LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/01/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 - [2] Sydney FC vs WS Wanderers [8] - 3/4 -

AUSA

15:10 - [1] Melbourne City vs Western United [10] - 1/2 -

AUSW

15:40 - [1] Sydney FC Nữ vs WS Wanderers Nữ [6] - 1 1/4 -

VNA

17:00 - [6] BCM Bình Dương vs Thanh Hóa [5] - 3/4 -

VNA

17:00 - [14] SL Nghệ An vs Bình Định [8] - 1/4 -

GHCLB

17:15 - NK Osijek vs MOL Fehervar FC - 1/4 -

GHCLB

17:30 - RB Salzburg vs Vorwarts Steyr - 2 1/2 -

TNKA

17:30 - [3] Konyaspor vs Goztepe [12] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Nordsjaelland vs Helsingor - 1 -

GHCLB

18:00 - FC Mynai vs Kisvarda FC -

GHCLB

18:00 - Senica vs SK Lisen - 1/4 -

TBNC

18:00 - Pena Deportiva vs Valladolid +3/4 -

TBNC

18:00 - Almeria vs Alaves - 1/2 -

BDNB

18:00 - [9] Leixoes vs Chaves [7] +0 -

GHCLB

19:00 - Lok. Zagreb vs Sibenik [99] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Wisla Krakow vs MSK Zilina - 3/4 -

GHCLB

19:00 - Randers vs Esbjerg FB [15] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - Wisla Plock vs Wigry Suwalki -

GHCLB

19:00 - [55] Cracovia Krakow vs Nieciecza +1/4 -

GHCLB

19:00 - Brondby vs Kolding IF -

GHCLB

19:00 - Young Boys vs Stade L. Ouchy -

DUB

19:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Fort.Dusseldorf [13] +1/4 -

DUB

19:00 - Bochum vs Nurnberg [4] - 1/2 -

DUB

19:00 - [12] Hannover 96 vs St. Pauli [3] - 3/4 -

VNA

19:15 - [2] Viettel vs Hải Phòng [12] - 1 1/4 -

GHCLB

19:30 - Seinajoen JK vs Haka -

ANHA

19:30 - [16] Wolves vs West Brom - 3/4 -

ANHB

19:30 - [16] Middlesbrough vs Birmingham [11] - 1/2 -

ALBA

19:45 - [3] KF Tirana vs Kastrioti Kruje [10] -

ALBA

19:45 - [8] Skenderbeu vs Partizani Tirana [6] -

ALBA

19:45 - Apolonia Fier vs KF Laci [7] -

GHCLB

20:00 - SV Ried vs LASK Juniors -

GHCLB

20:00 - Puskas Akademia vs Ujpest -

GHCLB

20:00 - St.Polten vs Blau Weiss Linz - 1 -

ANHL1

20:00 - [7] Wimbledon vs Sunderland [5] +1/2 -

ITB

20:00 - [10] Monza vs Cosenza [14] - 1 1/4 -

ITB

20:00 - [20] Pordenone vs Venezia +0 -

ITB

20:00 - [1] Pisa vs Brescia [2] - 1/4 -

ITB

20:00 - [3] Cittadella vs Ascoli [4] - 1 -

DUC3

20:00 - [11] Verl vs Kaiserslautern [16] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [8] Hallescher vs Bayern Munich II - 1/4 -

DUC3

20:00 - Unterhaching vs Magdeburg [1] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [11] Stuttgart II vs Freiburg II - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Koblenz vs Bahlinger [2] +0 -

DUC4N

20:00 - [9] Pirmasens vs SSV Ulm [1] -

DUC4N

20:00 - [16] Astoria Walldorf vs Aalen [17] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - Stadtallendorf vs TSG Balingen [14] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [19] TSV Schott Mainz vs TSV Steinbach [5] +1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [18] Giessen vs Bayern Alzenau - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Hessen Kassel vs Hoffenheim II [8] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [7] Elversberg vs Sonnenhof [6] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [13] FSV Frankfurt vs Mainz II [3] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [4] Fortuna Koln vs Bergisch Gladbach - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Fort.Dusseldorf II vs SV Straelen [12] - 1 -

DUC4T

20:00 - [6] Wiedenbruck vs Essen [1] +1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [2] Preussen Munster vs Rodinghausen [13] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [17] Bonner SC vs Sportfreunde Lotte [15] +0 -

DUC4T

20:00 - [7] Lippstadt vs Homberg [18] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Oberhausen vs Wegberg-Beeck [19] - 1 -

DUC4T

20:00 - [14] RW Ahlen vs Wuppertaler [3] +1/4 -

HLB

20:00 - [12] TOP Oss vs Telstar [18] +1/4 -

ICERT

20:00 - [A-2] Leiknir Rey. vs Trottur Rey. [A-4] -

MLTA

20:00 - [1] Hibernians Paola vs Sliema Wanderers [10] -

MLTA

20:00 - [6] Gzira Utd vs Floriana [5] -

CZEA

20:00 - [11] Mlada Boleslav vs Brno - 1/4 -

CZEA

20:00 - Opava vs Zlin [10] +0 -

TNKA

20:00 - [20] Istanbul BB vs Sivasspor [17] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [13] Gaziantep B.B vs Kayserispor [10] - 1/2 -

JORA

20:00 - Ahli Amman vs Ma'an SC [10] +1/2 -

UAEA

20:00 - [14] Al Dhafra vs Al Wasl [8] +1/4 -

UAEA

20:00 - [11] Khorfakkan vs Al Jazira [2] +1 -

URUA

20:00 - Danubio vs Cerro Largo [8] - 1/4 -

ALGA

20:00 - [16] WA Tlemcen vs JS Kabylie [6] - 1/4 -

ALGA

20:00 - [10] NC Magra vs Paradou AC [9] +1/4 -

NPA

20:00 - [1] SuperSport Utd vs Mamelodi Sun. [4] +1/4 -

NPA

20:00 - [8] Golden Arrows vs Marumo Gallants FC [16] - 1/2 -

GHCLB

20:30 - Hartberg vs Austria Klagenfurt - 1/2 -

GHCLB

20:30 - Diosgyori vs Mezokovesdi SE -

GHCLB

20:30 - FC Mariupol vs Rakow Czestochowa -

ALGA

20:30 - [1] CR Belouizdad vs MC Oran [5] - 1 -

ALGA

20:30 - [2] ES Setif vs MC Alger [7] - 1/4 -

NPA

20:30 - Blo. Celtic vs Stellenbosch FC [2] - 1/4 -

NPA

20:30 - [14] TS Galaxy vs Chippa Utd [10] - 1/4 -

BHRA

20:35 - [2] Al Najma (BHR) vs AL Riffa [4] +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Grasshoppers vs Aust Lustenau -

GHCLB

21:00 - Lask vs SV Lafnitz - 2 -

GHCLB

21:00 - St. Gallen vs SCR Altach - 1 -

ITA

21:00 - [8] Bologna vs Verona [19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-11] Aurora Pro Patria vs Alessandria +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-21] Pistoiese vs Giana Erminio [A-10] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [B-18] US Fermana vs Legnano [A-17] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-11] Imolese Calcio vs Matelica +0 -

ITA3

21:00 - [C-13] Turris Neapolis vs Vibonese [C-19] -

ITA3

21:00 - Arezzo vs Cesena [B-10] +1/4 -

ITA3

21:00 - Fano vs Gubbio [B-3] +0 -

ITA3

21:00 - [B-15] Luchese vs AC Renate [A-9] +3/4 -

PHB

21:00 - [1] Toulouse vs Grenoble [16] - 1/4 -

PHB

21:00 - Troyes vs Sochaux [3] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [9] Omonia Nicosia vs Ethnikos Achnas [11] - 1 1/2 -

ALGA

21:00 - [4] USM Alger vs RC Relizane [12] - 1 -

DUA

21:30 - [10] Hoffenheim vs A.Bielefeld [13] - 3/4 -

DUA

21:30 - Wer.Bremen vs Augsburg [11] - 1/4 -

DUA

21:30 - [5] B.Dortmund vs Mainz [4] - 2 -

DUA

21:30 - [7] FC Koln vs Hertha Berlin [9] +1/4 -

DUA

21:30 - [2] Wolfsburg vs Leipzig [12] +1/2 -

TBN3

21:45 - [B1-11] Leioa vs Real Sociedad B [B1-4] +1/4 -

GHCLB

22:00 - Young Boys vs Aarau -

ANHA

22:00 - [17] Leeds Utd vs Brighton [3] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [8] West Ham Utd vs Burnley [19] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [24] Nottingham Forest vs Millwall [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [1] Bournemouth vs Luton Town [13] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [6] Blackburn Rovers vs Stoke City [5] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [9] Bristol City vs Preston North End [17] +0 -

ANHB

22:00 - [10] Cardiff City vs Norwich +1/4 -

ANHB

22:00 - [12] Derby County vs Rotherham Utd - 1/2 -

ANHB

22:00 - Watford vs Huddersfield [7] - 1 -

ANHL1

22:00 - Rochdale vs Wigan [1] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Fleetwood Town vs Portsmouth [15] +1/4 -

ANHL1

22:00 - Peterborough Utd vs Milton Keynes Dons [2] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Gillingham [20] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - Bristol Rovers vs Charlton Athletic [23] +1/4 -

ANHL1

22:00 - Swindon vs Doncaster Rovers [24] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Burton Albion vs Ipswich [19] +1/4 -

ANHL1

22:00 - Hull City vs Blackpool - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [3] Plymouth Argyle vs Crewe Alexandra [21] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [12] Newport vs Salford City [17] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [1] Forest Green vs Port Vale [7] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [15] Barrow vs Scunthorpe Utd [23] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Bolton vs Cheltenham +1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Colchester Utd vs Cambridge Utd +1/4 -

ANHL2

22:00 - Grimsby vs Southend - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Leyton Orient vs Morecambe +0 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Tranmere Rovers [11] +0 -

ANHL2

22:00 - [19] Walsall vs Oldham [24] - 1/2 -

TBNC

22:00 - Girona vs Cadiz - 1/4 -

TBN3

22:00 - [B1-9] Alaves B vs Real Union [B1-7] +0 -

ITB

22:00 - [6] Reggina vs Lecce [12] +1/4 -

SCOA

22:00 - [8] St. Johnstone vs St. Mirren [10] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [11] Ross County vs Aberdeen [7] +3/4 -

SCOA

22:00 - Hamilton vs Dundee Utd [5] +1/4 -

SCOA

22:00 - [6] Celtic vs Livingston [9] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [2] Hibernian vs Kilmarnock - 1/2 -

SCOB

22:00 - Alloa Athletic vs Hearts +1 1/2 -

SCOB

22:00 - [7] Queen of South vs Arbroath [3] - 1/4 -

ICERT

22:00 - [A-3] Vikingur Rey. vs Valur Rey. [A-1] -

CZEA

22:00 - [5] Slovacko vs MFk Karvina [15] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [14] Slovan Liberec vs Bohemians 1905 [8] - 1/2 -

BHRA

22:00 - [8] Muharraq vs East Riffa [5] -

JORA

22:00 - [4] Faisaly (JOR) vs Wihdat [1] -

NPA

22:00 - [6] Baroka FC vs Moroka Swallows [11] +0 -

NPA

22:00 - [9] Cape Town City vs Kaizer Chiefs [12] +0 -

BIA

22:15 - [7] Oostende vs Kortrijk [10] - 1/2 -

GREA

22:15 - [6] Asteras Tripolis vs Panetolikos [10] - 3/4 -

TBN3

22:30 - [A1-5] Compostela vs Salamanca [A1-1] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [9] Pacos Ferreira vs Braga [7] +3/4 -

HLA

22:30 - Emmen vs Vitesse Arnhem [11] +1 -

TBN3

22:59 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Arenas de Guecho [B1-5] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Marino de Luanco vs Numancia [A2-3] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-6] Portugalete vs Racing Santander [B1-3] +0 -

PHA

22:59 - [5] Marseille vs Nimes - 1 -

BDNB

22:59 - [3] Benfica B vs Academica Coim [17] +0 -

TNKA

22:59 - [16] Antalyaspor vs Trabzonspor [2] +1/4 -

BHRA

22:59 - [1] Manama vs Al Hadd [9] +3/4 -

UAEA

22:59 - [6] Al Wahda(UAE) vs Baniyas [9] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [B1-8] CD Laredo vs Amorebieta [B1-1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-14] Avellino vs Cavese - 1 -

ITA3

23:30 - [A-12] Mantova vs Triestina [A-16] +1/4 -

CYPA

23:30 - [10] Anorthosis vs Nea Salamina - 1 1/4 -

TBNC

00:00 - Fuenlabrada vs Levante +1/4 -

ITA

00:00 - [10] Torino vs Spezia [13] - 1/2 -

ITA3

00:00 - [C-5] Juve Stabia vs Ternana -

ITA3

00:00 - [C-3] Paganese vs Casertana -

ITA3

00:00 - [B-1] SS Monopoli vs Catanzaro [C-4] -

ITA3

00:00 - [B-19] Viterbese Calcio vs Teramo [B-16] -

ITA3

00:00 - [C-10] Palermo vs Virtus Francavilla [C-6] -

BDNB

00:00 - Vizela vs Penafiel [6] - 3/4 -

MLTA

00:00 - [8] Balzan vs Tarxien Rainbows -

ANHA

00:30 - Fulham vs Chelsea [5] +1 -

DUA

00:30 - [14] Stuttgart vs M.gladbach [15] +0 -

BIA

00:30 - RE Mouscron vs Genk [3] +3/4 -

BIA

00:30 - Waasland-Beveren vs Zulte-Waregem [15] +0 -

GREA

00:30 - Larissa vs Apollon Smirnis [14] - 1/4 -

CZEA

00:30 - [3] Slavia Praha vs Sigma Olomouc [6] - 1 1/2 -

HLA

00:45 - [14] Sparta Rotterdam vs PSV Eindhoven [2] +3/4 -

PHB

01:00 - Clermont vs Dunkerque [19] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Rodez vs Pau FC [5] - 1/4 -

PHB

01:00 - [2] Ajaccio vs Caen [9] - 1/2 -

PHB

01:00 - [13] Guingamp vs Nancy [20] - 1/4 -

PHB

01:00 - [17] Amiens vs Le Havre [10] - 1/4 -

RMNA

01:00 - [15] Dinamo Bucuresti vs Chindia Targoviste [10] - 1/4 -

CAFANC

02:00 - [A-1] Mali vs Burkina Faso [A-3] -

TBNC

02:00 - Leganes vs Sevilla +1/2 -

HLA

02:00 - [18] Zwolle vs Fortuna Sittard [15] - 1/2 -

HLA

02:00 - [6] Utrecht vs Heracles Almelo [16] - 3/4 -

PHB

02:15 - [4] Auxerre vs Chateauroux - 1 -

BRB

02:30 - [12] CSA/AL vs Avai/SC [6] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [19] Barnsley vs Swansea City [21] +0 -

ITA

02:45 - [11] Sampdoria vs Udinese [6] +0 -

BIA

02:45 - [5] Charleroi vs KV Mechelen [12] +0 -

ANHA

03:00 - [12] Leicester City vs Southampton [15] - 3/4 -

PHA

03:00 - [4] Angers vs PSG [1] +1 3/4 -

HLA

03:00 - [17] AZ Alkmaar vs ADO Den Haag - 2 1/2 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Barranquilla [15] -

URUA

03:00 - Cerro Montevideo vs CA Penarol [3] +3/4 -

BDNA

03:30 - [16] Tondela vs Boavista [6] +1/4 -

TBNC

04:00 - Rayo Vallecano vs Elche - 1/2 -

CRCA

04:00 - Limon vs Alajuelense [3] +3/4 -

BRAA

05:00 - [8] Fluminense/RJ vs SC Recife/PE [19] - 1/2 -

BRB

05:00 - Juventude/RS vs Cruzeiro/MG [13] - 1/4 -

COLA

05:00 - [3] Millonarios vs Envigado [16] -

COLA

05:00 - [7] Junior Barranquilla vs Inde.Medellin [9] -

ARGB

05:10 - [A-14] Estudiantes Rio Cuarto vs Sarmiento Junin +0 -

MEXA

06:00 - [7] Chivas Guad. vs Toluca [2] - 1/2 -

SUD

06:30 - Defensa YJ vs Coquimbo Unido - 1 1/4 -

NZLA

07:00 - [7] Hawke's Bay vs Team Wellington [2] +1 1/4 -

BRAA

07:00 - Vasco DG/RJ vs Coritiba/PR - 3/4 -

BRB

07:00 - Oeste/SP vs Confianca/SE [19] +1/2 -

MEXA

08:00 - [10] Cruz Azul vs Puebla [15] - 3/4 -

ARGA

08:10 - [A-7] Rosario Central vs Velez Sarsfield [B-5] +1/2 -

CRCA

09:00 - [5] Dep. Saprissa vs Jicaral Sercoba [10] - 1 -

NZLA

10:00 - [8] Wellington Phoenix (R) vs Waitakare Utd [5] +1/2 -

MEXA

10:06 - [9] Monterrey vs Club America [1] - 3/4 -

GHCLB

18:59 Hoãn Miedz Legnica vs Slask Wroclaw -

GHCLB

18:59 Hoãn Slask Wroclaw vs Slo. Bratislava -

GHCLB

18:59 Hoãn Anderlecht vs Union Saint-Gilloise -

GHCLB

19:00 Hoãn Wisla Krakow vs MSK Zilina -

GHCLB

20:00 Hoãn Austria Wien vs Horn - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 Hoãn Liefering vs Wacker Tirol -

GHCLB

20:00 Hoãn Servette vs Neuchatel Xamax -

DUC4N

20:00 Hoãn [10] Homburg vs Offenbach [4] -

DUC4T

20:00 Hoãn [10] M.gladbach II vs Schalke 04 II [11] -

GHCLB

20:30 Hoãn Lahti vs EIF Ekenas -

GHCLB

20:30 Hoãn Basel vs Chiasso -

Lịch bóng đá trong ngày 16/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0