KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 FT West Torrens 3 - 0 Sturt Lions +1/4 1-0

AUSVPL

11:00 FT 1 Eastern Lions 2 - 3 Oakleigh Cannons [3] 1 +3/4 0-2

NHATB

11:00 FT Omiya Ardija 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) +1/4 1-0

AUSSL

11:30 FT [12] SA Panthers 6 - 0 Adelaide Utd U21 [7] - 3/4 2-0

NHATA

11:30 FT 2 [16] Jubilo Iwata 1 - 2 Shimizu S-Pulse +0 1-1

HQB

11:30 FT [2] Jeonnam Dragons 0 - 2 GimPo Citizen [5] - 1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [6] Cerezo Osaka 1 - 1 Kyoto Sanga [19] - 1/4 0-1

HQA

12:00 FT [9] Incheon Utd 1 - 1 FC Seoul [6] +1/2 1-0

HQA

12:00 FT Suwon Bluewings 1 - 0 Suwon FC [5] +1/4 1-0

HQ3

12:00 FT [9] Ulsan Citizen 0 - 0 Cheonan City 0-0

HQ3

12:00 FT [14] Pocheon Citizen 2 - 0 Daejeon Korail [8] 0-0

HQ3

12:00 FT [15] Busan Transp. 2 - 1 Yangju Citizen 2-0

AUSWW

12:50 FT [12] Adelaide Utd Nữ 3 - 0 Melb. Victory Nữ [4] - 1/4 2-0

NHATA

13:00 FT 1 [9] Urawa Red 0 - 1 Gamba Osaka [2] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [4] Kashima Antlers 0 - 2 Kawasaki Fro. [14] - 1/4 0-2

NHATA

13:00 FT [20] Consa. Sapporo 1 - 1 Sanf Hiroshima [5] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [17] Sagan Tosu 1 - 1 Shonan Bellmare [18] +0 1-0

NHATB

13:00 FT Ryukyu 1 - 2 JEF United Chiba [7] +1/4 0-1

HQ3

13:00 FT Dangjin Citizen 1 - 1 Paju Citizen [11] 0-1

HQ3

13:00 FT [7] Gangneung City 1 - 0 Siheung Citizen [1] 1-0

AUSA

13:05 FT [10] Newcastle Jets 2 - 2 Macarthur FC [5] - 1/4 1-1

NHATA

14:00 FT [3] Vissel Kobe 0 - 0 Avispa Fukuoka [8] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [8] Bucheon 1995 2 - 1 Ansan Greeners [13] - 1/4 0-1

HQA

14:30 FT [7] Jeju Utd 0 - 0 Gangwon [4] - 1/4 0-0

HQA

14:30 FT 1 Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 2 Ulsan Hyundai [2] +1/2 0-0

AUSVPL

15:00 FT [4] Hume City 3 - 3 Port Melbourne [7] - 1/4 2-1

AUSA

15:45 FT [4] Sydney FC 1 - 2 Melbourne City [6] +1/4 0-1

AUSA

15:45 FT [8] Adelaide Utd 2 - 1 Central Coast [1] - 1/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [5] C. Budejovice U19 1 - 0 Banik Ostrava U19 [6] -

SINA

16:30 FT [4] Balestier Kh. 2 - 2 Tampines Rovers [2] 0-2

ARMA

17:00 FT [1] Pyunik 1 - 0 BKMA Yerevan [10] 0-0

CZEU19

17:00 FT [13] Mlada Boleslav U19 2 - 0 Pribram U19 1-0

CZEU19

17:00 FT [4] Slavia Praha U19 6 - 0 Sparta Praha U19 [1] 4-0

CZEU19

17:00 FT [3] Brno U19 1 - 3 Pardubice U19 [12] 1-1

CZEU19

17:00 FT [7] Sigma Olomouc U19 6 - 2 Hradec Kralove U19 4-2

CZEU19

17:00 FT [2] Vik. Plzen U19 2 - 1 Meteor Praha U19 0-0

CZEU19

17:00 FT [10] Slovacko U19 1 - 2 Zlin U19 [9] 1-1

CZEU19

17:00 FT [15] MFk Karvina U19 3 - 0 Opava U19 3-0

BULA

17:30 FT [11] Beroe 1 - 1 Botev Plovdiv [6] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [13] Keciorengucu 1 - 0 Tuzlaspor [16] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [12] Manisa FK 2 - 1 Eyupspor [1] +0 1-0

THAA

17:30 FT 1 [14] Chonburi 1 - 1 Bangkok Utd [2] +1/2 0-0

BDNB

18:00 FT SC Covilha 0 - 1 Casa Pia AC +1/2 0-0

NGA

18:00 FT 2 Khimki 0 - 3 Din. Moscow [3] +3/4 0-1

NGA

18:00 FT [14] Nizhny Nov 1 - 0 Ural S.r. [13] +0 0-0

THAA

18:00 FT [6] Ratchaburi 0 - 0 Police Tero FC [15] - 3/4 0-0

THAA

18:00 FT Nong Bua Pitchaya 1 - 0 Khonkaen Utd [7] - 1/2 1-0

VNA

18:00 FT [1] Nam Định 0 - 0 HA Gia Lai [11] +1/2 0-0

POLB

18:40 FT 1 Korona Kielce 1 - 1 Stomil Olsztyn - 3/4 1-1

DENB

18:45 FT Lyngby 1 - 1 Fredericia [4] - 3/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [11] Meuselwitz 1 - 0 Auerbach - 3/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [16] FC Eilenburg 3 - 2 Union Furstenwalde - 1/2 1-1

DUC4DB

19:00 FT [1] E.Cottbus 1 - 0 Berlin AK 07 [18] - 1/4 1-0

BIHA

19:00 FT Leotar Trebinje 0 - 2 Sarajevo [4] 0-2

BIHA

19:00 FT Sloboda Tuzla 1 - 1 FK Tuzla City [11] 1-0

ICELC

19:00 FT [C-2] KR Reykjavik 1 - 1 Keflavik [A-4] - 1 1/2 1-1

FINLC

19:15 FT [B-3] Haka 2 - 1 Ilves Tampere [B-1] 1-1

VNA

19:15 FT Sài Gòn FC 2 - 2 SHB Đà Nẵng - 1/4 0-1

AFF23

19:30 FT [A-1] Thái Lan U23 0 - 1 Việt Nam U23 [C-1] - 1/4 0-1

ANHA

19:30 FT 4 Leeds Utd 0 - 4 Tottenham [5] 2 +1/2 0-3

ANHB

19:30 FT [19] Blackburn Rovers 1 - 0 QPR [18] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT Ingolstadt 1 - 3 St. Pauli [1] +0 1-2

DUB

19:30 FT [5] Karlsruher 1 - 1 Schalke 04 [10] +1/4 1-1

DUB

19:30 FT [17] Hansa Rostock 0 - 2 Nurnberg [12] - 1/4 0-1

CZEB

19:30 FT [5] MFK Chrudim 4 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [7] 3-0

URUA

19:30 FT CA Rentistas 1 - 2 Dep. Maldonado [11] 1 +0 0-0

ALBA

19:45 FT 1 [2] Egnatia Rrogozhine 2 - 1 Kastrioti Kruje 0-0

WALA

19:45 FT [3] Bala Town 2 - 2 Aberystwyth [11] - 1 1/4 0-0

WALA

19:45 FT 1 [5] Newtown AFC 0 - 2 Connah's QN [2] +0 0-1

WALA

19:45 FT [9] Barry Town 1 - 2 Caernarfon Town [6] - 1/4 1-1

WALA

19:45 FT Cefn Druids AFC 0 - 2 Haverfordwest [7] +1 1/4 0-2

WALA

19:45 FT [4] Cardiff Metropolitan 1 - 1 The New Saints [1] +1 1/4 0-0

WALA

19:45 FT [8] Penybont 1 - 1 Flint Town Utd - 1/2 1-1

CAFCL

20:00 FT [Bang C-2] Esperanse ST 0 - 0 Etoile Sahel Sousse [Bang C-4] - 3/4 0-0

TBNA

20:00 FT 4 [15] Mallorca 0 - 1 Valencia [9] 6 - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [2] Como 1 - 1 Brescia [8] +1/4 1-0

ITB

20:00 FT [9] Cosenza 2 - 1 Alessandria +0 0-1

ITB

20:00 FT Vicenza 1 - 0 Pordenone - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [1] Parma 4 - 0 SPAL 1907 - 3/4 2-0

ITB

20:00 FT [16] Ternana 1 - 2 Cremonese [4] +1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-1] Juve Stabia 0 - 1 SS Monopoli [C-17] +0 0-0

DUC3

20:00 FT Wurzburger 2 - 4 Magdeburg +3/4 0-1

DUC3

20:00 FT 1 Zwickau 1 - 3 Munchen 1860 [15] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT Meppen 0 - 1 Osnabruck +1/2 0-1

DUC3

20:00 FT [17] Hallescher 1 - 2 Waldhof Man. [16] +1/4 1-1

DUC3

20:00 FT Ein.Braunschweig 2 - 1 Duisburg [18] - 3/4 1-0

DUC3

20:00 FT Kaiserslautern 2 - 1 Verl [12] - 3/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [8] Greuther Furth II 0 - 2 Illertissen [5] +3/4 0-1

DUC4BA

20:00 FT Rosenheim 3 - 4 Eltersdorf +0 3-1

DUC4BA

20:00 FT [11] Schweinfurt 6 - 0 Augsburg II [7] - 1 3-0

DUC4BA

20:00 FT [12] SpVgg Bayreuth 3 - 0 Heimstetten - 1 1/2 1-0

DUC4BA

20:00 FT TSV 1896 Rain 1 - 0 TSV Aubstadt [4] +3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] Stuttgart II 2 - 1 Pirmasens - 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT SSV Ulm 1 - 1 Hoffenheim II [3] - 1 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [5] Homburg 3 - 2 Mainz II [8] +1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [12] TSV Steinbach 5 - 0 TSG Balingen [17] - 1 2-0

DUC4N

20:00 FT Giessen 1 - 1 Aalen [15] +1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT 1 Elversberg 0 - 0 Astoria Walldorf [14] - 1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [9] FSV Frankfurt 2 - 2 TSV Schott Mainz [16] - 1/2 2-1

DUC4N

20:00 FT Sonnenhof 1 - 0 Bahlinger [13] - 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [8] Rodinghausen 0 - 1 Oberhausen [7] +1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] Schalke 04 II 1 - 2 Essen +1 1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [10] Wiedenbruck 1 - 1 Sportfreunde Lotte - 3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT Preussen Munster 4 - 0 SV Straelen - 1 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Uerdingen 2 - 0 Wegberg-Beeck [17] 1-0

DUC4T

20:00 FT Homberg 0 - 2 Wuppertaler [3] +1 0-1

DUC4T

20:00 FT [15] Lippstadt 2 - 0 RW Ahlen [18] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] A.Aachen 0 - 0 Bonner SC - 3/4 0-0

BULA

20:00 FT [8] CSKA 1948 Sofia 0 - 2 Levski Sofia [5] +0 0-1

MKDA

20:00 FT [11] Makedonija 2 - 1 Bregalnica Stip [12] 2-0

ISRA

20:00 FT [13] Ashdod 1 - 3 Maccabi Netanya [10] +0 0-1

MLTA

20:00 FT [12] Valletta 1 - 0 Sliema Wanderers [3] - 1/2 0-0

RMNA

20:00 FT Gaz Metan Medias 0 - 3 FC U Craiova 1948 0-1

SRBA

20:00 FT 1 [13] FK Napredak 2 - 2 Backa Topola [3] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 1 - 2 Fatih Karagumruk [17] - 3/4 1-2

DENB

20:00 FT [3] Vendsyssel FF 0 - 3 Hobro I.K. [6] - 1/2 0-2

KSAA

20:15 FT 1 [10] Dhamak 3 - 2 Al Raed [11] - 1/4 2-1

OMAA

20:25 FT [6] Rustaq Club 3 - 0 Al Ittihad (OMA) - 1 1-0

OMAA

20:25 FT [11] Bahla Club 0 - 1 Oman Club [3] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-18] Monterosi FC 1 - 1 AZ Picerno [C-6] - 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [16] FK Sochi 2 - 0 Arsenal-Tula [18] - 3/4 0-0

HUNA

20:30 FT [9] Zalaegerzseg 0 - 0 Kisvarda FC [11] +1/4 0-0

AUTB

20:30 FT [14] Dornbirn 2 - 2 LASK Juniors - 1/4 1-2

AUTB

20:30 FT [11] SV Lafnitz 2 - 2 Wacker Innsbruck 2-0

UAEA

20:30 FT [11] Baniyas 2 - 0 Al Dhafra - 1/2 1-0

UAEA

20:30 FT [5] Al Wahda(UAE) 2 - 1 Al Wasl [1] - 3/4 1-0

NPA

20:30 FT [12] Chippa Utd 2 - 3 Marumo Gallants FC 1-1

ITAA

21:00 FT 2 [20] Salernitana 1 - 1 Bologna [5] 3 +1/4 0-1

DUC4B

21:00 FT 1 Lubeck 2 - 2 Drochtersen/Assel [4] - 1/2 1-1

PHB

21:00 FT [5] Paris FC 3 - 1 Sochaux +0 0-1

BDNB

21:00 FT [10] CD Mafra 1 - 1 Penafiel [13] - 1/2 0-0

POLA

21:00 FT [4] Pogon Szczecin 0 - 3 Lech Poznan [5] +0 0-0

CROA

21:00 FT [5] Lok. Zagreb 2 - 0 HNK Gorica [7] - 1/4 1-0

GEOA

21:00 FT [1] Dila Gori 2 - 1 Gagra Tbilisi [8] 2-0

SLOA

21:00 FT [6] Domzale 3 - 0 NK Bravo [4] - 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT 1 [11] Bohemians 1905 0 - 2 Banik Ostrava [4] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [6] Slovacko 2 - 1 Mlada Boleslav [5] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [7] Slovan Liberec 1 - 1 Jablonec [12] - 1/4 0-0

INDA

21:00 FT [5] Kerala Blasters 3 - 0 Chennaiyin FC [6] - 3/4 0-0

BHRA

21:05 FT 1 [10] Al Hidd 2 - 2 AL Riffa [3] +1 0-1

DUA

21:30 FT 4 [15] Union Berlin 3 - 1 Mainz [13] 3 +0 1-0

DUA

21:30 FT 1 Greuther Furth 1 - 1 FC Koln [17] 2 +1/2 0-0

DUA

21:30 FT 1 [10] Freiburg 3 - 0 Hertha Berlin 2 - 1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT [1] B.Leverkusen 3 - 0 A.Bielefeld 1 - 1 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 2 [14] M.gladbach 2 - 2 Wolfsburg [12] 4 - 1/2 1-2

OMAA

21:50 FT [10] Dhofar 1 - 1 Muscat Club 0-0

ANHA

22:00 FT 1 3 [16] Brentford 0 - 2 Newcastle [7] 1 - 1/4 0-2

ANHA

22:00 FT [10] Crystal Palace 1 - 1 Burnley [19] 2 - 1/2 1-0

ANHA

22:00 FT [8] Man Utd 0 - 0 Watford - 1 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT Peterborough Utd 0 - 3 Hull City [7] +0 0-1

ANHB

22:00 FT Nottingham Forest 2 - 0 Bristol City [11] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT Bournemouth 2 - 1 Stoke City [17] - 3/4 0-1

ANHB

22:00 FT Blackpool 4 - 1 Reading - 1/2 1-1

ANHB

22:00 FT Barnsley 3 - 2 Middlesbrough [8] +1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [22] Birmingham 0 - 2 Huddersfield [23] +0 0-2

ANHB

22:00 FT [12] Cardiff City 0 - 1 Fulham +3/4 0-1

ANHB

22:00 FT 1 [9] Coventry 1 - 1 Preston North End [10] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT Luton Town 1 - 0 Derby County - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Millwall 1 - 0 Sheffield Utd +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [7] Lincoln 0 - 2 Gillingham - 3/4 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 Accrington 3 - 2 Wycombe [11] +0 1-2

ANHL1

22:00 FT Morecambe 1 - 1 Ipswich +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT Milton Keynes Dons 2 - 0 Bolton [3] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Wimbledon 2 - 2 Doncaster Rovers - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Burton Albion 0 - 2 Shrewsbury [19] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [21] Cheltenham 1 - 2 Crewe Alexandra - 3/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [5] Oxford Utd 4 - 2 Cambridge Utd [18] - 1 1-1

ANHL1

22:00 FT Plymouth Argyle 0 - 1 Rotherham Utd +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [1] Portsmouth 3 - 3 Fleetwood Town [22] - 3/4 1-3

ANHL1

22:00 FT Sheffield Wed. 2 - 0 Charlton Athletic [17] - 3/4 2-0

ANHL1

22:00 FT [10] Wigan 0 - 3 Sunderland - 1/2 0-2

ANHL2

22:00 FT Rochdale 1 - 0 Northampton +0 0-0

ANHL2

22:00 FT Bristol Rovers 1 - 1 Exeter City +1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [19] Swindon 1 - 2 Salford City [20] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [18] Newport 4 - 2 Tranmere Rovers [16] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [8] Barrow 0 - 0 Harrogate Town [13] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Crawley Town 2 - 1 Forest Green [24] +1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT [23] Sutton Utd 4 - 1 Scunthorpe Utd - 1 3-0

ANHL2

22:00 FT [9] Bradford City 0 - 2 Mansfield [3] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 1 Oldham - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT 1 Leyton Orient 0 - 1 Carlisle - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT Port Vale 2 - 0 Stevenage - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT [11] Walsall 3 - 1 Hartlepool - 1/4 2-0

ANHU23

22:00 FT Southampton U23 4 - 2 Nottingham Forest U23 1-0

TBNB

22:00 FT UD Ibiza 2 - 1 Huesca [17] +0 1-1

TBNB

22:00 FT [18] Mirandes 2 - 1 Tenerife [12] +0 2-1

SCOA

22:00 FT 1 [6] St. Mirren 0 - 2 Hearts [3] +1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [11] Ross County 3 - 1 St. Johnstone [10] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [9] Dundee 0 - 4 Livingston [12] +1/4 0-3

SCOA

22:00 FT [5] Aberdeen 1 - 1 Dundee Utd - 1/2 1-1

SCOB

22:00 FT [5] Greenock Morton 0 - 0 Arbroath [10] +1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [2] Raith Rovers 0 - 0 Partick Thistle [3] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [7] Ayr Utd 0 - 1 Queen of South - 3/4 0-1

SCOB

22:00 FT [6] Dunfermline 0 - 0 Kilmarnock +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT Airdrieonians 1 - 1 Clyde - 1 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT Queen's Park 0 - 1 Montrose [4] +0 0-1

SCO2

22:00 FT 1 [3] Alloa Athletic 2 - 2 Cove Rangers [5] +3/4 2-0

SCO2

22:00 FT [13] Peterhead 4 - 3 Dumbarton [11] - 3/4 3-0

SCO2

22:00 FT [1] Falkirk 3 - 1 East Fife - 3/4 1-1

NIRA

22:00 FT [3] Cliftonville 3 - 1 Crusaders Belfast [4] - 1/4 2-1

NIRA

22:00 FT Portadown FC 1 - 0 Warrenpoint Town - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [8] Coleraine 1 - 1 Ballymena Utd [11] - 3/4 1-1

NIRA

22:00 FT [7] Dungannon Swi. 0 - 2 Larne [1] +1 1/2 0-1

NIRA

22:00 FT [10] Glenavon 2 - 4 Glentoran [5] +1/2 1-1

LUXA

22:00 FT [3] Dudelange 1 - 1 Racing Union [10] 1-1

MLTA

22:00 FT 1 [1] Hamrun Spartans 0 - 0 Hibernians Paola [6] - 1/4 0-0

SRBA

22:00 FT 1 [4] FK Vojvodina 0 - 1 Radnik Surdulica [16] - 3/4 0-0

CYPA

22:00 FT [3] AEK Larnaca 3 - 1 AEL Limassol [9] - 3/4 0-1

CHIA

22:00 FT La Serena 1 - 1 Coquimbo Unido [2] +0 1-0

TBNA

22:15 FT 1 [12] Getafe 2 - 2 Alaves [10] - 1/2 0-1

TBN3

22:15 FT [A1-4] Celta Vigo II 3 - 1 Salamanca [A1-7] - 1/4 3-0

ITB

22:15 FT 1 Perugia 0 - 1 Benevento +0 0-1

BIA

22:15 FT [1] Union Saint-Gilloise 0 - 0 Eupen [15] - 1 1/2 0-0

GREA

22:15 FT [7] Asteras Tripolis 0 - 2 Aris Salonica [5] +0 0-1

KSAA

22:25 FT [2] Al Nassr (KSA) 2 - 1 Abha [16] - 1 1/4 1-0

KSAA

22:25 FT 1 [1] Al Hilal 2 - 0 Hazm [18] - 1 1/2 0-0

ANHA

22:30 FT 4 [11] Brighton 0 - 2 Aston Villa [4] 5 - 1/4 0-1

BDNA

22:30 FT 1 [8] Famalicao 2 - 1 Tondela - 1 0-0

HLA

22:30 FT [14] Heracles Almelo 2 - 0 Zwolle [12] - 1/4 1-0

BULA

22:30 FT [1] Ludogorets 3 - 1 Slavia Sofia [10] - 1 3/4 2-0

ISRA

22:30 FT [11] Hapoel Hadera 1 - 4 Maccabi P.Tikva [9] +0 0-2

RMNA

22:30 FT [3] Sepsi OSK 0 - 2 CFR Cluj [1] +0 0-1

NPA

22:30 FT [4] Sekhukhune Utd 0 - 1 Moroka Swallows [14] - 1/4 0-0

ALBA

22:45 FT [5] KF Tirana 4 - 1 KF Laci [8] 4-0

ALBA

22:45 FT [10] Kukesi 1 - 1 Teuta Durres [6] 0-0

CAFCL

22:59 FT [Bang B-4] Jwaneng Galaxy 1 - 2 CR Belouizdad [Bang D-3] 0-0

CAFCL

22:59 FT 1 Sagrada Esperanca 0 - 1 Petro de Luanda [Bang C-1] 0-1

TBN3

22:59 FT Andorra FC 2 - 0 Sevilla B - 1 0-0

PHA

22:59 FT 1 [13] Strasbourg 0 - 0 Nice [5] 2 - 1/2 0-0

NGA

22:59 FT [5] Spartak Moscow 0 - 2 CSKA Moscow [6] +0 0-0

GEOA

22:59 FT Lokomotiv T 0 - 1 FC Telavi [9] 0-0

HUNA

22:59 FT Budapest Honved 0 - 0 Puskas Akademia [3] +0 0-0

ISRA

22:59 FT [12] Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Hap. Beer Sheva [3] +1/2 1-0

SVKA

22:59 FT Sered 2 - 1 Zlate Moravce [12] - 1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 0 - 0 Spartak Trnava [3] - 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [8] Ruzomberok 1 - 0 FK Pohronie - 1 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [4] Dunajska Stred 3 - 1 MSK Zilina [2] - 3/4 1-0

SVKA

22:59 FT [11] Zemplin Michalovce 0 - 1 Senica - 3/4 0-1

SVKA

22:59 FT [6] Trencin 2 - 2 Liptovsky Mikulas - 1 1/4 1-1

TNKA

22:59 FT [7] Sivasspor 2 - 3 Besiktas [5] +0 1-2

TNKB

22:59 FT [8] Genclerbirligi 2 - 0 Balikesirspor - 1 1-0

AUTA

22:59 FT [9] SCR Altach 0 - 2 Admira +1/4 0-1

UAEA

22:59 FT [4] Al Sharjah 1 - 0 Al Shabab (UAE) [2] +0 0-0

INDA

22:59 FT [3] FC Goa 0 - 2 Mumbai [2] +0 0-1

TBN3

23:00 FT [A1-16] Sabadell 3 - 0 UE Costa Brava -

ITA3

23:30 FT Catanzaro 3 - 1 Latina [C-10] - 3/4 2-1

ITA3

23:30 FT Fidelis Andria 3 - 0 Taranto [C-3] +0 1-0

ITA3

23:30 FT Vibonese 1 - 3 Messina [C-14] +0 1-1

ITA3

23:30 FT [C-19] Virtus Francavilla 2 - 1 Palermo +0 1-0

POLA

23:30 FT Gornik Leczna 2 - 0 Stal Mielec [11] - 1/4 2-0

SLOA

23:30 FT [2] Maribor 2 - 0 Tabor Sezana - 1 1/4 1-0

BHRA

23:40 FT [2] Muharraq 1 - 0 Al Najma (BHR) [6] - 1 1/4 0-0

ITAA

00:00 FT 2 [16] Empoli 2 - 3 Juventus [3] +3/4 1-2

POLB

00:00 FT Puszcza Nie. 1 - 0 Resovia [16] +0 0-0

CROA

00:00 FT [3] Hajduk Split 1 - 3 HNK Rijeka [2] - 1 0-2

ICELC

00:00 FT [C-1] Thor Akureyri 3 - 3 Knat. Vesturbaejar 3-1

MLTA

00:00 FT [2] Floriana 2 - 0 Gudja United [14] - 3/4 0-0

SRBA

00:00 FT FK Kolubara 0 - 1 FK Metalac GM - 1/4 0-0

CZEA

00:00 FT [3] Vik.Plzen 4 - 0 Pardubice [13] - 1 3/4 2-0

CYPA

00:00 FT [7] Apollon Limassol 2 - 2 Anorthosis [6] - 1/4 2-1

TSA

00:00 FT [1] Young Boys 3 - 1 Sion - 1 1/2 1-0

TBNB

00:15 FT 1 [6] Real Oviedo 0 - 1 Real Sociedad B - 1/2 0-0

ANHA

00:30 FT 3 [15] Everton 0 - 1 Man City [1] 2 +1 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 5 [17] Rayo Vallecano 0 - 1 Real Madrid [1] 3 +1 0-0

ITA3

00:30 FT [C-11] Foggia 2 - 2 Bari +1/4 2-1

DUA

00:30 FT 1 [6] Ein.Frankfurt 0 - 1 Bayern Munich [3] 2 +1 1/4 0-0

BIA

00:30 FT 1 [8] KV Mechelen 2 - 2 Cercle Brugge [7] +0 2-2

BIA

00:30 FT Oostende 0 - 0 Sint Truiden [9] +0 0-0

GREA

00:30 FT [11] Panetolikos 0 - 0 Volos NFC [12] - 1/2 0-0

NPA

00:30 FT Baroka FC 0 - 1 Kaizer Chiefs [10] +1/4 0-0

HLA

00:45 FT Groningen 1 - 0 Willem II - 1/2 1-0

TBN3

01:00 FT UD Logrones 0 - 1 Rayo Majada. [A1-20] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-6] Cultural Leonesa 3 - 1 Tudelano - 1 1-1

TBN3

01:00 FT Badajoz 0 - 0 Zamora CF 0-0

TBN3

01:00 FT Albacete 1 - 0 Villarreal B - 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-11] Alcoyano 2 - 3 Barcelona B [A1-2] - 1/4 1-0

PHB

01:00 FT [16] Dunkerque 2 - 1 Dijon +1/4 1-0

PHB

01:00 FT [15] Ajaccio 2 - 1 Rodez [4] - 1/2 2-1

PHB

01:00 FT [1] Auxerre 1 - 0 Quevilly [18] - 3/4 1-0

PHB

01:00 FT [6] Caen 2 - 1 SC Bastia [13] - 1/4 1-1

PHB

01:00 FT [9] Guingamp 1 - 0 Niort - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT Le Havre 1 - 0 Nancy - 1/4 1-0

PHB

01:00 FT [8] Amiens 3 - 0 Nimes - 1/4 1-0

PHB

01:00 FT [20] Valenciennes 1 - 0 Pau FC [10] +0 0-0

BDNA

01:00 FT Maritimo 1 - 1 Sporting Lisbon [1] +1 1-1

ICELC

01:00 FT 2 [A-1] Breidablik 3 - 1 IA Akranes [D-1] - 2 1/4 1-1

ISRA

01:00 FT [4] Hapoel Haifa 0 - 1 Maccabi Haifa [2] +1 1/4 0-1

KSAA

01:00 FT 1 [3] Al Ahli (KSA) 3 - 4 Al Ittihad (KSA) [5] +0 1-3

USAA

01:07 FT [Dong-15] Philadelphia Union 1 - 1 Minnesota Utd [Tay-9] 1-1

HUNA

01:30 FT [1] Ferencvaros 1 - 1 Gyirmot SE - 1 3/4 1-1

RMNA

01:30 FT [5] Rapid Bucuresti 1 - 1 Dinamo Bucuresti [14] - 1/2 1-1

PERA

01:30 FT [11] Atletico Grau 1 - 0 Academia Cantolao - 1 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang D-1] Ahly Cairo 0 - 1 Mamelodi Sun. [Bang A-1] - 1 0-0

CAFCL

02:00 FT [Bang B-3] Wydad Casablanca 3 - 1 Zamalek SC - 1/4 2-1

POLA

02:00 FT [10] Piast Gliwice 0 - 0 Gornik Zabrze [6] - 1/4 0-0

BRAPR

02:00 FT Rio Branco/PR 2 - 1 Londrina/PR [6] +1/4 2-0

BRAPR

02:00 FT Parana/PR 1 - 3 Uniao/PR - 3/4 0-1

BLVA

02:00 FT [A-4] Real Santa Cruz 1 - 2 The Strongest [A-1] +0 0-1

BLVA

02:00 FT CA Palmaflor 2 - 1 Oriente Petrolero [D-3] - 1/2 2-0

COLA

02:00 FT [18] Envigado 3 - 1 Jag de Cordoba [14] - 1/4 2-0

DUB

02:30 FT Dynamo Dresden 0 - 1 Darmstadt +1/2 0-0

POLB

02:30 FT GKS Jastrzebie 1 - 1 LKS Lodz +1/2 1-1

TSA

02:30 FT [2] Lugano 2 - 0 Servette [3] +0 1-0

BRAMG

02:30 FT [B-2] Pouso Alegre/MG 2 - 3 Atl. Mineiro/MG [B-1] +1 3/4 0-1

BRARS

02:30 FT [8] Sao Luiz/RS 0 - 3 Sao Jose PoA/RS [6] - 1/4 0-1

BRARS

02:30 FT 1 [5] Juventude/RS 0 - 0 Caxias/RS [3] - 1/2 0-0

ITAA

02:45 FT 1 [19] Sassuolo 2 - 1 Fiorentina [8] 1 1 +0 1-0

BIA

02:45 FT [11] OH Leuven 0 - 0 Anderlecht [2] +3/4 0-0

BIB

02:45 FT Excelsior Virton 0 - 2 Deinze [3] +3/4 0-1

TBNA

03:00 FT 4 [4] Atletico Madrid 2 - 0 Celta Vigo [14] 3 - 3/4 1-0

TBNB

03:00 FT Las Palmas 2 - 2 Lugo - 1 2-1

PHA

03:00 FT 2 [1] PSG 3 - 1 Saint Etienne 1 - 2 1/4 1-1

HLA

03:00 FT Cambuur 2 - 1 Fortuna Sittard [10] - 1/2 1-1

ARGLC

03:00 FT [B-9] Colon 2 - 1 Barracas Central [B-5] - 1 1/4 1-1

ARGLC

03:00 FT [B-14] Rosario Central 1 - 2 Godoy Cruz [B-11] - 1/4 0-0

ARGB

03:00 FT [B-9] Deportivo Madryn 1 - 2 San Martin Tucuman [A-2] +1/4 0-1

ARGB

03:00 FT [A-7] All Boys 2 - 2 Chaco For Ever [B-16] - 1/4 1-2

ARGB

03:00 FT [A-5] Gimnasia Jujuy 3 - 1 Guillermo [A-16] - 1/4 2-0

BRARJ

03:00 FT [5] Fluminense/RJ 2 - 0 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 2-0

COLB

03:00 FT [2] Llaneros FC 0 - 0 Valledupar - 1/2 0-0

COLB

03:00 FT 1 [5] Orsomarso 0 - 2 Tigres(COL) [8] - 3/4 0-0

ECUA

03:00 FT [4] SD Aucas 3 - 0 Delfin SC [15] 1 - 1 1-0

URUA

03:00 FT [10] Liverpool P. (URU) 0 - 1 Danubio [14] - 1/4 0-0

BDNA

03:30 FT [7] Arouca 1 - 1 Moreirense [6] - 1/4 0-1

PERA

03:30 FT 1 Ayacucho FC 5 - 0 Uni.San Martin - 1 1/2 1-0

USAA

03:37 FT [Dong-3] Columbus Crew 4 - 0 Vancouver WC [Tay-6] 2-0

USAA

03:50 FT [Tay-2] Los Angeles FC 3 - 0 Colorado Rapids [Tay-4] 2-0

CHIA

04:00 FT [12] Cobresal 1 - 1 Nublense [10] - 1/4 1-1

VENA

04:00 FT Mineros Guayana 1 - 3 Monagas [9] -

CRCA

04:00 FT 1 [6] Sporting (CRC) 1 - 1 Perez Zeledon [8] - 1/2 0-0

COLA

04:05 FT [4] Pereira 2 - 4 La Equidad [8] +0 0-1

BLVA

04:15 FT [A-3] Real Tomayapo 1 - 0 Royal Pari [B-4] - 1/4 1-0

PARA

04:15 FT [5] Guarani CA 3 - 3 Resistencia SC +0 1-1

BRASP

04:30 FT [C-3] Mirassol/SP 1 - 1 Ponte Preta/SP [B-2] - 1/2 0-0

BRAPR

05:00 FT [3] Maringa/PR 1 - 0 Cascavel/PR [7] 1-0

USDC

05:00 FT FC Tucson 0 - 1 Oakland Roots 0-1

ARGB

05:05 FT [B-4] Nueva Chicago 1 - 1 Sacachispas +0 1-1

URUA

05:15 FT [8] Wanderers 1 - 0 Defensor SC [5] - 1/4 0-0

ARGLC

05:30 FT [B-4] Aldosivi 0 - 0 C. Cordoba SdE [B-13] +0 0-0

ECUA

05:30 FT 1 [5] Univ Catolica Quito 1 - 1 Guayaquil City - 1 1-1

USAA

05:37 FT [Tay-11] Dallas 1 - 1 Toronto [Dong-8] 1-1

PERA

05:45 FT 1 [17] Carlos A. Mannucci 0 - 1 Sport Huancayo [13] - 1/4 0-0

CRCA

06:00 FT [3] Alajuelense 1 - 0 Municipal Grecia [11] - 1 1/4 0-0

USAA

06:07 FT [Dong-12] D.C. Utd 3 - 0 Charlotte FC [Dong-6] 2-0

USAA

06:07 FT [Dong-2] Inter Miami 0 - 0 Chicago Fire [Dong-13] 0-0

USAA

06:07 FT [Tay-10] Austin FC 5 - 0 Cincinnati [Dong-1] 3-0

USAA

06:07 FT [Tay-14] San Jose EQ 1 - 3 New York RB [Dong-4] 0-1

COLA

06:10 FT [2] Deportes Tolima 0 - 2 Junior Barranquilla [7] - 1/4 0-0

MEXA

06:10 FT [13] Monterrey 0 - 2 San Luis [9] - 1 0-1

VENA

06:15 FT [7] Caracas 1 - 0 Aragua -

BRASP

06:30 FT [A-4] Ituano/SP 3 - 1 Ferroviaria/SP - 1/4 2-0

BRASP

06:30 FT [B-4] Guarani/SP 2 - 3 Santo Andre/SP [A-3] - 1/2 2-0

CHIA

06:30 FT [14] Audax Italiano 0 - 3 Antofagasta - 1/4 0-2

ARGLC

07:30 FT [B-10] Independiente 2 - 2 Boca Juniors [B-2] +1/4 1-2

USAA

07:55 FT [Tay-5] Portland Timbers 2 - 2 New England [Dong-14] 0-1

ECUA

08:00 FT [2] Barcelona SC 1 - 0 Tecnico Uni. [11] - 1 1/4 0-0

MEXA

08:00 FT 1 [8] Chivas Guad. 2 - 3 Puebla [10] - 1/4 2-0

COLA

08:15 FT [5] Millonarios 1 - 0 Interna. Palmira - 1 0-0

CRCA

09:00 FT [2] Herediano 1 - 2 Guanacasteca [7] - 1 0-1

MEXA

10:00 FT 1 [4] Pumas UNAM 0 - 0 Club America [12] +0 0-0

HKGA

14:00 Hoãn [2] Eastern AA - Kitchee [4] -

AFF23

16:00 Hoãn [C-3] Lào U23 - Đông Timo U23 [B-3] -

UKRA

22:00 Hoãn [2] Dinamo Kiev - Inhulets Petrove - 2 -

UKRA

22:00 Hoãn [16] Metalist 1925 Kharkiv - Shakhtar Donetsk [1] +1 3/4 -

TBN3

22:59 Hoãn Racing Ferrol - Extremadura UD -

UKRA

00:00 Hoãn [8] PFK Aleksandriya - FC Lviv -

Kết quả bóng đá ngày 26/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 26/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16