KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 11/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [4] Rockdale City 2 - 1 North Shore Mariners [9] - 1 0-0

AUSNSW

11:00 FT [3] Wollongong Wolves 5 - 2 Manly Utd [8] - 1 1-1

NHAT3

11:00 FT [17] Yokohama SCC 0 - 3 Sagamihara [2] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 0 - 1 FC Imabari [7] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [13] Grulla Morioka 1 - 0 Azul Claro Numazu [12] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 2 - 3 Roas. Kumamoto [5] +1/4 0-2

NHAT3

11:00 FT [16] Kamatamare San. 2 - 1 Gainare Tottori [6] +1/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 0 - 4 FC Osaka [8] 0-2

NHATW

11:00 FT [9] Iga Kunoichi Nữ 0 - 5 JEF United Nữ [6] 0-2

NHATW

11:00 FT [2] INAC Leonessa Nữ 3 - 0 Vegalta Sendai Nữ [7] 1-0

NHATW

11:00 FT [3] NTV Beleza Nữ 3 - 2 Urawa RD Ladies Nữ [1] 2-1

NHATW

11:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 1 - 0 Nojima Stella nữ [8] 0-0

HQB

11:30 FT [1] Jeju Utd 1 - 1 Ansan Greeners [7] - 1 3/4 0-1

HQB

11:30 FT [3] Seoul E-Land 3 - 0 Bucheon 1995 [8] - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT [18] Machida Zelvia 2 - 2 Zweigen Kan. [16] +0 0-2

NHAT3

12:00 FT [14] Gamba Osaka U23 3 - 2 Kataller Toyama [8] +1/4 2-0

NHAT3

12:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 2 - 3 Blaublitz Akita [1] +1 1-1

NHAT3

12:00 FT [4] FC Gifu 0 - 1 Kagoshima [9] - 1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [10] Fujieda MYFC 0 - 0 Nagano Parceiro [3] +1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Gyeongju KHNP 2 - 1 Busan Transp. [3] +0 1-1

NHATB

14:00 FT [8] Tokyo Verdy 0 - 1 Okayama [15] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [6] Jeonnam Dragons 1 - 0 Chungnam Asan [10] - 3/4 1-0

TQB

14:00 FT [A-4] Taizhou Yuanda 2 - 2 Beijing BG [A-3] - 1 0-1

TQB

14:00 FT [C-2] Kunshan FC 1 - 3 Changchun Yatai [C-1] +3/4 1-1

HKGA

14:00 FT 1 [2] Southern District 0 - 4 Lee Man FC [6] +1/2 0-1

HKGA

14:00 FT [1] Eastern AA 0 - 0 Guangzhou R&F U19 0-0

HKGA

14:00 FT [4] Happy Valley 0 - 4 Kitchee [5] +2 3/4 0-1

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane City 1 - 1 Sunshine Coast [9] +1/4 1-1

TQB

14:30 FT [B-4] Shaanxi Changan 3 - 1 Guizhou Zhicheng [B-3] +0 0-1

AUSQSL

15:00 FT [6] Brisbane Roar U21 0 - 1 Olympic FC QLD [2] +1 1/2 0-0

AUSQSL

15:15 FT [13] Redlands Utd 2 - 1 Eastern Suburbs [10] +3/4 1-0

TBNB

17:00 FT [9] Fuenlabrada 1 - 1 Castellon [19] - 1/2 1-0

TBNB

17:00 FT 2 [10] Lugo 0 - 1 Mallorca [1] +1/4 0-0

UKRU21

17:00 FT [8] FC Lviv U21 6 - 0 FC Mynai U21 [12] 3-0

VNA

17:00 FT [B-2] SL Nghệ An 4 - 1 Quảng Nam [B-6] - 1/2 2-0

POLB

17:40 FT [8] Korona Kielce 0 - 2 Odra Opole [5] - 1/2 0-0

DUC3

18:00 FT [17] Unterhaching 2 - 1 Meppen [20] - 1/2 1-1

TQB

18:35 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 0 - 2 Shenyang Urban [B-5] +1/4 0-1

TQB

18:35 FT [A-6] Nei Mongol 0 - 0 Beijing Renhe [A-2] +1 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Vik.Koln 2 - 0 Ingolstadt [2] +0 1-0

DUC4B

19:00 FT 1 [6] Ein. Norderstedt 1 - 0 Altona 93 [21] - 1 1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [5] Teutonia Ottensen 0 - 3 St. Pauli II [7] - 3/4 0-2

DUC4N

19:00 FT 1 [17] Koblenz 0 - 4 Homburg [4] +3/4 0-2

TQB

19:00 FT [C-4] Sichuan Jiuniu 1 - 2 Nantong Zhiyun [C-3] +1/4 0-0

GHQG

19:30 FT Malawi 0 - 0 Zimbabwe 0-0

HLB

19:30 FT [2] Cambuur 5 - 0 Dordrecht 90 [20] - 2 1/2 3-0

TDB

19:30 FT [8] Vasteras 3 - 2 GIF Sundsvall [6] +1/4 2-1

UEFA

20:00 FT 1 3 [B4-3] Ireland 0 - 0 Wales [B4-1] 2 +0 0-0

UEFA

20:00 FT 2 [C4-4] Kazakhstan 0 - 0 Albania [C4-1] 2 +1/4 0-0

GHQG

20:00 FT 1 Tanzania 0 - 1 Burundi - 1/4 0-0

GHQG

20:00 FT Nam Phi 1 - 2 Zambia - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [B-3] Alto Adige 1 - 1 Gubbio [B-15] - 1/2 1-0

ITA3

20:00 FT [C-5] Juve Stabia 2 - 1 Virtus Francavilla [C-14] 1 - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [A-8] Aurora Pro Patria 0 - 0 Pistoiese [A-18] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-10] Pontedera 0 - 1 AC Renate [A-2] 1 +0 0-1

ITA3

20:00 FT [C-11] SS Monopoli 0 - 2 Teramo [C-3] 1 - 1/2 0-2

ITA3

20:00 FT 1 [B-18] US Fermana 0 - 1 Padova [B-1] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [C-17] Viterbese Calcio 0 - 3 Bari [C-2] +1 0-3

ITA3

20:00 FT [C-10] Vibonese 0 - 0 Catanzaro [C-4] 1 +1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-13] Legnano 3 - 0 Triestina [B-5] +1/4 1-0

ITA3

20:00 FT [A-6] Pro Sesto 1 - 1 US Olbia [A-19] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [B-8] Cesena 2 - 4 Feralpisalo [B-2] - 1/2 1-1

ITA3

20:00 FT [B-7] Mantova 5 - 1 Perugia [B-6] +1/2 2-0

ITA3

20:00 FT [C-12] Palermo 0 - 2 Avellino [C-7] - 1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [15] VfV 06 Hildesheim 1 - 1 Havelse [2] +3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [19] Hannoverscher SC 1 - 3 Rehden [4] +3/4 0-2

DUC4B

20:00 FT [9] Oldenburg 1987 1 - 3 Wer.Bremen II [3] - 1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [14] Oberneuland 1 - 0 Atlas Delmenhorst [22] +1/4 0-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 2 - 1 Pahang [7] - 3/4 1-1

MASL

20:00 FT [4] Perak FA 2 - 3 Kedah FA [2] +0 2-2

URUA

20:15 FT [9] Liverpool P. (URU) 3 - 2 Boston River [16] - 1/4 1-1

NORB

20:30 FT [11] Ullensaker/Kisa 1 - 0 Ranheim IL [4] +1 0-0

NORB

20:30 FT [2] Lillestrom 3 - 0 Oygarden FK [15] - 2 2-0

NORB

20:30 FT [9] HamKam 2 - 0 Sandnes Ulf [7] - 1/2 1-0

NORB

20:30 FT [8] KFUM Oslo 3 - 1 Grorud IL [14] - 3/4 1-0

NORB

20:30 FT [3] Sogndal 1 - 1 Tromso [1] - 1/2 0-1

NORB

20:30 FT [10] Strommen 0 - 0 Kongsvinger [16] - 1/2 0-0

NORB

20:30 FT [5] Asane Fotball 2 - 1 Stjordals Blink [12] - 1 2-0

TBNB

21:00 FT [4] Leganes 0 - 1 Girona [13] - 1/4 0-1

TBNB

21:00 FT [8] Malaga 0 - 0 Las Palmas [15] +0 0-0

GHQG

22:00 FT Gabon 0 - 2 Benin +0 0-1

ITA3

22:30 FT [A-5] Como 0 - 3 Lecco [A-4] - 1/4 0-2

ITA3

22:30 FT [A-1] Pro Vercelli 2 - 1 Luchese [A-20] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Paganese 0 - 0 Cavese [C-19] 1 - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Casertana 3 - 3 Ternana [C-1] +1/2 2-0

ITA3

22:30 FT [B-14] Imolese Calcio 2 - 1 Carpi [B-9] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [B-16] Pesaro 2 - 1 Matelica [B-10] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT 1 [B-20] Arezzo 0 - 3 Virtus Verona [B-12] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-19] Fano 0 - 2 Sambenedettese [B-11] - 1/2 0-2

ITA3

22:30 FT [B-4] Modena 3 - 0 Ravenna [B-17] - 1/4 1-0

TDB

22:30 FT [12] Norrby 0 - 2 Osters [4] - 1/2 0-0

UEFA

22:59 FT [C2-1] Armenia 2 - 2 Georgia [C2-3] +1/4 1-0

UEFA

22:59 FT 2 [A1-4] Bosnia & Herz 0 - 0 Hà Lan [A1-2] 1 +1 0-0

UEFA

22:59 FT 2 [A3-3] Croatia 2 - 1 Thụy Điển [A3-4] 1 - 1/2 1-0

UEFA

22:59 FT 1 [A2-2] Anh 2 - 1 Bỉ [A2-1] 1 - 1/4 1-1

UEFA

22:59 FT 2 [C2-4] Estonia 3 - 3 North Macedonia [C2-2] 3 +1/2 1-1

UEFA

22:59 FT [B4-2] Phần Lan 2 - 0 Bulgaria [B4-4] - 3/4 0-0

UEFA

22:59 FT 4 [C4-3] Lithuania 2 - 2 Belarus [C4-2] 2 +0 1-0

UEFA

22:59 FT 1 [B1-2] Na Uy 4 - 0 Romania [B1-3] 1 - 3/4 2-0

TBNB

22:59 FT [22] Zaragoza 1 - 0 Albacete [20] - 1/4 0-0

TBNB

23:30 FT [12] SD Ponferradina 0 - 2 Cartagena [16] - 1/4 0-0

MEXB

00:00 FT [1] Celaya 1 - 1 Sonora [3] - 3/4 0-1

CRCA

00:00 FT 1 [B-2] Cartagines 2 - 0 Sporting (CRC) [B-6] - 3/4 0-0

ITA3

00:30 FT 1 [A-3] Carrarese 1 - 1 Piacenza [A-17] - 3/4 0-1

ITA3

01:00 FT [C-15] AS Bisceglie 0 - 1 Turris Neapolis [C-6] 0-1

EGYA

01:00 FT 1 [1] Ahly Cairo 0 - 0 Pyramids FC [3] - 1/4 0-0

URUA

01:30 FT [1] Nacional Montevideo 1 - 1 Dep. Maldonado [8] - 1 1/4 0-1

URUA

01:30 FT [13] Plaza Colonia 1 - 1 CA Torque [3] +0 0-1

URUA

01:30 FT 1 [14] Danubio 1 - 1 CA Rentistas [2] +1/4 0-0

URUA

01:30 FT [6] Defensor SC 2 - 0 Cerro Largo [5] - 1/4 1-0

UEFA

01:45 FT [C3-3] Kosovo 0 - 1 Slovenia [C3-1] +0 0-1

UEFA

01:45 FT [A3-1] Pháp 0 - 0 B.D.Nha [A3-2] 1 - 1/4 0-0

UEFA

01:45 FT [C3-2] Hy Lạp 2 - 0 Moldova [C3-4] - 1 3/4 1-0

UEFA

01:45 FT 2 [A2-4] Iceland 0 - 3 Đan Mạch [A2-3] +3/4 0-1

UEFA

01:45 FT [B2-3] Israel 1 - 2 Séc [B2-1] +1/4 0-1

UEFA

01:45 FT 2 [B1-4] Bắc Ireland 0 - 1 Áo [B1-1] 1 +3/4 0-1

UEFA

01:45 FT 2 [A1-3] Ba Lan 0 - 0 Italia [A1-1] 2 +1/2 0-0

UEFA

01:45 FT 1 [B3-2] Nga 1 - 1 T.N.Kỳ [B3-4] 4 - 1/2 1-0

UEFA

01:45 FT [B3-3] Serbia 0 - 1 Hungary [B3-1] - 1 0-1

UEFA

01:45 FT 4 [B2-2] Scotland 1 - 0 Slovakia [B2-4] 3 - 1/2 0-0

ITA3

01:45 FT [C-8] Foggia 2 - 0 Potenza SC [C-16] 1-0

ITA3

01:45 FT [A-15] Pergolettese 1 - 2 Grosseto [A-13] +0 1-1

TBNB

02:00 FT [14] Real Oviedo 1 - 0 Sporting Gijon [3] +0 1-0

BRA

02:00 FT [5] Fluminense/RJ 1 - 0 Bahia/BA [12] - 1/4 0-0

BRA

02:00 FT [8] Santos/SP 2 - 1 Gremio/RS [7] +1/4 1-0

BRB

02:00 FT [20] Oeste/SP 0 - 0 Cruzeiro/MG [9] +1/2 0-0

CHIA

02:00 FT [2] U. La Calera 1 - 0 Palestino [15] - 1/4 0-0

COLA

02:00 FT 2 [20] Cucuta 0 - 3 Deportes Tolima [2] +3/4 0-0

USA

03:30 FT [Dong-5] New York City 1 - 2 New England [Dong-7] - 3/4 0-1

COLA

04:00 FT [19] Boyaca Chico 1 - 0 Inde.Medellin [14] +1/4 0-0

MEXB

04:00 FT [15] Oaxaca 1 - 0 Venados [11] - 1/4 1-0

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 1 - 0 Dep. Saprissa [B-1] +3/4 0-0

BRA

04:15 FT [13] Atletico/GO 2 - 1 Bragantino/SP [14] - 1/4 1-1

BRA

04:15 FT [16] SC Recife/PE 1 - 2 Botafogo/RJ [18] +0 0-2

CHIA

04:30 FT [5] Univ. de Chile 3 - 0 La Serena [18] - 1 0-0

CRCA

05:00 FT [B-3] San Carlos 0 - 0 Jicaral Sercoba [B-5] - 1/2 0-0

USA

06:00 FT [Tay-6] Los Angeles FC 3 - 1 Seattle Sounders [Tay-1] - 1/4 1-0

COLA

06:05 FT [7] America Cali 3 - 0 Patriotas [17] - 3/4 2-0

MEXB

06:05 FT [14] Leones Negros UdeG 1 - 1 CD Tapatio [9] 0-0

BRA

06:30 FT 1 [15] Ceara/CE 2 - 1 Corinthians/SP [9] - 1/4 1-1

BRA

06:30 FT [4] Internacional/RS 2 - 1 Atletico/PR [11] - 3/4 2-1

BRB

06:30 FT [3] Sampaio Correa/MA 2 - 0 Botafogo/SP [19] - 1/4 1-0

USA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 1 Toronto [Dong-2] +1/4 0-1

USA

06:30 FT [Dong-11] Chicago Fire 2 - 1 D.C. Utd [Dong-13] - 1 2-0

USA

06:30 FT [Tay-2] Sporting Kansas 2 - 1 Nashville FC [Dong-6] - 3/4 0-1

USA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 2 - 1 Montreal Impact [Dong-9] - 1 1-0

MEXA

07:06 FT [8] Santos Laguna 2 - 0 Club Tijuana [15] - 3/4 2-0

MEXB

08:05 FT [12] Dorados 0 - 1 Mineros de Zac. [6] +0 0-0

COLA

08:10 FT [10] Millonarios 0 - 0 Rionegro Aguilas [9] - 1 0-0

USA

09:00 FT [Tay-3] Portland Timbers 3 - 0 San Jose EQ [Tay-7] - 3/4 0-0

AUSBPL

14:00 Hoãn [1] St George Saints - Grange Thistle [3] -

ICEW

21:00 Hoãn [9] Hafnarfjordur Nữ - Valur Nữ [2] -

DUC4N

21:30 Hoãn [9] TSG Balingen - Bayern Alzenau [20] -

GHU19

22:00 Hoãn T.B.Nha U19 - Thụy Sỹ U19 -

USA

07:30 Hoãn [Tay-5] Dallas - Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 11/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 11/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1