KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 21/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 4 - 3 Yenisey [15] - 1/2 0-2

NHATJFL

12:00 FT [15] Honda Lock 0 - 1 Suzuka Point Getters [7] +1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 0 - 0 Adelaide City [2] 0-0

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 1 - 1 Campbelltown City [3] 0-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 2 - 1 Ade. Blue Eagles [12] 1-1

AUSSL

12:30 FT [6] SA Panthers 1 - 2 Croydon Kings [8] 1-1

NHATJFL

13:00 FT [4] Sony Sendai 1 - 1 Honda FC [1] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [8] Bayswater City 3 - 2 Armadale SC [7] - 1/2 2-1

AUSFWP

14:00 FT [2] Floreat Athena 2 - 0 ECU Joondalup [6] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 2 - 0 Sorrento [3] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 1 - 1 Gwelup Croatia [10] - 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 2 - 2 Inglewood Utd [5] +1/2 2-1

HQ3

15:00 FT [8] Paju Citizen 1 - 2 Gimhae City [6] +0 0-0

CZEU19

15:30 FT [6] Vik. Plzen U19 4 - 1 Opava U19 [16] 1-0

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 2 - 2 Sturt Lions [5] - 1/4 1-1

MAPL

15:45 FT [8] Kelantan United 0 - 2 Negeri Sembilan [1] +1/2 0-1

MAPL

15:45 FT [6] Kuching FA 3 - 1 Kelantan [7] - 1/2 2-1

CZEU19

16:00 FT [3] Slavia Praha U19 3 - 1 Hradec Kralove U19 [5] 1-1

CZEU19

16:00 FT [10] Brno U19 3 - 1 Banik Ostrava U19 [9] 2-0

CZEU19

16:00 FT [14] Meteor Praha U19 2 - 1 Pribram U19 [15] 1-0

AUSFWP

16:00 FT [4] Perth Glory U21 2 - 0 Rockingham City [12] - 1 1/2 1-0

NHATA

16:00 FT [8] Vissel Kobe 1 - 0 Kashima Antlers [6] +1/2 0-0

NHATA

16:00 FT [3] Yokohama FM 5 - 0 Vegalta Sendai [15] - 1 3/4 1-0

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 2 - 2 Tokyo Verdy [12] +0 1-2

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 1 - 1 JEF United Chiba [9] +0 1-0

NHATJFL

16:00 FT [17] FC Kariya 0 - 0 FC Osaka [9] 0-0

BDNB

17:00 FT [6] CD Estrela 3 - 1 SC Farense [17] 3 +1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [18] Kashiwa Reysol 1 - 3 Sagan Tosu [4] +0 1-2

NHATA

17:00 FT [19] Oita Trinita 1 - 1 Consa. Sapporo [11] +1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 1 - 1 Kawasaki Fro. [1] +1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [9] Cerezo Osaka 3 - 1 Yokohama FC [20] - 1/2 2-1

NHATA

17:00 FT [13] Shonan Bellmare 1 - 1 Shimizu S-Pulse [17] +0 1-1

NHATA

17:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 1 Urawa Red [5] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 0 - 0 FC Tokyo [12] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Okayama 1 - 0 Omiya Ardija [15] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [18] Zweigen Kan. 1 - 2 Jubilo Iwata [1] +3/4 0-0

NHATJFL

17:00 FT [13] Kochi United SC 1 - 2 Verspah Oita [3] 0-1

HQA

17:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 0 Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 0-0

HQB

17:00 FT [7] Ansan Greeners 0 - 1 Chungnam Asan [8] +0 0-1

HQ3

17:00 FT [15] Gangneung City 0 - 2 Changwon City [9] +1/4 0-2

HQ3

17:00 FT [1] Cheonan City 0 - 0 Mokpo City [3] - 1/4 0-0

CZEU19

17:30 FT [1] Sparta Praha U19 1 - 0 Sigma Olomouc U19 [8] 1-0

POLB

17:40 FT [16] GKS Jastrzebie 1 - 1 Resovia [11] +0 1-1

AFCC

18:00 FT [D-3] Bengaluru 0 - 0 Bashundhara Kings [D-2] +0 0-0

DUC4DB

18:00 FT [10] Chemnitzer 0 - 2 VSG Altglienicke [6] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [3] Lok.Leipzig 1 - 2 Berlin AK 07 [1] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT 1 [14] Tasmania Berlin 3 - 3 Optik Rathenow [19] +0 2-1

DUC4DB

18:00 FT [8] E.Cottbus 6 - 1 Union Furstenwalde [16] - 2 3-1

KAZC

18:00 FT [A-1] FK Kyzylzhar 0 - 1 Tobol Kostanay [B-1] 0-1

CZEU19

18:00 FT [13] Slovacko U19 2 - 0 C. Budejovice U19 [4] - 1/4 1-0

CZEU19

18:00 FT [2] Pardubice U19 1 - 0 Zlin U19 [12] - 3/4 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-9] Lunds BK 2 - 1 Utsiktens BK [Sodra-5] +1/2 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-6] Lindome GIF 0 - 1 Trollhattan [Sodra-10] +1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-11] Pitea IF 2 - 0 Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1/2 1-0

DENB

18:00 FT [1] Helsingor 3 - 3 Lyngby [2] +1/4 2-0

HQA

18:00 FT [5] Suwon FC 1 - 0 Jeju Utd [6] - 1/4 0-0

HQB

18:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 0 Gyeongnam [6] - 1/4 0-0

ANHA

18:30 FT [2] Liverpool 2 - 0 Burnley [18] - 1 3/4 1-0

ANHB

18:30 FT [7] QPR 2 - 2 Barnsley [24] - 1/4 0-2

DUB

18:30 FT [2] Jahn Regensburg 4 - 1 Schalke 04 [3] +0 1-0

DUB

18:30 FT 1 [8] Karlsruher 0 - 0 Wer.Bremen [10] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [5] Paderborn 07 3 - 1 St. Pauli [1] - 1/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [18] Meuselwitz 1 - 3 CZ Jena [4] +1/4 1-1

CZEU19

18:30 FT [7] Mlada Boleslav U19 5 - 0 MFk Karvina U19 [11] 2-0

DENB

18:30 FT [9] Fremad Amager 2 - 0 HB Koge [8] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [6] B.Dortmund II 0 - 0 Saarbrucken [3] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [18] Vik.Koln 2 - 3 Waldhof Man. [5] +0 0-3

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 2 - 1 Duisburg [17] - 3/4 2-0

DUC3

19:00 FT [11] Meppen 2 - 0 Verl [14] +1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [2] Ein.Braunschweig 2 - 0 Zwickau [13] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [7] Kaiserslautern 3 - 0 Munchen 1860 [16] +1/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [A-6] Lubeck 7 - 0 Altona 93 [A-11] - 1 3/4 3-0

DUC4B

19:00 FT [A-10] Heider SV 2 - 3 Phonix Lubeck [A-8] +1 0-2

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 3 - 0 Rehden [B-5] - 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [15] Nurnberg II 0 - 1 TSV 1896 Rain [18] - 1 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [8] Augsburg II 0 - 0 Buchbach [5] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] Stuttgart II 1 - 3 Hoffenheim II [9] - 1 1-2

DUC4N

19:00 FT [16] TSG Balingen 1 - 2 Pirmasens [15] 1 +0 0-2

DUC4N

19:00 FT [18] Giessen 0 - 1 Mainz II [2] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] Aalen 3 - 1 TSV Schott Mainz [17] 1 - 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 1 - 2 Offenbach [3] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] Sonnenhof 4 - 1 Hessen Kassel [8] +0 3-0

DUC4T

19:00 FT [4] Rodinghausen 1 - 4 Fortuna Koln [3] +1/4 0-3

DUC4T

19:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 2 - 0 Homberg [19] - 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 2 Fort.Dusseldorf II [8] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [20] Uerdingen 1 - 3 Bonner SC [16] 0-2

DUC4T

19:00 FT 1 [13] RW Ahlen 0 - 0 Wuppertaler [2] +3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [15] A.Aachen 1 - 1 Schalke 04 II [14] - 1/4 0-0

LITA

19:00 FT [7] Dziugas FC 2 - 2 FK Panevezys [4] +1 1-0

FINA

19:00 FT [3] Inter Turku 2 - 0 Ilves Tampere [7] - 3/4 0-0

TD3

19:00 FT [Norra-3] Sandvikens 1 - 1 Umea [Norra-16] - 1/2 1-0

TD3

19:00 FT [Sodra-8] Skovde 2 - 1 Torns IF [Sodra-13] - 1 1-0

TAJA

19:00 FT [3] Ravshan Kulob 0 - 0 FK Eskhata [4] -

TAJA

19:00 FT [9] FC Kuktosh 0 - 2 Fayzkand [10] 0-1

ANHL1

19:15 FT [4] Rotherham Utd 0 - 2 Sheffield Wed. [9] - 1/4 0-0

DUC4T

19:15 FT [7] Wiedenbruck 1 - 0 Oberhausen [11] +1/2 1-0

AUTB

19:30 FT [9] Horn 3 - 1 Dornbirn [14] - 3/4 0-0

PHB

20:00 FT [13] Dijon 2 - 4 Toulouse [1] +3/4 1-1

BDNB

20:00 FT [7] Penafiel 1 - 0 Casa Pia AC [4] - 1/4 1-0

NGA

20:00 FT [13] Arsenal-Tula 1 - 1 Spartak Moscow [7] +1 0-0

NGA

20:00 FT [3] CSKA Moscow 2 - 0 Akhmat Groznyi [10] - 1 0-0

NGB

20:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 0 - 1 Tom Tomsk [12] - 1/2 0-0

POLA

20:00 FT [4] Pogon Szczecin 4 - 1 Stal Mielec [9] - 1 0-1

BLRA

20:00 FT [15] FK Smorgon 1 - 1 Rukh Brest [5] +1 1/4 0-1

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 1 - 1 Trans Narva [6] - 1 1/4 0-0

KAZC

20:00 FT [C-2] Astana 3 - 3 Caspiy Aktau [D-1] 2-2

TDA

20:00 FT [1] Malmo 3 - 0 Degerfors IF [12] - 1 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [1] Varnamo 2 - 0 Landskrona [5] - 1/2 0-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 1 - 2 Kedah FA [4] - 1/4 0-1

MASL

20:00 FT [11] Perak FA 0 - 3 Selangor FA [5] +1 0-2

MASL

20:00 FT [8] Petaling Jaya City 0 - 2 Darul Takzim [1] +2 0-1

NPA

20:00 FT [10] Golden Arrows 2 - 1 Maritzburg Utd [9] +0 0-0

NPA

20:00 FT [4] Sekhukhune Utd 0 - 1 Chippa Utd [14] 0-1

NPA

20:00 FT 1 [7] Orlando Pirates 2 - 2 Stellenbosch FC [2] - 1/2 1-1

URUA

20:15 FT [4] Liverpool P. (URU) 3 - 0 Sportivo Cerrito [9] - 3/4 2-0

DUA

20:30 FT 4 [14] Bochum 2 - 0 Mainz [7] 3 +1/4 1-0

DUA

20:30 FT 4 [18] Greuther Furth 1 - 1 A.Bielefeld [17] 2 1 +0 0-1

DUA

20:30 FT 3 [15] Ein.Frankfurt 0 - 0 Augsburg [16] 3 - 1 0-0

DUA

20:30 FT 1 [3] Freiburg 2 - 1 B.Dortmund [2] 4 +3/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [10] Hertha Berlin 1 - 2 Wolfsburg [9] 2 +1/4 0-0

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 5 - 3 Caernarfon Town [6] - 2 1/4 3-1

WALA

20:30 FT [2] Flint Town Utd 4 - 0 Cefn Druids AFC [12] 1 - 2 2-0

WALA

20:30 FT [5] Penybont 1 - 1 Newtown AFC [3] - 1/4 1-1

ANHA

21:00 FT 3 [13] Aston Villa 2 - 0 Newcastle [19] 4 - 1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [15] Crystal Palace 0 - 0 Brentford [12] 1 +0 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [17] Leeds Utd 2 - 2 Everton [8] 4 - 1/4 1-1

ANHA

21:00 FT 1 [3] Man City 5 - 0 Norwich [20] - 2 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [1] Bournemouth 2 - 2 Blackpool [11] - 3/4 2-0

ANHB

21:00 FT [12] Blackburn Rovers 1 - 2 West Brom [3] +1/4 0-2

ANHB

21:00 FT [22] Cardiff City 3 - 1 Millwall [10] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [4] Coventry 2 - 1 Reading [13] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [15] Derby County 0 - 0 Middlesbrough [6] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [2] Fulham 2 - 0 Hull City [23] - 1 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [5] Luton Town 0 - 5 Birmingham [19] - 1/4 0-2

ANHB

21:00 FT [20] Preston North End 1 - 0 Peterborough Utd [21] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [14] Sheffield Utd 1 - 2 Huddersfield [8] - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT [9] Stoke City 1 - 0 Nottingham Forest [16] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [21] Fleetwood Town 3 - 2 Cheltenham [14] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [20] Shrewsbury 0 - 3 Plymouth Argyle [1] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [2] Wycombe 1 - 0 Lincoln [12] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [17] Cambridge Utd 3 - 0 Burton Albion [8] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [24] Crewe Alexandra 0 - 1 Accrington [11] +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [13] Bolton 2 - 1 Oxford Utd [6] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [22] Charlton Athletic 0 - 2 Wigan [3] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [23] Doncaster Rovers 0 - 0 Portsmouth [16] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Gillingham 2 - 1 Morecambe [18] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [10] Ipswich 2 - 2 Milton Keynes Dons [7] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [5] Sunderland 1 - 0 Wimbledon [15] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Tranmere Rovers 0 - 1 Newport [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [8] Hartlepool 2 - 0 Walsall [14] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [5] Harrogate Town 2 - 1 Barrow [13] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [21] Carlisle 1 - 1 Leyton Orient [10] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Salford City 0 - 1 Swindon [7] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 6 - 3 Crawley Town [16] - 3/4 2-2

ANHL2

21:00 FT [4] Exeter City 4 - 1 Bristol Rovers [18] - 1/4 4-0

ANHL2

21:00 FT [23] Mansfield 2 - 3 Bradford City [11] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 1 - 3 Rochdale [15] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [22] Oldham 1 - 2 Colchester Utd [19] +0 0-2

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 1 - 1 Sutton Utd [6] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Stevenage 1 - 1 Port Vale [2] +0 1-1

ITC2

21:00 FT [25] Pro Vercelli 0 - 0 Pergolettese [30] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-2

DUC4T

21:00 FT [9] M.gladbach II 1 - 2 Preussen Munster [5] +1 0-1

SCOA

21:00 FT [4] Celtic 6 - 0 St. Mirren [7] 1 - 2 4-0

SCOA

21:00 FT [9] Livingston 1 - 2 Motherwell [6] - 1/2 1-0

SCOB

21:00 FT [9] Greenock Morton 2 - 3 Queen of South [8] - 1/4 1-1

SCOB

21:00 FT [7] Hamilton 0 - 2 Kilmarnock [1] +1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [4] Arbroath 3 - 1 Partick Thistle [5] +1/4 1-1

SCOB

21:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 0 Ayr Utd [6] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 0 - 2 Montrose [3] +1/4 0-1

SCO2

21:00 FT [7] Dumbarton 1 - 3 Cove Rangers [1] +3/4 0-2

SCO2

21:00 FT 1 [6] Alloa Athletic 1 - 1 Queen's Park [2] +1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [8] Peterhead 2 - 3 Airdrieonians [4] +0 0-1

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 3 - 0 Clyde [9] - 1 0-0

NGB

21:00 FT [10] Veles Moscow 2 - 2 Alania Vla [5] +0 2-1

NGB

21:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 1 - 2 Krasnodar B [16] +1/4 0-2

AZEA

21:00 FT [3] Gabala FC 2 - 1 Keşla FK [7] 1 +0 2-0

HUNA

21:00 FT [10] Debreceni 1 - 2 Zalaegerzseg [6] - 3/4 0-1

ICEA

21:00 FT 1 [10] Keflavik 0 - 5 Hafnarfjordur [6] +1/2 0-1

LITA

21:00 FT [9] Banga 1 - 1 FK Riteriai [6] +3/4 0-0

FINB

21:00 FT [5] KPV Kokkola 3 - 0 PK-35 [6] - 1 1-0

FIN3

21:00 FT [B-7] Honka 2 0 - 1 VJS [B-8] - 1 1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [A-10] PK Keski Uusimaa 5 - 1 MiPK Mikkeli [A-12] - 1/2 1-1

FIN3

21:00 FT [C-4] Vaajakoski 3 - 2 JBK [C-7] - 1/2 0-2

FIN3

21:00 FT [B-3] PIF Parainen 4 - 3 Ilves-Kissat [B-12] - 3/4 1-2

FIN3

21:00 FT [B-5] HJS Akatemia 1 - 2 SalPa Salo [B-10] - 3/4 1-2

FIN3

21:00 FT 1 [A-2] Atlantis 1 - 1 FC Kiffen [A-8] - 1 1/4 0-1

FIN3

21:00 FT 1 [A-6] KaPa 0 - 0 NJS Nurmijarvi [A-7] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Pardubice 3 - 0 Bohemians 1905 [10] +1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [8] Mlada Boleslav 3 - 1 Teplice [15] - 1 1/2 2-1

CZEA

21:00 FT [13] Zlin 1 - 4 Sigma Olomouc [7] - 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-2] Dalkurd FF 2 - 1 Gefle IF [Norra-4] - 1/2 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Oskarshamns AIK 1 - 0 Qviding [Sodra-16] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Tvaakers IF 2 - 2 Linkoping City [Sodra-12] 1-0

TD3

21:00 FT 1 [Norra-8] Orebro Syrianska 0 - 2 Haninge/Brand. [Norra-13] +0 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Osterlen FF 1 - 2 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/4 1-0

UKRA

21:00 FT 1 [8] Veres Rivne 1 - 0 FC Mynai [13] - 1/2 0-0

BIA

21:15 FT [16] RFC Seraing 2 - 1 Cercle Brugge [17] +0 0-1

HLB

21:30 FT [11] VVV Venlo 2 - 1 Almere City [19] +1/4 1-1

NGB

21:30 FT [9] Kamaz 0 - 1 Baltika [8] +1/4 0-1

FIN3

21:30 FT [A-5] KuFu-98 1 - 2 PEPO [A-3] +1 1/4 1-1

SRBA

21:55 FT [12] FK Radnicki 1923 0 - 3 Cukaricki Belgrade [3] +3/4 0-2

TBNA

22:00 FT 1 3 [16] Alaves 0 - 1 Mallorca [12] 3 - 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [13] Lugo 0 - 0 Real Sociedad B [16] - 1/4 0-0

ITC2

22:00 FT [28] Virtus Verona 1 - 1 Giana Erminio [34] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-5

DUC4BA

22:00 FT 1 [13] FC Pipinsried 3 - 0 Schalding Hein. [17] +0 2-0

DUC4BA

22:00 FT [10] VfB Eichstatt 1 - 3 SpVgg Bayreuth [2] +1/2 0-2

DUC4BA

22:00 FT [4] Wacker Burghausen 1 - 4 Greuther Furth II [19] - 1 3/4 0-1

PHA

22:00 FT 1 1 [8] Monaco 0 - 2 Lens [2] 1 1 - 3/4 0-0

NGA

22:00 FT 1 [16] Ural S.r. 0 - 1 Din. Moscow [2] +3/4 0-1

NGA

22:00 FT [15] Ufa 1 - 1 Zenit [1] +1 1/4 0-1

NGB

22:00 FT [1] FK Orenburg 1 - 0 Akron Togliatti [7] - 1 1/4 0-0

NGB

22:00 FT 1 [20] Volgar Astrakhan 0 - 1 Torpedo Moscow [2] +1/2 0-0

NGB

22:00 FT [4] Fakel 1 - 0 Rotor Volgograd [13] - 1/2 1-0

BLRA

22:00 FT [13] Slavia Mozyr 0 - 4 Shakhter Soligo. [1] +1 0-2

FINB

22:00 FT [10] Klubi 04 Helsinki 5 - 3 EIF Ekenas [7] +1/4 2-2

FIN3

22:00 FT [C-1] JS Hercules 2 - 1 Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 1-0

SLOA

22:00 FT [10] NK Radomlje 0 - 1 Tabor Sezana [7] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [9] Opava 1 - 1 MFK Chrudim [14] - 3/4 0-0

CZEB

22:00 FT [6] SK Prostejov 3 - 1 Fotbal Trinec [16] - 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 0 - 2 Sparta Praha B [2] - 3/4 0-1

TDB

22:00 FT [13] Brage 3 - 3 Vasteras [10] - 1/4 1-1

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Austria Klagenfurt [6] - 2 1/2 1-1

AUTA

22:00 FT [12] Wattens 0 - 0 SCR Altach [9] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [3] Wolfsberger AC 3 - 0 Admira [8] - 1/2 2-0

TAJA

22:00 FT [2] Istiklol Dushanbe 2 - 0 FC Istaravshan [7] 0-0

NPA

22:00 FT [12] Baroka FC 2 - 0 Marumo Gallants FC [15] 2-0

NPA

22:00 FT [11] Cape Town City 0 - 0 SuperSport Utd [3] - 1/4 0-0

ARGB

22:10 FT [B-1] Barracas Central 1 - 0 CA Guemes [B-3] +0 0-0

NGB

22:15 FT [14] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 0 Kuban [17] +1/4 0-0

ITC2

22:30 FT [5] Teramo 2 - 0 Monterosi FC [52] - 1/4 2-0

ITC2

22:30 FT [31] Vibonese 0 - 0 Catania [33] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

ITC2

22:30 FT [57] Legnano 0 - 3 Luchese [14] - 3/4 0-0

ITC2

22:30 FT [1] Palermo 4 - 1 AZ Picerno [56] - 1 2-1

POLA

22:30 FT [7] Cracovia Krakow 2 - 1 Jagiellonia [10] - 1/4 1-0

RMNA

22:30 FT [2] Universitatea Craiova 1 - 0 Gaz Metan Medias [13] - 1 0-0

CHIA

22:30 FT [17] San. Wanderers 2 - 2 La Serena [11] +0 2-1

URUA

22:30 FT [14] Dep. Maldonado 0 - 2 Boston River [13] +0 0-1

BULA

22:45 FT 1 [11] CSKA 1948 Sofia 2 - 3 Cherno More [5] +1/4 1-1

KSAA

22:50 FT [7] Al Fateh 1 - 1 Al Feiha [5] - 1/4 1-1

AFCC

22:59 FT [D-4] Maziya S&RC 1 - 3 Mohun Bagan [D-1] 1-0

ITB

22:59 FT [20] Pordenone 0 - 1 Perugia [8] 1 - 1/4 0-1

ITC2

22:59 FT [49] AC Renate 1 - 3 US Seregno [7] - 3/4 1-2

ITC2

22:59 FT [48] Feralpisalo 0 - 1 Aurora Pro Patria [18] - 1/4 0-1

ITC2

22:59 FT [51] Pontedera 1 - 3 Mantova [16] 1-1

AZEA

22:59 FT [6] Sumqayit 2 - 0 Sabah FK [8] +1/4 1-0

POLB

22:59 FT [3] Korona Kielce 1 - 0 LKS Lodz [8] +0 0-0

NORA

22:59 FT [16] Stabaek 1 - 1 Mjondalen [15] - 1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 0 - 0 Spartak Trnava [2] +1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [6] Zemplin Michalovce 2 - 1 Liptovsky Mikulas [10] - 3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [8] Pafos FC 4 - 0 Apoel FC [6] +1/4 3-0

TSA

22:59 FT [3] Zurich 2 - 1 Grasshoppers [4] - 1/2 1-1

TSB

22:59