KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 02/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 0 - 2 Ehime FC [20] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Nara Club 2 - 1 Tokyo Musashino [15] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 6 - 1 Maruyasu Okazaki [14] 1-1

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 0 Iga Kunoichi Nữ [1] 1-0

NHATW

11:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 1 - 4 Setagaya Sfida Nữ [3] 0-2

NHATA

11:30 FT [8] Avispa Fukuoka 1 - 2 Shimizu S-Pulse [14] +0 0-1

HQB

11:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 1 - 0 Ansan Greeners [7] - 3/4 0-0

AUSSL

12:00 FT [4] Metro Stars 0 - 0 Sturt Lions [5] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

AUSSL

12:00 FT [3] Campbelltown City 1 - 3 SA Panthers [6] - 1/2 0-2

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 0 Montedio Yama. [7] +1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 2 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/4 1-0

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 0-1

HQ3

12:00 FT [15] Yangju FC 0 - 0 GimPo Citizen [2] +3/4 0-0

NHATA

13:00 FT [3] Vissel Kobe 5 - 1 Urawa Red [6] +0 3-0

NHAT3

13:00 FT [6] FC Gifu 2 - 1 FC Imabari [10] - 1/4 1-0

HQ3

13:00 FT [13] Pyeongtaek FC 2 - 2 Cheongju FC [11] +0 0-1

AUSQSL

14:00 FT [3] Queensland Lion 3 - 1 Gold Coast Utd [8] - 1 3/4 2-0

NHATA

14:00 FT [4] Kashima Antlers 1 - 2 Yokohama FC [20] - 1 1/4 0-2

NHATA

14:00 FT [15] Kashiwa Reysol 1 - 1 Vegalta Sendai [19] - 3/4 0-1

HQB

14:00 FT [9] Seoul E-Land 1 - 1 Gyeongnam [6] - 1/4 1-1

AUSQSL

14:30 FT 1 [11] Capalaba 2 - 6 Brisbane Roar U21 [4] +1 3/4 1-3

AUSSL

14:30 FT 1 [2] Adelaide City 0 - 1 Adelaide Comets [1] - 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [6] Suwon FC 0 - 3 Ulsan Hyundai [2] +1/4 0-1

HQW

14:30 FT [7] Sejong Sportstoto Nữ 3 - 0 Seoul Amaz Nữ [4] 2-0

AUSBPL

15:00 FT [6] Acacia Ridge 4 - 2 Toowong FC [7] +1/2 2-1

AUSQSL

15:00 FT [5] Sunshine Coast 0 - 1 Olympic FC QLD [2] +1/4 0-1

NHATA

15:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 FC Tokyo [9] - 1 1-0

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 1 - 0 Vik.Zizkov [16] +0 0-0

CZEB

15:15 FT [15] MFK Chrudim 0 - 0 Varnsdorf [7] - 1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 1 - 0 Usti & Labem [11] - 1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 1 - 3 Astana [2] +1 3/4 1-2

CZEU19

16:00 FT 1 [2] Sparta Praha U19 1 - 1 Vik. Plzen U19 [5] - 3/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [11] Brno U19 1 - 2 Mlada Boleslav U19 [8] - 1/4 0-2

CZEU19

16:00 FT [12] Zlin U19 5 - 1 Opava U19 [16] 0-0

CZEU19

16:00 FT [1] Pardubice U19 2 - 1 Sigma Olomouc U19 [9] 0-0

AUSQSL

16:00 FT [7] Moreton Bay Utd 5 - 2 Eastern Suburbs [9] - 1 2-1

HQW

16:00 FT [8] Changnyeong Nữ 0 - 4 Suwon Nữ [3] 0-2

HQW

16:00 FT [5] Hwacheon KSPO Nữ 0 - 0 Red Angels Nữ [2] -

HQW

16:00 FT [1] Gyeongju Nữ 3 - 0 Boeun Sangmu Nữ [6] 2-0

CZEU19

16:30 FT [4] Hradec Kralove U19 3 - 2 Banik Ostrava U19 [7] 0-1

NHATB

16:30 FT [9] Ryukyu 1 - 1 Okayama [11] +0 0-0

HQB

16:30 FT [2] Anyang 1 - 1 Jeonnam Dragons [4] - 1/2 1-0

BDNB

17:00 FT [9] CD Estrela 1 - 0 Leixoes [14] +0 0-0

ESTA

17:00 FT [3] Paide Linname. 4 - 0 Trans Narva [8] 2-0

LATA

17:00 FT [5] Spartaks Jurmala 1 - 1 Riga FC [4] +1 1-0

LITA

17:00 FT [10] Nevezis 1 - 1 Dziugas FC [8] +1 1/4 0-1

FIN3

17:00 FT [B-9] Ilves II 1 - 0 PIF Parainen [B-3] +1/4 0-0

AUSQSL

17:00 FT [1] Peninsula Power 4 - 0 Magpies Crusaders [14] 1-0

NHATA

17:00 FT [13] Gamba Osaka 1 - 5 Consa. Sapporo [10] +1/2 0-3

NHAT3

17:00 FT [7] Kagoshima 1 - 3 Yokohama SCC [8] - 1/2 0-2

HQA

17:00 FT [7] Incheon Utd 0 - 1 Suwon Bluewings [5] +1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 1 - 2 Cheonan City [1] +1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [5] Gimhae City 5 - 2 Gangneung City [14] - 3/4 4-0

THAA

17:00 FT [4] Port FC 1 - 0 Muang Thong Utd [6] - 3/4 1-0

POLA

17:30 FT [4] Radomiak Radom 1 - 1 Nieciecza [18] - 1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [2] Konyaspor 1 - 1 Alanyaspor [8] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [9] Tuzlaspor 1 - 0 Keciorengucu [14] - 1/2 0-0

UZBA

17:30 FT [12] Mash'al Mubarek 0 - 1 Nasaf Qarshi [5] +1 0-1

POLB

17:40 FT [15] Puszcza Nie. 0 - 1 Widzew Lodz [2] +1/4 -

CZEU19

17:45 FT [3] Slavia Praha U19 3 - 3 Slovacko U19 [13] 2-1

UZBA

17:45 FT [13] Andijan 0 - 0 Sogdiana Jizzakh [3] +1/4 0-0

DUC4BA

18:00 FT [9] Augsburg II 2 - 2 Heimstetten [17] - 1/4 0-2

DUC4DB

18:00 FT [11] Luckenwalde 0 - 0 CZ Jena [4] +1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT 1 [13] SV Lichtenberg 3 - 2 Union Furstenwalde [19] - 1/2 2-0

NGA

18:00 FT [10] Rubin Kazan 0 - 1 Nizhny Nov [12] - 1/2 0-0

BLRA

18:00 FT [6] Dinamo Brest 2 - 2 FK Minsk [12] - 3/4 0-1

KAZA

18:00 FT [1] Tobol Kostanay 3 - 1 Ordabasy [5] - 1 1-1

FIN3

18:00 FT [C-10] GBK Kokkola 0 - 3 Jyvaskyla JK [C-2] +3/4 0-1

FIN3

18:00 FT [B-1] SJK Akatemia 5 - 0 Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 1-0

FIN3

18:00 FT [C-11] PS Kemi 2 - 5 JBK [C-7] +1/4 1-3

UKRA

18:00 FT [8] Kolos Kovalivka 2 - 1 Chernomorets [13] - 1/2 1-1

DENB

18:00 FT [2] Hvidovre IF 0 - 0 AC Horsens [4] +1/2 0-0

THAA

18:00 FT [14] Samut Prakan City 1 - 3 Chiangmai United [16] - 3/4 0-0

THAA

18:00 FT [15] Prachuap FC 0 - 2 Buriram Utd [1] +1 0-1

ANHA

18:30 FT 1 [7] Man Utd 1 - 1 Everton [16] 1 - 1 1-0

ANHB

18:30 FT [10] Coventry 4 - 1 Fulham [1] +1/2 0-1

DUB

18:30 FT [13] Holstein Kiel 0 - 2 Hansa Rostock [15] - 1/2 0-2

DUB

18:30 FT [7] Jahn Regensburg 2 - 2 Karlsruher [10] - 1/4 0-1

DUB

18:30 FT [14] Fort.Dusseldorf 2 - 3 Paderborn 07 [8] - 1/4 1-1

ALBA

18:45 FT 1 [9] Egnatia Rrogozhine 2 - 1 Kastrioti Kruje [10] 1-0

TBNA

19:00 FT [12] Osasuna 1 - 0 Rayo Vallecano [7] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [7] Frosinone 0 - 1 Cittadella [8] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT 1 [18] Crotone 2 - 2 Ascoli [9] - 1/2 2-1

ITB

19:00 FT [3] Cremonese 2 - 0 Ternana [13] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [16] Alessandria 1 - 0 Cosenza [17] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [20] Havelse 0 - 6 Kaiserslautern [2] +1/2 0-4

DUC3

19:00 FT [12] Freiburg II 1 - 1 Hallescher [13] +0 0-1

DUC3

19:00 FT [8] Munchen 1860 1 - 1 Viktoria Berlin [11] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [10] Wehen 1 - 1 Vik.Koln [15] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [18] Duisburg 0 - 1 Meppen [4] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [7] Osnabruck 0 - 1 Zwickau [17] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-5] Hamburger II 2 - 1 Heider SV [A-10] - 2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [14] Nurnberg II 1 - 3 Eltersdorf [15] - 1/2 1-1

DUC4BA

19:00 FT [19] Greuther Furth II 0 - 3 Bayern Munich II [2] +2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [3] Schweinfurt 8 - 0 Rosenheim [20] - 2 1/4 3-0

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 4 - 2 Illertissen [4] - 1 1/4 2-1

DUC4BA

19:00 FT [5] TSV Aubstadt 3 - 1 Memmingen [12] - 1 1-0

DUC4BA

19:00 FT [18] TSV 1896 Rain 4 - 3 FC Pipinsried [13] +1/2 4-2

DUC4N

19:00 FT [3] Mainz II 2 - 1 Koblenz [13] - 1 1-1

DUC4N

19:00 FT 1 [14] Pirmasens 0 - 2 Offenbach [2] +1 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] Astoria Walldorf 2 - 5 Hoffenheim II [11] +1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [5] TSV Steinbach 3 - 0 Sonnenhof [18] - 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [19] TSV Schott Mainz 0 - 1 SSV Ulm [1] +1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] TSG Balingen 2 - 1 Homburg [6] +1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [16] Giessen 2 - 1 Stuttgart II [17] +3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [8] Aalen 1 - 0 FSV Frankfurt [15] +1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 0 - 1 Elversberg [4] +3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 2 - 1 Bonner SC [15] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [9] Fort.Dusseldorf II 4 - 0 Homberg [19] - 1 3-0

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 1 - 1 Oberhausen [5] - 1 1-0

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 3 - 0 Schalke 04 II [14] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [12] SV Straelen 0 - 2 Lippstadt [10] - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 0 Uerdingen [20] 0-0

ICELC

19:00 FT [C-4] IA Akranes 2 - 0 Keflavik [C-2] - 1/4 2-0

LATA

19:00 FT [3] FK Liepaja 1 - 1 Rigas Futbola Skola [1] +1/4 0-0

LITA

19:00 FT [7] Dainava Alytus 1 - 1 Hegelmann Litauen [5] +1/2 1-1

FINA

19:00 FT [9] Honka 1 - 1 IFK Mariehamn [10] - 1/2 0-1

FIN3

19:00 FT [A-7] NJS Nurmijarvi 1 - 2 PEPO [A-3] +1 1/4 0-1

FIN3

19:00 FT [A-4] Lahden Reipas 4 - 2 MiPK Mikkeli [A-12] - 2 1-2

FIN3

19:00 FT [B-5] HJS Akatemia 1 - 3 Grankulla IFK [B-4] - 3/4 1-1

THAA

19:00 FT [8] Nong Bua Pitchaya 1 - 0 Police Tero FC [11] 1 - 1/4 1-0

BULA

19:15 FT 2 [11] Botev Vratsa 2 - 2 Lok. Sofia [12] +1/4 2-2

AUTB

19:30 FT [6] SV Lafnitz 1 - 3 Liefering [2] +0 1-2

HUNA

19:45 FT [10] Ujpest 1 - 3 Gyirmot SE [12] - 1 0-3

ANHU23

20:00 FT [1-7] Man Utd U23 3 - 0 Liverpool U23 [1-9] 2-0

ITA

20:00 FT [20] Salernitana 1 - 0 Genoa [19] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-4] SSV Jeddeloh 1 - 1 Wer.Bremen II [B-2] +1 0-1

PHB

20:00 FT [4] Auxerre 2 - 2 Nimes [10] - 3/4 1-0

PHB

20:00 FT [18] Amiens 0 - 0 Toulouse [2] +1/2 0-0

BDNB

20:00 FT [12] Academico Viseu 1 - 0 Academica Coim [17] +0 1-0

AZEA

20:00 FT [6] Keşla FK 2 - 0 Sabah FK [5] +1/4 1-0

POLA

20:00 FT [9] Cracovia Krakow 3 - 3 Stal Mielec [8] - 3/4 1-3

BLRA

20:00 FT [7] Vitebsk 0 - 4 Isloch [10] - 1/4 0-1

BIHA

20:00 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 0 Radnik Bijeljina [12] 0-0

BIHA

20:00 FT [10] NK Posusje 2 - 4 Velez Mostar [7] 0-2

MKDA

20:00 FT [4] Bregalnica Stip 1 - 0 FC Struga [7] 1-0

MKDA

20:00 FT [6] Makedonija 1 - 1 Renova [5] 0-0

MKDA

20:00 FT [9] FK Skopje 0 - 0 Academy Pandev [2] 0-0

MKDA

20:00 FT [12] Pelister 0 - 0 Tikves Kavadarci [10] 0-0

MKDA

20:00 FT [3] Shkendija 3 - 0 Borec Veles [11] 3-0

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 2 - 2 TJK Legion [5] 0-2

GREA

20:00 FT [9] Volos NFC 2 - 1 Asteras Tripolis [8] +0 1-0

KAZA

20:00 FT [12] Turan (KAZ) 0 - 0 Shakhter Kar. [7] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [15] Ullensaker/Kisa 1 - 2 Grorud IL [13] +0 1-1

NORB

20:00 FT [9] Start Kristiansand 1 - 1 Asane Fotball [7] - 1 1-0

NORB

20:00 FT [4] Fredrikstad 1 - 1 Raufoss IL [11] - 1 1-0

NORB

20:00 FT [5] KFUM Oslo 1 - 0 Stjordals Blink [14] - 1 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 1 - 1 FK Jerv [3] - 3/4 1-0

NORB

20:00 FT [12] Ranheim IL 5 - 2 Strommen [16] - 1 1-0

NORB

20:00 FT [8] Sandnes Ulf 2 - 0 Bryne [10] - 1/4 0-0

FINB

20:00 FT [11] MuSa Pori 3 - 1 JIPPO [12] - 1/2 1-1

FINB

20:00 FT [8] Gnistan 1 - 2 TPS Turku [3] +1 1/2 0-1

FINB

20:00 FT 1 [7] EIF Ekenas 0 - 1 Jaro [4] +0 0-1

FIN3

20:00 FT [A-6] KaPa 1 - 2 Atlantis [A-2] +1/2 0-1

SLOA

20:00 FT [8] Tabor Sezana 0 - 0 Domzale [7] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [12] Kayserispor 1 - 2 Trabzonspor [1] +1/2 1-1

TNKA

20:00 FT [16] Goztepe 0 - 1 Giresunspor [14] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [19] Balikesirspor 0 - 2 Genclerbirligi [10] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT [10] Varbergs BoIS 0 - 0 Degerfors IF [13] - 1/2 0-0

UZBA

20:00 FT [2] Bunyodkor 1 - 1 FK AGMK [4] - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [2] B.Dortmund 2 - 1 Augsburg [15] 3 - 2 1-1

DUA

20:30 FT 3 [13] Hertha Berlin 1 - 2 Freiburg [6] +1/4 0-1

DUA

20:30 FT [17] Stuttgart 3 - 1 Hoffenheim [4] 1 +1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 7 [14] Wolfsburg 1 - 3 M.gladbach [12] 3 - 1/2 1-2

NGA

20:30 FT [2] Din. Moscow 0 - 1 Krylya Sovetov [7] - 3/4 0-1

RMNA

20:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 2 - 2 UTA Arad [9] +3/4 1-0

WALA

20:30 FT [8] Barry Town 0 - 3 Newtown AFC [2] +0 0-1

WALA

20:30 FT [11] Haverfordwest 1 - 1 Connah's QN [5] +3/4 0-1

WALA

20:30 FT [10] Cardiff Metropolitan 4 - 2 Cefn Druids AFC [12] 3-2

WALA

20:30 FT [4] Penybont 1 - 1 Caernarfon Town [7] - 1/2 1-0

NPA

20:30 FT [5] Amazulu 1 - 1 Kaizer Chiefs [3] +0 0-0

NPA

20:30 FT [12] Chippa Utd 0 - 0 SuperSport Utd [6] +0 0-0

NPA

20:30 FT [15] TS Galaxy 0 - 1 Sekhukhune Utd [8] - 1/4 0-0

QATA

20:35 FT [6] Umm salal 1 - 1 Shamal [9] - 1/2 0-1

EUW17VL

21:00 FT [2-1] Hà Lan U17 Nữ 3 - 0 Slovenia U17 Nữ [2-3] 1 2-0

ANHA

21:00 FT 5 [20] Burnley 0 - 0 Norwich [18] 2 - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [3] Chelsea 3 - 1 Southampton [12] 3 1 - 1 1/4 1-0

ANHA

21:00 FT [15] Leeds Utd 1 - 0 Watford [17] 3 - 3/4 1-0

ANHA

21:00 FT [8] Wolves 2 - 1 Newcastle [19] 2 - 3/4 1-1

ANHB

21:00 FT [23] Peterborough Utd 2 - 3 Bristol City [17] - 1/4 2-2

ANHB

21:00 FT [2] Bournemouth 2 - 1 Sheffield Utd [15] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [13] Blackpool 2 - 1 Blackburn Rovers [3] - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 0 - 1 Millwall [12] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [19] Birmingham 0 - 3 Nottingham Forest [9] - 1/4 0-2

ANHB

21:00 FT [22] Cardiff City 0 - 1 Reading [20] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [11] Derby County 0 - 0 Swansea City [18] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [21] Hull City 2 - 0 Middlesbrough [6] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [14] Luton Town 0 - 0 Huddersfield [7] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [4] QPR 3 - 2 Preston North End [16] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [18] Lincoln 2 - 2 Plymouth Argyle [6] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [19] Fleetwood Town 1 - 2 Charlton Athletic [14] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [10] Accrington 2 - 1 Ipswich [12] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [1] Wycombe 4 - 3 Morecambe [21] - 3/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [20] Wimbledon 1 - 1 Burton Albion [11] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [22] Crewe Alexandra 2 - 2 Cambridge Utd [16] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [17] Bolton 2 - 1 Shrewsbury [15] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [13] Cheltenham 0 - 2 Rotherham Utd [2] +3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [24] Doncaster Rovers 2 - 1 Milton Keynes Dons [5] +3/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [23] Gillingham 0 - 2 Wigan [3] +3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [9] Portsmouth 4 - 0 Sunderland [4] +0 3-0

ANHL1

21:00 FT [8] Sheffield Wed. 1 - 2 Oxford Utd [7] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [2] Tranmere Rovers 2 - 1 Crawley Town [11] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [16] Bristol Rovers 1 - 3 Swindon [4] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [6] Newport 3 - 0 Scunthorpe Utd [23] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [7] Exeter City 2 - 2 Walsall [15] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [10] Bradford City 2 - 0 Rochdale [18] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 0 - 2 Salford City [13] +0 0-2

ANHL2

21:00 FT 1 [9] Mansfield 0 - 1 Barrow [19] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 0 - 2 Sutton Utd [5] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [24] Oldham 1 - 2 Harrogate Town [14] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [8] Port Vale 3 - 2 Leyton Orient [12] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 2 - 0 Hartlepool [17] - 1/4 1-0

ANHU23

21:00 FT [1-1] West Ham U23 3 - 1 Everton U23 [1-8] 2-1

TBNB

21:00 FT [19] Amorebieta 1 - 1 Sporting Gijon [14] +1/2 1-0

TBNB

21:00 FT [12] Huesca 1 - 2 Tenerife [4] - 1/4 1-1

DUC4B

21:00 FT [B-5] Atlas Delmenhorst 0 - 1 Hannoverscher SC [B-9] - 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [12] St. Johnstone 3 - 1 Dundee [11] - 1/2 2-0

SCOA

21:00 FT [7] Dundee Utd 1 - 0 Ross County [10] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [3] Hearts 2 - 0 Motherwell [4] - 1 2-0

SCOA

21:00 FT [8] Livingston 0 - 1 St. Mirren [9] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [8] Greenock Morton 2 - 2 Arbroath [1] +0 0-1

SCOB

21:00 FT 1 [6] Hamilton 2 - 1 Inverness C.T. [2] +1/4 2-0

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 4 - 0 Ayr Utd [7] - 1/2 2-0

SCOB

21:00 FT [9] Queen of South 1 - 0 Dunfermline [10] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [3] Kilmarnock 1 - 3 Raith Rovers [4] - 1/2 0-1

SCO2

21:00 FT [2] Airdrieonians 2 - 1 Clyde [6] - 1/2 1-1

SCO2

21:00 FT [4] Queen's Park 1 - 1 Montrose [3] - 3/4 0-0

SCO2

21:00 FT 1 [8] Alloa Athletic 1 - 3 Cove Rangers [1] +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 5 - 0 Dumbarton [9] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 2 - 1 East Fife [10] - 1 1/4 0-1

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 2 - 4 Larne [5] +1 1/2 2-3

NIRA

21:00 FT [8] Glenavon 1 - 2 Glentoran [3] +1/2 0-1

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 2 - 3 Portadown FC [11] - 1/4 1-0

NIRA

21:00 FT 1 [10] Carrick Rangers 2 - 1 Ballymena Utd [6] +0 0-1

KAZA

21:00 FT [13] Kaisar Kyzylorda 0 - 2 Aktobe [6] +0 0-0

FINA

21:00 FT [2] KuPS 2 - 1 Ilves Tampere [6] - 1 2-1

FINB

21:00 FT [1] VPS Vaasa 2 - 0 RoPS Rovaniemi [2] - 1/2 2-0

FIN3

21:00 FT 1 [A-11] Mypa 2 - 1 FC Kiffen [A-8] +0 0-0

FIN3

21:00 FT [B-8] VJS 3 - 1 Jazz [B-6] +1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [10] Backa Topola 1 - 2 Cukaricki Belgrade [3] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [12] Bohemians 1905 2 - 0 Sigma Olomouc [10] - 1/2 2-0

CZEA

21:00 FT [8] C. Budejovice 3 - 1 Pardubice [13] - 3/4 2-1

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 3 - 2 Teplice [15] - 1 1/4 1-1

CYPA

21:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 3 Aris Limassol [1] +0 0-2

UKRA

21:00 FT [12] FC Lviv 0 - 1 SK Dnipro-1 [3] +3/4 0-1

TBNA

21:15 FT [16] Mallorca 1 - 0 Levante [20] - 1/4 0-0

ITB

21:15 FT [4] Pisa 2 - 0 Reggina [14] - 1/2 1-0

BIA

21:15 FT [9] Kortrijk 2 - 2 Charleroi [6] +0 1-0

BDNA

21:30 FT [16] Vizela 1 - 1 Santa Clara [13] - 1/4 0-0

ICELC

21:30 FT [C-6] Vestri 0 - 3 Vikingur Rey. [B-1] +2 0-1

LATA

21:30 FT [7] METTA/LU Riga 2 - 2 BFC Daugava [6] +1/2 0-1

ARGB

21:30 FT [B-1]