LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 01/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Ural U21 [A-8] - 1/4 -

TQB

15:30 - [C-1] Wuhan Three T. vs Nantong Zhiyun [B-2] - 1 -

NGAU21

17:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Khimki U21 [B-8] - 1 3/4 -

NGAU21

17:00 - [A-5] Strogino Moscow U21 vs Ufa U21 [A-10] - 1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

NHATA

17:00 - [16] Shonan Bellmare vs Yokohama FM [2] +3/4 -

HQ3

17:00 - [8] Changwon City vs Gyeongju KHNP [4] +1/4 -

HQ3

17:00 - [12] Hwaseong FC vs Paju Citizen [10] +0 -

SAFF

18:00 - [5] Sri Lanka vs Bangladesh [4] +1 3/4 -

NGAU21

18:00 - [B-7] Akhmat Gr. U21 vs Krasnodar U21 [B-3] +1 -

NGAU21

18:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Nizhny Nov U21 [A-7] - 2 1/4 -

THAA

18:00 - [3] Chonburi vs Chiangrai Utd [7] - 1/4 -

UZBA

18:00 - [8] Kokand-1912 vs Pakhtakor [1] +1 1/4 -

TQB

18:35 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Beijing Sport Univ [B-6] +1/4 -

TQB

18:35 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Kunshan FC [B-3] +1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-6] Crystal Palace U23 vs Tottenham U23 [1-3] -

NGAU21

19:00 - [B-6] FK Sochi U21 vs Rostov U21 [B-1] +3/4 -

MDVA

19:00 - [5] Sfintul Gheorghe vs FC Floresti [8] -

NGAU21

20:00 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs Din. Moscow U21 [A-2] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Bate Borisov [2] -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Kfar Saba vs Maccabi Bnei Raina [5] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Afula vs Beitar TA Ramla [15] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [1] Kafr Qasim vs Bnei Yehuda [3] +1/4 -

ISRB

20:00 - [4] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Acre [7] +0 -

ISRB

20:00 - [8] AS Ashdod vs HR Letzion [14] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [16] FK Radnicki 1923 vs FK Kolubara [11] - 1/4 -

UZBA

20:15 - [10] Metallurg Bekabad vs Lok. Tashkent [6] +0 -

QATA

20:35 - [12] Sailiya vs Al Khor [11] -

CZEB

21:00 - [8] Dukla Praha vs SK Prostejov [5] - 1 -

BLRA

21:30 - [9] Neman Grodno vs Rukh Brest [5] +1/2 -

BULA

21:30 - [3] Botev Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia [10] - 1/4 -

ANHU23

22:00 - [2-11] Southampton U23 vs Stoke City U23 [2-4] -

DUC4DB

22:00 - [15] Ger.Halberstadt vs E.Cottbus [2] +1 1/4 -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Kauno Zalgiris [3] -

MDVA

22:00 - [1] Petrocub vs Dinamo-Auto [4] -

MNEA

22:00 - [8] FK Jerezo vs Iskra Danilo [5] -

RMNA

22:00 - [12] Mioveni vs Arges Pitesti [8] +0 -

SVKA

22:00 - [4] Dunajska Stred vs Zlate Moravce [11] - 1 1/4 -

CZEB

22:00 - [1] Brno vs Sparta Praha B [2] - 1 1/4 -

CYPA

22:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs AEL Limassol [10] +1 -

JORA

22:00 - [1] Wihdat vs Sheikh Hussein [6] - 1 1/2 -

KSAA

22:20 - [2] Al Shabab (KSA) vs Al Feiha [8] -

KSAA

22:25 - [13] Al Faisaly (KSA) vs Al Baten [15] -

AZEA

22:30 - [3] Zire IK vs Sumqayit [7] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-5] OTP vs JS Hercules [C-1] +1/4 -

PERA

22:30 - [10] Ayacucho FC vs Carlos A. Mannucci [9] - 1/4 -

SAFF

22:59 - [2] Nepal vs Maldives [3] -

POLA

22:59 - [14] Zaglebie Lubin vs Jagiellonia [11] - 1/4 -

POLB

22:59 - [1] Miedz Legnica vs Podbeskidzie [4] -

CROA

22:59 - [7] Sibenik vs HNK Gorica [5] +1/4 -

CZEB

22:59 - [10] Jihlava vs Taborsko [9] - 1/4 -

QATA

23:15 - [4] Al Arabi (QAT) vs Al Sadd [2] -

DUB

23:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Hamburger [5] +1 -

DUB

23:30 - [4] Wer.Bremen vs Heidenheim [3] - 1/2 -

DUC4DB

23:30 - [14] Meuselwitz vs Lok.Leipzig [5] +1/2 -

BLRA

23:30 - [3] Dinamo Minsk vs Shakhter Soligo. [1] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [16] FC Mariupol vs Rukh Vynnyky [11] +0 -

AUTB

23:30 - [4] SKU Amstetten vs Kapfenberg [10] - 1 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Rapid Wien II [11] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Austria Wien II vs Horn [12] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs St.Polten [9] +1/2 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs Lyngby [3] +0 -

BULA

23:45 - [7] Beroe vs Lok. Plovdiv [6] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [6] Saarbrucken vs Ein.Braunschweig [3] - 1/4 -

DUC4B

00:00 - [A-1] Weiche Flensburg vs Drochtersen/Assel [A-6] - 1 -

DUC4BA

00:00 - [6] Buchbach vs Schalding Hein. [16] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [6] Babelsberg vs Berlin AK 07 [3] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Optik Rathenow [18] - 2 -

DUC4T

00:00 - [16] Wegberg-Beeck vs FC Koln II [7] +1 -

PH3

00:00 - [4] Bourg Peronnas vs Stade Briochin [10] - 3/4 -

PH3

00:00 - [14] Orleans vs FC Bastia-Borgo [17] - 1/2 -

PH3

00:00 - [1] Concarneau vs Creteil [16] - 3/4 -

PH3

00:00 - [15] Chambly vs Avranches [11] +0 -

PH3

00:00 - [13] Red Star 93 vs SO Cholet [9] - 1/2 -

PH3

00:00 - [18] Boulogne vs Le Mans [8] - 1/4 -

PH3

00:00 - [5] Stade Lavallois vs Chateauroux [6] - 1/4 -

PH3

00:00 - [7] Sedan vs Sete [12] - 1/2 -

CYPA

00:00 - [3] Apollon Limassol vs AEK Larnaka [2] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [15] Antalyaspor vs Adana Demirspor [5] +0 -

TNKA

00:00 - [11] Fatih Karagumruk vs Istanbul BB [4] +0 -

TNKB

00:00 - [16] Altinordu SK vs Menemen Bld [15] - 1/2 -

TDA

00:00 - [4] Elfsborg vs Goteborg [8] - 1 -

DENA

00:00 - [9] Odense BK vs Vejle [12] - 3/4 -

DENB

00:00 - [11] Hobro I.K. vs Fremad Amager [12] +0 -

KSAA

00:20 - [1] Al Ittihad (KSA) vs Al Ahli (KSA) [9] -

DUC4B

00:30 - [A-3] Lubeck vs Phonix Lubeck [A-9] - 1 -

DUC4T

00:30 - [8] Rodinghausen vs Wiedenbruck [6] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - [17] Sportfreunde Lotte vs A.Aachen [18] +1/4 -

JORA

00:30 - [2] Ramtha vs Faisaly (JOR) [4] - 1/4 -

JORA

00:30 - [7] Jazeera Amman vs S.Al.Ordon [5] - 3/4 -

ALBA

00:45 - [8] Dinamo Tirana vs Partizani Tirana [5] -

ANHU23

01:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Fulham U23 [2-1] -

ANHU23

01:00 - [1-11] Leicester City U23 vs Leeds Utd U23 [1-13] -

ANHU23

01:00 - [2-5] Newcastle U23 vs Middlesbrough U23 [2-10] -

ANHU23

01:00 - [1-4] Arsenal U23 vs Brighton U23 [1-5] -

ANHU23

01:00 - [2-6] Aston Villa U23 vs Wolves U23 [2-9] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-12] Nottingham Forest U23 vs Burnley U23 [2-7] -

BDNA

01:00 - [9] Maritimo vs Moreirense [14] - 1/4 -

HLA

01:00 - [13] Groningen vs Twente [6] +0 -

HLB

01:00 - [9] PSV Eindhoven U21 vs VVV Venlo [11] - 1/4 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs Almere City [19] - 1 -

HLB

01:00 - [15] AZ Alkmaar U21 vs Dordrecht 90 [20] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [16] Utrecht U21 vs Emmen [4] +3/4 -

HLB

01:00 - [12] Den Bosch vs Telstar [13] - 1/4 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs De Graafschap [7] +3/4 -

HLB

01:00 - [14] MVV Maastricht vs ADO Den Haag [2] +3/4 -

HLB

01:00 - [10] NAC Breda vs SBV Excelsior [3] - 1/2 -

HLB

01:00 - [17] Helmond Sport vs Ajax U21 [5] +3/4 -

HLB

01:00 - [6] Roda JC vs Eindhoven [8] - 1 -

BIB

01:00 - [1] Westerlo vs Lommel [7] - 3/4 -

HUNA

01:00 - [8] Budapest Honved vs Kisvarda FC [2] - 1/4 -

RMNA

01:00 - [11] Chindia Targoviste vs Steaua Bucuresti [2] +1/2 -

PERA

01:00 - [5] Sport Boys vs Alianza Atletico [16] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [9] NK Radomlje vs Aluminij [10] +1/4 -

AUTB

01:25 - [14] Dornbirn vs Aust Lustenau [1] +1 -

ITB

01:30 - [5] Lecce vs Monza [6] - 1/2 -

DUA

01:30 - [9] FC Koln vs Greuther Furth [18] - 1 1/4 -

POLA

01:30 - [12] Piast Gliwice vs Wisla Krakow [13] +0 -

POLB

01:30 - [9] LKS Lodz vs Zaglebie Sosno [14] - 1/2 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Cork City [6] - 1/4 -

TSB

01:30 - [1] Vaduz vs Thun [5] - 1/4 -

TSB

01:30 - [4] Schaffhausen vs Neuchatel Xamax [9] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-17] San Telmo vs Almagro [B-9] +0 -

ANHB

01:45 - [8] Stoke City vs West Brom [5] +1/4 -

ITA

01:45 - [18] Cagliari vs Venezia [17] - 3/4 -

DUC4T

01:45 - [4] Fortuna Koln vs Preussen Munster [3] +1/4 -

NIRA

01:45 - [1] Linfield vs Cliftonville [2] -

BIA

01:45 - [7] KV Mechelen vs Standard Liege [14] - 1/4 -

IREA

01:45 - [7] Drogheda Utd vs St. Patrick's [2] +1/2 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Treaty United [4] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Galway [2] +1 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs UC Dublin [3] +1 -

WALA

01:45 - [1] The New Saints vs Aberystwyth [9] -

WALA

01:45 - [3] Flint Town Utd vs Bala Town [6] -

TBNA

02:00 - [9] Athletic Bilbao vs Alaves [18] - 1 -

TBNB

02:00 - [5] SD Ponferradina vs Valladolid [2] +1/4 -

PHA

02:00 - [6] Lens vs Stade Reims [14] - 1/2 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs Derry City [4] - 1 -

IREA

02:00 - [8] Finn Harps vs Dundalk [6] +1/4 -

URUA

02:00 - [14] Dep. Maldonado vs CA Rentistas [12] -

IREB

03:00 - [7] Athlone vs Cabinteely [9] - 1/4 -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs LALA FC [C-7] -

ARGB

03:10 - [B-14] Villa Dalmine vs CA Guemes [B-5] +0 -

BDNA

03:15 - [15] Famalicao vs Vitoria Guimaraes [8] +0 -

PERA

03:30 - [6] Cienciano vs Sporting Cristal [2] +3/4 -

COLB

04:00 - [14] Bogota FC vs Union Magdalena [2] -

ARGA

05:00 - [15] Aldosivi vs Union Santa Fe [14] +0 -

MEXB

05:00 - [12] Atlante vs Venados [6] - 1 -

CRCA

05:00 - [11] Guadalupe FC vs Guanacasteca [10] - 1/2 -

VENA

05:15 - [A-7] Yaracuyanos vs Gran Valencia [A-5] -

ARGB

05:30 - [B-15] Atletico Rafaela vs Gimnasia Jujuy [B-6] - 1/4 -

CHIB

06:00 - [10] San Luis Qui. vs Cobreloa [13] - 1/4 -

COLA

06:00 - [5] Deportes Tolima vs Santa Fe [2] - 1/2 -

PARA

06:30 - [2] Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre [7] - 1 -

ECUA

07:00 - [4] Catolica Quito vs Dep.Cuenca [12] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [5] Puebla vs Pachuca [2] +1/4 -

USB

07:05 - [B-8] Sporting Kansas II vs Birmingham Legion [B-2] +1/4 -

ARGA

07:15 - [8] Lanus vs C. Cordoba SdE [20] - 1/2 -

URUA

07:15 - [9] Sportivo Cerrito vs IA Sud America [10] - 1/4 -

BRB

07:30 - [13] Operario/PR vs Nautico/PE [8] - 1/2 -

COLA

08:05 - [7] Junior Barranquilla vs Patriotas [17] - 1 1/2 -

ARGB

08:10 - [A-6] Belgrano vs Deportivo Riestra [A-15] - 1 -

NHATW

09:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

MEXA

09:00 - [8] Juarez vs Monterrey [4] +1/2 -

ANHU23

02:00 Hoãn [1-14] Blackburn U23 vs Chelsea U23 [1-10] -

Lịch bóng đá trong ngày 01/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11