KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 FT [A-1] Kryliya Sov. U21 1 - 0 Ufa U21 [A-9] 1-0

TQC

14:00 FT [36] Xinjiang Tianshan 1 - 4 Zibo Cuju [18] +1 3/4 0-2

NGAU21

15:00 FT 1 [A-6] Rubin Kazan U21 1 - 1 Strogino Moscow U21 [A-7] 1-0

NGAU21

17:00 FT 1 [B-7] Arsenal Tula U21 4 - 5 FK Sochi U21 [B-4] 2-3

NGAU21

17:00 FT [B-9] Khimki U21 4 - 4 Lok. Moscow U21 [B-3] 2-0

HQ3

17:00 FT [10] Daejeon Korail 1 - 3 Gyeongju KHNP [6] - 1/4 1-2

HQ3

17:00 FT [4] Busan Transp. 0 - 0 GimPo Citizen [2] +1/4 0-0

HQA

17:30 FT [3] Daegu 1 - 2 Gwangju [12] - 3/4 0-0

TQC

17:35 FT [9] Shaanxi Changan 1 - 0 Guizhou FC [29] - 1 1/2 0-0

AUSSL

17:45 FT [9] Adelaide Utd U21 2 - 3 Adelaide Raiders [11] - 1/4 2-2

TQC

18:35 FT [13] Kunshan FC 4 - 1 Shenyang Urban [35] - 2 2-0

SINA

18:45 FT [3] Hougang Utd 2 - 1 Geylang Intl [6] 0-0

SINA

18:45 FT [5] Tanjong Pagar 1 - 2 Lion City Sailors [1] 0-1

NGAU21

19:00 FT [B-6] Chertanovo U21 2 - 0 ORS 5 U21 [B-10] - 1 1/2 1-0

BLRA

19:00 FT [8] Isloch 3 - 0 Sputnik Rechitsa [16] -

TQC

19:00 FT [1] Sichuan Jiuniu 2 - 1 Nanjing Fengfan [27] - 1 3/4 0-0

TAJA

19:00 FT [5] CSKA Pamir Dushanbe 3 - 1 FK Khujand [1] 2-0

TAJA

19:00 FT [8] FK Khatlon 2 - 0 FK Dushanbe 83 [6] -

NGAU21

19:30 FT [A-5] Nizhny Nov U21 0 - 3 CSKA Mos. U21 [A-2] +1 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [17] Tekstilshchik Ivanov 1 - 2 Spartak Moscow B [9] +1/4 0-2

ARMA

20:00 FT [8] Noravank SC 0 - 2 Ararat-Armenia [1] +1 3/4 0-1

ESTA

20:00 FT 1 [6] Tulevik Viljandi 1 - 0 Vaprus Parnu [10] - 1 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [10] Pahang 0 - 2 Kuala Lumpur FA [6] - 1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [5] Selangor II 1 - 1 Johor Darul Takzim II [3] +1/4 1-1

UZBC

21:00 FT Sogdiana Jizzakh 2 - 1 Lok. Tashkent 1-1

UZBC

21:00 FT Bunyodkor 1 - 0 Navbahor 1-0

NGAU21

22:00 FT [B-1] Rostov U21 5 - 0 Akhmat Gr. U21 [B-8] - 2 5-0

NGAU21

22:00 FT [B-2] Krasnodar U21 3 - 1 Zenit U21 [B-5] +1/2 2-0

ARMA

22:00 FT [5] FC Noah 1 - 2 Pyunik [3] +1/4 1-1

BLRA

22:00 FT [13] FK Slutsk 1 - 2 Vitebsk [7] +0 0-1

LITA

22:00 FT 1 [8] Dainava Alytus 0 - 1 Kauno Zalgiris [3] +1/2 0-0

JORA

22:00 FT [9] Sahab 2 - 0 S.Al.Ordon [6] +1/4 1-0

NPA

22:00 FT [1] Mamelodi Sun. 1 - 0 Amazulu [7] - 3/4 1-0

UAEA

22:15 FT [9] Khorfakkan 1 - 3 Al Ain [1] +1 0-1

UAEA

22:15 FT 1 [2] Al Jazira 2 - 0 Al Dhafra [13] - 2 1/4 1-0

ESTA

22:30 FT [5] TJK Legion 1 - 2 Paide Linname. [3] +3/4 0-1

FINA

22:30 FT [10] Haka 0 - 1 AC Oulu [11] - 1/2 0-1

FIN3

22:30 FT [A-11] Mypa 2 - 1 Lahden Reipas [A-4] 1-0

FIN3

22:30 FT [C-5] OTP 1 - 1 PS Kemi [C-11] 1-1

FIN3

22:30 FT [B-6] Jazz 2 - 1 TPV Tampere [B-13] 1-0

RMNA

22:30 FT [10] Chindia Targoviste 2 - 2 Aca. Clinceni [16] - 1/2 1-1

BULA

22:45 FT [14] Tsarsko Selo 1 - 0 Arda Kardzhali [10] +1/4 0-0

URUA

22:45 FT [15] CA Progreso 1 - 4 CA Torque [6] +1/4 1-2

POLA

22:59 FT [13] Wisla Plock 4 - 0 Zaglebie Lubin [9] - 1/4 2-0

POLB

22:59 FT 1 [12] Puszcza Nie. 0 - 1 Miedz Legnica [2] +1/2 0-0

CZEB

22:59 FT [10] Jihlava 0 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [7] 0-0

CYPA

22:59 FT [1] AEK Larnaka 1 - 1 Doxa Katokopia [8] 2 1-0

KSAA

23:05 FT [15] Al Baten 2 - 1 Abha [14] - 1/4 1-0

KSAA

23:10 FT [2] Dhamak 1 - 0 Al Tai [12] - 1/2 0-0

DUB

23:30 FT [12] Fort.Dusseldorf 2 - 2 Holstein Kiel [15] - 1/2 1-1

DUB

23:30 FT [14] Hannover 96 1 - 0 Heidenheim [9] - 1/4 0-0

DUC4B

23:30 FT [B-4] Hannover II 1 - 1 Atlas Delmenhorst [B-8] - 1/2 0-0

UKRA

23:30 FT [3] Vorskla 2 - 0 Metalist Kharkiv [8] - 3/4 1-0

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 1 - 1 SV Lafnitz [4] +0 0-1

AUTB

23:30 FT [3] Blau Weiss Linz 1 - 0 Rapid Wien II [11] - 1 1-0

AUTB

23:30 FT [16] Vorwarts Steyr 0 - 0 LASK Juniors [14] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [7] Floridsdorfer AC 2 - 0 St.Polten [10] +0 1-0

AUTB

23:30 FT [12] Austria Wien II 0 - 2 Liefering [2] +1/2 0-1

SRBA

23:55 FT [14] Mladost Lucani 0 - 2 Radnik Surdulica [15] - 1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [8] Viktoria Berlin 0 - 1 Hallescher [11] 0-1

DUC4BA

00:00 FT [6] Illertissen 1 - 2 TSV Aubstadt [7] +1/4 1-1

DUC4BA

00:00 FT [2] Bayern Munich II 5 - 1 Unterhaching [9] - 3/4 1-1

DUC4BA

00:00 FT [13] Eltersdorf 0 - 4 Schweinfurt [5] +1 1/2 0-3

DUC4BA

00:00 FT [11] Heimstetten 4 - 0 V. Aschaffenburg [10] +0 3-0

DUC4DB

00:00 FT [15] SV Lichtenberg 0 - 3 Luckenwalde [7] +1/2 0-1

DUC4N

00:00 FT [6] Homburg 3 - 3 SSV Ulm [1] +0 0-1

DUC4N

00:00 FT [4] TSV Steinbach 0 - 0 Astoria Walldorf [15] - 1 1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT 1 [13] FSV Frankfurt 0 - 1 Koblenz [14] - 1 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [2] Bourg Peronnas 4 - 0 SO Cholet [7] - 3/4 3-0

PH3

00:00 FT [4] Concarneau 2 - 1 Annecy FC [1] - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT [12] Chambly 1 - 2 Red Star 93 [10] +1/4 0-1

PH3

00:00 FT [14] Boulogne 1 - 1 Orleans [15] 1 - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT 1 [17] Creteil 0 - 0 Stade Briochin [13] 1 +0 0-0

PH3

00:00 FT [6] Stade Lavallois 0 - 0 Villefranche [3] +0 0-0

PH3

00:00 FT [5] Sedan 1 - 0 FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [16] Sete 1 - 2 Avranches [11] +0 0-2

MLTA

00:00 FT [4] Sirens 1 - 1 Mosta [11] +0 0-0

MLTA

00:00 FT [12] Sliema Wanderers 0 - 0 Floriana [3] - 1/4 0-0

MDVA

00:00 FT [1] Petrocub 1 - 0 Zimbru [7] - 1 3/4 1-0

MDVA

00:00 FT [4] FC Balti 3 - 1 FC Floresti [8] - 2 3/4 0-1

DENA

00:00 FT [1] Midtjylland 3 - 0 Silkeborg IF [5] - 1 2-0

DENB

00:00 FT [8] Esbjerg FB 1 - 2 Hvidovre IF [3] +1/4 1-2

EGYA

00:00 FT [9] Ismaily SC 0 - 2 Wadi Degla SC [16] - 1/4 0-0

DUC4BA

00:30 FT [15] Memmingen 4 - 0 Rosenheim [20] - 1/4 1-0

DUC4T

00:30 FT [5] FC Koln II 3 - 1 Lippstadt [11] - 1 2-1

DUC4T

00:30 FT [1] Essen 1 - 4 SV Straelen [10] - 2 1/2 0-0

TNKA

00:30 FT [11] Kayserispor 1 - 1 Adana Demirspor [10] +1/4 1-0

TNKB

00:30 FT [8] Samsunspor 3 - 1 Balikesirspor [18] - 1 3/4 2-1

UAEA

00:30 FT [10] Baniyas 0 - 1 Al Wasl [7] +0 0-0

UAEA

00:30 FT [3] Al Sharjah 1 - 0 Ittihad Kalba [11] - 3/4 0-0

KSAA

00:50 FT [16] Al Taawon (KSA) 1 - 2 Al Hilal [7] +3/4 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-9] Norwich City U23 0 - 1 Stoke City U23 [2-5] +1/4 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-10] Middlesbrough U23 1 - 2 Aston Villa U23 [2-3] - 3/4 1-2

ANHU23

01:00 FT [1-4] Brighton U23 4 - 2 West Ham U23 [1-2] - 1/4 0-1

ANHU23

01:00 FT 1 [1-10] Chelsea U23 1 - 1 Man Utd U23 [1-5] - 3/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 3 - 0 West Brom U23 [2-2] - 1/4 3-0

ANHU23

01:00 FT [1-1] Man City U23 4 - 2 Blackburn U23 [1-13] 1 - 3/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-3] Arsenal U23 4 - 2 Crystal Palace U23 [1-8] 1 - 1/4 3-1

TBNB

01:00 FT [8] Valladolid 2 - 0 Zaragoza [18] - 3/4 1-0

BDNA

01:00 FT [16] Arouca 2 - 1 Famalicao [18] 0-1

HLA

01:00 FT [11] NEC Nijmegen 2 - 0 Zwolle [18] 1 +0 2-0

HLB

01:00 FT [3] SBV Excelsior 1 - 1 Volendam [1] +1/4 1-1

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 2 - 2 Utrecht U21 [11] +1/4 2-1

HLB

01:00 FT [4] De Graafschap 2 - 0 NAC Breda [15] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT [12] Telstar 3 - 4 Roda JC [7] +1/4 3-1

HLB

01:00 FT [16] Den Bosch 2 - 3 Ajax U21 [9] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [13] MVV Maastricht 3 - 2 Helmond Sport [14] +1/4 2-1

BULA

01:00 FT [2] Botev Plovdiv 3 - 1 Levski Sofia [13] 1 - 1/4 1-0

BIB

01:00 FT [1] Westerlo 0 - 0 RWD Molenbeek [7] - 1/2 0-0

CROA

01:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 0 - 1 Hajduk Split [4] +1 3/4 0-0

SVKA

01:00 FT [11] Zlate Moravce 1 - 0 FK Pohronie [12] - 1/4 0-0

URUA

01:00 FT [7] CA Fenix 2 - 1 Wanderers [11] +0 0-1

SLOA

01:15 FT [9] Aluminij 0 - 1 Domzale [8] +0 0-1

AUTB

01:25 FT 1 [1] Aust Lustenau 2 - 1 Wacker Innsbruck [6] +3/4 1-1

ITB

01:30 FT [10] Frosinone 2 - 2 Parma [12] +0 1-1

DUA

01:30 FT [8] Leipzig 4 - 0 Stuttgart [12] 3 - 1 1-0

POLA

01:30 FT [12] Radomiak Radom 1 - 0 Warta Poznan [17] - 1/4 0-0

RMNA

01:30 FT [8] Farul Constanta 3 - 0 Dinamo Bucuresti [15] - 1 1-0

TSB

01:30 FT [1] Winterthur 3 - 0 Thun [6] +0 2-0

ANHB

01:45 FT 4 [17] Bristol City 0 - 1 Swansea City [15] 6 - 1/4 0-1

SCOB

01:45 FT [2] Raith Rovers 0 - 0 Dunfermline [10] - 1/2 0-0

BIA

01:45 FT [13] Standard Liege 1 - 0 Oostende [9] - 3/4 0-0

IREA

01:45 FT [7] Dundalk 1 - 2 Drogheda Utd [6] - 1 0-1

IREA

01:45 FT [9] Waterford Utd 4 - 1 Longford Town [10] - 3/4 1-0

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 1 - 1 Bray Wanderers [5] - 1/2 1-0

IREB

01:45 FT [8] Cabinteely 2 - 2 Cork City [7] +3/4 0-2

IREB

01:45 FT [6] Athlone 1 - 0 Galway [2] +1/2 0-0

WALA

01:45 FT [9] Connah's QN 1 - 0 Aberystwyth [8] - 1 3/4 1-0

WALA

01:45 FT [11] Haverfordwest 0 - 0 Cardiff Metropolitan [10] +1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 4 [8] Real Betis 1 - 1 Cadiz [16] - 1 1-1

PHA

02:00 FT 1 [19] Stade Brestois 2 - 4 PSG [1] 2 +1 1/2 1-2

IREA

02:00 FT [8] Finn Harps 3 - 1 St. Patrick's [2] +1/2 2-1

SRBA

02:00 FT [13] FK Metalac GM 0 - 1 FK Vozdovac [7] - 3/4 0-0

EGYA

02:00 FT [2] Ahly Cairo 4 - 2 Al Masry [5] - 1 1/2 3-2

EGYA

02:00 FT [6] ENPPI Cairo 1 - 1 Tala'ea Al Jaish [8] +0 1-1

EGYA

02:00 FT [11] Ceramica Cleopatra 1 - 2 Zamalek SC [1] +1 1/4 1-1

ICEB

02:15 FT [12] Vik. Olafsvik 0 - 7 Fjolnir [3] +1 1/4 0-2

HLB

02:30 FT [2] ADO Den Haag 1 - 2 Emmen [5] +1/4 0-1

ARGA

02:45 FT [23] Aldosivi 3 - 0 Colon [7] +1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [3] Almeria 2 - 1 Real Oviedo [14] - 3/4 2-1

IREB

03:00 FT [4] Treaty United 1 - 1 Wexford Youths [10] - 3/4 0-0

CHIB

03:00 FT [3] San.Morning 0 - 0 U.Concepcion [12] - 1/4 0-0

VENA

03:00 FT 1 [A-6] Aragua 1 - 1 Puerto Cabello [A-4] +0 1-0

BDNA

03:15 FT [14] Moreirense 2 - 3 Braga [6] +3/4 0-2

ARGA

05:00 FT [18] Sarmiento Junin 3 - 0 Atletico Tucuman [19] +0 0-0

ARGA

05:00 FT [24] Banfield 1 - 1 Estudiantes LP [6] +1/4 0-1

BRB

05:00 FT [4] Avai/SC 1 - 2 Coritiba/PR [1] - 1/4 1-1

COLB

05:00 FT [14] Bogota FC 3 - 0 Orsomarso [10] - 1/2 0-0

VENA

05:15 FT [C-6] UCV FC 1 - 0 LALA FC [C-7] - 1 0-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 2 - 3 Ch. Battery [A-6] +0 1-3

PARA

06:30 FT [3] Nacional 0 - 2 Guairena FC [5] - 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [13] Macara 1 - 1 Mushuc Runa [14] - 1/4 1-1

ARGA

07:30 FT 1 [9] Independiente 0 - 0 Defensa YJ [8] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [11] Cruzeiro/MG 1 - 0 Confianca/SE [19] - 1 0-0

COLA

07:30 FT [8] America Cali 0 - 0 Patriotas [17] - 1 1/4 0-0

MEXA

09:00 FT 2 [11] Mazatlan FC 0 - 3 Tigres UANL [5] +1/4 0-0

USAA

09:30 FT [Tay-6] LA Galaxy 1 - 2 San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 0-0

AUSVPL

17:30 Hoãn [9] South Melbourne - Avondale Heights [1] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [8] Melb. Knights - Bentleigh Greens [3] -

AUSVPL

18:00 Hoãn [10] Green Gully SC - Port Melbourne [7] -

AUSVPL

18:30 Hoãn [13] Dandenong City - Eastern Lions [11] -

AUSVPL

18:30 Hoãn [2] Oakleigh Cannons - St Albans Saints [14] -

FIN3

22:30 Hoãn [A-1] JaPS - PeKa [A-9] -

BIA

00:30 Hoãn [8] Antwerpen - Genk [7] -

Kết quả bóng đá ngày 20/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 20/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2