KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 27/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT [8] Heidelberg Utd 0 - 4 Dandenong Th. [7] - 1/4 0-2

NHATB

11:00 FT [8] Ventforet Kofu 1 - 1 Oita Trinita [15] - 1/4 1-0

NHATB

11:00 FT [9] Roas. Kumamoto 0 - 3 Montedio Yama. [6] +1/4 0-2

HQB

11:30 FT [4] Anyang 2 - 0 Chungnam Asan [6] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Yokohama FC 1 - 0 V-Varen Nagasaki [7] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 2 - 0 Blaublitz Akita [10] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [13] Thespa Kusatsu 0 - 0 Zweigen Kan. [17] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Mito Hollyhock 2 - 3 Vegalta Sendai [1] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [11] Tokyo Verdy 3 - 0 Tochigi SC [19] - 1/4 2-0

NHATB

12:00 FT [4] Okayama 1 - 1 Tokushima Vortis [14] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 0 Grulla Morioka [22] - 1/2 1-0

HQA

12:00 FT [9] Gimcheon Sangmu 3 - 2 Pohang Steelers [4] - 1/4 2-1

HQ3

12:00 FT [3] Hwaseong FC 1 - 3 Gimhae City [8] 0-2

HQ3

12:00 FT [10] Cheongju FC 3 - 1 Mokpo City [12] 1-0

HQ3

12:00 FT [5] Gyeongju KHNP 0 - 0 Changwon City [1] 0-0

AUSW

12:05 FT [5] Perth Glory Nữ 1 - 3 Sydney FC Nữ [1] +1 1/2 0-1

AUSVPL

13:00 FT [11] St Albans Saints 2 - 1 Dandenong City [13] +1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [5] Kashiwa Reysol 3 - 1 Yokohama FM [3] 2 +3/4 1-1

HQB

14:00 FT [1] Gwangju 2 - 0 Daejeon Hana Citizen [3] +0 2-0

HQB

14:00 FT [7] Gyeongnam 3 - 2 Busan I'Park [11] 1 +1/4 0-2

HQA

14:30 FT [6] Daegu 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 0-0

AUSA

14:45 FT [12] Perth Glory 0 - 2 Western United [3] +1/2 0-1

AUTB

16:30 FT [10] Vorwarts Steyr 1 - 1 SKU Amstetten [5] +1/2 1-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 3 - 1 Hougang Utd [5] 1-1

TNKA

17:30 FT [16] Giresunspor 3 - 1 Goztepe [19] - 1/4 1-0

TNKA

17:30 FT [18] Altay 3 - 2 Gaziantep B.B [15] +0 2-2

TNKB

17:30 FT [3] Bandirmaspor 1 - 0 Adanaspor [14] - 1 1-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 3 - 1 Samsunspor [7] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-17] Atl. Sanluqueno 0 - 2 Algeciras [A2-10] +0 0-2

TBN3

18:00 FT [A2-16] Linense 1 - 0 Atl. Baleares [A2-12] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-13] S.S. Reyes 0 - 0 Deportivo [A1-2] +1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-5] CD Calahorra 2 - 1 SD Logrones [A1-16] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-5] Real Madrid B 4 - 1 Linares Deportivo [A2-3] - 3/4 1-0

BDNB

18:00 FT [6] Nacional Madeira 1 - 1 Trofense [13] - 1 0-1

RMNA

18:00 FT [7] Arges Pitesti 0 - 0 Voluntari [4] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 0 - 3 Buriram Utd [1] +1 0-2

THAA

18:00 FT 2 [8] Port FC 0 - 2 Samut Prakan City [15] - 3/4 0-1

UZBSC

18:00 FT [1] Pakhtakor 1 - 0 Nasaf Qarshi [2] 0-0

HLA

18:15 FT [5] AZ Alkmaar 2 - 1 Feyenoord [3] +0 2-0

HLA

18:15 FT [6] Vitesse Arnhem 4 - 1 NEC Nijmegen [11] - 1/2 0-0

IDNA

18:15 FT [18] Persiraja Banda Aceh 1 - 1 Barito Putera [8] +1/2 0-0

POLA

18:30 FT 1 [12] Jagiellonia 1 - 1 Warta Poznan [11] - 1/4 0-0

ITA

18:35 FT 2 [10] Torino 1 - 2 Cagliari [18] 4 - 3/4 0-1

POLB

18:40 FT [12] GKS Tychy 0 - 0 Podbeskidzie [9] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [17] Viktoria Berlin 0 - 2 Freiburg II [11] +1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [14] Ger.Halberstadt 0 - 2 Tennis Borussia B. [9] +1/4 0-1

PHA

19:00 FT 1 3 [3] Monaco 1 - 2 Stade Reims [12] 2 - 1 1/4 0-0

SCOA

19:00 FT [7] Hibernian 0 - 0 Celtic [1] +1 1/4 0-0

BIHA

19:00 FT [12] Radnik Bijeljina 3 - 1 NK Posusje [8] 1-0

BIHA

19:00 FT [11] Rudar Prijedor 0 - 1 Zrinjski [1] 0-0

THAA

19:00 FT [4] Muang Thong Utd 1 - 1 Chiangrai Utd [6] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [15] Jahn Regensburg 0 - 0 Fort.Dusseldorf [10] +0 0-0

DUB

19:30 FT [6] Heidenheim 1 - 1 Sandhausen [14] - 1/2 1-1

DUB

19:30 FT [3] Hamburger 2 - 3 Wer.Bremen [2] +0 0-1

BIA

19:30 FT [2] Club Brugge 4 - 1 Antwerpen [4] - 1 2-1

DENB

19:30 FT [7] HB Koge 2 - 1 Jammerbugt [12] - 1 1/4 2-1

THAA

19:30 FT [2] BG Pathum United 2 - 0 Suphanburi [14] - 1 1/2 0-0

KSAA

19:50 FT [15] Al Baten 1 - 0 Al Faisaly (KSA) [14] +1/4 1-0

ANHU23

20:00 FT [2-11] Birmingham U23 4 - 2 Middlesbrough U23 [2-12] 2-1

TBNA

20:00 FT 2 [7] Villarreal 5 - 1 Espanyol [14] 1 - 1 3-0

TBNB

20:00 FT [2] Eibar 2 - 0 Burgos CF [11] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [9] B.Dortmund II 2 - 3 Wehen [8] +1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [A-7] Ein. Norderstedt 2 - 0 Heider SV [A-11] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [12] Buchbach 1 - 3 Wacker Burghausen [3] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 0 - 1 Hessen Kassel [8] - 1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 1 - 1 Fortuna Koln [5] +3/4 1-0

AZEA

20:00 FT [5] Sabah FK 0 - 1 Neftchi Baku [2] +1/4 0-0

MKDA

20:00 FT [1] Shkupi 3 - 2 Tikves Kavadarci [10] 1-0

MKDA

20:00 FT [9] FK Skopje 0 - 1 Rabotnicki [8] 0-1

MKDA

20:00 FT [11] Borec Veles 0 - 1 FC Struga [6] 0-0

MKDA

20:00 FT [3] Shkendija 0 - 0 Academy Pandev [2] 0-0

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 2 - 3 Santa Lucia FC [11] - 1 0-1

TNKA

20:00 FT [5] Alanyaspor 5 - 1 Konyaspor [3] - 1/4 4-1

TNKA

20:00 FT [12] Hatayspor 5 - 2 Malatyaspor [20] - 3/4 3-0

TNKB

20:00 FT [5] Erzurum BB 0 - 1 Ankaragucu [2] +0 0-1

DENA

20:00 FT [5] Aalborg BK 1 - 4 Silkeborg IF [3] +0 0-0

DENA

20:00 FT [9] Nordsjaelland 0 - 0 Randers [7] +0 0-0

KSAA

20:10 FT [9] Al Tai 1 - 1 Al Taawon (KSA) [13] +1/4 1-0

BULA

20:15 FT [12] Lok. Sofia 0 - 3 Cherno More [4] +1/2 0-2

TSA

20:15 FT [5] St. Gallen 2 - 0 Grasshoppers [8] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-4] AC Renate 2 - 3 Lecco [A-5] - 1/2 1-3

ITA3

20:30 FT [B-11] Carrarese 1 - 0 Gubbio [B-7] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-15] Teramo 2 - 1 Grosseto [B-20] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 0 AC Trento [A-16] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-14] Pontedera 2 - 0 Cesena [B-3] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-18] Pistoiese 3 - 0 Imolese Calcio [B-17] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-9] US Olbia 0 - 0 Montevarchi [B-10] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-12] Pesaro 2 - 1 Virtus Entella [B-4] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [B-6] Ancona 1 - 1 Reggiana [B-2] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Padova 2 - 1 Pro Sesto [A-17] - 1 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-8] Luchese 0 - 0 US Fermana [B-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-13] Siena 0 - 0 Viterbese Calcio [B-16] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT 1 [14] Sparta Rotterdam 1 - 2 PSV Eindhoven [2] +1 1-0

HUNA

20:30 FT [5] Ujpest 3 - 1 Mezokovesdi SE [10] - 1/2 1-1

RMNA

20:30 FT [3] Botosani 0 - 0 Mioveni [12] - 1/2 0-0

NPA

20:30 FT [9] SuperSport Utd 0 - 2 Royal AM [3] - 1/4 0-1

IDNA

20:45 FT [3] Arema Indonesia 0 - 1 Persik Kediri [12] - 3/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [7] West Ham Utd 1 - 0 Wolves [10] - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 [17] Clermont 1 - 1 Bordeaux [20] 2 - 1/2 1-1

PHA

21:00 FT 1 4 [14] Angers 1 - 2 Lens [7] 3 +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 2 [11] Stade Brestois 0 - 1 Lorient [16] 4 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 1 [19] Metz 0 - 0 Nantes [9] 2 +0 0-0

BDNB

21:00 FT [1] Rio Ave 1 - 0 Porto B [10] - 1 0-0

POLA

21:00 FT [6] Radomiak Radom 2 - 0 Lechia GD [4] - 1/4 1-0

POLB

21:00 FT [7] Sandecja 1 - 1 Katowice [8] +0 0-1

CROA

21:00 FT [8] Sibenik 2 - 1 Istra 1961 [9] +0 0-1

GEOA

21:00 FT [5] Saburtalo 2 - 1 Samgurali Tskh. [3] 1-1

ICELC

21:00 FT 1 [A-5] Grotta 3 - 6 Vestmannaeyjar [A-3] +3/4 3-2

SLOA

21:00 FT [4] Mura 0 - 2 NK Radomlje [6] -

CZEA

21:00 FT [6] Hradec Kralove 1 - 5 Slavia Praha [1] +1 0-4

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 0 - 0 Teplice [12] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 2 - 2 C. Budejovice [10] +1/4 1-0

CYPA

21:00 FT 1 [10] Doxa Katokopia 1 - 0 PAEEK Kyrenia [11] - 1/4 1-0

DENB

21:00 FT [4] AC Horsens 2 - 1 Hvidovre IF [3] - 1/2 1-0

INDA

21:00 FT [2] ATK 2 - 0 Bengaluru [6] - 1/2 1-0

BRASP

21:00 FT [A-1] Corinthians/SP 1 - 0 Bragantino/SP [D-1] - 1/2 0-0

ITA

21:05 FT [9] Verona 3 - 1 Venezia [20] 1 - 3/4 0-0

PH3

21:15 FT 1 [10] Le Mans 2 - 0 Stade Lavallois [1] +1/4 0-0

ITB

21:30 FT [3] Monza 0 - 1 Lecce [1] +0 0-0

ITB

21:30 FT [6] Ascoli 2 - 1 Crotone [19] - 1/4 0-0

ITB

21:30 FT [11] Cittadella 3 - 0 Frosinone [8] +1/4 3-0

ITB

21:30 FT [13] Reggina 1 - 0 Pisa [4] +1/4 1-0

DUA

21:30 FT 1 [13] Bochum 0 - 1 Leipzig [4] 1 +1/2 0-0

TBNB

22:00 FT 1 [17] Sporting Gijon 1 - 2 Zaragoza [13] - 1/4 0-1

SCOA

22:00 FT [2] Rangers 2 - 2 Motherwell [6] - 2 2-0

BIA

22:00 FT [8] Genk 2 - 0 Kortrijk [12] - 1 2-0

BIB

22:00 FT [6] Lommel 0 - 0 RE Mouscron [7] - 1/4 0-0

LUXA

22:00 FT [13] Wiltz 3 - 2 UT Petange [11] 2-2

LUXA

22:00 FT [5] Progres Niedercorn 4 - 1 Fola Esch [3] 1-0

LUXA

22:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 1 Mondorf-les. [12] 0-1

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 3 - 0 Differdange [4] 2-0

LUXA

22:00 FT [6] UNA Strassen 2 - 2 Victoria Rosport [9] 0-1

LUXA

22:00 FT [15] Rodange 91 0 - 2 Etzella Ettelbruc [10] 0-1

LUXA

22:00 FT [8] Jeunesse Esch 4 - 3 Hostert [14] 2-3

MLTA

22:00 FT [10] Balzan 2 - 1 Sirens [7] +0 2-0

DENA

22:00 FT [6] Viborg 0 - 2 Kobenhavn [1] +0 0-1

CHIA

22:00 FT [8] Huachipato 1 - 0 Colo Colo [1] +3/4 0-0

TBNA

22:15 FT 6 [4] Sevilla 2 - 1 Real Betis [5] 3 - 1/4 2-0

AZEA

22:15 FT [6] Sumqayit 0 - 4 Gabala FC [3] +1/4 0-3

GREA

22:15 FT [2] PAOK 1 - 1 Ionikos [11] - 1 1-0

KSAA

22:15 FT [8] Al Fateh 4 - 0 Al Ettifaq [11] - 1/4 3-0

BDNA

22:30 FT [14] Vizela 1 - 1 Portimonense [12] - 1/4 1-1

BDNB

22:30 FT [11] SC Farense 1 - 0 Vilafranquense [12] - 3/4 0-0

BDNB

22:30 FT 1 [8] Leixoes 3 - 0 CD Estrela [14] - 1/4 2-0

TSA

22:30 FT [10] Lausanne Sports 1 - 2 Luzern [9] +1/4 0-1

TSA

22:30 FT [1] Zurich 4 - 2 Basel [2] - 1/4 2-1

EGYA

22:30 FT 1 [4] Semouha Club 2 - 0 Ghazl Al Mahalla [9] - 1/4 0-0

HLA

22:45 FT [13] Go Ahead Eagles 2 - 1 Ajax [1] +2 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-18] UCAM Murcia 2 - 3 San Fernando [A2-9] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [A1-10] Inter de Madrid 1 - 1 Talavera [A1-15] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-8] Gimnastic T. 1 - 0 Cornella [A2-14] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Racing Santander 4 - 1 Real Union [A1-6] - 3/4 3-1

NGA

22:59 FT [7] Akhmat Groznyi 2 - 1 Ufa [14] - 1/2 0-1

HUNA

22:59 FT [7] Debreceni 1 - 0 MTK Budapest [11] - 1/4 1-0

ICELC

22:59 FT [D-3] KA Akureyri 1 - 0 Fram Rey. [D-4] 0-0

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 4 - 2 Rizespor [17] - 1 1/4 1-1

TNKB

22:59 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 1 Kocaelispor [16] - 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT 1 [9] Austria Klagenfurt 1 - 1 SV Ried [8] +0 1-0

AUTA

22:59 FT [4] Austria Wien 1 - 0 Wolfsberger AC [3] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 3 - 0 Hartberg [10] - 1 0-0

AUTA

22:59 FT [6] Wattens 0 - 2 Rapid Wien [5] +1/2 0-2

PERA

22:59 FT [11] Sport Boys 2 - 1 Carlos Stein [17] 1 - 1/2 1-0

PHA

23:05 FT 5 [15] Troyes 1 - 1 Marseille [2] 3 +3/4 0-1

ANHLC

23:30 FT 3 [51] Chelsea 0 - 0 Liverpool [61] 1 +1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 10-11

ITA3

23:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 1 - 1 Legnano [A-20] - 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [A-19] Giana Erminio 1 - 1 Pro Vercelli [A-6] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-8] Juventus U23 1 - 1 Albinoleffe [A-11] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-12] Virtus Verona 3 - 2 US Seregno [A-18] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-10] Pergolettese 0 - 1 Fiorenzuola [A-14] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-15] Mantova 0 - 1 Triestina [A-7] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Piacenza 1 - 0 Alto Adige [A-1] +1/2 1-0

DUA

23:30 FT 2 [14] Augsburg 1 - 1 B.Dortmund [2] 1 +1/2 0-1

POLA

23:30 FT [15] Slask Wroclaw 0 - 0 Zaglebie Lubin [13] - 1/4 0-0

SLOA

23:30 FT [3] O.Ljubljana 2 - 2 Koper [2] - 1/2 1-1

POLB

00:00 FT [6] Chrobry Glogow 2 - 0 Gornik Polkowice [17] - 1/2 1-0

CROA

00:00 FT [3] NK Osijek 1 - 0 Dinamo Zagreb [1] +1/4 0-0

ISRA

00:00 FT [5] HIK Shmona 0 - 0 Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [14] Bnei Yehuda 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/4 1-1

MLTA

00:00 FT [5] Gzira Utd 3 - 4 Mosta [9] - 3/4 3-1

SRBA

00:00 FT [1] Crvena Zvezda 2 - 0 FK Partizan [2] - 1/4 2-0

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 2 - 0 Zlin [11] - 1 3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [9] Olympiakos Nic. 0 - 0 Ethnikos Achnas [12] - 1/4 0-0

DENA

00:00 FT [8] Odense BK 2 - 2 Midtjylland [2] +1/4 0-0

ITA

00:05 FT 1 5 [16] Spezia 0 - 1 Roma [6] 3 +3/4 0-0

TBNB

00:15 FT [12] Leganes 1 - 1 Girona [5] +0 1-1

TBNB

00:15 FT [3] Valladolid 5 - 1 Amorebieta [20] - 1 1/4 2-0

TBNA

00:30 FT [6] Real Sociedad 1 - 0 Osasuna [10] 5 - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [14] Standard Liege 0 - 1 Gent [5] +3/4 0-0

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 2 - 0 OFI Creta [7] - 1 3/4 1-0

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 3 - 0 AEK Athens [3] - 1/4 3-0

KSAA

00:40 FT [6] Al Feiha 1 - 2 Al Shabab (KSA) [4] +1/4 0-1

BDNA

01:00 FT [9] Estoril 2 - 3 Boavista [11] - 1/4 1-1

BDNA

01:00 FT [3] Benfica 3 - 0 Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/2 2-0

BRARJ

01:00 FT [12] Volta Redonda/RJ 2 - 3 Nova Iguacu/RJ [5] - 1/2 0-1

MEXB

01:00 FT [12] CD Tapatio 0 - 0 Sonora [6] - 1/4 0-0

USA

01:07 FT [Dong-3] Orlando City 2 - 0 CF Montreal [Dong-5] 0-0

ISRA

01:15 FT [11] Beitar Jerusalem 1 - 1 Bnei Sakhnin [7] +0 0-1

PERA

01:15 FT [2] Alianza Atletico 4 - 2 Alianza Lima [4] +1/4 2-1

HLA

02:00 FT [8] Heerenveen 1 - 2 Utrecht [7] +1/4 0-0

BIB

02:00 FT [2] RWD Molenbeek 3 - 1 Lierse [5] - 3/4 0-0

RMNA

02:00 FT [2] Steaua Bucuresti 0 - 2 Farul Constanta [6] - 1/2 0-1

BRAPR

02:00 FT [4] Athletico/PR 1 - 2 Operario/PR [2] - 1/4 0-2

BRAPR

02:00 FT [5] Cianorte/PR 2 - 0 Independente SJ/PR [6] - 1/4 0-0

BRARJ

02:00 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 2 Resende/RJ [7] - 2 1/4 0-1

BRARS

02:00 FT [6] Novo Hamburgo/RS 2 - 1 Aimore/RS [8] - 1/4 2-0

BRARS

02:00 FT [11] Uniao Fred/RS 1 - 1 Brasil Pelotas/RS [4] +1/4 1-1

BRARS

02:00 FT [1] Ypiranga/RS 3 - 1 Guarany/RS [12] - 1 1/4 0-0

BRASP

02:00 FT [A-2] Inter Limeira/SP 0 - 0 Palmeiras/SP [C-1] +1 0-0

BLVA

02:00 FT [A-8] Univ. De Sucre 1 - 1 Aurora [A-7] - 3/4 0-0

COLB

02:00 FT [1] Leones FC 3 - 1 Barranquilla [13] - 1 1-0

ECUA

02:00 FT [9] Gualaceo SC 0 - 1 Cumbaya FC [13] 0-0

VENA

02:00 FT [11] Estu.Merida 1 - 2 Dep.Tachira [5] -

PHA

02:45 FT 3 [8] Lyon 0 - 1 Lille [10] 2 - 3/4 0-1

ITA

02:50 FT 3 [5] Lazio 1 - 2 Napoli [3] 2 +0 0-0

TBNA

03:00 FT 2 [2] Barcelona 4 - 0 Athletic Bilbao [8] 1 - 1 1-0

TBNB

03:00 FT [22] Alcorcon 2 - 2 SD Ponferradina [8] +1/4 0-2

BIA

03:00 FT [16] Zulte-Waregem 1 - 0 RFC Seraing [17] - 1/4 1-0

ARGLC

03:00 FT [A-7] Sarmiento Junin 2 - 1 Union Santa Fe [A-9] +1/4 2-1

ARGLC

03:00 FT [B-1] Estudiantes LP 3 - 2 Arsenal Sarandi [B-8] - 1/2 0-0

ARGB

03:00 FT [33] Villa Dalmine 0 - 3 Ramon Santamarina [37] - 1/2 0-2

ARGB

03:00 FT [35] Flandria 1 - 2 Chacarita Jrs [5] - 1/2 1-2

ARGB

03:00 FT [13] Deportivo Maipu 1 - 0 CA Mitre Salta [31] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [8] Bogota FC 0 - 1 Fortaleza [2] +1/2 0-0

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 1 - 2 Real Cartagena [4] - 1/4 0-1

PERA

03:00 FT [13] AD Tarma 2 - 3 Dep. Municipal [9] 1-1

URUA

03:00 FT 1 [4] CA Penarol 1 - 0 Nacional Montevideo [2] 1 - 1/4 1-0

USA

03:07 FT [Dong-7] Atlanta United 3 - 1 Sporting Kansas [Tay-13] 2-0

BDNA

03:30 FT [1] Porto 1 - 1 Gil Vicente [5] - 1 1/2 0-0

ARGB

03:30 FT [7] Gim.Mendoza 3 - 0 San Telmo [29] 1 - 1/4 2-0

PERA

03:30 FT [7] Universitario 3 - 0 Cesar Vallejo [10] - 1/2 2-0

CHIA

04:00 FT [7] Palestino 3 - 2 Univ. Catolica(CHL) [12] +1/4 1-1

PARA

04:00 FT [9] Guairena FC 0 - 2 Cerro Porteno [2] +1/2 0-1

COLA

04:05 FT