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Gamba Osaka [12] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [8] FC Imabari 1 - 0 Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [11] Azul Claro Numazu 4 - 0 Giravanz Kita. [14] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [17] Gainare Tottori 3 - 0 Yokohama SCC [18] - 1/4 2-0

NHAT3

11:00 FT [1] Kagoshima 2 - 0 Fujieda MYFC [7] - 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Kagura Shimane 0 - 2 Sony Sendai [13] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 0 - 1 Verspah Oita [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Kochi United SC 0 - 2 Honda FC [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [12] Suzuka Point Getters 0 - 0 Honda Lock [3] 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Sperenza Osaka Nữ 0 - 3 Setagaya Sfida Nữ [1] 0-3

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 2 - 0 Iga Kunoichi Nữ [2] 1-0

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 1 - 3 Cerezo Osaka Nữ [3] 1-3

HQB

11:30 FT [2] Bucheon 1995 2 - 0 Anyang [4] +1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [9] Sydney Utd 0 - 2 Rockdale City [6] - 1/4 0-2

AUSVPL

12:00 FT [8] Heidelberg Utd 0 - 1 Port Melbourne [3] +1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [18] Vissel Kobe 0 - 1 Cerezo Osaka [7] +0 0-1

NHATA

12:00 FT [4] Sanf Hiroshima 1 - 0 Avispa Fukuoka [10] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 0 - 0 Urawa Red [14] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Oita Trinita 1 - 0 Tokushima Vortis [14] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 2 - 0 Tochigi SC [19] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [18] JEF United Chiba 1 - 1 Yokohama FC [3] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 5 - 1 Blaublitz Akita [10] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT 1 [1] Vegalta Sendai 2 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 1 Mito Hollyhock [12] +0 1-1

NHAT3

12:00 FT [5] Nagano Parceiro 0 - 4 Iwaki FC [3] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [10] Kataller Toyama 1 - 3 FC Gifu [9] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [12] Kamatamare San. 0 - 0 Fukushima Utd [2] +1/2 0-0

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 1 - 1 Pohang Steelers [4] +1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [3] Hwaseong FC 1 - 2 Daejeon Korail [13] 1-0

HQ3

12:00 FT [14] Pocheon Citizen 1 - 2 Cheongju FC [10] 1-1

NHATA

13:00 FT [2] Kashima Antlers 0 - 3 Yokohama FM [3] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [13] Nagoya Grampus 0 - 2 Consa. Sapporo [8] - 1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [17] Shonan Bellmare 0 - 0 Jubilo Iwata [15] - 1/2 0-0

NHAT3

13:00 FT [13] Ehime FC 2 - 1 Sagamihara [15] +0 0-0

NHAT3

13:00 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 2 Tegevajaro Miyazaki [6] - 1/4 1-0

HQA

13:00 FT [11] Suwon FC 3 - 2 Gimcheon Sangmu [9] +0 2-0

HQ3

13:00 FT [4] Paju Citizen 2 - 1 Gangneung City [9] 1-0

AUSA

13:05 FT [9] Newcastle Jets 6 - 1 Perth Glory [12] - 1 3-0

AUSQSL

13:15 FT 1 [5] Sunshine Coast 1 - 1 Gold Coast Knights [4] +3/4 1-0

AUSBPL

14:00 FT [8] Souths Utd 0 - 4 Albany Creek [2] 0-0

AUSQSL

14:00 FT [2] Peninsula Power 3 - 1 Brisbane Roar U21 [11] - 3/4 1-1

NHATA

14:00 FT [11] Kyoto Sanga 3 - 1 Sagan Tosu [6] +1/4 2-0

HQB

14:00 FT [1] Gwangju 1 - 0 Jeonnam Dragons [8] - 1/2 0-0

HQA

14:30 FT 1 [5] Incheon Utd 2 - 2 Jeju Utd [3] +1/4 2-1

CZEB

15:15 FT [16] Vik.Zizkov 0 - 3 Brno [1] +3/4 0-1

AUSQSL

15:15 FT [7] Gold Coast Utd 2 - 0 Capalaba [12] 1 - 2 0-0

CZEB

15:30 FT [5] Sparta Praha B 4 - 1 MFK Vyskov [12] - 1 1/4 0-1

AUTB

15:30 FT [8] St.Polten 1 - 1 SV Lafnitz [4] - 1/2 1-1

AUSBPL

15:30 FT [3] Holland Park Hawks 2 - 2 Wynnum Wolves [5] 2-0

AUSNSW

15:30 FT [1] Sydney FC U21 4 - 3 APIA Tigers [2] +1/2 2-0

AUSQSL

15:30 FT [6] Eastern Suburbs 1 - 4 Queensland Lion [1] +1 0-3

NGA

16:00 FT 1 [11] Ural S.r. 0 - 1 Krylya Sovetov [8] +0 0-0

NGB

16:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Spartak Moscow B [10] - 1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [9] Shakhter Kar. 5 - 1 FK Maktaaral [14] - 1 3-0

TBN3

17:00 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 1 - 1 Deportivo [A1-2] +1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-10] Algeciras 1 - 1 Atl. Baleares [A2-12] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-3] Linares Deportivo 2 - 0 UE Costa Brava [A2-20] - 1 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 1 - 2 Talavera [A1-15] - 1/4 0-2

TBN3

17:00 FT [A1-10] Inter de Madrid 0 - 3 Racing Santander [A1-1] +1/2 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-7] Sevilla B 4 - 1 San Fernando [A2-9] +0 1-1

BDNB

17:00 FT [16] SC Covilha 2 - 0 Academica Coim [18] - 1/4 0-0

NGB

17:00 FT 1 [5] Yenisey 3 - 2 Akron Togliatti [9] - 3/4 1-0

LATA

17:00 FT [5] FK Auda 1 - 3 Valmiera / BSS [2] +1/2 0-0

LITA

17:00 FT [6] Kauno Zalgiris 0 - 0 Siauliai [7] - 1 0-0

HQA

17:00 FT [7] FC Seoul 2 - 0 Suwon Bluewings [8] - 1/4 0-0

VNC

17:00 FT [7] Thanh Hóa 4 - 0 ĐT Long An [12] 2-0

HLA

17:15 FT [8] Heerenveen 3 - 1 Groningen [12] - 1/4 1-1

ITA

17:30 FT [19] Genoa 1 - 4 Lazio [5] 1 +1/4 0-2

POLA

17:30 FT [11] Warta Poznan 1 - 0 Cracovia Krakow [9] - 1/2 0-0

TNKA

17:30 FT [20] Malatyaspor 0 - 1 Giresunspor [16] +3/4 0-1

TNKB

17:30 FT [9] Manisa FK 2 - 0 Samsunspor [7] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [14] Puszcza Nie. 2 - 3 Arka Gdynia [3] +1/4 1-1

DUC3

18:00 FT 2 [11] Freiburg II 1 - 2 Munchen 1860 [4] +1/4 1-2

DUC4B

18:00 FT [A-5] Hamburger II 1 - 0 Atlas Delmenhorst [B-6] - 3/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [10] Hertha Berlin II 5 - 0 Union Furstenwalde [20] - 1 4-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Luckenwalde 3 - 0 Auerbach [18] - 1 2-0

PHA

18:00 FT 3 [20] Bordeaux 3 - 1 Metz [19] 2 - 1/2 0-1

SCOA

18:00 FT [10] St. Mirren 0 - 4 Rangers [2] +1 1/2 0-2

NGA

18:00 FT [14] Ufa 1 - 2 FK Sochi [2] +0 0-1

NGB

18:00 FT [3] FK Orenburg 1 - 3 Kuban [12] - 1 1/4 1-0

BIHA

18:00 FT [4] Sarajevo 6 - 0 Rudar Prijedor [11] - 1 1/4 2-0

GEOA

18:00 FT 1 [7] Gagra Tbilisi 0 - 2 Torpedo Kut. [8] - 1/4 0-1

KAZA

18:00 FT [10] FK Aksu 1 - 2 Aktobe [6] +0 0-0

TDB

18:00 FT [5] Osters 1 - 2 Brage [2] - 1/2 0-1

THAA

18:00 FT [6] Chiangrai Utd 2 - 2 Suphanburi [14] - 1 1-1

THAA

18:00 FT [7] Chonburi 2 - 1 Prachuap FC [13] - 3/4 0-0

DUB

18:30 FT [9] Holstein Kiel 1 - 0 Hamburger [3] +1/2 1-0

DUB

18:30 FT [14] Sandhausen 2 - 1 Dynamo Dresden [16] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT 1 [7] Paderborn 07 2 - 2 Karlsruher [12] - 1/2 1-1

DUC4DB

18:30 FT [13] Meuselwitz 1 - 4 E.Cottbus [7] +1/4 0-0

ESTA

18:30 FT [3] Nomme Kalju 2 - 1 Tallinna Kalev [10] - 2 3/4 2-1

THAA

18:30 FT [5] Nong Bua Pitchaya 0 - 3 Buriram Utd [1] +3/4 0-1

TBNA

19:00 FT 3 [10] Osasuna 1 - 0 Alaves [20] 1 - 1/2 0-0

TBNB

19:00 FT [21] Fuenlabrada 2 - 3 Huesca [10] +1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [19] Havelse 0 - 3 Zwickau [10] +1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-9] St. Pauli II 0 - 0 SSV Jeddeloh [B-3] +0 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 1 - 0 VfV 06 Hildesheim [B-7] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] Nurnberg II 3 - 1 Illertissen [7] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [5] Mainz II 6 - 0 Astoria Walldorf [10] - 1/2 4-0

DUC4N

19:00 FT [18] Pirmasens 0 - 1 Hoffenheim II [12] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] Aalen 0 - 2 Offenbach [3] +1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] Sonnenhof 1 - 1 FSV Frankfurt [15] +0 1-1

DUC4T

19:00 FT [9] Schalke 04 II 0 - 2 Preussen Munster [2] +1 0-2

DUC4T

19:00 FT [12] A.Aachen 1 - 1 Essen [1] +1 0-1

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 0 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [15] +0 0-0

NGB

19:00 FT [17] Kamaz 1 - 3 Veles Moscow [13] +0 0-0

MKDA

19:00 FT [8] Rabotnicki 1 - 0 Tikves Kavadarci [10] 1-0

GEOA

19:00 FT [3] Samgurali Tskh. 0 - 3 Dinamo Batumi [1] 0-1

KAZA

19:00 FT [11] Turan (KAZ) 0 - 0 FK Kyzylzhar [12] +0 0-0

LATA

19:00 FT [6] BFC Daugava 0 - 0 Riga FC [4] +1 3/4 0-0

LITA

19:00 FT [5] FK Riteriai 1 - 0 Banga [8] - 1 1/2 0-0

MNEA

19:00 FT [3] Decic Tuzi 1 - 2 FK Jerezo [6] 1-0

SRBA

19:00 FT [7] Backa Topola 2 - 1 FK Vozdovac [6] - 1/2 2-1

DENA

19:00 FT [9] Nordsjaelland 2 - 2 Aarhus AGF [10] - 1/4 0-1

DENA

19:00 FT [12] Sonderjyske 2 - 2 Odense BK [8] +0 1-1

DENB

19:00 FT [12] Jammerbugt 2 - 1 Esbjerg FB [8] +1 2-0

TSA

19:15 FT 1 [6] Servette 1 - 0 Zurich [1] - 1/4 1-0

TSB

19:15 FT [4] Vaduz 2 - 3 Schaffhausen [2] +1/4 0-0

VNC

19:15 FT [13] TP.HCM 1 - 1 Sài Gòn FC [3] 1-1

ITB

19:30 FT [7] Benevento 1 - 0 Vicenza [17] - 1 0-0

ITA3

19:30 FT [C-13] Campobasso 4 - 1 Vibonese [C-19] - 1 2-0

ITA3

19:30 FT [C-9] Juve Stabia 4 - 0 Paganese [C-18] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT [C-10] Monterosi FC 1 - 0 Virtus Francavilla [C-6] -

ITA3

19:30 FT [C-11] AZ Picerno 3 - 0 Fidelis Andria [C-17] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT [A-14] Fiorenzuola 0 - 4 Alto Adige [A-1] +1 1/4 0-2

ITA3

19:30 FT [A-2] Padova 1 - 0 Giana Erminio [A-19] - 1 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [C-15] Messina 1 - 0 Taranto [C-14] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-7] Triestina 4 - 2 Pro Vercelli [A-6] - 1/2 1-1

HLA

19:30 FT [2] PSV Eindhoven 2 - 0 RKC Waalwijk [10] - 2 1-0

HLA

19:30 FT [6] Vitesse Arnhem 1 - 0 Cambuur [9] - 1 1/4 1-0

NGB

19:30 FT [8] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Torpedo Moscow [1] +1/4 0-1

BLRA

19:30 FT [9] Neman Grodno 2 - 1 Dinamo Brest [15] - 1/2 1-1

HUNA

19:30 FT [6] Paksi 1 - 3 Ujpest [5] - 1/4 1-1

AUTA

19:30 FT 1 [9] Austria Klagenfurt 0 - 6 RB Salzburg [1] +2 1/4 0-1

AUTA

19:30 FT [5] Rapid Wien 2 - 1 Wolfsberger AC [3] - 1/4 1-0

SINA

19:30 FT 1 [5] Hougang Utd 2 - 1 Young Lions [8] 1-1

SINA

19:30 FT [7] Geylang Intl 0 - 1 Balestier Kh. [6] 0-0

THAA

19:30 FT [2] BG Pathum United 3 - 0 Nakhon Ratch. [11] - 1 1/2 0-0

ANHA

20:00 FT [13] Brentford 2 - 0 West Ham Utd [7] 1 +0 0-0

ANHA

20:00 FT 1 [8] Leicester City 2 - 1 Crystal Palace [12] 1 - 1/4 2-0

ANHA

20:00 FT 1 [20] Norwich 2 - 0 Burnley [18] 1 +1/4 1-0

ITA

20:00 FT 7 [20] Venezia 1 - 2 Udinese [12] 2 +1/2 0-1

ITA

20:00 FT 2 [11] Sassuolo 2 - 1 Atalanta [8] 1 +1/4 1-0

ITA

20:00 FT [3] Napoli 2 - 3 Fiorentina [7] 3 - 3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [A-6] Drochtersen/Assel 4 - 2 Oberneuland [B-10] - 1 1/4 3-1

PHA

20:00 FT 3 [14] Angers 1 - 1 Lille [10] 2 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 [11] Stade Brestois 1 - 1 Nantes [9] 3 +0 0-1

PHA

20:00 FT 2 [3] Monaco 2 - 1 Troyes [15] 2 - 1 1/2 1-1

BDNB

20:00 FT [6] Nacional Madeira 2 - 0 Rio Ave [1] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT [16] Volgar Astrakhan 1 - 1 SKA-Khabarovsk [4] +1/4 1-1

NGB

20:00 FT [2] Fakel 2 - 1 Alania Vla [6] - 1/4 1-0

NGB

20:00 FT [18] Rotor Volgograd 1 - 2 Krasnodar B [11] - 1 1-1

POLA

20:00 FT [17] Wisla Krakow 4 - 1 Gornik Zabrze [8] +0 1-0

POLB

20:00 FT [13] Skra Czestochowa 2 - 2 Widzew Lodz [2] +3/4 1-1

POLB

20:00 FT [18] GKS Jastrzebie 4 - 2 Chrobry Glogow [6] +0 3-1

KAZA

20:00 FT [1] Astana 2 - 1 FK Taraz [4] - 1 1/4 1-1

LATA

20:00 FT [7] METTA/LU Riga 1 - 5 FK Liepaja [3] +1 1/4 1-2

NORB

20:00 FT [13] Grorud IL 2 - 2 Fredrikstad [6] +0 1-0

SLOA

20:00 FT [9] Tabor Sezana 2 - 1 Domzale [7] +0 1-0

TNKA

20:00 FT [9] Adana Demirspor 3 - 1 Altay [18] - 1 1/4 2-0

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 0 - 2 Istanbul BB [4] +0 0-1

TNKB

20:00 FT [11] Denizlispor 2 - 4 Tuzlaspor [10] - 1/4 0-2

TNKB

20:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 3 Istanbulspor AS [4] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT [12] Varbergs BoIS 0 - 3 Kalmar [5] +0 0-2

TDA

20:00 FT [16] Helsingborg 0 - 1 Goteborg [11] +0 0-1

TDB

20:00 FT [4] Utsiktens BK 3 - 2 Brommapojkarna [8] +1/4 1-0

DENB

20:00 FT [4] AC Horsens 0 - 0 Fredericia [5] - 3/4 0-0

MASL

20:15 FT [10] Sarawak 0 - 1 Sabah FA [2] 0-0

ITB

20:30 FT [16] Cosenza 0 - 2 Monza [3] +3/4 0-1

ITB

20:30 FT [6] Ascoli 2 - 0 Reggina [13] - 3/4 0-0

ITB

20:30 FT [19] Crotone 1 - 2 Ternana [10] - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT [13] Bochum 0 - 0 B.Leverkusen [3] +1/2 0-0

NGA

20:30 FT [9] Spartak Moscow 3 - 0 Arsenal-Tula [16] - 1 1/4 0-0

MNEA

20:30 FT [1] Sutjeska 6 - 1 Zeta [9] 2-0

ANHB

21:00 FT [1] Fulham 1 - 3 Coventry [12] - 1 1/2 0-2

TBNB

21:00 FT [13] Zaragoza 1 - 0 Girona [5] +0 1-0

DUC4DB

21:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 1 - 2 CZ Jena [2] - 1/4 1-1

MKDA

21:00 FT [4] Makedonija 1 - 1 Bregalnica Stip [7] 0-0

MKDA

21:00 FT [1] Shkupi 3 - 1 Borec Veles [11] 1-1

MKDA

21:00 FT [2] Academy Pandev 2 - 0 Pelister [12] 0-0

MKDA

21:00 FT [6] FC Struga 1 - 0 FK Skopje [9] 0-0

MKDA

21:00 FT [3] Shkendija 1 - 1 Renova [5] 1-0

LUXA

21:00 FT [10] Etzella Ettelbruc 1 - 0 Hostert [14] 1-0

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 2 - 0 Rodange 91 [15] 0-0

LUXA

21:00 FT [12] Mondorf-les. 2 - 3 Racing Union [7] 0-1

LUXA

21:00 FT [9] Victoria Rosport 0 - 5 Dudelange [1] 0-3

LUXA

21:00 FT 1 [6] UNA Strassen 4 - 0 RM Hamm Benfica [16] 0-0

LUXA

21:00 FT [11] UT Petange 0 - 0 Progres Niedercorn [5] 0-0

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 1 - 0 Jeunesse Esch [8] 1-0

LUXA

21:00 FT [3] Fola Esch 2 - 1 Wiltz [13] 0-0

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 0 - 0 Hradec Kralove [6] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 1 Zlin [11] - 3/4 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 2 - 0 C. Budejovice [10] - 1/2 1-0

CYPA

21:00 FT [3] Apoel FC 2 - 1 Pafos FC [5] - 1/2 0-0

DENA

21:00 FT [3] Silkeborg IF 3 - 0 Brondby [4] - 1/2 1-0

MASL

21:00 FT [6] Selangor FA 4 - 1 Kedah FA [4] 2-0

MASL

21:00 FT [1] Darul Takzim 2 - 1 Terengganu [11] 2-1

MAPL

21:00 FT [6] PDRM FA 2 - 1 Terengganu II [3] 0-1

ARGB

21:00 FT [3] Brown de Adrogue 1 - 2 Deportivo Maipu [13] +1/4 0-1

BRAA

21:00 FT [8] Coritiba/PR 3 - 0 Goias/GO [15] - 1/2 1-0

BRB

21:00 FT [19] Londrina/PR 2 - 0 Nautico/PE [18] +0 2-0

TBNA

21:15 FT 4 [14] Espanyol 1 - 0 Celta Vigo [11] 1 +0 0-0

ESTA

21:15 FT [4] Paide Linname. 0 - 1 Levadia T. [1] +1/2 0-0

BDNA

21:30 FT 1 [12] Portimonense 1 - 0 Famalicao [8] +0 1-0

BDNA

21:30 FT [7] Santa Clara 2 - 0 Estoril [9] - 1/4 1-0

BDNB

21:30 FT [10] Porto B 2 - 1 Feirense [4] - 1/4 0-1

AZEA

21:30 FT [6] Sumqayit 0 - 3 Karabakh Agdam [1] +2 0-1

BLRA

21:30 FT [14] Dnepr Mogilev 0 - 3 Bate Borisov [3] +2 1/4 0-2

RMNA

21:30 FT [3] Botosani 0 - 1 Sepsi OSK [9] +0 0-1

CZEB

21:30 FT [6] Varnsdorf 3 - 0 Usti & Labem [15] - 3/4 0-0

TSA

21:30 FT [5] St. Gallen 2 - 2 Basel [2] - 1/2 1-1

TSA

21:30 FT [4] Lugano 1 - 3 Sion [7] - 3/4 0-2

HLA

21:45 FT [16] Heracles Almelo 1 - 4 Feyenoord [3] +1 1/2 1-3

ALBA

21:45 FT [10] Skenderbeu 0 - 4 KF Tirana [1] 0-1

BULA

21:45 FT [10] Arda Kardzhali 0 - 0 CSKA 1948 Sofia [9] +0 0-0

LITA

21:55 FT [4] Suduva 0 - 1 Hegelmann Litauen [3] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-19] Valladolid II 2 - 0 SD Logrones [A1-16] +1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-2] Albacete 4 - 0 Atl. Sanluqueno [A2-17] - 1 1/4 2-0

TBN3

22:00 FT [A2-8] Gimnastic T. 3 - 0 Castellon [A2-15] - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-17] Zamora CF 0 - 1 Real Union [A1-6] +0 0-0

NGB

22:00 FT [7] Baltika 3 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 1/2 1-0

BIHA

22:00 FT [10] Sloboda Tuzla 1 - 2 Velez Mostar [5] 0-1

CROA

22:00 FT [7] Slaven Belupo 0 - 1 NK Osijek [3] +1/2 0-1

GEOA

22:00 FT [5] Saburtalo 3 - 3 Sioni Bolnisi [9] 0-2

GEOA

22:00 FT [6] FC Telavi 1 - 1 Dinamo Tbilisi [2] 1-1

HUNA

22:00 FT [11] MTK Budapest 1 - 1 MOL Fehervar FC [4] +1/2 0-0

MNEA

22:00 FT 1 [5] Mornar Bar 0 - 2 Buducnost [2] 0-0

MNEA

22:00 FT [4] Iskra Danilo 3 - 1 Rudar [8] 2-0

MNEA

22:00 FT [7] OFK Petrovac 1 - 1 FK Podgorica [10] 0-0

SRBA

22:00 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 1 FK Radnicki 1923 [14] - 2 3/4 1-0

SVKA

22:00 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 1 Dunajska Stred [4] - 1 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 1 - 0 Austria Wien [4] - 1/2 0-0

MEXB

22:00 FT 1 [15] Raya2 0 - 1 Dorados [13] +0 0-0