KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 09/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:00 FT [6] Marconi Stallions 0 - 3 Sydney FC U21 [1] - 1/2 0-2

AUSNSW

15:30 FT [5] Blacktown City 5 - 2 WS Wanderers U21 [12] - 1/2 4-1

VNB

15:30 FT [B-4] Đăk Lăk 2 - 2 Đồng Tháp [B-6] - 1/2 1-1

AUSNSW

15:45 FT [10] APIA Tigers 1 - 4 Sydney Utd [2] +1/2 1-1

GHU17

16:00 FT Đan Mạch U17 2 - 2 Đức U17 1-1

VNB

16:00 FT [B-1] XM Fico Tây Ninh 0 - 0 Cần Thơ [B-2] - 1/4 0-0

AUSSL

16:45 FT [5] Adelaide Raiders 1 - 0 Adelaide Utd U21 [10] +0 1-0

AUSSL

16:45 FT [1] Adelaide Comets 4 - 1 Modbury Jets [11] 1-0

NGB

18:00 FT [14] Tekstilshchik Ivanov 0 - 3 Krylya Sovetov [3] +1 1/4 0-1

NGB

18:30 FT [21] Tom Tomsk 2 - 1 Akron Togliatti [18] - 3/4 0-1

GHCLB

19:00 FT Ein.Frankfurt 0 - 3 Wurzburger 0-1

GHCLB

19:00 FT Young Boys 1 - 0 Neuchatel Xamax 0-0

GHQG

19:00 FT 2 Nhật Bản 0 - 0 Cameroon 1 - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [5] M.gladbach II 1 - 2 FC Koln II [9] - 1/4 0-1

NGB

19:00 FT [8] Yenisey 2 - 0 Veles Moscow [6] +3/4 1-0

VNA

19:15 FT [A-1] Viettel 4 - 1 HA Gia Lai [A-7] - 3/4 2-1

VNA

19:15 FT [A-3] Sài Gòn FC 2 - 1 HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/4 2-0

GHCLB

19:30 FT Heidenheim 1 - 1 Augsburg +1/2 1-1

GHCLB

20:00 FT River Plate 1 - 2 Newells Old Boys 0-1

GHQG

20:00 FT Kenya 2 - 1 Zambia +1/4 2-0

NGB

20:00 FT 1 [11] Spartak Moscow B 1 - 2 Chayka FK Pesch [12] - 1/2 0-1

NGB

20:00 FT [4] FK Orenburg 2 - 2 SKA-Khabarovsk [9] - 1 1/4 1-1

NGB

20:00 FT [19] Irtysh Omsk 0 - 2 Torpedo Moscow [2] +1 1/2 0-0

CZEC

20:00 FT Hradec Kralove 1 - 1 Pribram - 1/2 0-0

UKRU21

20:00 FT [13] Inhulets Petrove U21 0 - 5 Dnipro-1 U21 [6] +1 0-4

MAPL

20:00 FT 1 [5] Johor Darul Takzim II 0 - 1 Kelantan [4] - 1/2 0-1

MAPL

20:00 FT [11] Negeri Sembilan 1 - 2 Sarawak [10] - 3/4 0-0

MAPL

20:00 FT [9] UKM FC 2 - 1 Perak II [12] +0 1-0

MAPL

20:00 FT [2] Terengganu II 1 - 0 Penang FA [1] +3/4 0-0

MAPL

20:00 FT [8] Kelantan United 2 - 1 Selangor II [7] +0 1-1

EGYA

20:00 FT [7] Al Masry 2 - 0 Ismaily SC [11] - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Rennes 2 - 0 Lorient 2-0

NGB

21:00 FT 1 [5] Alania Vla 2 - 0 Volgar Astrakhan [13] - 1/2 1-0

EU21VL

22:00 FT [5-1] Nga U21 4 - 0 Estonia U21 [5-5] - 4 1/4 4-0

EU21VL

22:00 FT [7-4] Belarus U21 1 - 2 Síp U21 [7-5] - 3/4 0-1

GHQG

22:00 FT Tunisia 3 - 0 Sudan 3-0

NGB

22:00 FT [20] Chertanovo 1 - 0 Krasnodar B [15] +1/2 1-0

NGB

22:00 FT [7] Neftekhimik Nizh 3 - 1 Fakel [17] - 1/4 2-1

NGB

22:00 FT [16] Dinamo Bryansk 2 - 0 Shinnik Yaroslavl [22] +1/4 0-0

EU21VL

22:30 FT [8-3] Ukraina U21 1 - 0 Romania U21 [8-2] +1/4 0-0

NGB

22:30 FT [1] Nizhny Nov 2 - 1 Baltika [10] - 1/4 2-1

EGYA

22:30 FT [17] Tanta FC 2 - 2 Arab Contractors [4] +1/2 1-0

POLB

22:40 FT [12] Widzew Lodz 2 - 1 Sandecja [18] - 1 1/4 1-1

EU21VL

22:45 FT [5-3] Bulgaria U21 1 - 0 Latvia U21 [5-6] - 1 1/4 0-0

EU21VL

22:59 FT [8-6] Malta U21 1 - 3 Đan Mạch U21 [8-1] +4 0-0

EU21VL

22:59 FT [5-4] Serbia U21 1 - 0 Ba Lan U21 [5-2] +1/4 1-0

EU21VL

22:59 FT [2-3] Georgia U21 0 - 3 Thụy Sỹ U21 [2-2] +1 0-1

GHQG

22:59 FT Burkina Faso 3 - 0 CHDC Congo 1-0

GHQG

22:59 FT Gambia 1 - 0 Congo 0-0

POLB

22:59 FT [9] Miedz Legnica 1 - 1 GKS Jastrzebie [17] - 1 0-1

CHIB

22:59 FT [14] Barnechea 1 - 0 U. San Felipe [5] 0-0

PERA

22:59 FT [15] Dep. Llacuaba 0 - 2 Sport Huancayo [17] +1/2 0-1

EU21VL

23:15 FT 1 [9-5] Moldova U21 0 - 5 Đức U21 [9-1] +3 0-3

EU21VL

23:30 FT [1-4] Thụy Điển U21 4 - 0 Luxembourg U21 [1-6] - 3 1/2 3-0

EU21VL

23:30 FT [4-3] Scotland U21 2 - 0 Séc U21 [4-1] +1/4 1-0

DUC4N

23:30 FT [9] TSG Balingen 0 - 1 TSV Steinbach [1] +3/4 0-0

IREA

23:45 FT [2] Bohemians 3 - 0 Cork City [10] - 1 1/4 2-0

EU21VL

00:00 FT [3-5] Kosovo U21 0 - 1 Áo U21 [3-2] +1 1/2 0-0

EU21VL

00:00 FT [8-5] Bắc Ireland U21 2 - 3 Phần Lan U21 [8-4] - 1/4 1-1

GHQG

00:00 FT Mali 3 - 0 Ghana +1/4 1-0

GHQG

00:00 FT Mauritania 2 - 1 Sierra Leone - 3/4 1-1

DUC4N

00:00 FT [18] Sonnenhof 3 - 1 SSV Ulm [6] +1 1/4 1-0

DUC4N

00:30 FT [5] Offenbach 3 - 0 Bayern Alzenau [20] - 3/4 0-0

EU21VL

01:00 FT [9-2] Bỉ U21 5 - 0 Wales U21 [9-4] - 1 3/4 3-0

GHQG

01:00 FT Ma Rốc 3 - 1 Senegal - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [13] Bourg Peronnas 1 - 0 Villefranche [17] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [3] SO Cholet 5 - 4 Stade Briochin [10] - 1/4 2-0

PH3

01:00 FT 2 [18] Lyon Duchere 1 - 2 FC Bastia-Borgo [7] +0 0-1

PH3

01:00 FT [9] Avranches 1 - 3 Annecy FC [16] 0-1

PH3

01:00 FT [4] Quevilly 3 - 1 Orleans [14] +0 2-1

PH3

01:00 FT [2] Red Star 93 1 - 0 Creteil [5] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [15] Boulogne 1 - 1 Concarneau [6] - 1/2 1-0

PH3

01:00 FT [12] Le Mans 1 - 1 Sete [11] - 1/4 0-0

PERA

01:00 FT [3] Ayacucho FC 1 - 1 UTC Cajamarca [6] +0 0-0

EGYA

01:00 FT [5] Semouha Club 2 - 1 Ittihad Alexandria [10] - 1/4 1-0

POLSC

01:15 FT Legia Wars. 0 - 0 Cracovia Krakow - 1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

EU21VL

01:30 FT [7-2] B.D.Nha U21 4 - 1 Na Uy U21 [7-3] - 1 1/2 2-1

GHQG

01:30 FT Nigeria 0 - 1 Algeria +0 0-1

CHIA

01:30 FT [3] U. Espanola 2 - 1 Curico Unido [7] - 3/4 1-1

ANHL1

01:45 FT [7] Fleetwood Town 4 - 1 Hull City [1] +1/4 1-1

SCOLC

01:45 FT [E-1] Dunfermline 2 - 0 Falkirk [E-2] - 1/2 0-0

IREB

01:45 FT [7] Cabinteely 0 - 3 Longford Town [4] +0 0-1

IREB

01:45 FT [9] Athlone 2 - 4 UC Dublin [3] +1 1-0

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 0 - 4 Cobh Ramblers [6] +1 1/4 0-3

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 1 - 2 Cefn Druids AFC [12] - 1 0-2

HLB

02:00 FT [11] Eindhoven 1 - 1 SBV Excelsior [7] +1 0-0

BRB

02:00 FT [18] Figueirense/SC 0 - 0 Chapecoense [1] +1/4 0-0

BRB

02:30 FT [11] Operario/PR 1 - 1 Confianca/SE [12] - 1/4 1-1

PERA

03:30 FT [14] Alianza Huanuco 0 - 0 Cesar Vallejo [2] +1/2 0-0

CHIA

04:00 FT [14] Coquimbo Unido 2 - 2 Colo Colo [16] +1/4 1-0

BRB

04:30 FT [5] Cuiaba/MT 2 - 1 Ponte Preta/SP [6] - 1/4 1-0

BRB

05:15 FT [3] America/MG 2 - 0 Nautico/PE [17] - 1 1/4 1-0

PERA

06:20 FT [9] Carlos A. Mannucci 1 - 1 Melgar [13] +0 1-1

WNM

06:30 FT [7] Colombia 3 - 0 Venezuela [8] 3 - 1 1/4 3-0

WNM

07:30 FT 1 [1] Brazil 5 - 0 Bolivia [10] 4 - 3 3/4 2-0

MEXB

09:00 FT [4] Morelia 2 - 1 Atlante [2] +0 0-0

UZBA

19:00 Hoãn [1] Pakhtakor - Sogdiana Jizzakh [6] -

GHCLB

20:00 Hoãn Grasshoppers - Lausanne Sports -

GHCLB

20:00 Hoãn Winterthur - Vaduz -

MAPL

20:00 Hoãn [3] Kuala Lumpur FA - Kuching FA [6] -

GHU18

21:00 Hoãn Hà Lan U18 - Pháp U18 -

ICEB

22:00 Hoãn [2] Leiknir Rey. - UMF Grindavik [4] -

ICEB

22:00 Hoãn [10] Magni Grenivik - Vestri [6] -

ICEB

22:00 Hoãn [8] Afturelding - Trottur Rey. [11] -

ICEB

22:00 Hoãn [12] Leiknir Faskr. - Vestmannaeyjar [5] -

ICEB

22:00 Hoãn [9] Vik. Olafsvik - Thor Akureyri [7] -

ICEB

22:00 Hoãn [3] Fram Rey. - Keflavik [1] -

GHQG

22:59 Hoãn Nam Phi - Namibia - 1 -

Kết quả bóng đá ngày 09/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 09/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1