LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 18/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Kataller Toyama [8] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [13] Grulla Morioka vs Sagamihara [2] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Fukushima Utd vs Yokohama SCC [17] - 1/2 -

TQB

14:30 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Beijing Renhe [A-2] +1/2 -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Azul Claro Numazu [12] +0 -

NHATA

16:00 - [11] Vissel Kobe vs Urawa Red [9] +0 -

ACL

17:00 - [F-4] Perth Glory vs Sh. Shenhua [F-2] +1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Yokohama FM [7] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [18] Vegalta Sendai vs FC Tokyo [6] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [3] Nagano Parceiro vs Gainare Tottori [6] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Blaublitz Akita [1] +1 -

NHAT3

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs FC Imabari [7] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [4] FC Gifu vs Cerezo Osaka U23 [18] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [16] Kamatamare San. vs Kagoshima [9] +1/2 -

POLB

18:00 - [16] Resovia vs Sandecja [18] - 1/4 -

THA

18:00 - [2] Chiangrai Utd vs Muang Thong Utd [9] - 1/4 -

TQA

18:35 - [A-9] Zhejiang Greentown vs Wuhan Zall [B-5] +1/2 -

NORB

19:00 - [14] Grorud IL vs Strommen [10] +0 -

KSB

19:10 - [2] Al Feiha vs Al Shoalah [15] - 3/4 -

KSB

19:20 - [18] Arar FC vs Ohud Medina [10] -

TBN3

20:00 - [D2-3] Granada II vs Sevilla B [D2-7] - 1/4 -

CHIA

20:30 - [7] Curico Unido vs U.Concepcion [10] +0 -

KSB

20:50 - [11] Jeddah Club vs Al Jeel [12] - 1/4 -

TBN3

21:00 - [B2-5] Tudelano vs Haro Deportivo [B2-9] +0 -

ITA3

21:00 - [A-5] Como vs Aurora Pro Patria [A-8] +0 -

ITA3

21:00 - [A-1] Pro Vercelli vs Giana Erminio [A-14] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-19] US Olbia vs Luchese [A-20] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-12] Palermo vs Potenza SC [C-16] - 3/4 -

POLB

21:00 - [13] Chrobry Glogow vs Odra Opole [5] +0 -

KSB

21:30 - [5] Hajer vs Al Bukiryah [17] -

KSB

21:30 - [20] Al Nojoom vs Al Kawkab [9] -

UEFA

22:00 - [C4-1] Albania vs Belarus [C4-2] - 3/4 -

UEFA

22:00 - [C4-4] Kazakhstan vs Lithuania [C4-3] - 1/2 -

POLB

22:00 - [4] Arka Gdynia vs Zaglebie Sosno [15] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-4] Real Union vs Alaves B [B1-3] - 1/4 -

POLB

22:59 - [8] Korona Kielce vs Stomil Olsztyn [14] - 1/2 -

EU21VL

23:30 - [1-6] Luxembourg U21 vs Ireland U21 [1-2] +2 1/4 -

EU21VL

23:30 - [1-1] Italia U21 vs Thụy Điển U21 [1-4] +1/4 -

UEFA

00:00 - [C2-1] Armenia vs North Macedonia [C2-2] +1/4 -

UEFA

00:00 - [C2-3] Georgia vs Estonia [C2-4] - 1 -

DUC4T

00:00 - [7] A.Aachen vs Fortuna Koln +1/4 -

POLB

00:00 - [6] Radomiak Radom vs LKS Lodz [2] +1/2 -

NORB

00:00 - [2] Lillestrom vs FK Jerv [13] - 1 1/4 -

NORB

00:00 - [7] Sandnes Ulf vs Stjordals Blink [12] - 3/4 -

ECUA

00:15 - [9] SD Aucas vs Independiente JT [12] +0 -

ITA3

00:30 - [C-3] Teramo vs Foggia [C-8] - 1/2 -

BIB

00:30 - [3] Westerlo vs Deinze [4] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.D-2] Bristol Rovers vs Chelsea U21 [S.D-4] - 1/2 -

PERA

01:15 - [11] Melgar vs Sport Huancayo [19] -

ANHFLT

01:30 - [N.B-4] Morecambe vs Man Utd U21 [N.B-2] +1/2 -

EU21VL

02:30 - [7-2] B.D.Nha U21 vs Hà Lan U21 [7-1] +1/4 -

ITA3

02:30 - [C-9] Catania vs Vibonese [C-10] - 1/2 -

BRC

02:30 - Gremio/RS vs Cuiaba/MT [24] - 1 -

ECUA

02:30 - [13] Delfin SC vs Guayaquil City [4] - 3/4 -

UEFA

02:45 - [B4-3] Ireland vs Bulgaria [B4-4] - 1/2 -

UEFA

02:45 - [C3-3] Kosovo vs Moldova [C3-4] - 1 -

UEFA

02:45 - [B1-1] Áo vs Na Uy [B1-2] - 1 1/2 -

UEFA

02:45 - [A2-1] Bỉ vs Đan Mạch [A2-3] - 3/4 -

UEFA

02:45 - [A1-4] Bosnia & Herz vs Italia [A1-1] +1 1/2 -

UEFA

02:45 - [B2-1] Séc vs Slovakia [B2-4] - 1 -

UEFA

02:45 - [A2-2] Anh vs Iceland [A2-4] - 2 -

UEFA

02:45 - [C3-2] Hy Lạp vs Slovenia [C3-1] - 1/2 -

UEFA

02:45 - [B3-1] Hungary vs T.N.Kỳ [B3-4] +1/2 -

UEFA

02:45 - [B2-3] Israel vs Scotland [B2-2] +1/4 -

UEFA

02:45 - [B1-4] Bắc Ireland vs Romania [B1-3] +0 -

UEFA

02:45 - [A1-3] Ba Lan vs Hà Lan [A1-2] +1/4 -

UEFA

02:45 - [B3-3] Serbia vs Nga [B3-2] +0 -

UEFA

02:45 - [B4-1] Wales vs Phần Lan [B4-2] - 1/2 -

CHIA

03:00 - [9] Cobresal vs La Serena [18] - 1 1/4 -

COLC

03:00 - [1] Dep.Quindio vs Deportivo Cali [29] +1/4 -

COLC

03:30 - [13] Envigado vs Junior Barranquilla [32] +1/2 -

VENA

04:00 - [A-2] Dep.Lara vs Atl.Venezuela [A-8] -

ECUA

04:45 - [11] Tecnico Uni. vs Macara [6] +1/4 -

BRA

05:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Atletico/PR [11] - 3/4 -

BRC

05:00 - [7] Ceara/CE vs Palmeiras/SP - 1/4 -

CHIA

05:15 - [2] U. La Calera vs Univ. de Chile [5] - 1/4 -

COLC

05:45 - [4] Rionegro Aguilas vs Atl. Nacional [27] +1/4 -

MEXB

06:00 - [9] CD Tapatio vs Pumas Tabasco [13] -

ECUA

07:00 - [3] LDU Quito vs Emelec [1] - 1 -

VENA

07:00 - [A-3] Mineros Guayana vs Carabobo [A-9] -

BRC

07:30 - [10] America/MG vs Internacional/RS +1/4 -

BRC

07:30 - Sao Paulo/SP vs Flamengo/RJ [18] +0 -

CHIA

07:30 - [14] Coquimbo Unido vs Univ. Catolica [1] +1 -

COLC

08:00 - [12] Santa Fe vs America Cali [26] - 1/4 -

CRCA

08:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Dep. Saprissa [B-1] +3/4 -

MEXB

10:05 - [16] Correcaminos vs Atlante [2] -

MEXB

10:15 - [5] Cancun FC vs Celaya [1] - 1/2 -

URUA

20:15 Hoãn [10] CA Fenix vs Dep. Maldonado [8] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-7] Avellino vs AS Bisceglie [C-15] - 1 -

EU21VL

23:30 Hoãn [1-5] Armenia U21 vs Iceland U21 [1-3] -

PERA

00:00 Hoãn [15] Dep. Municipal vs Ayacucho FC [2] +1/4 -

URUA

00:15 Hoãn [12] CA River Plate (URU) vs Defensor SC [6] -

EU21VL

01:00 Hoãn [7-6] Gibraltar U21 vs Síp U21 [7-5] -

ANHU23

02:00 Hoãn [1-10] Arsenal U23 vs Leicester City U23 [1-12] -

URUA

02:45 Hoãn [14] Danubio vs CA Penarol [4] -

URUA

05:45 Hoãn [16] Boston River vs Nacional Montevideo [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1