LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/03/2023

Lịch bóng đá trong ngày 04/03/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSWW

11:00 - [11] Canberra Utd Nữ vs Adelaide Utd Nữ [12] - 1/4 -

AUSWW

11:00 - [6] Newcastle Jets Nữ vs Melbourne City Nữ [1] +1 1/2 -

NHATA

11:00 - [14] Kawasaki Fro. vs Shonan Bellmare [18] - 1/2 -

AUSVPL

11:15 - [2] Avondale Heights vs Hume City [4] - 1 1/4 -

HQB

11:30 - [8] Bucheon 1995 vs Seongnam Ilhwa Ch. +0 -

HQB

11:30 - [7] Chungbuk Cheongju vs Gimcheon Sangmu +1/2 -

AUSWW

11:40 - [8] Wellington Phoenix Nữ vs Brisbane Roar Nữ [9] +1/2 -

AUSSL

11:45 - Sturt Lions vs West Adelaide +0 -

NHATA

12:00 - Yokohama FC vs Kashima Antlers [4] +1/2 -

NHATA

12:00 - [3] Vissel Kobe vs Gamba Osaka [2] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [15] Alb. Niigata (JPN) vs Consa. Sapporo [20] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [19] Kyoto Sanga vs FC Tokyo [7] +1/2 -

NHATB

12:00 - [12] Fujieda MYFC vs Blaublitz Akita [11] - 1/2 -

NHATB

12:00 - Jubilo Iwata vs Montedio Yama. [13] +0 -

NHATB

12:00 - [10] Tokushima Vortis vs Vegalta Sendai [6] +0 -

NHATB

12:00 - [2] V-Varen Nagasaki vs Shimizu S-Pulse [1] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [3] Sagamihara vs Gainare Tottori [17] +0 -

HQA

12:00 - [9] Incheon Utd vs Daejeon Hana Citizen [11] - 1/4 -

HQA

12:00 - [5] Suwon FC vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

AUSA

13:00 - [7] WS Wanderers vs Central Coast [1] - 1/4 -

AUSA

13:00 - [11] Western United vs Perth Glory [12] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [9] Urawa Red vs Cerezo Osaka [6] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Kashiwa Reysol [13] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [17] Sagan Tosu vs Nagoya Grampus [11] +1/4 -

NHAT3

13:00 - Kagoshima vs FC Osaka [7] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [11] Ryukyu vs Vanraure Hachinohe [13] - 1/2 -

AUSQSL

13:15 - Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights [1] +3/4 -

AUSNSW

13:30 - [11] Spirit FC vs CCM Academy - 3/4 -

AUSSL

13:30 - [3] Adelaide Comets vs White City W. [6] - 1/4 -

AUSBPL

14:00 - [7] Samford Rang. vs Maroochydore Swans [6] -

AUSVPL

14:00 - [7] Port Melbourne vs Moreland City SC [14] - 1 1/4 -

HQB

14:00 - [13] Ansan Greeners vs Chungnam Asan [4] +0 -

AUSVPL

14:15 - [9] Altona Magic SC vs North Geelong W. - 1/4 -

AUSBPL

14:30 - [2] Magic United vs North Lakes United [9] -

HQA

14:30 - [10] Daegu vs Jeju Utd [7] +1/4 -

KAZA

15:00 - [1] Ordabasy vs Caspiy Aktau - 1 -

AUSBPL

15:00 - [10] Taringa Rovers vs Holland Park Hawks [1] -

AUSNSW

15:00 - [8] St George City vs Sydney Olympic [9] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [12] Redlands Utd vs Olympic FC QLD [8] +1 -

AUSQSL

15:00 - [7] Gold Coast Utd vs Brisbane Roar U21 [6] - 1 -

AUSVPL

15:00 - [10] Dandenong Th. vs Oakleigh Cannons [3] +3/4 -

IDNA

15:00 - [9] Persik Kediri vs Barito Putera [10] +1/4 -

AUSBPL

15:15 - [4] North Star vs Ipswich Knights [11] -

AUSQSL

15:30 - [4] Peninsula Power vs Brisbane City [9] - 1/2 -

AUSSL

15:30 - [11] Adelaide Olympic vs SA Panthers [12] - 1 1/4 -

AUSSL

15:30 - [1] Modbury Jets vs Croydon Kings [8] +0 -

AUSA

15:45 - [4] Sydney FC vs Melb. Victory [3] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [13] Mlada Boleslav U19 vs Hradec Kralove U19 -

CZEU19

16:00 - [5] C. Budejovice U19 vs Banik Ostrava U19 [6] -

AUSQSL

16:00 - [10] SC Wanderers vs Queensland Lion [2] +3/4 -

AUSSL

16:00 - [2] Metro Stars vs Campbelltown City [4] +0 -

UZBA

16:00 - [3] Sogdiana Jizzakh vs Bunyodkor [13] - 1/2 -

AUSBPL

16:30 - [3] Grange Thistle vs Broadbeach United -

MASL

16:30 - [13] Kelantan United vs Perak FA [12] - 1/4 -

ASI20

17:00 - [B-2] Iran U20 vs Australia U20 [B-1] - 1/4 -

KAZA

17:00 - [8] Zhetysu Taldykorgan vs Aktobe [2] +3/4 -

CZEU19

17:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Dukla Praha U19 [8] -

CZEU19

17:00 - [3] Brno U19 vs Pribram U19 -

CZEU19

17:00 - [7] Sigma Olomouc U19 vs Pardubice U19 [12] -

CZEU19

17:00 - [10] Slovacko U19 vs Jihlava U19 [11] -

UKRA

17:00 - [8] PFK Aleksandriya vs SK Dnipro-1 [4] +1/2 -

SINA

17:00 - [4] Balestier Kh. vs Young Lions [6] -

GHCLB

17:30 - FK Minsk vs Dnepr Mogilev -

BULA

17:30 - [11] Beroe vs Septemvri Sofia - 1/2 -

GEOA

17:30 - Shukura vs Samgurali Tskh. [7] -

TNKA

17:30 - [17] Fatih Karagumruk vs Sivasspor [7] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [16] Tuzlaspor vs Genclerbirligi [8] +0 -

TNKB

17:30 - [13] Keciorengucu vs Bandirmaspor [9] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [8] Benfica B vs Vilafranquense - 1/4 -

BDNB

18:00 - [13] Penafiel vs UD Oliveirense [15] - 1/2 -

NGA

18:00 - [5] Spartak Moscow vs Ural S.r. [13] - 3/4 -

ARMA

18:00 - Lernayin Artsakh vs BKMA Yerevan [10] - 1/4 -

BLRC

18:00 - Torpedo Zhodino vs Shakhter Soligo. -

FINLC

18:00 - [A-2] Inter Turku vs Lahti [A-1] - 1 -

THAA

18:00 - [13] Chiangrai Utd vs Bangkok Utd [2] +1/2 -

GEOA

18:30 - [2] Torpedo Kut. vs Dila Gori [1] -

THAA

18:30 - [14] Chonburi vs Khonkaen Utd [7] - 3/4 -

UZBA

18:30 - [6] Navbahor vs Qyzylqum [10] - 1 -

UZBA

18:30 - [1] Nasaf Qarshi vs Andijan [5] - 1 1/2 -

CZEU19

18:45 - [4] Slavia Praha U19 vs MFk Karvina U19 [15] -

ASI20

19:00 - [A-4] Syria U20 vs Indonesia U20 [A-3] - 1 -

GHCLB

19:00 - Asane Fotball vs Sogndal -

DUB

19:00 - [19] Jahn Regensburg vs Fort.Dusseldorf [3] +1/4 -

DUB

19:00 - Sandhausen vs Holstein Kiel [2] +1/2 -

DUB

19:00 - [4] Hamburger vs Nurnberg [12] - 1 -

DUC4B

19:00 - [1] Hannover II vs Hamburger II [7] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - SV Lichtenberg vs Luckenwalde [15] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [3] Viktoria Berlin vs Greifswalder FC [2] - 1/4 -

AZEA

19:00 - [7] Səbail FK vs Sumqayit [4] - 1/4 -

BIHA

19:00 - Leotar Trebinje vs Igman Konjic [10] -

ICELC

19:00 - [D-1] IA Akranes vs UMF Grindavik [A-2] - 3/4 -

KAZA

19:00 - [4] Tobol Kostanay vs FK Aksu [14] - 3/4 -

FINLC

19:00 - KTP Kotka vs Helsinki [A-3] +1 -

TDC

19:00 - Djurgardens vs Brommapojkarna - 1 3/4 -

TDC

19:00 - [5] Dalkurd FF vs Oskarshamns AIK - 1/2 -

TDC

19:00 - Landskrona vs Orebro +0 -

TDC

19:00 - Mjallby AIF vs Sirius +0 -

UKRA

19:00 - [2] Dinamo Kiev vs Inhulets Petrove - 1 3/4 -

UKRA

19:00 - [13] Veres Rivne vs Chernomorets [11] - 1/4 -

DENB

19:00 - Hvidovre IF vs Sonderjyske [2] - 1/2 -

THAA

19:00 - [6] Ratchaburi vs Sukhothai [11] - 3/4 -

GHCLB

19:30 - Isloch vs Gomel -

ANHA

19:30 - [1] Man City vs Newcastle [7] - 1 1/4 -

ANHB

19:30 - [19] Blackburn Rovers vs Sheffield Utd +1/2 -

ANHB

19:30 - [12] Cardiff City vs Bristol City [11] - 1/4 -

ANHL1

19:30 - Morecambe vs Bolton [3] +1/2 -

THAA

19:30 - Nakhon Ratch. vs Lampang - 1/2 -

WALC

19:45 - Penybont vs The New Saints -

URUA

19:45 - CA Torque vs Defensor SC [5] +0 -

TBNA

20:00 - [12] Getafe vs Girona [3] +0 -

ITB

20:00 - [13] Pisa vs Palermo [7] - 1/2 -

DUC3

20:00 - Zwickau vs Verl [12] +1/4 -

DUC3

20:00 - [15] Munchen 1860 vs Vik.Koln [13] - 1/2 -

DUC3

20:00 - Meppen vs Hallescher [17] +0 -

DUC3

20:00 - Wehen vs Ingolstadt [10] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [4] Dynamo Dresden vs Erzgebirge Aue [6] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [5] Saarbrucken vs Osnabruck - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [3] Phonix Lubeck vs Havelse [8] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - Wer.Bremen II vs Weiche Flensburg [15] +1/4 -

DUC4BA

20:00 - [5] Illertissen vs Heimstetten - 1 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [16] Buchbach vs Wacker Burghausen [9] +1/2 -

DUC4BA

20:00 - [14] V. Aschaffenburg vs TSV Aubstadt [4] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [19] VfB Eichstatt vs FC Pipinsried - 1 -

DUC4BA

20:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Hankofen-Hailing - 1 -

DUC4BA

20:00 - [2] DJK Vilzing vs Wurzburger [1] +1 -

DUC4BA

20:00 - [13] Ansbach vs Nurnberg II [3] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [18] Koblenz vs Astoria Walldorf [14] +1/4 -

DUC4N

20:00 - Ein.Trier vs TSV Steinbach [12] +1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] SGV Freiberg vs Hessen Kassel [10] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [7] Barockstadt FL vs TSG Balingen [17] +0 -

DUC4N

20:00 - [15] Aalen vs Homburg [5] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [13] Bahlinger vs Mainz II [8] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [3] Wuppertaler vs FC Koln II [6] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs Lippstadt [15] - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - SV Straelen vs RW Ahlen [18] -

DUC4T

20:00 - [9] FC Duren vs Schalke 04 II [5] +0 -

DUC4T

20:00 - Wattenscheid vs M.gladbach II [13] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [7] Oberhausen vs Kaan-Marienborn - 1/2 -

BLRC

20:00 - Belshina Bobruisk vs Bate Borisov +2 -

BULA

20:00 - [3] Cherno More vs Botev Plovdiv [6] - 3/4 -

MKDA

20:00 - [7] Rabotnicki vs FK Skopje -

MKDA

20:00 - [3] Shkupi vs Academy Pandev [5] -

GEOA

20:00 - [9] FC Telavi vs Gagra Tbilisi [8] +0 -

ISRA

20:00 - HIK Shmona vs Maccabi Netanya [10] +1/4 -

MLTA

20:00 - [11] Santa Lucia FC vs Pieta Hotspurs - 1 -

MNEA

20:00 - [1] Decic Tuzi vs Rudar [10] -

MNEA

20:00 - [5] FK Jerezo vs OFK Petrovac [6] -

CZEB

20:00 - [1] Dukla Praha vs Fotbal Trinec - 3/4 -

TNKA

20:00 - [3] Trabzonspor vs Umraniyespor - 1 1/4 -

AUTB

20:00 - Blau Weiss Linz vs Kapfenberg [12] - 2 3/4 -

KSAA

20:00 - [10] Dhamak vs Al Taawon (KSA) [4] +1/4 -

MASL

20:00 - [2] Kedah FA vs PDRM FA [10] - 1 1/4 -

HUNA

20:15 - [11] Kisvarda FC vs Kecskemeti [6] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-11] Foggia vs Viterbese Calcio - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-18] Monterosi FC vs Latina [C-10] +0 -

ITA3

20:30 - [C-6] AZ Picerno vs Crotone [C-9] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-8] Giugliano vs Taranto [C-3] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-5] Gubbio vs US Olbia [B-20] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-14] Messina vs SS Monopoli [C-17] +0 -

ITA3

20:30 - [B-6] Pescara vs Juve Stabia [C-1] - 1/2 -

NGA

20:30 - [10] Akhmat Groznyi vs FK Orenburg [12] - 1/4 -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Nizhny Nov [14] - 2 -

CZEB

20:30 - [12] SK Prostejov vs Varnsdorf [14] +1/4 -

CZEU19

20:30 - [2] Vik. Plzen U19 vs Zlin U19 [9] -

AUTB

20:30 - [14] Dornbirn vs Rapid Wien II +1/4 -

NPA

20:30 - [15] Richards Bay vs Kaizer Chiefs [10] +1/4 -

ASI20

21:00 - [B-3] Việt Nam U20 vs Qatar U20 [B-4] +1/4 -

ASI20

21:00 - [A-2] Iraq U20 vs Uzbekistan U20 [A-1] +3/4 -

ITAA

21:00 - [12] Monza vs Empoli [16] - 1/2 -

PHB

21:00 - [12] Bordeaux vs Saint Etienne [3] - 1/4 -

BDNB

21:00 - Moreirense vs Trofense - 1 -

POLA

21:00 - [9] Widzew Lodz vs Warta Poznan [16] - 1/4 -

POLB

21:00 - [13] Chrobry Glogow vs Nieciecza [14] +1/4 -

KAZA

21:00 - [9] Astana vs Shakhter Kar. [13] - 2 -

SLOA

21:00 - [1] NK Celje vs Gorica - 1 -

CZEA

21:00 - [13] Pardubice vs Banik Ostrava [4] +1/2 -

CZEA

21:00 - [9] Hradec Kralove vs Jablonec [12] +0 -

CZEA

21:00 - [3] Vik.Plzen vs Sigma Olomouc [8] - 3/4 -

CZEA

21:00 - Brno vs Zlin [15] - 1/2 -

CZEB

21:00 - [6] Opava vs Sigma Olomouc II [2] -

KUWA

21:00 - [5] Salmiya vs Al Jahra [10] -

TDC

21:15 - Hacken vs Halmstads - 1 1/4 -

TDC

21:15 - [20] Jonkopings vs Trollhattan - 1 -

DUA

21:30 - [11] Augsburg vs Wer.Bremen [9] - 1/4 -

DUA

21:30 - [15] Union Berlin vs FC Koln [17] - 1/2 -

DUA

21:30 - [16] Bochum vs Schalke 04 +0 -

DUA

21:30 - [13] Mainz vs Hoffenheim [7] - 1/2 -

DUA

21:30 - [14] M.gladbach vs Freiburg [10] - 1/4 -

AZEA

21:30 - [3] Sabah FK vs Kapaz [9] - 1 3/4 -

GHCLB

22:00 - Odd Grenland vs Stromsgodset -

ANHA

22:00 - [11] Brighton vs West Ham Utd [9] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [2] Arsenal vs Bournemouth [12] - 1 3/4 -

ANHA

22:00 - [4] Aston Villa vs Crystal Palace [10] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [6] Chelsea vs Leeds Utd - 1 -

ANHA

22:00 - [14] Wolves vs Tottenham [5] +1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Rotherham Utd vs QPR [18] +0 -

ANHB

22:00 - Blackpool vs Burnley +1 -

ANHB

22:00 - [23] Huddersfield vs Coventry [9] +1/4 -

ANHB

22:00 - Luton Town vs Swansea City [14] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [8] Middlesbrough vs Reading - 1 1/4 -

ANHB

22:00 - [13] Millwall vs Norwich [6] +0 -

ANHB

22:00 - [16] Sunderland vs Stoke City [17] -

ANHB

22:00 - [15] Watford vs Preston North End [10] - 3/4 -

ANHB

22:00 - Wigan vs Birmingham [22] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [7] Lincoln vs Oxford Utd [5] +0 -

ANHL1

22:00 - Accrington vs Forest Green - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Bristol Rovers vs Barnsley [6] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [11] Wycombe vs Exeter City [13] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [18] Cambridge Utd vs Portsmouth [1] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Cheltenham vs Fleetwood Town [22] +0 -

ANHL1

22:00 - [2] Derby County vs Shrewsbury [19] - 1 -

ANHL1

22:00 - Ipswich vs Burton Albion [20] - 1 1/2 -

ANHL1

22:00 - Plymouth Argyle vs Charlton Athletic [17] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Port Vale vs Milton Keynes Dons - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Sheffield Wed. vs Peterborough Utd [4] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Tranmere Rovers vs Hartlepool - 3/4 -

ANHL2

22:00 - Rochdale vs Stevenage +1/2 -

ANHL2

22:00 - [1] Stockport vs Doncaster Rovers [5] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Harrogate Town vs Gillingham [12] +0 -

ANHL2

22:00 - Carlisle vs Grimsby [21] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [20] Salford City vs Newport [18] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [10] Wimbledon vs Mansfield [3] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [23] Sutton Utd vs Crewe Alexandra [6] - 1 -

ANHL2

22:00 - [9] Bradford City vs Colchester Utd [22] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - Leyton Orient vs Swindon [19] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - Northampton vs Crawley Town [7] - 1 -

ANHL2

22:00 - [11] Walsall vs Barrow [8] - 1/4 -

DUC4DB

22:00 - [7] CZ Jena vs RW Erfurt [13] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [11] Ross County vs Motherwell [8] +0 -

SCOA

22:00 - [3] Hearts vs St. Johnstone [10] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [12] Livingston vs Hibernian [7] +1/4 -

SCOA

22:00 - [2] Rangers vs Kilmarnock [4] - 2 -

SCOB

22:00 - Cove Rangers vs Dundee +1 -

SCOB

22:00 - [3] Partick Thistle vs Raith Rovers [2] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [8] Queen's Park vs Greenock Morton [5] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [7] Ayr Utd vs Inverness C.T. [9] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [6] Kelty Hearts vs Edinburgh City [10] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [7] Queen of South vs Airdrieonians +0 -

SCO2

22:00 - [4] Montrose vs Clyde - 1 -

SCO2

22:00 - Dunfermline vs Alloa Athletic [3] - 1 -

SCO2

22:00 - [1] Falkirk vs Peterhead [13] - 2 -

BIHA

22:00 - [6] Zeljeznicar vs Sloboda Tuzla -

NIRA

22:00 - Portadown FC vs Carrick Rangers [6] +0 -

NIRA

22:00 - [12] Newry City vs Glenavon [10] +1/4 -

NIRC

22:00 - Cliftonville vs Dungannon Swi. -

NIRC

22:00 - Ballyclare Cm. vs Ballymena Utd -

NIRC

22:00 - Crusaders Belfast vs Glentoran -

BIA

22:00 - [16] Kortrijk vs Charleroi [12] +1/4 -

BIB

22:00 - Excelsior Virton vs Deinze [3] +0 -

CROA

22:00 - [6] NK Varazdin vs Sibenik - 3/4 -

ESTA

22:00 - [7] Tallinna Kalev vs Nomme Kalju [2] -

GEOA

22:00 - [5] Dinamo Tbilisi vs Samtredia [10] -

LITA

22:00 - [9] Suduva vs Kauno Zalgiris [3] +1 1/4 -

MNEA

22:00 - Iskra Danilo vs Arsenal Tivat [7] -

RMNA

22:00 - FC U Craiova 1948 vs Botosani [13] - 1/2 -

CHIB

22:00 - [8] San Marcos A. vs U. San Felipe [16] -

CHIB

22:00 - [11] San. Wanderers vs Deportes Recoleta [9] -

MARA

22:00 - Difaa El Jadidi vs FAR Rabat -

MARA

22:00 - Ittihad Tanger vs Olympique Safi -

TBNA

22:15 - [19] Almeria vs Villarreal [8] +1/4 -

TBNB

22:15 - [9] Burgos CF vs Granada +0 -

ITB

22:15 - Reggina vs Parma [1] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [13] Estoril vs Vizela [17] +0 -

BDNB

22:30 - [6] Tondela vs Uniao Torreense [7] - 1/4 -

BULA

22:30 - [2] Cska Sofia vs Lok. Plovdiv [4] - 1 1/4 -

ISRA

22:30 - [11] Hapoel Hadera vs Hap. Beer Sheva [3] +1 -

SVKA

22:30 - [1] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [3] - 1/2 -

SVKA

22:30 - [8] Ruzomberok vs Dunajska Stred [4] +1/4 -

SVKA

22:30 - [9] Skalica vs Dukla BB [5] - 1/4 -

SVKA

22:30 - [11] Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce [12] - 1/4 -

SVKA

22:30 - Liptovsky Mikulas vs MSK Zilina [2] +1/2 -

SVKA

22:30 - [6] Trencin vs Zelez. Podbrezova [7] - 1/4 -

NPA

22:45 - [13] Royal AM vs Sekhukhune Utd [4] - 1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-1] Ahly Cairo vs Coton Sport Garoua -

TBN3

22:59 - UD Logrones vs Osasuna B [A1-11] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-4] Celta Vigo II vs San Fernando [A2-16] - 1/2 -

PHA

22:59 - [7] Lens vs Lille [4] - 1/4 -

MNEA

22:59 - [2] Mornar Bar vs Jedinstvo [8] -

TNKA

22:59 - [11] Kayserispor vs Fenerbahce [2] +3/4 -

TNKB

22:59 - Samsunspor vs Rizespor - 3/4 -

AUTA

22:59 - [4] Hartberg vs Wolfsberger AC [8] +1/4 -

AUTA

22:59 - SV Ried vs Austria Wien [7] +1/2 -

AUTA

22:59 - [12] Aust Lustenau vs Sturm Graz [2] +1 -

ITA3

23:30 - Catanzaro vs Avellino [C-2] - 1 1/2 -

ITA3

23:30 - Fidelis Andria vs Gelbison - 1/4 -

NGA

23:30 - [7] Rostov vs Lok. Moscow [4] - 1/4 -

POLA

23:30 - [14] Korona Kielce vs Wisla Plock - 1/4 -

POLB

23:30 - [2] Katowice vs Wisla Krakow [10] +1/4 -

ISRA

23:30 - [13] Ashdod vs Bnei Sakhnin [6] - 1/2 -

ISRA

23:30 - [5] Maccabi Bnei Raina vs Sektzia Nes Tziona - 1/4 -

SLOA

23:30 - [6] Domzale vs Koper [5] - 1/4 -

KUWA

23:30 - [1] Al Kuwait vs Al Nasr (KUW) [4] -

HUNA

23:45 - [2] Paksi vs Zalaegerzseg [9] +0 -

ITAA

00:00 - [4] Atalanta vs Udinese [15] - 3/4 -

LUXA

00:00 - [12] Mondercange vs Jeunesse Esch [5] -

LUXA

00:00 - [14] Fola Esch vs Differdange [1] -

MNEA

00:00 - [3] Buducnost vs Sutjeska [4] -

CZEA

00:00 - [1] Sparta Praha vs Teplice [10] - 2 1/2 -

CYPA

00:00 - [3] AEK Larnaca vs EN Paralimni - 1 1/2 -

TSA

00:00 - [7] Winterthur vs Young Boys [1] +1 -

CROA

00:10 - [9] Slaven Belupo vs HNK Gorica [7] - 1/4 -

BIA

00:15 - [7] Cercle Brugge vs RFC Seraing - 1 1/2 -

BIA

00:15 - [11] OH Leuven vs Zulte-Waregem - 1/4 -

MARA

00:15 - Raja Casablanca vs Chabab Mohammedia - 1 1/4 -

ANHA

00:30 - Southampton vs Leicester City +0 -

TBNA

00:30 - [15] Mallorca vs Elche - 3/4 -

TBNB

00:30 - [17] Huesca vs Levante [8] +1/4 -

TBNB

00:30 - [12] Tenerife vs Eibar [3] - 1/4 -

DUA

00:30 - [2] Stuttgart vs Bayern Munich [3] +1 1/4 -

BIHA

00:30 - [3] Velez Mostar vs Borac Banja Luka [1] -

ISRA

00:30 - [1] Maccabi TA vs Hapoel Jerusalem [7] - 1 1/4 -

KSAA

00:30 - [8] Al Shabab (KSA) vs Al Adalah - 2 -

HLA

00:45 - [18] Volendam vs Emmen - 1/4 -

TBN3

01:00 - Eldense vs La Nucia - 3/4 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Cultural Leonesa vs Alcorcon +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-18] Cornella vs SD Logrones [A1-19] - 1/4 -

TBN3

01:00 - Badajoz vs Merida [A2-12] - 1/4 -

PHB

01:00 - Niort vs Rodez [4] - 1/4 -

PHB

01:00 - [14] Annecy FC vs Metz [21] +1/4 -

PHB

01:00 - [18] Quevilly vs Valenciennes [20] - 3/4 -

PHB

01:00 - [5] Paris FC vs Guingamp [9] - 1/2 -

PHB

01:00 - [13] SC Bastia vs Nimes - 1/2 -

PHB

01:00 - Dijon vs Grenoble [11] - 1/4 -

PHB

01:00 - Le Havre vs Stade Lavallois [7] - 3/4 -

PHB

01:00 - [8] Amiens vs Pau FC [10] - 3/4 -

SCOA

01:00 - Dundee Utd vs Aberdeen [5] +1/4 -

BDNA

01:00 - [16] Portimonense vs Sporting Lisbon [1] +1 1/4 -

GREA

01:00 - [7] Asteras Tripolis vs Atromitos [8] - 1/4 -

LITA

01:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Dainava Alytus [5] - 1 -

MLTA

01:00 - Zebbug Rangers vs Sirens [13] +1/4 -

RMNA

01:00 - [5] Rapid Bucuresti vs Hermannstadt [10] - 1/2 -

PERA

01:00 - [13] Sport Huancayo vs Academia Cantolao - 1 3/4 -

NPA

01:00 - Maritzburg Utd vs Cape Town City [5] +1/4 -

BRARJ

01:30 - [9] Madureira/RJ vs Volta Redonda/RJ [10] +1/4 -

HLA

02:00 - [2] Feyenoord vs Groningen - 2 -

POLA

02:00 - [6] Gornik Zabrze vs Legia Wars. [3] +1/4 -

POLB

02:00 - [9] GKS Tychy vs Zaglebie Sosno [18] - 1/4 -

BIB

02:00 - [8] Beveren vs RWD Molenbeek - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [9] Independente SJ/PR vs Athletico/PR [1] -

BRARJ

02:00 - [11] Bangu/RJ vs Fluminense/RJ [5] +1 1/4 -

BLVA

02:00 - Vaca Diez vs Nacional Potosi [B-2] - 1/4 -

COLA

02:00 - [8] La Equidad vs Alianza Petrolera [19] - 3/4 -

ECUA

02:00 - [7] Nacional Quito vs Tecnico Uni. [11] - 1/2 -

VENA

02:00 - [8] Dep.Guaira vs Estu.Merida [3] - 1/2 -

HUNA

02:15 - [4] MOL Fehervar FC vs Vasas Budapest - 1/2 -

SLOA

02:15 - [3] O.Ljubljana vs NK Radomlje [9] - 1 1/4 -

ITA3

02:30 - [C-15] Turris Neapolis vs Audace Cerignola [C-7] - 1/4 -

DUB

02:30 - Heidenheim vs Darmstadt - 1/4 -

IREB

02:30 - [10] Longford Town vs Cobh Ramblers [7] - 1/4 -

TSA

02:30 - [6] Luzern vs Basel [8] +0 -

BRAMG

02:30 - [B-4] Villa Nova/MG vs Patrocinense/MG [C-3] -

BRAMG

02:30 - [C-4] Democrata-GV/MG vs Atl. Mineiro/MG [B-1] -

BRAMG

02:30 - [B-2] Pouso Alegre/MG vs Caldense/MG -

BRAMG

02:30 - [C-2] Athletic Club/MG vs Ipatinga/MG [A-4] -

BRAMG

02:30 - [C-1] America/MG vs Tombense FC/MG [A-2] - 3/4 -

BRAMG

02:30 - [A-1] Cruzeiro/MG vs Democrata FC-SL/MG -

BRARS

02:30 - [3] Caxias/RS vs Ypiranga/RS [9] - 1/2 -

MARA

02:30 - Mouloudia Oujda vs Hassania Agadir +0 -

ITAA

02:45 - [8] Fiorentina vs AC Milan [2] +0 -

BIA

02:45 - [10] Standard Liege vs Westerlo [13] - 1/4 -

GHU17

03:00 - Uruguay U17 vs Uzbekistan U17 -

TBNA

03:00 - [4] Atletico Madrid vs Sevilla [13] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [18] Mirandes vs Real Oviedo [6] +0 -

PHA

03:00 - [1] PSG vs Nantes [14] - 1 3/4 -

HLA

03:00 - [3] Twente vs Heerenveen [11] - 1 -

ARGA

03:00 - [B-9] CA Platense vs C. Cordoba SdE [B-13] - 1/4 -

ARGA

03:00 - [A-9] Gimnasia LP vs Colon - 1/4 -

ARGB

03:00 - [B-4] Nueva Chicago vs San Telmo [B-1] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [A-15] Tristan Suarez vs Deportivo Maipu [A-11] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [A-5] Gimnasia Jujuy vs Brown de Adrogue [B-19] - 1/2 -

URUA

03:00 - [9] Cerro Montevideo vs Nacional(URU) [2] +1 1/4 -

ARGB

03:05 - [A-10] Chacarita Jrs vs Ind.Rivadavia - 1/4 -

BDNA

03:30 - [18] Chaves vs Porto [3] +1 1/2 -

ARGB

04:00 - [B-12] CA Mitre Salta vs Chaco For Ever [B-16] - 1/4 -

ARGB

04:00 - [A-19] CA Guemes vs Flandria - 1/2 -

CHIA

04:00 - [9] O Higgins vs Curico Unido - 1/2 -

COLB

04:00 - [9] Interna. Palmira vs Real Santander [15] - 1/4 -

COLB

04:00 - [6] Cucuta vs Atletico [16] -

PARA

04:00 - [3] Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno [2] - 1/4 -

PERA

04:00 - [2] Sporting Cristal vs AD Tarma [6] - 1 1/4 -

COLA

04:10 - [18] Envigado vs Santa Fe [3] +0 -

VENA

04:15 - [9] Monagas vs Inter de Barinas [15] - 1 1/4 -

BRASP

04:30 - [C-4] Corinthians/SP vs Santo Andre/SP [A-3] - 1 1/4 -

BLVA

04:30 - [B-4] Royal Pari vs Real Santa Cruz [A-4] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [3] LDU Quito vs SD Aucas [4] - 1/2 -

USAA

04:55 - [Tay-2] Los Angeles FC vs Portland Timbers [Tay-5] - 1 1/4 -

BRARS

05:00 - [6] Sao Jose PoA/RS vs Avenida/RS [10] - 1/2 -

BRARS

05:00 - Esportivo/RS vs Juventude/RS [5] +1/2 -

BRAU20

05:00 - [16] Fluminense/RJ U20 vs Botafogo/RJ U20 [17] - 1/2 -

ARGA

05:15 - [B-6] Lanus vs River Plate [A-2] +1/2 -

BRARJ

05:30 - [6] Boavista/RJ vs Nova Iguacu/RJ [2] +0 -

URUA

05:30 - [4] Boston River vs CA River Plate (URU) [13] +0 -

MEXA

06:00 - [14] Club Leon vs San Luis [9] - 1 -

CRCA

06:00 - [6] Sporting (CRC) vs Cartagines [9] - 1/4 -

COLA

06:20 - Union Magdalena vs Jag de Cordoba [14] +0 -

CHIA

06:30 - [6] U. Espanola vs Dep. Copiapo [13] - 1/4 -

VENA

06:30 - [2] Dep.Tachira vs Rayo Zuliano [11] -

BRARS

07:00 - [7] Brasil Pelotas/RS vs Sao Luiz/RS [8] - 1/2 -

BLVA

07:00 - [B-1] Aurora vs Inde. Petrolero [C-2] - 1 1/4 -

ECUA

07:00 - [2] Barcelona SC vs Delfin SC [15] - 3/4 -

PERA

07:00 - [10] Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci [17] - 1/2 -

ARGB

07:15 - [B-13] Deportivo Moron vs San Martin SJ [A-1] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [A-13] Atletico Tucuman vs Banfield [A-10] +0 -

ARGA

07:30 - [B-8] Newells Old Boys vs Barracas Central [A-4] - 3/4 -

ARGB

07:30 - [A-8] Ferro Carril Oeste vs Estudiantes BsAs [A-4] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Dong-3] Columbus Crew vs D.C. Utd [Dong-12] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Dong-4] New York RB vs Nashville FC [Dong-9] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Dong-11] Atlanta United vs Toronto [Dong-8] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Dong-14] New England vs Houston Dynamo [Tay-8] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Inter Miami vs Philadelphia Union [Dong-15] +1/4 -

USAA

07:30 - [Dong-7] Orlando City vs Cincinnati [Dong-1] - 1/4 -

MEXA

08:05 - [12] Club America vs Pachuca [6] - 3/4 -

MEXA

08:10 - [13] Monterrey vs Juarez [15] - 1 -

COLA

08:30 - [9] Inde.Medellin vs Aguilas Doradas [11] - 1/4 -

USAA

08:30 - [Dong-13] Chicago Fire vs New York City [Dong-5] +0 -

USAA

08:30 - [Tay-11] Dallas vs LA Galaxy [Tay-3] - 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-10] Austin FC vs CF Montreal [Dong-10] - 1/2 -

USAA

08:37 - [Tay-13] St. Louis City SC vs Charlotte FC [Dong-6] -

CRCA

09:00 - [2] Herediano vs Puntarenas [10] - 1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-4] Colorado Rapids vs Sporting Kansas [Tay-12] - 1/4 -

MEXA

10:05 - [8] Chivas Guad. vs Santos Laguna [17] - 1/2 -

USAA

10:30 - [Tay-7] Seattle Sounders vs Real Salt Lake [Tay-1] - 3/4 -

USAA

10:30 - [Tay-14] San Jose EQ vs Vancouver WC [Tay-6] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/03/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/03/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16