KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 24/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [10] TIRA-Persikabo 2 - 0 PSS Sleman [13] - 1/4 0-0

AUSW

15:45 FT [2] Melbourne City Nữ 0 - 1 Brisbane Roar Nữ [6] - 1 0-1

AFF23

16:00 FT [B-1] Lào U23 0 - 2 Thái Lan U23 [C-2] +1 3/4 0-1

ARMA

17:00 FT [3] Ararat Y 1 - 1 FC Noah [5] - 1/4 0-0

IDNA

18:15 FT [15] Persita Tangerang 1 - 1 Madura United FC [14] +1/4 0-0

IDNA

18:15 FT 1 [6] Borneo FC 1 - 1 PSIS Semarang [9] - 1/2 1-1

ARMA

19:00 FT 1 [6] Urartu 1 - 1 Noravank SC [7] - 1 1-0

AFF23

19:30 FT [A-1] Đông Timo U23 0 - 0 Việt Nam U23 [C-1] +2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-4

GHU19

19:30 FT [3] T.N.Kỳ U19 1 - 0 Kyrgyzstan U19 [50] -

MNEA

19:30 FT 1 [3] Decic Tuzi 1 - 2 Rudar [8] - 3/4 0-0

MNEA

19:30 FT [1] Sutjeska 3 - 1 FK Jerezo [7] - 1 1-1

IDNA

20:45 FT [1] Bali United Pusam 4 - 1 Persipura [11] - 2 1-0

QATA

20:50 FT [6] Umm salal 0 - 4 Al Wakra [3] +1/2 0-2

INDA

21:00 FT [7] Odisha 1 - 1 ATK [2] +1 1/4 1-1

GHW

21:30 FT [131] Thụy Sỹ U17 Nữ 1 - 4 Ireland U17 Nữ [50] -

MNEA

21:30 FT [5] Mornar Bar 2 - 2 FK Podgorica [10] - 1/4 0-0

MNEA

21:30 FT [6] OFK Petrovac 2 - 4 Zeta [9] - 3/4 1-3

EGYA

22:30 FT [8] NBE SC 0 - 1 Pyramids FC [2] +1/2 0-0

QATA

22:59 FT [4] Al Arabi (QAT) 1 - 1 Al Khor [12] - 1 1/4 0-1

QATA

22:59 FT [5] Al Garrafa 3 - 2 Al Rayyan [8] +0 0-1

GHW

23:00 FT [125] Maldives Nữ 0 - 2 Arập Xêut Nữ [55] -

MNEA

23:30 FT [4] Iskra Danilo 3 - 2 Buducnost [2] +1/4 2-0

ITA3

00:00 FT [B-11] Carrarese 3 - 1 Siena [B-13] 0-1

CYPA

00:00 FT [5] Pafos FC 1 - 0 Aris Limassol [6] - 1/4 0-1

ICELC

00:30 FT [A-2] Valur Rey. 1 - 3 Vikingur Rey. [A-1] - 1/4 0-1

C2

00:45 FT 1 [H-2] Dinamo Zagreb 1 - 0 Sevilla [Play off -6] 4 1 +1/4 0-0

C2

00:45 FT 3 [E-2] Lazio 2 - 2 Porto [Play off -5] 2 - 1/2 1-1

C2

00:45 FT 3 [D-2] Olympiakos 0 - 3 Atalanta [Play off -1] 1 +1/4 0-1

C2

00:45 FT 1 [B-2] Real Sociedad 1 - 3 Leipzig [Play off -4] 3 +1/4 0-1

C3

00:45 FT 3 [H-2] Karabakh Agdam 0 - 3 Marseille [Play off-4] 5 +1/4 0-1

C3

00:45 FT 1 [D-2] Randers 1 - 3 Leicester City [Play off-3] 1 +1 1/4 0-1

C3

00:45 FT 1 7 [B-2] FK Partizan 2 - 1 Sparta Praha [Play off-8] 3 - 1/4 2-0

C3

00:45 FT 1 [A-2] Maccabi TA 1 - 1 PSV Eindhoven [Play off-6] 1 +3/4 0-0

C3

00:45 FT 2 [C-2] Bodo Glimt 2 - 0 Celtic [Play off-1] 2 +1/2 1-0

ICELC

01:00 FT [C-2] Leiknir Rey. 4 - 2 Kordrengir [C-4] - 1 1/4 2-1

BRC

01:30 FT [44] Nova Iguacu/RJ 0 - 0 Criciuma/SC [47] +0 0-0

BRARJ

01:30 FT [11] Bangu/RJ 2 - 0 Audax Rio/RJ [9] +0 1-0

ICELC

02:00 FT 1 [D-2] Fylkir 4 - 0 UMF Selfoss [D-5] - 1 1/2 3-0

ANHA

02:45 FT 1 [5] Arsenal 2 - 1 Wolves [8] 1 - 3/4 0-1

C2

03:00 FT 1 [G-2] Real Betis 0 - 0 Zenit [Play off -8] 3 - 1/2 0-0

C2

03:00 FT 2 [F-2] Braga 2 - 0 Sheriff Tiraspol [Play off -7] 6 - 1 1/4 2-0

TS 90': 2-0; HP: 0-0; Pen: 3-2

C2

03:00 FT 2 [C-1] Napoli 2 - 4 Barcelona [Play off -3] 1 +0 1-3

C2

03:00 FT 1 [A-2] Rangers 2 - 2 B.Dortmund [Play off -2] 3 +3/4 1-2

C3

03:00 FT 2 [E-2] Slavia Praha 3 - 2 Fenerbahce [Play off-2] 3 - 1/2 2-1

C3

03:00 FT 4 [F-2] PAOK 2 - 1 Midtjylland [Play off-5] 2 - 1/2 2-0

TS 90': 2-1; HP: 0-0; Pen: 5-3

C3

03:00 FT 3 [G-2] Vitesse Arnhem 2 - 0 Rapid Wien [Play off-7] 3 - 3/4 2-0

ITA3

03:00 FT [B-8] Luchese 3 - 0 Virtus Entella [B-4] 2-0

VENA

04:00 FT [8] Dep.Guaira 1 - 0 Metropolitano [2] -

BRC

05:00 FT [65] Bahia de Feira/BA 2 - 5 Coritiba/PR [5] +1/2 1-2

COLC

05:30 FT [17] Bogota FC 2 - 2 Dep.Quindio [4] - 1/4 1-1

MEXB

06:00 FT 2 [7] Atlante 0 - 0 Pumas Tabasco [16] - 1 0-0

VENA

06:15 FT [11] Puerto Cabello 1 - 1 Portuguesa [10] -

CHIB

06:30 FT 1 [16] U.Concepcion 0 - 2 Cobreloa [3] - 1/4 0-1

ARGC

07:10 FT [82] Almirante Brown 0 - 2 Agropecuario AAC [15] +0 0-0

LIB

07:30 FT [G-3] Olimpia Asuncion 3 - 1 Atl. Nacional - 1/4 1-0

ARGLC

07:30 FT [B-7] CA Huracan 2 - 0 Velez Sarsfield [B-6] +0 2-0

BRC

07:30 FT [42] Campinense 0 - 0 Sao Paulo/SP [3] +1 1/2 0-0

COLC

08:00 FT [19] Real Cartagena 0 - 0 Atletico Huila [11] +0 0-0

MEXA

08:00 FT [1] Pachuca 3 - 1 Mazatlan FC [12] - 1 1/4 2-1

CCFCL

08:30 FT [2] Cruz Azul 3 - 1 Forge FC [14] - 2 1/4 3-1

MEXA

10:05 FT 1 [16] Queretaro 1 - 1 Toluca [15] - 1/4 1-0

CCFCL

10:45 FT [4] Seattle Sounders 5 - 0 CD Motagua [12] - 1 1/2 1-0

CHIB

06:30 Hoãn [6] Puerto Montt - Barnechea [10] -

Kết quả bóng đá ngày 24/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 24/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22