KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 25/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:25 FT [7] Canberra Utd Nữ 3 - 0 Newcastle Jets Nữ [8] - 1/2 3-0

AUSVPL

15:30 FT 1 [9] Melb. Knights 0 - 3 Avondale Heights [5] 1 +3/4 0-1

AUSSL

16:00 FT [1] Campbelltown City 2 - 3 Metro Stars [4] - 3/4 1-2

AUSSL

16:00 FT [10] Adelaide Olympic 4 - 2 White City W. [8] - 3/4 1-2

AUSVPL

16:00 FT [4] Green Gully SC 1 - 0 Altona City [10] - 1 1-0

AUSVPL

16:30 FT [6] Bentleigh Greens 2 - 3 South Melbourne [1] +1/4 1-2

AUSSL

16:45 FT [6] Croydon Kings 0 - 0 Adelaide City [2] +3/4 0-0

ARMA

17:00 FT [4] Alashkert 0 - 1 Ararat-Armenia [2] +1/2 0-0

AUSSL

17:00 FT [3] Adelaide Comets 1 - 1 Cumberland Utd [11] - 1 1/2 0-1

VNA

17:00 FT [6] BCM Bình Dương 0 - 1 SL Nghệ An [3] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT 1 [13] Prachuap FC 2 - 1 Chiangmai United [16] - 1/2 1-1

VNA

18:00 FT [12] HL Hà Tĩnh 0 - 1 Hải Phòng [1] - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [5] Bình Định 0 - 2 Viettel [2] +1/4 0-0

IDNA

18:15 FT [4] Persib Bandung 1 - 1 Persela Lamon [17] - 1 0-0

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 0 - 2 Tanjong Pagar [3] 0-2

BULA

20:00 FT [7] Lok. Plovdiv 1 - 0 Tsarsko Selo [14] - 1 1/2 1-0

ISRB

20:00 FT [10] Hapoel R. Gan 0 - 0 H. Petah Tikva [5] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [13] HR Letzion 0 - 0 INR HaSharon [11] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [16] Beitar TA Ramla 1 - 1 Hapoel Acre [9] +1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [1] Maccabi Bnei Raina 2 - 1 Ahi Nazareth [7] - 1/2 1-0

SRBA

20:00 FT [14] FK Radnicki 1923 1 - 0 FK Vozdovac [6] +0 1-0

OMAA

20:25 FT [1] Al Seeb 5 - 0 Saham Club [13] - 2 4-0

OMAA

20:25 FT [4] Mussanah Club 0 - 2 Al Nahda (OMA) [2] - 1/4 0-1

UAEA

20:30 FT [10] Khorfakkan 4 - 0 Al Nasr (UAE) [7] +1/4 2-0

UAEA

20:30 FT 1 [14] Emirates Club 0 - 3 Al Jazira [4] +1 1/4 0-2

ALGA

20:30 FT [9] US Biskra 1 - 0 RC Arbaa [11] - 3/4 1-0

IDNA

20:45 FT [16] PSM Makassar 0 - 0 Bhayangkara [5] +1 1/4 0-0

QATA

20:50 FT [10] Shamal 3 - 0 Ahli Doha [7] +0 1-0

INDA

21:00 FT [10] NorthEast United 2 - 3 Jamshedpur [3] +3/4 0-1

ALGA

21:00 FT [2] JS Kabylie 1 - 0 O Medea [15] - 1 1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [13] MC Oran 2 - 1 CS Constantine [8] +0 2-0

ALGA

21:00 FT [14] NC Magra 1 - 0 WA Tlemcen [18] - 1 1-0

BHRA

21:05 FT [2] Manama 3 - 1 Al Ahli (BHR) [7] - 3/4 2-0

OMAA

21:50 FT [5] Nasr Salalah 1 - 1 Nizwa Club [14] - 3/4 0-1

BIHA

22:00 FT 1 [7] Siroki Brijeg 0 - 3 Borac Banja Luka [3] +0 0-0

GEOA

22:00 FT [1] Dinamo Batumi 4 - 0 Sioni Bolnisi [9] 1-0

SRBA

22:00 FT [4] Radnicki Nis 1 - 1 FK Novi Pazar [12] - 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [9] Mladost Lucani 2 - 1 Proleter NS [16] - 1/2 1-0

BULA

22:30 FT [2] Cska Sofia 4 - 0 Botev Vratsa [13] - 1 3/4 3-0

RMNA

22:30 FT [10] UTA Arad 2 - 0 Aca. Clinceni [16] - 1 1/2 1-0

ALBA

22:45 FT [10] Skenderbeu 2 - 2 Vllaznia Shkoder [4] +3/4 1-1

CAFCL

22:59 FT [Bang B-3] Amazulu 1 - 0 ES Setif [Bang B-2] - 1/2 1-0

CAFCL

22:59 FT [Bang A-4] Merreikh Al Sudan 2 - 1 Al Hilal Al Sudani [Bang A-3] 2-1

QATA

22:59 FT [11] Sailiya 1 - 1 Qatar SC [9] +0 1-0

QATA

22:59 FT [1] Al Sadd 1 - 1 Al Duhail SC [2] - 1/2 0-1

UAEA

22:59 FT [11] Ittihad Kalba 0 - 2 Al Ain [1] +1 0-1

UAEA

22:59 FT [13] Al Oruba (UAE) 0 - 3 Ajman [8] +1/2 0-1

ALGA

22:59 FT [7] ASO Chlef 0 - 0 Paradou AC [4] +0 0-0

SLOA

23:30 FT [8] CM Celje 3 - 2 Aluminij [10] - 3/4 1-0

BHRA

23:40 FT [6] East Riffa 0 - 2 Budaiya (BHR) [8] 0-2

OMAA

23:40 FT [9] Al Suwaiq 0 - 0 Sohar Club (OMA) [6] - 1/2 0-0

POLA

00:00 FT [2] Rakow Czestochowa 2 - 0 Wisla Plock [7] - 1 1/2 1-0

POLB

00:00 FT [15] Zaglebie Sosno 1 - 1 Odra Opole [5] - 1/2 1-0

BIHA

00:00 FT [5] Velez Mostar 2 - 0 Zeljeznicar [6] 1-0

CROA

00:00 FT [7] Slaven Belupo 1 - 0 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 0-0

GEOA

00:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 4 - 0 Torpedo Kut. [8] 2-0

SRBA

00:00 FT [11] Spartak Subotica 1 - 2 Cukaricki Belgrade [3] +1/4 1-1

CYPA

00:00 FT [7] Omonia Nicosia 2 - 4 Apoel FC [3] +0 0-1

TNKA

00:00 FT [9] Adana Demirspor 0 - 0 Antalyaspor [7] - 1/2 0-0

TNKA

00:00 FT [1] Trabzonspor 3 - 2 Kayserispor [14] - 1 1/4 0-2

TNKB

00:00 FT [11] Denizlispor 2 - 0 Boluspor [8] +0 1-0

ALGA

00:00 FT [6] USM Alger 1 - 0 Hussein Dey [16] - 1 1/4 1-0

DUB

00:30 FT [11] Hannover 96 2 - 0 Holstein Kiel [9] - 1/4 0-0

DUB

00:30 FT [7] Paderborn 07 3 - 3 Erzgebirge Aue [17] - 1 1-0

AUTB

00:30 FT [7] Grazer AK 1 - 3 Austria Wien II [14] - 1/2 0-0

AUTB

00:30 FT [11] Rapid Wien II 3 - 2 Horn [13] - 1/4 2-1

AUTB

00:30 FT [8] St.Polten 1 - 1 Blau Weiss Linz [3] - 1/4 0-1

DENB

00:30 FT [11] Fremad Amager 4 - 2 Esbjerg FB [8] +1/4 1-1

NPA

00:30 FT [12] Maritzburg Utd 1 - 2 Golden Arrows [8] +0 0-0

ITA

00:45 FT [1] AC Milan 1 - 1 Udinese [12] - 1 1-0

DUC3

01:00 FT [13] Vik.Koln 0 - 0 Havelse [19] - 1 0-0

DUC4BA

01:00 FT [4] Unterhaching 1 - 4 VfB Eichstatt [10] - 1 1-1

DUC4DB

01:00 FT [10] Hertha Berlin II 4 - 0 Luckenwalde [12] - 1/4 2-0

DUC4DB

01:00 FT [5] Chemnitzer 1 - 0 C. Leipzig [11] - 1 0-0

DUC4DB

01:00 FT [8] Babelsberg 1 - 1 Optik Rathenow [16] - 1 0-0

PH3

01:00 FT 1 [13] SO Cholet 2 - 2 Boulogne [17] - 1/4 2-0

PH3

01:00 FT [7] Stade Briochin 3 - 1 Sete [14] - 1/2 1-1

PH3

01:00 FT [15] FC Bastia-Borgo 4 - 0 Chambly [16] - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [12] Avranches 1 - 1 Concarneau [4] +1/2 0-0

PH3

01:00 FT [3] Villefranche 0 - 0 Red Star 93 [11] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [5] Chateauroux 1 - 1 Bourg Peronnas [6] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [18] Creteil 1 - 2 Sedan [8] +0 0-2

BDNB

01:00 FT [3] Chaves 1 - 1 Benfica B [5] - 3/4 0-0

DENA

01:00 FT [11] Vejle 3 - 2 Aarhus AGF [10] +1/2 2-2

DENB

01:00 FT [1] Helsingor 2 - 0 Nykobing [6] - 1 1-0

RMNA

01:30 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 0 Chindia Targoviste [11] - 1 1-0

TSB

01:30 FT [7] Stade L. Ouchy 2 - 0 Vaduz [4] - 3/4 1-0

TSB

01:30 FT [3] Aarau 2 - 1 Wil 1900 [9] - 1 1/4 1-0

TSB

01:30 FT [6] Neuchatel Xamax 2 - 1 SC Kriens [10] - 3/4 2-1

TSB

01:30 FT [8] Yverdon 2 - 2 Thun [5] - 1/4 2-1

ALBA

01:45 FT [9] Dinamo Tirana 0 - 0 Partizani Tirana [3] 0-0

CAFCL

02:00 FT [Bang B-1] Raja Casablanca 1 - 0 Horoya AC [Bang B-4] 0-0

ANHU23

02:00 FT [2-1] Fulham U23 2 - 1 Aston Villa U23 [2-10] - 1 1-1

ANHU23

02:00 FT 1 [1-3] Arsenal U23 1 - 4 Liverpool U23 [1-4] - 1/4 0-1

ANHU23

02:00 FT [1-6] Man Utd U23 5 - 2 Derby County U23 [1-14] - 1 1/4 1-0

HLA

02:00 FT [10] RKC Waalwijk 1 - 2 Twente [4] +1/4 0-1

HLB

02:00 FT [6] SBV Excelsior 2 - 0 Roda JC [5] +0 2-0

HLB

02:00 FT [17] Dordrecht 90 3 - 1 MVV Maastricht [16] - 1/2 0-1

HLB

02:00 FT [1] Emmen 2 - 1 Ajax U21 [7] - 1 0-1

HLB

02:00 FT [2] Volendam 4 - 1 Helmond Sport [20] - 1 1/2 4-0

HLB

02:00 FT [13] AZ Alkmaar U21 1 - 3 Eindhoven [3] +1/4 0-1

HLB

02:00 FT [9] De Graafschap 0 - 0 Den Bosch [11] - 1 3/4 0-0

HLB

02:00 FT [15] TOP Oss 4 - 1 Utrecht U21 [18] - 1/2 4-0

HLB

02:00 FT [14] Almere City 0 - 1 VVV Venlo [10] - 1/4 0-1

HLB

02:00 FT [8] NAC Breda 3 - 1 PSV Eindhoven U21 [12] - 3/4 1-1

BIB

02:00 FT 1 [1] Westerlo 2 - 1 Waasland-Beveren [4] - 3/4 1-1

HUNA

02:00 FT [6] Paksi 3 - 2 MOL Fehervar FC [4] +0 1-2

ICELC

02:00 FT [A-4] HK Kopavogur 4 - 0 Trottur Vogum [A-6] 1-0

ICELC

02:00 FT [D-1] Hafnarfjordur 4 - 1 UMF Grindavik [D-6] - 2 1/4 3-1

BRARJ

02:00 FT [8] Boavista/RJ 1 - 2 Madureira/RJ [10] - 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [A-5] CD Guabira 1 - 3 Nacional Potosi [A-3] +3/4 0-2

TSB

02:15 FT [2] Schaffhausen 3 - 2 Winterthur [1] +0 1-1

AUTB

02:25 FT 1 [6] Liefering 2 - 5 Aust Lustenau [1] +0 0-1

DUA

02:30 FT [9] Hoffenheim 2 - 1 Stuttgart [15] - 1 0-0

POLA

02:30 FT [10] Legia Wars. 2 - 1 Wisla Krakow [17] - 1/2 1-0

POLB

02:30 FT [2] Widzew Lodz 2 - 5 Arka Gdynia [3] - 1/4 1-1

SCOB

02:45 FT [6] Hamilton 1 - 1 Inverness C.T. [3] +0 1-1

BIA

02:45 FT [18] Beerschot-Wilrijk 2 - 3 Charleroi [6] +1/4 1-1

IREA

02:45 FT [8] Drogheda Utd 0 - 2 Shelbourne [6] +1/4 0-0

IREA

02:45 FT [2] Derry City 2 - 1 Shamrock Rovers [1] +1/2 0-0

IREA

02:45 FT [7] Bohemians 2 - 2 Dundalk [3] - 1/4 2-1

IREA

02:45 FT [10] UC Dublin 0 - 0 Finn Harps [9] +1/4 0-0

IREA

02:45 FT [4] St. Patrick's 1 - 2 Sligo Rovers [5] - 1/2 0-1

IREB

02:45 FT [2] Cork City 0 - 1 Galway [1] 1 - 1/2 0-1

IREB

02:45 FT 1 [8] Cobh Ramblers 2 - 3 Wexford Youths [6] +1/4 1-0

IREB

02:45 FT [3] Waterford Utd 1 - 0 Bray Wanderers [7] - 1 1/2 1-0

ANHA

03:00 FT [15] Southampton 2 - 0 Norwich [20] - 1 1-0

TBNA

03:00 FT [19] Levante 3 - 0 Elche [13] - 1/2 1-0

TBNB

03:00 FT [1] Almeria 3 - 1 Fuenlabrada [21] - 1 1-1

TBN3

03:00 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 2 - 0 Valladolid II [A1-19] - 1/2 -

TBN3

03:00 FT [A2-19] Real Betis B 0 - 1 Castellon [A2-15] +1/2 -

ITA

03:00 FT [19] Genoa 0 - 0 Inter Milan [2] +1 1/2 0-0

PHA

03:00 FT [13] Montpellier 2 - 4 Rennes [4] +3/4 2-2

ICELC

03:00 FT [B-6] Fjolnir 1 - 3 Stjarnan [B-1] +1 1/2 0-1

URUA

03:00 FT [6] Boston River 3 - 0 Cerro Largo [16] +0 1-0

BDNA

03:15 FT [18] Belenenses 0 - 2 Pacos Ferreira [13] +1/4 0-1

PERA

03:30 FT [5] Sporting Cristal 3 - 2 UTC Cajamarca [14] - 1 1/2 2-1

VENA

04:00 FT [16] UCV FC 0 - 0 Carabobo [4] -

PARA

04:15 FT [10] Sportivo Ameliano 1 - 0 General Caballero [11] +1/4 0-0

ARGB

05:10 FT [24] Deportivo Moron 1 - 1 Def.Belgrano [23] - 1/2 0-1

ARGLC

05:15 FT [A-3] Defensa YJ 3 - 2 Gimnasia LP [A-5] - 1/2 2-1

URUA

05:15 FT [15] Plaza Colonia 1 - 1 CA Fenix [7] +0 1-1

CHIA

06:00 FT [13] U. La Calera 1 - 1 Everton CD [9] - 1/4 1-0

VENA

06:15 FT [6] Hermanos Colmenares 1 - 1 Zamora Barinas [3] -

PARA

06:30 FT [7] Nacional 2 - 2 12 de Octubre [12] - 1/4 1-0

BLVA

07:00 FT [B-2] Blooming 5 - 0 Univ de Vinto [B-5] 3-0

ECUA

07:00 FT 1 [8] Dep.Cuenca 2 - 0 LDU Quito [2] 0-0

PERA

07:00 FT [8] Binacional 3 - 2 Cienciano [6] - 1/4 3-0

CRCA

07:00 FT [3] San Carlos 1 - 1 Jicaral Sercoba [10] - 3/4 0-0

ARGLC

07:30 FT [A-13] CA Platense 0 - 1 Banfield [A-8] +1/4 0-1

ARGB

07:30 FT [12] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 Tristan Suarez [36] 1 - 1/4 0-1

MEXA

08:00 FT [9] Necaxa 0 - 1 Club Leon [13] +0 0-1

MEXA

10:00 FT [18] Juarez 2 - 3 Tigres UANL [2] +1/2 0-3

MEXA

10:06 FT [17] Club Tijuana 2 - 0 Atlas [3] - 1/4 2-0

HKGA

19:00 Hoãn [6] Hong Kong FC - Southern District [1] +2 -

UKRA

22:00 Hoãn [15] FC Mynai - Zorya [4] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg - Berliner FC Dynamo [1] -

Kết quả bóng đá ngày 25/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 25/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22