KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 22/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT 1 [6] Reinmeer Aomori 1 - 0 Tokyo Musashino [16] 0-0

NHATJFL

12:30 FT [5] TIAMO Hirakata 1 - 4 Maruyasu Okazaki [14] 0-3

NHATJFL

13:00 FT [8] Veertien Mie 1 - 2 Iwaki FC [2] 1-0

NGAU21

15:00 FT [A-9] Ural U21 0 - 3 Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 1/2 0-1

HQ3

15:00 FT [14] Yangju FC 0 - 1 Ulsan Citizen [7] +3/4 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Pyeongtaek FC 1 - 1 Hwaseong FC [10] +1/2 1-0

CZEB

15:15 FT [15] Vik.Zizkov 0 - 0 Usti & Labem [10] - 3/4 0-0

CZEB

15:15 FT 1 [3] SK Lisen 1 - 2 Brno [1] +1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [12] Kapfenberg 1 - 2 Grazer AK [8] +1/2 1-2

NHATA

16:00 FT [2] Nagoya Grampus 1 - 0 Avispa Fukuoka [7] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 2 - 1 Sagamihara [22] - 1 1-1

NHATB

16:00 FT [21] Matsumoto Yama. 0 - 1 Ehime FC [19] - 1/4 0-0

HQA

16:00 FT [9] FC Seoul 2 - 2 Pohang Steelers [7] +1/4 1-1

NHATB

16:30 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-1

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 0 - 1 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

BDNB

17:00 FT [15] Varzim 0 - 3 Rio Ave [1] 1 +1/4 0-1

NGAU21

17:00 FT [A-4] Din. Moscow U21 1 - 2 Spartak Mos. U21 [A-3] 1-2

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 2 - 2 Ryukyu [8] - 1 2-1

NHATB

17:00 FT [17] Thespa Kusatsu 3 - 0 Renofa Yamaguchi [16] +1/4 3-0

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 2 Kyoto Sanga [2] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 2 - 1 Machida Zelvia [7] +1/2 0-0

HQB

17:00 FT [9] Seoul E-Land 1 - 1 Jeonnam Dragons [4] - 1/4 0-0

HLA

17:15 FT [7] Twente 1 - 1 Ajax [1] +1 3/4 0-0

HQA

17:30 FT [2] Ulsan Hyundai 3 - 1 Suwon Bluewings [4] - 1/2 1-1

POLB

17:40 FT [12] Katowice 3 - 2 Zaglebie Sosno [15] +0 0-2

DUC3

18:00 FT [19] Wurzburger 1 - 1 Osnabruck [4] +0 0-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Ger.Halberstadt 7 - 1 Auerbach [18] - 3/4 4-0

DUC4DB

18:00 FT [15] Hertha Berlin II 0 - 1 C. Leipzig [8] +1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [5] Babelsberg 2 - 1 Berliner FC Dynamo [2] +1 1-1

DUC4DB

18:00 FT [20] FC Eilenburg 0 - 2 Tennis Borussia B. [11] +0 0-0

PHA

18:00 FT 2 [9] Lyon 3 - 3 Clermont [14] 2 - 1 3-1

SCOA

18:00 FT [11] Dundee 2 - 2 Hibernian [5] +1/4 1-1

TDB

18:00 FT [15] Falkenbergs 1 - 0 Trelleborgs [4] +0 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-1] Brommapojkarna 3 - 0 Sylvia [Norra-12] - 1 3/4 0-0

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 0 Nurnberg [4] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [17] Erzgebirge Aue 1 - 3 Sandhausen [16] +0 0-0

DUB

18:30 FT [6] Hamburger 2 - 2 Darmstadt [7] - 3/4 2-2

DUC3

19:00 FT 1 [9] Wehen 2 - 1 Havelse [20] - 1 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-7] Ein. Norderstedt 2 - 2 St. Pauli II [A-4] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 2 - 3 Weiche Flensburg [A-1] +1 1-1

ESTA

19:00 FT [7] Kuressaare 2 - 0 Tammeka Tartu [9] +0 1-0

DENA

19:00 FT [3] Randers 1 - 1 Aalborg BK [4] - 1/4 1-1

DENB

19:00 FT [11] Vendsyssel FF 1 - 1 Fredericia [4] +1/2 1-1

TSA

19:15 FT [10] Lausanne Sports 2 - 2 Basel [1] +3/4 1-1

TSB

19:15 FT [8] Schaffhausen 1 - 1 Vaduz [2] +0 1-1

MASL

19:15 FT [9] Sabah FA 0 - 3 Penang FA [2] - 1/4 0-1

HLA

19:30 FT [4] Feyenoord 2 - 0 Go Ahead Eagles [10] - 2 0-0

ANHA

20:00 FT 2 [16] Southampton 1 - 1 Man Utd [7] 3 +1 1-0

ANHA

20:00 FT 1 [11] Wolves 0 - 1 Tottenham [6] 4 +0 0-1

DUC3

20:00 FT [12] Turkgucu-Ataspor 3 - 0 Freiburg II [15] - 3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-8] VfV 06 Hildesheim 4 - 1 SSV Jeddeloh [B-7] - 3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-5] Drochtersen/Assel 1 - 1 Teutonia Ottensen [A-3] +1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT 1 [B-9] Hannoverscher SC 0 - 2 Hansa Luneburg [B-10] - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT 2 [17] Bordeaux 1 - 1 Angers [6] +1/4 1-1

PHA

20:00 FT [19] Metz 1 - 1 Stade Reims [16] - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT [13] Montpellier 3 - 1 Lorient [11] 6 2 - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT [12] Strasbourg 1 - 1 Troyes [15] - 1/2 0-1

BDNB

20:00 FT [5] Leixoes 2 - 1 Academica Coim [18] - 1/4 0-1

NGA

20:00 FT [5] Lok. Moscow 2 - 1 Krasnodar [4] +0 2-0

POLA

20:00 FT [6] Piast Gliwice 1 - 1 Slask Wroclaw [5] - 1/2 0-0

POLB

20:00 FT [18] Gornik Polkowice 2 - 1 Arka Gdynia [5] +1/2 1-0

BLRA

20:00 FT 1 [11] FK Minsk 0 - 4 Neman Grodno [9] +1/4 0-1

NORB

20:00 FT [8] Raufoss IL 0 - 2 Ullensaker/Kisa [13] - 3/4 0-1

NORB

20:00 FT [12] Start Kristiansand 1 - 1 Sogndal [5] +0 0-0

TDA

20:00 FT [4] Elfsborg 2 - 2 Hammarby [5] - 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [14] Halmstads 2 - 1 Norrkoping [6] +0 1-0

TDB

20:00 FT [7] Osters 0 - 0 Orgryte [8] - 1/2 0-0

TDB

20:00 FT [2] GIF Sundsvall 3 - 1 Eskilstuna City [11] - 1/4 1-0

TD3

20:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 0 - 2 Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 3/4 0-1

TD3

20:00 FT [Norra-14] Assyriska 1 - 2 Lulea [Norra-7] - 1/2 0-0

DENB

20:00 FT [5] AC Horsens 2 - 1 Jammerbugt [7] - 1 1-1

MASL

20:00 FT [7] Melaka FA 1 - 1 UiTM FC [12] 1-0

MAPL

20:00 FT 1 [10] Perak II 0 - 3 PDRM FA [9] +3/4 0-3

MAPL

20:00 FT [11] FAM-MSN 0 - 4 Sarawak [2] 0-2

NPA

20:00 FT [13] Moroka Swallows 1 - 0 Royal AM [3] 0-0

DUA

20:30 FT 1 [11] Hoffenheim 2 - 2 Union Berlin [5] 3 1 - 1/2 2-1

HUNA

20:45 FT [7] Mezokovesdi SE 0 - 0 Gyirmot SE [11] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [10] St. Johnstone 0 - 1 Dundee Utd [3] 1 - 1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [12] Ross County 2 - 4 Rangers [1] +1 3/4 1-2

SCOA

21:00 FT [2] Hearts 1 - 1 Aberdeen [8] - 1/2 0-0

MKDA

21:00 FT [6] Rabotnicki 2 - 1 Tikves Kavadarci [11] 1-0

MKDA

21:00 FT [7] FK Skopje 1 - 0 Pelister [12] 1-0

MKDA

21:00 FT [8] FC Struga 4 - 2 Shkupi [1] 3-1

MKDA

21:00 FT [10] Borec Veles 1 - 1 Bregalnica Stip [4] 0-0

MKDA

21:00 FT [5] Shkendija 4 - 0 Makedonija [9] 1-0

BIA

21:00 FT [15] Zulte-Waregem 2 - 2 Charleroi [4] +1/4 1-1

BIB

21:00 FT [5] Lierse 2 - 0 Excelsior Virton [7] - 1 1-0

LITA

21:00 FT [5] Hegelmann Litauen 1 - 1 Zalgiris [2] +1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [12] Etzella Ettelbruc 2 - 3 UNA Strassen [1] 1-1

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 1 - 2 Swift Hesperange [7] 1-1

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 1 - 3 Wiltz [10] 1 1-2

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 0 - 2 Progres Niedercorn [5] 0-0

LUXA

21:00 FT [8] Jeunesse Esch 0 - 3 Dudelange [2] 0-1

FIN3

21:00 FT [C-10] GBK Kokkola 0 - 4 RoPS Rovaniemi II [C-8] +1 0-2

CZEA

21:00 FT [12] Jablonec 1 - 1 Slovacko [3] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [9] C. Budejovice 1 - 0 Slovan Liberec [11] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 0 MFk Karvina [16] - 1 1/2 1-0

TNKB

21:00 FT [5] Bandirmaspor 1 - 0 Menemen Bld [12] - 3/4 0-0

TNKB

21:00 FT [1] Umraniyespor 2 - 0 Istanbulspor AS [13] - 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 2 - 4 Karlstad BK [Norra-6] +1/4 1-3

UKRA

21:00 FT [16] FC Mariupol 3 - 4 Zorya [4] +1 0-3

DENA

21:00 FT [2] Kobenhavn 2 - 0 Sonderjyske [11] - 1 1/2 0-0

BRAA

21:00 FT [2] Palmeiras/SP 0 - 2 Cuiaba/MT [10] - 1 0-1

BRB

21:00 FT [2] Botafogo/RJ 3 - 2 Vila Nova/GO [10] - 1/2 2-0

BDNA

21:30 FT [11] Tondela 0 - 3 Portimonense [6] +0 0-2

BDNB

21:30 FT [13] Porto B 1 - 1 Nacional Madeira [10] - 1/4 1-0

AZEA

21:30 FT [4] Zire IK 1 - 2 Neftchi Baku [1] +0 0-0

SRBA

21:30 FT [5] FK Vojvodina 2 - 1 FK Novi Pazar [16] - 1 1-0

TSA

21:30 FT [6] Servette 4 - 1 Luzern [8] - 3/4 3-0

HLA

21:45 FT [6] Vitesse Arnhem 0 - 3 Willem II [5] - 3/4 0-2

TBNA

22:00 FT 3 [1] Real Sociedad 1 - 0 Rayo Vallecano [8] 4 - 1 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [15] Ibiza-Eivissa 2 - 2 Malaga [9] - 1/4 1-0

PHA

22:00 FT 2 [5] Rennes 1 - 0 Nantes [7] 2 - 3/4 0-0

NGA

22:00 FT [11] Nizhny Nov 1 - 2 Rostov [12] +1/4 1-1

BLRA

22:00 FT [14] Energetik-BGU 1 - 1 Bate Borisov [3] +1 1/4 1-1

BIHA

22:00 FT [10] Rudar Prijedor 1 - 1 Borac Banja Luka [7] 1-1

SLOA

22:00 FT [3] NK Bravo 2 - 0 O.Ljubljana [4] +1/4 1-0

CZEB

22:00 FT [7] Varnsdorf 2 - 1 MFK Vyskov [12] 1-1

CZEB

22:00 FT [5] Taborsko 0 - 1 Dukla Praha [4] +0 0-1

AUTA

22:00 FT [11] Lask 1 - 1 Hartberg [5] - 1 0-0

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 2 - 2 Austria Wien [4] - 1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [7] Rapid Wien 3 - 0 SV Ried [10] - 1 1/2 1-0

CHIA

22:00 FT [8] Cobresal 2 - 0 U. Espanola [5] - 3/4 1-0

NPA

22:00 FT [16] TS Galaxy 0 - 0 Kaizer Chiefs [5] +1/4 0-0

ARGB

22:10 FT [A-16] Chacarita Jrs 1 - 3 San Martin Tucuman [A-3] +1/2 1-1

ANHA

22:30 FT 3 [10] Arsenal 0 - 2 Chelsea [1] +1/2 0-2

ITC2

22:30 FT [10] Albinoleffe 2 - 1 Lecco [43] - 1/4 2-1

ITC2

22:30 FT [6] Piacenza 1 - 0 Reggiana [46] +1/4 0-0

DUA

22:30 FT 1 [1] Bayern Munich 3 - 2 FC Koln [8] 1 - 2 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [1] Lech Poznan 2 - 0 Lechia GD [3] - 1 1/4 1-0

FINA

22:30 FT [8] IFK Mariehamn 1 - 3 Honka [10] +1/2 0-3

FINA

22:30 FT [6] HIFK 1 - 5 KuPS [1] +1/2 1-0

FINB

22:30 FT [4] Jaro 1 - 0 JIPPO [12] - 1 1/4 0-0

FINB

22:30 FT [1] VPS Vaasa 4 - 0 MuSa Pori [11] - 3/4 1-0

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 2 - 1 Gnistan [8] - 1/2 0-1

FIN3

22:30 FT [B-4] Grankulla IFK 1 - 1 Espoo [B-11] - 3/4 0-1

FIN3

22:30 FT [C-3] OLS Oulu 1 - 1 Jyvaskyla JK [C-2] +1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [B-2] KaaPo Kaarina 3 - 1 Ilves II [B-9] - 1/4 0-1

RMNA

22:30 FT [6] UTA Arad 2 - 0 Voluntari [5] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [2] AIK Solna 2 - 1 Hacken [8] - 3/4 1-0

TDA

22:30 FT 1 [15] Orebro 1 - 1 Sirius [9] +0 1-0

URUA

22:30 FT [1] Plaza Colonia 2 - 0 CA Rentistas [12] - 1/4 1-0

BULA

22:45 FT [7] Lok. Plovdiv 0 - 1 Slavia Sofia [4] - 3/4 0-1

GHQG

22:59 FT [51] Sudan 1 - 2 Niger [39] 0-1

ITB

22:59 FT [6] Reggina 0 - 0 Monza [11] 1 +0 0-0

ITB

22:59 FT [10] Ternana 0 - 2 Brescia [2] - 1/4 0-2

ITC2

22:59 FT [24] Imolese Calcio 2 - 1 Carrarese [41] +3/4 1-0

ITC2

22:59 FT [26] Pro Sesto 2 - 2 Juventus U23 [9] +0 2-2

TS 90': 2-2; HP: 0-1

POLB

22:59 FT [6] GKS Tychy 2 - 1 Sandecja [4] - 1/4 1-1

HUNA

22:59 FT [12] Ujpest 1 - 2 MTK Budapest [9] - 1/4 0-0

LITA

22:59 FT [1] Suduva 2 - 0 Nevezis [10] - 3 1/4 1-0

LUXA

22:59 FT 1 [4] Differdange 1 - 1 Fola Esch [3] 1-0

NORA

22:59 FT [7] Valerenga 1 - 1 Viking [4] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 1 - 1 Tromso [13] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 3 - 0 Kristiansund [5] - 1 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 0 - 3 Lillestrom [6] - 1/4 0-2

SRBA

22:59 FT [8] Spartak Subotica 3 - 2 FK Napredak [7] - 1/4 2-0

SVKA

22:59 FT [9] Sered 0 - 1 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [7] MSK Zilina 3 - 0 Senica [8] - 1 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT [5] Olympiakos Nic. 1 - 2 Aris Limassol [3] - 1/2 0-2

DENA

22:59 FT [8] Viborg 2 - 0 Aarhus AGF [9] +0 2-0

CHIB

22:59 FT [8] San Marcos A. 1 - 2 CD Magallanes [7] +0 1-0

PERA

22:59 FT [6] Cienciano 2 - 0 Binacional [10] - 1/2 0-0

TNKA

23:15 FT [7] Konyaspor 2 - 1 Istanbul BB [11] +0 0-1

TNKB

23:15 FT [2] Ankaragucu 0 - 0 Kocaelispor [6] - 1/2 0-0

ITA

23:30 FT 2 6 [9] Bologna 3 - 2 Salernitana [19] 3 1 - 1 0-0

ITA

23:30 FT 1 [14] Udinese 2 - 2 Juventus [6] 3 +1 0-2

AZEA

23:30 FT [2] Karabakh Agdam 3 - 0 Səbail FK [5] - 1 3/4 2-0

BIA

23:30 FT 1 [2] Club Brugge 3 - 2 Beerschot-Wilrijk [18] - 2 2-1

UKRA

23:30 FT [11] Kolos Kovalivka 0 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1/4 0-0

ARGA

23:30 FT [17] Union Santa Fe 1 - 2 Talleres Cordoba [2] +0 0-1

CROA

23:55 FT [7] Istra 1961 2 - 0 NK Osijek [2] +3/4 0-0

BDNA

00:00 FT [13] Maritimo 1 - 1 Porto [2] +1 1-1

BDNB

00:00 FT [3] Benfica B 2 - 1 Trofense [12] - 1 2-0

BDNB

00:00 FT [8] Academico Viseu 1 - 3 CD Mafra [11] +1/4 0-2

NGA

00:00 FT [14] Khimki 1 - 1 Rubin Kazan [8] - 1/4 1-1

BIHA

00:00 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 0 Zeljeznicar [6] 0-0

MLTA

00:00 FT [2] Hibernians Paola 2 - 1 Gudja United [7] - 1 1/4 1-0

MLTA

00:00 FT 1 [10] Santa Lucia FC 1 - 1 Gzira Utd [9] +3/4 1-0

CZEA

00:00 FT [4] Slavia Praha 4 - 0 Banik Ostrava [5] - 3/4 2-0

MEXA

00:00 FT [14] Pumas UNAM 2 - 0 Puebla [10] +0 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [4] Atletico Madrid 1 - 0 Elche [15] 2 - 1 1/2 1-0

TBNB

00:30 FT [19] Girona 0 - 0 Las Palmas [4] - 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [2] Eibar 0 - 1 SD Ponferradina [6] 1 - 3/4 0-0

BLRA

00:30 FT [6] Dinamo Brest 3 - 2 Torpedo Zhodino [10] - 1/4 0-2

ITC2

01:00 FT [23] Turris Neapolis 1 - 0 Latina [45] - 1 1-0

BULA

01:00 FT [3] Cska Sofia 1 - 0 Pirin Blagoevgrad [14] 1 - 1 1/4 1-0

MKDA

01:00 FT [3] Academy Pandev 2 - 1 Renova [2] 0-1

BIB

01:00 FT [2] Waasland-Beveren 0 - 2 Deinze [4] - 1/2 0-1

NORA

01:00 FT [3] Rosenborg 5 - 0 Odd Grenland [10] - 3/4 3-0

SVKA

01:00 FT [4] Dunajska Stred 1 - 1 Trencin [5] - 1 1-1

BRAU20

01:00 FT [3] Atl. Mineiro/MG U20 5 - 2 Bahia/BA U20 [18] - 1 2-2

BRAU20

01:00 FT [9] Ceara/CE U20 1 - 2 Atletico/PR U20 [1] +1/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [13] Botafogo/RJ U20 1 - 1 Santos/SP U20 [20] - 3/4 0-1

CHIA

01:00 FT [14] Melipilla 1 - 2 Huachipato [16] +0 1-0

URUA

01:00 FT [10] IA Sud America 1 - 1 CA Penarol [3] +1 1/4 0-1

SLOA

01:15 FT 1 [6] Mura 1 - 0 CM Celje [5] - 1/4 0-0

PERA

01:15 FT [12] Ayacucho FC 2 - 1 Cesar Vallejo [7] +0 2-0

ITB

01:30 FT [3] Benevento 4 - 3 Alessandria [18] - 3/4 2-2

ITB

01:30 FT [1] Pisa 1 - 0 SPAL 1907 [14] +0 1-0

ITB

01:30 FT [9] Ascoli 1 - 0 Cosenza [13] - 1 1-0

ITB

01:30 FT [17] Crotone 2 - 2 Como [16] - 1/2 0-0

ITB

01:30 FT [5] Cremonese 3 - 0 Lecce [4] - 1/4 0-0

BDNB

01:30 FT [2] Feirense 3 - 1 Chaves [9] 1 - 1/4 3-0

RMNA

01:30 FT [4] Botosani 0 - 2 Rapid Bucuresti [7] - 1/4 0-0

UKRA

01:30 FT [1] Dinamo Kiev 4 - 0 Desna Chernigiv [9] - 1 1/2 2-0

ARGB

01:30 FT [B-4] Ind.Rivadavia 1 - 1 Almagro [B-8] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT 1 [A-10] CA Mitre Salta 0 - 2 Deportivo Riestra [A-9] - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT 1 1 [2] Napoli 2 - 0 Venezia [16] 7 - 2 0-0

ITA

01:45 FT 1 3 [4] Roma 3 - 1 Fiorentina [7] 2 1 - 3/4 1-0

ITC2

01:45 FT [15] Cesena 3 - 1 Pistoiese [50] - 1 3/4 2-0

TNKA

01:45 FT [18] Goztepe 0 - 1 Malatyaspor [13] - 3/4 0-0

TNKA

01:45 FT [5] Fenerbahce 2 - 0 Antalyaspor [17] - 3/4 0-0

TNKB

01:45 FT [17] Manisa FK 1 - 0 Denizlispor [14] - 2 1/4 0-0

ARGA

01:45 FT [22] Newells Old Boys 1 - 1 Rosario Central [13] - 1/4 0-0

ITC2

02:00 FT [8] Virtus Francavilla 2 - 0 Taranto [54] - 1/2 0-0

BIHA

02:00 FT [5] Siroki Brijeg 0 - 1 Velez Mostar [8] 0-1

BIA

02:00 FT [6] KV Mechelen 3 - 1 Union Saint-Gilloise [1] +3/4 1-1

CROA

02:00 FT [1] HNK Rijeka 2 - 1 Sibenik [8] - 1 0-0

SRBA

02:00 FT [13] FK Kolubara 0 - 4 FK Partizan [1] +1 1/2 0-2

ARGB

02:00 FT 1 [B-16] Atletico Rafaela 0 - 1 Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 0-1

ARGB

02:00 FT [B-13] San Martin SJ 1 - 0 Villa Dalmine [B-14] - 1/2 0-0

ARGB

02:00 FT 1 [A-2] Quilmes 1 - 0 Deportivo Maipu [A-12] - 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT 1 [12] Atletico/PR 0 - 1 Corinthians/SP [7] - 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [14] Ceara/CE 1 - 1 Flamengo/RJ [4] +1/2 1-0

BRB

02:00 FT [3] Goias/GO 2 - 2 Sampaio Correa/MA [11] - 1/2 1-1

BRAU20

02:00 FT [15] SC Recife/PE U20 0 - 0 Flamengo/RJ U20 [11] 0-0

BLVA

02:00 FT [10] Nacional Potosi 0 - 1 Jorge Wilstermann [7] - 1/4 0-0

CHIB

02:00 FT 1 [11] CCDA Fernandez Vial 2 - 1 Deportes Santa Cruz [6] +0 1-1

COLA

02:00 FT [6] La Equidad 1 - 1 Deportes Tolima [5] +0 0-0

ECUA

02:00 FT [11] Orense SC 1 - 1 Dep.Cuenca [12] - 3/4 0-0

ICEA

02:15 FT [1] Vikingur Rey. 2 - 1 Valur Rey. [5] - 1/4 2-0

BDNA

02:30 FT [7] Vitoria Guimaraes 4 - 0 Vizela [12] - 1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 1 3 [19] Levante 3 - 3 Real Madrid [2] 2 +1 0-1

TBNB

03:00 FT [12] Huesca 2 - 0 Cartagena [8] - 3/4 0-0

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 1 - 1 Fortaleza [7] - 1/2 0-0

VENA

03:00 FT [C-1] Caracas 4 - 2 Monagas [C-2] - 1/2 2-1

USW

03:07 FT [3] Wash. Spirit Nữ 2 - 1 Orlando Pride Nữ [8] 0-0

CHIA

03:30 FT [4] U. La Calera 1 - 4 Univ. de Chile [10] - 1/4 1-3

PERA

03:30 FT 1 [5] Sport Boys 0 - 0 Universitario [4] +0 0-0

URUA

03:30 FT [8] Cerro Largo 3 - 1 Villa Espanola [16] - 1/2 1-0

BLVA

04:00 FT [13] Real Tomayapo 1 - 4 Royal Pari [5] +0 0-2

COLA

04:00 FT [18] Rionegro Aguilas 1 - 2 Jag de Cordoba [10] - 1/2 1-1

PARA

04:00 FT [7] 12 de Octubre 2 - 2 River Plate (PAR) [10] +0 1-0

USB

04:00 FT [B-1] Birmingham Legion 1 - 2 Tulsa Roughnecks [B-4] - 1/2 0-1

USB

04:00 FT [B-8] Sporting Kansas II 1 - 1 Indy Eleven [B-6] +1/4 1-0

ARGA

04:10 FT [23] San Lorenzo 0 - 1 Argentinos Jun. [14] +1/2 0-1

BRAA

04:15 FT [17] Santos/SP 2 - 2 Internacional/RS [6] +1/4 2-1

BRB

04:15 FT [18] Londrina/PR 0 - 0 Brasil Pelotas/RS [20] - 1/2 0-0

BLVA

04:15 FT [4] Bolivar 6 - 0 CD Guabira [8] - 2 2-0

ECUA

04:30 FT [10] SD Aucas 3 - 0 Manta FC [15] - 1 1/2 1-0