LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 15/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

13:10 - [C-1] Quảng Nam U19 vs Đăk Lăk U19 [C-5] -

VN19

13:55 - [D-4] Đồng Nai U19 vs Bình Dương U19 [D-2] -

VN19

14:00 - [A-2] Hà Nội T&T U19 vs CA Nhân Dân U19 [A-6] -

VN19

14:25 - [C-4] Phú Yên U19 vs HA Gia Lai U19 [C-2] -

VN19

15:00 - [B-2] Đà Nẵng U19 vs Huế U19 [B-5] -

VN19

15:00 - [A-1] PVF Việt Nam U19 vs Viettel U19 [A-4] -

VN19

15:00 - [E-5] Long An U19 vs Đồng Tháp U19 [E-1] -

VN19

15:00 - [E-4] Cần Thơ U19 vs An Giang U19 [E-6] -

VN19

15:15 - [C-6] Hồ Chí Minh U19 vs Bình Định U19 [C-3] -

VN19

15:30 - [A-5] Nam Định U19 vs Thanh Hóa U19 [A-3] -

VN19

16:00 - [D-5] Bến Tre U19 vs Sài Gòn FC U19 [D-1] -

GHCLB

17:00 - Kobenhavn vs Hvidovre IF - 2 -

VN19

17:00 - [B-1] SL Nghệ An U19 vs Hoang Anh JMG U19 [B-4] -

VN19

17:00 - [E-3] Bình Phước U19 vs Tiền Giang U19 [E-2] -

VNA

18:00 - [10] Nam Định vs Hà Nội FC [14] +1 1/4 -

GHCLB

18:30 - TPS Turku vs Ilves Tampere +1 3/4 -

GHCLB

18:30 - Lechia GD vs Sokol Ostroda -

IRNA

18:30 - [15] Nassaji Mazandaran vs Machine Sazi [16] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [2] Sepahan vs Peykan [10] - 1/2 -

IRNA

18:30 - [5] Aluminium Arak vs Gol Gohar [9] +1/4 -

IRNA

18:30 - [13] SaiPa Karadj vs Zobahan [14] - 1/4 -

GHCLB

19:30 - Piast Gliwice vs Zorya +1/4 -

EGYA

19:30 - [4] ENPPI Cairo vs Ceramica Cleopatra [7] +0 -

EGYA

19:30 - [15] Tala'ea Al Jaish vs Wadi Degla SC [18] - 1/2 -

EGYA

19:30 - [5] Pyramids FC vs Arab Contractors [13] - 1/2 -

KSAA

19:55 - [15] Dhamak vs Al Wehda (KSA) [11] +1/2 -

GHCLB

20:00 - Aarhus AGF vs Viborg - 1 -

GHCLB

20:00 - NK Osijek vs Koper -

GHCLB

20:00 - Domzale vs NK Bravo -

UAEA

20:00 - [14] Hatta vs Al Ain [6] +1 1/2 -

UAEA

20:00 - [2] Al Sharjah vs Ittihad Kalba [9] - 1 -

ALGA

20:00 - [17] US Biskra vs USM Bel Abbes [15] - 1 -

GHCLB

20:30 - HNK Rijeka vs Budafoki MTE -

CHIA

20:30 - [9] Cobresal vs Antofagasta [4] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [14] ASO Chlef vs CA BB Arreridj [20] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [2] JS Saoura vs Hussein Dey [12] - 1 -

ALGA

20:30 - [6] Ain M'lila vs O Medea [3] - 3/4 -

BHRA

20:35 - [10] Malkiya vs Budaiya (BHR) [8] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Pogon Szczecin vs Warta Poznan -

GHCLB

21:00 - Rapid Wien vs Admira -

JORA

21:00 - [11] Sareeh vs Ramtha [3] +0 -

JORA

21:00 - [6] Sheikh Hussein vs Sahab [10] -

JORA

21:00 - [8] Al Aqaba SC vs Al Salt [4] -

RMNA

22:00 - [7] UTA Arad vs Viitorul C. [11] +3/4 -

KSAA

22:10 - [12] Al Raed vs Al Nasr (KSA) [7] +1 -

CYPA

22:59 - [11] EN Paralimni vs AEL Limassol [2] +1 1/4 -

TNKA

22:59 - [21] Genclerbirligi vs Fatih Karagumruk [8] +1/4 -

BHRA

22:59 - [7] Al Ahli (BHR) vs Busaiteen [9] +1/4 -

UAEA

22:59 - [13] Ajman vs Al Fujairah [12] +1/4 -

UAEA

22:59 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Nasr (UAE) [4] +0 -

PH3

00:00 - [7] SO Cholet vs Villefranche [8] +1/4 -

PH3

00:00 - [11] Stade Briochin vs Concarneau [13] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Lyon Duchere vs Sete [12] - 1/2 -

PH3

00:00 - [2] Quevilly vs Le Mans [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [5] Red Star 93 vs Boulogne [17] +0 -

ALBA

00:00 - [6] Kukesi vs Vllaznia Shkoder [1] - 1/4 -

ALBA

00:00 - [3] Teuta Durres vs Bylis Ballsh [8] - 1 -

CZEA

00:00 - [14] Teplice vs Jablonec [4] +1/4 -

CYPA

00:00 - [12] Ermis Aradippou vs Karmiotissa Pol. [14] +0 -

KSAA

00:10 - [4] Al Ahli (KSA) vs Al Hilal [2] +3/4 -

GHCLB

00:30 - Vaduz vs Dornbirn -

DUB

00:30 - [18] Wurzburger vs Ein.Braunschweig [17] - 1/4 -

DUB

00:30 - [3] Greuther Furth vs Paderborn 07 [10] - 1/4 -

PH3

00:30 - [9] Avranches vs Stade Lavallois [10] +1/4 -

HLB

00:45 - [10] SBV Excelsior vs Eindhoven [13] - 1/4 -

HLB

00:45 - [19] Dordrecht 90 vs Volendam [6] +1 3/4 -

HLB

00:45 - [8] Roda JC vs De Graafschap [2] +1/4 -

ITB

01:00 - [5] Chievo vs Virtus Entella [20] - 3/4 -

DUC3

01:00 - [16] Vik.Koln vs Turkgucu-Ataspor [7] - 1/4 -

MLTA

01:00 - [9] Sirens vs Hamrun Spartans [1] +1 -

RMNA

01:00 - [1] Steaua Bucuresti vs Astra Giurgiu [10] - 1 1/4 -

BDNA

01:30 - [1] Sporting Lisbon vs Rio Ave [11] - 1 -

CAFANC

02:00 - [A-2] Cameroon vs Zimbabwe [A-4] -

ANHU23

02:00 - [1-9] Brighton U23 vs Tottenham U23 [1-4] -

ANHU23

02:00 - [2-6] Aston Villa U23 vs West Brom U23 [2-13] -

PH3

02:00 - [3] Orleans vs Creteil [6] - 1/2 -

DUA

02:30 - [7] Union Berlin vs B.Leverkusen [6] +1/4 -

ITA

02:45 - [7] Lazio vs Roma [5] +1/4 -

SCOB

02:45 - [8] Greenock Morton vs Dunfermline [3] +1/2 -

BIA

02:45 - [14] Eupen vs Anderlecht [5] +1/2 -

ITB

03:00 - [13] Vicenza vs Frosinone [10] - 1/4 -

PHA

03:00 - [7] Montpellier vs Monaco [4] +1/4 -

HLB

03:00 - [18] AZ Alkmaar U21 vs Almere City [4] +1 1/4 -

HLB

03:00 - [5] Go Ahead Eagles vs MVV Maastricht [16] - 3/4 -

HLB

03:00 - [11] Helmond Sport vs Den Bosch [20] - 1/2 -

CHIA

03:00 - [18] La Serena vs U. La Calera [2] +0 -

BRB

03:30 - [17] Figueirense/SC vs Brasil Pelotas/RS [12] - 1/4 -

BDNA

04:00 - [2] Porto vs Benfica [4] - 1/4 -

BRB

05:15 - [6] Sampaio Correa/MA vs Parana/PR [18] - 1/4 -

CHIA

05:15 - [7] Curico Unido vs O Higgins [17] +0 -

COLB

06:00 - [4] Union Magdalena vs Llaneros FC [13] -

BRA

07:30 - [7] Palmeiras/SP vs Gremio/RS [6] +0 -

BRB

07:30 - [2] America/MG vs Botafogo/SP [19] - 1 -

CHIA

07:30 - [6] Huachipato vs San. Wanderers [13] - 1/4 -

NZLA

08:00 - [1] Auckland City vs Wanderers SC [3] - 1 -

COLB

08:00 - [12] Real Cartagena vs Cortulua [8] -

MEXA

08:30 - [16] Necaxa vs San Luis [8] - 1/2 -

NZLA

10:00 - [5] Canterbury vs Eastern Suburbs (NZL) [6] +1/2 -

MEXA

10:30 - [14] Juarez vs Club Tijuana [7] +0 -

AUSA

15:00 Hoãn [3] Brisbane Roar vs Central Coast [1] -

GHCLB

20:00 Hoãn Legia Wars. vs Emirates Club -

GHCLB

20:30 Hoãn Antwerpen vs Lommel -

GHCLB

20:30 Hoãn Thun vs Lausanne Sports -

Lịch bóng đá trong ngày 15/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 27 21 51
3 Leicester City 27 15 50
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 27 12 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 25 11 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 27 -16 29
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 27 -12 23
19 West Brom 27 -36 17
20 Sheffield Utd 27 -27 14