KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 10/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 FT [4] Croydon Kings 3 - 0 Para Hills Knights [12] - 1 3/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Reinmeer Aomori 0 - 0 Tokyo Musashino [12] 0-0

NHATW

11:00 FT [10] Ehime FC Nữ 3 - 2 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-1

AUSSL

11:30 FT [7] Cumberland Utd 2 - 4 Adelaide City [6] +1/4 2-2

HQB

11:30 FT [4] Gyeongnam 1 - 0 Anyang [9] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [3] Nagoya Grampus 1 - 0 Cerezo Osaka [6] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 2 - 3 Sanf Hiroshima [8] +3/4 0-1

NHATA

12:00 FT [13] Consa. Sapporo 2 - 1 Shonan Bellmare [16] - 1 1-1

NHATA

12:00 FT [5] FC Tokyo 0 - 1 Gamba Osaka [2] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 0 Tochigi SC [12] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] Montedio Yama. 3 - 0 Ryukyu [19] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [8] Kyoto Sanga 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Tokushima Vortis 2 - 0 Ehime FC [21] - 1 1-0

NHATB

12:00 FT [4] Giravanz Kita. 0 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 4 - 3 Renofa Yamaguchi [22] - 3/4 1-2

NHATB

12:00 FT [17] Matsumoto Yama. 0 - 0 Jubilo Iwata [11] +1/2 0-0

HQ3

12:00 FT [13] Yangju FC 2 - 1 Jeonju EM [15] 0-0

NHATA

13:00 FT 1 [10] Kashiwa Reysol 4 - 3 Vissel Kobe [12] +0 3-0

NHATB

13:00 FT [16] JEF United Chiba 1 - 5 Mito Hollyhock [10] +1/4 0-3

NHATB

13:00 FT [6] Ventforet Kofu 0 - 2 Avispa Fukuoka [2] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [14] Gyeongju Citizen 1 - 3 Pyeongtaek FC [12] +1/4 1-1

HQ3

13:00 FT [6] Changwon City 1 - 1 Chuncheon FC [16] 0-1

HQ3

13:00 FT [5] Mokpo City 0 - 1 Gimhae City [1] +0 0-0

NHATA

14:00 FT [4] Kashima Antlers 3 - 2 Yokohama FC [14] - 1 0-2

NHATA

14:00 FT [7] Yokohama FM 4 - 0 Oita Trinita [11] - 3/4 0-0

HQB

14:00 FT [5] Daejeon Hana Citizen 0 - 1 Suwon FC [2] +1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 4 - 1 The Gap [11] +0 3-0

AUSBPL

15:00 FT [4] Toowong FC 1 - 1 Albany Creek [2] +1/4 0-0

AUSNSW

15:00 FT [11] Mt Druitt Town 1 - 1 Sydney Olympic [7] +1 1/4 1-1

HQ3

15:00 FT [9] Cheongju FC 1 - 3 Cheonan City [10] 0-1

TQB

15:00 FT [A-5] Suzhou Dongwu 0 - 1 Chengdu Better City [A-1] +1/4 0-1

AUSQSL

15:30 FT [1] Peninsula Power 2 - 1 Gold Coast Utd [8] - 1 1/4 1-1

AUSQSL

15:30 FT [5] Brisbane Strikers 2 - 0 Capalaba [12] - 1 1-0

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 1 - 3 Metro Stars [3] +1/2 0-1

CZEU19

16:00 FT [3] Vik. Plzen U19 4 - 2 Slovacko U19 [7] - 1 2-2

AUSQSL

16:00 FT [7] Moreton Bay Utd 4 - 2 Gold Coast Knights [3] +1 1/4 3-1

NHATA

16:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 Vegalta Sendai [18] - 2 1-0

NHATA

16:00 FT [15] Sagan Tosu 0 - 1 Urawa Red [9] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Daejeon Korail 1 - 1 GimPo Citizen [11] 0-0

VNA

17:00 FT [B-1] SHB Đà Nẵng 1 - 0 Hải Phòng [B-4] - 3/4 1-0

VNA

17:00 FT 1 [B-3] Thanh Hóa 1 - 1 Nam Định [B-5] - 1/2 0-0

POLB

17:40 FT [4] Arka Gdynia 0 - 0 LKS Lodz [2] +1/4 0-0

TBNB

18:00 FT [20] Sabadell 0 - 2 Mirandes [9] +0 0-0

DUC4B

18:00 FT [17] Wolfsburg II 1 - 2 Hannover II [10] - 3/4 0-1

DUC4B

18:00 FT [16] Phonix Lubeck 1 - 0 Hamburger II [11] +1/2 0-0

DUC4BA

18:00 FT [14] TSV 1896 Rain 1 - 0 Memmingen [16] - 1/2 0-0

FINB

18:00 FT [1] AC Oulu 2 - 1 MuSa Pori [5] - 1 1/2 1-0

FINB

18:00 FT [4] EIF Ekenas 3 - 0 MP Mikkeli [7] - 1 2-0

FINB

18:00 FT [8] KPV Kokkola 8 - 2 AC Kajaani [10] - 1 2-1

TDB

18:00 FT [9] Trelleborgs 1 - 1 Akropolis IF [5] - 1/4 0-0

TQB

18:00 FT [C-5] Heil. Lava Spring 0 - 0 Xinjiang Tianshan [C-6] - 3/4 0-0

THA

18:00 FT [4] Ratchaburi 2 - 1 Bangkok Utd [6] +1/4 1-0

VNA

18:00 FT [A-4] Than Quảng Ninh 4 - 0 BCM Bình Dương [A-6] - 1/2 1-0

CZEU19

18:15 FT [11] Pribram U19 3 - 3 Banik Ostrava U19 [6] +0 2-0

HQ3

18:15 FT [2] Gangneung City 1 - 0 Hwaseong FC [7] 1-0

DUC4B

18:30 FT [1] Weiche Flensburg 3 - 1 Holstein Kiel II [18] - 1 1/2 0-0

SCOLC

18:30 FT [B-3] Cove Rangers 1 - 2 Hibernian [B-1] +2 1-0

CZEU19

18:30 FT [14] Zlin U19 0 - 0 Hradec Kralove U19 [8] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [B-1] Zhejiang Greentown 1 - 1 Meizhou Hakka [B-2] +0 1-1

ANHL1

19:00 FT [15] Gillingham 3 - 1 Oxford Utd [19] +1/4 2-0

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 4 - 1 Lubeck [12] - 1 2-1

DUC3

19:00 FT 1 [10] Uerdingen 1 - 1 Bayern Munich II [13] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 0 - 0 Wehen [9] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Verl 2 - 3 Hansa Rostock [8] +1/4 1-3

DUC3

19:00 FT [3] Dynamo Dresden 1 - 0 Magdeburg [19] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [16] Kaiserslautern 1 - 1 Waldhof Man. [11] - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [20] Heider SV 0 - 0 Hansa Luneburg [13] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] Greuther Furth II 0 - 2 Augsburg II [10] +0 0-0

DUC4BA

19:00 FT [15] Heimstetten 1 - 2 V. Aschaffenburg [4] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [13] Schalding Hein. 3 - 0 Rosenheim [17] - 1/2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [5] VfB Eichstatt 2 - 4 Nurnberg II [3] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [6] TSV Aubstadt 3 - 0 Illertissen [12] - 1/2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [9] Wacker Burghausen 1 - 1 Buchbach [8] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hoffenheim II 0 - 1 Freiburg II [2] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Mainz II 1 - 0 Stuttgart II [14] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [15] Astoria Walldorf 4 - 1 Stadtallendorf [22] - 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [10] Aalen 3 - 1 TSV Schott Mainz [16] - 3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [3] Elversberg 0 - 1 Pirmasens [11] - 1 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [7] FSV Frankfurt 3 - 1 Hessen Kassel [19] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [8] Bahlinger 3 - 1 Giessen [21] - 1/2 3-1

DUC4T

19:00 FT [6] B.Dortmund II 3 - 2 Wegberg-Beeck - 1 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT Fortuna Koln 1 - 1 Essen [2] +1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 1 SV Straelen [15] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [8] Fort.Dusseldorf II 1 - 1 Wiedenbruck [16] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT Preussen Munster 4 - 1 Sportfreunde Lotte - 1 2-1

DUC4T

19:00 FT 1 [14] Lippstadt 0 - 1 Bonner SC [11] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [7] A.Aachen 2 - 1 Oberhausen [4] - 1/4 1-0

THA

19:00 FT [1] BG Pathum United 1 - 0 Buriram Utd [8] +0 0-0

VNA

19:15 FT [A-2] Hà Nội FC 2 - 0 TP.HCM [A-5] - 1 0-0

UEFA

20:00 FT 2 [C1-2] Luxembourg 2 - 0 Síp [C1-4] 2 - 1/2 2-0

UEFA

20:00 FT 2 [C1-1] Montenegro 2 - 0 Azerbaijan [C1-3] 3 - 1/2 1-0

TDB

20:00 FT [15] Umea 1 - 2 Jonkopings [3] +3/4 0-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 6 - 1 Felda United [11] - 1 1/4 2-1

MASL

20:00 FT [9] Melaka FA 0 - 5 Darul Takzim [1] +1 0-0

MASL

20:00 FT [6] Petaling Jaya City 4 - 1 PDRM FA [12] - 1 1-0

DUC4T

20:30 FT Schalke 04 II 1 - 2 Wuppertaler [13] +0 0-1

NORB

20:30 FT [13] FK Jerv 4 - 2 Raufoss IL [6] +1/4 1-2

WALA

20:30 FT [8] Newtown AFC 1 - 1 Barry Town [4] +1/4 0-0

WALA

20:30 FT [11] Flint Town Utd 0 - 2 Haverfordwest [10] - 1/4 0-0

WALA

20:30 FT [9] Cardiff Metropolitan 1 - 2 Connah's QN [2] +1 1/2 1-0

WALA

20:30 FT 2 [5] Penybont 0 - 4 The New Saints [1] +2 0-2

ANHL1

21:00 FT 1 [6] Lincoln 1 - 2 Bristol Rovers [21] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [9] Accrington 2 - 1 Rochdale [20] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [14] Blackpool 1 - 4 Ipswich [3] 0-3

ANHL1

21:00 FT [18] Swindon 0 - 1 Wimbledon [12] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Crewe Alexandra 3 - 0 Wigan [23] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [16] Northampton 0 - 2 Peterborough Utd [2] +3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [10] Plymouth Argyle 2 - 0 Burton Albion [24] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [4] Portsmouth 2 - 1 Milton Keynes Dons [17] - 3/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [24] Southend 2 - 2 Exeter City [5] +1 1-1

ANHL2

21:00 FT [7] Salford City 2 - 2 Tranmere Rovers [12] - 1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [3] Cambridge Utd 2 - 1 Newport [1] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [19] Barrow 1 - 1 Leyton Orient [10] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [16] Bolton 0 - 0 Grimsby [20] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Cheltenham 2 - 0 Crawley Town [11] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Mansfield 0 - 0 Stevenage [23] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [18] Oldham 2 - 3 Morecambe [9] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Port Vale 0 - 1 Carlisle [4] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [21] Scunthorpe Utd 1 - 4 Forest Green [6] +1/2 1-2

ANHL2

21:00 FT [15] Walsall 1 - 1 Colchester Utd [8] - 1/4 0-1

TBNB

21:00 FT [7] UD Logrones 1 - 0 Almeria [5] +0 0-0

TBNB

21:00 FT [1] Espanyol 1 - 0 Alcorcon [22] - 3/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [B-4] Brora Rangers 0 - 2 Dundee [B-2] 0-2

SCOLC

21:00 FT [C-1] St. Johnstone 7 - 0 Brechin City [C-5] - 2 1/2 2-0

SCOLC

21:00 FT [F-4] Hamilton 2 - 1 Ayr Utd [F-2] - 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [G-4] Partick Thistle 2 - 0 Queen's Park [G-5] - 1 0-0

SCOLC

21:00 FT [D-2] Arbroath 3 - 1 Montrose [D-5] - 3/4 2-1

SCOLC

21:00 FT [E-4] Clyde 3 - 2 Dumbarton [E-5] - 1/2 3-1

SCOLC

21:00 FT [A-2] Raith Rovers 2 - 1 East Fife [A-4] - 1/4 1-1

SCOLC

21:00 FT [A-5] Cowdenbeath 0 - 1 Hearts [A-1] +2 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [G-2] Queen of South 2 - 2 St. Mirren [G-1] +1 2-0

SCOLC

21:00 FT [H-3] Edinburgh City 2 - 2 Stenhousemuir [H-5] - 3/4 1-1

SCOLC

21:00 FT 1 [D-3] Elgin City 2 - 0 Stirling Albion [D-4] - 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [F-1] Annan Athletic 1 - 1 Stranraer [F-3] +0 0-1

SCOLC

21:00 FT [C-2] Dundee Utd 0 - 1 Peterhead [C-3] - 2 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [H-1] Livingston 2 - 1 Alloa Athletic [H-2] - 1 3/4 0-1

IREB

21:00 FT [8] Shamrock Rovers 2 0 - 2 Bray Wanderers [2] +3/4 0-0

LITA

21:00 FT [4] Banga 1 - 2 Suduva [2] +1 1/2 1-1

FINB

21:00 FT [12] Mypa 2 - 4 Gnistan [9] +1 1/4 1-3

BRB

21:00 FT 1 [4] Juventude/RS 1 - 2 Brasil Pelotas/RS [15] - 3/4 0-2

CHIA

21:00 FT [11] Iquique 2 - 1 Audax Italiano [12] +1/4 2-1

HLB

21:30 FT [16] MVV Maastricht 0 - 2 Go Ahead Eagles [10] +1/2 0-2

POLB

22:00 FT [14] Stomil Olsztyn 1 - 1 Resovia [16] +0 0-1

TDB

22:30 FT [11] GAIS 1 - 3 Halmstads [1] +1/2 0-2

TDB

22:30 FT [14] Dalkurd FF 2 - 0 Ljungskile SK [16] - 3/4 0-0

TDB

22:30 FT [7] Brage 0 - 0 Degerfors IF [2] +1 1/4 0-0

URUA

22:30 FT 1 [11] CA Progreso 1 - 2 CA River Plate (URU) [12] 0-1

UEFA

22:59 FT 1 [D1-1] Đảo Faroe 1 - 1 Latvia [D1-3] 3 - 1/4 1-1

UEFA

22:59 FT 4 [D2-2] Liechtenstein 0 - 1 Gibraltar [D2-1] 7 - 3/4 0-1

POLB

22:59 FT 1 [11] GKS Belchatow 1 - 0 Zaglebie Sosno [15] +1/4 1-0

IREA

22:59 FT [5] Waterford Utd 0 - 1 Shelbourne [9] +0 0-0

WALA

23:15 FT [3] Bala Town 5 - 2 Aberystwyth [7] - 1 1/2 2-1

GHQG

23:30 FT Niger 2 - 0 Chad 0-0

TBNB

23:30 FT [17] Tenerife 1 - 0 Rayo Vallecano [6] +0 0-0

JORA

23:30 FT 1 [5] Al Salt 0 - 0 Al Aqaba SC [11] 0-0

CHIA

23:30 FT [5] Huachipato 0 - 0 Antofagasta [4] - 1/4 0-0

HLB

23:45 FT [1] Almere City 2 - 1 Roda JC [12] - 1/2 2-1

PERA

23:59 FT [5] Uni.San Martin 1 - 1 Sport Boys [7] - 1/4 0-0

EGYA

01:00 FT [12] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Masr lel Maqassah [9] - 1/4 1-0

PERA

01:15 FT 1 [16] Academia Cantolao 1 - 0 Alianza Lima [20] +1/2 0-0

URUA

01:30 FT [10] CA Fenix 0 - 0 CA Penarol [4] 0-0

UEFA

01:45 FT 3 [D1-4] Andorra 0 - 0 Malta [D1-2] 1 +1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 1 [A4-1] T.B.Nha 1 - 0 Thụy Sỹ [A4-4] 2 - 1 1-0

UEFA

01:45 FT 1 [A4-3] Ukraina 1 - 2 Đức [A4-2] 2 +1 1/2 0-1

HLB

02:00 FT [9] Telstar 1 - 1 TOP Oss [17] - 3/4 1-0

BRB

02:00 FT [16] Vitoria/BA 1 - 2 Avai/SC [6] - 1/2 1-2

CHIA

02:00 FT [9] Everton CD 2 - 2 San. Wanderers [13] - 3/4 1-0

COLA

02:00 FT [8] La Equidad 2 - 0 Once Caldas [11] - 1/4 1-0

BRB

02:30 FT [14] Guarani/SP 3 - 1 CRB/AL [8] - 1/4 2-1

BRA

03:00 FT [17] Vasco DG/RJ 1 - 2 Flamengo/RJ [2] +3/4 1-0

PERA

03:00 FT [19] Atletico Grau 1 - 1 Cusco FC [8] +1/4 0-0

PERA

03:30 FT [12] Universitario 1 - 1 Binacional [4] - 1 1/4 1-0

COLA

04:00 FT [18] Pereira 1 - 1 Envigado [12] - 1/4 0-1

USA

04:00 FT [Dong-10] Inter Miami 1 - 0 Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 0-0

BRB

04:30 FT [9] CSA/AL 4 - 0 Parana/PR [13] - 1/4 3-0

CHIA

04:30 FT [1] Univ. Catolica 1 - 1 U.Concepcion [10] - 1 1/2 0-1

GHQG

05:00 FT Honduras 1 - 1 Nicaragua 0-1

BRA

05:00 FT [19] Coritiba/PR 0 - 0 Fortaleza/CE [9] +0 0-0

BRA

05:00 FT [6] Palmeiras/SP 0 - 2 Sao Paulo/SP [3] +0 0-0

USA

05:00 FT [Dong-12] Atlanta United 0 - 1 New York RB [Dong-8] +0 0-0

USB

06:00 FT [F-1] Hartford Athletic 0 - 1 Saint Louis FC [E-2] 0-0

COLA

06:05 FT [5] Deportivo Pasto 1 - 1 Deportivo Cali [4] +0 0-0

URUA

06:30 FT [15] Cerro Montevideo 1 - 1 Wanderers [7] +1/4 0-0

USB

06:30 FT [E-1] Louisville City 2 - 0 Pittsburgh R. [F-2] - 1/4 1-0

USB

06:30 FT [H-1] Tampa Bay Rowdies 4 - 2 Birmingham Legion [G-2] - 3/4 2-0

BRA

07:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Goias/GO [20] - 1 3/4 2-0

USB

07:05 FT [G-1] Ch.Independence 1 - 1 Ch. Battery [H-2] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1' HP: 0-1

MEXB

07:05 FT [5] Cancun FC 4 - 0 Pumas Tabasco [13] 2-0

USB

08:00 FT [D-1] SA Scorpions 0 - 0 New Mexico United [C-2] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

USB

08:00 FT [A-1] Reno 1868 4 - 1 LA Galaxy II [B-3] - 1 1/4 2-1

COLA

08:10 FT [3] Atl. Nacional 2 - 2 Junior Barranquilla [6] - 1/2 1-1

USB

08:30 FT [C-1] El Paso Locomotive 2 - 2 Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2

GHQG

09:00 FT Costa Rica 0 - 1 Panama - 1/2 0-0

USA

09:00 FT [Tay-9] Vancouver WC 2 - 1 Real Salt Lake [Tay-10] +1/4 0-1

MEXB

09:05 FT [8] Tampico Madero 0 - 0 Correcaminos [16] - 1/2 0-0

USB

09:30 FT [B-1] Phoenix FC 0 - 0 Sacramento [A-2] - 1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

AUSFWP

14:00 Hoãn [5] Perth SC - Inglewood Utd [8] -

AUSFWP

14:00 Hoãn [4] ECU Joondalup - Gwelup Croatia [2] -

AUSFWP

14:00 Hoãn [3] Cockburn City - Floreat Athena [1] -

AUSFWP

14:00 Hoãn [11] Balcatta - Perth Glory U21 [9] -

CZEU19

16:00 Hoãn [1] Sparta Praha U19 - Mlada Boleslav U19 [10] -

CZEU19

16:00 Hoãn [4] Brno U19 - Sigma Olomouc U19 [5] -

CZEU19

16:30 Hoãn [12] Pardubice U19 - MFk Karvina U19 [15] -

CZEU19

16:30 Hoãn [16] Meteor Praha U19 - Opava U19 [13] -

DUC4T

19:00 Hoãn [1] Rodinghausen - Homberg -

GHQG

21:00 Hoãn Cape Verde - Guinea -

GHU18

21:00 Hoãn Ireland U18 - Thụy Điển U18 -

GHU18

22:00 Hoãn Slovakia U18 - Phần Lan U18 -

USA

06:00 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids - LA Galaxy [Tay-11] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 10/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 10/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1