KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 23/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT [3] Yokohama FM 4 - 2 Kawasaki Fro. [1] - 1/4 0-1

NHATLC

12:00 FT [B-2] Nagoya Grampus 0 - 0 Shimizu S-Pulse [B-3] - 1/2 0-0

NHATLC

12:00 FT [C-1] Kyoto Sanga 1 - 1 Kashiwa Reysol [C-3] +0 1-0

NHATLC

12:00 FT [B-4] Tokushima Vortis 0 - 3 Sanf Hiroshima [B-1] +1/2 0-2

NHATLC

12:00 FT [A-3] Gamba Osaka 2 - 3 Cerezo Osaka [A-2] +0 0-2

NHATLC

13:00 FT [C-4] Sagan Tosu 2 - 2 Consa. Sapporo [C-2] +1/4 1-0

NHATLC

13:00 FT [D-1] Shonan Bellmare 3 - 1 Avispa Fukuoka [D-2] - 1/4 2-0

AUSA

13:25 FT [3] Western United 1 - 0 Sydney FC [8] +0 0-0

NHATA

14:00 FT 1 [15] Urawa Red 2 - 2 Vissel Kobe [17] +0 2-1

AUSA

15:55 FT [9] Newcastle Jets 1 - 0 WS Wanderers [10] +0 0-0

AUSA

15:55 FT [12] Perth Glory 0 - 1 Macarthur FC [7] +1/4 0-1

GHW

17:00 FT [123] Hy Lạp U19 Nữ 0 - 1 Ba Lan U19 Nữ [67] -

GHU19

17:00 FT [21] T.B.Nha U19 2 - 0 Na Uy U19 [10] 2-0

GHW

18:00 FT [37] Bắc Ireland Nữ 0 - 1 Romania Nữ [79] 0-0

GHW

18:00 FT [90] Anh U17 Nữ 0 - 0 Na Uy U17 Nữ [91] 0-0

IRNA

18:00 FT [16] Padideh Khorasan 0 - 1 Havadar SC [8] 0-0

IDNA

18:15 FT [8] Barito Putera 1 - 1 Persija Jakarta [7] +1/4 0-0

IDNA

18:15 FT [12] Persik Kediri 2 - 0 Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/4 1-0

IRNA

18:30 FT 1 [12] Sanat Naft 1 - 1 Nassaji Mazandaran [10] 1-1

IRNA

18:30 FT [3] Sepahan 0 - 0 Zobahan [7] 0-0

IRNA

18:30 FT [9] Aluminium Arak 0 - 1 Mes Rafsanjan [6] 0-0

KSB

19:30 FT [7] Al Qadisiya 1 - 0 Al Kholood [8] 0-0

KSB

19:35 FT 1 [3] Hajer 1 - 2 Al Jabalain [4] 1-0

DUC4T

20:00 FT [7] FC Koln II 2 - 0 M.gladbach II [13] - 1/2 2-0

IRNA

20:00 FT [11] Peykan 0 - 0 Tractor SC [13] 0-0

EGYA

20:00 FT [18] Al Sharqiyah 2 - 2 Al Masry [12] +1/2 1-1

ITA3

20:30 FT 1 [A-18] US Seregno 1 - 2 Pro Vercelli [A-6] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 0 - 0 US Olbia [B-9] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-8] Juventus U23 1 - 0 Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-15] Mantova 2 - 1 Feralpisalo [A-3] +1/4 1-0

IRNA

20:30 FT [4] Gol Gohar 1 - 1 Persepolis [2] 1-1

IDNA

20:45 FT [2] Persebaya Surabaya 1 - 0 Arema Indonesia [3] - 1/4 0-0

WCWVL

21:00 FT [H-4] T.N.Kỳ Nữ 2 - 5 Serbia Nữ [H-2] +1 1/4 1-3

IRNA

21:00 FT [5] Foolad Khozestan 2 - 0 Naft M. Soleyman [14] - 1 1/4 1-0

INDA

21:00 FT [1] Hyderabad 2 - 1 Kerala Blasters [4] - 1/2 1-0

WNP

21:30 FT Gabon Nữ 1 - 2 Togo Nữ 0-1

GHW

21:30 FT [14] T.B.Nha Nữ 1 - 0 Canada Nữ [5] - 1 1/4 1-0

GHU19

21:30 FT [15] Đan Mạch U19 2 - 3 Hungary U19 [2] - 1 2-0

FINLC

22:00 FT [B-4] Lahti 0 - 2 Haka [B-1] +1/4 0-1

GREA

22:30 FT [13] Lamia FC 0 - 2 Asteras Tripolis [8] +1/4 0-2

IRNA

22:30 FT [1] Esteghlal Tehran 1 - 0 Fajr Sepasi [15] - 1 1/4 0-0

EGYA

22:30 FT [15] Ismaily SC 0 - 1 El Gouna [16] - 1/2 0-0

WNP

22:59 FT Botswana Nữ 0 - 2 Zimbabwe Nữ 0-0

WNP

22:59 FT Gambia Nữ 1 - 2 Cameroon Nữ 0-2

GREA

22:59 FT [4] Aris Salonica 3 - 0 Atromitos [12] - 1 1-0

FINLC

22:59 FT [C-1] Seinajoen JK 4 - 1 VPS Vaasa [C-3] - 1 2-1

FINLC

22:59 FT [C-4] AC Oulu 0 - 3 KuPS [C-2] +3/4 0-2

KSB

22:59 FT [5] Al Wehda (KSA) 3 - 3 Ohud Medina [6] - 1/2 2-0

WNP

23:00 FT B.B.Ngà Nữ 0 - 1 Nigeria Nữ 0-0

WNP

23:00 FT Burkina Faso Nữ 1 - 0 Guinea Bissau Nữ 1-0

WNP

00:00 FT 1 Algeria Nữ 1 - 1 Nam Phi Nữ +3/4 1-0

GHW

00:00 FT 1 [98] Thụy Sỹ Nữ 0 - 3 Áo Nữ [28] +1/4 0-0

ITA3

00:00 FT [B-15] Teramo 1 - 2 Modena [B-1] +1/2 1-1

ITA3

00:00 FT [B-18] Pistoiese 0 - 1 Pontedera [B-14] +0 0-0

ITA3

00:00 FT [A-12] Virtus Verona 0 - 0 AC Renate [A-4] +1/4 0-0

ITA3

00:00 FT [A-5] Lecco 1 - 0 Giana Erminio [A-19] - 1/2 1-0

ITA3

00:00 FT [B-10] Montevarchi 2 - 0 US Fermana [B-19] +0 1-0

ITA3

00:00 FT [B-6] Ancona 2 - 0 Grosseto [B-20] - 1/2 0-0

ITA3

00:00 FT 1 [A-17] Pro Sesto 2 - 1 Pergolettese [A-10] +0 2-1

ITA3

00:00 FT [A-2] Padova 1 - 1 Legnano [A-20] - 1 3/4 0-1

ITA3

00:00 FT [A-11] Albinoleffe 0 - 0 Fiorenzuola [A-14] - 3/4 0-0

ITA3

00:00 FT 1 [A-9] Piacenza 0 - 2 Triestina [A-7] +0 0-0

TNKA

00:00 FT [16] Gaziantep B.B 0 - 0 Malatyaspor [20] - 3/4 0-0

ITB

00:30 FT [7] Benevento 5 - 0 Como [14] - 1 3-0

ITB

00:30 FT [8] Frosinone 3 - 0 Reggina [13] - 1 1/4 0-0

ITB

00:30 FT [5] Brescia 2 - 0 Ascoli [6] - 1/2 1-0

ITB

00:30 FT [19] Crotone 3 - 3 Cosenza [16] - 1/2 0-2

ITB

00:30 FT [1] Lecce 1 - 2 Cittadella [11] - 3/4 0-1

GREA

00:30 FT [11] Ionikos 4 - 0 Apollon Smirnis [14] - 1 3-0

BIA

00:45 FT [5] Gent 4 - 0 RFC Seraing [17] - 1 3/4 3-0

DUC4B

01:00 FT [A-1] Weiche Flensburg 3 - 3 St. Pauli II [A-8] - 3/4 2-3

DUC4DB

01:00 FT [9] Tennis Borussia B. 0 - 0 Lok.Leipzig [3] +3/4 0-0

DUC4T

01:30 FT [6] Rodinghausen 1 - 0 Preussen Munster [2] +3/4 1-0

DUC4T

01:30 FT [17] Wegberg-Beeck 0 - 2 Fortuna Koln [5] +1 1/4 0-1

BRC

01:30 FT [24] Tuntum/MA 4 - 2 Volta Redonda/RJ [60] +3/4 3-1

COLC

02:00 FT [15] Atletico 0 - 0 Valledupar [14] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

GHW

02:30 FT [33] Anh Nữ 3 - 1 Đức Nữ [99] - 1/4 1-1

ANHA

02:30 FT [18] Burnley 1 - 0 Tottenham [4] +1/2 0-0

ANHA

02:30 FT [19] Watford 1 - 4 Crystal Palace [13] +0 1-2

ANHA

02:45 FT [2] Liverpool 6 - 0 Leeds Utd [17] - 2 1/4 3-0

ANHB

02:45 FT [17] Derby County 1 - 2 Millwall [9] +0 0-2

ANHB

02:45 FT [1] Fulham 2 - 1 Peterborough Utd [23] - 2 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [3] Huddersfield 2 - 1 Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

02:45 FT 1 [11] QPR 2 - 1 Blackpool [16] - 1/2 1-0

ANHB

02:45 FT 1 [5] Sheffield Utd 1 - 0 Blackburn Rovers [8] - 1/2 0-0

ANHB

02:45 FT [14] Stoke City 1 - 2 Luton Town [6] - 1/2 0-0

C1

03:00 FT 4 [B-2] Atletico Madrid 1 - 1 Man Utd [F-1] 5 +0 1-0

C1

03:00 FT 3 [E-2] Benfica 2 - 2 Ajax [C-1] 3 +3/4 1-2

ITA3

03:00 FT [B-17] Imolese Calcio 0 - 0 Cesena [B-3] +1/4 0-0

ITA3

03:00 FT [B-12] Pesaro 0 - 2 Pescara [B-5] +1/4 0-1

ITA3

03:00 FT [A-16] AC Trento 0 - 1 Alto Adige [A-1] +3/4 0-0

ITA3

03:00 FT [B-7] Gubbio 2 - 1 Reggiana [B-2] +1/4 1-1

COLC

03:00 FT [5] Llaneros FC 2 - 0 Orsomarso [21] - 1/2 0-0

COLC

03:00 FT [20] Leones FC 1 - 1 Tigres(COL) [2] - 1 1/4 0-0

CHIB

04:00 FT [15] Deportes Recoleta 0 - 0 CCDA Fernandez Vial [12] +1/4 0-0

COLC

04:00 FT 1 [22] Barranquilla 0 - 0 Real Santander [3] - 1/2 0-0

CRCA

04:00 FT [10] Jicaral Sercoba 2 - 2 Guanacasteca [12] - 1/4 1-1

BRC

05:00 FT 1 [4] Azuriz FC/PR 1 - 0 Botafogo/SP [54] +1/4 0-0

BRC

05:00 FT 1 [61] ASA/AL 0 - 2 Cuiaba/MT [11] +3/4 0-1

BRC

05:00 FT [67] Salgueiro 0 - 3 Santos/SP [15] +1 0-1

COLC

05:00 FT [1] Fortaleza 1 - 0 Boca Juniors Cali [33] - 1 1-0

ARGC

05:10 FT [2] Lanus 5 - 0 Def. Cambaceres [92] - 2 1/4 1-0

LIB

05:15 FT [D-4] America/MG 0 - 1 Guarani CA - 3/4 0-0

LIB

05:15 FT Bolivar 1 - 1 Catolica Quito - 3/4 1-1

GHW

06:00 FT [44] New Zealand Nữ 0 - 0 Séc Nữ [82] +1/2 0-0

BRC

06:00 FT [26] Gloria/RS 1 - 0 Brasil Pelotas/RS [55] +1/2 0-0

BRARJ

06:00 FT [4] Botafogo/RJ 1 - 3 Flamengo/RJ [2] +1/4 0-2

MEXB

06:00 FT [2] Leones Negros UdeG 0 - 1 Venados [9] - 1/4 0-1

CCFCL

06:05 FT [1] New York City 4 - 0 Santos Guapiles [17] - 1 1/2 2-0

BRC

06:30 FT [13] Tocantinopolis/TO 1 - 0 Nautico/PE [57] +3/4 1-0

CHIB

06:30 FT [2] Rangers Talca 1 - 0 Melipilla [8] 1 - 1/2 0-0

GHW

07:00 FT [6] Colombia Nữ 0 - 0 Argentina Nữ [25] - 1/4 0-0

LIB

07:30 FT 2 Audax Italiano 1 - 0 Estudiantes LP [C-1] +1/2 1-0

LIB

07:30 FT Barcelona SC 2 - 0 Universitario - 1 1/4 0-0

NMSC

07:30 FT [2] Athletico/PR 2 - 2 Palmeiras/SP [1] +1/4 1-1

BRC

07:30 FT [68] Sergipe/SE 0 - 5 Cruzeiro/MG [1] 0-0

BRC

08:00 FT 1 [34] Humaita/AC 2 - 2 Brasiliense/DF [32] +3/4 1-1

COLSC

08:00 FT [1] Deportes Tolima 1 - 0 Deportivo Cali [2] - 1/2 0-0

MEXB

08:05 FT [8] Cancun FC 0 - 0 Raya2 [15] - 1/2 0-0

ARGC

08:10 FT [16] Ind.Rivadavia 2 - 0 Gim.Mendoza [81] +0 1-0

CCFCL

08:15 FT [8] Colorado Rapids 1 - 0 Comunicaciones [9] - 1 3/4 1-0

TS 90': 1-0; Pen: 3-4

CCFCL

08:15 FT [7] CF Montreal 3 - 0 Santos Laguna [10] - 1/4 2-0

GHW

09:07 FT [1] Mỹ Nữ 5 - 0 Iceland Nữ [16] - 2 2-0

MEXB

10:05 FT [13] Dorados 2 - 0 Tlaxcala FC [11] - 3/4 1-0

CCFCL

10:30 FT [5] Pumas UNAM 4 - 1 Dep. Saprissa [11] - 1 1/4 1-0

THAA

18:00 Hoãn [8] Port FC - Nakhon Ratch. [11] -

THAA

19:00 Hoãn [1] Buriram Utd - BG Pathum United [2] -

Kết quả bóng đá ngày 23/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 23/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22