KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 02/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

12:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 2 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] - 1/2 1-0

NHAT3

13:00 FT [7] FC Imabari 1 - 1 Nagano Parceiro [3] - 1/4 1-1

NHAT3

13:00 FT [11] Fukushima Utd 2 - 4 Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 1-1

GHCLB

16:00 FT Athletic Bilbao 2 - 1 Alaves 2-0

NHAT3

16:00 FT [1] Blaublitz Akita 3 - 1 Azul Claro Numazu [12] - 3/4 0-0

GHCLB

16:30 FT Santa Clara 2 - 0 Moreirense -

AUSQSL

16:30 FT [12] Capalaba 2 - 2 Brisbane Strikers [5] +1 1-1

NHATB

17:00 FT [12] Tochigi SC 2 - 2 Giravanz Kita. [4] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 V-Varen Nagasaki [3] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [14] JEF United Chiba 2 - 2 Avispa Fukuoka [2] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [13] Omiya Ardija 1 - 0 Kyoto Sanga [10] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [5] Ventforet Kofu 1 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 0 - 0 Renofa Yamaguchi [22] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [21] Ehime FC 1 - 2 Machida Zelvia [18] +0 1-1

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 1 - 2 Mito Hollyhock [11] - 3/4 0-2

NHATB

17:00 FT [15] Okayama 1 - 0 Matsumoto Yama. [17] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Zweigen Kan. 2 - 1 Ryukyu [19] - 1/2 1-1

NHATLC

17:00 FT [A-5] Vissel Kobe 0 - 6 Kawasaki Fro. [A-1] +3/4 0-3

NHATLC

17:00 FT [C-1] Consa. Sapporo 1 - 1 Yokohama FM [A-6] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-5

NHATLC

17:00 FT [B-1] Cerezo Osaka 0 - 3 Kashiwa Reysol [D-1] - 1/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [A-4] FC Tokyo 3 - 0 Nagoya Grampus [A-2] +0 1-0

NHAT3

17:00 FT [2] Sagamihara 2 - 2 Kamatamare San. [16] - 1/2 0-1

NHAT3

17:00 FT [4] FC Gifu 3 - 2 Yokohama SCC [17] - 1 1-1

NHAT3

17:00 FT [8] Kataller Toyama 2 - 3 Roas. Kumamoto [5] - 1/4 1-2

NHAT3

17:00 FT [6] Gainare Tottori 3 - 1 Fujieda MYFC [10] +0 1-1

NHATB

18:45 FT [9] Jubilo Iwata 2 - 2 Tokyo Verdy [8] - 1/4 2-1

GHCLB

20:30 FT A.Bielefeld 3 - 2 Duisburg - 1 1-1

EGYA

20:30 FT [12] Tala'ea Al Jaish 0 - 0 Aswan FC [14] - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Heracles Almelo 4 - 0 Utrecht U21 - 1 3-0

POLC

21:00 FT Polonia Nysa 1 - 3 Gornik Leczna +2 1/4 1-0

POLC

21:00 FT Orleta Radzyn 0 - 2 Pogon Siedlce 0-1

POLC

21:00 FT Podhale Nowy T. 0 - 5 Pogon Szczecin 0-3

FINB

21:00 FT [12] Mypa 1 - 1 KPV Kokkola [8] +1 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT AC Milan 4 - 2 Novara - 2 3/4 -

DUC4DB

22:30 FT [7] Berliner FC Dynamo 1 - 1 CZ Jena [4] - 1/4 1-1

DUC4DB

22:30 FT [10] Union Furstenwalde 2 - 1 Bischofswerdaer [20] - 1 1/4 0-0

EU21VL

22:59 FT [6-5] Đảo Faroe U21 3 - 1 Israel U21 [6-3] +2 0-1

BHRA

22:59 FT [2] Muharraq 0 - 0 Al Najma (BHR) [4] - 3/4 0-0

CHIB

22:59 FT [6] Puerto Montt 0 - 0 San.Morning [10] - 1/2 0-0

EGYA

22:59 FT [6] ENPPI Cairo 0 - 0 El Gouna [13] +0 0-0

NPA

22:59 FT [16] Maritzburg Utd 0 - 1 Orlando Pirates [3] +1/4 0-0

NPA

22:59 FT [8] SuperSport Utd 4 - 1 Baroka FC [4] - 1/2 1-1

NPA

22:59 FT [15] Black Leopards 1 - 0 Wits +1/2 0-0

NPA

22:59 FT [6] Golden Arrows 0 - 0 Blo. Celtic [14] +0 0-0

NPA

22:59 FT Polokwane 0 - 3 Mamelodi Sun. [1] +3/4 0-2

NPA

22:59 FT Highlands Park 1 - 0 Cape Town City [5] - 1/4 1-0

NPA

22:59 FT [9] Stellenbosch FC 1 - 1 Amazulu [12] +0 0-1

NPA

22:59 FT [10] Kaizer Chiefs 1 - 0 Chippa Utd [13] - 1 1-0

DUC4DB

23:15 FT [17] Meuselwitz 2 - 2 Tennis Borussia B. [19] - 3/4 1-0

GHCLB

23:30 FT Celta Vigo 2 - 0 Lugo - 1 0-0

DUC4N

23:30 FT [10] Aalen 1 - 0 TSV Steinbach [1] +1/2 1-0

GHCLB

23:45 FT Espanyol 3 - 0 Malaga 2-0

GHCLB

00:00 FT Villarreal 2 - 0 Real Sociedad - 3/4 2-0

DUC4DB

00:00 FT [16] Auerbach 2 - 5 E.Cottbus [12] - 1/4 1-2

DUC4DB

00:00 FT [15] Ger.Halberstadt 0 - 3 Optik Rathenow [18] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [14] Hertha Berlin II 2 - 5 Berlin AK 07 [5] - 3/4 1-2

DUC4DB

00:00 FT [9] Babelsberg 2 - 2 Chemnitzer [8] +1/2 1-1

DUC4DB

00:00 FT [1] Viktoria Berlin 2 - 1 VSG Altglienicke [3] +0 1-1

ECUA

00:15 FT [10] Olmedo 2 - 0 Delfin SC [13] 2-0

GHCLB

00:30 FT Levante 2 - 1 Cartagena 1-1

DUC4DB

00:30 FT 1 [6] Lok.Leipzig 3 - 0 Luckenwalde [13] - 1 1-0

ICEB

00:30 FT [10] Magni Grenivik 3 - 2 Afturelding [8] +1 1/2 2-0

ICEB

00:30 FT [6] Vestri 4 - 1 Thor Akureyri [7] +0 1-0

ICEB

00:30 FT [5] Vestmannaeyjar 0 - 2 Leiknir Rey. [2] - 1/2 0-2

GHCLB

01:00 FT 1 Benfica 2 - 1 Braga 0-1

EU21VL

01:30 FT [4-6] San Marino U21 0 - 6 Séc U21 [4-1] +4 1/4 0-2

GHCLB

01:30 FT Leganes 0 - 1 Rayo Vallecano 0-0

EGYA

01:30 FT [5] Semouha Club 1 - 2 Al Intagh Al Harbi [8] - 1/4 1-1

USB

02:00 FT [A-4] Portland Timbers II 1 - 2 Sacramento [A-2] 0-0

ICEB

02:15 FT [3] Fram Rey. 1 - 1 Vik. Olafsvik [9] - 1 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [7] Avai/SC 2 - 0 Operario/PR [14] - 1/4 2-0

BRB

02:30 FT [2] America/MG 2 - 1 CSA/AL [8] - 1 1/4 1-0

ECUA

02:30 FT [4] Guayaquil City 1 - 3 Catolica Quito [5] 1-2

ICEB

03:30 FT [11] Trottur Rey. 0 - 0 Leiknir Faskr. [12] - 1/2 0-0

MEXB

04:00 FT 1 [10] Tlaxcala FC 1 - 1 Celaya [1] 1 1-0

CRCA

04:00 FT [A-3] Guadalupe FC 1 - 0 Municipal Grecia [A-6] 1 0-0

ECUA

04:45 FT [16] Liga de Portoviejo 1 - 2 Independiente JT [12] 1-0

BRA

05:00 FT [15] Ceara/CE 1 - 0 Fortaleza/CE [10] +0 1-0

BRB

05:00 FT [11] CRB/AL 2 - 2 Sampaio Correa/MA [3] - 1/2 0-1

BRA

05:15 FT 1 [5] Fluminense/RJ 1 - 1 Atletico/GO [13] - 3/4 1-0

BRA

05:15 FT [20] Goias/GO 1 - 2 Corinthians/SP [9] +1/4 0-1

USA

06:25 FT [Dong-12] Atlanta United 0 - 0 Inter Miami [Dong-10] - 1/4 0-0

BRA

06:30 FT [11] Atletico/PR 1 - 1 Bragantino/SP [14] - 1/4 1-1

BRA

06:30 FT [12] Bahia/BA 3 - 5 Flamengo/RJ [2] +1/4 2-3

BRA

06:30 FT [18] Botafogo/RJ 0 - 0 Coritiba/PR [19] - 1/4 0-0

USA

06:30 FT 1 [Dong-4] Columbus Crew 1 - 0 Philadelphia Union [Dong-1] 2 - 3/4 0-0

USA

06:30 FT 1 [Dong-8] New York RB 0 - 1 D.C. Utd [Dong-13] 2 - 3/4 0-0

USA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 0 Chicago Fire [Dong-11] +1/4 0-0

USB

06:30 FT [F-4] Philadelphia Union II 1 - 2 Atlanta United II [H-4] +1/4 0-1

USB

06:30 FT [H-1] Tampa Bay Rowdies 3 - 0 Miami Fusion [H-3] - 3/4 1-0

MEXB

06:30 FT [13] Pumas Tabasco 3 - 3 Mineros de Zac. [6] - 1/4 2-1

ECUA

07:00 FT [15] Nacional Quito 2 - 1 Emelec [1] +0 0-0

USA

07:00 FT 2 [Tay-12] Houston Dynamo 3 - 0 Minnesota Utd [Tay-4] 1 - 1/4 1-0

USA

07:00 FT 2 [Dong-7] New England 0 - 2 New York City [Dong-5] 2 +0 0-0

USB

07:00 FT [D-2] Tulsa Roughnecks 2 - 1 Rio Grande Valley [D-5] - 3/4 1-1

USB

07:00 FT [G-2] Birmingham Legion 1 - 2 North Carolina [G-3] - 1/4 0-1

USB

07:25 FT [G-4] Memphis 901 0 - 2 Ch.Independence [G-1] - 1/4 0-2

BRA

07:30 FT [6] Palmeiras/SP 1 - 1 Internacional/RS [4] - 1/2 0-0

BRA

07:30 FT [8] Santos/SP 2 - 2 Vasco DG/RJ [17] - 3/4 1-1

BRB

07:30 FT [13] Brasil Pelotas/RS 1 - 0 Cruzeiro/MG [9] +1/2 0-0

USA

07:30 FT [Dong-6] Nashville FC 1 - 1 Orlando City [Dong-3] +0 0-1

USA

07:30 FT [Tay-2] Sporting Kansas 1 - 1 Dallas [Tay-5] 3 - 1/2 1-1

MEXA

08:00 FT [3] Club America 3 - 1 Mazatlan FC [14] - 1 0-0

USA

08:30 FT 3 [Tay-10] Real Salt Lake 2 - 2 Seattle Sounders [Tay-1] 2 - 1/4 0-1

USB

09:00 FT [B-4] Orange C. Blues 2 - 1 LA Galaxy II [B-3] 2-1

CRCA

09:00 FT [A-2] Herediano 2 - 1 Perez Zeledon [A-4] - 1 1/4 1-0

USA

09:30 FT 2 [Tay-3] Portland Timbers 2 - 3 LA Galaxy [Tay-11] 1 +1/4 0-1

USB

09:30 FT [B-5] Las Vegas Lights 1 - 1 San Diego Loyal [B-2] - 1/2 0-0

USA

10:00 FT 1 [Tay-6] Los Angeles FC 5 - 1 San Jose EQ [Tay-7] - 1 1/4 1-0

GHCLB

16:30 Hoãn Pacos Ferreira - Rio Ave -

GHCLB

23:30 Hoãn Alcorcon - Cadiz -

USB

08:00 Hoãn [C-3] Colorado Springs - El Paso Locomotive [C-1] -

Kết quả bóng đá ngày 02/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 02/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1