LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 29/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 - [A-1] Meizhou Hakka vs Jiangxi Liansheng [B-5] - 2 3/4 -

IDNA

15:15 - [15] Persipura vs Arema Indonesia [2] +1/4 -

C1U19

16:00 - [H-3] Zenit U19 vs Malmo U19 [H-4] - 3/4 -

EUW17VL

16:00 - [9-1] Croatia U17 Nữ vs Lithuania U17 Nữ [9-2] -

EUW17VL

16:00 - [9-3] Kazakhstan U17 Nữ vs Armenia U17 Nữ [9-4] -

NGB

16:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Volgar Astrakhan [18] - 3/4 -

AUSC

17:00 - [55] ECU Joondalup vs Adelaide Olympic [13] -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Vissel Kobe [3] - 1 -

HQA

17:00 - [10] Gangwon vs Pohang Steelers [8] +1/4 -

AUSBPL

17:30 - [11] Western Spirit vs The Gap [10] - 1/4 -

C1U19

18:00 - [F-3] Atalanta U19 vs Young Boys U19 [F-4] - 3/4 -

NGB

18:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Metallurg Lipetsk [19] - 3/4 -

IDNA

18:15 - [8] PSIS Semarang vs Madura United FC [12] +1/4 -

GEOA

18:30 - [9] Shukura vs FC Telavi [6] - 1/4 -

GEOA

18:30 - [10] Samtredia vs Saburtalo [4] +1 -

GEOA

18:30 - [7] Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut. [8] - 1/2 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Suzhou Dongwu [C-5] - 1 3/4 -

C1U19

19:00 - [F-1] Man Utd U19 vs Villarreal U19 [F-2] - 3/4 -

C1U19

19:00 - [G-1] RB Salzburg U19 vs Lille U19 [G-3] - 1 1/4 -

NGB

19:00 - [13] Spartak Moscow B vs Tom Tomsk [14] - 1/2 -

ARMA

19:30 - [6] Sevan FC vs Ararat-Armenia [1] +3/4 -

EU17VL

20:00 - [2-1] Séc U17 vs Thụy Điển U17 [2-2] -

AFCWVL

20:00 - [B-1] Việt Nam Nữ vs Tajikistan Nữ [B-2] -

NGB

20:00 - [10] Krasnodar B vs Rotor Volgograd [17] +1/4 -

POLC

20:00 - [44] GKS Belchatow vs Arka Gdynia [4] +1 1/4 -

IDNA

20:30 - [4] Bhayangkara vs Persik Kediri [16] - 1 -

IDNA

20:45 - [9] PSS Sleman vs Persebaya Surabaya [1] +1/4 -

C1U19

21:00 - [G-4] Wolfsburg U19 vs Sevilla U19 [G-2] -

C1U19

21:00 - [H-1] Juventus U19 vs Chelsea U19 [H-2] +1/4 -

C1U19

21:00 - [E-4] Bayern Munich U19 vs Dinamo Kiev U19 [E-2] - 1 -

C1U19

21:00 - [E-1] Benfica U19 vs Barcelona U19 [E-3] - 1/4 -

EUW17VL

21:00 - [2-3] Slovenia U17 Nữ vs Séc U17 Nữ [2-2] -

NGB

21:00 - [16] Kuban vs FK Orenburg [1] +1 -

POLC

21:00 - [33] Resovia vs Widzew Lodz [8] +1/4 -

NORB

21:00 - [13] Grorud IL vs Ranheim IL [12] +1/4 -

NORB

21:00 - [16] Strommen vs KFUM Oslo [5] +1/4 -

GEOA

21:30 - [5] Lokomotiv T vs Dinamo Tbilisi [2] +1/4 -

UAEA

21:45 - [6] Al Nasr (UAE) vs Baniyas [7] -

UAEA

21:45 - [9] Ajman vs Al Sharjah [4] -

NGB

22:00 - [8] Akron Togliatti vs Yenisey [9] +1/4 -

NGB

22:00 - [4] Alania Vla vs Fakel [2] - 1/2 -

NGB

22:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Baltika [7] +3/4 -

POLA

22:00 - [3] Rakow Czestochowa vs Radomiak Radom [4] - 3/4 -

SLOA

22:00 - [2] Koper vs Domzale [7] - 1/2 -

CYPC

22:00 - [1] Doxa Katokopia vs Akritas [19] - 2 -

CYPC

22:00 - [7] Aris Limassol vs EN Paralimni [6] - 1 3/4 -

CYPC

22:00 - [20] Ahironas vs Ethnikos Achnas [3] +2 -

KSB

22:10 - [5] Sahel (KSA) vs Al Oruba (KSA) [9] -

ITA3

22:30 - [C-8] Taranto vs Monterosi FC [C-13] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-6] Juventus U23 vs Giana Erminio [A-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-8] Virtus Verona vs Pro Vercelli [A-11] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Messina vs Bari [C-1] +1/4 -

NGB

22:30 - [12] Veles Moscow vs Kamaz [11] - 3/4 -

ARMA

22:30 - [7] Urartu vs FC Noah [4] - 1/4 -

KSB

22:40 - [6] Al Jabalain vs Al Adalah [2] -

ITA3

22:59 - [C-12] Latina vs Juve Stabia [C-11] +1/4 -

ITA3

22:59 - [A-1] Alto Adige vs AC Renate [A-4] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [C-14] Paganese vs Vibonese [C-20] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [C-18] Fidelis Andria vs Foggia [C-5] +1/4 -

ITA3

22:59 - [C-2] SS Monopoli vs AZ Picerno [C-10] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [C-19] Potenza SC vs Virtus Francavilla [C-7] +0 -

ITA3

22:59 - [A-9] Lecco vs Aurora Pro Patria [A-16] - 1/4 -

ITA3

22:59 - [A-19] Pro Sesto vs Triestina [A-5] +1/4 -

ITA3

22:59 - [C-4] Palermo vs Campobasso [C-16] - 3/4 -

NGB

22:59 - [3] Torpedo Moscow vs Neftekhimik Nizh [5] - 3/4 -

NORB

22:59 - [11] Raufoss IL vs Start Kristiansand [9] - 1/2 -

NORB

22:59 - [3] FK Jerv vs Aalesund [2] +1/2 -

NORB

22:59 - [14] Stjordals Blink vs Fredrikstad [4] +3/4 -

NORB

22:59 - [10] Bryne vs Ullensaker/Kisa [15] - 1 -

NORB

22:59 - [7] Asane Fotball vs Sogndal [6] +1/4 -

DENC

23:15 - [19] FA 2000 vs Hvidovre IF [52] +1 3/4 -

DUC4BA

23:30 - [17] Heimstetten vs Greuther Furth II [19] - 1/2 -

GEOA

23:30 - [3] Dila Gori vs Dinamo Batumi [1] +1/2 -

LATA

23:40 - [4] Riga FC vs Rigas Futbola Skola [1] +1/4 -

C1

23:45 - [F-3] Atalanta vs Young Boys [F-4] - 1 1/4 -

C1

23:45 - [H-3] Zenit vs Malmo [H-4] - 1 1/4 -

WCFS

00:00 - [D-1] Brazil Futsal vs Argentina Futsal [F-1] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [15] FSV Frankfurt vs TSG Balingen [10] - 3/4 -

NORA

00:00 - [15] Stabaek vs Stromsgodset [9] +1/4 -

TDB

00:00 - [5] Norrby vs Helsingborg [3] - 1/2 -

TDB

00:00 - [14] GAIS vs Orgryte [8] +1/4 -

TDB

00:00 - [13] Akropolis IF vs Jonkopings [11] +0 -

TDB

00:00 - [16] Falkenbergs vs Landskrona [6] - 1/2 -

TDB

00:00 - [2] GIF Sundsvall vs Trelleborgs [7] - 1/4 -

UAEA

00:00 - [10] Khorfakkan vs Emirates Club [14] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [1] Al Ain vs Al Wahda(UAE) [2] - 3/4 -

KSB

00:10 - [10] Najran vs Al Shoalah [13] -

KSB

00:10 - [3] Ohud Medina vs Jeddah Club [17] -

POLC

00:45 - [14] Stomil Olsztyn vs Sandecja [35] +0 -

NORB

01:00 - [1] HamKam vs Sandnes Ulf [8] - 1 1/4 -

SCOB

01:05 - [4] Raith Rovers vs Dunfermline [10] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [A-10] AC Trento vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [A-2] Padova vs Fiorenzuola [A-17] - 1 1/4 -

ANHB

01:45 - [23] Peterborough Utd vs Bournemouth [2] +3/4 -

ANHB

01:45 - [24] Barnsley vs Nottingham Forest [9] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [11] Derby County vs Reading [20] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [1] Fulham vs Swansea City [18] - 1 1/4 -

ANHB

01:45 - [14] Luton Town vs Coventry [10] +0 -

ANHB

01:45 - [12] Millwall vs Bristol City [17] - 1/2 -

C1

02:00 - [G-2] RB Salzburg vs Lille [G-1] - 1/2 -

C1

02:00 - [E-2] Benfica vs Barcelona [E-3] +1/4 -

C1

02:00 - [H-1] Juventus vs Chelsea [H-2] +1/4 -

C1

02:00 - [F-1] Man Utd vs Villarreal [F-2] - 1 -

C1

02:00 - [E-1] Bayern Munich vs Dinamo Kiev [E-4] - 2 3/4 -

C1

02:00 - [G-4] Wolfsburg vs Sevilla [G-3] +1/4 -

ITA3

02:00 - [A-12] US Seregno vs Pergolettese [A-13] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [A-7] Albinoleffe vs Feralpisalo [A-3] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [A-14] Piacenza vs Legnano [A-18] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [17] San. Wanderers vs Univ. de Chile [11] +1/2 -

CHIA

04:30 - [6] Antofagasta vs U. La Calera [4] +0 -

BRB

05:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Brusque FC/SC [14] +0 -

BRB

05:00 - [6] Guarani/SP vs Cruzeiro/MG [12] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [17] San Luis vs Tigres UANL [13] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [4] Oaxaca vs CD Tapatio [2] - 1/2 -

SUD

05:15 - [F-1] Libertad vs Bragantino/SP [G-1] +0 -

USAA

06:00 - [Dong-5] Atlanta United vs Inter Miami [Dong-11] - 1 -

USAA

06:00 - [Dong-13] Toronto vs Cincinnati [Dong-14] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-8] D.C. Utd vs Minnesota Utd [Tay-6] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-7] New York RB vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-10] CF Montreal vs New England [Dong-1] +1/4 -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Louisville City [B-1] +3/4 -

CHIA

07:00 - [1] Univ. Catolica vs Melipilla [14] - 1 1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs New York City [Dong-4] +1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-11] Dallas vs Sporting Kansas [Tay-3] - 1/4 -

MEXB

07:05 - [7] Cancun FC vs Tampico Madero [10] - 1/4 -

ARGC

07:10 - [22] Temperley vs Talleres Cordoba [21] +3/4 -

LIB

07:30 - [C-1] Barcelona SC vs Flamengo/RJ [G-1] +1/2 -

BRB

07:30 - [5] CSA/AL vs Ponte Preta/SP [10] - 1/2 -

BRB

07:30 - [18] Vitoria/BA vs Botafogo/RJ [1] +1/4 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs Orlando City [Dong-6] - 3/4 -

USB

07:30 - [B-5] OKC Energy vs Indy Eleven [B-6] - 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-1] Colorado Rapids vs Austin FC [Tay-12] - 1 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Vancouver WC [Tay-5] - 3/4 -

USB

08:00 - [C-5] New Mexico United vs Rio Grande Valley [C-4] - 1/2 -

USB

08:00 - [C-1] El Paso Locomotive vs Real Monarchs [C-7] - 1 3/4 -

USAA

08:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs LA Galaxy [Tay-8] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [17] Mineros de Zac. vs Dorados [8] - 1/4 -

MEXA

09:15 - [15] Queretaro vs Chivas Guad. [6] +1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Portland Timbers [Tay-4] - 3/4 -

USAA

09:30 - [Tay-10] San Jose EQ vs Seattle Sounders [Tay-2] +0 -

USB

09:30 - [D-5] LA Galaxy II vs Phoenix FC [D-1] +1 -

EUW17VL

00:00 Hoãn [2-1] Hà Lan U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ [2-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 29/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11