LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [5] Sydney Olympic vs Wollongong Wolves [7] -

NGAU21

14:00 - [A-10] Ufa U21 vs FK Tambov U21 -

NGAU21

15:00 - [A-9] Ural U21 vs Din. Moscow U21 [A-4] +1 1/2 -

NGAU21

16:00 - [B-6] Zenit U21 vs FK Sochi U21 [B-5] - 1 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Rubin Kazan U21 vs Krasnodar U21 [B-3] +1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-2] CSKA Mos. U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-8] Akademiya Konoplev U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] +1/4 -

KAZA

16:00 - [4] Ordabasy vs Astana [2] +1/4 -

NHATA

16:00 - [9] Cerezo Osaka vs Tokushima Vortis [14] - 1/4 -

AUSA

16:35 - [5] Adelaide Utd vs Macarthur FC [6] - 1/4 -

KAZA

17:00 - [9] Caspiy Aktau vs Kairat Almaty [3] +1 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Avispa Fukuoka [7] - 1 3/4 -

NHATA

17:00 - [4] Sagan Tosu vs Gamba Osaka [16] - 1/4 -

HQFA

17:00 - Ansan Greeners vs Chungnam Asan +0 -

HQFA

17:00 - Cheongju FC vs Gangwon +1 1/4 -

HQFA

17:00 - Seongnam Ilhwa Ch. vs Busan I'Park - 3/4 -

HQFA

17:00 - Incheon Utd vs Anyang - 1/4 -

HQFA

17:00 - Daejeon Hana Citizen vs Suwon Bluewings +1/2 -

HQFA

17:00 - Gyeongnam vs Mokpo City - 3/4 -

HQFA

17:00 - Suwon FC vs Jeonnam Dragons - 1/4 -

HQFA

17:00 - Gimcheon Sangmu vs Jeju Utd +1/2 -

HQFA

17:00 - Pocheon vs Yangju FC +1/4 -

HQFA

17:00 - Gimhae City vs Bucheon 1995 +1/4 -

HQFA

17:00 - Busan Transp. vs Gwangju +1 -

ARMA

17:30 - [7] Van Yerevan vs Pyunik [3] +0 -

TNKB

17:30 - [12] Menemen Bld vs Samsunspor [9] +3/4 -

NHATA

17:30 - [2] Nagoya Grampus vs Sanf Hiroshima [10] - 1/4 -

HQFA

17:30 - FC Seoul vs Seoul E-Land - 1/2 -

POLB

18:00 - [13] Puszcza Nie. vs Radomiak Radom +0 -

MKDA

18:00 - Vardar vs Renova [2] +1/4 -

MKDA

18:00 - [9] Makedonija vs Borec Veles [10] - 3/4 -

MKDA

18:00 - [1] Shkupi vs Belasica Strumica - 2 -

MKDA

18:00 - [8] FC Struga vs Rabotnicki [6] - 1/4 -

MKDA

18:00 - [12] Pelister vs Sileks Kratovo - 1/4 -

MKDA

18:00 - [5] Shkendija vs Academy Pandev [3] - 1 3/4 -

KAZA

18:00 - [1] Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda [14] - 1 1/4 -

SVKC

18:30 - Dukla BB vs Dunajska Stred +3/4 -

KAZA

19:00 - [11] Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan [13] - 1/4 -

ARMA

19:30 - [9] Alashkert vs Urartu [5] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-14] US Olbia vs Como +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-3] Palermo vs Foggia [C-4] -

TNKB

20:00 - [16] Adanaspor vs Akhisar Bld. - 1/4 -

SVKC

20:30 - Slo. Bratislava vs FC Petrzalka - 2 1/4 -

AFCC

21:00 - [D-3] Bengaluru vs Nepal Army Club -

ALBC

21:00 - Vllaznia Shkoder vs KF Laci [B-2] -

ALBC

21:00 - [B-4] Teuta Durres vs Skenderbeu [A-1] -

KAZA

21:00 - [12] Turan (KAZ) vs FK Taraz [10] +1/2 -

CZEA

21:00 - [1] Vik.Plzen vs Zlin [13] - 1 3/4 -

CZEB

21:00 - [10] Usti & Labem vs Slavoj Vysehrad -

CYPC

21:00 - Anorthosis vs Apoel FC [4] +0 -

ACL

21:30 - [E-1] Persepolis vs Al Wahda(UAE) [E-2] - 1 -

CZEB

21:30 - Hradec Kralove vs Taborsko [5] - 1 1/2 -

CZEB

21:30 - [7] Varnsdorf vs MFK Chrudim [14] +0 -

CZEB

21:30 - [3] SK Lisen vs Dukla Praha [4] +0 -

CZEB

21:30 - FK Blansko vs Sellier&Bellot Vlasim [8] -

ACL

22:00 - [B-3] Pakhtakor vs Tractor SC [B-2] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [10] Dunfermline vs Dundee +0 -

NIRA

22:00 - [5] Glentoran vs Coleraine [4] - 1/4 -

TSC

22:00 - SC Kriens vs Servette [12] +1 -

POLC

22:30 - [16] Cracovia Krakow vs Rakow Czestochowa [4] +1/4 -

BULC

22:30 - [9] Ludogorets vs Cska Sofia [6] - 1/4 -

HUNC

22:30 - Kisvarda FC vs Ujpest +0 -

DUC4T

22:59 - [2] Wuppertaler vs M.gladbach II [8] - 3/4 -

CROC

22:59 - [6] Istra 1961 vs HNK Rijeka [4] +1 -

RMNC

22:59 - [7] FC U Craiova 1948 vs Pandurii - 2 1/4 -

CZEA

22:59 - [12] Jablonec vs Sparta Praha [2] +1/2 -

TNKB

22:59 - [19] Balikesirspor vs Istanbulspor AS [13] +1/2 -

TSC

22:59 - Grasshoppers vs St. Gallen [13] +3/4 -

DUB

23:30 - Osnabruck vs Jahn Regensburg [2] +1/4 -

CYPC

23:30 - Olympiakos Nic. vs AEL Limassol +1/4 -

AUTB

23:30 - [8] Grazer AK vs LASK Juniors [15] - 1/4 -

PH3

23:45 - [3] Concarneau vs Red Star 93 [12] +1/4 -

ACL

00:00 - [E-3] FC Goa vs Al Rayyan [E-4] +1 1/4 -

TBNB

00:00 - Rayo Vallecano vs Mirandes [17] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [14] Sonnenhof vs Bayern Alzenau - 1 1/2 -

PHB

00:00 - Clermont vs Amiens [18] - 1 -

ECUA

00:15 - [6] Delfin SC vs Macara [14] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [3] Fortuna Koln vs RW Ahlen [13] - 3/4 -

DUC4T

00:30 - [12] SV Straelen vs FC Koln II [4] +0 -

LUXA

00:30 - [7] Swift Hesperange vs UNA Strassen [1] -

LUXA

00:30 - [9] Mondorf-les. vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

00:30 - [3] Fola Esch vs Dudelange [2] -

ACL

01:00 - [B-1] Al Sharjah vs Quwa Al Jawiya [B-4] +0 -

ACL

01:00 - [D-3] Wihdat vs Al Nasr (KSA) [D-1] +1 3/4 -

ACL

01:00 - [D-2] Al Sadd vs Foolad Khozestan [D-4] -

PERA

01:15 - [14] Academia Cantolao vs Cienciano [6] +1/2 -

AUTB

01:30 - [11] Rapid Wien II vs Blau Weiss Linz [3] +3/4 -

KSB

01:35 - [14] Al Jeel vs Al Jabalain [3] +1 -

KSB

01:45 - [10] Al Dir'iya vs Al Thuqbah [18] -

C1

02:00 - [C-2] B.Dortmund vs Man City [A-2] +3/4 -

C1

02:00 - [B-1] Liverpool vs Real Madrid [D-1] - 1/2 -

KSB

02:00 - [1] Hazm vs Al Shoalah [9] - 3/4 -

KUWA

02:00 - [10] Fahaheel vs Al Qadsia [2] +1 1/2 -

BRAMG

02:00 - [11] Boa Esporte/MG vs Tombense FC/MG [4] +1/4 -

KSB

02:10 - [19] Arar FC vs Al Nojoom [20] -

ECUA

02:30 - [5] LDU Quito vs Manta FC [15] - 2 -

EGYA

02:30 - [14] Pyramids FC vs Masr lel Maqassah [13] - 3/4 -

EGYC

02:30 - [3] Ahly Cairo vs Nasr Cairo [13] - 2 -

EGYC

02:30 - [1] Zamalek SC vs Haras Al Hodoud [19] - 1 1/2 -

COLC

03:30 - [2] Llaneros FC vs Real Cartagena [4] - 3/4 -

PERA

03:30 - [13] Sport Huancayo vs Alianza Lima [1] +0 -

BRC

05:00 - [20] America/MG vs Ferroviario/CE [31] - 1 -

ECUA

05:00 - [4] Catolica Quito vs Emelec [2] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [9] Leones Negros UdeG vs Oaxaca [17] - 1/4 -

CCFCL

05:05 - [7] Toronto vs Club Leon [10] +1 -

LIB

05:15 - Gremio/RS vs Independiente JT [A-3] - 3/4 -

SUD

05:15 - CA Fenix vs CA Torque [B-2] +1/4 -

COLC

05:30 - [6] Valledupar vs Boca Juniors Cali [5] - 1/2 -

BRASP

06:00 - [D-4] Sao Caetano/SP vs Novorizontino/SP [C-3] +1 -

PERA

06:00 - [7] Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci [9] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [12] Perez Zeledon vs Municipal Grecia [6] -

MEXB

07:05 - [6] Venados vs Atlante [2] +0 -

ARGC

07:10 - [28] San Martin SJ vs Racing Club [27] +3/4 -

CCFCL

07:15 - [8] Club America vs CD Olimpia [9] - 1 1/4 -

CCFCL

07:15 - [3] Philadelphia Union vs Dep. Saprissa [16] - 1 -

LIB

07:30 - [F-4] Atl. Nacional vs Libertad - 3/4 -

NMSC

07:30 - Palmeiras/SP vs Defensa YJ - 3/4 -

BRC

07:30 - [25] Abc/RN vs Botafogo/RJ [26] +3/4 -

BRC

07:30 - [36] Ame. Natal/RN vs Cruzeiro/MG [16] +1 -

BRARS

07:30 - [7] Aimore/RS vs Internacional/RS [1] -

BRASP

07:30 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Guarani/SP [D-2] -

COLC

07:40 - [12] Leones FC vs Real San Andres [1] - 1/2 -

BRASP

08:00 - [C-4] Ituano/SP vs Botafogo/SP [A-4] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [16] Juarez vs Tigres UANL [4] +1/4 -

MEXB

09:05 - [7] Pumas Tabasco vs Cancun FC [13] -

BRAPR

02:00 Hoãn [10] Rio Branco/PR vs Londrina/PR [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 14/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2