LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [12] Blaublitz Akita vs Ehime FC -

NHATJFL

11:00 - [2] Nara Club vs Tokyo Musashino [6] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Maruyasu Okazaki [5] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [6] NGU Loverledge Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [1] -

NHATA

11:30 - [14] Avispa Fukuoka vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

HQB

11:30 - Gimcheon Sangmu vs Ansan Greeners [9] - 3/4 -

AUSSL

12:00 - [4] Metro Stars vs Sturt Lions [8] - 1/2 -

AUSSL

12:00 - [2] Campbelltown City vs SA Panthers [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [18] Ventforet Kofu vs Montedio Yama. [6] +1/2 -

NHATB

12:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Kyoto Sanga +1/4 -

HQA

12:00 - [6] Gangwon vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 -

HQ3

12:00 - [8] Yangju Citizen vs GimPo Citizen +3/4 -

NHATA

13:00 - [13] Vissel Kobe vs Urawa Red [9] +0 -

NHAT3

13:00 - [14] FC Gifu vs FC Imabari [5] - 1/4 -

HQ3

13:00 - Pyeongtaek FC vs Cheongju FC [13] +0 -

AUSQSL

14:00 - [1] Queensland Lion vs Gold Coast Utd [6] - 1 3/4 -

NHATA

14:00 - [4] Kashima Antlers vs Yokohama FC - 1 1/4 -

NHATA

14:00 - [7] Kashiwa Reysol vs Vegalta Sendai - 3/4 -

HQB

14:00 - [7] Seoul E-Land vs Gyeongnam [5] - 1/4 -

AUSQSL

14:30 - [12] Capalaba vs Brisbane Roar U21 [11] +1 3/4 -

AUSSL

14:30 - [1] Adelaide City vs Adelaide Comets [3] - 1/4 -

HQA

14:30 - [7] Suwon FC vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

HQW

14:30 - [8] Sejong Sportstoto Nữ vs Seoul Amaz Nữ [5] -

AUSBPL

15:00 - Acacia Ridge vs Toowong FC +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [8] SC Wanderers vs Olympic FC QLD [4] +1/4 -

NHATA

15:00 - [2] Kawasaki Fro. vs FC Tokyo [6] - 1 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Vik.Zizkov +0 -

CZEB

15:15 - [6] MFK Chrudim vs Varnsdorf [4] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs Usti & Labem - 1/4 -

KAZA

16:00 - Zhetysu Taldykorgan vs Astana [1] +1 3/4 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [11] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [2] Brno U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] - 1/4 -

CZEU19

16:00 - [6] Zlin U19 vs Opava U19 -

CZEU19

16:00 - [8] Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

AUSQSL

16:00 - [9] Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs [7] - 1 -

HQW

16:00 - [7] Changnyeong Nữ vs Suwon Nữ [3] -

HQW

16:00 - [4] Hwacheon KSPO Nữ vs Red Angels Nữ [1] -

HQW

16:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [6] -

CZEU19

16:30 - [15] Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

NHATB

16:30 - [21] Ryukyu vs Okayama [3] +0 -

HQB

16:30 - [3] Anyang vs Jeonnam Dragons [11] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [2] CD Estrela vs Leixoes [11] +0 -

ESTA

17:00 - [3] Paide Linname. vs Trans Narva [7] -

LATA

17:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Riga FC [2] +1 -

LITA

17:00 - Nevezis vs Dziugas FC [9] +1 1/4 -

FIN3

17:00 - [B-6] Ilves II vs PIF Parainen [B-15] +1/4 -

AUSQSL

17:00 - [3] Peninsula Power vs Magpies Crusaders -

NHATA

17:00 - [15] Gamba Osaka vs Consa. Sapporo [10] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [3] Kagoshima vs Yokohama SCC [16] - 1/2 -

HQA

17:00 - [4] Incheon Utd vs Suwon Bluewings [11] +1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Ulsan Citizen vs Cheonan City [10] +1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Gangneung City [12] - 3/4 -

THAA

17:00 - [6] Port FC vs Muang Thong Utd [9] - 3/4 -

POLA

17:30 - [10] Radomiak Radom vs Nieciecza - 1/4 -

TNKA

17:30 - [8] Konyaspor vs Alanyaspor [10] +0 -

TNKB

17:30 - [15] Tuzlaspor vs Keciorengucu [4] - 1/2 -

UZBA

17:30 - Mash'al Mubarek vs Nasaf Qarshi [3] +1 -

POLB

17:40 - [2] Puszcza Nie. vs Widzew Lodz +1/4 -

CZEU19

17:45 - [10] Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 [9] -

UZBA

17:45 - Andijan vs Sogdiana Jizzakh [7] +1/4 -

DUC4BA

18:00 - [9] Augsburg II vs Heimstetten [20] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [16] Luckenwalde vs CZ Jena [8] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] SV Lichtenberg vs Union Furstenwalde - 1/2 -

NGA

18:00 - Rubin Kazan vs Nizhny Nov [12] - 1/2 -

BLRA

18:00 - [13] Dinamo Brest vs FK Minsk [6] - 3/4 -

KAZA

18:00 - [3] Tobol Kostanay vs Ordabasy [5] - 1 -

FIN3

18:00 - [C-7] GBK Kokkola vs Jyvaskyla JK [C-1] +3/4 -

FIN3

18:00 - [B-4] SJK Akatemia vs Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-21] PS Kemi vs JBK [C-8] +1/4 -

UKRA

18:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Chernomorets [15] - 1/2 -

DENB

18:00 - [2] Hvidovre IF vs AC Horsens +1/2 -

THAA

18:00 - Samut Prakan City vs Chiangmai United - 3/4 -

THAA

18:00 - [12] Prachuap FC vs Buriram Utd [1] +1 -

ANHA

18:30 - [4] Man Utd vs Everton [19] - 1 -

ANHB

18:30 - [13] Coventry vs Fulham +1/2 -

DUB

18:30 - [8] Holstein Kiel vs Hansa Rostock [9] - 1/2 -

DUB

18:30 - [14] Jahn Regensburg vs Karlsruher [15] - 1/4 -

DUB

18:30 - [6] Fort.Dusseldorf vs Paderborn 07 [5] - 1/4 -

ALBA

18:45 - [4] Egnatia Rrogozhine vs Kastrioti Kruje [10] -

CZEU19

18:45 - [16] Pribram U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

TBNA

19:00 - [8] Osasuna vs Rayo Vallecano [7] - 1/4 -

ITB

19:00 - [1] Frosinone vs Cittadella [16] - 1/2 -

ITB

19:00 - Crotone vs Ascoli [12] - 1/2 -

ITB

19:00 - Cremonese vs Ternana [7] - 1/4 -

ITB

19:00 - Alessandria vs Cosenza [20] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Havelse vs Kaiserslautern +1/2 -

DUC3

19:00 - [4] Freiburg II vs Hallescher [19] +0 -

DUC3

19:00 - [6] Munchen 1860 vs Viktoria Berlin - 1/2 -

DUC3

19:00 - [2] Wehen vs Vik.Koln [10] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [12] Duisburg vs Meppen [20] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [8] Osnabruck vs Zwickau [16] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [2] Hamburger II vs Heider SV - 2 -

DUC4BA

19:00 - [4] Nurnberg II vs Eltersdorf - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Bayern Munich II [6] +2 -

DUC4BA

19:00 - [13] Schweinfurt vs Rosenheim - 2 1/4 -

DUC4BA

19:00 - SpVgg Bayreuth vs Illertissen [16] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [7] TSV Aubstadt vs Memmingen - 1 -

DUC4BA

19:00 - [14] TSV 1896 Rain vs FC Pipinsried [18] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs Koblenz [18] - 1 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Offenbach [3] +1 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Hoffenheim II [6] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] TSV Steinbach vs Sonnenhof - 3/4 -

DUC4N

19:00 - TSV Schott Mainz vs SSV Ulm [1] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [2] TSG Balingen vs Homburg [4] +1/2 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs Stuttgart II [7] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Aalen vs FSV Frankfurt [9] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs Elversberg +3/4 -

DUC4T

19:00 - [2] M.gladbach II vs Bonner SC - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Homberg - 1 -

DUC4T

19:00 - Essen vs Oberhausen [6] - 1 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Schalke 04 II [10] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs Lippstadt [7] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [16] RW Ahlen vs Uerdingen -

ICEC

19:00 - [10] IA Akranes vs Keflavik [27] -

ICELC

19:00 - [B-3] IA Akranes vs Keflavik [C-3] - 1/4 -

LATA

19:00 - [4] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [3] +1/4 -

LITA

19:00 - Dainava Alytus vs Hegelmann Litauen [4] +1/2 -

FINA

19:00 - [3] Honka vs IFK Mariehamn [9] - 1/2 -

FIN3

19:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs PEPO [A-7] +1 1/4 -

FIN3

19:00 - [A-2] Lahden Reipas vs MiPK Mikkeli [A-21] - 2 -

FIN3

19:00 - [B-16] HJS Akatemia vs Grankulla IFK [B-4] - 3/4 -

THAA

19:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Police Tero FC [8] - 1/4 -

BULA

19:15 - [13] Botev Vratsa vs Lok. Sofia [8] +1/4 -

AUTB

19:30 - [8] SV Lafnitz vs Liefering [12] +0 -

HUNA

19:45 - [12] Ujpest vs Gyirmot SE - 1 -

ANHU23

20:00 - Man Utd U23 vs Liverpool U23 -

ITA

20:00 - [14] Salernitana vs Genoa +0 -

DUC4B

20:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Wer.Bremen II [10] +1 -

PHB

20:00 - Auxerre vs Nimes [16] - 3/4 -

PHB

20:00 - [6] Amiens vs Toulouse +1/2 -

BDNB

20:00 - [5] Academico Viseu vs Academica Coim +0 -

AZEA

20:00 - [7] Samaxı FK vs Sabah FK [2] +1/4 -

POLA

20:00 - [6] Cracovia Krakow vs Stal Mielec [8] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [15] Vitebsk vs Isloch [5] - 1/4 -

BIHA

20:00 - [11] Leotar Trebinje vs Radnik Bijeljina -

BIHA

20:00 - [7] NK Posusje vs Velez Mostar [6] -

MKDA

20:00 - [6] Bregalnica Stip vs FC Struga [1] -

MKDA

20:00 - [7] Makedonija vs Renova [12] -

MKDA

20:00 - [11] FK Skopje vs Academy Pandev [9] -

MKDA

20:00 - Pelister vs Tikves Kavadarci [4] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs Borec Veles -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs TJK Legion [9] -

GREA

20:00 - [6] Volos NFC vs Asteras Tripolis [9] +0 -

KAZA

20:00 - [13] Turan (KAZ) vs Shakhter Kar. [7] - 1/4 -

NORB

20:00 - Ullensaker/Kisa vs Grorud IL [15] +0 -

NORB

20:00 - [3] Start Kristiansand vs Asane Fotball [13] - 1 -

NORB

20:00 - [10] Fredrikstad vs Raufoss IL [12] - 1 -

NORB

20:00 - [4] KFUM Oslo vs Stjordals Blink [16] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [7] Sogndal vs FK Jerv - 3/4 -

NORB

20:00 - [8] Ranheim IL vs Strommen - 1 -

NORB

20:00 - [5] Sandnes Ulf vs Bryne [11] - 1/4 -

FINB

20:00 - MuSa Pori vs JIPPO - 1/2 -

FINB

20:00 - [4] Gnistan vs TPS Turku [2] +1 1/2 -

FINB

20:00 - [5] EIF Ekenas vs Jaro [3] +0 -

FIN3

20:00 - [A-1] KaPa vs Atlantis [A-5] +1/2 -

SLOA

20:00 - [10] Tabor Sezana vs Domzale [5] +0 -

TNKA

20:00 - [7] Kayserispor vs Trabzonspor [5] +1/2 -

TNKA

20:00 - Goztepe vs Giresunspor [14] - 1/4 -

TNKB

20:00 - Balikesirspor vs Genclerbirligi [19] +1/2 -

TDA

20:00 - [14] Varbergs BoIS vs Degerfors IF [13] - 1/2 -

UZBA

20:00 - [8] Bunyodkor vs FK AGMK [4] - 1/4 -

DUA

20:30 - [4] B.Dortmund vs Augsburg [14] - 2 -

DUA

20:30 - [17] Hertha Berlin vs Freiburg [5] +1/4 -

DUA

20:30 - [15] Stuttgart vs Hoffenheim [13] +1/4 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs M.gladbach [8] - 1/2 -

NGA

20:30 - [4] Din. Moscow vs Krylya Sovetov [11] - 3/4 -

RMNA

20:30 - Dinamo Bucuresti vs UTA Arad [15] +3/4 -

WALA

20:30 - Barry Town vs Newtown AFC [6] +0 -

WALA

20:30 - [7] Haverfordwest vs Connah's QN [2] +3/4 -

WALA

20:30 - [4] Cardiff Metropolitan vs Cefn Druids AFC -

WALA

20:30 - [3] Penybont vs Caernarfon Town [8] - 1/2 -

NPA

20:30 - [8] Amazulu vs Kaizer Chiefs [5] +0 -

NPA

20:30 - [7] Chippa Utd vs SuperSport Utd [3] +0 -

NPA

20:30 - [10] TS Galaxy vs Sekhukhune Utd [6] - 1/4 -

QATA

20:35 - [11] Umm salal vs Shamal [8] - 1/2 -

EUW17VL

21:00 - [7-1] Hà Lan U17 Nữ vs Slovenia U17 Nữ [5-2] -

ANHA

21:00 - Burnley vs Norwich - 1/2 -

ANHA

21:00 - [10] Chelsea vs Southampton [20] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [15] Leeds Utd vs Watford - 3/4 -

ANHA

21:00 - [17] Wolves vs Newcastle [3] - 3/4 -

ANHB

21:00 - Peterborough Utd vs Bristol City [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Bournemouth vs Sheffield Utd [2] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [23] Blackpool vs Blackburn Rovers [6] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Barnsley vs Millwall [8] +0 -

ANHB

21:00 - [19] Birmingham vs Nottingham Forest - 1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Cardiff City vs Reading [16] - 1/2 -

ANHB

21:00 - Derby County vs Swansea City [12] +0 -

ANHB

21:00 - [15] Hull City vs Middlesbrough [3] +1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Luton Town vs Huddersfield [22] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [14] QPR vs Preston North End [11] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [16] Lincoln vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Charlton Athletic [15] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Accrington vs Ipswich [3] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [8] Wycombe vs Morecambe [23] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Burton Albion [21] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Crewe Alexandra vs Cambridge Utd [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Shrewsbury [9] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Cheltenham vs Rotherham Utd +3/4 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Milton Keynes Dons [19] +3/4 -

ANHL1

21:00 - Gillingham vs Wigan +3/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Portsmouth vs Sunderland +0 -

ANHL1

21:00 - [2] Sheffield Wed. vs Oxford Utd [14] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Tranmere Rovers vs Crawley Town [20] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Bristol Rovers vs Swindon [10] +0 -

ANHL2

21:00 - [3] Carlisle vs Forest Green -

ANHL2

21:00 - [19] Newport vs Scunthorpe Utd - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Walsall [14] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Bradford City vs Rochdale [24] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Colchester Utd vs Salford City [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [6] Mansfield vs Barrow [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Northampton vs Sutton Utd [11] +0 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Harrogate Town [21] +1/4 -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Leyton Orient [1] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Hartlepool [22] - 1/4 -

ANHU23

21:00 - West Ham U23 vs Everton U23 -

TBNB

21:00 - Amorebieta vs Sporting Gijon [12] +1/2 -

TBNB

21:00 - [14] Huesca vs Tenerife [13] - 1/4 -

DUC4B

21:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs Hannoverscher SC - 1/2 -

SCOA

21:00 - [8] St. Johnstone vs Dundee - 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee Utd vs Ross County [10] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Motherwell [11] - 1 -

SCOA

21:00 - [5] Livingston vs St. Mirren [4] +0 -

SCOB

21:00 - [5] Greenock Morton vs Arbroath [9] +0 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Inverness C.T. [6] +1/4 -

SCOB

21:00 - [4] Partick Thistle vs Ayr Utd [1] - 1/2 -

SCOB

21:00 - Queen of South vs Dunfermline - 1/4 -

SCOB

21:00 - Kilmarnock vs Raith Rovers [7] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [4] Airdrieonians vs Clyde [9] - 1/2 -

SCO2

21:00 - Queen's Park vs Montrose [6] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Cove Rangers +1/4 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Dumbarton - 1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Falkirk vs East Fife - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [11] Dungannon Swi. vs Larne [3] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Glentoran [6] +1/2 -

NIRA

21:00 - Warrenpoint Town vs Portadown FC [12] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [9] Carrick Rangers vs Ballymena Utd [7] +0 -

KAZA

21:00 - Kaisar Kyzylorda vs Aktobe [2] +0 -

FINA

21:00 - [2] KuPS vs Ilves Tampere [8] - 1 -

FINB

21:00 - VPS Vaasa vs RoPS Rovaniemi - 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-20] Mypa vs FC Kiffen [A-4] +0 -

FIN3

21:00 - [B-12] VJS vs Jazz [B-7] +1/4 -

SRBA

21:00 - [3] Backa Topola vs Cukaricki Belgrade [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Bohemians 1905 vs Sigma Olomouc [5] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Pardubice [16] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [7] Slovacko vs Teplice [12] - 1 1/4 -

CYPA

21:00 - Ethnikos Achnas vs Aris Limassol [4] +0 -

UKRA

21:00 - [16] FC Lviv vs SK Dnipro-1 [1] +3/4 -

TBNA

21:15 - [10] Mallorca vs Levante - 1/4 -

ITB

21:15 - [8] Pisa vs Reggina [3] - 1/2 -

BIA

21:15 - [14] Kortrijk vs Charleroi [12] +0 -

BDNA

21:30 - [8] Vizela vs Santa Clara [16] - 1/4 -

ICEC

21:30 - [17] Vestri vs Vikingur Rey. [1] -

ICELC

21:30 - [C-6] Vestri vs Vikingur Rey. [A-1] +2 -

LATA

21:30 - [10] METTA/LU Riga vs BFC Daugava [7] +1/2 -

ARGB

21:30 - Barracas Central vs All Boys [5] - 1/4 -

ALBA

21:45 - Skenderbeu vs Vllaznia Shkoder [3] -

BULA

21:45 - [5] Slavia Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1/2 -

ANHU23

22:00 - Man City U23 vs Derby County U23 -

DUC4BA

22:00 - [8] Wacker Burghausen vs VfB Eichstatt [19] - 1 1/4 -

PHA

22:00 - [14] Montpellier vs Strasbourg [18] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [7] Torpedo Zhodino vs FK Smorgon - 1 3/4 -

CROA

22:00 - [7] Lok. Zagreb vs Slaven Belupo [5] - 1/2 -

HUNA

22:00 - [4] Puskas Akademia vs Mezokovesdi SE [9] - 1/2 -

ISRA

22:00 - Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Tel Aviv [11] +1/4 -

MDVA

22:00 - [5] FC Balti vs Zimbru [3] -

MDVA

22:00 - [6] Milsami vs Sheriff Tiraspol [1] -

FIN3

22:00 - [C-5] OLS Oulu vs Vaajakoski [C-10] +0 -

AUTA

22:00 - [11] SV Ried vs Austria Klagenfurt [7] +0 -

AUTA

22:00 - Admira vs SCR Altach [10] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [9] Wolfsberger AC vs Austria Wien [6] - 1/4 -

CHIB

22:00 - [1] CD Magallanes vs Barnechea [8] -

NPA

22:00 - Baroka FC vs Stellenbosch FC [13] +0 -

AZEA

22:15 - [9] Səbail FK vs Neftchi Baku [3] +1 -

ITA3

22:30 - [B-9] Carrarese vs Montevarchi [B-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Teramo vs Viterbese Calcio [C-20] +0 -

ITA3

22:30 - Grosseto vs Cesena [B-2] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-14] Pesaro vs US Fermana [B-12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-4] Ancona vs Imolese Calcio [B-19] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Modena vs Luchese [B-10] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-6] Siena vs Pistoiese - 3/4 -

POLA

22:30 - [3] Lech Poznan vs Slask Wroclaw [11] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - Klubi 04 Helsinki vs KPV Kokkola [7] +1/4 -

TDA

22:30 - Halmstads vs Ostersunds - 1 -

KSAA

22:30 - [5] Al Taawon (KSA) vs Al Tai [9] - 3/4 -

PERA

22:30 - [8] Sport Huancayo vs Alianza Huanuco - 1/2 -

NPA

22:30 - [9] Cape Town City vs Orlando Pirates [4] +1/4 -

ITA

22:59 - [8] Torino vs Juventus [13] +1/2 -

NGA

22:59 - Arsenal-Tula vs Khimki [15] +0 -

NGA

22:59 - [5] CSKA Moscow vs Krasnodar [7] +0 -

ISRA

22:59 - Maccabi P.Tikva vs Hapoel Haifa [9] +1/4 -

MNEA

22:59 - FK Podgorica vs Sutjeska [1] -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Lillestrom [4] - 1/4 -

NORA

22:59 - [11] Viking vs Sandefjord [14] - 1 -

SRBA

22:59 - [11] Spartak Subotica vs FK Vozdovac [7] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [16] Radnik Surdulica vs Proleter NS - 1/2 -

SVKA

22:59 - Sered vs Senica - 1/2 -

SVKA

22:59 - [5] Ruzomberok vs Liptovsky Mikulas [12] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs MSK Zilina [6] +1/4 -

CZEB

22:59 - [11] Opava vs SK Lisen [3] +0 -

CYPA

22:59 - [3] Pafos FC vs Doxa Katokopia [12] - 1 -

TNKA

22:59 - [6] Besiktas vs Sivasspor [15] - 1/4 -

TNKB

22:59 - Kocaelispor vs Istanbulspor AS - 1/4 -

TNKB

22:59 - [12] Adanaspor vs Bandirmaspor [7] +1/4 -

TSA

22:59 - [7] Grasshoppers vs St. Gallen [4] - 1/4 -

TSB

22:59 - [1] Wil 1900 vs Stade L. Ouchy [3] +1/4 -

TSB

22:59 - Winterthur vs Yverdon [2] - 3/4 -

POLB

23:00 - Korona Kielce vs Chrobry Glogow [4] - 3/4 -

TBNB

23:15 - [16] Zaragoza vs Real Oviedo [15] - 1/4 -

QATA

23:15 - [4] Ahli Doha vs Al Rayyan [10] +3/4 -

QATA

23:15 - [5] Al Garrafa vs Qatar SC [6] - 1/4 -

URUA

23:15 - Villa Espanola vs CA Fenix [7] +1/4 -

ANHA

23:30 - [6] Brighton vs Arsenal [1] +1/4 -

TBNA

23:30 - [18] Cadiz vs Valencia [14] +1/4 -

ITB

23:30 - [15] SPAL 1907 vs Parma [10] +0 -

DUA

23:30 - [3] Leipzig vs Bochum [16] - 2 1/4 -

BIA

23:30 - [8] Cercle Brugge vs Union Saint-Gilloise [2] +1/2 -

BIA

23:30 - [9] Sint Truiden vs Oostende [17] - 1/2 -

RMNA

23:30 - [7] Sepsi OSK vs Rapid Bucuresti [3] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [7] Vorskla vs Inhulets Petrove [14] - 3/4 -

ARGA

23:30 - [7] Godoy Cruz vs Newells Old Boys [12] - 1/2 -

ARGA

23:30 - [11] CA Platense vs Patronato Parana - 1/4 -

HLA

23:45 - [9] RKC Waalwijk vs Go Ahead Eagles [12] - 1/4 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs SC Bastia [4] +1/4 -

PHB

00:00 - [13] Paris FC vs Nancy - 1 -

PHB

00:00 - Ajaccio vs Quevilly [10] - 3/4 -

PHB

00:00 - [8] Caen vs Valenciennes [15] - 1/2 -

PHB

00:00 - [7] Grenoble vs Pau FC [14] +0 -

PHB

00:00 - [11] Guingamp vs Rodez [19] - 1/4 -

PHB

00:00 - [1] Le Havre vs Dijon [17] - 1/4 -

PHB

00:00 - [2] Sochaux vs Niort [20] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [2] Porto vs Pacos Ferreira [18] - 1 1/2 -

BLRA

00:00 - [8] Gomel vs Slavia Mozyr [10] - 1 1/2 -

BIHA

00:00 - [1] Zrinjski vs Siroki Brijeg [2] -

BULA

00:00 - [9] Arda Kardzhali vs Cherno More [7] +0 -

MNEA

00:00 - [10] Mornar Bar vs OFK Petrovac [4] -

FIN3

00:00 - [C-2] VIFK Vaasa vs RoPS Rovaniemi II [C-16] +0 -

CZEA

00:00 - [2] Vik.Plzen vs Zlin [15] - 1 3/4 -

CROA

00:05 - [6] Istra 1961 vs HNK Rijeka [8] +1/2 -

HUNA

00:30 - [5] Debreceni vs MOL Fehervar FC [8] +1/4 -

GREA

00:30 - [5] Aris Salonica vs Apollon Smirnis - 1 -

ISRA

00:30 - [6] Beitar Jerusalem vs HIK Shmona [12] - 1/4 -

HLA

01:00 - Zwolle vs Heerenveen [8] - 1/4 -

HLA

01:00 - Heracles Almelo vs Willem II - 3/4 -

POLA

01:00 - [12] Gornik Zabrze vs Wisla Plock [7] - 1/2 -

ISRA

01:00 - [10] Bnei Sakhnin vs Maccabi Netanya [7] - 1/4 -

AUTB

01:00 - [4] Grazer AK vs Floridsdorfer AC [5] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [15] Chacarita Jrs vs Deportivo Maipu [20] - 1/4 -

PERA

01:00 - [14] Dep. Municipal vs Binacional [10] +0 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs O.Ljubljana [1] - 1/2 -

DUB

01:30 - [13] Nurnberg vs Hannover 96 [7] - 1/4 -

POLB

01:30 - [14] Resovia vs Sandecja [18] - 1/4 -

IREA

01:30 - Longford Town vs Bohemians [6] +1 1/2 -

TSA

01:30 - [2] Lugano vs Lausanne Sports - 1/2 -

URUA

01:30 - [8] CA River Plate (URU) vs Cerro Largo [14] - 1/2 -

ITA

01:45 - [16] Sassuolo vs Inter Milan [2] +1 -

BIA

01:45 - [10] OH Leuven vs Beerschot-Wilrijk - 1/2 -

BIB

01:45 - [7] Lierse vs RE Mouscron -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Waterford Utd - 1/2 -

ARGA

01:45 - [1] CA Huracan vs Arsenal Sarandi [22] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [4] Atletico Madrid vs Barcelona [1] - 1/2 -

TBNB

02:00 - Alcorcon vs Real Sociedad B +0 -

PHA

02:00 - [8] Nice vs Stade Brestois [15] - 1 -

HLA

02:00 - [11] Fortuna Sittard vs NEC Nijmegen [10] +0 -

ARGB

02:00 - [24] Guillermo vs Tristan Suarez [33] +0 -

BRB

02:00 - [18] Brusque FC/SC vs Guarani/SP [10] +0 -

BRB

02:00 - Goias/GO vs Vitoria/BA - 1/2 -

COLA

02:00 - [14] La Equidad vs Dep.Quindio - 1/2 -

ARGB

02:10 - [7] Estudiantes BsAs vs Tigre +1/4 -

BDNA

02:30 - [7] Arouca vs Sporting Lisbon [4] +1 1/4 -

ARGB

03:00 - [14] San Martin SJ vs Deportivo Moron [13] - 1/2 -

BRAA

03:00 - [16] Cuiaba/MT vs America/MG [10] +0 -

BRAA

03:00 - [8] Fortaleza/CE vs Atletico/GO [18] - 3/4 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Real Santander [12] -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Macara [15] - 1/2 -

CRCA

03:00 - Jicaral Sercoba vs Municipal Grecia [B-4] +1/4 -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs UTC Cajamarca [7] - 3/4 -

USAA

03:45 - [Tay-2] Austin FC vs Real Salt Lake [Tay-7] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [23] Atletico Tucuman vs San Lorenzo [10] - 1/4 -

CHIB

04:00 - [10] Temuco vs U.Concepcion [6] +0 -

COLA

04:00 - [10] Envigado vs Deportivo Cali [8] +1/4 -

BRB

04:30 - [11] CRB/AL vs CSA/AL [17] +0 -

BRAA

05:00 - [14] Bragantino/SP vs Corinthians/SP [4] +0 -

BRB

05:00 - Botafogo/RJ vs Avai/SC - 1/2 -

COLB

05:00 - [13] Barranquilla vs Boca Juniors Cali [15] -

PARA

05:00 - [8] Sportivo Luqueno vs Sol de America +0 -

MEXA

05:00 - [11] Club Leon vs San Luis [10] - 3/4 -

VENA

05:15 - [1] Zamora Barinas vs Zulia FC [14] - 1/4 -

ECUA

05:30 - [16] 9 de Octubre vs Independiente JT [2] +1/2 -

USAA

06:00 - [Dong-2] CF Montreal vs Atlanta United [Dong-11] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Atlanta United II [A-13] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-12] Ch. Battery vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/2 -

CRCA

06:00 - [B-3] Perez Zeledon vs San Carlos [B-5] +1/4 -

COLA

06:05 - [17] Pereira vs Atl. Nacional [4] +1/2 -

ARGA

06:15 - [2] Velez Sarsfield vs Independiente [8] - 1/2 -

CHIA

06:30 - [8] U. La Calera vs Univ. Catolica(CHL) [2] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Cincinnati vs New York RB [Dong-4] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-7] Orlando City vs D.C. Utd [Dong-14] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-6] Miami FC vs Pittsburgh R. [A-5] - 1/4 -

BRAA

07:00 - [6] Atl. Mineiro/MG vs Internacional/RS [2] - 1 -

BRB

07:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Vila Nova/GO [13] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-3] Dallas vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-8] FC Tulsa vs Memphis 901 [A-2] - 1/2 -

USB

07:00 - [B-3] Colorado Springs vs El Paso Locomotive [B-8] +0 -

MEXA

07:06 - [4] Santos Laguna vs Mazatlan FC [18] - 1 1/4 -

PARA

07:15 - River Plate (PAR) vs Guairena FC [10] - 1/4 -

VENA

07:30 - [4] Carabobo vs Dep.Guaira [5] +0 -

ECUA

08:00 - [4] LDU Quito vs Guayaquil City [12] - 1 3/4 -

USB

08:00 - [B-6] Rio Grande Valley vs Real Monarchs - 1 1/4 -

COLA

08:10 - [2] America Cali vs Atletico Huila [5] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-10] Vancouver WC vs San Jose EQ [Tay-14] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs Phoenix Rising [B-10] +3/4 -

USB

09:00 - [B-7] Oakland Roots vs Las Vegas Lights [B-9] - 3/4 -

MEXA

09:00 - [6] Chivas Guad. vs Atlas [8] +0 -

CRCA

09:00 - [B-2] Cartagines vs Alajuelense [A-1] +1/4 -

USB

09:30 - [B-11] LA Galaxy II vs San Diego Loyal [B-2] +0 -

USB

09:30 - [B-4] Sacramento vs Tacoma Defiance -

NHATJFL

10:00 - [13] Kagura Shimane vs Iwaki FC -

EUW17VL

18:00 Hoãn [1-2] Séc U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ [7-4] -

GHW

22:45 Hoãn [181] UAE Nữ vs Ấn Độ Nữ [27] -

EGYC

01:00 Hoãn [1] Zamalek SC vs Aswan FC [26] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 19

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng Tu Ket

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15