KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 11/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [10] TIRA-Persikabo 1 - 1 Persita Tangerang [15] - 1/4 1-0

AUSA

15:45 FT [10] WS Wanderers 1 - 3 Melbourne City [1] +3/4 0-2

AUSW

15:45 FT [7] Canberra Utd Nữ 0 - 3 Wellington Phoenix Nữ [10] - 1 0-1

GHCLB

19:00 FT [246] Aalborg BK 0 - 0 Sonderjyske [86] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [64] Molde 3 - 1 Hammarby [306] 1-0

GHCLB

19:30 FT [271] Nomme Kalju 1 - 1 Helsinki [235] 1-1

GHCLB

20:00 FT [21] Spartak Moscow 1 - 1 Pyunik [243] 0-0

GHCLB

20:00 FT [95] Silkeborg IF 3 - 0 Fremad Amager [444] 3-0

GHCLB

20:00 FT [212] LASK Juniors 2 - 0 Liefering [429] +1 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [11] INR HaSharon 2 - 1 H. Petah Tikva [5] +1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Raanana 0 - 2 Maccabi Bnei Raina [1] +0 0-2

ISRB

20:00 FT 1 [7] Ahi Nazareth 0 - 4 Hapoel R. Gan [10] +0 0-2

ISRB

20:00 FT [2] Sektzia Nes Tziona 0 - 2 HR Letzion [13] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [8] Hapoel Afula 2 - 1 Bnei Yehuda [14] +1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 1 - 0 Hapoel Acre [9] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 0 Beitar TA Ramla [16] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [4] AS Ashdod 1 - 1 Hapoel Kfar Saba [6] +0 0-0

FINLC

20:00 FT [A-4] Inter Turku 2 - 1 IFK Mariehamn [A-3] - 3/4 1-0

TNKB

20:00 FT [17] Altinordu SK 1 - 2 Genclerbirligi [11] +0 1-1

KSAA

20:05 FT [7] Abha 2 - 1 Hazm [16] - 1/4 0-1

IDNA

20:15 FT 1 [16] PSM Makassar 0 - 1 Borneo FC [6] +1/2 0-1

OMC

20:20 FT 1 [14] Fanja 0 - 2 Nasr Salalah [2] 0-0

GHCLB

20:30 FT [23] Randers 1 - 1 Dinamo Tbilisi [24] 0-1

IDNA

20:30 FT [13] PSS Sleman 1 - 2 Persib Bandung [4] +1 1/4 1-2

UAEA

20:30 FT [13] Al Oruba (UAE) 1 - 1 Al Nasr (UAE) [6] +3/4 0-1

UAEA

20:30 FT [14] Emirates Club 0 - 3 Al Ain [1] +1 3/4 0-1

BHRA

20:55 FT [2] Manama 6 - 0 Al Hadd [9] - 1/2 2-0

BHRA

20:55 FT 1 [8] Budaiya (BHR) 2 - 3 Al Ahli (BHR) [7] +1/4 1-1

AZEC

21:00 FT [3] Keşla FK 0 - 6 Karabakh Agdam [1] +1 0-4

KUWA

21:00 FT [7] Fahaheel 0 - 0 Kazma [2] +1/2 0-0

INDA

21:00 FT [6] Bengaluru 1 - 2 Hyderabad [1] 0-2

GHCLB

22:00 FT [44] AIK Solna 3 - 0 GIF Sundsvall [316] - 3/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [211] Sarpsborg 0 - 0 Hacken [242] 0-0

KSAA

22:10 FT 2 [8] Al Fateh 0 - 1 Al Ahli (KSA) [10] +0 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang A-1] Mamelodi Sun. 1 - 0 Al Hilal Al Sudani [Bang A-3] - 1 1/4 1-0

CAFCL

22:59 FT [Bang C-3] Etoile Sahel Sousse 0 - 0 CR Belouizdad [Bang C-2] - 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT [170] Start Kristiansand 3 - 1 Brann [168] +1/4 2-0

SVKA

22:59 FT [9] Zemplin Michalovce 0 - 1 Sered [5] - 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [9] Samsunspor 1 - 1 Bursaspor [15] - 1 1-0

OMC

22:59 FT [3] Rustaq Club 1 - 1 Nizwa Club [6] - 3/4 0-0

UAEA

22:59 FT 1 [8] Ajman 1 - 1 Al Shabab (UAE) [5] +1/4 1-0

KUWA

23:15 FT [5] Al Qadsia 1 - 1 Al Shabab (KUW) [10] - 1 1/4 1-0

BHRA

23:30 FT [4] Muharraq 2 - 0 Al Hala [5] - 3/4 1-0

POLA

00:00 FT 1 [17] Gornik Leczna 1 - 1 Slask Wroclaw [14] +1/4 1-0

CROA

00:00 FT [8] Sibenik 0 - 5 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 0-3

TNKA

00:00 FT [18] Altay 0 - 0 Rizespor [17] - 1/2 0-0

KSAA

00:20 FT [1] Al Ittihad (KSA) 3 - 0 Al Nasr (KSA) [3] +0 2-0

DUB

00:30 FT 1 4 [17] Erzgebirge Aue 2 - 3 Holstein Kiel [9] 3 +1/2 0-2

DUB

00:30 FT 5 [13] Hansa Rostock 1 - 2 Wer.Bremen [2] 4 +1/2 0-0

RMNA

00:55 FT 1 [8] Rapid Bucuresti 1 - 1 Sepsi OSK [9] +1/4 0-0

DUC3

01:00 FT [14] Hallescher 2 - 0 Zwickau [10] - 1/4 1-0

DUC4B

01:00 FT [A-6] Drochtersen/Assel 1 - 1 Weiche Flensburg [A-1] +1/4 0-0

DUC4DB

01:00 FT [19] Tasmania Berlin 0 - 3 Berliner FC Dynamo [1] +2 0-2

DUC4N

01:00 FT 1 [14] Aalen 1 - 2 TSG Balingen [9] - 1/2 0-1

DUC4N

01:00 FT [3] Offenbach 0 - 1 Koblenz [13] - 1 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [7] Stade Briochin 2 - 0 Chateauroux [5] +1/2 1-0

PH3

01:00 FT [2] Annecy FC 3 - 2 Chambly [16] - 3/4 2-0

PH3

01:00 FT [15] FC Bastia-Borgo 1 - 1 Concarneau [4] +1/2 1-0

PH3

01:00 FT [12] Avranches 0 - 3 Sedan [8] +0 0-2

PH3

01:00 FT [10] Le Mans 1 - 2 Bourg Peronnas [6] +0 0-1

BDNB

01:00 FT [2] Casa Pia AC 1 - 0 Trofense [13] - 1 1-0

ICELC

01:00 FT [C-5] Afturelding 0 - 5 KR Reykjavik [C-1] 0-3

DUC4T

01:30 FT [5] Fortuna Koln 1 - 0 Wuppertaler [3] - 1/4 1-0

TSB

01:30 FT [7] Stade L. Ouchy 2 - 1 SC Kriens [10] - 1 1-1

AUTA

01:30 FT [5] Rapid Wien 1 - 2 RB Salzburg [1] +1 1/4 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang D-1] Wydad Casablanca 3 - 0 Sagrada Esperanca [Bang D-4] - 1 3/4 1-0

HLA

02:00 FT [16] Heracles Almelo 1 - 0 Utrecht [7] +0 0-0

HLB

02:00 FT [6] SBV Excelsior 6 - 2 Ajax U21 [7] +0 3-1

HLB

02:00 FT [2] Volendam 2 - 1 AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/4 1-1

HLB

02:00 FT [9] De Graafschap 2 - 2 Dordrecht 90 [17] - 2 1-0

HLB

02:00 FT [15] TOP Oss 1 - 2 Eindhoven [4] - 1/4 1-1

HLB

02:00 FT [14] Almere City 0 - 0 Emmen [1] +1/4 0-0

HLB

02:00 FT [3] ADO Den Haag 2 - 3 MVV Maastricht [16] - 1 3/4 0-2

HLB

02:00 FT [20] Helmond Sport 2 - 2 Telstar [19] +1/4 1-1

BIB

02:00 FT [4] Waasland-Beveren 0 - 1 Lierse [5] - 3/4 0-0

HUNA

02:00 FT [5] Ujpest 0 - 0 Kisvarda FC [2] +1/4 0-0

TSB

02:15 FT 1 [3] Schaffhausen 4 - 2 Vaduz [4] - 1/2 3-0

DUA

02:30 FT 1 [4] Leipzig 3 - 1 FC Koln [7] 2 - 1 1/4 1-0

POLA

02:30 FT [8] Cracovia Krakow 2 - 0 Lechia GD [4] +0 0-0

NIRA

02:45 FT [3] Glentoran 1 - 0 Linfield [1] +0 0-0

BIA

02:45 FT [17] RFC Seraing 0 - 1 Antwerpen [4] +1/4 0-0

WALA

02:45 FT [5] Connah's QN 2 - 0 Flint Town Utd [4] - 3/4 1-0

WALA

02:45 FT [10] Barry Town 0 - 0 Penybont [2] +1/2 0-0

WALA

02:45 FT [11] Haverfordwest 0 - 0 Aberystwyth [9] +0 0-0

WALA

02:45 FT 1 [12] Cefn Druids AFC 1 - 4 The New Saints [1] 1-1

TBNA

03:00 FT 1 [4] Sevilla 2 - 0 Elche [15] 5 - 1 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT [13] Leganes 2 - 1 Zaragoza [14] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 2 [1] PSG 1 - 0 Rennes [4] 1 - 1 0-0

ARGLC

03:00 FT [B-8] Arsenal Sarandi 1 - 1 Rosario Central [B-14] +1/4 1-1

BDNA

03:15 FT [1] Porto 2 - 2 Sporting Lisbon [2] - 1/2 1-2

CHIA

04:00 FT [9] Palestino 1 - 0 O Higgins [7] - 1/4 1-0

COLA

04:00 FT [20] Union Magdalena 2 - 1 Envigado [5] - 1/4 1-0

PARA

04:15 FT [9] Tacuary FBC 1 - 1 12 de Octubre [12] - 1/4 1-1

ARGLC

05:15 FT 1 [B-11] Godoy Cruz 1 - 1 Tigre [B-3] - 1/4 0-1

ARGLC

05:15 FT [B-6] Velez Sarsfield 2 - 0 Aldosivi [B-4] 1 - 1 0-0

ARGB

06:00 FT [25] Deportivo Moron 0 - 0 Tristan Suarez [36] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [8] Atl. Bucaramanga 0 - 1 Deportivo Pasto [16] - 1/2 0-0

URUA

06:15 FT [11] CA Torque 1 - 2 CA Fenix [8] - 1/4 1-1

CHIA

06:30 FT [8] Everton CD 2 - 0 Coquimbo Unido [13] - 1/2 1-0

PARA

06:30 FT 1 [11] Sportivo Ameliano 1 - 4 Resistencia SC [4] 1 - 1/4 0-2

BLVA

07:00 FT [A-4] Oriente Petrolero 2 - 0 Aurora [A-6] -

PERA

07:00 FT [5] Universitario 3 - 0 Uni.San Martin [18] - 1 1/4 1-0

ARGLC

07:30 FT [A-8] Banfield 0 - 0 San Lorenzo [A-10] - 1/4 0-0

MEXA

08:00 FT [12] Mazatlan FC 2 - 0 Club Tijuana [17] +1/4 1-0

COLA

08:10 FT [3] Atl. Nacional 0 - 0 Alianza Petrolera [9] - 1 1/4 0-0

MEXA

10:00 FT [5] Puebla 1 - 1 Atlas [3] +0 0-0

GHCLB

19:00 Hoãn [19] CSKA Moscow - Tekstilshchik Ivanov [362] -

Kết quả bóng đá ngày 11/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 11/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22