KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 03/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [17] Tokushima Vortis 3 - 0 Sagan Tosu [7] +1/4 2-0

NHATB

11:00 FT [19] Sagamihara 4 - 4 Mito Hollyhock [10] +1/2 2-1

NHAT3

11:00 FT [14] Azul Claro Numazu 7 - 2 Vanraure Hachinohe [13] +0 2-0

NHAT3

11:00 FT [5] Fukushima Utd 1 - 3 Kataller Toyama [4] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [12] Gainare Tottori 0 - 4 Tegevajaro Miyazaki [3] +0 0-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 2 - 1 Suzuka Point Getters [4] 2-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Veertien Mie 3 - 2 Honda Lock [16] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 0 - 0 MIO Biwako [12] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] TIAMO Hirakata 3 - 1 FC Kariya [17] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Sony Sendai 1 - 0 Reinmeer Aomori [9] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 1 - 0 Nippon SS Univ Nữ [2] 0-0

NHATW

11:00 FT [8] Orca Kamogawa Nữ 1 - 2 Sperenza Osaka Nữ [10] 1-2

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 0 Nippatsu Yokohama Nữ [5] 0-0

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 3 Omiya Ardija [16] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [15] Renofa Yamaguchi 1 - 2 Tokyo Verdy [12] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [8] JEF United Chiba 0 - 0 Matsumoto Yama. [22] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [21] Giravanz Kita. 2 - 2 Thespa Kusatsu [18] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 0 Alb. Niigata (JPN) [6] +1/2 1-0

HQA

12:00 FT [4] Jeju Utd 2 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/2 1-1

NHATA

13:00 FT [11] Sanf Hiroshima 1 - 0 Nagoya Grampus [5] +0 1-0

NHATB

13:00 FT [5] Machida Zelvia 1 - 2 Jubilo Iwata [1] +1/4 0-2

NHAT3

13:00 FT [9] Nagano Parceiro 0 - 0 Kamatamare San. [15] - 3/4 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Mokpo City 2 - 0 Busan Transp. [6] +0 0-0

AUSBPL

14:00 FT [5] Mount Gravatt 2 - 1 Western Spirit [11] - 1 1-1

NHATA

14:00 FT [18] Oita Trinita 1 - 0 Cerezo Osaka [12] +1/2 1-0

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 1 Bucheon 1995 [10] - 1/2 0-1

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 2 - 3 Pohang Steelers [8] +1/4 0-0

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 0 - 4 Redlands Utd [12] +1/4 0-2

TQB

15:00 FT [B-4] Nanjing Fengfan 1 - 4 Zhejiang Greentown [A-2] +2 0-3

AUTB

15:30 FT [7] Wacker Innsbruck 0 - 1 Blau Weiss Linz [5] +0 0-0

NGB

16:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 3 Alania Vla [4] +1/2 1-3

HQB

16:30 FT 1 [5] Busan I'Park 2 - 1 Chungnam Asan [8] - 1/4 1-1

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 3 - 0 Balestier Kh. [7] 0-0

EUW17VL

17:00 FT [10-2] Estonia U17 Nữ 0 - 1 Ukraina U17 Nữ [10-1] 0-1

EUW17VL

17:00 FT [10-3] North Macedonia U17 Nữ 4 - 0 Moldova U17 Nữ [10-4] 2-0

BDNB

17:00 FT [3] Feirense 2 - 1 Varzim [18] - 1/4 1-1

KAZA

17:00 FT [10] FK Taraz 2 - 2 Atyrau [11] - 1/4 1-1

LITA

17:00 FT [4] FK Panevezys 1 - 1 Suduva [2] +1/2 1-0

NHAT3

17:00 FT [1] Roas. Kumamoto 3 - 2 Fujieda MYFC [11] - 1/2 1-0

HQA

17:00 FT 1 [11] FC Seoul 1 - 1 Daegu [3] +0 1-0

ITA

17:30 FT 2 [13] Bologna 3 - 0 Lazio [8] 5 1 +1/4 2-0

POLA

17:30 FT [3] Rakow Czestochowa 3 - 0 Warta Poznan [16] - 1 2-0

TNKA

17:30 FT [20] Malatyaspor 0 - 2 Hatayspor [3] +1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [12] Boluspor 0 - 0 Denizlispor [18] - 1/2 0-0

POLB

17:40 FT [6] GKS Tychy 2 - 1 Odra Opole [8] - 1/2 1-0

ANHU23

18:00 FT 1 [1-11] Chelsea U23 0 - 1 Blackburn U23 [1-14] 0-1

DUC3

18:00 FT [7] B.Dortmund II 2 - 0 Wurzburger [19] - 1/2 2-0

DUC4DB

18:00 FT [10] Hertha Berlin II 0 - 1 Tennis Borussia B. [9] - 3/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [7] Chemnitzer 2 - 0 FC Eilenburg [17] - 2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [12] C. Leipzig 1 - 1 Auerbach [20] - 1 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [16] Tasmania Berlin 1 - 1 VSG Altglienicke [8] +1 3/4 1-0

PHA

18:00 FT 2 [4] Rennes 2 - 0 PSG [1] 3 +1 1/4 1-0

SCOA

18:00 FT [6] Aberdeen 1 - 2 Celtic [2] +3/4 0-1

NGA

18:00 FT [15] Ufa 0 - 1 Ural S.r. [11] - 1/2 0-1

KAZA

18:00 FT [8] Caspiy Aktau 1 - 2 FK Kyzylzhar [4] - 1/4 1-2

FIN3

18:00 FT [B-10] SalPa Salo 1 - 1 Ilves-Kissat [B-12] - 1/2 1-1

TDB

18:00 FT [13] Akropolis IF 1 - 0 Eskilstuna City [9] +1/4 1-0

UKRA

18:00 FT [9] Veres Rivne 0 - 0 PFK Aleksandriya [6] +0 0-0

THAA

18:00 FT [9] Nakhon Ratch. 2 - 1 Suphanburi [13] +0 0-1

THAA

18:00 FT 1 [5] BG Pathum United 2 - 1 Khonkaen Utd [10] - 2 2-0

UZBA

18:00 FT [11] Surkhon Termiz 1 - 0 Navbahor [7] +1/2 0-0

DUB

18:30 FT [16] Sandhausen 1 - 6 Darmstadt [2] +1/4 1-2

DUB

18:30 FT [1] St. Pauli 3 - 0 Dynamo Dresden [11] - 3/4 1-0

DUB

18:30 FT [6] Schalke 04 3 - 0 Ingolstadt [18] - 1 1/4 1-0

BLRA

18:30 FT [13] FK Slutsk 2 - 0 Energetik-BGU [11] 1-0

BIA

18:30 FT [4] Anderlecht 1 - 1 Club Brugge [2] +0 0-1

GEOA

18:30 FT [9] Shukura 4 - 0 Dila Gori [3] 2-0

GEOA

18:30 FT [10] Samtredia 0 - 2 FC Telavi [6] 0-2

GEOA

18:30 FT [7] Samgurali Tskh. 2 - 2 Dinamo Tbilisi [2] 1-2

TQB

18:35 FT [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 3 Meizhou Hakka [A-1] +2 1/4 0-1

ALBA

18:45 FT [1] KF Tirana 2 - 0 KF Laci [3] 0-0

TBNA

19:00 FT 4 [15] Elche 1 - 0 Celta Vigo [14] 3 +1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [3] Eibar 3 - 1 Ibiza-Eivissa [10] - 1/2 1-1

ITB

19:00 FT 1 [1] Brescia 2 - 4 Como [11] - 1 1-1

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 2 - 1 Verl [14] - 1/2 2-0

DUC4B

19:00 FT 1 [A-11] Altona 93 2 - 2 St. Pauli II [A-7] +1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-8] Ein. Norderstedt 1 - 1 Teutonia Ottensen [A-4] +1/4 0-1

NGB

19:00 FT [1] FK Orenburg 2 - 1 Spartak Moscow B [13] - 1 1/4 1-0

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 1 - 1 SKA-Khabarovsk [6] +1 1-1

ESTA

19:00 FT [6] Kuressaare 1 - 0 Tulevik Viljandi [7] 0-0

KAZA

19:00 FT [3] Kairat Almaty 3 - 1 Akzhayik Oral [9] - 1 1/2 2-0

LITA

19:00 FT [9] Banga 0 - 3 Zalgiris [1] +2 0-2

FINA

19:00 FT 1 [5] Lahti 2 - 1 KTP Kotka [12] - 3/4 1-0

DENA

19:00 FT [4] Aalborg BK 4 - 0 Sonderjyske [11] - 3/4 2-0

DENA

19:00 FT [6] Silkeborg IF 4 - 1 Nordsjaelland [10] - 3/4 2-1

DENB

19:00 FT [9] Vendsyssel FF 2 - 1 Jammerbugt [10] - 3/4 0-1

HUNA

19:15 FT [5] Zalaegerzseg 2 - 0 MTK Budapest [11] - 1/4 1-0

TSA

19:15 FT [1] Zurich 6 - 2 Sion [7] - 1 1-1

TSB

19:15 FT [2] Aarau 0 - 0 SC Kriens [10] - 1 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-4] AC Renate 4 - 0 AC Trento [A-10] - 1/2 3-0

ITA3

19:30 FT [A-11] Pro Vercelli 0 - 2 Alto Adige [A-1] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 1 Pro Sesto [A-19] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-16] Aurora Pro Patria 1 - 0 Virtus Verona [A-8] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [A-20] Giana Erminio 0 - 1 Legnano [A-18] +0 0-1

ITA3

19:30 FT 1 [C-20] Vibonese 1 - 1 Potenza SC [C-19] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-13] US Olbia 1 - 0 Gubbio [B-7] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-13] Pergolettese 2 - 2 Piacenza [A-14] +0 0-2

ITA3

19:30 FT [A-17] Fiorenzuola 2 - 1 Lecco [A-9] +1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-2] Padova 1 - 1 US Seregno [A-12] - 1 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT [A-15] Mantova 0 - 1 Juventus U23 [A-6] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [A-5] Triestina 2 - 3 Albinoleffe [A-7] - 1/4 1-1

HLA

19:30 FT 1 [8] Cambuur 1 - 3 AZ Alkmaar [5] +3/4 0-2

HLA

19:30 FT [2] Ajax 0 - 1 Utrecht [7] - 2 0-0

AUTA

19:30 FT [8] Hartberg 3 - 2 Sturm Graz [2] +3/4 2-0

AUTA

19:30 FT [5] Rapid Wien 5 - 2 Wattens [10] - 1 1-1

ANHA

20:00 FT 2 [11] Crystal Palace 2 - 2 Leicester City [10] 3 +0 0-2

ANHA

20:00 FT 2 [6] Tottenham 2 - 1 Aston Villa [13] 1 - 1/4 1-0

ANHA

20:00 FT 2 [4] West Ham Utd 1 - 2 Brentford [14] 3 - 3/4 0-1

ITA

20:00 FT 4 [16] Sampdoria 3 - 3 Udinese [15] 5 - 1/4 1-2

ITA

20:00 FT 1 [10] Verona 4 - 0 Spezia [14] 1 - 1 3-0

DUC4B

20:00 FT [B-3] VfV 06 Hildesheim 3 - 0 Oberneuland [B-8] - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 4 - 1 Rehden [B-6] - 3/4 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-10] Hansa Luneburg 0 - 1 Hannover II [B-7] +0 0-1

PHA

20:00 FT 1 [12] Angers 3 - 2 Metz [15] 3 - 1/2 0-1

PHA

20:00 FT 2 [18] Lorient 1 - 1 Clermont [16] 1 +0 0-1

PHA

20:00 FT 2 [5] Monaco 3 - 0 Bordeaux [19] 1 - 1 1/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 [10] Nantes 2 - 0 Troyes [17] 2 - 3/4 0-0

BDNB

20:00 FT [1] Benfica B 3 - 1 Chaves [8] +0 0-0

BDNB

20:00 FT [7] Penafiel 2 - 1 CD Mafra [10] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [8] Akron Togliatti 1 - 0 Kuban [16] - 1/4 1-0

NGB

20:00 FT [18] Volgar Astrakhan 0 - 1 Veles Moscow [12] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT 1 [17] Rotor Volgograd 1 - 1 Torpedo Moscow [3] +0 1-1

POLA

20:00 FT [2] Pogon Szczecin 4 - 1 Gornik Leczna [15] - 1 1/2 2-1

POLB

20:00 FT [18] Gornik Polkowice 0 - 0 Skra Czestochowa [10] - 1/2 0-0

BIHA

20:00 FT [9] Rudar Prijedor 1 - 1 Sloboda Tuzla [8] 1-1

MKDA

20:00 FT [1] Shkupi 2 - 0 Rabotnicki [8] 1-0

GREA

20:00 FT [13] Atromitos 1 - 1 Pas Giannina [6] - 1/4 1-0

GREA

20:00 FT [10] Panetolikos 1 - 3 AEK Athens [3] +3/4 0-2

NORB

20:00 FT [2] Aalesund 1 - 1 HamKam [1] - 3/4 1-1

FINB

20:00 FT [9] MP Mikkeli 2 - 3 PK-35 [6] - 1/2 1-1

RMNA

20:00 FT [3] Voluntari 1 - 0 Farul Constanta [6] +1/4 0-0

SVKA

20:00 FT [1] Slo. Bratislava 5 - 1 FK Pohronie [12] - 2 3/4 3-1

SLOA

20:00 FT [3] NK Bravo 0 - 0 Mura [5] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [9] Gaziantep B.B 4 - 1 Altay [18] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [6] Fenerbahce 2 - 1 Kasimpasa [17] - 3/4 2-0

TNKB

20:00 FT [8] Samsunspor 1 - 1 Umraniyespor [1] - 3/4 0-0

TDA

20:00 FT [6] Kalmar 3 - 1 Sirius [11] - 3/4 0-1

TDA

20:00 FT 1 [2] AIK Solna 1 - 0 Djurgardens [3] - 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [15] Orebro 1 - 2 Hacken [12] +1/2 0-2

TDB

20:00 FT [3] Helsingborg 1 - 2 GIF Sundsvall [2] - 1/2 0-1

TDB

20:00 FT [11] Jonkopings 0 - 1 Norrby [5] +1/4 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 3 - 0 Helsingor [1] +1/2 2-0

UZBA

20:15 FT [9] Qyzylqum 2 - 1 Turon Yaypan [14] - 1/2 1-0

DUA

20:30 FT 1 [10] Mainz 1 - 2 Union Berlin [5] - 1/4 1-0

NGA

20:30 FT 1 [1] Zenit 1 - 2 FK Sochi [3] - 1 1/2 1-0

NPA

20:30 FT [10] Golden Arrows 3 - 1 Marumo Gallants FC [11] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [7] Royal AM 2 - 1 Maritzburg Utd [13] +0 0-0

TBNB

21:00 FT [11] Malaga 1 - 0 Fuenlabrada [20] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 2 - 1 Hibernian [5] - 1 1/4 0-1

BDNB

21:00 FT [2] Casa Pia AC 4 - 0 SC Covilha [15] - 3/4 2-0

NGB

21:00 FT [11] Kamaz 2 - 0 Krasnodar B [10] - 1/4 0-0

NGB

21:00 FT [2] Fakel 3 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 3/4 1-0

BIA

21:00 FT [17] RFC Seraing 5 - 1 Zulte-Waregem [15] - 1/2 2-0

BIB

21:00 FT 1 [2] Waasland-Beveren 4 - 3 Excelsior Virton [8] - 3/4 1-3

FINA

21:00 FT [7] Haka 0 - 0 AC Oulu [11] - 1/2 0-0

FINA

21:00 FT [4] Inter Turku 2 - 0 HIFK [8] - 1 0-0

SRBA

21:00 FT 1 [4] FK Napredak 0 - 1 FK Partizan [1] +1 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [7] Hradec Kralove 2 - 2 Jablonec [14] +0 1-1

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 0 - 1 Mlada Boleslav [6] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [9] Slovan Liberec 0 - 2 Banik Ostrava [5] +0 0-1

CZEB

21:00 FT [4] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 1 Pribram [13] 0-1

UKRA

21:00 FT [10] Metalist 1925 Kharkiv 1 - 0 FC Mynai [15] - 1/4 0-0

UKRA

21:00 FT [4] Zorya 2 - 0 Desna Chernigiv [7] - 3/4 1-0

DENA

21:00 FT [1] Midtjylland 4 - 0 Aarhus AGF [7] - 3/4 4-0

ARGB

21:00 FT [B-3] Ind.Rivadavia 2 - 1 Instituto [B-11] +0 0-1

BRB

21:00 FT [12] Cruzeiro/MG 2 - 0 Brasil Pelotas/RS [20] - 1 1/4 2-0

TBNA

21:15 FT 2 [11] Espanyol 2 - 1 Real Madrid [1] 1 +3/4 1-0

ITB

21:15 FT [19] Pordenone 2 - 4 Vicenza [20] - 1/4 1-2

BDNA

21:30 FT [18] Belenenses 0 - 2 Tondela [12] +0 0-1

BDNB

21:30 FT [6] Porto B 1 - 1 Rio Ave [5] +1/2 0-1

GEOA

21:30 FT [5] Lokomotiv T 3 - 2 Saburtalo [4] 1-0

FIN3

21:30 FT [A-10] PK Keski Uusimaa 3 - 3 PeKa [A-9] - 1/4 1-2

TSA

21:30 FT 1 [5] Servette 0 - 6 Young Boys [3] +1/2 0-1

TSA

21:30 FT [2] Basel 1 - 1 Luzern [10] - 1 1/4 0-0

HLA

21:45 FT 2 [4] Vitesse Arnhem 2 - 1 Feyenoord [3] +1/2 1-1

ALBA

21:45 FT 1 [2] Kukesi 2 - 3 Teuta Durres [6] 2-3

BULA

21:45 FT [14] Tsarsko Selo 1 - 2 Cska Sofia [2] +1 0-0

WCFS

22:00 FT [D-1] Brazil Futsal 4 - 2 Kazakhstan Futsal [A-1] - 1 1/2 0-1

EUW17VL

22:00 FT [12-1] Romania U17 Nữ 3 - 1 Latvia U17 Nữ [12-3] 0-1

PHA

22:00 FT 2 [11] Lille 2 - 0 Marseille [3] 3 1 - 1/4 1-0

NGB

22:00 FT 1 [5] Neftekhimik Nizh 2 - 3 Yenisey [9] - 1/2 1-0

AZEA

22:00 FT [1] Karabakh Agdam 2 - 0 Gabala FC [2] - 1 1/4 0-0

BIHA

22:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 1 Sarajevo [3] 1-0

CROA

22:00 FT [1] Dinamo Zagreb 8 - 0 Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 1/2 2-0

HUNA

22:00 FT 1 [7] Paksi 1 - 3 Ferencvaros [1] +1/2 0-1

FIN3

22:00 FT [B-7] Honka 2 0 - 0 KaaPo Kaarina [B-2] - 1/2 0-0

RMNA

22:00 FT [1] CFR Cluj 2 - 1 Gaz Metan Medias [13] - 1 1/4 0-1

SVKA

22:00 FT [9] Trencin 0 - 1 Spartak Trnava [2] +1/4 0-0

SLOA

22:00 FT [2] Koper 2 - 2 CM Celje [6] - 1/2 1-2

CYPA

22:00 FT [5] Anorthosis 2 - 1 Apoel FC [7] +0 1-1

TDB

22:00 FT [8] Orgryte 1 - 1 Falkenbergs [16] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Lask [9] - 1 3/4 2-0

CHIB

22:00 FT [2] Dep. Copiapo 2 - 1 Coquimbo Unido [1] - 1/4 1-0

GREA

22:15 FT [7] OFI Creta 1 - 3 PAOK [2] +1 0-1

ANHA

22:30 FT 3 [2] Liverpool 2 - 2 Man City [1] 3 +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-16] Campobasso 2 - 0 Paganese [C-14] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-5] Foggia 3 - 1 Messina [C-17] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [B-11] Pontedera 2 - 1 Virtus Entella [B-4] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-7] Virtus Francavilla 0 - 0 Taranto [C-8] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [C-13] Monterosi FC 2 - 1 Avellino [C-6] +1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [C-3] Turris Neapolis 3 - 1 Latina [C-12] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Bari 1 - 0 SS Monopoli [C-2] - 3/4 0-0

ITA3

22:30 FT 2 [B-6] Pescara 2 - 3 Reggiana [B-1] - 1/4 1-1

DUA

22:30 FT 2 [1] Bayern Munich 1 - 2 Ein.Frankfurt [8] 1 - 3 1-1

POLA

22:30 FT [5] Lechia GD 3 - 1 Legia Wars. [17] +0 1-0

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 2 - 3 Seinajoen JK [3] - 1 1-0

TDA

22:30 FT [1] Malmo 0 - 1 Mjallby AIF [9] - 1 1/4 0-1

TDA

22:30 FT [7] Norrkoping 3 - 1 Hammarby [5] +0 2-0

CHIB

22:30 FT [9] Iquique 6 - 1 Deportes Santa Cruz [6] - 1/4 1-0

CHIB

22:30 FT [15] U. San Felipe 0 - 0 San Marcos A. [8] 0-0

PERA

22:30 FT [18] Uni.San Martin 1 - 1 Cusco FC [15] +1/2 1-0

URUA

22:30 FT 1 [4] Liverpool P. (URU) 0 - 1 CA Progreso [15] 1 - 3/4 0-1

NPA

22:30 FT [1] Mamelodi Sun. 3 - 0 Moroka Swallows [16] - 3/4 1-0

ITA

22:59 FT 3 [6] Fiorentina 1 - 2 Napoli [3] 3 +1/2 1-1

ITA

22:59 FT 2 [7] Roma 2 - 0 Empoli [11] 3 - 1 1/2 1-0

NGA

22:59 FT [8] Akhmat Groznyi 0 - 1 Spartak Moscow [9] +0 0-1

NGA

22:59 FT [6] Lok. Moscow 1 - 2 Rostov [14] - 1/2 1-1

NGB

22:59 FT 1 [7] Baltika 1 - 1 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1 0-1

POLB

22:59 FT [13] Katowice 2 - 1 Stomil Olsztyn [16] - 3/4 0-0

ISRA

22:59 FT [10] Hapoel Hadera 1 - 2 Ashdod [5] 1-1

NORA

22:59 FT [7] Valerenga 3 - 0 Stromsgodset [9] - 3/4 2-0

NORA

22:59 FT 1 [15] Stabaek 0 - 3 Bodo Glimt [1] +1 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [13] Odd Grenland 1 - 3 Molde [2] +1/2 1-2

NORA

22:59 FT [12] Tromso 2 - 0 Haugesund [11] - 1/4 2-0

NORA

22:59 FT 1 [16] Mjondalen 1 - 1 Brann [14] +1/4 0-1

FIN3

22:59 FT [A-5] KuFu-98 1 - 3 JaPS [A-1] 0-3

SRBA

22:59 FT [12] Mladost Lucani 3 - 0 FK Novi Pazar [14] - 3/4 1-0

CYPA

22:59 FT [9] Olympiakos Nic. 1 - 0 Omonia Nicosia [6] +1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [19] Rizespor 2 - 3 Galatasaray [13] +3/4 2-1

TNKB

22:59 FT [4] Eyupspor 3 - 2 Manisa FK [11] - 1/4 1-2

TNKB

22:59 FT [2] Ankaragucu 2 - 1 Erzurum BB [3] - 1/2 1-0

DENA

22:59 FT [5] Randers 1 - 1 Brondby [3] - 1/4 1-1

USAA

22:59 FT [Dong-4] New York City 0 - 0 Nashville FC [Dong-2] - 1/2 0-0

ESTA

23:00 FT [2] Flora Tallinn 3 - 0 Tammeka Tartu [9] 2-0

TBNB

23:15 FT [13] Burgos CF 1 - 0 Mirandes [18] - 1/2 1-0

TBNB

23:15 FT [7] Las Palmas 4 - 1 Cartagena [9] - 1/2 3-0

TBNA

23:30 FT 4 [17] Getafe 1 - 1 Real Sociedad [5] 2 +1/4 1-0

TBNA

23:30 FT 2 [8] Villarreal 2 - 0 Real Betis [3] 4 - 1/2 1-0

BIA

23:30 FT [3] Antwerpen 1 - 0 Gent [5] +1/4 0-0

GEOA

23:30 FT [1] Dinamo Batumi 3 - 1 Torpedo Kut. [8] 1-1

UKRA

23:30 FT [2] Dinamo Kiev 0 - 0 Shakhtar Donetsk [1] +0 0-0

ARGA

23:30 FT [11] Gimnasia LP 0 - 1 Sarmiento Junin [22] - 1/2 0-1

ARGA

23:30 FT 1 [12] Rosario Central 0 - 1 Argentinos Jun. [17] +1/4 0-0

WCFS

00:00 FT 1 [F-1] Argentina Futsal 1 - 2 B.D.Nha Futsal [C-1] - 1 1/2 0-1

BDNA

00:00 FT [6] Estoril 2 - 2 Gil Vicente [5] - 1/2 2-1

BDNA

00:00 FT [3] Benfica 0 - 1 Portimonense [7] - 1 3/4 0-0

MNEA

00:00 FT [10] Zeta 1 - 1 Decic Tuzi [2] 1-0

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 1 - 0 Slavia Praha [1] +0 1-0

MEXA

00:00 FT [9] Toluca 1 - 1 Queretaro [15] - 1/2 0-0

BULA

00:15 FT [8] Levski Sofia 2 - 4 Ludogorets [1] +3/4 1-1

ISRA

00:15 FT [3] Maccabi TA 1 - 0