LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/03/2023

Lịch bóng đá trong ngày 03/03/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:00 - [4] Madura United FC vs Borneo FC [1] +0 -

AUSVPL

15:30 - Bentleigh Greens vs Green Gully SC [10] +1/2 -

AUSA

15:45 - [8] Adelaide Utd vs Melbourne City [6] +1/2 -

AUSVPL

16:00 - [13] St Albans Saints vs Heidelberg Utd [4] +3/4 -

ASI20

17:00 - [D-1] Nhật Bản U20 vs Trung Quốc U20 [D-2] - 2 1/4 -

NHATA

17:00 - [11] Yokohama FM vs Sanf Hiroshima [9] - 1/4 -

IDNA

17:00 - [18] Persikabo 1973 vs Bali United Pusam [3] +1 -

UKRA

18:00 - [3] Kryvbas vs Kolos Kovalivka [12] - 1/4 -

SINA

18:45 - [7] Tanjong Pagar vs Tampines Rovers [2] -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Brunei DPMM -

ASI20

19:00 - [D-3] Arập Xêut U20 vs Kyrgyzstan U20 [D-4] - 1 1/4 -

EUW17VL

19:30 - [5-4] Bulgaria U17 Nữ vs Ukraina U17 Nữ [4-3] -

AZEA

20:00 - [3] Zire IK vs Samaxı FK - 3/4 -

ISRB

20:00 - [6] INR HaSharon vs Kafr Qasim [10] +0 -

ISRB

20:00 - [15] HR Letzion vs Hapoel Umm Al Fahm [9] +1/4 -

ISRB

20:00 - Ahi Nazareth vs Maccabi K.Jaffa [5] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Ironi Tiberias vs Bnei Yehuda [3] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [4] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Kfar Saba [13] - 1/4 -

KSAA

20:00 - [13] Al Raed vs Al Ettifaq [8] - 1/4 -

KSAA

20:00 - [11] Al Khaleej(KSA) vs Al Ittihad (KSA) [5] +1 1/4 -

GHCLB

20:30 - Valerenga vs Brann +1/4 -

OMAA

20:30 - [3] Oman Club vs Al Bashaer (OMA) - 3/4 -

UAEA

20:30 - [5] Al Nasr (UAE) vs Al Wahda(UAE) [3] +1/2 -

UAEA

20:30 - Al Dhafra vs Al Wasl [1] +1 1/4 -

UZBA

20:30 - [13] Metallurg Bekabad vs Neftchi [5] +0 -

UZBA

20:30 - [7] Pakhtakor vs Olympic FK [11] -

OMAA

20:45 - [10] Dhofar vs Al Seeb [1] +1/4 -

QATA

20:55 - [3] Al Garrafa vs Ahli Doha [10] - 1/4 -

CAF20

21:00 - [C-1] Gambia U20 vs South Sudan U20 [B-3] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Rosenborg vs Aalesund - 1 -

KUWA

21:00 - Tadamon (KUW) vs Al Quadisiya [3] +1 1/4 -

ALGA

21:00 - [12] MC El Bayadh vs USM Alger [5] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Haugesund vs Lillestrom -

EGYA

22:00 - [9] Future FC vs Ismaily SC [12] - 1/2 -

ALGA

22:00 - [7] JS Kabylie vs ASO Chlef [9] - 3/4 -

BULA

22:30 - [14] Lok. Sofia vs CSKA 1948 Sofia [8] +3/4 -

BHRA

22:30 - [3] Muharraq vs Al Hala [11] - 1 -

BHRA

22:30 - Bahrain Club vs East Riffa [10] +1/4 -

NGA

22:59 - [12] Fakel vs Khimki - 1/2 -

CROA

22:59 - [7] Istra 1961 vs HNK Rijeka [2] +1/4 -

GEOA

22:59 - [3] Dinamo Batumi vs FC Iberia 1999 [2] - 1 -

OMAA

22:59 - [13] Al Suwaiq vs Rustaq Club [6] -

UAEA

23:15 - [6] Al Sharjah vs Al Jazira [7] - 1/2 -

KUWA

23:30 - [2] Al Arabi (KUW) vs Kazma [7] - 1/4 -

QATA

23:30 - [11] Markhiya SC vs Al Wakra [4] +1/4 -

QATA

23:30 - [1] Al Sadd vs Sailiya - 2 -

CAF20

00:00 - [B-1] Congo U20 vs Tunisia U20 [C-2] +0 -

DUC4DB

00:00 - [9] Chemnitzer vs E.Cottbus [1] +1/4 -

POLA

00:00 - [10] Stal Mielec vs Piast Gliwice [9] +1/4 -

POLB

00:00 - [2] Arka Gdynia vs Resovia [16] - 1 -

ESTA

00:00 - [4] Flora Tallinn vs Harju JK Laagri -

CZEB

00:00 - [11] Jihlava vs MFK Chrudim [5] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [7] Alanyaspor vs Istanbul BB [4] +0 -

TNKB

00:00 - Pendikspor vs Altinordu SK - 1 -

TNKB

00:00 - [2] Goztepe vs Boluspor [7] - 1/2 -

EGYA

00:00 - [1] Pyramids FC vs Zamalek SC [13] - 1/2 -

AUTB

00:10 - [9] SV Lafnitz vs Vorwarts Steyr - 1 -

AUTB

00:10 - [5] Floridsdorfer AC vs Sturm Graz II [15] - 1/2 -

AUTB

00:10 - Austria Wien II vs First Vienna [6] +1/2 -

MARA

00:15 - Maghreb Fes vs FUS Rabat - 1/4 -

DUB

00:30 - [13] Magdeburg vs Kaiserslautern [15] +0 -

DUB

00:30 - [7] Paderborn 07 vs St. Pauli [1] +0 -

LITA

00:30 - FK Riteriai vs Siauliai [6] +0 -

DENB

00:30 - [4] Fredericia vs HB Koge [10] +1/4 -

KSAA

00:30 - [2] Al Nassr (KSA) vs Al Baten - 2 3/4 -

NPA

00:30 - [12] Moroka Swallows vs Orlando Pirates [2] +1/2 -

DUC3

01:00 - [20] Freiburg II vs B.Dortmund II [11] - 3/4 -

DUC4BA

01:00 - [6] Bayern Munich II vs Schweinfurt [11] - 1 1/4 -

DUC4BA

01:00 - Unterhaching vs Greuther Furth II [8] - 1 -

DUC4DB

01:00 - [14] Hertha Berlin II vs Berliner FC Dynamo +1/4 -

DUC4DB

01:00 - [5] Babelsberg vs Tennis Borussia B. - 1 1/2 -

DUC4N

01:00 - [3] Hoffenheim II vs Stuttgart II [1] - 1/2 -

RMNA

01:00 - [7] Universitaea Cluj vs Farul Constanta [6] +1/4 -

SRBA

01:00 - [1] Crvena Zvezda vs FK Partizan [2] - 1 -

DENA

01:00 - [5] Aarhus AGF vs AC Horsens - 1/2 -

DENB

01:00 - [12] Helsingor vs Hillerod [7] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - [4] Fortuna Koln vs FC Bocholt [2] - 1 -

PH3

01:30 - Bourg Peronnas vs Villefranche [13] +0 -

PH3

01:30 - [10] Orleans vs Stade Briochin - 1/4 -

PH3

01:30 - Le Puy Foot vs Sedan +0 -

PH3

01:30 - Dunkerque vs Chateauroux [12] +0 -

PH3

01:30 - Concarneau vs SO Cholet [18] - 3/4 -

PH3

01:30 - [15] Avranches vs Paris 13 Atletico - 1/4 -

PH3

01:30 - [6] Le Mans vs FC Bastia-Borgo - 1 1/2 -

PH3

01:30 - [7] Nancy vs Versailles [9] - 1/4 -

TSB

01:30 - Yverdon vs Wil 1900 [5] +0 -

BRARJ

01:30 - [7] Portuguesa/RJ vs Audax Rio/RJ [12] - 1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-3] Wydad Casablanca vs AS Vita Club - 1 3/4 -

ANHU23

02:00 - [2] West Ham U21 vs Man City U21 [23] +3/4 -

ANHU23

02:00 - [17] Southampton U21 vs Nottingham Forest U21 [14] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [3] Fulham U21 vs Tottenham U21 [1] +0 -

BDNA

02:00 - [15] Boavista vs Arouca [7] - 1/4 -

HLA

02:00 - [7] Utrecht vs Fortuna Sittard [11] - 1 -

HLA

02:00 - [18] Vitesse Arnhem vs AZ Alkmaar [4] +1/4 -

HLB

02:00 - [4] Dordrecht 90 vs Almere City +1 -

HLB

02:00 - [17] Telstar vs Eindhoven [14] - 1/4 -

HLB

02:00 - Zwolle vs Den Bosch [19] - 2 1/2 -

HLB

02:00 - [9] MVV Maastricht vs VVV Venlo [12] +0 -

BIB

02:00 - [4] Lommel vs Dender [2] - 1/2 -

BIB

02:00 - [13] Anderlecht II vs Club Brugge II [11] - 1/2 -

ICELC

02:00 - [B-3] Trottur Rey. vs Fylkir [B-4] -

ICELC

02:00 - [C-6] UMF Njardvik vs Afturelding [D-4] -

ICELC

02:00 - [C-3] Fjolnir vs Keflavik [A-4] -

VENA

02:00 - [11] Caracas vs Portuguesa [5] - 1/2 -

HUNA

02:15 - [1] Ferencvaros vs Mezokovesdi SE [12] - 1 1/2 -

TSB

02:15 - [4] Neuchatel Xamax vs Aarau [6] +0 -

DUA

02:30 - [5] B.Dortmund vs Leipzig [4] - 1/4 -

POLA

02:30 - [7] Lech Poznan vs Lechia GD - 1 1/4 -

POLB

02:30 - Puszcza Nie. vs LKS Lodz +0 -

AUTB

02:30 - [10] St.Polten vs Horn [8] - 1/2 -

ITA

02:45 - [10] Napoli vs Lazio [7] - 3/4 -

SCOB

02:45 - [11] Hamilton vs Arbroath [10] +1/4 -

NIRC

02:45 - H&W Welders vs Larne -

BIA

02:45 - Oostende vs Club Brugge [3] +3/4 -

IREA

02:45 - [9] Drogheda Utd vs Sligo Rovers [8] +0 -

IREA

02:45 - Cork City vs UC Dublin - 1 -

IREA

02:45 - [1] Shelbourne vs Bohemians [5] +1/4 -

IREA

02:45 - [10] Dundalk vs St. Patricks [7] +0 -

IREB

02:45 - [10] Kerry FC vs Treaty United [7] +1/2 -

IREB

02:45 - Waterford Utd vs Galway - 1/4 -

IREB

02:45 - [5] Wexford Youths vs Athlone [4] - 1/2 -

WALC

02:45 - Bala Town vs Connah's QN -

ANHB

03:00 - [7] Hull City vs West Brom [5] +1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Real Sociedad vs Cadiz [18] - 1 -

TBNB

03:00 - [21] Andorra FC vs Las Palmas - 1/4 -

PHA

03:00 - [5] Nice vs Auxerre - 3/4 -

IREA

03:00 - [3] Shamrock Rovers vs Derry City [2] +0 -

IREB

03:00 - [3] Finn Harps vs Bray Wanderers [6] +0 -

ARGB

03:00 - Deportivo Riestra vs Atletico Rafaela [B-17] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A-12] Racing Cordoba vs Deportivo Madryn [B-11] - 1/2 -

CHIA

04:00 - [4] Palestino vs Huachipato [12] - 3/4 -

CHIA

04:00 - [5] Coquimbo Unido vs Audax Italiano [14] - 1/4 -

PARA

04:00 - Guairena FC vs General Caballero [11] - 1/4 -

PERA

04:00 - [15] Sport Boys vs Binacional - 1/4 -

BDNA

04:15 - [2] Benfica vs Famalicao [8] - 2 -

VENA

04:15 - Mineros Guayana vs UCV FC [2] - 1/2 -

GHQG

06:00 - Grenada vs St.Lucia -

ARGA

06:00 - [B-13] Sarmiento Junin vs Rosario Central [A-12] +0 -

ARGA

06:00 - [B-6] Union Santa Fe vs Estudiantes LP [B-1] - 1/4 -

BRAU20

06:00 - [18] Corinthians/SP U20 vs Flamengo/RJ U20 [6] - 1/4 -

BLVA

06:00 - [D-3] Oriente Petrolero vs CA Palmaflor - 3/4 -

URUA

06:00 - [7] Racing Club (URU) vs Danubio [10] +1/4 -

MEXB

06:00 - [5] Celaya vs Tlaxcala FC [12] - 1 1/4 -

COLB

06:05 - [14] Bogota FC vs Real Cartagena [6] - 1/4 -

CHIA

06:30 - [9] Nublense vs Univ. Catolica(CHL) [3] - 1/4 -

PARA

06:30 - [10] Nacional(PAR) vs Guarani CA [6] +0 -

VENA

06:30 - [7] Puerto Cabello vs Metropolitano [1] - 1 -

ECUA

07:00 - [16] Libertad (ECU) vs Dep.Cuenca [9] +1/4 -

ARGB

07:10 - [A-5] All Boys vs Almagro [B-16] +0 -

MEXA

08:05 - [9] Necaxa vs Tigres UANL [5] +3/4 -

MEXA

08:05 - [14] Mazatlan FC vs Cruz Azul [2] +1/4 -

COLA

08:10 - [3] Atl. Bucaramanga vs Once Caldas [6] - 1/4 -

AUSA

09:00 - [2] Wellington Phoenix vs Newcastle Jets [10] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [3] Alajuelense vs Guadalupe FC - 1 3/4 -

MEXA

10:15 - [16] Club Tijuana vs Atlas [17] - 1/2 -

GHCLB

17:59 Hoãn Ural S.r. vs FC Dordoi -

ICELC

01:00 Hoãn [A-3] Hafnarfjordur vs Kordrengir -

Lịch bóng đá trong ngày 03/03/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/03/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 37

02:0019/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 37

01:4519/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 60 88
2 Arsenal 37 61 86
3 Liverpool 37 43 79
4 Aston Villa 37 20 68
5 Tottenham 37 10 63
6 Chelsea 37 13 60
7 Newcastle 37 21 57
8 Man Utd 37 -3 57
9 West Ham Utd 37 -12 52
10 Brighton 37 -5 48
11 Bournemouth 37 -12 48
12 Crystal Palace 37 -6 46
13 Wolves 37 -13 46
14 Fulham 37 -8 44
15 Everton 37 -10 40
16 Brentford 37 -7 39
17 Nottingham Forest 37 -19 29
18 Luton Town 37 -31 26
19 Burnley 37 -36 24
20 Sheffield Utd 37 -66 16