LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [10] Newcastle Jets vs Macarthur FC [2] +0 -

AUSW

12:05 - [4] Melb. Victory Nữ vs Melbourne City Nữ [8] - 1 -

AUSW

14:40 - [7] Newcastle Jets Nữ vs Brisbane Roar Nữ [2] +1 1/4 -

VNA

17:00 - [3] SHB Đà Nẵng vs TP.HCM [7] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [19] Denizlispor vs Hatayspor [5] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Vejle vs Aarhus Fremad -

TBNC

18:00 - Espanyol vs Osasuna - 1/2 -

TBNC

18:00 - Malaga vs Granada +1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-4] San Fernando vs UD Tamaraceite [D1-2] -

TBN3

18:00 - [C1-6] AE Prat vs Espanyol B [C1-10] -

TBN3

18:00 - [C2-10] Valencia B vs Atzeneta [C2-4] -

TBN3

18:00 - [D2-2] UCAM Murcia vs Sevilla B [D2-3] -

TBN3

18:00 - [D2-8] Granada II vs Murcia [D2-6] -

TBN3

18:00 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Cordoba [D2-4] -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Levante B [C2-7] -

TBN3

18:00 - [E1-10] UD Poblense vs Atletico Madrid B [E1-7] -

TBN3

18:00 - [A2-10] Covadonga vs CD Lealtad [A2-4] -

TBN3

18:00 - [E2-6] Talavera vs Merida [E2-8] -

TBN3

18:00 - [E2-1] Badajoz vs Socuellamos [E2-9] -

TBN3

18:00 - [C2-2] Hercules CF vs Alcoyano [C2-3] -

TBN3

18:00 - [C1-1] Gimnastic T. vs Barcelona B [C1-3] -

TBN3

18:00 - [D1-7] Recreativo Huelva vs Atl. Sanluqueno [D1-6] -

VNA

18:00 - [13] HL Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh [9] - 1/4 -

BDNB

18:15 - [2] Feirense vs Porto B [18] - 3/4 -

HLA

18:15 - [14] RKC Waalwijk vs Willem II [16] +1/4 -

HLB

18:15 - [6] NEC Nijmegen vs Cambuur [1] +1/2 -

ITA

18:30 - [7] Napoli vs Fiorentina [16] - 1 -

ITA3

18:30 - [A-16] US Olbia vs Grosseto [A-11] +0 -

ITA3

18:30 - [A-7] Juventus U23 vs Piacenza [A-15] - 1/2 -

BDNB

18:45 - [16] Academico Viseu vs UD Oliveirense [14] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Zaglebie Lubin vs Partizan -

DUC3

19:00 - [14] Uerdingen vs Waldhof Man. [10] - 1/4 -

PHA

19:00 - [14] Stade Brestois vs Rennes [9] +1/4 -

SCOA

19:00 - [9] Motherwell vs Rangers [1] +1 3/4 -

VNA

19:15 - [4] Sài Gòn FC vs HA Gia Lai [8] - 1/2 -

DUB

19:30 - [2] Holstein Kiel vs Karlsruher [5] - 1/4 -

DUB

19:30 - [12] Jahn Regensburg vs Sandhausen [16] - 1/4 -

DUB

19:30 - [6] Heidenheim vs Darmstadt [14] - 1/4 -

BIA

19:30 - [12] Gent vs Antwerpen [2] - 1/4 -

RMNA

19:30 - [9] Arges Pitesti vs Gaz Metan Medias [12] +0 -

EGYA

19:30 - [16] Al Intagh Al Harbi vs Semouha Club [9] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [15] Duisburg vs Meppen [13] +0 -

GREA

20:00 - [1] Olympiakos vs Pas Giannina [10] - 1 3/4 -

MLTA

20:00 - [8] Santa Lucia FC vs Zejtun [13] -

CZEA

20:00 - [7] Pardubice vs C. Budejovice [10] -

TNKA

20:00 - [13] Malatyaspor vs Rizespor [15] - 1/2 -

CHIB

20:00 - [7] San Marcos A. vs Nublense [1] -

CHIB

20:00 - [13] Barnechea vs Rangers Talca [2] +3/4 -

CHIB

20:00 - [4] Puerto Montt vs CD Magallanes [8] - 1/4 -

CHIB

20:00 - [9] Dep. Copiapo vs San Luis Qui. [11] -

CHIB

20:00 - [15] Deportes Santa Cruz vs Deportes Valdivia [14] +0 -

CHIB

20:00 - [3] U. San Felipe vs Melipilla [5] - 1/2 -

CHIB

20:00 - [6] Temuco vs Cobreloa [10] -

URUA

20:00 - [10] CA Progreso vs CA Torque [3] +0 -

OMAA

20:05 - [8] Al Nahda (OMA) vs Dhofar [1] -

HLA

20:30 - [15] VVV Venlo vs Heerenveen [10] +1/4 -

HLA

20:30 - [6] Groningen vs Twente [7] - 1/4 -

NPA

20:30 - [5] Amazulu vs Maritzburg Utd [16] +0 -

NPA

20:30 - [14] Black Leopards vs Orlando Pirates [3] +1/2 -

GHCLB

21:00 - Din. Moscow vs Lech Poznan -

GHCLB

21:00 - Jagiellonia vs Radnicki Nis -

ANHA

21:00 - [20] Sheffield Utd vs Tottenham [8] +3/4 -

ITA

21:00 - [8] Sassuolo vs Parma [19] - 3/4 -

ITA

21:00 - [20] Crotone vs Benevento [15] +0 -

ITB

21:00 - [19] Pescara vs Cremonese [15] +0 -

ITA3

21:00 - [A-1] Como vs Novara [A-14] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-3] Pro Vercelli vs Carrarese [A-9] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-4] Alto Adige vs Pesaro [B-17] - 1 -

ITA3

21:00 - [B-2] Perugia vs Feralpisalo [B-7] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-9] Sambenedettese vs Padova [B-1] +0 -

ITA3

21:00 - [A-12] Pergolettese vs Pontedera [A-8] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-13] Pro Sesto vs Livorno [A-18] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-10] Albinoleffe vs Lecco [A-5] +0 -

ITA3

21:00 - [C-6] Catania vs Foggia [C-7] - 1/2 -

DUC4T

21:00 - [5] B.Dortmund II vs A.Aachen [8] - 1 -

PHA

21:00 - [19] Nantes vs Lens [6] +0 -

PHA

21:00 - [12] Nice vs Bordeaux [11] - 1/4 -

PHA

21:00 - [15] Strasbourg vs Saint Etienne [16] - 3/4 -

BDNB

21:00 - [5] Arouca vs CD Mafra [7] - 1/2 -

CYPA

21:00 - [7] Pafos FC vs Apoel FC [8] +0 -

DUA

21:30 - [1] Bayern Munich vs Freiburg [8] - 2 -

RMNA

21:45 - [4] Sepsi OSK vs CFR Cluj [2] +1/4 -

TBNC

22:00 - Navalcarnero vs Eibar +1 -

TBNC

22:00 - Sporting Gijon vs Real Betis +1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-9] CF Salmantino vs Deportivo [A1-5] +1/2 -

BDNA

22:00 - [12] Nacional Madeira vs Moreirense [8] - 1/4 -

BIA

22:00 - [16] Cercle Brugge vs Standard Liege [10] +1/4 -

CZEA

22:00 - [17] Pribram vs Vik.Plzen [6] +1 1/2 -

TSA

22:00 - [9] Sion vs Lugano [7] +1/4 -

GREA

22:15 - [11] OFI Creta vs PAOK [3] +3/4 -

GREA

22:15 - [7] Volos NFC vs Lamia FC [12] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [C1-11] UE Olot vs Cornella [C1-8] +0 -

TBN3

22:30 - [B2-8] Osasuna B vs SD Tarazona [B2-6] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [A2-3] Union Langreo vs Real Oviedo B [A2-7] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [B2-1] CD Calahorra vs Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [A1-1] Zamora CF vs Coruxo [A1-8] - 1/2 -

HLA

22:45 - [1] Ajax vs Feyenoord [5] - 1 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Linares Deportivo [D2-1] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Pontevedra vs Racing Ferrol [A1-6] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B2-10] Izarra vs UD Mutilvera [B2-5] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [E2-4] Villanovense vs Villarrubia CF [E2-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C1-2] Andorra FC vs UE Llagostera [C1-7] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D1-8] Marbella vs Algeciras [D1-1] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [B2-2] SD Logrones vs Ebro [B2-3] - 1/4 -

PHA

22:59 - [1] Lille vs Stade Reims [13] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [2] Besiktas vs Galatasaray [1] +0 -

AUTA

22:59 - [5] Wolfsberger AC vs Sturm Graz [4] +0 -

OMAA

22:59 - [5] Al Suwaiq vs Saham Club [13] -

OMAA

22:59 - [9] Al Ittihad (OMA) vs Nasr Salalah [4] -

CAFANC

23:00 - [B-4] Libya vs Niger [B-3] -

ANHA

23:30 - [6] Liverpool vs Man Utd [2] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-18] AS Bisceglie vs Bari [C-2] +1 -

ITA3

23:30 - [B-14] Carpi vs Ravenna [B-19] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-3] Modena vs Virtus Verona [B-8] - 3/4 -

CYPA

23:30 - [3] Apollon Limassol vs Olympiakos Nic. [6] - 1 1/4 -

TBNC

00:00 - Alcorcon vs Valencia +1/4 -

TBNC

00:00 - Tenerife vs Villarreal +1/2 -

TBN3

00:00 - [C1-9] L'Hospitalet vs Badalona [C1-5] - 1/4 -

ITA

00:00 - [4] Atalanta vs Genoa [13] - 2 -

DUA

00:00 - [4] Ein.Frankfurt vs Schalke 04 [18] - 1 1/4 -

BDNB

00:00 - [17] Varzim vs Casa Pia AC [8] +0 -

RMNA

00:00 - [6] Aca. Clinceni vs Hermannstadt [15] - 1/4 -

CRCA

00:00 - [B-3] Cartagines vs Guadalupe FC [A-4] - 3/4 -

BIA

00:15 - [8] Beerschot-Wilrijk vs Club Brugge [1] +1 3/4 -

TBN3

00:30 - [D2-5] Real Betis B vs Ejido [D2-7] - 1/2 -

BDNA

00:30 - [7] Santa Clara vs Famalicao [16] - 1/4 -

GREA

00:30 - [2] Aris Salonica vs Panathinaikos [5] - 1/4 -

CZEA

00:30 - [9] Banik Ostrava vs Sparta Praha [2] +0 -

MEXA

01:00 - [17] Pumas UNAM vs Mazatlan FC [11] - 1/4 -

CAFANC

02:00 - [B-1] CHDC Congo vs Congo [B-2] -

BRA

02:00 - [10] Atletico/PR vs Sao Paulo/SP [4] +1/4 -

BRA

02:00 - [8] Santos/SP vs Botafogo/RJ [20] - 1/2 -

BRB

02:00 - [13] Vitoria/BA vs Chapecoense [1] +0 -

BRB

02:00 - [8] Ponte Preta/SP vs Nautico/PE [16] - 1/2 -

COLA

02:00 - [11] Deportivo Pasto vs La Equidad [4] -

ANHA

02:15 - [1] Man City vs Crystal Palace [13] - 2 -

GREA

02:30 - [4] AEK Athens vs Atromitos [8] - 1 -

ITA

02:45 - [1] Inter Milan vs Juventus [3] - 1/4 -

BIA

02:45 - [15] Sint Truiden vs OH Leuven [6] - 1/2 -

TBNSC

03:00 - Barcelona vs Athletic Bilbao - 1 1/4 -

ITB

03:00 - [1] Empoli vs Salernitana [4] - 3/4 -

PHA

03:00 - [3] Lyon vs Metz [5] - 1 1/4 -

BDNA

03:00 - [15] Gil Vicente vs Maritimo [17] - 1/4 -

COLB

03:00 - [11] Boca Juniors Cali vs Atletico [4] -

URUA

03:00 - [8] CA Fenix vs CA River Plate (URU) [6] +0 -

ARGB

03:10 - [A-5] Atletico Atlanta vs San Martin Tucuman [B-8] +0 -

ARGB

03:10 - [A-6] Deportivo Moron vs Villa Dalmine [B-7] +0 -

ARGB

03:10 - [B-6] Gim.Mendoza vs Ferro Carril Oeste [A-7] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-1] Def.Belgrano vs Instituto [B1-3] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [16] Colo Colo vs Univ. de Chile [5] +1/4 -

COLB

04:00 - [7] Dep.Quindio vs Valledupar [1] -

CRCA

04:00 - [A-2] Santos Guapiles vs Perez Zeledon [A-6] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [A-3] Municipal Grecia vs Sporting (CRC) [B-6] - 1/4 -

BRA

04:15 - [3] Atl. Mineiro/MG vs Atletico/GO [13] - 1 1/4 -

ARGB

05:10 - [A-3] Estudiantes BsAs vs Barracas Central [A1-2] - 1/4 -

ARGB

05:15 - [B-4] Tigre vs San Martin SJ [A1-1] - 1/4 -

URUA

05:30 - [2] Nacional Montevideo vs CA Rentistas [16] - 3/4 -

ARGB

06:00 - [B-5] Deportivo Riestra vs Temperley [A-8] +0 -

MEXB

06:00 - [16] Leones Negros UdeG vs Tlaxcala FC [7] - 3/4 -

COLA

06:05 - [8] Atl. Nacional vs Santa Fe [3] -

BRA

06:30 - [11] Ceara/CE vs Bragantino/SP [9] +0 -

BRA

06:30 - [2] Internacional/RS vs Fortaleza/CE [16] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [B-5] San Carlos vs Herediano [A-5] +0 -

URUA

07:45 - [9] Defensor SC vs Wanderers [7] +0 -

MEXA

08:05 - [3] Santos Laguna vs Tigres UANL [9] +0 -

ARGA

08:10 - [B-6] Boca Juniors vs Banfield [A-5] -

COLA

08:10 - [1] Deportivo Cali vs Jag de Cordoba [5] -

MEXA

10:06 - [10] Queretaro vs Atlas [16] +0 -

HKGA

14:00 Hoãn [8] Resources Capital vs HK Ranger [7] -

GHCLB

17:00 Hoãn Lommel vs KV Mechelen -

TBN3

18:00 Hoãn [D1-3] Linense vs CD Marino [D1-10] -

GHCLB

18:59 Hoãn Stal Mielec vs Alanyaspor -

GHCLB

20:00 Hoãn Ostersunds vs Ferencvaros -

GHCLB

20:00 Hoãn Zurich vs Winterthur -

GHCLB

21:00 Hoãn Kriens vs Luzern -

ANHU23

21:30 Hoãn [1-12] Southampton U23 vs Arsenal U23 [1-10] -

COLA

03:00 Hoãn [12] Patriotas vs America Cali [13] -

ARGB

07:40 Hoãn [A-4] Agropecuario AAC vs Quilmes [B1-1] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 17/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11