LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - Shaanxi Changan vs Chengdu Rongcheng +1 1/4 -

NGAU21

16:00 - Rubin Kazan U21 vs Kryliya Sov. U21 -

TQB

18:35 - Guizhou FC vs Zibo Cuju +0 -

TQB

18:35 - [11] Liaoning Tieren vs Nanjing City [9] - 1/4 -

TQB

18:35 - Shenzhen Peng City vs Beijing BIT - 1 -

EUW17VL

19:00 - [6-4] Bắc Ireland U17 Nữ vs Iceland U17 Nữ [2-3] -

EUW17VL

19:00 - [9-1] Serbia U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [1-1] -

DUC4B

19:00 - Wer.Bremen II vs Luneburger SK -

EUW17VL

20:00 - [4-3] Ukraina U17 Nữ vs Moldova U17 Nữ [13-3] -

EUW17VL

21:00 - [11-3] Albania U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ [10-4] -

SRBA

21:30 - [11] Radnicki Nis vs FK Metalac GM - 1/4 -

EUW17VL

22:00 - [13-1] T.N.Kỳ U17 Nữ vs Romania U17 Nữ [4-4] -

JORA

22:00 - [5] Al Salt vs Sahab [11] - 1 -

FINA

22:30 - [6] Haka vs HIFK +0 -

KSAA

22:30 - [11] Al Raed vs Dhamak [10] - 1/2 -

BHRA

22:30 - [2] Muharraq vs Al Khaldiya(BHR) [1] -

KSAA

22:35 - [16] Abha vs Al Nassr (KSA) [2] +3/4 -

EUW17VL

22:59 - [13-2] Estonia U17 Nữ vs North Macedonia U17 Nữ [8-2] -

EUW17VL

22:59 - [8-4] Georgia U17 Nữ vs Belarus U17 Nữ [7-4] -

EUW17VL

22:59 - [10-3] Luxembourg U17 Nữ vs Kosovo U17 Nữ [8-1] -

C2

23:45 - Antwerpen vs Ein.Frankfurt +1/2 -

C2

23:45 - Legia Wars. vs Leicester City +1 -

C2

23:45 - [D-3] Sturm Graz vs PSV Eindhoven +3/4 -

C2

23:45 - Fenerbahce vs Olympiakos [A-3] - 1/4 -

C2

23:45 - Lyon vs Brondby - 2 -

C2

23:45 - Napoli vs Spartak Moscow - 2 -

C2

23:45 - [C-2] Sparta Praha vs Rangers [C-1] +0 -

C2

23:45 - Real Sociedad vs Monaco - 1/2 -

C3

23:45 - [B-2] Gent vs Anorthosis - 1 1/2 -

C3

23:45 - Lask vs Maccabi TA [B-1] - 1/4 -

C3

23:45 - FK Partizan vs Flora Tallinn - 2 -

C3

23:45 - Alashkert vs Helsinki [G-4] +1/4 -

C3

23:45 - CFR Cluj vs Randers - 1/4 -

C3

23:45 - [B-3] Zorya vs Roma +1 1/2 -

C3

23:45 - [E-3] AZ Alkmaar vs Jablonec - 1 3/4 -

C3

23:45 - Cska Sofia vs Bodo Glimt [D-2] +0 -

WCFS

00:00 - [C-1] B.D.Nha Futsal vs Kazakhstan Futsal [A-1] - 1/2 -

TDB

00:00 - Eskilstuna City vs Osters [3] - 1/4 -

TDB

00:00 - [6] Brage vs Vasalunds - 3/4 -

TDB

00:00 - Varnamo vs Vasteras - 3/4 -

KSAA

00:20 - [18] Hazm vs Al Hilal [1] +1 1/4 -

KSAA

00:20 - [6] Al Ettifaq vs Al Fateh [7] - 1/4 -

JORA

00:30 - [12] Jalil Club vs Buqaa Amman -

JORA

00:30 - [7] Al Aqaba SC vs Ma'an SC [6] - 1/4 -

C2

02:00 - Ludogorets vs Crvena Zvezda +1/4 -

C2

02:00 - Genk vs Dinamo Zagreb - 1/2 -

C2

02:00 - Ferencvaros vs Real Betis [C-3] +1/2 -

C2

02:00 - Braga vs Midtjylland - 1/2 -

C2

02:00 - Celtic vs B.Leverkusen [H-1] +1/2 -

C2

02:00 - Lazio vs Lok. Moscow - 1 1/2 -

C2

02:00 - [B-2] Marseille vs Galatasaray - 1 -

C2

02:00 - [A-1] West Ham Utd vs Rapid Wien - 2 -

C3

02:00 - Omonia Nicosia vs Karabakh Agdam +0 -

C3

02:00 - Kobenhavn vs Lincoln Red Imps - 3 -

C3

02:00 - Union Berlin vs Maccabi Haifa - 1 -

C3

02:00 - Basel vs Kairat Almaty - 1 -

C3

02:00 - Feyenoord vs Slavia Praha - 1 -

C3

02:00 - [G-1] PAOK vs Slo. Bratislava [A-2] - 1 1/4 -

C3

02:00 - Tottenham vs Mura - 2 3/4 -

C3

02:00 - Vitesse Arnhem vs Rennes +1/4 -

GHQG

02:00 - Ai Cập vs Liberia - 2 1/4 -

ITA3

02:00 - [C-2] Avellino vs Catanzaro - 1/4 -

CHIA

02:00 - Curico Unido vs Cobresal [12] - 1/4 -

VENA

03:00 - Mineros Guayana vs Caracas [11] +1/2 -

CHIA

04:30 - [4] Colo Colo vs Nublense [10] - 1 1/4 -

CHIB

05:00 - [3] Rangers Talca vs CCDA Fernandez Vial -

VENA

05:15 - [1] Metropolitano vs Monagas [10] - 1/4 -

USB

06:00 - New York RB II vs Loudoun United [A-7] - 3/4 -

CHIA

07:00 - [14] Audax Italiano vs U. Espanola [6] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Ch.Independence +1/4 -

SUD

07:30 - [E-2] Athletico/PR vs CA Penarol - 1/2 -

BRB

07:30 - Sampaio Correa/MA vs Remo/PA +0 -

VENA

07:30 - Dep.Lara vs Puerto Cabello [7] - 1/2 -

COLA

07:40 - [16] Deportivo Pasto vs Once Caldas [6] - 1/4 -

MEXB

07:50 - [2] Leones Negros UdeG vs Morelia [14] +1/4 -

MEXB

09:06 - [10] Sonora vs Pumas Tabasco - 1/4 -

ITA3

19:30 Hoãn [C-13] Catania vs Turris Neapolis [C-15] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 30/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:4511/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:4511/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16