LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Ehime FC [20] -

NHATJFL

11:00 - [10] Nara Club vs Tokyo Musashino [15] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

NHATA

11:30 - [8] Avispa Fukuoka vs Shimizu S-Pulse [14] +0 -

HQB

11:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Ansan Greeners [7] - 3/4 -

AUSSL

12:00 - [4] Metro Stars vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

AUSSL

12:00 - [3] Campbelltown City vs SA Panthers [6] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Montedio Yama. [7] +1/2 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 -

HQ3

12:00 - [15] Yangju FC vs GimPo Citizen [2] +3/4 -

NHATA

13:00 - [3] Vissel Kobe vs Urawa Red [6] +0 -

NHAT3

13:00 - [6] FC Gifu vs FC Imabari [10] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Cheongju FC [11] +0 -

AUSQSL

14:00 - [3] Queensland Lion vs Gold Coast Utd [8] - 1 3/4 -

NHATA

14:00 - [4] Kashima Antlers vs Yokohama FC [20] - 1 1/4 -

NHATA

14:00 - [15] Kashiwa Reysol vs Vegalta Sendai [19] - 3/4 -

HQB

14:00 - [9] Seoul E-Land vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

AUSQSL

14:30 - [11] Capalaba vs Brisbane Roar U21 [4] +1 3/4 -

AUSSL

14:30 - [2] Adelaide City vs Adelaide Comets [1] - 1/4 -

HQA

14:30 - [6] Suwon FC vs Ulsan Hyundai [2] +1/4 -

HQW

14:30 - [7] Sejong Sportstoto Nữ vs Seoul Amaz Nữ [4] -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs Toowong FC [7] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [5] Sunshine Coast vs Olympic FC QLD [2] +1/4 -

NHATA

15:00 - [1] Kawasaki Fro. vs FC Tokyo [9] - 1 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Vik.Zizkov [16] +0 -

CZEB

15:15 - [15] MFK Chrudim vs Varnsdorf [7] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [12] MFK Vyskov vs Usti & Labem [11] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs Astana [2] +1 3/4 -

CZEU19

16:00 - [2] Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [5] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [11] Brno U19 vs Mlada Boleslav U19 [8] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [12] Zlin U19 vs Opava U19 [16] -

CZEU19

16:00 - [1] Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19 [9] -

AUSQSL

16:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs [9] - 1 -

HQW

16:00 - [8] Changnyeong Nữ vs Suwon Nữ [3] -

HQW

16:00 - [5] Hwacheon KSPO Nữ vs Red Angels Nữ [2] -

HQW

16:00 - [1] Gyeongju Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [6] -

CZEU19

16:30 - [4] Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

NHATB

16:30 - [9] Ryukyu vs Okayama [11] +0 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Jeonnam Dragons [4] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [9] CD Estrela vs Leixoes [14] +0 -

ESTA

17:00 - [3] Paide Linname. vs Trans Narva [8] -

LATA

17:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Riga FC [4] +1 -

LITA

17:00 - [10] Nevezis vs Dziugas FC [8] +1 1/4 -

FIN3

17:00 - [B-9] Ilves II vs PIF Parainen [B-3] +1/4 -

AUSQSL

17:00 - [1] Peninsula Power vs Magpies Crusaders [14] -

NHATA

17:00 - [13] Gamba Osaka vs Consa. Sapporo [10] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [7] Kagoshima vs Yokohama SCC [8] - 1/2 -

HQA

17:00 - [7] Incheon Utd vs Suwon Bluewings [5] +1/4 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Cheonan City [1] +1/4 -

HQ3

17:00 - [5] Gimhae City vs Gangneung City [14] - 3/4 -

THAA

17:00 - [4] Port FC vs Muang Thong Utd [6] - 3/4 -

POLA

17:30 - [4] Radomiak Radom vs Nieciecza [18] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [2] Konyaspor vs Alanyaspor [8] +0 -

TNKB

17:30 - [9] Tuzlaspor vs Keciorengucu [14] - 1/2 -

UZBA

17:30 - [12] Mash'al Mubarek vs Nasaf Qarshi [5] +1 -

POLB

17:40 - [15] Puszcza Nie. vs Widzew Lodz [2] +1/4 -

CZEU19

17:45 - [3] Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 [13] -

UZBA

17:45 - [13] Andijan vs Sogdiana Jizzakh [3] +1/4 -

DUC4BA

18:00 - [9] Augsburg II vs Heimstetten [17] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Luckenwalde vs CZ Jena [4] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [13] SV Lichtenberg vs Union Furstenwalde [19] - 1/2 -

NGA

18:00 - [10] Rubin Kazan vs Nizhny Nov [12] - 1/2 -

BLRA

18:00 - [6] Dinamo Brest vs FK Minsk [12] - 3/4 -

KAZA

18:00 - [1] Tobol Kostanay vs Ordabasy [5] - 1 -

FIN3

18:00 - [C-10] GBK Kokkola vs Jyvaskyla JK [C-2] +3/4 -

FIN3

18:00 - [B-1] SJK Akatemia vs Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-11] PS Kemi vs JBK [C-7] +1/4 -

UKRA

18:00 - [8] Kolos Kovalivka vs Chernomorets [13] - 1/2 -

DENB

18:00 - [2] Hvidovre IF vs AC Horsens [4] +1/2 -

THAA

18:00 - [14] Samut Prakan City vs Chiangmai United [16] - 3/4 -

THAA

18:00 - [15] Prachuap FC vs Buriram Utd [1] +1 -

ANHA

18:30 - [7] Man Utd vs Everton [16] - 1 -

ANHB

18:30 - [10] Coventry vs Fulham [1] +1/2 -

DUB

18:30 - [13] Holstein Kiel vs Hansa Rostock [15] - 1/2 -

DUB

18:30 - [7] Jahn Regensburg vs Karlsruher [10] - 1/4 -

DUB

18:30 - [14] Fort.Dusseldorf vs Paderborn 07 [8] - 1/4 -

ALBA

18:45 - [9] Egnatia Rrogozhine vs Kastrioti Kruje [10] -

TBNA

19:00 - [12] Osasuna vs Rayo Vallecano [7] - 1/4 -

ITB

19:00 - [7] Frosinone vs Cittadella [8] - 1/2 -

ITB

19:00 - [18] Crotone vs Ascoli [9] - 1/2 -

ITB

19:00 - [3] Cremonese vs Ternana [13] - 1/4 -

ITB

19:00 - [16] Alessandria vs Cosenza [17] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] Havelse vs Kaiserslautern [2] +1/2 -

DUC3

19:00 - [12] Freiburg II vs Hallescher [13] +0 -

DUC3

19:00 - [8] Munchen 1860 vs Viktoria Berlin [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [10] Wehen vs Vik.Koln [15] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [18] Duisburg vs Meppen [4] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [7] Osnabruck vs Zwickau [17] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-5] Hamburger II vs Heider SV [A-10] - 2 -

DUC4BA

19:00 - [14] Nurnberg II vs Eltersdorf [15] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [19] Greuther Furth II vs Bayern Munich II [2] +2 -

DUC4BA

19:00 - [3] Schweinfurt vs Rosenheim [20] - 2 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs Illertissen [4] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] TSV Aubstadt vs Memmingen [12] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [18] TSV 1896 Rain vs FC Pipinsried [13] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [3] Mainz II vs Koblenz [13] - 1 -

DUC4N

19:00 - [14] Pirmasens vs Offenbach [2] +1 -

DUC4N

19:00 - [12] Astoria Walldorf vs Hoffenheim II [11] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] TSV Steinbach vs Sonnenhof [18] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [19] TSV Schott Mainz vs SSV Ulm [1] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [10] TSG Balingen vs Homburg [6] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [16] Giessen vs Stuttgart II [17] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Aalen vs FSV Frankfurt [15] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Elversberg [4] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs Bonner SC [15] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [9] Fort.Dusseldorf II vs Homberg [19] - 1 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs Oberhausen [5] - 1 -

DUC4T

19:00 - [2] Wuppertaler vs Schalke 04 II [14] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [12] SV Straelen vs Lippstadt [10] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [11] RW Ahlen vs Uerdingen [20] -

ICELC

19:00 - [C-4] IA Akranes vs Keflavik [C-2] - 1/4 -

LATA

19:00 - [3] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [1] +1/4 -

LITA

19:00 - [7] Dainava Alytus vs Hegelmann Litauen [5] +1/2 -

FINA

19:00 - [9] Honka vs IFK Mariehamn [10] - 1/2 -

FIN3

19:00 - [A-7] NJS Nurmijarvi vs PEPO [A-3] +1 1/4 -

FIN3

19:00 - [A-4] Lahden Reipas vs MiPK Mikkeli [A-12] - 2 -

FIN3

19:00 - [B-5] HJS Akatemia vs Grankulla IFK [B-4] - 3/4 -

THAA

19:00 - [8] Nong Bua Pitchaya vs Police Tero FC [11] - 1/4 -

BULA

19:15 - [11] Botev Vratsa vs Lok. Sofia [12] +1/4 -

AUTB

19:30 - [6] SV Lafnitz vs Liefering [2] +0 -

HUNA

19:45 - [10] Ujpest vs Gyirmot SE [12] - 1 -

ANHU23

20:00 - [1-7] Man Utd U23 vs Liverpool U23 [1-9] -

ITA

20:00 - [20] Salernitana vs Genoa [19] +0 -

DUC4B

20:00 - [B-4] SSV Jeddeloh vs Wer.Bremen II [B-2] +1 -

PHB

20:00 - [4] Auxerre vs Nimes [10] - 3/4 -

PHB

20:00 - [18] Amiens vs Toulouse [2] +1/2 -

BDNB

20:00 - [12] Academico Viseu vs Academica Coim [17] +0 -

AZEA

20:00 - [6] Keşla FK vs Sabah FK [5] +1/4 -

POLA

20:00 - [9] Cracovia Krakow vs Stal Mielec [8] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [7] Vitebsk vs Isloch [10] - 1/4 -

BIHA

20:00 - [11] Leotar Trebinje vs Radnik Bijeljina [12] -

BIHA

20:00 - [10] NK Posusje vs Velez Mostar [7] -

MKDA

20:00 - [4] Bregalnica Stip vs FC Struga [7] -

MKDA

20:00 - [6] Makedonija vs Renova [5] -

MKDA

20:00 - [9] FK Skopje vs Academy Pandev [2] -

MKDA

20:00 - [12] Pelister vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs Borec Veles [11] -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs TJK Legion [5] -

GREA

20:00 - [9] Volos NFC vs Asteras Tripolis [8] +0 -

KAZA

20:00 - [12] Turan (KAZ) vs Shakhter Kar. [7] - 1/4 -

NORB

20:00 - [15] Ullensaker/Kisa vs Grorud IL [13] +0 -

NORB

20:00 - [9] Start Kristiansand vs Asane Fotball [7] - 1 -

NORB

20:00 - [4] Fredrikstad vs Raufoss IL [11] - 1 -

NORB

20:00 - [5] KFUM Oslo vs Stjordals Blink [14] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [6] Sogndal vs FK Jerv [3] - 3/4 -

NORB

20:00 - [12] Ranheim IL vs Strommen [16] - 1 -

NORB

20:00 - [8] Sandnes Ulf vs Bryne [10] - 1/4 -

FINB

20:00 - [11] MuSa Pori vs JIPPO [12] - 1/2 -

FINB

20:00 - [8] Gnistan vs TPS Turku [3] +1 1/2 -

FINB

20:00 - [7] EIF Ekenas vs Jaro [4] +0 -

FIN3

20:00 - [A-6] KaPa vs Atlantis [A-2] +1/2 -

SLOA

20:00 - [8] Tabor Sezana vs Domzale [7] +0 -

TNKA

20:00 - [12] Kayserispor vs Trabzonspor [1] +1/2 -

TNKA

20:00 - [16] Goztepe vs Giresunspor [14] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [19] Balikesirspor vs Genclerbirligi [10] +1/2 -

TDA

20:00 - [10] Varbergs BoIS vs Degerfors IF [13] - 1/2 -

UZBA

20:00 - [2] Bunyodkor vs FK AGMK [4] - 1/4 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs Augsburg [15] - 2 -

DUA

20:30 - [13] Hertha Berlin vs Freiburg [6] +1/4 -

DUA

20:30 - [17] Stuttgart vs Hoffenheim [4] +1/4 -

DUA

20:30 - [14] Wolfsburg vs M.gladbach [12] - 1/2 -

NGA

20:30 - [2] Din. Moscow vs Krylya Sovetov [7] - 3/4 -

RMNA

20:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs UTA Arad [9] +3/4 -

WALA

20:30 - [8] Barry Town vs Newtown AFC [2] +0 -

WALA

20:30 - [11] Haverfordwest vs Connah's QN [5] +3/4 -

WALA

20:30 - [10] Cardiff Metropolitan vs Cefn Druids AFC [12] -

WALA

20:30 - [4] Penybont vs Caernarfon Town [7] - 1/2 -

NPA

20:30 - [5] Amazulu vs Kaizer Chiefs [3] +0 -

NPA

20:30 - [12] Chippa Utd vs SuperSport Utd [6] +0 -

NPA

20:30 - [15] TS Galaxy vs Sekhukhune Utd [8] - 1/4 -

QATA

20:35 - [6] Umm salal vs Shamal [9] - 1/2 -

EUW17VL

21:00 - [2-1] Hà Lan U17 Nữ vs Slovenia U17 Nữ [2-3] -

ANHA

21:00 - [20] Burnley vs Norwich [18] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [3] Chelsea vs Southampton [12] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [15] Leeds Utd vs Watford [17] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [8] Wolves vs Newcastle [19] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [23] Peterborough Utd vs Bristol City [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Bournemouth vs Sheffield Utd [15] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Blackpool vs Blackburn Rovers [3] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [24] Barnsley vs Millwall [12] +0 -

ANHB

21:00 - [19] Birmingham vs Nottingham Forest [9] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [22] Cardiff City vs Reading [20] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [11] Derby County vs Swansea City [18] +0 -

ANHB

21:00 - [21] Hull City vs Middlesbrough [6] +1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Luton Town vs Huddersfield [7] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [4] QPR vs Preston North End [16] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [18] Lincoln vs Plymouth Argyle [6] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Fleetwood Town vs Charlton Athletic [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Ipswich [12] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [1] Wycombe vs Morecambe [21] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Wimbledon vs Burton Albion [11] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Crewe Alexandra vs Cambridge Utd [16] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Bolton vs Shrewsbury [15] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Cheltenham vs Rotherham Utd [2] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Doncaster Rovers vs Milton Keynes Dons [5] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Gillingham vs Wigan [3] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Portsmouth vs Sunderland [4] +0 -

ANHL1

21:00 - [8] Sheffield Wed. vs Oxford Utd [7] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Tranmere Rovers vs Crawley Town [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Bristol Rovers vs Swindon [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [6] Newport vs Scunthorpe Utd [23] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Exeter City vs Walsall [15] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Bradford City vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Salford City [13] +0 -

ANHL2

21:00 - [9] Mansfield vs Barrow [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Sutton Utd [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [24] Oldham vs Harrogate Town [14] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [8] Port Vale vs Leyton Orient [12] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Stevenage vs Hartlepool [17] - 1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-1] West Ham U23 vs Everton U23 [1-8] -

TBNB

21:00 - [19] Amorebieta vs Sporting Gijon [14] +1/2 -

TBNB

21:00 - [12] Huesca vs Tenerife [4] - 1/4 -

DUC4B

21:00 - [B-5] Atlas Delmenhorst vs Hannoverscher SC [B-9] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] St. Johnstone vs Dundee [11] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [7] Dundee Utd vs Ross County [10] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Motherwell [4] - 1 -

SCOA

21:00 - [8] Livingston vs St. Mirren [9] +0 -

SCOB

21:00 - [8] Greenock Morton vs Arbroath [1] +0 -

SCOB

21:00 - [6] Hamilton vs Inverness C.T. [2] +1/4 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Ayr Utd [7] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Queen of South vs Dunfermline [10] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Kilmarnock vs Raith Rovers [4] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [2] Airdrieonians vs Clyde [6] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [4] Queen's Park vs Montrose [3] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [8] Alloa Athletic vs Cove Rangers [1] +1/4 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Dumbarton [9] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs East Fife [10] - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [9] Dungannon Swi. vs Larne [5] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Glentoran [3] +1/2 -

NIRA

21:00 - [12] Warrenpoint Town vs Portadown FC [11] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [10] Carrick Rangers vs Ballymena Utd [6] +0 -

KAZA

21:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Aktobe [6] +0 -

FINA

21:00 - [2] KuPS vs Ilves Tampere [6] - 1 -

FINB

21:00 - [1] VPS Vaasa vs RoPS Rovaniemi [2] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-11] Mypa vs FC Kiffen [A-8] +0 -

FIN3

21:00 - [B-8] VJS vs Jazz [B-6] +1/4 -

SRBA

21:00 - [10] Backa Topola vs Cukaricki Belgrade [3] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Bohemians 1905 vs Sigma Olomouc [10] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [8] C. Budejovice vs Pardubice [13] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Teplice [15] - 1 1/4 -

CYPA

21:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Aris Limassol [1] +0 -

UKRA

21:00 - [12] FC Lviv vs SK Dnipro-1 [3] +3/4 -

TBNA

21:15 - [16] Mallorca vs Levante [20] - 1/4 -

ITB

21:15 - [4] Pisa vs Reggina [14] - 1/2 -

BIA

21:15 - [9] Kortrijk vs Charleroi [6] +0 -

BDNA

21:30 - [16] Vizela vs Santa Clara [13] - 1/4 -

ICELC

21:30 - [C-6] Vestri vs Vikingur Rey. [B-1] +2 -

LATA

21:30 - [7] METTA/LU Riga vs BFC Daugava [6] +1/2 -

ARGB

21:30 - [B-1] Barracas Central vs All Boys [B-12] - 1/4 -

ALBA

21:45 - [7] Skenderbeu vs Vllaznia Shkoder [4] -

BULA

21:45 - [5] Slavia Sofia vs Pirin Blagoevgrad [13] - 1/2 -

ANHU23

22:00 - [1-2] Man City U23 vs Derby County U23 [1-12] -

DUC4BA

22:00 - [7] Wacker Burghausen vs VfB Eichstatt [10] - 1 1/4 -

PHA

22:00 - [8] Montpellier vs Strasbourg [7] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [8] Torpedo Zhodino vs FK Smorgon [15] - 1 3/4 -

CROA

22:00 - [6] Lok. Zagreb vs Slaven Belupo [8] - 1/2 -

HUNA

22:00 - [3] Puskas Akademia vs Mezokovesdi SE [6] - 1/2 -

ISRA

22:00 - [13] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Tel Aviv [4] +1/4 -

MDVA

22:00 - [6] FC Balti vs Zimbru [7] -

MDVA

22:00 - [3] Milsami vs Sheriff Tiraspol [2] -

FIN3

22:00 - [C-3] OLS Oulu vs Vaajakoski [C-4] +0 -

AUTA

22:00 - [6] SV Ried vs Austria Klagenfurt [4] +0 -

AUTA

22:00 - [11] Admira vs SCR Altach [12] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [3] Wolfsberger AC vs Austria Wien [7] - 1/4 -

CHIB

22:00 - [7] CD Magallanes vs Barnechea [16] -

NPA

22:00 - [14] Baroka FC vs Stellenbosch FC [4] +0 -

AZEA

22:15 - [8] Səbail FK vs Neftchi Baku [4] +1 -

ITA3

22:30 - [B-10] Carrarese vs Montevarchi [B-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Teramo vs Viterbese Calcio [B-19] +0 -

ITA3

22:30 - [B-20] Grosseto vs Cesena [B-3] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-9] Pesaro vs US Fermana [B-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Ancona vs Imolese Calcio [B-16] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-2] Modena vs Luchese [B-8] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-12] Siena vs Pistoiese [B-18] - 3/4 -

POLA

22:30 - [1] Lech Poznan vs Slask Wroclaw [10] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [10] Klubi 04 Helsinki vs KPV Kokkola [5] +1/4 -

TDA

22:30 - [14] Halmstads vs Ostersunds [16] - 1 -

KSAA

22:30 - [12] Al Taawon (KSA) vs Al Tai [14] - 3/4 -

PERA

22:30 - [13] Sport Huancayo vs Alianza Huanuco [17] - 1/2 -

NPA

22:30 - [9] Cape Town City vs Orlando Pirates [2] +1/4 -

ITA

22:59 - [9] Torino vs Juventus [5] +1/2 -

NGA

22:59 - [13] Arsenal-Tula vs Khimki [16] +0 -

NGA

22:59 - [4] CSKA Moscow vs Krasnodar [5] +0 -

ISRA

22:59 - [14] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Haifa [8] +1/4 -

MNEA

22:59 - [9] FK Podgorica vs Sutjeska [1] -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Lillestrom [4] - 1/4 -

NORA

22:59 - [3] Viking vs Sandefjord [10] - 1 -

SRBA

22:59 - [8] Spartak Subotica vs FK Vozdovac [6] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [13] Radnik Surdulica vs Proleter NS [9] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Sered vs Senica [6] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Liptovsky Mikulas [10] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs MSK Zilina [5] +1/4 -

CZEB

22:59 - [6] Opava vs SK Lisen [3] +0 -

CYPA

22:59 - [4] Pafos FC vs Doxa Katokopia [8] - 1 -

TNKA

22:59 - [7] Besiktas vs Sivasspor [10] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [13] Kocaelispor vs Istanbulspor AS [6] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [8] Adanaspor vs Bandirmaspor [5] +1/4 -

TSA

22:59 - [6] Grasshoppers vs St. Gallen [8] - 1/4 -

TSB

22:59 - [8] Wil 1900 vs Stade L. Ouchy [6] +1/4 -

TSB

22:59 - [3] Winterthur vs Yverdon [7] - 3/4 -

POLB

23:00 - [3] Korona Kielce vs Chrobry Glogow [12] - 3/4 -

TBNB

23:15 - [16] Zaragoza vs Real Oviedo [8] - 1/4 -

QATA

23:15 - [7] Ahli Doha vs Al Rayyan [10] +3/4 -

QATA

23:15 - [3] Al Garrafa vs Qatar SC [8] - 1/4 -

URUA

23:15 - [16] Villa Espanola vs CA Fenix [7] +1/4 -

ANHA

23:30 - [9] Brighton vs Arsenal [5] +1/4 -

TBNA

23:30 - [19] Cadiz vs Valencia [10] +1/4 -

ITB

23:30 - [15] SPAL 1907 vs Parma [12] +0 -

DUA

23:30 - [7] Leipzig vs Bochum [11] - 2 1/4 -

BIA

23:30 - [10] Cercle Brugge vs Union Saint-Gilloise [1] +1/2 -