KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 01/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

14:00 FT [A-9] Akademiya Konoplev U21 1 - 0 Ural U21 [A-8] - 1/4 0-0

TQB

15:30 FT [C-1] Wuhan Three T. 2 - 0 Nantong Zhiyun [B-2] - 1 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-2] Lok. Moscow U21 4 - 0 Khimki U21 [B-8] - 1 3/4 2-0

NGAU21

17:00 FT [A-5] Strogino Moscow U21 4 - 1 Ufa U21 [A-10] - 1/2 2-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] ORS 5 U21 0 - 2 Chertanovo U21 [B-4] 0-0

NHATA

17:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 1 Yokohama FM [2] +3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Changwon City 0 - 0 Gyeongju KHNP [4] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [12] Hwaseong FC 1 - 1 Paju Citizen [10] +0 0-1

SAFF

18:00 FT 1 [5] Sri Lanka 0 - 1 Bangladesh [4] +1 3/4 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 1 - 0 Krasnodar U21 [B-3] +1 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-1] CSKA Mos. U21 0 - 1 Nizhny Nov U21 [A-7] - 2 1/4 0-1

THAA

18:00 FT 2 [3] Chonburi 2 - 3 Chiangrai Utd [7] - 1/4 2-1

UZBA

18:00 FT [8] Kokand-1912 4 - 2 Pakhtakor [1] +1 1/4 2-0

TQB

18:35 FT 1 [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 5 Beijing Sport Univ [B-6] +1/4 0-4

TQB

18:35 FT [C-2] Heil. Lava Spring 2 - 5 Kunshan FC [B-3] +1/4 0-3

ANHU23

19:00 FT [1-5] Crystal Palace U23 4 - 3 Tottenham U23 [1-3] 3-1

NGAU21

19:00 FT [B-6] FK Sochi U21 1 - 3 Rostov U21 [B-1] +3/4 0-1

MDVA

19:00 FT [5] Sfintul Gheorghe 4 - 1 FC Floresti [8] 0-1

NGAU21

20:00 FT 1 [A-4] Spartak Mos. U21 2 - 3 Din. Moscow U21 [A-2] - 1/4 0-3

BLRA

20:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 3 Bate Borisov [2] -

ISRB

20:00 FT [7] Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Maccabi Bnei Raina [6] - 1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Afula 0 - 1 Beitar TA Ramla [16] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [1] Kafr Qasim 3 - 2 Bnei Yehuda [3] +1/4 3-1

ISRB

20:00 FT 1 [5] Hapoel Umm Al Fahm 4 - 3 Hapoel Acre [8] +0 0-2

ISRB

20:00 FT [4] AS Ashdod 2 - 1 HR Letzion [14] - 1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [16] FK Radnicki 1923 0 - 2 FK Kolubara [11] - 1/4 0-0

UZBA

20:15 FT [10] Metallurg Bekabad 1 - 2 Lok. Tashkent [6] +0 1-0

QATA

20:35 FT [12] Sailiya 0 - 0 Al Khor [11] 0-0

CZEB

21:00 FT [8] Dukla Praha 0 - 1 SK Prostejov [5] - 1 0-1

BLRA

21:30 FT [9] Neman Grodno 0 - 1 Rukh Brest [5] +1/2 0-1

BULA

21:30 FT [3] Botev Plovdiv 3 - 1 CSKA 1948 Sofia [10] - 1/4 2-0

ANHU23

22:00 FT [2-8] Southampton U23 1 - 1 Stoke City U23 [2-4] 1-1

DUC4DB

22:00 FT [15] Ger.Halberstadt 0 - 0 E.Cottbus [2] +1 1/4 0-0

LITA

22:00 FT [6] FK Riteriai 0 - 0 Kauno Zalgiris [3] 0-0

MDVA

22:00 FT [1] Petrocub 6 - 1 Dinamo-Auto [4] 3-1

MNEA

22:00 FT [8] FK Jerezo 1 - 0 Iskra Danilo [5] 1-0

RMNA

22:00 FT [12] Mioveni 0 - 0 Arges Pitesti [8] +0 0-0

SVKA

22:00 FT [4] Dunajska Stred 4 - 2 Zlate Moravce [11] - 1 1/4 2-0

CZEB

22:00 FT [1] Brno 2 - 1 Sparta Praha B [2] - 1 1/4 1-0

CYPA

22:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 1 - 3 AEL Limassol [10] +1 1-0

JORA

22:00 FT [1] Wihdat 0 - 0 Sheikh Hussein [6] - 1 1/2 0-0

KSAA

22:20 FT [2] Al Shabab (KSA) 2 - 1 Al Feiha [8] 2-1

KSAA

22:25 FT [13] Al Faisaly (KSA) 2 - 2 Al Baten [15] 0-1

AZEA

22:30 FT [3] Zire IK 1 - 0 Sumqayit [7] - 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT 1 [C-5] OTP 2 - 4 JS Hercules [C-1] +1/4 1-2

PERA

22:30 FT [10] Ayacucho FC 3 - 2 Carlos A. Mannucci [9] - 1/4 1-2

SAFF

22:59 FT [2] Nepal 1 - 0 Maldives [3] 0-0

POLA

22:59 FT [14] Zaglebie Lubin 0 - 1 Jagiellonia [11] - 1/4 0-0

POLB

22:59 FT [1] Miedz Legnica 4 - 2 Podbeskidzie [4] 2-1

CROA

22:59 FT [7] Sibenik 1 - 2 HNK Gorica [5] +1/4 0-2

CZEB

22:59 FT [10] Jihlava 3 - 1 Taborsko [9] - 1/4 2-0

QATA

23:15 FT [5] Al Arabi (QAT) 0 - 4 Al Sadd [1] 0-0

DUB

23:30 FT 1 [17] Erzgebirge Aue 1 - 1 Hamburger [5] +1 1-0

DUB

23:30 FT [4] Wer.Bremen 3 - 0 Heidenheim [3] - 1/2 0-0

DUC4DB

23:30 FT [14] Meuselwitz 0 - 4 Lok.Leipzig [5] +1/2 0-3

BLRA

23:30 FT [3] Dinamo Minsk 1 - 2 Shakhter Soligo. [1] - 1/4 0-2

UKRA

23:30 FT [16] FC Mariupol 0 - 2 Rukh Vynnyky [11] +0 0-2

AUTB

23:30 FT [4] SKU Amstetten 3 - 0 Kapfenberg [10] - 1 1-0

AUTB

23:30 FT [16] Vorwarts Steyr 2 - 5 Rapid Wien II [11] +1/4 1-2

AUTB

23:30 FT [13] Austria Wien II 1 - 3 Horn [12] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 1 - 3 St.Polten [9] +1/2 0-1

DENB

23:30 FT [5] Fredericia 0 - 2 Lyngby [3] +0 0-1

BULA

23:45 FT [7] Beroe 1 - 0 Lok. Plovdiv [6] - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [6] Saarbrucken 2 - 2 Ein.Braunschweig [3] - 1/4 1-0

DUC4B

00:00 FT [A-1] Weiche Flensburg 0 - 0 Drochtersen/Assel [A-6] - 1 0-0

DUC4BA

00:00 FT [6] Buchbach 2 - 0 Schalding Hein. [16] - 3/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [6] Babelsberg 1 - 2 Berlin AK 07 [3] +1/2 0-1

DUC4DB

00:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 1 - 1 Optik Rathenow [18] - 2 1-1

DUC4T

00:00 FT [16] Wegberg-Beeck 0 - 1 FC Koln II [7] +1 0-1

PH3

00:00 FT [5] Bourg Peronnas 2 - 0 Stade Briochin [10] - 3/4 1-0

PH3

00:00 FT [14] Orleans 4 - 0 FC Bastia-Borgo [17] - 1/2 2-0

PH3

00:00 FT [1] Concarneau 1 - 0 Creteil [16] - 3/4 1-0

PH3

00:00 FT [15] Chambly 4 - 2 Avranches [11] +0 1-2

PH3

00:00 FT [13] Red Star 93 4 - 2 SO Cholet [9] - 1/2 1-1

PH3

00:00 FT [18] Boulogne 0 - 0 Le Mans [8] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [3] Stade Lavallois 1 - 2 Chateauroux [6] - 1/4 0-1

PH3

00:00 FT [7] Sedan 1 - 0 Sete [12] - 1/2 0-0

CYPA

00:00 FT [3] Apollon Limassol 1 - 4 AEK Larnaka [2] - 1/2 0-2

TNKA

00:00 FT [15] Antalyaspor 1 - 2 Adana Demirspor [5] +0 0-1

TNKA

00:00 FT [11] Fatih Karagumruk 3 - 1 Istanbul BB [4] +0 3-0

TNKB

00:00 FT [16] Altinordu SK 1 - 0 Menemen Bld [15] - 1/2 1-0

TDA

00:00 FT [4] Elfsborg 1 - 0 Goteborg [8] - 1 1-0

DENA

00:00 FT [9] Odense BK 6 - 0 Vejle [12] - 3/4 4-0

DENB

00:00 FT [11] Hobro I.K. 5 - 0 Fremad Amager [12] +0 3-0

KSAA

00:20 FT [1] Al Ittihad (KSA) 2 - 0 Al Ahli (KSA) [9] 0-0

DUC4B

00:30 FT [A-3] Lubeck 2 - 2 Phonix Lubeck [A-9] - 1 2-1

DUC4T

00:30 FT [8] Rodinghausen 1 - 0 Wiedenbruck [6] - 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [17] Sportfreunde Lotte 1 - 0 A.Aachen [18] +1/4 0-0

JORA

00:30 FT [2] Ramtha 0 - 2 Faisaly (JOR) [4] - 1/4 0-2

JORA

00:30 FT [7] Jazeera Amman 1 - 1 S.Al.Ordon [5] - 3/4 1-1

ALBA

00:45 FT 1 [8] Dinamo Tirana 1 - 1 Partizani Tirana [5] 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-3] Norwich City U23 0 - 2 Fulham U23 [2-1] 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-10] Leicester City U23 1 - 0 Leeds Utd U23 [1-12] 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-5] Newcastle U23 4 - 1 Middlesbrough U23 [2-11] 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-4] Arsenal U23 3 - 0 Brighton U23 [1-6] 2-0

ANHU23

01:00 FT [2-7] Aston Villa U23 0 - 0 Wolves U23 [2-10] +0 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-12] Nottingham Forest U23 1 - 1 Burnley U23 [2-6] 0-0

BDNA

01:00 FT [9] Maritimo 0 - 0 Moreirense [14] - 1/4 0-0

HLA

01:00 FT [13] Groningen 1 - 1 Twente [6] +0 1-0

HLB

01:00 FT [9] PSV Eindhoven U21 2 - 1 VVV Venlo [11] - 1/4 2-0

HLB

01:00 FT [1] Volendam 3 - 2 Almere City [19] - 1 1-1

HLB

01:00 FT [15] AZ Alkmaar U21 2 - 1 Dordrecht 90 [20] - 1 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [16] Utrecht U21 0 - 1 Emmen [5] +3/4 0-1

HLB

01:00 FT [12] Den Bosch 0 - 1 Telstar [13] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 0 - 3 De Graafschap [7] +3/4 0-0

HLB

01:00 FT [14] MVV Maastricht 2 - 6 ADO Den Haag [2] +3/4 0-3

HLB

01:00 FT [10] NAC Breda 4 - 1 SBV Excelsior [3] - 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [17] Helmond Sport 3 - 1 Ajax U21 [4] +3/4 1-1

HLB

01:00 FT [6] Roda JC 2 - 0 Eindhoven [8] - 1 0-0

BIB

01:00 FT [1] Westerlo 2 - 0 Lommel [7] - 3/4 0-0

HUNA

01:00 FT [8] Budapest Honved 2 - 1 Kisvarda FC [2] - 1/4 1-1

RMNA

01:00 FT 1 [11] Chindia Targoviste 0 - 1 Steaua Bucuresti [2] +1/2 0-0

PERA

01:00 FT [5] Sport Boys 3 - 1 Alianza Atletico [16] - 1/2 3-0

SLOA

01:15 FT [9] NK Radomlje 2 - 2 Aluminij [10] +1/4 0-1

AUTB

01:25 FT [14] Dornbirn 0 - 2 Aust Lustenau [1] +1 0-1

ITB

01:30 FT [5] Lecce 3 - 0 Monza [6] - 1/2 1-0

DUA

01:30 FT 1 [9] FC Koln 3 - 1 Greuther Furth [18] 1 - 1 1/4 0-1

POLA

01:30 FT [12] Piast Gliwice 1 - 0 Wisla Krakow [13] +0 0-0

POLB

01:30 FT [9] LKS Lodz 0 - 1 Zaglebie Sosno [14] - 1/2 0-0

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 0 - 0 Cork City [6] - 1/4 0-0

TSB

01:30 FT [1] Vaduz 1 - 3 Thun [5] - 1/4 1-3

TSB

01:30 FT [4] Schaffhausen 4 - 0 Neuchatel Xamax [9] - 1/4 2-0

ARGB

01:30 FT [B-17] San Telmo 2 - 1 Almagro [B-9] +0 1-0

ANHB

01:45 FT 2 [8] Stoke City 1 - 0 West Brom [5] 2 +1/4 0-0

ITA

01:45 FT 2 [18] Cagliari 1 - 1 Venezia [17] 5 - 3/4 1-0

DUC4T

01:45 FT [4] Fortuna Koln 3 - 2 Preussen Munster [3] +1/4 1-1

NIRA

01:45 FT [1] Linfield 1 - 1 Cliftonville [3] 1-0

BIA

01:45 FT [7] KV Mechelen 3 - 1 Standard Liege [14] - 1/4 3-0

IREA

01:45 FT [7] Drogheda Utd 0 - 1 St. Patrick's [2] +1/2 0-0

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 1 - 0 Treaty United [4] - 1 1/4 0-0

IREB

01:45 FT 2 [8] Cobh Ramblers 0 - 1 Galway [2] +1 0-1

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 2 - 1 UC Dublin [3] +1 1-0

WALA

01:45 FT [1] The New Saints 3 - 0 Aberystwyth [9] 2-0

WALA

01:45 FT [3] Flint Town Utd 1 - 2 Bala Town [6] 1-0

TBNA

02:00 FT 3 [9] Athletic Bilbao 1 - 0 Alaves [18] 2 - 1 1-0

TBNB

02:00 FT [5] SD Ponferradina 2 - 2 Valladolid [2] +1/4 0-0

PHA

02:00 FT 3 [6] Lens 2 - 0 Stade Reims [14] 1 1 - 1/2 1-0

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 1 Derry City [4] - 1 2-1

IREA

02:00 FT [8] Finn Harps 2 - 2 Dundalk [6] +1/4 1-0

URUA

02:00 FT [14] Dep. Maldonado 2 - 1 CA Rentistas [12] 0-1

IREB

03:00 FT [7] Athlone 2 - 1 Cabinteely [9] - 1/4 0-0

VENA

03:00 FT [C-3] Atl.Venezuela 3 - 1 LALA FC [C-7] 1-1

ARGB

03:10 FT [B-14] Villa Dalmine 2 - 1 CA Guemes [B-5] +0 1-0

BDNA

03:15 FT [15] Famalicao 1 - 2 Vitoria Guimaraes [8] +0 1-1

PERA

03:30 FT [6] Cienciano 2 - 1 Sporting Cristal [2] +3/4 2-0

COLB

04:00 FT [14] Bogota FC 3 - 1 Union Magdalena [2] 0-1

ARGA

05:00 FT [15] Aldosivi 1 - 2 Union Santa Fe [14] +0 1-1

MEXB

05:00 FT [12] Atlante 2 - 1 Venados [6] - 1 1-0

CRCA

05:00 FT 1 [11] Guadalupe FC 1 - 1 Guanacasteca [10] - 1/2 0-0

VENA

05:15 FT [A-7] Yaracuyanos 0 - 2 Gran Valencia [A-5] 0-1

ARGB

05:30 FT [B-15] Atletico Rafaela 2 - 0 Gimnasia Jujuy [B-6] - 1/4 0-0

CHIB

06:00 FT [10] San Luis Qui. 1 - 0 Cobreloa [13] - 1/4 0-0

COLA

06:00 FT [5] Deportes Tolima 0 - 0 Santa Fe [2] - 1/2 0-0

PARA

06:30 FT [2] Olimpia Asuncion 1 - 2 12 de Octubre [7] - 1 1-1

ECUA

07:00 FT [4] Catolica Quito 3 - 2 Dep.Cuenca [12] - 3/4 2-0

MEXA

07:00 FT [5] Puebla 1 - 2 Pachuca [2] +1/4 1-1

USB

07:05 FT [B-8] Sporting Kansas II 0 - 1 Birmingham Legion [B-2] +1/4 0-1

ARGA

07:15 FT [8] Lanus 2 - 1 C. Cordoba SdE [20] - 1/2 1-1

URUA

07:15 FT [9] Sportivo Cerrito 2 - 0 IA Sud America [10] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [13] Operario/PR 1 - 2 Nautico/PE [8] - 1/2 1-0

COLA

08:05 FT [7] Junior Barranquilla 1 - 0 Patriotas [17] - 1 1/2 1-0

ARGB

08:10 FT [A-6] Belgrano 1 - 0 Deportivo Riestra [A-15] - 1 1-0

NHATW

09:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 3 - 2 Yamato Sylphid Nữ [12] 2-1

MEXA

09:00 FT [8] Juarez 3 - 1 Monterrey [4] +1/2 2-1

ANHU23

02:00 Hoãn [1-14] Blackburn U23 - Chelsea U23 [1-11] -

Kết quả bóng đá ngày 01/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 01/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11